Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Hà Tĩnh vs Hà Nội, 14h00 ngày 4/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Hà Tĩnh vs Hà Nội, 14h00 ngày 4/4. Thêm một chiến thắng cho chủ nhà Hà Tĩnh?

Trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024: Hà Tĩnh vs Hà Nội, 14h00 ngày 4/4

Link xem trực tiếp: https://www.tv360.vn/

Link 2: https://www.facebook.com/kpcongsports777/videos/283499181509537

Trận đấu đầu tiên trong ngày là cuộc đối đầu giữa chủ nhà Hà Tĩnh và Hà Nội, đội bóng chưa biết đến mùi chiến thắng tại giải đấu năm nay. Đây là cơ hội không thể tốt hơn để đội bóng này có được niềm vui chiến thắng.

Hà Tĩnh đang chơi rất tốt khi có lợi thế sân nhà trong khi Hà Nội lại đang khá bất ổn với phong độ của mình. Chính vì thế, chủ nhà Hà Tĩnh hoàn toàn được đánh giá cao hơn đối thủ trong trận đấu hôm nay.

Hà Tĩnh đang thi đấu rất tốt trên sân nhà, chủ công người Thái Lan Assanaphan đang là ngoại binh có màn thể hiện ấn tượng nhất trong dàn ngoại binh năm nay và góp công không nhỏ giúp Hà Tĩnh thi đấu thăng hoa.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Hà Tĩnh vs Hà Nội, 14h00 ngày 4/4 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2024 Hà Tĩnh vs Hà Nội, 14h00 ngày 4/4

Trong khi đó, Hà Nội với dàn nội binh dù rất cố gắng nhưng chưa thể có được trận thắng nào. Trước một Hà Tĩnh với sự cổ vũ cuồng nhiệt của khán giả thì rất khó cho đội bóng thủ đô có thể tạo nên được bất ngờ.

Năm nay, với thể thức thi đấu mới thì các đội sẽ không chia bảng mà thi đấu vòng tròn một lượt theo hai giai đoạn khác nhau. Vòng 1 giải bóng chuyền VĐQG 2024 sẽ diễn ra một nửa các trận đấu. Nội dung nam sẽ diễn ra ở Hà Tĩnh.

Ở nội dung nam gồm: Biên Phòng, Sanest Khánh Hòa, LPB Ninh Bình, Hà Nội, Thể Công Tân Cảng, Hà Tĩnh, Lavie Long An, VLXD Bình Dương và Đà Nẵng.

Các ngôi sao ở giải nam là Nguyễn Ngọc Thuân, Quản Trọng Nghĩa, Từ Thanh Thuận, Đinh Văn Duy, Trần Đức Hạnh, Trần Duy Tuyến, Trương Thế Khải, Phan Công Đức, Phạm Quốc Dư, Vũ Quang Khơi, Dương Văn Tiên...

Không chỉ vậy, nhiều ngoại binh chất lượng cũng sẽ góp mặt ở giải đấu năm nay. Nhiều nhất là các ngoại binh tới từ Thái Lan. Khác với giải nữ, nhiều ngoại binh phương Tây cũng cập bến như bộ đôi Brazil của Khánh Hòa hay Cuba của Ninh Bình.

Vậy xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024 ở đâu? iThethao.vn sẽ cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024. Lịch thi đấu, kết quả bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024 cũng sẽ được iThethao.vn cập nhật thường xuyên.

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu, link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024.

TIN LIÊN QUAN
Bóng chuyền nam Hà Nội thua đau đội bóng yếu khi thiếu ngôi sao số 1 ở giải VĐQG 2024

Bóng chuyền nam Hà Nội thua đau đội bóng yếu khi thiếu ngôi sao số 1 ở giải VĐQG 2024

Bóng chuyền nam Hà Nội bất ngờ để thua trước Đà Nẵng ở giải VĐQG 2024 khi thiếu vắng ngôi sao số 1 - phụ công Vũ Ngọc Hoàng.

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị, bóng chuyền nam Khánh Hoà thắng nhọc đối thủ

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị, bóng chuyền nam Khánh Hoà thắng nhọc đối thủ

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị cho Phạm Quốc Dư tại giải bóng chuyền VĐQG 2024. Đội bóng của anh khá vất vả mới giành được chiến thắng.

Nguyễn Văn Quốc Duy toả sáng giúp Thể Công 'làm gỏi' đối thủ vừa lên hạng

Nguyễn Văn Quốc Duy toả sáng giúp Thể Công 'làm gỏi' đối thủ vừa lên hạng

Nguyễn Văn Quốc Duy chính là người thi đấu ấn tượng nhất khi ghi tới 18 điểm cùng hiệu suất gần 70% giúp Thể Công giành chiến thắng ở giải VĐQG 2024.

Bóng chuyền nam Hà Tĩnh 'khóc hận' trên sân nhà trước Biên Phòng trong trận cầu siêu kịch tính

Bóng chuyền nam Hà Tĩnh 'khóc hận' trên sân nhà trước Biên Phòng trong trận cầu siêu kịch tính

Dù rất cố gắng nhưng các chàng trai Hà Tĩnh vẫn không thể tạo được bất ngờ trước Biên Phòng trong trận đấu ở giải VĐQG 2024.

Quản Trọng Nghĩa và đồng đội 'chết hụt' trước đội bóng nghèo nhất giải VĐQG 2024

Quản Trọng Nghĩa và đồng đội 'chết hụt' trước đội bóng nghèo nhất giải VĐQG 2024

Tiếp tục phong độ kém cỏi, Quản Trọng Nghĩa và đồng đội phải rất vất vả mới lội ngược dòng thành công trước đối thủ bị đánh giá yếu là Hà Nội.

Nguyễn Văn Quốc Duy 'gánh còng lưng' vẫn thua trước đội tuyển bóng chuyền Việt Nam thu nhỏ

Nguyễn Văn Quốc Duy 'gánh còng lưng' vẫn thua trước đội tuyển bóng chuyền Việt Nam thu nhỏ

Một mình Nguyễn Văn Quốc Duy không thể giúp Thể Công tạo được bất ngờ trước Biên Phòng ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs HCĐG Lào Cao, 19h00 ngày 14/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs HCĐG Lào Cao, 19h00 ngày 14/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp tranh hạng 3 bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs HCĐG Lào Cao, 19h00 ngày 14/4. Kiều Trinh và đồng đội có thể giành vị trí an ủi?

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Khánh Hòa, 21h00 ngày 14/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Khánh Hòa, 21h00 ngày 14/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nam cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Khánh Hòa, 21h00 ngày 14/4. Từ Thanh Thuận có thể trả món nợ trước đối thủ?

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình, 21h00 ngày 13/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình, 21h00 ngày 13/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình, 21h00 ngày 13/4. Bích Tuyền hay Trà My sẽ được nụ cười chiến thắng?

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 Thể Công vs Hà Tĩnh, 19h00 ngày 13/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền tranh hạng 3 cúp Hùng Vương 2024 Thể Công vs Hà Tĩnh, 19h00 ngày 13/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Thể Công vs Hà Tĩnh, 19h00 ngày 13/4. Nguyễn Văn Quốc Duy có thể giành vị trí thứ 3 an ủi?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Thể Công, 21h00 ngày 12/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Thể Công, 21h00 ngày 12/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Biên Phòng vs Thể Công, 21h00 ngày 12/4. Trận đấu ngang tài ngang sức giữa hai đội bóng Quân đội.

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs HCĐG Lào Cai, 19h00 ngày 12/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs HCĐG Lào Cai, 19h00 ngày 12/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 VTV Bình Điền Long An vs HCĐG Lào Cai, 19h00 ngày 12/4. Đội bóng nào sẽ chạm trán Ninh Bình trong trận chung kết?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Khánh Hoà vs Hà Tĩnh, 19h30 ngày 11/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Khánh Hoà vs Hà Tĩnh, 19h30 ngày 11/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 Khánh Hoà vs Hà Tĩnh, 19h30 ngày 11/4. Chiến thắng dễ dàng cho Từ Thanh Thuận và đồng đội?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs Ninh Bình, 16h30 ngày 11/4

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs Ninh Bình, 16h30 ngày 11/4

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 BTL Thông Tin vs Ninh Bình, 16h30 ngày 11/4. Chiến thắng sẽ thuộc về Bích Tuyền hay Kiều Trinh?

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 mới nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 mới nhất

iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024. Năm nay, giải bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 sẽ được tổ chức từ ngày 11-14/4 tại NTĐ Việt Trì.

Xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 ở đâu, trên kênh nào? iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Burnley Burnley
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Manchester City Manchester City
Luton Town Luton Town
Nottingham Forest Nottingham Forest
Wolves Wolves
Brentford Brentford
Sheffield United Sheffield United
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Manchester United Manchester United
La Liga La Liga
Vòng 31
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Getafe Getafe
Mallorca Mallorca
Real Madrid Real Madrid
Cadiz Cadiz
Barca Barca
Serie A Serie A
Vòng 32
Torino Torino
Juventus Juventus
Bologna Bologna
Monza Monza
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Strasbourg Strasbourg
Reims Reims
Rennes Rennes
Toulouse Toulouse
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Portland Timbers Portland Timbers
Los Angeles FC Los Angeles FC
DC United DC United
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
New England Revolution New England Revolution
New York Red Bulls New York Red Bulls
Chicago Fire Chicago Fire
Charlotte FC Charlotte FC
Toronto FC Toronto FC
Montreal Impact Montreal Impact
FC Cincinnati FC Cincinnati
Minnesota United FC Minnesota United FC
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
FC Kansas City FC Kansas City
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
Columbus Crew Columbus Crew
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 43
Southampton Southampton
Watford Watford
Birmingham City Birmingham City
Coventry City Coventry City
Swansea City Swansea City
Rotherham United Rotherham United
Bristol City Bristol City
Huddersfield Town Huddersfield Town
West Brom West Brom
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Hull City Hull City
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Ipswich Town Ipswich Town
Middlesbrough Middlesbrough
Millwall Millwall
Cardiff City Cardiff City
Preston North End Preston North End
Norwich City Norwich City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Stoke City Stoke City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Pachuca Pachuca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Club America Club America
Toluca Toluca
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Almere City FC Almere City FC
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Criciuma Criciuma
Juventude Juventude
Internacional RS Internacional RS
Bahia Bahia
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bragantino Bragantino
Sao Paulo Sao Paulo
Fortaleza Fortaleza
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Al Duhail Al Duhail
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
SC Farense SC Farense
FC Porto FC Porto
FC Famalicao FC Famalicao
Estoril Estoril
Sporting Braga Sporting Braga
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Halmstads Halmstads
Scotland Scotland
Vòng 33
Aberdeen Aberdeen
Dundee Dundee
Celtic FC Celtic FC
Saint Mirren Saint Mirren
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Livingston Livingston
Motherwell Motherwell
Hibernian Hibernian
Saint Johnstone Saint Johnstone
Kilmarnock Kilmarnock
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
Thun Thun
Bellinzona Bellinzona
Baden Baden
FC Sion FC Sion
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Grasshopper Grasshopper
Lugano Lugano
Lausanne Sports Lausanne Sports
FC Zurich FC Zurich
St. Gallen St. Gallen
Yverdon Yverdon
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Adana Demirspor Adana Demirspor
Kayserispor Kayserispor
Besiktas JK Besiktas JK
Samsunspor Samsunspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Lech Poznan Lech Poznan
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Fredrikstad Fredrikstad
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Nga Nga
Vòng 24
FC Krasnodar FC Krasnodar
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow CSKA Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Michalovce Michalovce
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
Trencin Trencin
Zlate Moravce Zlate Moravce
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 2
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
KAS Eupen KAS Eupen
Mechelen Mechelen
Westerlo Westerlo
Racing Genk Racing Genk
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
HNK Gorica HNK Gorica
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 33
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Palermo Palermo
Lecco Lecco
Reggiana Reggiana
Parma Parma
Spezia Spezia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Sporting Gijon Sporting Gijon
FC Cartagena FC Cartagena
Valladolid Valladolid
Eldense Eldense
Levante Levante
SD Amorebieta SD Amorebieta
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 29
CD Tondela CD Tondela
Penafiel Penafiel
SL Benfica B SL Benfica B
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 32
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Annecy Annecy
Quevilly Quevilly
AJ Auxerre AJ Auxerre
Troyes Troyes
Paris FC Paris FC
Valenciennes Valenciennes
Pau FC Pau FC
Bordeaux Bordeaux
Bastia Bastia
Caen Caen
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Concarneau Concarneau
Amiens Amiens
USL Dunkerque USL Dunkerque
Guingamp Guingamp
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Schalke 04 Schalke 04
Nurnberg Nurnberg
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
FC Voluntari FC Voluntari
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
Union Espanola Union Espanola
Everton CD Everton CD
Municipal Iquique Municipal Iquique
Univ Catolica Univ Catolica
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Slavia Sofia Slavia Sofia
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Union Santa Fe Union Santa Fe
CA Huracan CA Huracan
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Wisla Plock Wisla Plock
Wisla Krakow Wisla Krakow
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Miedz Legnica Miedz Legnica
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 4
Legion Dynamo Legion Dynamo
FK Pobeda Junior FK Pobeda Junior
Nart Cherkessk Nart Cherkessk
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Rubin Yalta Rubin Yalta
Dinamo Makhachkala B Dinamo Makhachkala B
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 44
Harrogate Town Harrogate Town
Sutton United Sutton United
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Mansfield Town Mansfield Town
Newport County Newport County
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Salford City Salford City
Bradford City Bradford City
Stockport County Stockport County
Morecambe Morecambe
Swindon Town Swindon Town
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Crawley Town Crawley Town
Colchester United Colchester United
Walsall Walsall
Notts County Notts County
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Grimsby Town Grimsby Town
Wrexham Wrexham
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Accrington Stanley Accrington Stanley
Gillingham Gillingham
Barrow Barrow
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 33
Saarbrucken Saarbrucken
SV Sandhausen SV Sandhausen
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Portuguesa FC Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Angostura FC Angostura FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 33
Airdrie United Airdrie United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Ayr United Ayr United
Arbroath Arbroath
Queen's Park Queen's Park
Inverness Inverness
Raith Rovers Raith Rovers
Partick Thistle Partick Thistle
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 3
Jonkopings Sodra IF Jonkopings Sodra IF
Falkenberg Falkenberg
Assyriska United IK Assyriska United IK
Sollentuna United Sollentuna United
Torslanda IK Torslanda IK
BK Olympic BK Olympic
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 30
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
FK Dubocica FK Dubocica
Macva Sabac Macva Sabac
OFK Beograd OFK Beograd
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Semendrija 1924 Semendrija 1924
FK Radnicki Sremska Mitrovica FK Radnicki Sremska Mitrovica
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar NK Fuzinar
ND Gorica ND Gorica
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 28
Sportist Svoge Sportist Svoge
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
Litex Lovech Litex Lovech
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
PFK Montana PFK Montana
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Strumska Slava Strumska Slava
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Paraguay (nữ) U20 Paraguay (nữ) U20
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Ecuador (nữ) U20 Ecuador (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
York 9 FC York 9 FC
Forge FC Forge FC
Cavalry FC Cavalry FC
Pacific FC Pacific FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 45
Chorley FC Chorley FC
Banbury United Banbury United
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Gloucester City Gloucester City
Darlington Darlington
Farsley Celtic Farsley Celtic
Kings Lynn Kings Lynn
Peterborough Sports Peterborough Sports
Scunthorpe United Scunthorpe United
Blyth Spartans Blyth Spartans
Southport FC Southport FC
Rushall Olympic Rushall Olympic
Tamworth Tamworth
South Shields South Shields
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Hereford United Hereford United
Alfreton Town Alfreton Town
Spennymoor Town Spennymoor Town
Boston United Boston United
Scarborough Scarborough
Brackley Town Brackley Town
Chester FC Chester FC
Buxton FC Buxton FC
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
Riga FC II Riga FC II
Super Nova Super Nova
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 26
NK Dugopolje NK Dugopolje
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
America Mineiro (nữ) America Mineiro (nữ)
Atletico Mineiro (nữ) Atletico Mineiro (nữ)
Cruzeiro MG (nữ) Cruzeiro MG (nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Porto Velho/RO Porto Velho/RO
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Loudoun United Loudoun United
Memphis 901 Memphis 901
Indy Eleven Indy Eleven
Charleston Battery Charleston Battery
Rhode Island Rhode Island
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
San Antonio San Antonio
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Oakland Roots Oakland Roots
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 40
Hastings United Hastings United
Whitehawk Whitehawk
Horsham Horsham
Cray Wanderers Cray Wanderers
lewes lewes
Kingstonian Kingstonian
Margate Margate
Hornchurch Hornchurch
Billericay Town Billericay Town
Cheshunt Cheshunt
Wingate Finchley Wingate  Finchley
Haringey Borough Haringey Borough
Canvey Island Canvey Island
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
Carshalton Athletic FC Carshalton Athletic FC
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Chatham Town Chatham Town
Folkestone Folkestone
Enfield Town Enfield Town
Potters Bar Town Potters Bar Town
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 24
MSK Puchov MSK Puchov
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
Tatran LM Tatran LM
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov
Humenne Humenne
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Alverca Alverca
Amora FC Amora FC
FC Caldas FC Caldas
Dezembro Dezembro
Pero pinheiro Pero pinheiro
Sporting CP B Sporting CP B
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Academica Coimbra Academica Coimbra
FC Felgueiras FC Felgueiras
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Union Magdalena Union Magdalena
Atletico FC Atletico FC
Algeria CUP Algeria CUP
Quarterfinals
CS Constantine CS Constantine
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
England Conference England Conference
Vòng 45
Bromley Bromley
Solihull Moors Solihull Moors
Ebbsfleet United Ebbsfleet United
Altrincham Altrincham
Halifax Town Halifax Town
Barnet Barnet
Hartlepool United Hartlepool United
Dagenham   Redbridge Dagenham Redbridge
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Eastleigh Eastleigh
Maidenhead United Maidenhead United
Gateshead Gateshead
Oxford City Oxford City
Oldham Athletic Oldham Athletic
Rochdale Rochdale
Dorking Dorking
AFC Fylde AFC Fylde
Southend United Southend United
Wealdstone FC Wealdstone FC
Chesterfield Chesterfield
York City York City
Woking Woking
Aldershot Town Aldershot Town
Boreham Wood Boreham Wood
Botola 2 Botola 2
Vòng 21
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
CODM Meknes CODM Meknes
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Ittifaq Marrakech Ittifaq Marrakech
USM Oujda USM Oujda
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 14
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Envigado FC Envigado FC
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
Tranent Juniors Tranent Juniors
Albion Rovers Albion Rovers
Civil Service Strollers FC Civil Service Strollers FC
East Kilbride East Kilbride
Berwick Rangers Berwick Rangers
East Stirlingshire East Stirlingshire
Celtic B Celtic B
Phần Lan Phần Lan
Vòng 2
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
KuPs KuPs
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 22
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
Blois Blois
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
GRACES GRACES
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Les Herbiers Les Herbiers
Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico
Toulon Toulon
Olympique Ales Olympique Ales
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
Romorantin Romorantin
Besancon Besancon
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
Saumur OL Saumur OL
FC Bergerac FC Bergerac
Bourg Peronnas Bourg Peronnas
Feignies Feignies
Trelissac Trelissac
Bourges Bourges
Colmar Colmar
Haguenau Haguenau
Creteil Creteil
Macon Macon
Aubagne Aubagne
Cannes AS Cannes AS
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Auxerre B Auxerre B
Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu
Hyeres Hyeres
Aubervilliers Aubervilliers
Lorient B Lorient B
Voltigeurs Chateaubriant Voltigeurs Chateaubriant
Racing Club de France Racing Club de France
Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC
AF Virois AF Virois
Granville Granville
Saint Malo Saint Malo
AS Furiani Agliani AS Furiani Agliani
Biesheim Biesheim
Angouleme Angouleme
Angers II Angers II
Saint Quentin Saint Quentin
ES Wasquehal ES Wasquehal
Avoine Avoine
La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
CHAMALIERES CHAMALIERES
Andrezieux Andrezieux
Albania Super league Albania Super league
Vòng 31
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Teuta Durres Teuta Durres
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 10
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United Sydney United
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
St George City FA St George City FA
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 23
SV Ried SV Ried
SC Bregenz SC Bregenz
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Independiente Santa Fe (nữ) Independiente Santa Fe (nữ)
Deportivo Pasto  (nữ) Deportivo Pasto (nữ)
Cucuta Deportivo (nữ) Cucuta Deportivo (nữ)
Independiente Medellin (nữ) Independiente Medellin (nữ)
Junior (nữ) Junior (nữ)
Deportivo Pereira (nữ) Deportivo Pereira (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
Atletico Nacional Medellin (nữ) Atletico Nacional Medellin (nữ)
Deportivo Cali (nữ) Deportivo Cali (nữ)
Cúp Quốc Gia Iceland Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 2
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
UMF Njardvik UMF Njardvik
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
KF Gardabaer KF Gardabaer
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
IR Reykjavik IR Reykjavik
HotturHuginn HotturHuginn
Volsungur husavik Volsungur husavik
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 4
Kolding BK (nữ) Kolding BK (nữ)