Danh sách bóng chuyền nam Hà Tĩnh dự Đại hội Thể thao Toàn quốc: Lê Văn Thành trở lại

Đội bóng chuyền Hà Tĩnh công bố danh sách tại ĐHTT toàn quốc. Sự trở lại của Lê Văn Thành sẽ giúp bóng chuyền Hà Tĩnh mạnh hơn rất nhiều tại kỳ Đại hội lần này.

Chủ nhà Thái Bình vô địch, VTV Bình Điền Long An thua bất ngờ

Geleximco Thái Bình vượt qua VTV Bình Điền Long An trong trận đấu khá nhiều bình luận tiêu cực.

Bóng chuyền nam Quân đội công bố danh sách dự Đại hội: Có tới 3 libero

Danh sách chính thức tuyển bóng chuyền nam Quân đội mới đây cũng chính thức được công bố.

Hé lộ đội bóng chuyền đặc biệt nhất Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Trong danh sách trên, có hai đội bóng đặc biệt đó chính là tuyển nam Quân đội và Công an nhân dân.

Bóng chuyền nam Long An đăng ký tối thiểu VĐV dự Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Bóng chuyền nam Long An chỉ đăng ký 12 VĐV thì theo quy định của giải, mỗi đội được đăng ký tối đa 14 VĐV.

Bóng chuyền nữ Ninh Bình về nước, để thua trận giao hữu cuối cùng

Chuyến tập huấn với những trận thắng có, thua có sẽ là sự chuẩn bị tốt nhất cho Ninh Bình trong lần đầu dự Đại hội Thể thao Toàn quốc.

Hé lộ gia đình hạnh phúc hiếm người biết của chủ công Trần Thị Thanh Thúy

Thanh Thúy dù là ngôi sao số 1 của bóng chuyền nữ Việt Nam nhưng cô lại rất kín tiếng về đời tư, đặc biệt là gia đình.

Bóng chuyền nữ Ninh Bình bất ngờ gặp gỡ HLV huyền thoại của Thái Lan

Dù không còn là HLV trực tiếp chỉ đạo hay huấn luyện nhưng Kiattipong vẫn có vị trí đặc biệt với bóng chuyền nữ Thái Lan.

Ngôi sao huyền thoại bóng chuyền Thái Lan và cơ duyên với Việt Nam

Đây đã là lần thứ 5 cô đầu quân cho các CLB Việt Nam dưới bốn màu áo khác nhau.

Chuyền hai Hà Thị Hoa nhận quà đặc biệt, trở lại công tác ở Vietinbank

Chuyền hai Hà Thị Hoa sẽ trở lại công tác ở Vietinbank sau hai năm thi đấu cho Vĩnh Phúc.

Lắp đặt hệ thống 'mắt thần' môn bóng chuyền ở Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022

Hệ thống Video Eyes Challenge hay còn gọi là “mắt thần” trong môn bóng chuyền sẽ được lắp đặt tại NTĐ ngày 30/11.

Siêu sao bóng chuyền Thái Lan tiếp tục 'chạy sô' ở Việt Nam, dự giải Bông lúa Vàng 2022

Sittirak Onuma sẽ khoác áo Thái Bình cho mục tiêu bảo vệ chiếc Cup vô địch trên sân nhà của mình. Giải đấu sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 22/11 với sự tham gia của 4 đội bóng chuyền.

Xem thêm
World Cup
Vòng bảng
Qatar
22:00
Hà Lan
Ecuador
22:00
Senegal
Wales
02:00
Anh
Iran
02:00
Mỹ
Giao hữu quốc tế
Herfolge Boldklub Koge
17:00
B93 Copenhagen
Banik Ostrava B
17:00
Otrokovice
Queens Park Rangers (QPR)
20:00
Livingston
Besiktas JK
22:59
Istanbulspor
FK Zeljeznicar
00:00
Konyaspor
Giao Hữu ĐTQG
Czech Republic U18
16:00
United Arab Emirates U18
Hungary U17
19:00
Italy U17
Malta U19
21:00
U19 Ba Lan
Israel U18
22:00
Germany U18
U19 Đức
00:00
U19 Bồ Đào Nha
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Santa Clara
03:45
Oliveirense
VĐQG Slovenia
Vòng 18
ND Gorica
20:00
Tabor Sezana
Maribor
00:00
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 6
Chindia Targoviste
00:00
CS Universitatea Craiova
Bulgaria B PFG
Vòng 18
FC Dunav Ruse
22:59
Litex Lovech
FK Levski Krumovgrad
22:59
Sportist Svoge
FC Maritsa 1921
22:59
Spartak Pleven
Botev Plovdiv II
22:59
Vitosha Bistritsa
Argentina Torneo B
Rivadavia Venado Tuerto
07:00
Atletico Carcarana
Colombia Copa Premier
Vòng
Deportes Quindio
08:00
Atletico Huila
England U21 Professional Development League 2
Vòng 11
Watford U21
22:00
Crewe Alexandra U21
VĐQG Oman
Vòng 11
Bahla
19:40
Al Ittehad Salalah
Al-Suwaiq
19:40
Al-Msnaa
Al-Seeb
22:15
Al-Nahda Muscat
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg IF Reserve
20:30
Brondby Reserve
Armenia Division 2
Vòng 17
Gandzasar Kapan
17:00
Gandzasar Kapan
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 12
Biskra
21:00
JS kabylie
CR Belouizdad
21:00
CS Constantine
MC Magra
21:00
USM Alger
MC Alger
21:00
Paradou AC
RC Arba
21:00
Hanshely
ASO Chlef
21:00
El Bayadh
ES Setif
00:00
MC Oran
JS Saoura
00:00
HB Chelghoum Laid
Azerbaijan Premier League
Vòng 15
Turan Tovuz
17:00
Sabah FK Baku
Standard Sumgayit
19:30
FK Gilan Gabala
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
21:00
HB Chelghoum Laid U21
MC Alger U21
21:00
Paradou AC U21
ES Setif U21
21:00
MC Oran U21
NC Magra U21
21:00
USM Alger U21
CR Belouizdad U21
21:00
CS Constantine U21
ASO Chlef U21
21:00
MC El Bayadh U21
RC Arba U21
21:00
USM Khenchela U21
US Biskra U21
21:00
JS Kabylie U21
India League Division 1
Vòng 4
Kenkre
20:30
Neroca
Iraqi Premier League
Vòng 7
Al-Naft
17:00
Naft Alwasat
Al Karkh
18:00
Naft Misan
Duhok
20:15
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
20:15
Al Qasim Sport Club
Italy C1
Vòng 16
Alessandria
19:00
Olbia
Carrarese
23:30
Ancona
Pontedera
23:30
ACD Virtus Entella
Sassari Torres
23:30
US Fiorenzuola
Vis Pesaro
03:00
Gubbio
Lucchese
03:00
Cesena
Recanatese
03:00
Reggiana
Rimini
03:00
Imolese
San Donato Tavarnelle
03:00
Montevarchi
Robur Siena S.S.D.
03:00
Fermana
Germany Regionalliga
Vòng 14
BSG Chemie Leipzig
01:00
Berliner FC Dynamo
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
SV Heimstetten
Bolivia Primera Division
Vòng
Universitario de Sucre
06:00
Libertad Gran Mamore FC
Turkmenistan
Vòng 23
Sagadam FK
21:00
Nebitchi
Kopetdag Asgabat
21:00
HTTU Asgabat
FC MERW
21:00
Energetik Mary
Ngoại hạng Sudan
Vòng 11
Haidoub FC
22:00
Kober Khartoum
Hilal El Fasher
22:00
Ahli Al Khartoum
Al Ahly Shendi
22:00
Hay Al Wadi
Hilal Alsahel
00:30
Al Zuma SC
Tuti SC Khartoum
00:30
Al Merreikh
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Nanjing City
Bei Li Gong
13:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Shenyang City Public
13:00
Guangxi Baoyun FC
Sichuan Jiuniu
13:00
Zibo Cuju F.C.
U21 Ukraina
Vòng 15
PFC Oleksandria U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Libyan Premier League
Vòng 5
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Malta Women Division 1
Vòng 7
San Gwann FC (nữ)
02:30
Birkirkara (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 10
Petro Atletico de Luanda
21:30
Primeiro de Agosto
Giải VĐQG nữ Italia
Arezzo W
21:00
Roma CF (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 3
Thun
02:30
Luzern
Armenia Premier League
Vòng 19
FC Noah
17:00
Alashkert
BKMA
19:00
Shirak
BEL WC
Charleroi (nữ)
19:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Standard Liege (nữ)
19:00
Oud Heverlee Leuven (nữ)
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Braga U23
18:00
Maritimo U23
Benfica U23
22:00
Farense U23
Estoril U23
22:59
Portimonense U23
VĐQG Séc
Vòng bảng
Teplice
16:30
Pardubice
Trencin
16:30
Spartak Trnava
England Conference South Division
Vòng 13
Weymouth
02:45
Hampton Richmond Borough
Scottish Reserves League
Hibernian FC (R)
21:30
Motherwell FC (R)
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
defense forces
Bright Stars
20:00
BUL FC
Kampala City Council FC
20:00
Gaddafi FC
Ma Lu
20:00
URA Kampala
Vipers
20:00
SC Villa

Lịch thi đấu bóng chuyền