'Mỹ nhân Thụy Điển' không ra sân, Zhu Ting 'làm mưa làm gió'

Scandicci đã vượt qua Imoco với tỷ số 3-0 đầy ấn tượng với công lớn thuộc về Zhu Ting.

Giovanni Guidetti được vinh danh giải thưởng lớn sau ồn ào chia tay bóng chuyền nữ Thổ Nhĩ Kỳ

Đây là một trong những giải thưởng thường niên và được mong chờ nhất của Thổ Nhĩ Kỳ.

Xuất hiện kỷ lục 'đáng sợ' ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Trung Quốc

Nhiều người đăng băn khoăn liệu đây đã phải kỷ lục thế giới về số lần tấn công của một tay đập trong môn bóng chuyền hay chưa?

Những bí mật về cặp đôi huyền thoại bóng chuyền bãi biển thế giới

Misty May-Treanor và Kerri Walsh là cặp đôi huyền thoại của bóng chuyền bãi biển nữ thế giới.

Cất 'mỹ nhân Thụy Điển', đội bóng chuyền số 1 nước Ý vẫn bất bại

Đây cũng là chiến thắng thứ 12 liên tiếp của Imoco trong mùa giải năm nay.

Hai ngôi sao bóng chuyền Earving Ngapeth và Yoandy Leal bất ngờ bị kiện

Những cáo buộc dành cho hai tay đập nổi tiếng như hành động tác động bằng cú đá cũng như các cáo buộc về phân biệt chủng tộc.

Top 5 VĐV bóng chuyền nam thu nhập cao nhất thế giới

Thu nhập của các VĐV luôn là điều quan tâm đặc biệt. Mức lương phần nào phản ảnh tầm vóc, vị thế và sức ảnh hưởng hiện có của cá nhân mỗi VĐV.

HLV Giovanni Guidetti tuyên bố sự thật bất ngờ hậu chia tay bóng chuyền Thổ Nhĩ Kỳ

Thông tin này được HLV của Vakifbank đưa ra trong cuộc họp báo chung với các quan chức LĐBC Thổ Nhĩ Kỳ.

Đội bóng chuyền nữ đẹp nhất thế giới nhận trận thua sốc sau chuỗi 12 chiến thắng

Thất bại 2-3 không khiến đội bóng đẹp nhất thế giới mất ngôi đầu bảng nhưng nó giáng một đòn mạnh vào tâm lý của cả đội.

Bảng xếp hạng giải bóng chuyền vô địch Nhật Bản: Đội bóng của Thanh Thúy xếp thứ mấy?

Bảng xếp hạng giải bóng chuyền vô địch quốc gia Nhật Bản mới nhất. CLB PFU Blue Cats của Thanh Thúy xếp thứ mấy?

Sao trẻ bóng chuyền Trung Quốc đột ngột qua đời vì bệnh tim

Lý Bác sinh năm 2001 tại Tứ Xuyên, anh sở hữu chiều cao lên đến 2.05m và là ngôi sao trẻ hàng đầu của đội bóng quê nhà.

'Công chúa Thuỵ Điển' toả sáng, đội bóng cũ của Egonu vô địch lần thứ 5 liên tiếp

Isabelle Haak chính là tay đập thay thế vị trí của Egonu và “công chúa Thuỵ Điển” vẫn hoàn thành xuất sắc vai trò của mình khi ghi được 22 điểm.

Xem thêm
Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:00
Osun Babes (nữ)
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
U19 Serbia
Vòng
Mladost Lucani U19
21:05
FK Graficar Beograd U19
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Lịch thi đấu bóng chuyền