Game kinh dị 'Thần Trùng' khiến dân tình thót tim vì khung cảnh ma mị

Trailer game kinh dị có tên Thần Trùng (The Death), sản phẩm đầu tay của streamer nổi tiếng Dũng CT - Trực Tiếp Game ra mắt.

Mới đây, streamer nổi tiếng Dũng CT đã công bố đoạn trailer game kinh dị có tên Thần Trùng (The Death). Được biết, đây là sản phẩm đầu tay của anh và DUT Studio được chuẩn bị kỹ lưỡng trong suốt nhiều tháng.

Nhân sự tham gia dự Thần Trùng chỉ gồm 3 người, vốn là những thành viên chủ chốt trong Team Đụt vốn nhẵn mặt với cộng đồng game thủ trong các buổi livestream.

Mở đầu Trailer, người chơi được chứng kiến công trình mang đậm phong cách kiến trúc Việt Nam. Game thủ có thể nhận ra cửa sổ, chắn song sắt hay tấm gạch lát sàn đều vô cùng thân thuộc.

Nhưng dù game mang màu sắc kinh dị nhưng DUT Studio vẫn khéo léo lồng ghép các nội dung vô cùng thực tế như lời cổ động phòng chống dịch Covid-19.

>>> Code roblox king piece 2021

Hiệu ứng, âm thanh của Ray Tracing vô cùng chân thực. Người chơi sẽ phải thót tim ở giai đoạn khởi đầu khi chứng kiến một cô bé nữ sinh trung học bị thứ gì đó tấn công.

Những hình ảnh ma mị, các pha jump scare được đẩy lên với mật độ dày đặc khiên các fan của team Đụt và Dũng CT liên tục thót tim.

Hình ảnh "cô gái" xuất hiện trên bàn thờ cũng được fan nhận ra rất nhanh và đó là Văn Tứ, một thành viên đã rất nhiều lần chơi game Co-Op cùng nhóm.

Thần Trùng được dự kiến sẽ ra mắt vào quý 4 năm 2021. Dũng CT bảo đảm chất lượng của game sẽ không thua kém gì nhiều trailer.

Trong quá khứ, cộng đồng game thủ cũng đã từng chứng kiến sự xuất hiện của một vài tựa game kinh dị lấy bối cảnh, truyền thuyết dân gian của Việt Nam và được chính người Việt phát triển, có thể kể ra như The Scourge (Tai Ương) do Beaztek Studio phát triển và Blood Field ( Cỏ Máu) đến từ TEGA Studio phát triển.

Cùng với sự ra mắt của Thần Trùng do Dũng CT hậu thuẫn, hy vọng ngành công nghiệp game nội địa nước nhà sẽ có những tiến triển tích cực trong năm nay.

TIN LIÊN QUAN

LMHT: Jankos được LEC 'vinh danh' dựa trên thống kê mà ai cũng muốn ỉm đi

Jankos, tuyển thủ đi rừng của G2 Esports đã xác lập kỷ lục mới tại LEC - giải LMHT khu vực Châu Âu.

Liên Quân Mobile: Chi tiết bộ kỹ năng mới của Skud

Những chỉnh sửa mới ở bản thử nghiệm Liên Quân Mobile sẽ giúp Skud có tính cạnh tranh cao hơn.

MC Phương Thảo khoe dáng trong khách sạn, fan ngỡ ngàng khi biết người chụp

Vũ Phương Thảo, nàng MC hot nhất làng Liên Quân lại khiến bao chàng phải xao xuyến với loạt ảnh chụp nhân dịp đi công tác.

Trọn bộ giftcode Free Fire 2022 mới nhất không giới hạn

Nhận giftcode Free Fire tháng 8 không giới hạn mới nhất để nhận quà, kim cương, nhân vật,... miễn phí. Xem cách nhập và nhận mã code Free Fire 2022 ngay hôm nay.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhập code Liên quân Mobile mới nhất 2022 hôm nay

Nhập code Liên quân Mobile mới nhất 2022 hôm nay

Tổng hợp code Liên quân 2022 hôm nay không giới hạn. Cách nhận và nhập mã giftcode Liên quân mới nhất cập nhật liên tục tháng 8 năm 2022 tại thethao.vn

Full bộ Code One Punch Man The Strongest 2022 mới nhất hiện nay

Full bộ Code One Punch Man The Strongest 2022 mới nhất hiện nay

Nhập code One Punch Man The Strongest mới nhất 2022 cập nhật T8. Tổng hợp trọn bộ mã code One Punch Man và quà tặng tựa game được cộng đồng yêu thích Anime chào đón.

Nhập Code Play Together hôm nay mới nhất 2022, nhận quà siêu khủng

Nhập Code Play Together hôm nay mới nhất 2022, nhận quà siêu khủng

Code Play Together mới nhất tháng 8 năm 2022. Tổng hợp mã Giftcode Play Together hôm nay, hướng dẫn cách nhập mã code trên IOS và Android.

Nhập Giftcode Genshin Impact mới nhất 2022 nhận ngay ưu đãi

Nhập Giftcode Genshin Impact mới nhất 2022 nhận ngay ưu đãi

Nhập Giftcode Genshin Impact 2022 mới nhất tại thethao. Cập nhật ưu đãi tháng 8/2022 khi nhập mã Giftcode Genshin Impact tân thủ và các phiên bản khác nhanh nhất.

Tổng hợp gift code Vua Bóng Đá mới nhất 2022

Tổng hợp gift code Vua Bóng Đá mới nhất 2022

Nhận Giftcode Vua Bóng Đá 2022 hôm nay mới nhất. Xem chi tiết Cách nhập và nhận Giftcode Vua Bóng Đá cập nhất liên tục nhanh nhất tại thethao.

Trọn bộ giftcode Free Fire 2022 mới nhất không giới hạn

Trọn bộ giftcode Free Fire 2022 mới nhất không giới hạn

Nhận giftcode Free Fire tháng 8 không giới hạn mới nhất để nhận quà, kim cương, nhân vật,... miễn phí. Xem cách nhập và nhận mã code Free Fire 2022 ngay hôm nay.

Tổng hợp mã code MU Vượt Thời Đại mới nhất T8/2022

Tổng hợp mã code MU Vượt Thời Đại mới nhất T8/2022

Mã code MU Vượt Thời Đại mới nhất 2022 hiện nay. Tổng hợp chi tiết cách nhập và nhận full mã giftcode VIP MU Vượt Thời Đại hôm nay trên thethao.vn

Nhận bộ giftcode Hải Tặc Đại Chiến VIP 2022 mới nhất

Nhận bộ giftcode Hải Tặc Đại Chiến VIP 2022 mới nhất

Giftcode Hải Tặc Đại Chiến 2022 hôm nay mới nhất. Hướng dẫn nhập code game Hải Tặc Đại Chiến cập nhật Tháng 7/2022 nhanh nhất để nhận nhiều phần quà giá trị.

Code Roblox King Piece 2022 - Nhận code King Legacy mới nhất

Code Roblox King Piece 2022 - Nhận code King Legacy mới nhất

Nhận Code King Piece mới nhất tháng 7 năm 2022 hôm nay. Cách nhập code King Legacy và nhận Beli cùng rất nhiều GEM dành cho người chơi game Roblox King Piece.

Giải đáp xu hướng chơi game NFT: cơ hội kiếm tiền mới của các streamer và người chơi Việt

Giải đáp xu hướng chơi game NFT: cơ hội kiếm tiền mới của các streamer và người chơi Việt

Trong thời điểm ở nhà chống dịch, game NFT bỗng trở thành một trong những xu hướng mới nhất của năm 2021, mở ra cơ hội kiếm thu nhập khủng cho các gamer hay bất cứ ai biết nắm bắt xu hướng công nghệ mới này.

V-League V-League
Vòng 22
Nam Định FC Nam Định FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
TP.HCM FC TP.HCM FC
Hà Nội FC Hà Nội FC
Khánh Hòa Khánh Hòa
J-League 1 J-League 1
Vòng 17
Sagan Tosu Sagan Tosu
FC Tokyo FC Tokyo
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 6
New York City FC New York City FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Nữ Châu Âu Nữ Châu Âu
League C
Armenia (nữ) Armenia (nữ)
Kazakhstan (nữ) Kazakhstan (nữ)
Estonia (nữ) Estonia (nữ)
Albania (nữ) Albania (nữ)
Greece (nữ) Greece (nữ)
Montenegro (nữ) Montenegro (nữ)
Kosovo (nữ) Kosovo (nữ)
Croatia (nữ) Croatia (nữ)
North Macedonia (nữ) North Macedonia (nữ)
Moldova (nữ) Moldova (nữ)
Faroe Islands (nữ) Faroe Islands (nữ)
Andorra (nữ) Andorra (nữ)
Romania (nữ) Romania (nữ)
Bulgaria (nữ) Bulgaria (nữ)
Serbia (nữ) Serbia (nữ)
Slovakia (nữ) Slovakia (nữ)
Austria (nữ) Austria (nữ)
Iceland (nữ) Iceland (nữ)
Norway (nữ) Norway (nữ)
Italy (nữ) Italy (nữ)
Cyprus (nữ) Cyprus (nữ)
Georgia (nữ) Georgia (nữ)
Slovenia (nữ) Slovenia (nữ)
Latvia (nữ) Latvia (nữ)
Czech (nữ) Czech (nữ)
Belgium (nữ) Belgium (nữ)
Đan Mạch (nữ) Đan Mạch (nữ)
Spain (nữ) Spain (nữ)
Turkey (nữ) Turkey (nữ)
Azerbaijan (nữ) Azerbaijan (nữ)
malta (nữ) malta (nữ)
Bosnia and Herzegovina (nữ) Bosnia and Herzegovina (nữ)
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Hungary (nữ) Hungary (nữ)
Scotland (nữ) Scotland (nữ)
Israel (nữ) Israel (nữ)
Wales (nữ) Wales (nữ)
Ukraine (nữ) Ukraine (nữ)
Ireland (nữ) Ireland (nữ)
Thụy Điển (nữ) Thụy Điển (nữ)
Germany (nữ) Germany (nữ)
Poland (nữ) Poland (nữ)
Hà Lan (nữ) Hà Lan (nữ)
Finland (nữ) Finland (nữ)
Anh (nữ) Anh (nữ)
France (nữ) France (nữ)
Bồ Đào Nha (nữ) Bồ Đào Nha (nữ)
Northern Ireland (nữ) Northern Ireland (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Venezuela (nữ) Venezuela  (nữ)
Colombia (nữ) Colombia (nữ)
Copa Libertadores Copa Libertadores
Group
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Liverpool URU Liverpool URU
Palmeiras Palmeiras
San Lorenzo San Lorenzo
River Plate River Plate
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Libertad Libertad
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Oita Trinita Oita Trinita
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 18
Drogheda United Drogheda United
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Dundalk Dundalk
Derry City Derry City
Shelbourne Shelbourne
Sligo Rovers Sligo Rovers
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Waterford United Waterford United
Bohemians Bohemians
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 15
Cobreloa Cobreloa
O.Higgins O.Higgins
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
FK Pobeda Junior FK Pobeda Junior
FK Forte Taganrog FK Forte Taganrog
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Rostov-2 FK Rostov-2
Legion Dynamo Legion Dynamo
FK Angusht Nazran FK Angusht Nazran
FK Biolog FK Biolog
Rubin Yalta Rubin Yalta
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Dinamo Makhachkala B Dinamo Makhachkala B
FC Sevastopol FC Sevastopol
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
Nart Cherkessk Nart Cherkessk
Druzhba Maykop Druzhba Maykop
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irkutsk Irkutsk
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 11
Karlstad BK Karlstad BK
FBK Karlstad FBK Karlstad
Pitea IF Pitea IF
Umea FC Umea FC
Ljungskile Ljungskile
Falkenberg Falkenberg
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 5
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
KF Gardabaer KF Gardabaer
KFR Aegir KFR Aegir
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF Tarnby FF
Glostrup FK Glostrup FK
Bronshoj Bronshoj
Skjold Skjold
Gorslev IF Gorslev IF
Frederikssund IK Frederikssund IK
Horsens Freja Horsens Freja
Kjellerup Kjellerup
B 73 Slagelse B 73 Slagelse
Næstved IF 2 Næstved IF 2
Nr. sundby Nr. sundby
Karlslunde IF Karlslunde IF
Valle Brooklyn Valle Brooklyn
Greve Fodbold Greve Fodbold
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
Vorup FB Vorup FB
Aarhus Fremad 2 Aarhus Fremad 2
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng
Madura United Madura United
Persib Bandung Persib Bandung
Australia U20 Australia U20
Vòng 10
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Western Knights U20 Western Knights U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Pires U20 Pires U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Bayswater U20 Bayswater U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Fremantle City U20 Fremantle City U20
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Vòng 2
NBE SC NBE SC
Petrojet Petrojet
Baladiyet El Mahallah Baladiyet El Mahallah
El Gounah El Gounah
Pyramids FC Pyramids FC
Al Nasr Cairo Al Nasr Cairo
Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
Abo Qair Semads Abo Qair Semads
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Cucuta Cucuta
Llaneros FC Llaneros FC
Union Magdalena Union Magdalena
Deportes Quindio Deportes Quindio
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Manta FC Manta FC
Phần Lan Phần Lan
Vòng 9
Ilves Tampere Ilves Tampere
KuPs KuPs
Inter Turku Inter Turku
FC Haka FC Haka
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
AC Oulu AC Oulu
HJK Helsinki HJK Helsinki
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 17
Manly United Manly United
Sydney FC (Youth) Sydney FC (Youth)
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Aymores Aymores
Valeriodoce Esporte Clube (MG) Valeriodoce Esporte Clube (MG)
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 16
Western United FC NPL Western United FC NPL
Preston Lions Preston Lions
Brunswick City Brunswick City
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Kingston City Kingston City
Northcote City Northcote City
Bentleigh greens Bentleigh greens
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Werribee City Werribee City
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
Langwarrin Langwarrin
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 32
Accra Hearts of Oak Accra Hearts of Oak
Nations FC Nations FC
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Group
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
Danubio FC Danubio FC
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Universidad Catolica Universidad Catolica
Union La Calera Union La Calera
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 14
UNSW FC (nữ) UNSW FC (nữ)
Football NSW Institute (nữ) Football NSW Institute (nữ)
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 5
UMF Njardvik UMF Njardvik
Thor Akureyri Thor Akureyri
Grindavik Grindavik
Keflavik Keflavik
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
Afturelding Afturelding
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
IR Reykjavik IR Reykjavik
Tajikistan Tajikistan
Vòng 9
Barkchi Hisor Barkchi Hisor
FK Eskhata FK Eskhata
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Presidente Prudente SP Youth Presidente Prudente SP Youth
Marilia (Youth) Marilia (Youth)
Brasilis FC U20 Brasilis FC U20
CA Guacuano U20 CA Guacuano U20
SC Aguai SP Youth SC Aguai SP Youth
Porto Ferreira SP Youth Porto Ferreira SP Youth
Flamengo-SP (Youth) Flamengo-SP (Youth)
Ibrachina Youth Ibrachina Youth
CA Taquaritinga SP U20 CA Taquaritinga SP U20
Velo Clube Youth Velo Clube Youth
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
Uniao Mogi Youth Uniao Mogi Youth
Aster Brasil Youth Aster Brasil Youth
EC Sao Bernardo U20 EC Sao Bernardo U20
Elosport SP Youth Elosport SP Youth
Sfera Youth Sfera Youth
Olimpia SP U20 Olimpia SP U20
Fernando Boris U20 Fernando Boris U20
Sertaozinho -SP (Youth) Sertaozinho -SP (Youth)
Bandeirante SP Youth Bandeirante SP Youth
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
Tanabi SP (Youth) Tanabi SP (Youth)
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
Comercial FC U20 Comercial FC U20
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
Sao Carlos (Youth) Sao Carlos (Youth)
Rio Branco EC/SP Youth Rio Branco EC/SP Youth
XV de Piracicaba (Youth) XV de Piracicaba (Youth)
Gremio Osasco Youth Gremio Osasco Youth
Referencia SP Youth Referencia SP Youth
Agua Santa SP Youth Agua Santa SP Youth
Sao Caetano (Youth) Sao Caetano (Youth)
Guarani SP (Youth) Guarani SP (Youth)
Capivariano FC SP Youth Capivariano FC SP Youth
Rio Claro (Youth) Rio Claro (Youth)
XV de Jau (Youth) XV de Jau (Youth)
Desportivo Brasil Youth Desportivo Brasil  Youth
Sao Bento SP (Youth) Sao Bento SP (Youth)
Ituano (Youth) Ituano (Youth)
Comercial Tiete SP Youth Comercial Tiete SP Youth
Jose Bonifacio SP Youth Jose Bonifacio SP Youth
Rio Preto (Youth) Rio Preto (Youth)
Jabaquara SP U20 Jabaquara SP U20
Maua SP Youth Maua SP Youth
Nacional AC SP (Youth) Nacional AC SP (Youth)
Guarulhos SP Youth Guarulhos SP Youth
Mauaense SP Youth Mauaense SP Youth
Santo Andre (Youth) Santo Andre (Youth)
Sao Jose AP (Youth) Sao Jose AP (Youth)
Uniao Suzano Youth Uniao Suzano Youth
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
Independente SP Youth Independente SP Youth
CA Metropolitano U20 CA Metropolitano U20
Paulinia SP (Youth) Paulinia SP (Youth)
Uniao Sao Joao (Youth) Uniao Sao Joao (Youth)
Cosmopolitano SP Youth Cosmopolitano SP Youth
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
Itapirense Youth Itapirense Youth
Gremio Novorizontin (Youth) Gremio Novorizontin (Youth)
Tupa SP Youth Tupa SP Youth
Vocem SP Youth Vocem SP Youth
Gremio Prudente SP (Youth) Gremio Prudente SP (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth Inter Bebedouro SP Youth
Francana Youth Francana Youth
Pinda Ferrov SP Youth Pinda Ferrov SP Youth
Joseense SP Youth Joseense SP Youth
OSTO youth team OSTO youth team
Audax Rio RJ U20 Audax Rio RJ U20
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 9
OConnor Knights OConnor Knights
Monaro Panthers Monaro Panthers
Cooma Tigers Cooma Tigers
Tuggeranong United Tuggeranong United
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
River Light River Light
Des Moines Menace Des Moines Menace
Hill Country Lobos Hill Country Lobos
AHFC Royals AHFC Royals
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
FC Tucson FC Tucson
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
New Mexico U23 New Mexico U23
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Black Rock FC Black Rock FC
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
Bavarian Bavarian
Tobacco Road Tobacco Road
West Virginia Alliance FC West Virginia Alliance FC
Houston FC Houston FC
AC Houston Sur AC Houston Sur
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
Salt City Salt City
Utah United Utah United
Midlakes United Midlakes United
United PDX United PDX
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 17
Bulls Academy Bulls Academy
Dulwich Hill SC Dulwich Hill SC
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 12
Babrungas Babrungas
FK Riteriai FK Riteriai
Atletas Kaunas Atletas Kaunas
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
Garr and Ava Garr and Ava
Banga Gargzdai B Banga Gargzdai B
Vietnam Women's League Vietnam Women's League
Vòng 7
Ha Noi II(nữ) Ha Noi II(nữ)
Ho Chi Minh City B (nữ) Ho Chi Minh City B (nữ)
Than KSVN (nữ) Than KSVN (nữ)
Son La (nữ) Son La (nữ)
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 11
Smorgon FC Smorgon FC
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
BATE Borisov BATE Borisov
Slutsksakhar Slutsk Slutsksakhar Slutsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Bergdalens IK Bergdalens IK
Landvetter IS Landvetter IS
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
Rappe GOIF Rappe GOIF
IFK Karlshamn IFK Karlshamn
Nosaby IF Nosaby IF
IK Kongahalla IK Kongahalla
Ahlafors IF Ahlafors IF
Enkoping Enkoping
Jarfalla Jarfalla
Herrestads AIF Herrestads AIF
IFK Skovde FK IFK Skovde FK
IFK Berga IFK Berga
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
UMF Vidir UMF Vidir
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Ellidi Ellidi
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 10
MP MIKELI MP MIKELI
KTP Kotka KTP Kotka
JaPS JaPS
SJK Akatemia SJK Akatemia
JIPPO JIPPO
SalPa SalPa
Jaro Jaro
TPS Turku TPS Turku
KaPa KaPa
PK-35 Vantaa PK-35 Vantaa
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Independiente Luque Independiente Luque
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Deportivo Santani Deportivo Santani
3 De Febrero 3 De Febrero
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 8
Ceara Ceara
Coritiba PR Coritiba PR
Goias Goias
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 30
SR Donaufeld Wien SR Donaufeld Wien
SC Mannsdorf SC Mannsdorf
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
LASK (Youth) LASK (Youth)
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
SC Weiz SC Weiz
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
Allerheiligen Allerheiligen
Vocklamarkt Vocklamarkt
Wallern Wallern
SV Ried B SV Ried B
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Union Gurten Union Gurten
Santa Ana Santa Ana
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
Andelsbuch Andelsbuch
Wiener Viktoria Wiener Viktoria
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
Neusiedl Neusiedl
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
Allerheiligen Allerheiligen
Vocklamarkt Vocklamarkt
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Union Gurten Union Gurten
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
LASK (Youth) LASK (Youth)
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
SC Weiz SC Weiz
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
Wallern Wallern
SV Ried B SV Ried B
USV RB Weindorf St.Anna USV RB Weindorf St.Anna
Wolfsberger AC Amateure Wolfsberger AC Amateure
SV Oberwart SV Oberwart
Rapid Vienna (Youth) Rapid Vienna (Youth)
Team Wiener Linien Team Wiener Linien
Ardagger Ardagger
Traiskirchen Traiskirchen
Austria Wien (Youth) Austria Wien (Youth)
Favoritner AC Favoritner AC
Wiener SC Wiener SC
Kremser Kremser
SV Leobendorf SV Leobendorf
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 18
Athlone Town Athlone Town
Cork City Cork City
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Kerry FC Kerry FC
Finn Harps Finn Harps
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Treaty United Treaty United
Longford Town Longford Town
UC Dublin UC Dublin
Bray Wanderers Bray Wanderers
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 33
Al Talaba Al Talaba
Duhok Duhok
Al Karkh Al Karkh
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Baghdad Baghdad
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 9
FK Arys FK Arys
FK Taraz FK Taraz
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FK Aktobe II FK Aktobe II
Okzhetpes Okzhetpes
Ulytau Zhezkazgan Ulytau Zhezkazgan
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 10
Honda FC Honda FC
Okinawa SV Okinawa SV
Sony Sendai Sony Sendai
Veertien Kuwana Veertien Kuwana
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 8
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
Middelfart G og Middelfart G og
Esbjerg Esbjerg
AB Copenhagen AB Copenhagen
Roskilde Roskilde
Nykobing FC Nykobing FC
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 12
Daejeon Korail Daejeon Korail
Ulsan Citizens Ulsan Citizens
Busan Transportation Corporation Busan Transportation Corporation
Yeoju Sejong Yeoju Sejong
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Sport Colonial Sport Colonial
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
1 de Marzo Pilar 1 de Marzo Pilar
15 de Mayo 15 de Mayo
BRA D4 BRA D4
Vòng
Iguatu CE Iguatu CE
Potiguar RN Potiguar RN
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Mypa Mypa
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
NJS NJS
Futura Porvoo Futura Porvoo
Jazz Pori Jazz Pori
Atlantis Atlantis
Peru B League Peru B League
Vòng
Alianza Universidad Alianza Universidad
Club Ada Jaen Club Ada Jaen
Inti Gas Deportes Inti Gas Deportes
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
FC Carlos Stein FC Carlos Stein
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Lyn Oslo Lyn Oslo
Mjondalen IF Mjondalen IF
Australia NPL Victoria U23 Australia NPL Victoria U23
Vòng 16
Avondale U23 Avondale U23
Melbourne Knights U23 Melbourne Knights U23
Manningham United Blues U23 Manningham United Blues U23
Green Gully U23 Green Gully U23
Moreland City U23 Moreland City U23
Port Melbourne U23 Port Melbourne U23
Dandenong City U23 Dandenong City U23
St Albans Saints U23 St Albans Saints U23
J-League Division 2 J-League Division 2
Vòng 13
Diosa Izumo (nữ) Diosa Izumo (nữ)
JFA Academy Fukushima  (nữ) JFA Academy Fukushima (nữ)
Diavorosso Hiroshima (nữ) Diavorosso Hiroshima (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ) Okayama Yunogo Belle (nữ)
Tsukuba FC (nữ) Tsukuba FC (nữ)
Yamato Sylphid (nữ) Yamato Sylphid (nữ)
Fujizakura Yamanashi (nữ) Fujizakura Yamanashi (nữ)
Veertien Mie (nữ) Veertien Mie (nữ)
Kibi International University (nữ) Kibi International University (nữ)
Fukuoka AN (nữ) Fukuoka AN (nữ)
FC Imabari (nữ) FC Imabari (nữ)
SEISA OSA Rheia (nữ) SEISA OSA Rheia (nữ)
Czech Republic U19 League Czech Republic U19 League
Vòng 29
Dukla Praha U19 Dukla Praha U19
Viktoria Plzen U19 Viktoria Plzen U19
Tescoma Zlin U19 Tescoma Zlin U19
Pardubice U19 Pardubice U19
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 18
Arsenal de Sarandi Arsenal de Sarandi
Racing de Cordoba Racing de Cordoba
Agropecuario de Carlos Casares Agropecuario de Carlos Casares
All Boys All Boys
Deportivo Moron Deportivo Moron
CA San Miguel CA San Miguel
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Almagro Almagro
Atletico Mitre de Santiago del Estero Atletico Mitre de Santiago del Estero
Defensores de Belgrano Defensores de Belgrano
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Chaco For Ever Chaco For Ever
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
San Telmo San Telmo
Almirante Brown Almirante Brown
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Quilmes Quilmes
Ferrol Carril Oeste Ferrol Carril Oeste
Estudiantes de Caseros Estudiantes de Caseros
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Alvarado Mar del Plata Alvarado Mar del Plata
San Martin San Juan San Martin San Juan
Patronato Parana Patronato Parana
Guillermo Brown Guillermo Brown
Tristan Suarez Tristan Suarez
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
TAS Premier League TAS Premier League
Vòng 9
LAN Thurston LAN Thurston
Devonport City Devonport City
Hobart Zebras Hobart Zebras
South Hobart South Hobart
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 24
Khovd Khovd
FC Ulaanbaatar FC Ulaanbaatar
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 30
Blansko Blansko
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
Otrokovice Otrokovice
Banik Ostrava B Banik Ostrava B
FC Pisek FC Pisek
FK Kraluv Dvur FK Kraluv Dvur
Karlovy Vary Dvory Karlovy Vary Dvory
Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B
TJ Start Brno TJ Start Brno
Unicov Unicov
Ceska Lipa Ceska Lipa
Slovan Liberec II Slovan Liberec II
Hlucin Hlucin
Slovacko II Slovacko II
Hranice KUNZ Hranice KUNZ
Sardice Sardice
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
FK Chigatoy FK Chigatoy
FC Bunyodkor II Chrichik FC Bunyodkor II Chrichik
Sementchi Kuvasoy Sementchi Kuvasoy
Turon Nukus Turon Nukus
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 3
Al-Hadd Al-Hadd
Malkia Malkia
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
East Riffa East Riffa
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 16
Melbourne Knights Melbourne Knights
Avondale FC Avondale FC
Manningham United Blues Manningham United Blues
Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 15
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
Imabari FC Imabari FC
Omiya Ardija Omiya Ardija
AC Nagano Parceiro AC Nagano Parceiro
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 14
FC Nomme United FC Nomme United
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 16
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Iceland Iceland
Vòng 14
Breidablik Breidablik
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 11
Emerging Athlete Program (nữ) Emerging Athlete Program (nữ)
Box Hill (nữ) Box Hill (nữ)
Calder United SC (nữ) Calder United SC (nữ)
FC Bulleen Lions (nữ) FC Bulleen Lions (nữ)
Bentleigh Greens (nữ) Bentleigh Greens (nữ)
Boroondara Eagles (nữ) Boroondara Eagles (nữ)
Brunswick Juventus (nữ) Brunswick Juventus (nữ)
South Melbourne (nữ) South Melbourne (nữ)