LCK mùa Hè 2024: Dplus KIA nhọc nhằn đánh bại Hanwha Life Esports trong ngày ra quân

Dù giành chiến thắng dễ dàng trong ván đầu tiên, Dplus KIA (DK) gặp rất nhiều khó khăn ở hai ván còn lại trong trận đấu với Hanwha Life Esports (HLE). Tuy nhiên, cuối cùng ShowMaker và các đồng đội vẫn thắng chung cuộc 2-1 để khởi đầu thuận lợi tại LCK mùa Hè 2024.

Bước vào ván 1, DK chọn đội xanh trước và chọn đội hình hướng tới gioa tranh với Skarner đường trên cùng bộ đôi Xayah - Rakan. Trong khi đó, HLE ưu tiên tấn công với Zac đường trên cùng Nidalee rừng. Dù đội hình tấn công mạnh hơn, HLE sớm để mất lợi thế khi liên tục thua giao tranh đầu trận. Tới giai đoạn giữa, DK bắt đầu đẩy mạnh lợi thế, tạo khoảng cách 15-0 về điểm hạ gục ở phút 20. Tới phút 23, Peanut và Viper bị bắt và DK dễ dàng giành được Baron. Tận dụng bùa lợi, DK đẩy thẳng đường trên của HLE và kết thúc ván đấu chỉ sau 25 phút, vươn lên dẫn trước 1-0. 

LCK mùa Hè 2024: Dplus KIA nhọc nhằn đánh bại Hanwha Life Esports trong ngày ra quân - Ảnh 1
Dplus KIA nhọc nhằn đánh bại Hanwha Life Esports trong ngày ra quân

Sang ván 2, HLE qua đội xanh và giành lựa chọn Skarner cho Doran, còn DK sử dụng bộ ba chủ lực Twisted Fate - Azir - Corki. DK giành lợi thế ở cánh trên nhưng Doran lại giành được nhiều điểm hạ gục, qua đó DK chỉ tạo được chênh lệch khoảng 600 tiền sau 14 phút. 

Giữa trận, HLE bắt đầu giành lại lợi thế khi liên tục thắng giao tranh. Phút 26, HLE bắt được Lucid và giành được Baron. Chỉ 5 phút sau, Doran bắt được 2 người của DK, giúp HLE dễ dàng thắng giao tranh và kết thúc ván đấu, cân bằng tỷ số 1-1. 

Tới ván 3, DK trở lại đội xanh và chọn bộ đôi xạ thủ Tristana - Zeri, trong khi HLE tiếp tục giành được Skarner cho Doran. Lucid giúp DK giành được lợi thế sớm với 2 điểm hạ gục và lấy được 3 trụ ngoài của HLE. Tới phút 20, HLE bất ngờ giao tranh thắng và tấn công Baron. Tuy nhiên DK đã phản công và giành được bùa lợi này. Sau đó, DK liên tục khai thác vào trụ của HLE, tăng chênh lệch thành 4.000 tiền. 

Ở phút 29, DK lại giành được bùa lợi thứ hai nhưng vẫn không thể gia tăng chênh lệch. Sau đó, hai đội liên tục giằng co tại các mục tiêu. Phải tới phút 42, DK bắt được Peanut và ăn thành công Baron, sau đó tiếp tục thắng giao tranh tại Rồng Ngàn Tuổi chỉ 2 phút sau đó, phá huiỷ nhà chính HLE và ấn định tỷ số 2-1. 

 

TIN LIÊN QUAN

CĐV KT Rolster gửi hoa tang tới văn phòng Riot Games

Do không được chia số ghế trong nhà thi đấu theo yêu cầu, nhóm CĐV quá khích của KT Rolster đã ngay lập tức gửi hoa tang tới thẳng văn phòng Riot Games tại Hàn Quốc để bày tỏ sự phẫn nộ. Trước đó, các CĐV cũng đã thuê xe tải chạy biểu ngữ trước cửa trụ sở của KT Rolster.

Riot Games thông báo chính thức về vấn đề DDoS của T1

Chỉ 1 ngày sau thông báo từ phía T1, Riot Games đã lên tiếng về vấn đề mà tổ chức Hàn Quốc đang gặp phải. Theo đó, nhà phát hành Liên Minh Huyền Thoại đã cử nhóm điều tra sang Hàn Quốc, đồng thời thảo luận trực tiếp với T1 để tìm kiếm giải pháp.

Lịch thi đấu tuần 1 LCK mùa Hè 2024: T1 đại chiến GenG, DK gặp khó

Ngày 12/6, LCK chính thức trở lại với các trận đấu đầu tiên của giải mùa Hè. Ở tuần 1, tâm điểm sẽ là trận tái đấu chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 khi T1 đối đầu GenG, trong khi DK sẽ gặp hai đội mạnh là Hanwha Life Esports và KT Rolster.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, NS RedForce thắng trận thứ hai mùa này

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, NS RedForce thắng trận thứ hai mùa này

Trong trận "Chung kết ngược" giữa NS RedForce và BRION (BRO), Morgan và các đồng đội đã giành rất nhiều lợi thế trong cả hai ván nhưng cuối cùng vẫn phải nhận thất bại 0-2. Theo đó, BRO vẫn dậm chân ở vị trí bét bảng với 8 trận thua liên tiếp, trong khi NS đã giành chiến thắng thứ hai tại mùa giải này.

LCK mùa Hè 2024: GenG độc chiếm ngôi đầu bảng xếp hạng

LCK mùa Hè 2024: GenG độc chiếm ngôi đầu bảng xếp hạng

Dù đối đầu Dplus KIA (DK) đang thăng hoa với ngôi nhì bảng, GenG không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0. Theo đó, Chovy và các đồng đội vẫn giữ được ngôi đầu LCK mùa Hè 2024 với 8 trận toàn thắng.

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại T1, Hanwha Life Esports vươn lên vị trí thứ ba

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại T1, Hanwha Life Esports vươn lên vị trí thứ ba

Ở trận đấu tâm điểm ngày 12/7, Hanwha Life Esports (HLE) đã giành chiến thắng 2-1 trước T1, theo đó vượt qua chính nhà đương kim vô địch thế giới để chiếm vị trí thứ ba trên bảng xếp hạng LCK mùa Hè 2024.

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm FearX, KT Rolster nối dài chuỗi thắng

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm FearX, KT Rolster nối dài chuỗi thắng

Đối đầu FearX (FOX) đang không có phong độ tốt, KT Rolster đã không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0. Theo đó, KT đã thắng trận thứ 4 liên tiếp, trong khi FOX vẫn dậm chân tại vị trí thứ 8.

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, GenG thắng trận thứ 7 liên tiếp

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, GenG thắng trận thứ 7 liên tiếp

Dù đối đầu Kwangdong Freecs (KDF) đang có phong độ cao ở mùa giải này, GenG cũng không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0. Theo đó, nhà đương kim vô địch LCK tiếp tục giữ vững ngôi đầu với 7 trận thắng liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt DRX, Dplus KIA vững ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt DRX, Dplus KIA vững ngôi nhì bảng

Chỉ phải gặp DRX đang không có phong độ tốt, Dplus KIA (DK) đã không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0. Theo đó, DK tiếp tục giữ vững vị trí thứ hai trên bảng xếp hạng với thành tích 6 thắng - 1 thua cùng 4 chiến thắng liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại NS RedForce, KT Rolster thắng trận thứ ba liên tiếp

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại NS RedForce, KT Rolster thắng trận thứ ba liên tiếp

Dù gặp nhiều khó khăn trong ván đấu thứ hai trước NS RedForce, KT Rolster vẫn có thể giành chiến thắng chung cuộc 2-0. Với kết quả này, KT đã giành chiến thắng thứ ba liên tiếp, đồng thời vươn lên vị trí thứ 6 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn vượt qua BRION, T1 trở lại vị trí thứ ba

LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn vượt qua BRION, T1 trở lại vị trí thứ ba

Trở lại thi đấu tại LCK sau khi giành chức vô địch tại Esports World Cup 2024, T1 lại gặp rất nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-1 trước BRION (BRO). Theo đó, T1 đã giành chiến thắng thứ 5 tại mùa giải này, đồng thời trở lại vị trí thứ ba trên bảng xếp hạng.

VCS 2024 mùa Hè chốt địa điểm tổ chức trận chung kết trước khi bị gộp vào khu vực APAC

VCS 2024 mùa Hè chốt địa điểm tổ chức trận chung kết trước khi bị gộp vào khu vực APAC

VCS 2024 mùa Hè chốt địa điểm tổ chức trận chung kết trước khi bị gộp vào khu vực APAC

T1 thể hiện sự thống trị về lượt xem tại Esports World Cup

T1 thể hiện sự thống trị về lượt xem tại Esports World Cup

Kết thúc bộ môn Liên Minh Huyền Thoại (LMHT) tại Esports World Cup, T1 đã giành ngôi vô địch sau chiến thắng 3-1 trước Top Esports. Bên cạnh đó, nhà vô địch thế giới cũng tạo nên những kỷ lục ấn tượng về lượt xem trong cả 4 ngày thi đấu.

Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 7
FC Cincinnati FC Cincinnati
Charlotte FC Charlotte FC
DC United DC United
Nashville Nashville
New England Revolution New England Revolution
Orlando City Orlando City
Montreal Impact Montreal Impact
Atlanta United Atlanta United
Toronto FC Toronto FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Austin FC Austin FC
Seattle Sounders Seattle Sounders
Chicago Fire Chicago Fire
New York City FC New York City FC
FC Dallas FC Dallas
Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
Houston Dynamo Houston Dynamo
Minnesota United FC Minnesota United FC
St. Louis City St. Louis City
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Colorado Rapids Colorado Rapids
New York Red Bulls New York Red Bulls
Portland Timbers Portland Timbers
Real Salt Lake Real Salt Lake
Los Angeles FC Los Angeles FC
Columbus Crew Columbus Crew
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
FC Kansas City FC Kansas City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 2
Club Leon Club Leon
Pachuca Pachuca
Necaxa Necaxa
Puebla Puebla
Toluca Toluca
FC Juarez FC Juarez
Santos Laguna Santos Laguna
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Monterrey Monterrey
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 17
Cruzeiro Cruzeiro
Bragantino Bragantino
Bahia Bahia
Cuiaba Cuiaba
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Rubin Kazan Rubin Kazan
Hereford United Hereford United
West Bromwich U21 West Bromwich U21
Rekord Bielsko Biala (nữ) Rekord Bielsko Biala (nữ)
Skra Czestochowa (nữ) Skra Czestochowa (nữ)
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel
TuS Blau-Weiss Lohne TuS Blau-Weiss Lohne
Rapid Wien Rapid Wien
Debrecin VSC Debrecin VSC
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
Lille Lille
Mechelen Mechelen
Kapfenberg Kapfenberg
Grazer AK Grazer AK
USL Dunkerque USL Dunkerque
Feignies Feignies
Vyskov Vyskov
Povazska Bystrica Povazska Bystrica
VFB Lubeck VFB Lubeck
Hamburger SV Hamburger SV
RCO Agde RCO Agde
Vasas SC II Vasas SC II
Bron Radom Bron Radom
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Lausanne Sports Lausanne Sports
Arka Gdynia Arka Gdynia
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Thun Thun
Sochaux Sochaux
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
Tiszafoldvar VSE Tiszafoldvar VSE
Karlsruher SC Karlsruher SC
Rijeka Rijeka
Gemert Gemert
Helmond Sport Helmond Sport
Grand Saconnex Grand Saconnex
Servette U21 Servette U21
SG Austria Klagenfurt SG Austria Klagenfurt
FC Koper FC Koper
GVV Unitas GVV Unitas
NAC Breda NAC Breda
Piast Gliwice Piast Gliwice
Korona Kielce Korona Kielce
Hythe Town Hythe Town
Lymington New Milton Lymington New Milton
Synot Slovacko Synot Slovacko
Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
Winterthur Winterthur
Austria Lustenau Austria Lustenau
Astoria Walldorf Astoria Walldorf
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Oudenaarde Oudenaarde
KMSK Deinze KMSK Deinze
Reims Reims
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Guingamp Guingamp
Le Mans Le Mans
Bistrica Bistrica
Arges Arges
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Trabzonspor Trabzonspor
SC Telstar SC Telstar
Quick Boys Quick Boys
Besiktas JK Besiktas JK
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
Litex Lovech Litex Lovech
Rheindorf Altach Rheindorf Altach
Grasshopper Grasshopper
Panaitolikos Agrinio Panaitolikos Agrinio
Levadiakos Levadiakos
Indjija Indjija
Semendrija 1924 Semendrija 1924
TSV Steinbach TSV Steinbach
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel
SC Schwaz SC Schwaz
FC Wacker Innsbruck FC Wacker Innsbruck
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Stadlau Stadlau
Wiener Viktoria Wiener Viktoria
Dynamo Ceske Budejovice Dynamo Ceske Budejovice
SV Ried SV Ried
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Vardarski Vardarski
Borec Veles Borec Veles
Gateshead Gateshead
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
MTK Hungaria MTK Hungaria
Budapest Honved Budapest Honved
Dukla Prague Dukla Prague
Slavia Prague B Slavia Prague B
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
Bokelj Kotor Bokelj Kotor
SC Cambuur SC Cambuur
Emmen Emmen
Strasbourg Strasbourg
Fenerbahce Fenerbahce
Meerssen Meerssen
MVV Maastricht MVV Maastricht
Cigand SE Cigand SE
Olimpia Satu Mare Olimpia Satu Mare
Toulouse Toulouse
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Saint Malo Saint Malo
Rennes Rennes
RKSV Wittenhorst RKSV Wittenhorst
VVV Venlo VVV Venlo
Young Boys Young Boys
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Lorient Lorient
Concarneau Concarneau
Beveren Beveren
Red Star Waasland Red Star Waasland
Belasica Strumica Belasica Strumica
FK Kozuv FK Kozuv
Annecy Annecy
Villefranche Villefranche
FC Sion FC Sion
Yverdon Yverdon
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
FK Vrsac FK Vrsac
Domzale Domzale
ND Gorica ND Gorica
NK Dugopolje NK Dugopolje
HNK Sibenik HNK Sibenik
Servette Servette
Etoile Carouge Etoile Carouge
NK Primorje NK Primorje
Budafoki MTE Budafoki MTE
Spartak Varna Spartak Varna
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Zwettl SC Zwettl SC
SV Horn SV Horn
Cherno More Varna Cherno More Varna
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
PFK Montana PFK Montana
Lugano Lugano
Parma Parma
River Plate River Plate
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
Louisville City FC Louisville City FC
Cancun FC Cancun FC
Alianza San Salvador Alianza San Salvador
Aguila Aguila
A.D. Isidro Metapan A.D. Isidro Metapan
Sacachispas GT Sacachispas GT
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Pau FC Pau FC
Iraq U23 Iraq U23
New Zealand (nữ) New Zealand (nữ)
Zambia (nữ) Zambia (nữ)
U23 Mỹ U23 Mỹ
Paraguay U23 Paraguay U23
Botswana (nữ) Botswana   (nữ)
Tanzania (nữ) Tanzania (nữ)
Australia (nữ) Australia (nữ)
Canada (nữ) Canada (nữ)
Mỹ (nữ) Mỹ (nữ)
Mexico (nữ) Mexico (nữ)
Colombia (nữ) Colombia (nữ)
Ecuador (nữ) Ecuador (nữ)
USA (nữ) U20 USA (nữ) U20
Mexico (nữ) U20 Mexico (nữ) U20
El Salvador (nữ) El Salvador (nữ)
Peru (nữ) Peru (nữ)
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 14
IK Sirius FK IK Sirius FK
GAIS GAIS
Cúp Liên Đoàn Scotland Cúp Liên Đoàn Scotland
Group
Queen of South Queen of South
Aberdeen Aberdeen
Copa America Copa America
Third runner
Canada Canada
Uruguay Uruguay
Na Uy Na Uy
Vòng 14
Fredrikstad Fredrikstad
Molde Molde
Lillestrom Lillestrom
Stromsgodset Stromsgodset
Odd Grenland Odd Grenland
Ham-Kam Ham-Kam
Sandefjord Sandefjord
Bodo Glimt Bodo Glimt
Viking Viking
Kristiansund BK Kristiansund BK
Brann Brann
Haugesund Haugesund
Tromso IL Tromso IL
KFUM Oslo KFUM Oslo
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 1
UTA Arad UTA Arad
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 1
Carabobo FC Carabobo FC
Academia Puerto Cabello Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Caracas FC Caracas FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Monagas SC Monagas SC
Portuguesa FC Portuguesa FC
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Angostura FC Angostura FC
Zamora Barinas Zamora Barinas
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 12
Kormakur Kormakur
UMF Selfoss UMF Selfoss
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
KF Gardabaer KF Gardabaer
Volsungur husavik Volsungur husavik
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Elite United Elite United
Brazil Campeonato Paranaense 2 Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
Rio Branco PR Rio Branco PR
Paranavai Paranavai
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 14
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
FK Yelimay Semey FK Yelimay Semey
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 7
Cavalry FC Cavalry FC
York United FC York United FC
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Detroit City Detroit City
Memphis 901 Memphis 901
Indy Eleven Indy Eleven
Loudoun United Loudoun United
Miami FC Miami FC
Rhode Island Rhode Island
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Oakland Roots Oakland Roots
Birmingham Legion Birmingham Legion
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
FC Tulsa FC Tulsa
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
North Carolina North Carolina
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 24
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
Manly United Manly United
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
Sydney United Sydney United
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
Sydney United 58 U20 Sydney United 58 U20
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Aymores Aymores
EC Mamore MG EC Mamore MG
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
Deportes Recoleta (nữ) Deportes Recoleta (nữ)
OHiggins (nữ) OHiggins (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 5
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Los Andes Los Andes
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Newcastle Olympic FC Reserves Newcastle Olympic FC Reserves
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
New Lambton FC Reserves New Lambton FC Reserves
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Provincial Ovalle Provincial Ovalle
Puerto Montt Puerto Montt
Osorno Osorno
D. Concepcion D. Concepcion
Fernandez Vial Fernandez Vial
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 12
Afturelding Afturelding
Thor Akureyri Thor Akureyri
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph Greenville Triumph
Omaha Omaha
Lexington Lexington
Tormenta FC Tormenta FC
Knoxville troops Knoxville troops
Northern Colorado Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Richmond Kickers Richmond Kickers
Forward Madison FC Forward Madison FC
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
WAUS WD1 WAUS WD1
Vòng 14
Fremantle City FC Nữ Fremantle City FC Nữ
Murdoch University Melville FC Nữ Murdoch University Melville FC Nữ
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 10
Canberra FC Canberra FC
Cooma Tigers Cooma Tigers
Tuggeranong United Tuggeranong United
OConnor Knights OConnor Knights
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Tampa Bay United Tampa Bay United
Weston Weston
AC Connecticut AC Connecticut
Pathfinder FC Pathfinder FC
Project 51O Project 51O
Marin FC Legends Marin FC Legends
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
New Jersey Copa New Jersey Copa
Manhattan SC Manhattan SC
Monterey Bay FC 2 Monterey Bay FC 2
Almaden FC Almaden FC
FC Buffalo FC Buffalo
Dayton Dutch Lions Dayton Dutch Lions
Ocean City Noreasters Ocean City Noreasters
West Chester United West Chester United
Reading United Reading United
LVU Rush LVU Rush
Charlottesville Blues Charlottesville Blues
Virginia Beach City Virginia Beach City
Salem City Salem City
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
AFC Cleveland AFC Cleveland
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
SC United Bantams SC United Bantams
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
St Petersburg FC Aztecs St Petersburg FC Aztecs
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Staten Island ASC Staten Island ASC
FC Motown team B FC Motown team B
Fort Wayne FC Fort Wayne FC
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Vermont Green Vermont Green
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Morris Elite Morris Elite
Lionsbridge FC Lionsbridge FC
Virginia Marauders Virginia Marauders
Patuxent FA Patuxent FA
Northern Virginia FC Northern Virginia FC
Bostong Bostong
Boston Boston
Westchester Flames Westchester Flames
Cedar star Cedar star
Flint City Bucks Flint City Bucks
South Bend Lions South Bend Lions
Asheville City Asheville City
Tennessee SC Tennessee SC
East Atlanta East Atlanta
Athens United Athens United
AHFC Royals AHFC Royals
Twin City Toucans Twin City Toucans
Blue Goose SC Blue Goose SC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
Hill Country Lobos Hill Country Lobos
Des Moines Menace Des Moines Menace
Chicago Dutch Lions Chicago Dutch Lions
Dothan United SC Dothan United SC
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
Hattiesburg FC Hattiesburg FC
Little Rock Street Little Rock Street
River Light River Light
Chicago City SC Chicago City SC
Rochester FC Rochester FC
Bavarian Bavarian
Sueno FC Sueno FC
Peoria Peoria
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
Utah Avalanche Utah Avalanche
New Mexico U23 New Mexico U23
Salt City Salt City
Davis Legacy SC Davis Legacy SC
Academica SC Academica SC
Hippocampus of southern California Hippocampus of southern California
Capo FC B Capo FC B
USL W-League Women USL W-League Women
Vòng
North Carolina Courage U23 (nữ) North Carolina Courage U23 (nữ)
Tennessee (nữ) Tennessee (nữ)
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Magni Magni
KFK Kopavogur KFK Kopavogur
Sindri Sindri
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Chile Cup Chile Cup
Quarterfinals
Union Espanola Union Espanola
CD Magallanes CD Magallanes
Colo Colo Colo Colo
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 18
SWQ Thunder SWQ Thunder
Caboolture FC Caboolture FC
Republic of Ireland National League Women Republic of Ireland National League Women
Vòng
Cork City (nữ) Cork City (nữ)
Bohemians Dublin (nữ) Bohemians Dublin (nữ)
Galway LFC (nữ) Galway LFC (nữ)
Peamount Utd (nữ) Peamount Utd (nữ)
Wexford Youths (nữ) Wexford Youths (nữ)
Yalong City (nữ) Yalong City (nữ)
Sligo Rovers (nữ) Sligo Rovers (nữ)
Shelbourne (nữ) Shelbourne (nữ)
U19 Iceland U19 Iceland
Vòng
Vikingur U19 Vikingur U19
Dahl vickreni Ma GREE U19 Dahl vickreni Ma GREE U19
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 15
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Guarani SP Guarani SP
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
America MG America MG
CRB AL CRB AL
Coritiba PR Coritiba PR
Giải trẻ Peru Giải trẻ Peru
Vòng
Sport Huancayo Reserves Sport Huancayo Reserves
Deportivo Garcilaso Reserves Deportivo Garcilaso Reserves
Cusco FC Reserves Cusco FC Reserves
Sporting Cristal Reserves Sporting Cristal Reserves
Latvia Cup Latvia Cup
Vòng 4
Marupe Marupe
FK Auda Riga FK Auda Riga
Beitar Riga Mariners Beitar Riga Mariners
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
JDFS Alberts JDFS Alberts
Olaine Olaine
FK Ventspils FK Ventspils
Riga FC Riga FC
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Peru Campeonato Nacional Women Peru Campeonato Nacional Women
Vòng
Deportivo Municipal (nữ) Deportivo Municipal (nữ)
Cesar Vallejo W Cesar Vallejo W
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 5
San Antonio Bulo Bulo San Antonio Bulo Bulo
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Aurora Aurora
San Jose de Oruro San Jose de Oruro
The Strongest The Strongest
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Siêu cúp Nga Siêu cúp Nga
Match
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
FC Krasnodar FC Krasnodar
Bolivia Regional Cup Bolivia Regional Cup
Universitario de Sucre Universitario de Sucre
CD Aleman CD Aleman
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 1
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
Cienciano Cienciano
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
Alianza Lima Alianza Lima
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Carlos Manucci Carlos Manucci
BRA D4 BRA D4
Vòng
Santa Cruz RN Santa Cruz RN
Iguatu CE Iguatu CE
Ipora EC Ipora EC
Real FC Real FC
Inter de Limeira Inter de Limeira
Costa Rica MS Costa Rica MS
Esporte Clube Sao Jose SP Esporte Clube Sao Jose SP
Pouso Alegre Pouso Alegre
Juazeirense Juazeirense
Retro/PE Retro/PE
CS Sergipe CS Sergipe
EC Jacuipense EC Jacuipense
Manauara Manauara
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
CA Patrocinense CA Patrocinense
Santo Andre Santo Andre
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
America FC Natal RN America FC Natal RN
Petrolina PE Petrolina PE
ASA AL ASA AL
Capital TO Capital TO
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Humaita AC Humaita AC
Manaus (AM) Manaus (AM)
River PI River PI
Maranhao Maranhao
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Real Noroeste Real Noroeste
Princesa AM Princesa AM
Rio Branco AC Rio Branco AC
Mixto EC Mixto EC
Anapolis FC Anapolis FC
Cianorte PR Cianorte PR
Cascavel PR Cascavel PR
Council of East and Central Africa Football Associ Council of East and Central Africa Football Associ
Group
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
Red Arrows Red Arrows
Gor Mahia Gor Mahia
ASAS Djibouti Telecom ASAS Djibouti Telecom
Brazil Campeonato Brasileiro A2Women Brazil Campeonato Brasileiro A2Women
Vòng
Sport Recife (nữ) Sport Recife (nữ)
EC Bahia (nữ) EC Bahia (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 14
Lahden Reipas Lahden Reipas
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
Ilves Tampere II Ilves Tampere II
Honka Espoo Honka Espoo
OTP OTP
OPS-jp OPS-jp
SJK Akatemia B SJK Akatemia B
Jakobstads Bollklubb Jakobstads Bollklubb
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Chile Tercera Chile Tercera
Vòng
Deportes Quillon Deportes Quillon
Iberia Los Angeles Iberia Los Angeles
AC Colina AC Colina
Imperial Unido Imperial Unido
Mali League Women Mali League Women
Vòng
Amazones C5 (nữ) Amazones C5 (nữ)
USFAS (nữ) USFAS (nữ)
AS Police (nữ) AS Police (nữ)
AS DE Mande (nữ) AS DE Mande (nữ)
Peru B League Peru B League
Vòng
Juan Pablo II College Juan Pablo II College
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
FC San Marcos FC San Marcos
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
CD Coopsol CD Coopsol
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 16
Deportes Temuco Deportes Temuco
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
SWQ Thunder U23 SWQ Thunder U23
Caboolture FC U23 Caboolture FC U23
Gold Coast Knights U23 Gold Coast Knights U23
Sunshine Coast Wanderers U23 Sunshine Coast Wanderers U23
St George Willawong FC U23 St George Willawong FC U23
Southside Eagles U23 Southside Eagles U23
Brasil Cup Brasil Cup
Vòng 3
Juventude Juventude
Internacional RS Internacional RS
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Carolina Core Carolina Core
Crown Legacy FC Crown Legacy FC
Fiji National League Fiji National League
Vòng
Rewa FC Rewa FC
Tailevu Naitasiri Tailevu Naitasiri
Ba Ba
Nasinu FC Nasinu FC
Lautoka Lautoka
Nadroga FC Nadroga FC
Nadi FC Nadi FC
Navua FC Navua FC
Australia NPL Victoria U23 Australia NPL Victoria U23
Vòng 22
St Albans Saints U23 St Albans Saints U23
Altona Magic U23 Altona Magic U23
Dandenong City U23 Dandenong City U23
Hume City U23 Hume City U23
Hạng 2 Venezuela Hạng 2 Venezuela
Vòng
Academia Rey Academia Rey
Heroes de Falcon Heroes de Falcon
Aragua FC Aragua FC
Yaracuyanos Yaracuyanos
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
Trujillanos Trujillanos
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
Deportivo Nueva Esparta Deportivo Nueva Esparta
AC Minerven FC Bolivar AC Minerven FC Bolivar
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
Deportivo Miranda Deportivo Miranda
Maritimo de La Guaira Maritimo de La Guaira
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
Academia Anzoategui Academia Anzoategui
Urena SC Urena SC
Real Frontera Real Frontera
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 5
Rampla Juniors FC Rampla Juniors FC
Liverpool URU Liverpool URU
Danubio FC Danubio FC
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Boston River Boston River
Miramar Misiones FC Miramar Misiones FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Central Cordoba De Rosario Central Cordoba De Rosario
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Centro Espanol Centro Espanol
Club Lujan Club Lujan
Uhl Que Sa Uhl Que Sa
Belarus Cup Belarus Cup
Vòng 1
FK Bumprom FK Bumprom
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
DMedia DMedia
BATE Borisov BATE Borisov
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 23