Vinh Hiển và Minh Phát vô địch nội dung đôi nam giải ITF J4 HCMC - Hưng Thịnh Cup 2022

Cặp đôi của Việt Nam là Trương Vinh Hiển và Nguyễn Minh Phát đã xuất sắc đánh bại hai tay vợt người Đài Loan để giành chức vô địch nội dung đôi nam giải quần vợt ITF J4 HCMC 1 – Hung Thinh Cup 2022.

Lý Hoàng Nam dừng bước ngay tại vòng 1 Kobe Challenger 2022

Trong ngày thi đấu dưới sức, Lý Hoàng Nam đã phải dừng bước sớm ở giải Kobe Challenger 2022.

Lý Hoàng Nam lên hạng 234 ATP, chuẩn bị dự giải Challenger thứ ba ở Nhật Bản

Theo cập nhật mới nhất trên BXH ATP thế giới, Lý Hoàng Nam đã có mặt ở vị trí 234. Đây tiếp tục là cột mốc mới trong sự nghiệp của tay vợt số 1 Việt Nam.

Lý Hoàng Nam dừng bước ở bán kết Matsuyama Challenger

Tay vợt số 1 Việt Nam Lý Hoàng Nam để thua trước đối thủ được đánh giá cao hơn Wu Tung Lin, dừng bước ở bán kết Matsuyama Challenger 2022.

Lý Hoàng Nam đòi nợ thành công, vào bán kết Matsuyama Challenger 2022

Đánh bại tay vợt tay vợt Đài Loan Yu Hsiou-hsu, Lý Hoàng Nam đã chính thức có mặt tại vòng bán kết đơn nam giải quần vợt Challenger Matsuyama 2022.

Hơn 100 tay vợt U18 tranh tài ở giải ITF J4 HCMC - Hưng Thịnh Cup 2022

Tháng 11 này, tại CLB quần vợt Phú Thọ sẽ diễn ra 2 giải quần vợt trẻ quốc tế nhóm 4 - ITF J4 HCMC - Hưng Thịnh Cup 2022. Giải đấu sẽ quy tụ hơn hơn 100 VĐV U18 nam, nữ đến từ khắp nơi trên thế giới.

Lý Hoàng Nam dễ dàng đặt chân vào tứ kết Matsuyama Challenger 2022

Tại vòng 2 giải Matsuyama Challenger tại Nhật Bản, Lý Hoàng Nam vượt qua một tay vợt nước chủ nhà khác là Matsuda Koki chỉ sau 2 set đấu để góp mặt ở tứ kết.

Lý Hoàng Nam ‘suýt’ đối đầu hạt giống số 1 ở vòng 2 Matsuyama Challenger 2022

Lý Hoàng Nam đang tham dự giải Matsuyama Challenger 80. Có một điều bất ngờ là lịch thi đấu của tay vợt Việt Nam vừa thay đổi. Thay vì gặp hạt giống số 1, anh sẽ gặp một trong hai tay vợt Nhật Bản vừa được bổ sung vào danh sách thi đấu.

Lý Hoàng Nam lội ngược dòng vào vòng 2 Matsuyama Challenger 2022

Đối đầu với tay vợt nước chủ nhà Sugita Yuichi, Lý Hoàng Nam đã phải rất vất vả mới có thể giành chiến thắng sau 3 set đấu tại vòng 1 giải Matsuyama Challenger 2022.

Lý Hoàng Nam thua tay vợt từng xếp hạng 60 ATP ở vòng 1 Yokohama Challenger

Lý Hoàng Nam không thể tạo ra bất ngờ ở vòng 1 Yokohama Challenger 2022. Anh thua ngược trước Tatsuma Ito, tay vợt từng xếp thứ 60 trên bảng xếp hạng ATP.

Link xem trực tiếp tennis Lý Hoàng Nam tại Challenger Nhật Bản 2022 hôm nay

Link xem trực tiếp tennis Lý Hoàng Nam tại Yokohama Challenger Nhật Bản 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem tennis giải Yokohama Challenger của Lý Hoàng Nam nhanh nhất và chính xác nhất.

Hoàng Nam thua trận tứ kết đôi nam, Linh Giang dừng bước ở vòng 2 M25 Indonesia

1 ngày sau khi bị loại ở vòng 1 đơn nam giải M25 Jakarta (Indonesia), Lý Hoàng Nam tiếp tục nhận thất bại ở tứ kết nội dung đôi nam. Trong khi đó, Trịnh Linh Giang cũng không thể giành vé vào tứ kết đơn nam.

Xem thêm
Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:00
Osun Babes (nữ)
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
U19 Serbia
Vòng
Mladost Lucani U19
21:05
FK Graficar Beograd U19
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Nhận định Tennis