Nguyễn Văn Quốc Duy 'gánh còng lưng' vẫn thua trước đội tuyển bóng chuyền Việt Nam thu nhỏ

Một mình Nguyễn Văn Quốc Duy không thể giúp Thể Công tạo được bất ngờ trước Biên Phòng ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024.

Tâm điểm của ngày thi đấu thứ 4 nội dung nam giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2024 là cuộc đối đầu giữa hai đội bóng Quân đội: Biên Phòng và Thể Công, cuộc đối đầu của những ngôi sao.

Nếu như bên phía Biên Phòng được đánh giá là đội tuyển bóng chuyền Việt Nam thu nhỏ thì bên phía Thể Công cũng sở hữu những ngôi sao như Nguyễn Văn Quốc Duy hay Kittihad.

Nguyễn Văn Quốc Duy 'gánh còng lưng' vẫn thua trước đội tuyển bóng chuyền Việt Nam thu nhỏ - Ảnh 1
Nguyễn Văn Quốc Duy 'gánh còng lưng' vẫn thua trước đội tuyển bóng chuyền Việt Nam thu nhỏ 

Với đội hình đồng đều hơn, các học trò của HLV Trần Đình Tiền sớm vượt lên dẫn trước Thể Công và không gặp quá nhiều khó khăn để vượt qua đối thủ trong sét đấu mở màn.

Thế nhưng, Thể Công đã thi đấu như lên đồng với sự bùng nổ của Nguyễn Văn Quốc Duy trong khi bên kia Biên Phòng, đội bóng này bất ngờ thi đấu không tốt để cho đối thủ cân bằng tỷ số.

Hai sét đấu tiếp theo chứng kiến sự cân bằng của hai đội khi đã quá hiểu nhau. Mỗi đội cho mình một chiến thắng để đưa trận đấu vào sét 5 quyết định, trận đấu 5 sét đầu tiên của giải.

Trong sét đấu này, trong khi Thể Công chỉ có mình Quốc Duy là ghi được điểm thì bên phía Biên Phòng, Phạm Văn Hiệp cũng đã khẳng định đẳng cấp bên cạnh khả năng chắn bóng rất tốt đã giúp đội bóng này thắng áp đảo.

Nhìn nhận khách quan, hai đối chuyền Nguyễn Văn Quốc Duy và Phạm Văn Hiệp đã có một trận đấu xuất sắc. Nhưng bên phía Biên Phòng, các cầu công khác thi đấu hiệu quả hơn so với bên phía Thể Công.

Kết quả bóng chuyền Biên Phòng 3-2 Thể Công (25-22, 17-25, 25-20, 20-25, 15-7)

TIN LIÊN QUAN
'Công chúa' của bóng chuyền nam Thái Lan toả sáng giúp Hà Tĩnh ngược dòng thành công ở giải VĐQG 2024

'Công chúa' của bóng chuyền nam Thái Lan toả sáng giúp Hà Tĩnh ngược dòng thành công ở giải VĐQG 2024

'Công chúa' của bóng chuyền Thái Lan Assanaphan Chantajorn có trận đấu tốt giúp chủ nhà Hà Tĩnh giành chiến thắng ở giải VĐQG 2024.

Bóng chuyền nam Hà Nội thua đau đội bóng yếu khi thiếu ngôi sao số 1 ở giải VĐQG 2024

Bóng chuyền nam Hà Nội thua đau đội bóng yếu khi thiếu ngôi sao số 1 ở giải VĐQG 2024

Bóng chuyền nam Hà Nội bất ngờ để thua trước Đà Nẵng ở giải VĐQG 2024 khi thiếu vắng ngôi sao số 1 - phụ công Vũ Ngọc Hoàng.

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị, bóng chuyền nam Khánh Hoà thắng nhọc đối thủ

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị, bóng chuyền nam Khánh Hoà thắng nhọc đối thủ

Từ Thanh Thuận tiếp tục dự bị cho Phạm Quốc Dư tại giải bóng chuyền VĐQG 2024. Đội bóng của anh khá vất vả mới giành được chiến thắng.

Nguyễn Văn Quốc Duy toả sáng giúp Thể Công 'làm gỏi' đối thủ vừa lên hạng

Nguyễn Văn Quốc Duy toả sáng giúp Thể Công 'làm gỏi' đối thủ vừa lên hạng

Nguyễn Văn Quốc Duy chính là người thi đấu ấn tượng nhất khi ghi tới 18 điểm cùng hiệu suất gần 70% giúp Thể Công giành chiến thắng ở giải VĐQG 2024.

Bóng chuyền nam Hà Tĩnh 'khóc hận' trên sân nhà trước Biên Phòng trong trận cầu siêu kịch tính

Bóng chuyền nam Hà Tĩnh 'khóc hận' trên sân nhà trước Biên Phòng trong trận cầu siêu kịch tính

Dù rất cố gắng nhưng các chàng trai Hà Tĩnh vẫn không thể tạo được bất ngờ trước Biên Phòng trong trận đấu ở giải VĐQG 2024.

Quản Trọng Nghĩa và đồng đội 'chết hụt' trước đội bóng nghèo nhất giải VĐQG 2024

Quản Trọng Nghĩa và đồng đội 'chết hụt' trước đội bóng nghèo nhất giải VĐQG 2024

Tiếp tục phong độ kém cỏi, Quản Trọng Nghĩa và đồng đội phải rất vất vả mới lội ngược dòng thành công trước đối thủ bị đánh giá yếu là Hà Nội.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Kết quả bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 14/4

Kết quả bóng chuyền chung kết nam cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 14/4

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết nam bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 14/4. Biên Phòng có thể bảo vệ thành công ngôi vô địch của mình?

Kết quả bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 13/4

Kết quả bóng chuyền chung kết nữ cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 13/4

iThethao.vn cập nhật kết quả chung kết nữ bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 13/4. Liệu Bích Tuyền có thể lên ngôi vô địch sau trận chung kết đầy cảm xúc năm ngoái?

Nguyễn Văn Quốc Duy bất lực nhìn đối thủ duyên nợ giành vé vào chung kết cúp Hùng Vương 2024

Nguyễn Văn Quốc Duy bất lực nhìn đối thủ duyên nợ giành vé vào chung kết cúp Hùng Vương 2024

Nguyễn Văn Quốc Duy có ngày thi đấu tốt nhưng vẫn không thể giúp Thể Công vào chơi trận chung kết cúp Hùng Vương 2024.

Bóng chuyền nữ Long An tái ngộ đội bóng của Bích Tuyền ở chung kết cúp Hùng Vương 2024

Bóng chuyền nữ Long An tái ngộ đội bóng của Bích Tuyền ở chung kết cúp Hùng Vương 2024

Không mấy khó khăn để giành chiến thắng trước HCĐG Lào Cai, VTV Bình Điền Long An giành quyền vào chung kết cúp Hùng Vương 2024.

Bóng chuyền nam Khánh Hòa 'làm gỏi' Hà Tĩnh để giành vé vào chung kết cúp Hùng Vương 2024

Bóng chuyền nam Khánh Hòa 'làm gỏi' Hà Tĩnh để giành vé vào chung kết cúp Hùng Vương 2024

Từ Thanh Thuận cùng đồng đội đã giành tấm vé đầu tiên vào chơi trận chung kết cúp Hùng Vương 2024 sau khi thắng áp đảo Hà Tĩnh.

Mỹ nam Nhật Bản góp công lớn giúp đội nhà thắng sốc đối thủ mạnh nhất nhì làng bóng chuyền thế giới

Mỹ nam Nhật Bản góp công lớn giúp đội nhà thắng sốc đối thủ mạnh nhất nhì làng bóng chuyền thế giới

Ran Takahashi cùng Monza đã tạo nên địa chấn khi thắng đậm Trentino để đưa trận đấu vào game 5 tại bán kết giải bóng chuyền VĐQG Italia.

Kết quả bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 12/4

Kết quả bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 12/4

iThethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 12/4. Xác định hai cái tên còn lại vào chung kết cúp Hùng Vương 2024.

Đánh rơi cơ hội vàng, BTL Thông Tin thua cay đắng đội bóng của Bích Tuyền ở cúp Hùng Vương 2024

Đánh rơi cơ hội vàng, BTL Thông Tin thua cay đắng đội bóng của Bích Tuyền ở cúp Hùng Vương 2024

BTL Thông Tin thêm lần nữa lỡ hẹn với chung kết cúp Hùng Vương 2024 sau những sai lầm đáng trách trong sét 2.

Zhu Ting quật ngã 'quái vật bóng chuyền' Paola Egonu, tạo địa chấn trên đất Italia

Zhu Ting quật ngã 'quái vật bóng chuyền' Paola Egonu, tạo địa chấn trên đất Italia

Zhu Ting đang thi đấu rất ấn tượng sau tuyên bố trở lại đội tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc. Cô đã khiến Paola Egonu phải ôm hận ở giải VĐQG Italia.

Kết quả bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 11/4

Kết quả bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 11/4

iThethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền cúp Hùng Vương 2024 hôm nay 11/4. Hai cái tên đầu tiên vào chung kết sẽ được xác định.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Manchester United Manchester United
La Liga La Liga
Vòng 31
Mallorca Mallorca
Real Madrid Real Madrid
Cadiz Cadiz
Barca Barca
Serie A Serie A
Vòng 32
Torino Torino
Juventus Juventus
Bologna Bologna
Monza Monza
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Strasbourg Strasbourg
Reims Reims
Rennes Rennes
Toulouse Toulouse
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Portland Timbers Portland Timbers
Los Angeles FC Los Angeles FC
DC United DC United
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
New England Revolution New England Revolution
New York Red Bulls New York Red Bulls
Chicago Fire Chicago Fire
Charlotte FC Charlotte FC
Toronto FC Toronto FC
Montreal Impact Montreal Impact
FC Cincinnati FC Cincinnati
Minnesota United FC Minnesota United FC
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
FC Kansas City FC Kansas City
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
Columbus Crew Columbus Crew
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Pachuca Pachuca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Club America Club America
Toluca Toluca
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Almere City FC Almere City FC
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Criciuma Criciuma
Juventude Juventude
Internacional RS Internacional RS
Bahia Bahia
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bragantino Bragantino
Sao Paulo Sao Paulo
Fortaleza Fortaleza
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Al Duhail Al Duhail
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
FC Porto FC Porto
FC Famalicao FC Famalicao
Estoril Estoril
Sporting Braga Sporting Braga
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Halmstads Halmstads
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
Thun Thun
Bellinzona Bellinzona
Baden Baden
FC Sion FC Sion
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Grasshopper Grasshopper
Lugano Lugano
Lausanne Sports Lausanne Sports
FC Zurich FC Zurich
St. Gallen St. Gallen
Yverdon Yverdon
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Adana Demirspor Adana Demirspor
Kayserispor Kayserispor
Besiktas JK Besiktas JK
Samsunspor Samsunspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Lech Poznan Lech Poznan
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Fredrikstad Fredrikstad
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Nga Nga
Vòng 24
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow CSKA Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Michalovce Michalovce
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
Trencin Trencin
Zlate Moravce Zlate Moravce
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 3
Mechelen Mechelen
Westerlo Westerlo
Racing Genk Racing Genk
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
HNK Gorica HNK Gorica
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Valladolid Valladolid
Eldense Eldense
Levante Levante
SD Amorebieta SD Amorebieta
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 32
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Annecy Annecy
Quevilly Quevilly
AJ Auxerre AJ Auxerre
Troyes Troyes
Paris FC Paris FC
Valenciennes Valenciennes
Pau FC Pau FC
Bordeaux Bordeaux
Bastia Bastia
Caen Caen
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Concarneau Concarneau
Amiens Amiens
USL Dunkerque USL Dunkerque
Guingamp Guingamp
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Schalke 04 Schalke 04
Nurnberg Nurnberg
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
Union Espanola Union Espanola
Everton CD Everton CD
Municipal Iquique Municipal Iquique
Univ Catolica Univ Catolica
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Union Santa Fe Union Santa Fe
CA Huracan CA Huracan
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Wisla Plock Wisla Plock
Wisla Krakow Wisla Krakow
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Miedz Legnica Miedz Legnica
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Portuguesa FC Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Angostura FC Angostura FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
ND Gorica ND Gorica
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Mekelakeya Mekelakeya
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jam City Jam City
Harts Harts
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
BK Milan BK Milan
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Paraguay (nữ) U20 Paraguay (nữ) U20
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Ecuador (nữ) U20 Ecuador (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
York 9 FC York 9 FC
Forge FC Forge FC
Cavalry FC Cavalry FC
Pacific FC Pacific FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
Riga FC II Riga FC II
Super Nova Super Nova
Switzerland W Nationalliga B Switzerland W Nationalliga B
Vòng
Yverdon (nữ) Yverdon (nữ)
Winterthur (nữ) Winterthur (nữ)
FC Zurich II (nữ) FC Zurich II (nữ)
Biel Bienne (nữ) Biel Bienne (nữ)
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
America Mineiro (nữ) America Mineiro (nữ)
Atletico Mineiro (nữ) Atletico Mineiro (nữ)
Cruzeiro MG (nữ) Cruzeiro MG (nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Porto Velho/RO Porto Velho/RO
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Loudoun United Loudoun United
Memphis 901 Memphis 901
Indy Eleven Indy Eleven
Charleston Battery Charleston Battery
Rhode Island Rhode Island
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
San Antonio San Antonio
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Oakland Roots Oakland Roots
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Sporting CP B Sporting CP B
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Academica Coimbra Academica Coimbra
FC Felgueiras FC Felgueiras
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Union Magdalena Union Magdalena
Atletico FC Atletico FC
Algeria CUP Algeria CUP
Quarterfinals
CS Constantine CS Constantine
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
England Conference England Conference
Vòng 45
Aldershot Town Aldershot Town
Boreham Wood Boreham Wood
Botola 2 Botola 2
Vòng 21
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
CODM Meknes CODM Meknes
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Olympique Dcheira Olympique Dcheira
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 14
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Envigado FC Envigado FC
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 22
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
Blois Blois
St Pryve St Hilaire St Pryve St Hilaire
GRACES GRACES
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Les Herbiers Les Herbiers
Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico
Toulon Toulon
Olympique Ales Olympique Ales
Libourne Saint Seurin Libourne Saint Seurin
Romorantin Romorantin
Besancon Besancon
Bobigny A.C. Bobigny A.C.
Saumur OL Saumur OL
FC Bergerac FC Bergerac
Bourg Peronnas Bourg Peronnas
Feignies Feignies
Trelissac Trelissac
Bourges Bourges
Colmar Colmar
Haguenau Haguenau
Creteil Creteil
Macon Macon
Aubagne Aubagne
Cannes AS Cannes AS
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Auxerre B Auxerre B
Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu
Hyeres Hyeres
Aubervilliers Aubervilliers
Lorient B Lorient B
Voltigeurs Chateaubriant Voltigeurs Chateaubriant
Racing Club de France Racing Club de France
Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC
AF Virois AF Virois
Granville Granville
Saint Malo Saint Malo
AS Furiani Agliani AS Furiani Agliani
Biesheim Biesheim
Angouleme Angouleme
Angers II Angers II
Saint Quentin Saint Quentin
ES Wasquehal ES Wasquehal
CHAMALIERES CHAMALIERES
Andrezieux Andrezieux
Albania Super league Albania Super league
Vòng 31
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Teuta Durres Teuta Durres
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 10
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United Sydney United
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
St George City FA St George City FA
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 23
SV Ried SV Ried
SC Bregenz SC Bregenz
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Independiente Santa Fe (nữ) Independiente Santa Fe (nữ)
Deportivo Pasto  (nữ) Deportivo Pasto (nữ)
Cucuta Deportivo (nữ) Cucuta Deportivo (nữ)
Independiente Medellin (nữ) Independiente Medellin (nữ)
Junior (nữ) Junior (nữ)
Deportivo Pereira (nữ) Deportivo Pereira (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
Atletico Nacional Medellin (nữ) Atletico Nacional Medellin (nữ)
Deportivo Cali (nữ) Deportivo Cali (nữ)
Cúp Quốc Gia Iceland Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 2
KH Hlidarendi KH Hlidarendi
Fjolnir Fjolnir
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
IR Reykjavik IR Reykjavik
KFR Aegir KFR Aegir
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 4
Kolding BK (nữ) Kolding BK (nữ)
Nordsjaelland (nữ) Nordsjaelland (nữ)
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 14
Unam Pumas (nữ) Unam Pumas (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
Union Espanola (nữ) Union Espanola (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 12
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Los Andes Los Andes
Excursionistas Excursionistas
Villa Dalmine Villa Dalmine
Flandria Flandria
Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland
Liniers Liniers
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
UAI Urquiza UAI Urquiza
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
Sacachispas Sacachispas
Villa San Carlos Villa San Carlos
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 6
Jelgava Jelgava
FK Auda Riga FK Auda Riga
Hạng 2 Senegal Hạng 2 Senegal
Vòng
Oslo FA Oslo FA
Amitie FC Amitie FC
Dakar Universite Club Dakar Universite Club
HLM Dakar HLM Dakar
USA Women USA Women
Vòng 4
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
San Diego Wave (nữ) San Diego Wave (nữ)
Chicago Red Stars (nữ) Chicago Red Stars (nữ)
Angel City FC (nữ) Angel City FC (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias Deportes Union Companias
CD Municipal Mejillones CD Municipal Mejillones
Puerto Montt Puerto Montt
Deportes Rengo Deportes Rengo
Real Juventud San Joaquin Real Juventud San Joaquin
Melipilla Melipilla
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 9
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Brunswick City Brunswick City
Western United FC NPL Western United FC NPL
Werribee City Werribee City
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 15
CSD Municipal CSD Municipal
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
Coban Imperial Coban Imperial
Antigua GFC Antigua GFC
Xelaju MC Xelaju MC
CD Zacapa CD Zacapa
Coatepeque Coatepeque
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Forward Madison FC Forward Madison FC
Richmond Kickers Richmond Kickers
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 3
Helsingor Helsingor
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 9
Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Ethnikos Achnas FC Ethnikos Achnas FC
AE Zakakiou AE Zakakiou
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng
Botafogo PB Botafogo PB
Sousa PB Sousa PB
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
Mushuc Runa Mushuc Runa
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Macara Macara
Orense SC Orense SC
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Cumbaya FC Cumbaya FC
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 32
Fuenlabrada Fuenlabrada
CF Rayo Majadahonda CF Rayo Majadahonda
Cultural Leonesa Cultural Leonesa
Real Sociedad B Real Sociedad B
Sestao Sestao
Real Union Irun Real Union Irun
Teruel Teruel
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 2
Canberra FC Canberra FC
Gungahlin United Gungahlin United
Tuggeranong United Tuggeranong United
Cooma Tigers Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng 29
CD Colindres CD Colindres
Samanod Samanod
Comillas Comillas
Alfaro Alfaro
Anaitasuna Anaitasuna
Cultural de Durango Cultural de Durango
Atzeneta UE Atzeneta UE
Castellon B Castellon B
Bell Bridget Bell Bridget
CA Monzon CA Monzon
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
Leioa Leioa
Balsicas Atletico Balsicas Atletico
Molinense Molinense
Casalarreina Casalarreina
CD Varea CD Varea
CD Santa Ursula CD Santa Ursula
Lanzarote Lanzarote
Villaralbo CF Villaralbo CF
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
Herbania Herbania
Atletico Victoria Atletico Victoria
Atletico Mineros Atletico Mineros
CD Guarnizo CD Guarnizo
UD Barbadas UD Barbadas
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
CD Estradense CD Estradense
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
CyD Leonesa Jupiter Leones B CyD Leonesa Jupiter Leones B
Silva SD Silva SD
UD Somozas UD Somozas
SD Laredo SD Laredo
U.M. Escobedo U.M. Escobedo
SD San Ignacio SD San Ignacio
CD Padura CD Padura
Urduliz FT Urduliz FT
CD Touring CD Touring
AD Cartaya AD Cartaya
Puente Genil Puente Genil
Portugalete Portugalete
CD Vitoria(SPA) CD Vitoria(SPA)
CD Naval CD Naval
Castro Castro
Anorga Anorga
Alaves C Alaves C
Slovakia I Liga Women Slovakia I Liga Women
Vòng
TJ Spartak Myjava(nữ) TJ Spartak Myjava(nữ)
Spartak Trnava (nữ) Spartak Trnava (nữ)
South Africa League Cup South Africa League Cup
Quarterfinals
AmaZulu AmaZulu
Orlando Pirates Orlando Pirates
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 6
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 30
Llanelli Llanelli
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 4
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
BATE Borisov BATE Borisov
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Basel (nữ) Basel (nữ)
Rapperswil Jona (nữ) Rapperswil Jona (nữ)
Grasshopper (nữ) Grasshopper (nữ)
FC Thun (nữ) FC Thun (nữ)
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 31
Arandina Arandina
Real Aviles Real Aviles
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
coruxo FC coruxo FC
Utebo FC Utebo FC
UD Mutilve UD Mutilve
CF Badalona CF Badalona
Cerdanyola del Valles Cerdanyola del Valles
Nhật bản Nhật bản
Vòng 5
Gunma FC White Star (nữ) Gunma FC White Star (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ) Yokohama FC Seagulls (nữ)
AS Harima ALBION (nữ) AS Harima ALBION (nữ)
NGU Nagoya (nữ) NGU Nagoya (nữ)
IGA Kunoichi (nữ) IGA Kunoichi (nữ)
Setagaya Sfida (nữ) Setagaya Sfida (nữ)
Viamaterras Miyazaki (nữ) Viamaterras Miyazaki (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ) Speranza Takatsuki(nữ)
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 24
Rotkreuz Rotkreuz
Langenthal Langenthal
FC Mendrisio Stabio FC Mendrisio Stabio
FC Balzers FC Balzers
Meyrin Meyrin
Pully Football Pully Football
Grand Saconnex Grand Saconnex
Echallens Echallens
SV Muttenz SV Muttenz
FC Dietikon FC Dietikon
Chenois Chenois
FC Coffrane FC Coffrane
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 15
Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa
Marathon Marathon
Real Espana Real Espana
CD Victoria CD Victoria
Brazil Campeonato Paulista B Brazil Campeonato Paulista B
Vòng
AE Velo Clube SP AE Velo Clube SP
Noroeste Noroeste
Republic of Ireland National League Women Republic of Ireland National League Women
Vòng
Galway LFC (nữ) Galway LFC (nữ)
Bohemians Dublin (nữ) Bohemians Dublin (nữ)
FC Treaty United (nữ) FC Treaty United (nữ)
Sligo Rovers (nữ) Sligo Rovers (nữ)
Tunisia Tunisia
Vòng 4
Club Africain Club Africain
Stade tunisien Stade tunisien
Sifakesi Sifakesi
ES du Sahel ES du Sahel
Montenegro Prva Crnogorska Liga Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 30
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
OFK Petrovac OFK Petrovac
Decic Tuzi Decic Tuzi
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 10
Longford Town Longford Town
Bray Wanderers Bray Wanderers
Hạng 3 Slovenia Hạng 3 Slovenia
Vòng
Dobrovce Dobrovce
NK Podvinci NK Podvinci
BRA SE BRA SE
Vòng
Confianca SE Confianca SE
CS Sergipe CS Sergipe
Guatemala D2 Guatemala D2
Vòng
Universidad de San Carlos Universidad de San Carlos
Deportivo Mictlan Deportivo Mictlan
Montenegro Division 2 Montenegro Division 2
Vòng 29
FK Podgorica FK Podgorica
OSK Igalo OSK Igalo
KOM Podgorica KOM Podgorica
FK Iskra Danilovgrad FK Iskra Danilovgrad
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
College 1975 FC College 1975 FC