Tin cầu lông 1 ngày trước

Axelsen, Yamaguchi nhận giải VĐV cầu lông của năm

Trước thềm giải cầu lông BWF Tour Finals, Liên đoàn Cầu lông Thế giới đã trao giải VĐV xuất sắc nhất năm 2022. Danh hiệu này thuộc về Viktor Axelsen, Akane Yamaguchi và cặp Zheng Si Wei - Huang Ya Qiong.

Một nửa số hạt giống rút lui khỏi giải cầu lông Australia Mở rộng 2022

Ngay trước khi chính thức diễn ra, giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 đã chứng kiến cuộc tháo chạy của một loạt hạt giống. Theo thông báo từ Ban tổ chức giải, có tổng cộng 19/40 hạt giống đã rút lui.

Chốt địa điểm tổ chức giải cầu lông World Tour Finals 2022

Liên đoàn cầu lông thế giới (BWF) vừa công bố địa điểm tổ chức của giải cầu lông World Tour Finals 2022. Năm nay, giải đấu tiếp tục không diễn ra ở Trung Quốc như thường lệ.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australia Mở rộng 2022 là bao nhiêu? Thethao.vn cập nhật thông tin tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Australian Open 2022.

John Terry và Alessandro Nesta tới thăm ĐT cầu lông Indonesia

Hai huyền thoại của bóng đá thế gới John Terry và Alessandro Nesta đã tới thăm tập luyện của ĐT cầu lông Indonesia vào ngày 11/11. Tại đây, Terry đã có 1 trận giao hữu với các tay vợt nữ.

Loh Kean Yew lọt top 3 thế giới, đi vào lịch sử cầu lông Singapore

Loh Kean Yew đã làm nên lịch sử cho cầu lông Singapore khi là tay vợt đơn nam đầu tiên của quốc gia này lọt vào top 3 thế giới.

Giải cầu lông World Tour Finals bị đe dọa bởi COVID-19

Giải cầu lông quan trọng nhất trong quãng thời gian cuối năm của BWF, World Tour Finals đang chịu ảnh hưởng từ việc dịch COVID-19 bùng phát.

Nhà vô địch cầu lông thế giới đến Việt Nam

Prannoy HS, nhà vô địch Cúp đồng đội thế giới Thomas Cup 2022 sẽ có mặt tại TP Thủ Đức trong ngày 10/11 để giao lưu với CLB cầu lông tại đây.

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF mới nhất: Tháng 11/2022

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2022 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật top các tay vợt đơn nam, nữ nằm trên BXH cầu lông BWF trong tháng 11 nhanh và chính xác nhất.

Thùy Linh vượt qua Vũ Thị Trang, lên ngôi vô địch giải Cầu lông Đà Thành 2022

Tay vợt số 1 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh thể hiện kỹ thuật vượt trội để vượt qua người đàn chị Vũ Thị Trang và lên ngôi vô địch giải Cầu lông Đà Thành 2022.

Nguyễn Tiến Minh dừng bước ở bán kết giải Cầu lông quốc tế Đà Thành 2022

Tay vợt số 1 Việt Nam Nguyễn Tiến Minh đã không thể tiến vào trận chung kết giải Cầu lông Đà Thành 2022 khi anh để thua đối thủ người Trung Quốc Lei Lan Xi sau 3 set đấu.

Thùy Linh ghi chuỗi 5 điểm ở set quyết định, vào chung kết giải cầu lông VN Đà Thành

Ở trận bán kết nội dung đơn nữ giải cầu lông VN Đà Thành 2022, tay vợt số 1 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh đã giành chiến thắng nghẹt thở trước Lin Hsiang Ti, đại diện Đài Bắc Trung Hoa.

Thùy Linh vượt qua tay vợt Trung Quốc, vào bán kết giải Cầu lông Đà Thành 2022

Hạt giống số 1 Nguyễn Thùy Linh cần 3 set để vượt qua Gao Fang Jie (Trung Quốc) để lọt vào bán kết giải Cầu lông Đà Thành 2022.

Xem thêm
Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Oostende
22:59
Lille
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Alanyaspor
22:59
Fenerbahce
Nea Salamis
23:30
Panathinaikos
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Ethiopia Premier League
Vòng
Awassa Kenema
22:59
Mekelakeya
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Rwanda
Vòng
Gorilla FC
23:10
Rayon Sports FC
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
Hạng 2 Senegal
Vòng
Amitie FC
23:30
ASC Port Autonome
Ajel de Rufisque
23:30
ASC Wally Daan
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Mozambique Cup
Ferroviario Maputo
22:59
UD Songo
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:00
Osun Babes (nữ)
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Italy Serie D Cup
Asd Pineto Calcio
22:59
Tolentino
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
23:05
CNEPS Excellence
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Mbour
US Goree
23:30
AS Douanes Dakar
Diambars
23:30
SONACOS
Pikine
23:30
Teunhueth FC
Casamance
23:30
Guediawaye
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 15
Benfica Lubango
22:00
Academica Do Lobito
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Holland Reserve League
Vitesse U21
23:30
Roda JC Kerkrade Reserve
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Nhận định bóng đá