Đương kim HCV, VĐQG gục ngã ngày đầu ở Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Đương kim HCV Khánh Hòa ở giải nam và đương kim VĐQG Thái Bình ở giải nữ đều để thua trong trận ra quân.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Quân đội vs Thái Bình, 18h00 ngày 2/12

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Quân đội vs Thái Bình, 18h00 ngày 2/12. iThethao.vn cập nhật link xem bóng chuyền Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022.

Danh sách bóng chuyền nữ Ninh Bình dự Đại hội Thể thao Toàn quốc: Mang tới 3 chuyền hai

Đội bóng chuyền nữ Ninh Binh chỉ có 13 VĐV tham dự trong đó có tới 3 chuyền hai.

Không đánh Đại hội, dàn chân dài bóng chuyền Vietinbank tận hưởng kỳ nghỉ cùng nhau

Đội bóng chuyền nữ Vietinbank đang có chuyến team building cùng nhau sau khi khép lại các giải đấu.

Bóng chuyền nữ Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022: Ai sẽ giành HCV?

4 năm về trước, Long An đã vượt qua nữ Quân đội trong trận chung kết để giành tấm HCV. Vậy lần này, cái tên nào sẽ bước lên bục cao nhất?

Danh sách bóng chuyền nữ Quân đội dự Đại hội Thể thao Toàn quốc: Sao trẻ được gọi bổ sung

Bóng chuyền nữ Quân đội có hai tay đập trẻ được bổ sung vào trong danh sách lần này gồm phụ công trẻ Hà Lê Khanh và chủ công Nguyễn Huỳnh Phương Thùy.

Bốc thăm chia bảng giải bóng chuyền VĐQG 2023: Xuất hiện hai bảng 'tử thần'

Bảng B ở cả giải nam và nữ đều được đánh giá rất mạnh, nếu chọn 2 cái tên đi tham dự Cup Hùng Vương 2023 thì chắc chắn sẽ vô cùng khốc liệt và gay cấn giữa các đội bóng hàng đầu.

Hôm nay Thanh Thúy về nước, chuẩn bị bảo vệ HCV Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Cô sẽ có 4 ngày nghỉ ngơi và tập luyện cùng các đồng đội tại CLB trước khi chính thức bước vào những trận đấu đầu tiên.

Danh sách bóng chuyền nam Long An dự Đại hội Thể thao Toàn quốc: Chỉ có 12 VĐV

Bóng chuyền nam Long An chỉ mang tới Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022 số lượng VĐV ít nhất giải.

Danh sách bóng chuyền nam Hà Nội dự Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Hà Nội công bố danh sách 14 vđv bóng chuyền nam tham dự ĐHTT Toàn quốc 2022. Ngôi sao được chú ý nhất trong đội hình của Hà Nội không ai khác chính là phụ công Vũ Ngọc Hoàng.

Chat với Hà Mạnh Hùng: Thành viên đặc biệt nhất tuyển bóng chuyền nam Quân đội

Hà Mạnh Hùng, chàng trai sinh năm 1999 là thành viên duy nhất không thuộc Thể Công hay Biên Phòng trong màu áo tuyển Quân đội tại đại hội sắp tới.

Danh sách bóng chuyền nam Hà Tĩnh dự Đại hội Thể thao Toàn quốc: Lê Văn Thành trở lại

Đội bóng chuyền Hà Tĩnh công bố danh sách tại ĐHTT toàn quốc. Sự trở lại của Lê Văn Thành sẽ giúp bóng chuyền Hà Tĩnh mạnh hơn rất nhiều tại kỳ Đại hội lần này.

Xem thêm
Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Oostende
22:59
Lille
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Alanyaspor
22:59
Fenerbahce
Nea Salamis
23:30
Panathinaikos
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Ethiopia Premier League
Vòng
Awassa Kenema
22:59
Mekelakeya
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Rwanda
Vòng
Gorilla FC
23:10
Rayon Sports FC
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
Hạng 2 Senegal
Vòng
Amitie FC
23:30
ASC Port Autonome
Ajel de Rufisque
23:30
ASC Wally Daan
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Mozambique Cup
Ferroviario Maputo
22:59
UD Songo
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Italy Serie D Cup
Asd Pineto Calcio
22:59
Tolentino
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
23:05
CNEPS Excellence
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Mbour
US Goree
23:30
AS Douanes Dakar
Diambars
23:30
SONACOS
Pikine
23:30
Teunhueth FC
Casamance
23:30
Guediawaye
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 15
Benfica Lubango
22:00
Academica Do Lobito
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Holland Reserve League
Vitesse U21
23:30
Roda JC Kerkrade Reserve
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Lịch thi đấu bóng chuyền