LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn đánh bại NS RedForce, FearX khởi đầu thuận lợi

Ở trận đấu còn lại của ngày 1 tuần 1 LCK mùa Hè 2024, FearX (FOX) cũng rất nhọc nhằn để đánh bại NS RedForce 2-1, theo đó giành chiến thắng đầu tiên tại giải đấu.

Tại ván đầu tiên, NS ở đội xanh và sử dụng bộ đôi chủ lực Corki - Jhin, trong khi FOX ưu tiên tấn công mạnh với Vi - Taliyah. Giai đoạn đầu, trận đấu diễn ra khá cân bằng, FOX tạo chênh lệch khoảng 600 tiền khi Clear đi đường tốt hơn DnDn. Tuy nhiên tới giai đoạn giữa, FOX bắt đầu tận dụng ưu thế đội hình để giao tranh thắng, gia tăng chênh lệch. 

LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn đánh bại NS RedForce, FearX khởi đầu thuận lợi - Ảnh 1
Nhọc nhằn đánh bại NS RedForce, FearX khởi đầu thuận lợi

Phút 24, FOX bắt được Sylvie và GuGer, sau đó giành được Baron. Tận dụng bùa lợi, FOX tiếp tục thắng giao tranh, đẩy thẳng đường dưới và kết thúc ván đấu, vươn lên dẫn 1-0.

Tới ván 2, NS đổi qua đội đỏ và gây bất ngờ với lựa chọn Brand đi rừng cùng bộ đôi xạ thủ Tristana - Varus. Với FOX, đội tuyển này cũng đem trở lại Kai'sa đường dưới cùng Twisted Fate - Yone. Thế trận không có gì thay đổi khi hai bên đều tập trung đi đường và không có nhiều giao tranh. 

Bước ngoặt chỉ tới ở phút 23, NS bất ngờ tấn công được Baron nhưng FOX nhanh chóng phản công và hạ 3 người. Tuy nhiên, bộ đôi chủ lực của NS vẫn giúp đội đẩy được trụ, tạo chênh lệch 3.000 tiền với FOX. Tới phút 28, FOX giành được Baron thứ hai nhưng tới lượt bộ đôi chủ lực của NS tỏa sáng giúp đội thắng giao tranh. Cuối cùng, NS thắng giao tranh quyết định chỉ 3 phút sau đó và phá hủy nhà chính FOX, cân bằng tỷ số 1-1. 

Sang ván 3, FOX lại qua đội đỏ và trở lại với bộ đôi Vi - Taliyah, trong khi NS chọn Hwei - Varus cùng 3 chống chịu. Giao tranh liên tục diễn ra tại khu vực đường giữa nhưng không đội nào tạo được chênh lệch. Dù vậy khi tới giữa trận, FOX bắt đầu dẫn trước với áp lực rồng cùng K'Sante của Clear rất mạnh. 

Phút 23, FOX thắng giao tranh lớn, qua đó giành được linh hồn Rồng Nước. Chỉ 4 phút sau, FOX lại bắt được Jiwoo và giành được Baron, tạo cú quét sạch và kết thúc trận đấu sau 30 phút, ấn định tỷ số 2-1.

TIN LIÊN QUAN

Riot Games thông báo chính thức về vấn đề DDoS của T1

Chỉ 1 ngày sau thông báo từ phía T1, Riot Games đã lên tiếng về vấn đề mà tổ chức Hàn Quốc đang gặp phải. Theo đó, nhà phát hành Liên Minh Huyền Thoại đã cử nhóm điều tra sang Hàn Quốc, đồng thời thảo luận trực tiếp với T1 để tìm kiếm giải pháp.

Lịch thi đấu tuần 1 LCK mùa Hè 2024: T1 đại chiến GenG, DK gặp khó

Ngày 12/6, LCK chính thức trở lại với các trận đấu đầu tiên của giải mùa Hè. Ở tuần 1, tâm điểm sẽ là trận tái đấu chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 khi T1 đối đầu GenG, trong khi DK sẽ gặp hai đội mạnh là Hanwha Life Esports và KT Rolster.

LCK mùa Hè 2024: Dplus KIA nhọc nhằn đánh bại Hanwha Life Esports trong ngày ra quân

Dù giành chiến thắng dễ dàng trong ván đầu tiên, Dplus KIA (DK) gặp rất nhiều khó khăn ở hai ván còn lại trong trận đấu với Hanwha Life Esports (HLE). Tuy nhiên, cuối cùng ShowMaker và các đồng đội vẫn thắng chung cuộc 2-1 để khởi đầu thuận lợi tại LCK mùa Hè 2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Hè 2024: Đánh bại DRX, NS RedForce vươn lên hang 8

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại DRX, NS RedForce vươn lên hang 8

Ở trận đấu cuối cùng của tuần 5 LCK mùa Hè 2024, NS RedForce đã đánh bại DRX 2-0. Theo đó, NS đã leo lên vị trí thứ 8 trên bảng xếp hang, đẩy chính DRX xuống vị trí thứ 9.

LCK mùa Hè 2024: FearX chấm dứt chuỗi thắng của KT Rolster

LCK mùa Hè 2024: FearX chấm dứt chuỗi thắng của KT Rolster

Tiếp đà thăng hoa sau chiến thắng trước T1, FearX (FOX) tiếp tục giành chiến thắng 2-1 trước KT Rolster. Với chiến thắng này, FOX cũng chấm dứt chuỗi thắng 5 của KT, đồng thời vươn lên vị trí thứ 7 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Ngược dòng thắng Dplus KIA, GenG giữ được mạch thắng

LCK mùa Hè 2024: Ngược dòng thắng Dplus KIA, GenG giữ được mạch thắng

Dù chuỗi thắng 20 trận của GenG đã bị chấm dứt, nhà đương kim vô địch MSI 2024 vẫn có thể ngược dòng giành chiến thắng 2-1 trước Dplus KIA (DK). Theo đó, GEN đã giành chiến thắng thứ 10 liên tiếp tại LCK mùa Hè 2024, tiến gần hơn tới tấm vé tham dự CKTG 2024.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt T1, Hanwha Life Esports thắng trận thứ 5 liên tiếp

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt T1, Hanwha Life Esports thắng trận thứ 5 liên tiếp

Đối đầu T1 đang không có phong độ cao, Hanwha Life Esports (HLE) giành chiến thắng áp đảo 2-0. Theo đó, Peanut và các đồng đội tiếp tục giữ ngôi nhì bảng với chuỗi thắng 5, trong khi T1 đã nhận trận thua thứ 3 liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: BRION giành chiến thắng đầu tiên

LCK mùa Hè 2024: BRION giành chiến thắng đầu tiên

Đối đầu Kwangdong Freecs (KDF) phong độ không tốt, BRION (BRO) đã xuất sắc giành chiến thắng 2-1. Theo đó, Morgan và các đồng đội đã giành chiến thắng đàu tiên tại LCK mùa Hè 2024 sau 9 trận thua liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt DRX, KT Rolster nối dài chuỗi thắng

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt DRX, KT Rolster nối dài chuỗi thắng

Ở trận đấu cuối cùng của lượt đi LCK mùa Hè 2024, KT Rolster giành chiến thắng dễ dàng 2-0 trước DRX. Theo đó, KT đã giành được 5 chiến thắng liên tiếp, đồng thời cân bằng điểm số với T1 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, GenG lập hàng loạt kỷ lục

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, GenG lập hàng loạt kỷ lục

Trong trận đấu cuối cùng của đội tại vòng bảng LCK mùa Hè 2024, GenG đã không gặp nhiều khó khăn để đánh bại NS RedForce 2-0. Theo đó, GEN đã kết thúc lượt đi vòng bảng với thành tích 9 thắng - 0 thua và chưa thất bại bất cứ ván nào, đồng thời tạo chuỗi dài nhất lịch sử LCK với 20 ván thắng liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: T1 thua trận thứ 4 trong mùa giải

LCK mùa Hè 2024: T1 thua trận thứ 4 trong mùa giải

Dù chỉ gặp FearX (FOX) đang không có phong độ tốt, T1 vẫn nhận thất bại chung cuộc 2-1. Theo đó, nhà đương kim vô địch thế giới đã thua trận thứ 4 mùa này, đồng thời vẫn đang giữ vị trí thứ 4 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, Hanwha Life Esports đòi lại ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, Hanwha Life Esports đòi lại ngôi nhì bảng

Dù phải đối đầu Kwangdong Freecs (KDF) đang có phong độ tốt tại mùa này, Hanwha Life Esports vẫn giành chiến thắng chung cuộc 2-0. Theo đó, đội tuyển này cũng đòi lại vị trí thứ hai trên bảng xếp hạng từ tay Dplus KIA.

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, Dplus KIA tạm chiếm ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, Dplus KIA tạm chiếm ngôi nhì bảng

Ở trận đấu cuối cùng của đội ở lượt đi, Dplus KIA (DK) không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0 trước BRION. Theo đó, DK kết thúc lượt đi với 7 chiến thắng, tạm giành ngôi nhì bảng, trong khi BRO không giành được chiến thắng nào sau 9 trận đấu và vẫn đang đứng cuối bảng.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 24
Daegu FC Daegu FC
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Pohang Steelers Pohang Steelers
Incheon United Incheon United
Suwon FC Suwon FC
FC Seoul FC Seoul
Gimcheon Sangmu FC Gimcheon Sangmu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 24
Sagan Tosu Sagan Tosu
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 24
Qingdao Youth Island Qingdao Youth Island
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Shandong Taishan Shandong Taishan
Henan Football Club Henan Football Club
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shenzhen Xinpengcheng Shenzhen Xinpengcheng
Changchun Yatai Changchun Yatai
Beijing Guoan Beijing Guoan
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Shanghai Port Shanghai Port
Qingdao Manatee Qingdao Manatee
U19 Đông Nam Á U19 Đông Nam Á
Group
Myanmar U19 Myanmar U19
U19 Lào U19 Lào
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 4
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Pachuca Pachuca
Club Leon Club Leon
Necaxa Necaxa
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 18
Gremio (RS) Gremio (RS)
Vitoria BA Vitoria BA
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bahia Bahia
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Juventude Juventude
Sao Paulo Sao Paulo
Bragantino Bragantino
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Fortaleza Fortaleza
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Cuiaba Cuiaba
Fluminense RJ Fluminense RJ
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 15
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Halmstads Halmstads
IFK Goteborg IFK Goteborg
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Elfsborg Elfsborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 1
Vaduz Vaduz
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 1
Young Boys Young Boys
FC Sion FC Sion
Lausanne Sports Lausanne Sports
Basel Basel
Luzern Luzern
Servette Servette
Ba Lan Ba Lan
Vòng 1
Lech Poznan Lech Poznan
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Motor Lublin Motor Lublin
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Na Uy Na Uy
Vòng 15
Stromsgodset Stromsgodset
Tromso IL Tromso IL
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Haugesund Haugesund
Viking Viking
Kristiansund BK Kristiansund BK
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Lillestrom Lillestrom
Nga Nga
Vòng 1
Terek Grozny Terek Grozny
FC Krasnodar FC Krasnodar
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
CSKA Moscow CSKA Moscow
Khimki Khimki
FK Makhachkala FK Makhachkala
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Akron Togliatti Akron Togliatti
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 2
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Hermannstadt Hermannstadt
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg Silkeborg
Sonderjyske Sonderjyske
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Viborg Viborg
Brondby IF Brondby IF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 16
Palestino Palestino
Everton CD Everton CD
Cobresal Cobresal
Universidad de Chile Universidad de Chile
Colo Colo Colo Colo
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 6
River Plate River Plate
Lanus Lanus
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Platense CA Platense
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Club Atlético Unión Club Atlético Unión
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Boca Juniors Boca Juniors
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan Chungnam Asan
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Cheonan City Cheonan City
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 13
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
HotturHuginn HotturHuginn
Throttur Vogum Throttur Vogum
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Kormakur Kormakur
UMF Selfoss UMF Selfoss
Volsungur husavik Volsungur husavik
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 18
Geoje Citizen Geoje Citizen
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 7
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Valour Valour
Cavalry FC Cavalry FC
Forge FC Forge FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 12
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
Ogre United Ogre United
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
FK Ventspils FK Ventspils
VCK U19 Châu Âu VCK U19 Châu Âu
Group
U19 Na Uy U19 Na Uy
U19 Bắc Ireland U19 Bắc Ireland
Ukraine U19 Ukraine U19
Italy U19 Italy U19
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Millonarios Millonarios
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
America de Cali America de Cali
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Boyaca Chico Boyaca Chico
Phần Lan Phần Lan
Vòng 16
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Ilves Tampere Ilves Tampere
Vaasa VPS Vaasa VPS
KuPs KuPs
Lahti Lahti
Ireland FAI Cup Ireland FAI Cup
Vòng 2
Derry City Derry City
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 23
FK Valmiera FK Valmiera
Grobina Grobina
FK Auda Riga FK Auda Riga
FK Liepaja FK Liepaja
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 1
AC Horsens AC Horsens
Fredericia Fredericia
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Hobro Hobro
Georgia Cup Georgia Cup
Vòng 1
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Dila Gori Dila Gori
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
FC Telavi FC Telavi
Samgurali B Samgurali B
FC Gagra FC Gagra
Lokomotivi Tbilisi II Lokomotivi Tbilisi II
Shturmi Shturmi
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
Samtredia Samtredia
Kolkheti Poti B Kolkheti Poti B
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Irao Irao
Fc Meshakhte Tkibuli Fc Meshakhte Tkibuli
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 17
Deportivo Santani Deportivo Santani
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Deportivo Carapegua Deportivo Carapegua
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Paju Citizen FC Paju Citizen FC
Hwaseong FC Hwaseong FC
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 12
Ilves Tampere Nữ Ilves Tampere Nữ
PK-35 Vantaa Nữ PK-35 Vantaa Nữ
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 6
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Aurora Aurora
Bolivar Bolivar
Always Ready Always Ready
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Club Guabira Club Guabira
European Women European Women
Group
Ireland (nữ) U19 Ireland (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19 Netherlands (nữ) U19
Germany (nữ) U19 Germany (nữ) U19
Spain (nữ)  U19 Spain (nữ) U19
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 2
Atletico Grau Atletico Grau
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Carlos Manucci Carlos Manucci
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
Sporting Cristal Sporting Cristal
Sport Boys Sport Boys
Cienciano Cienciano
AD Tarma AD Tarma
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 18
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
Chongqing Tonglianglong Chongqing Tonglianglong
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Future Stars Future Stars
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Future Stars Future Stars
London City London City
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
Unity ON Unity ON
Toronto Falcons Toronto Falcons
Unity ON Unity ON
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Inter Turku II Inter Turku II
TPV Tampere TPV Tampere
OPS-jp OPS-jp
Kuopion Elo Kuopion Elo
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
Lahden Reipas Lahden Reipas
SJK Akatemia B SJK Akatemia B
GBK Kokkola GBK Kokkola
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 17
San Luis Quillota San Luis Quillota
Santiago Morning Santiago Morning
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Rangers Talca Rangers Talca
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
Curico Unido Curico Unido
Barnechea Barnechea
Deportes Limache Deportes Limache
Deportes Temuco Deportes Temuco
CD Magallanes CD Magallanes
Deportes La Serena Deportes La Serena
Deportes Recoleta Deportes Recoleta
Union San Felipe Union San Felipe
Kazakhstan LC Kazakhstan LC
Group
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
FK Taraz FK Taraz
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Zhenis Zhenis
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
Fylkir Nữ Fylkir Nữ
Tindastoll Neisti  Nữ Tindastoll Neisti Nữ
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Helsinki B (nữ) Helsinki B (nữ)
Ilott (nữ) Ilott (nữ)
KTP Kotka (nữ) KTP Kotka (nữ)
VIFK Vaasa (nữ) VIFK Vaasa (nữ)
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 20
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
FC Kuressaare FC Kuressaare
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 14
Dynamo Moscow Nữ Dynamo Moscow Nữ
Krasnodar FK Nữ Krasnodar FK Nữ
Krylya Sovetov Samara Nữ Krylya Sovetov Samara Nữ
CSKA Moscow  Nữ CSKA Moscow Nữ
Rubin Kazan Nữ Rubin Kazan Nữ
Lokomotiv Moscow Nữ Lokomotiv Moscow Nữ
FK Ryazan Nữ FK Ryazan Nữ
Chertanovo Moscow Nữ Chertanovo Moscow Nữ
Spartak Moscow (W) Spartak Moscow (W)
Zenit St Petersburg Nữ Zenit St Petersburg Nữ
Zvezda 2005 Nữ Zvezda 2005 Nữ
Yenisey Krasnoyarsk  Nữ Yenisey Krasnoyarsk Nữ
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 23
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
Iceland Iceland
Vòng 15
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
Breidablik Breidablik
KR Reykjavik KR Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
Fylkir Fylkir
BRA SPC BRA SPC
Vòng 1
Comercial-SP Comercial-SP
Barretos SP Barretos SP
Francana Francana
Monte Azul SP Monte Azul SP
Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
Oeste Oeste
Wales Challenge Cup Wales Challenge Cup
Vòng 1
Baglan Dragons Baglan Dragons
Swansea City U21 Swansea City U21
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 1
Sporting San Jose Sporting San Jose
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Perez Zeledon Perez Zeledon
Herediano Herediano
Alajuelense Alajuelense
Santos De Guapiles Santos De Guapiles
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
Santa  Ana Santa Ana
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
AD San Carlos AD San Carlos
Puntarenas Puntarenas
Municipal Liberia Municipal Liberia
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 14
Volta Redonda Volta Redonda
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO Aparecidense GO
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry EL Masry
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
El Daklyeh El Daklyeh
Zamalek Zamalek
Enppi Enppi
ZED FC ZED FC
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Vòng 4
Club Leon U23 Club Leon U23
Necaxa U23 Necaxa U23
Unam Pumas U23 Unam Pumas U23
Pachuca U23 Pachuca U23

Tin nổi bật