Viettel

Lịch thi đấu cầu lông thế giới 2023, lịch cầu lông Việt Nam

Lịch thi đấu cầu lông thế giới hôm nay mới nhất. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu các giải cầu lông Việt Nam và thế giới năm 2023 nhanh chóng, chính xác nhất

Trong danh sách được BWF công bố, tổng cộng sẽ có hơn 130 giải cầu lông sẽ được diễn ra khắp nơi trên thế giới, với hơn 60 quốc gia tổ chức đăng cai. Trong số đó tiếp tục diễn ra những giải đấu quan trọng thuộc hệ thống BWF, các giải trẻ và một số giải giao hữu.

Ngay từ thời điểm đầu năm mới, khán giả sẽ được chứng kiến 2 giải đấu lớn thuộc hệ thống BWF đó là giải Ấn Độ mở rộng (BWF 500), diễn ra từ ngày 11/01 tới 16/01; và giải Syed Modi India International (BWF 300) được tổ chức ngay sau đó, từ ngày 18/01 tới ngày 23/01. Một điều đáng tiếc là cầu lông Indonesia sẽ không có đại diện nào tham dự hai giải đấu trên vì lý do thể lực không đảm bảo.

Không chỉ giải Ấn Độ mở rộng, cầu lông Indonesia sẽ không tham dự 2 giải cầu lông khác được diễn ra trong tháng 1
Không chỉ giải Ấn Độ mở rộng, cầu lông Indonesia sẽ không tham dự 2 giải cầu lông khác được diễn ra trong tháng 1

Như mọi năm, giải BWF 1000 duy nhất được diễn ra trong 6 tháng đầu tiên là All England Open Badminton Championships được tổ chức tại Anh. Và như thường lệ, giải dự kiến được tổ chức vào tháng 3. Lee Zii Jia đang là đương kim vô địch ở nội dung đơn nam, còn Nozomi Okuhara là người đăng quang ở nội dung đơn nữ.

Cũng trong tháng 3, người hâm mộ cầu lông Việt Nam sẽ có dịp thưởng thức những màn so tài hấp dẫn thuộc khuôn khổ giải Vietnam International Challenge, dự kiến diễn ra vào khoảng 22/03 đến 27/03. Giải đấu thuộc phân cấp International Challenge, được dự kiến tiếp tục sẽ được tổ chức tại khu đô thị Ciputra Hà Nội như các năm trước.

Theo dự kiến ban đầu, bên cạnh Vietnam International Challenge, Việt Nam sẽ còn đăng cai 2 giải đấu quốc tế nữa là Vietnam Open 2023 (BWF 100) và Vietnam International Series (International Series). Nhưng tuy nhiên 2 giải đấu này sẽ không được tổ chức theo như kế hoạch. 

Bên cạnh giải quốc tế Vietnam International Challenge 2023, liên đoàn cầu lông Việt Nam cũng dự kiến tổ chức 9 giải vô địch quốc gia trong giai đoạn từ tháng 4 tới tháng 12 năm nay.

LỊCH CẦU LÔNG VIỆT NAM 2023

STT Thời Gian Giải đấu Địa Điểm
1 21 - 26/3 Giải Vietnam Challenge 2023 Hà Nội
2 10 - 16/4 Giải CLB toàn quốc 2023 Điện Biên
3 22 - 28/5 Giải vô địch đồng đội quốc gia năm 2023 Thái Bình
4 05 - 11/6 Giải vô địch trẻ quốc gia (U19) năm 2023 TP. Hồ Chí Minh
5 18 - 25/6 Giải các nhóm tuổi quốc gia (U9, U11, U13, U15, U17) năm 2023 Đà Nẵng
6 10 - 16/7 Giải cây vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc quốc gia năm 2023 Ninh Bình
7 07 - 13/8 Giải vô địch cá nhân quốc gia 2023 Bắc Giang
8 12 - 17/9 Giải Vietnam Open 2023 TP. Hồ Chí Minh
9 16 - 22/10 Giải các cây vợt xuất sắc quốc gia năm 2023 Quảng Trị
10 Tháng 11 Giải Vietnam International Series 2023 Ninh Bình
11 13 - 19/11 Giải vô địch đồng đội nam nữ hỗn hợp quốc gia năm 2023 Hà Nội
12 Tháng 12 Giải cúp các CLB xuất sắc toàn quốc năm 2023 Bà Rịa Vũng Tàu

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG THẾ GIỚI NĂM 2023

STT Giải Đấu Thời Gian Quốc Gia Tổ Chức Cấp Độ
1 Malaysia Mở rộng 2023 10 - 15/01 Kuala Lumpur Super 1000
2 India Open 17 - 22/01 Delhi Super 750
3 Indonesia Masters 24 - 29/01 Jakarta Super 500
4 Thailand Masters 31 03/01 - 05/02 Bangkok Super 300
5 Continental Championships 14 -19/02 Various Continental Championships
6 German Open 07 - 12/03 Mulheim Super 300
7 All England Open 14 - 19/03 Birmingham Super 1000
8 Swiss Open 21 - 26/03 Basel Super 300
9 Spain Masters 28/03 - 02/04 Madrid Super 300
10 Orleans Masters 04 - 09/04 Orleans Super 300
11 Continental Championships (Individual) 25 - 30/04 Various Continental Championships
12 TotalEnergies BWF Sudirman Cup Finals 14 - 21/05 Suzhou BWF Major Championships
13 Malaysia Masters 23 - 28/05 Kuala Lumpur Super 500
14 Thailand Open 30/05 - 4/06 Bangkok Super 500
15 Singapore Open 06 - 11/06 Singapore Super 750
16 Indonesia Open 13 - 18/06 Jakarta Super 1000
17 Taipei Open 20 - 25/06 Taipei Super 300
18 Canada Onan 04 - 09/07 Caloary Super 500
19 US Open 11 - 16/07 Frisco Super 300
20 Korea Open 18 - 23/07 Seoul Super 500
21 Japan Open 25 - 30/07 Tokyo Super 750
22 Australia Open 01 - 06/08 Sydney Super 500
23 New Zealand Open 08 - 13/08 Auckland Super 300
24 TotalEnergies BWF World Championships 21 - 27/08 Copenhagen BWF Major Championships
25 China Open 05 - 11/09 Changzhou Super 1000
26 World Senior Championships 11 - 17/09 Jeonju BWF Major Championships
27 Hong Kong Open 12 - 17/09 Hong Kong Super 500
28 World Junior Championships (Team) 02 - 08/10 TBC BWF Major Championships
29 World Junior Championships (Individual) 09 - 15/10 TBC BWF Major Championships
30 Finnish Open 10 - 15/10 Vantaa Super 500
31 Denmark Open 17 - 22/10 Odense Super 750
32 French Open 24 - 29/10 Paris Super 750
33 Hylo Open 31/10 - 05/11 Hylo Super 300
34 Korea Masters 07 - 12/11 Gwangju Super 300
35 Japan Masters 14 - 19/11 Kumamoto Super 500
36 China Masters 21 - 26/11 Shenzhen Super 750
37 Syed Modi International 28/11 - 03/12 India Super 300
38 World Tour Finals 13 - 17/12 TBC World Tour Finals
TIN LIÊN QUAN
Loh Kean Yew là ai? Nhà vô địch cầu lông thế giới và những điểm thú vị

Loh Kean Yew là ai? Nhà vô địch cầu lông thế giới và những điểm thú vị

Loh Kean Yew đã xuất sắc đánh bại các cây vợt hàng đầu để lên ngôi ở giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championships 2021. Sau đây là một số thông tin thú vị mà có thể bạn chưa biết về cây vợt người Singapore này.

Akane Yamaguchi và bí quyết thành công: Không quan tâm tới mạng xã hội

Akane Yamaguchi và bí quyết thành công: Không quan tâm tới mạng xã hội

Không quan tâm tới mạng xã hội, đó là một trong những bí quyết hàng đầu giúp Akane Yamaguchi đạt được những thành công hôm nay và có thời gian giữ vị trí số 1 thế giới.

Loh Kean Yew lọt top 3 thế giới, đi vào lịch sử cầu lông Singapore

Loh Kean Yew lọt top 3 thế giới, đi vào lịch sử cầu lông Singapore

Loh Kean Yew đã làm nên lịch sử cho cầu lông Singapore khi là tay vợt đơn nam đầu tiên của quốc gia này lọt vào top 3 thế giới.

Axelsen, Yamaguchi nhận giải VĐV cầu lông của năm

Axelsen, Yamaguchi nhận giải VĐV cầu lông của năm

Trước thềm giải cầu lông BWF Tour Finals, Liên đoàn Cầu lông Thế giới đã trao giải VĐV xuất sắc nhất năm 2022. Danh hiệu này thuộc về Viktor Axelsen, Akane Yamaguchi và cặp Zheng Si Wei - Huang Ya Qiong.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 24/1: Thùy Linh đấu vòng 1 Indonesia Masters

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 24/1: Thùy Linh đấu vòng 1 Indonesia Masters

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải cầu lông Indonesia Masters 2024, nơi tay vợt Việt Nam Nguyễn Thùy Linh tham gia tranh tài.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay, chung kết Ấn Độ Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay, chung kết Ấn Độ Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 21/1. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết các nội dung của giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2024, giải đấu quy tụ nhiều tay vợt hàng đầu góp mặt.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay, vòng 1 Ấn Độ Mở rộng: Thùy Linh thi đấu

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay, vòng 1 Ấn Độ Mở rộng: Thùy Linh thi đấu

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 16/1. iThethao cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng, nơi đại diện Việt Nam là tay vợt Nguyễn Thùy Linh tham gia tranh tài.

Lịch thi đấu cầu lông BWF World Tour Finals 2023

Lịch thi đấu cầu lông BWF World Tour Finals 2023

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông BWF World Tour Finals 2023, sân chơi dành cho các tay vợt xuất sắc nhất trong năm vừa qua.

Lịch thi đấu tứ kết cầu lông China Masters 2023 hôm nay: Thuỳ Linh đối đầu tay vợt số 2 Hàn Quốc

Lịch thi đấu tứ kết cầu lông China Masters 2023 hôm nay: Thuỳ Linh đối đầu tay vợt số 2 Hàn Quốc

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông China Masters 2023, nội dung đơn nữ giữa 2 tay vợt Nguyễn Thùy Linh và Kim Ga Eun.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 23/11: Thùy Linh gặp tay vợt nữ số 1 Đan Mạch

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 23/11: Thùy Linh gặp tay vợt nữ số 1 Đan Mạch

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông China Masters 2023, nội dung đơn nữ giữa 2 tay vợt Nguyễn Thùy Linh và Line Hojmark Kjaersfeldt.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 22/11: Thùy Linh tham dự vòng 1 China Masters

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 22/11: Thùy Linh tham dự vòng 1 China Masters

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông China Masters 2023, nơi tay vợt Nguyễn Thùy Linh tham dự nội dung đơn nữ.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 3/11: Vũ Thị Trang đấu tứ kết KL Masters Malaysia 2023

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 3/11: Vũ Thị Trang đấu tứ kết KL Masters Malaysia 2023

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết giải cầu lông KL Masters Malaysia 2023, nội dung đơn nữ có tay vợt Việt Nam Vũ Thị Trang tham dự.

Lịch thi đấu cầu lông Pháp Mở rộng hôm nay 25/10: Thùy Linh gặp nhà vô địch Olympic

Lịch thi đấu cầu lông Pháp Mở rộng hôm nay 25/10: Thùy Linh gặp nhà vô địch Olympic

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải cầu lông Pháp Mở rộng 2023, nội dung đơn nữ có tay vợt Việt Nam Nguyễn Thùy Linh tham dự.

Lịch thi đấu cầu lông Đan Mạch Mở rộng hôm nay 19/10: Thùy Linh gặp khắc tinh

Lịch thi đấu cầu lông Đan Mạch Mở rộng hôm nay 19/10: Thùy Linh gặp khắc tinh

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng 2023, nội dung đơn nữ có tay vợt Việt Nam Nguyễn Thùy Linh tham dự.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 26
Wolves Wolves
Sheffield United Sheffield United
La Liga La Liga
Vòng 26
Cadiz Cadiz
Celta Vigo Celta Vigo
Betis Betis
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Las Palmas Las Palmas
Osasuna Osasuna
Real Madrid Real Madrid
Sevilla Sevilla
Serie A Serie A
Vòng 26
Juventus Juventus
Frosinone Frosinone
Cagliari Cagliari
Napoli Napoli
Lecce Lecce
Inter Milan Inter Milan
AC Milan AC Milan
Atalanta Atalanta
Bundesliga Bundesliga
Vòng 23
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Augsburg Augsburg
SC Freiburg SC Freiburg
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 23
Lens Lens
Monaco Monaco
Toulouse Toulouse
Lille Lille
Le Havre Le Havre
Reims Reims
Nice Nice
Clermont Clermont
PSG PSG
Rennes Rennes
Marseille Marseille
Montpellier Montpellier
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Feiha Al-Feiha
Abha Abha
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 2
FC Cincinnati FC Cincinnati
Toronto FC Toronto FC
Nashville Nashville
New York Red Bulls New York Red Bulls
LA Galaxy LA Galaxy
Inter Miami Inter Miami
Cúp Liên Đoàn Anh Cúp Liên Đoàn Anh
finals
Chelsea Chelsea
Liverpool Liverpool
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 8
Toluca Toluca
Club Tijuana Club Tijuana
Santos Laguna Santos Laguna
Mazatlan FC Mazatlan FC
Hà Lan Hà Lan
Vòng 23
Excelsior SBV Excelsior SBV
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
Almere City FC Almere City FC
Feyenoord Feyenoord
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
AFC Ajax AFC Ajax
Volendam Volendam
SC Heerenveen SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Tatabanya Tatabanya
Zsambeki SK Zsambeki SK
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Genus RO Genus RO
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
Vizela Vizela
Estoril Estoril
Benfica Benfica
Portimonense Portimonense
Gil Vicente Gil Vicente
FC Porto FC Porto
Rio Ave Rio Ave
Sporting CP Sporting CP
Scotland Scotland
Vòng 27
Motherwell Motherwell
Celtic FC Celtic FC
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 25
Lugano Lugano
FC Zurich FC Zurich
Lausanne Sports Lausanne Sports
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
Servette Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Sivasspor Sivasspor
Pendikspor Pendikspor
Trabzonspor Trabzonspor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Karagumruk Karagumruk
Alanyaspor Alanyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Besiktas JK Besiktas JK
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 10
Hoa Binh Hoa Binh
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Dong Thap Dong Thap
Phố Hiến Phố Hiến
Phù Đổng Phù Đổng
Phú Thọ Phú Thọ
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Widzew lodz Widzew lodz
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Korona Kielce Korona Kielce
Legia Warszawa Legia Warszawa
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 21
Trencin Trencin
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Dunajska Streda Dunajska Streda
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 27
Club Brugge Club Brugge
Anderlecht Anderlecht
KAA Gent KAA Gent
Royal Antwerp Royal Antwerp
Saint Gilloise Saint Gilloise
Standard Liege Standard Liege
KAS Eupen KAS Eupen
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 24
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Rijeka Rijeka
HNK Gorica HNK Gorica
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 26
Modena Modena
Spezia Spezia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Eldense Eldense
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Burgos CF Burgos CF
Sporting Gijon Sporting Gijon
AD Alcorcon AD Alcorcon
Tenerife Tenerife
FC Cartagena FC Cartagena
Elche Elche
SD Amorebieta SD Amorebieta
Albacete Albacete
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
CD Mafra CD Mafra
Maritimo Maritimo
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
SCU Torreense SCU Torreense
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 23
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Hansa Rostock Hansa Rostock
Greuther Furth Greuther Furth
Nurnberg Nurnberg
Hamburger SV Hamburger SV
SV Elversberg SV Elversberg
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 23
NK Rogaska NK Rogaska
Maribor Maribor
Domzale Domzale
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
NK Mura 05 NK Mura 05
Radomlje Radomlje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
FC Botosani FC Botosani
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
Vejle Vejle
Silkeborg Silkeborg
Hvidovre IF Hvidovre IF
Viborg Viborg
Odense BK Odense BK
Brondby IF Brondby IF
Aarhus AGF Aarhus AGF
Midtjylland Midtjylland
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 2
Municipal Iquique Municipal Iquique
Everton CD Everton CD
Huachipato Huachipato
Union La Calera Union La Calera
O.Higgins O.Higgins
Colo Colo Colo Colo
Cobresal Cobresal
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Slavia Sofia Slavia Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
River Plate River Plate
Boca Juniors Boca Juniors
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Newells Old Boys Newells Old Boys
Rosario Central Rosario Central
Instituto Instituto
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Lanus Lanus
Banfield Banfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Arka Gdynia Arka Gdynia
Stal Rzeszow Stal Rzeszow
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 14
Al Bataeh Al Bataeh
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Ajman Ajman
Banni Yas Banni Yas
Al Ain Al Ain
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 27
Hallescher FC Hallescher FC
VFB Lubeck VFB Lubeck
Saarbrucken Saarbrucken
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 4
Carabobo FC Carabobo FC
Angostura FC Angostura FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
Boluspor Boluspor
Erzurum BB Erzurum BB
Keciorengucu Keciorengucu
Kocaelispor Kocaelispor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Genclerbirligi Genclerbirligi
Eyupspor Eyupspor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC Celaya FC
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 16
AFC Progresul Spartac Bucuresti AFC Progresul Spartac Bucuresti
Gloria Buzau Gloria Buzau
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar ACS Viitorul Selimbar
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 21
OKS Stomil Olsztyn OKS Stomil Olsztyn
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 24
AEL Larisa AEL Larisa
Levadiakos Levadiakos
Egaleo Athens Egaleo Athens
Kissamikos Kissamikos
Diagoras Diagoras
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
AO Giouchtas AO Giouchtas
Ilioupoli Ilioupoli
Tylikratis Tylikratis
Kallithea Kallithea
Almopos Arideas Almopos Arideas
Kozani F.S. Kozani F.S.
AEK Athens B AEK Athens B
Iraklis Iraklis
Kambaniakos Kambaniakos
Aiolikos Aiolikos
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Indjija Indjija
Proleter Proleter
OFK Beograd OFK Beograd
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Finland Ykkoscup Finland Ykkoscup
Group
SJK Akatemia SJK Akatemia
Jaro Jaro
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Luzi 2008 Luzi 2008
Burreli Burreli
Tomori berat Tomori berat
Flamurtari Flamurtari
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Besa Kavaje Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
Lushnja KS Lushnja KS
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Sportist Svoge Sportist Svoge
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ) Souths United SC (nữ)
Peninsula Power (nữ) Peninsula Power (nữ)
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 19
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
NK Solin NK Solin
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 27
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Somaspor Somaspor
Erzincanspor Erzincanspor
Duzcespor Duzcespor
Adiyamanspor Adiyamanspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Fethiyespor Fethiyespor
Sariyer Sariyer
Erokspor Erokspor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Inegolspor Inegolspor
Denizlispor Denizlispor
Kirklarelispor Kirklarelispor
Osmanlispor FC Osmanlispor FC
Ispartaspor Ispartaspor
Usakspor Usakspor
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Nazillispor Nazillispor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Altinordu Altinordu
Kastamonuspor Kastamonuspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Celspor Celspor
Zonguldak Zonguldak
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Aksarayspor Aksarayspor
Serbia Serbia
Vòng 22
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
FK Napredak Krusevac FK Napredak Krusevac
Novi Pazar Novi Pazar
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 1
White City Woodville White City Woodville
Metrostars SC Metrostars SC
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 22
Budapest Honved Budapest Honved
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Gyirmot SE Gyirmot SE
Pecsi MFC Pecsi MFC
FC Ajka FC Ajka
SOROKSAR SOROKSAR
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Csakvari TK Csakvari TK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
Duna-Tisza Duna-Tisza
Kazincbarcika Kazincbarcika
Vasas Vasas
Szegedi AK Szegedi AK
BVSC BVSC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Tepecik Bld Tepecik Bld
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Musspor Musspor
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Elazigspor Elazigspor
Orduspor Orduspor
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik
Gumushanespor Gumushanespor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Turgutluspor Turgutluspor
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Bulvarspor Bulvarspor
Mardin BB Mardin BB
Arguvan Arguvan
Eynesil Eynesil
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Osmaniyespor Osmaniyespor
Erbaaspor S Erbaaspor S
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Kusadasispor Kusadasispor
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
Ergene Velimese Ergene Velimese
Karsiyaka Karsiyaka
Kutahyaspor Kutahyaspor
Silivrispor Silivrispor
Pazarspor Pazarspor
Efeler 09 Efeler 09
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Catalca Spor Catalca Spor
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Kestel Kestel
Balikesirspor Balikesirspor
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Tuna Luso Tuna Luso
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Cameta EC Cameta EC
Bragantino PA Bragantino PA
Tapajos Tapajos
Caete FC Caete FC
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Ag. Maraba Ag. Maraba
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Varzim Varzim
Dezembro Dezembro
Amora FC Amora FC
Sporting CP B Sporting CP B
Pero pinheiro Pero pinheiro
Vianense Vianense
Sanjoanense Sanjoanense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Anadia Anadia
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
FC Caldas FC Caldas
Brazil Campeonato Mineiro Division 1 Brazil Campeonato Mineiro Division 1
Vòng 7
Pouso Alegre Pouso Alegre
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Itabirito Itabirito
CA Patrocinense CA Patrocinense
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
Os Sandinenses Os Sandinenses
Mirandela Mirandela
Dumiense Dumiense
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Barreirense Barreirense
Real Sport Clube Real Sport Clube
Lusitano Evora Lusitano Evora
Maritimo B Maritimo B
ribeirao ribeirao
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
UD Santarem UD Santarem
Amarante Amarante
Florgrade Florgrade
Paredes Paredes
Vila Mea Vila Mea
Lusitania Lusitania
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
CF Oliveira Douro CF Oliveira Douro
Salgueiros Salgueiros
Oriental Lisboa Oriental Lisboa
Juventude de Evora Juventude de Evora
Vila Real Vila Real
Camacha Camacha
Portosantense Portosantense
Limianos Limianos
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
Imortal Imortal
Rabo Peixe Rabo Peixe
Peniche Peniche
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
Gondomar Gondomar
Louletano Louletano
Vasco de Gama Olmos Vasco de Gama Olmos
Vitoria Guimaraes B Vitoria Guimaraes B
Beira Mar Beira Mar
GD Fontinhas GD Fontinhas
Marinhense Marinhense
FC Alverca B FC Alverca B
Mortagua Mortagua
AD Marco 09 AD Marco 09
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Rebordosa Rebordosa
S. Joao Ver S. Joao Ver
Brito SC Brito SC
Tirsense Tirsense
O.Elvas O.Elvas
FC Serpa FC Serpa
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 10
Santos Santos
Sao Bernardo Sao Bernardo
Botafogo SP Botafogo SP
Portuguesa Desportos Portuguesa Desportos
Guarani SP Guarani SP
Sao Paulo Sao Paulo
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Ponte Preta Ponte Preta
Botola 2 Botola 2
Vòng 18
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
JSM Jeunesse Sportive El Massi JSM Jeunesse Sportive El Massi
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Racing Casablanca Racing Casablanca
USM Oujda USM Oujda
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Al Khaleej Youths Al Khaleej Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
America de Cali America de Cali
La Equidad La Equidad
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC Broomhill FC
Tranent Juniors Tranent Juniors
Brazil Campeonato Carioca Brazil Campeonato Carioca
Vòng 10
Flamengo Flamengo
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bangu Bangu
Madureira Madureira
Boavista F.C Boavista F.C
Sampaio Correa (RJ) Sampaio Correa (RJ)
Albania Super league Albania Super league
Vòng 25
Egnatia Egnatia
Teuta Durres Teuta Durres
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Erzeni Erzeni
Egnatia Egnatia
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
Teuta Durres Teuta Durres
Erzeni Erzeni
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Tirana KF Tirana
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Partizani Tirana Partizani Tirana
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 17
Trenkwalder Admira Wacker Trenkwalder Admira Wacker
SV Ried SV Ried
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
CD Real Santander (nữ) CD Real Santander (nữ)
Llaneros (nữ) Llaneros (nữ)
Inter Palmira (nữ) Inter Palmira (nữ)
Cucuta (nữ) Cucuta (nữ)
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Hakoah Sydney City East U20 Hakoah Sydney City East U20
Canterbury Bankstown U20 Canterbury Bankstown U20
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 18
Sirens Sirens
Gzira United Gzira United
Valletta FC Valletta FC
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
Gudja United Gudja United
Santa Lucia Santa Lucia
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Naxxar Lions Naxxar Lions