Viettel

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Heat vs Celtics, 6h30 ngày 5/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Miami Heat vs Boston Celtics diễn ra vào lúc 6h30 ngày 5/11.

Nhận định chung

Tỉ lệ chấp: Heat chấp 6.5 điểm (+/- 6.5)

Tổng điểm: 214.5

Boston Celtics sở hữu 1 trong những đội hình tài năng nhất trên giấy tờ với nòng cốt là Jayson Tatum, Jalen Brown hay Marcus Smarts. Tuy nhiên, họ lại đang thể hiện 1 bộ mặt vô cùng bất ổn trong mùa giải NBA 2021/22 dưới trướng HLV mới Ime Udoka. Celtics khởi đầu mùa giải với thành tích 3 thắng, 5 thua và họ đã phải nhận đến 3 thất bại trong 5 trận đấu gần nhất.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Heat vs Celtics, 6h30 ngày 5/11 - Ảnh 3

Hầu hết các thất bại của Celtics đều trước những đối thủ nằm trong nhóm cạnh tranh ở Playoffs. Điều này cho thấy đội bóng "Cỏ bốn lá" vẫn chưa có được bản lĩnh trong các trận cầu lớn dù hầu hết thành viên trong đội đều là những cầu thủ có kinh nghiệm. Một phần nguyên nhân có thể đến từ lối chơi của Celtics dưới thời HLV Udoka khi họ đang là đội bóng phòng ngự tệ nhất giải, trong khi hàng công lại không thể hiện được bản sắc riêng biệt và dựa nhiều vào kỹ năng cá nhân.

Lịch thi đấu NBA 2021/22 mới nhất hôm nay

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Heat vs Celtics, 6h30 ngày 5/11 - Ảnh 1

Ngược lại với Celtics, Miami Heat đang nổi lên như 1 trong những ứng viên hàng đầu cho ngôi vương tại miền Đông. Sự hòa nhập nhanh chóng của 2 bản hợp đồng mới Kyle Lowry và P.J.Tucker giúp cho cỗ máy Heat sớm đi vào guồng ở cả khâu tấn công lẫn phòng ngự. Ngôi sao số 1 của họ, Jimmy Butler đang có 1 trong những mùa giải tốt nhất của mình, và anh được kỳ vọng sẽ lại là đầu tàu đưa Heat đến chiến thắng để tiếp tục củng cố ngôi đầu BXH miền Đông.

Miami Heat sẽ có lợi thế rất lớn ở trận này khi vừa được thi đấu trên sân nhà, vừa đang đạt phong độ vô cùng cao thời gian gần đây. Cộng với viện hệ thống chiến thuật của Celtics hiện tại có quá nhiều lỗ hổng để khai thác, 1 chiến thắng hoàn toàn nằm trong tầm tay của thầy trò HLV Erik Spoelstra.

Thông tin xung quanh

Phong độ 5 trận gần nhất:

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Heat vs Celtics, 6h30 ngày 5/11 - Ảnh 2

Tin tức đội hình

- Heat: Max Strus phải ngồi ngoài vài tuần vì bong gân đầu gối. Khả năng ra sân của KZ Okpala còn bỏ ngỏ vì chấn thương mắt cá.

Đội hình dự kiến: Kyle Lowry - Duncan Robinson - Jimmy Butler - PJ Tucker - Bam Adebayo

- Celtics: Josh Richardson chưa chắc có thể ra sân do gặp vấn đề ở bàn chân.

Đội hình dự kiến: Marcus Smart - Jaylen Brown - Jayson Tatum - Al Horford - Robert Williams

Dự đoán chung cuộc: Heat thắng trên 6.5 điểm (Heat -6.5) - Tổng điểm trên 214.5

TIN LIÊN QUAN
Poole thay Curry đưa Warriors tới chiến thắng

Poole thay Curry đưa Warriors tới chiến thắng

NBA 04/11/2021

Trong ngày Curry bị kèm chặt, Poole đã toả sáng với 31 điểm để đưa Warriors tới chiến thắng

HLV Brooklyn Nets cầu viện thị trưởng New York giải quyết vụ Irving

HLV Brooklyn Nets cầu viện thị trưởng New York giải quyết vụ Irving

NBA 04/11/2021

Trong nỗ lực cứu vãn tình hình và đưa Kyrie Irving trở lại sớm nhất có thể, HLV Steve Nash của Brooklyn Nets đã phải nhờ cậy thị trưởng New York, nơi CLB của ông đóng quân.

Chủ sở hữu Phoenix Suns bị cáo buộc phân biệt chủng tộc, ngược đãi nhân viên

Chủ sở hữu Phoenix Suns bị cáo buộc phân biệt chủng tộc, ngược đãi nhân viên

NBA 05/11/2021

Baxter Holmes, ký giả của ESPN, vừa cung cấp những thông tin gây sốc về chủ sở hữu của Phoenix Suns, ông Robert Sarver.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhận định, dự đoán NBA 2022: Suns vs Clippers, 10h00 ngày 16/2

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Suns vs Clippers, 10h00 ngày 16/2

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Los Angeles Clippers, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 16/2.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Warriors vs Lakers, 8h30 ngày 13/2

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Warriors vs Lakers, 8h30 ngày 13/2

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Los Angeles Lakers, diễn ra vào lúc 8h30 ngày 13/2.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Warriors vs Nets, 10h00 ngày 30/1

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Warriors vs Nets, 10h00 ngày 30/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Brooklyn Nets, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 30/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Suns vs Pacers, 9h00 ngày 23/1

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Suns vs Pacers, 9h00 ngày 23/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Indiana Pacers, diễn ra vào lúc 9h00 ngày 23/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Lakers vs Jazz, 10h00 ngày 18/1

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Lakers vs Jazz, 10h00 ngày 18/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Los Angeles Lakers vs Utah Jazz, diễn ra vào lúc 10h30 ngày 18/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Grizzlies vs Warriors, 8h00 ngày 12/1

Nhận định, dự đoán NBA 2022: Grizzlies vs Warriors, 8h00 ngày 12/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Memphis Grizzlies vs Golden State Warriors, diễn ra vào lúc 8h00 ngày 12/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Suns vs Heat, 9h00 ngày 9/1

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Suns vs Heat, 9h00 ngày 9/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Miami Heat, diễn ra vào lúc 9h00 ngày 9/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Warriors vs Trail Blazers, 10h00 ngày 27/11

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Warriors vs Trail Blazers, 10h00 ngày 27/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Portland Trail Blazers, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 27/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Celtics vs Nets, 7h30 ngày 25/11

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Celtics vs Nets, 7h30 ngày 25/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Boston Celtics vs Brooklyn Nets, diễn ra vào lúc 7h30 ngày 25/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Nets vs Warriors, 7h30 ngày 17/11

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Nets vs Warriors, 7h30 ngày 17/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Brooklyn Nets vs Golden State Warriors, diễn ra vào lúc 7h30 ngày 17/11.

La Liga La Liga
Vòng 26
Sociedad Sociedad
Villarreal Villarreal
Serie A Serie A
Vòng 26
Bologna Bologna
Verona Verona
Bundesliga Bundesliga
Vòng 23
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 23
Metz Metz
Lyon Lyon
V-League V-League
Vòng 10
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Khánh Hòa Khánh Hòa
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Viettel FC Viettel FC
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
J-League 1 J-League 1
Vòng 1
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Vissel Kobe Vissel Kobe
Sagan Tosu Sagan Tosu
Albirex Niigata Albirex Niigata
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Riyadh Al-Riyadh
Al Raed Al Raed
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Akhdoud Al-Akhdoud
Al-Fateh Al-Fateh
Dhamk Dhamk
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 34
Coventry City Coventry City
Preston North End Preston North End
Leeds United Leeds United
Leicester City Leicester City
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 8
Puebla Puebla
Queretaro FC Queretaro FC
Necaxa Necaxa
Pachuca Pachuca
FC Juarez FC Juarez
Monterrey Monterrey
Hà Lan Hà Lan
Vòng 23
FC Utrecht FC Utrecht
Heracles Almelo Heracles Almelo
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
FK Vitebsk FK Vitebsk
FK Orsha FK Orsha
Skala 1911 Stryi Skala 1911 Stryi
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
Slovacko II Slovacko II
Warta Poznan Warta Poznan
MKS Notec Czarnkow MKS Notec Czarnkow
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
Carina Gubin Carina Gubin
MSK Zilina B MSK Zilina B
Trinec Trinec
KSZO Ostrowiec KSZO Ostrowiec
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
Sogndal Sogndal
Aalesund FK Aalesund FK
Kristiansund BK Kristiansund BK
Asane Fotball Asane Fotball
Skeid Oslo Skeid Oslo
Tromsdalen Tromsdalen
Kongsvinger Kongsvinger
Lynx FC Lynx FC
Jadran Dekani Jadran Dekani
Krka Krka
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Bistrica Bistrica
Poland (nữ) Poland (nữ)
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Vard Haugesund Vard Haugesund
Jerv Jerv
Strommen Strommen
Kjelsas Kjelsas
FC Artmedia Petrzalka FC Artmedia Petrzalka
Galanta Galanta
Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC
UFC Fehring UFC Fehring
Italy (nữ) Italy (nữ)
Ireland (nữ) Ireland (nữ)
Neusiedl Neusiedl
SV St Margarethen SV St Margarethen
Skive IK Skive IK
IF Lyseng IF Lyseng
SV Oberwart SV Oberwart
USV Gnas USV Gnas
SC Weiz SC Weiz
TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz
Mora pine korneuburg Mora pine korneuburg
Stockerau Stockerau
Wiener SC Wiener SC
Helfort 15 Helfort 15
Kaiserslautern (Youth) Kaiserslautern (Youth)
VfR Mannheim VfR Mannheim
Anh (nữ) Anh (nữ)
Austria (nữ) Austria (nữ)
Chile (nữ) Chile (nữ)
Jamaica (nữ) Jamaica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Czech (nữ) U19 Czech (nữ) U19
Morocco (nữ)U20 Morocco (nữ)U20
U23 Pháp (nữ) U23 Pháp (nữ)
Belgium U23(nữ) Belgium U23(nữ)
Slovenia (nữ) U19 Slovenia (nữ) U19
Croatia (nữ) U19 Croatia (nữ) U19
Poland (nữ) U17 Poland (nữ) U17
Austria (nữ) U17 Austria (nữ) U17
Saudi Arabia U16 Saudi Arabia U16
South Korea U16 South Korea U16
England U16 England U16
Sweden U16 Sweden U16
Belgium (nữ) U19 Belgium (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19 Switzerland (nữ) U19
Sweden (nữ) U18 Sweden (nữ) U18
Portugal (nữ) U18 Portugal (nữ) U18
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
FC Arouca FC Arouca
FC Famalicao FC Famalicao
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 23
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Thun Thun
Schaffhausen Schaffhausen
FC Sion FC Sion
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Aarau Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Samsunspor Samsunspor
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Piast Gliwice Piast Gliwice
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
LKS Lodz LKS Lodz
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 21
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 27
Charleroi Charleroi
Racing Genk Racing Genk
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 24
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
ZNK Osijek ZNK Osijek
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 26
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Sampdoria Sampdoria
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Valladolid Valladolid
Real Oviedo Real Oviedo
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 23
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Holstein Kiel Holstein Kiel
St. Pauli St. Pauli
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 1
Yokohama FC Yokohama FC
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 2
Drogheda United Drogheda United
Waterford United Waterford United
Dundalk Dundalk
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Shelbourne Shelbourne
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Bohemians Bohemians
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 27
VVV Venlo VVV Venlo
FC Eindhoven FC Eindhoven
Willem II Willem II
Roda JC Roda JC
ADO Den Haag ADO Den Haag
MVV Maastricht MVV Maastricht
Emmen Emmen
SC Cambuur SC Cambuur
De Graafschap De Graafschap
Den Bosch Den Bosch
Groningen Groningen
Helmond Sport Helmond Sport
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
Hermannstadt Hermannstadt
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
CFR Cluj CFR Cluj
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
Randers FC Randers FC
Lyngby Lyngby
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 2
Univ Catolica Univ Catolica
Nublense Nublense
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Botev Vratsa Botev Vratsa
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Etar Etar
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Miedz Legnica Miedz Legnica
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Wisla Krakow Wisla Krakow
GKS Tychy GKS Tychy
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 22
Sochaux Sochaux
Martigues Martigues
Versailles 78 Versailles 78
Chateauroux Chateauroux
Epinal Epinal
Chamois Niortais Chamois Niortais
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
FC Rouen FC Rouen
Marignane Gignac Marignane Gignac
Cholet So Cholet So
Nimes Nimes
Villefranche Villefranche
Orleans US 45 Orleans US 45
Avranches Avranches
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Le Mans Le Mans
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 27
Preuben Munster Preuben Munster
MSV Duisburg MSV Duisburg
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 25
Partick Thistle Partick Thistle
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Giresunspor Giresunspor
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 21
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
LKS Lodz II LKS Lodz II
Polonia Bytom Polonia Bytom
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
Spartak Varna Spartak Varna
Zanzibar Premier League Zanzibar Premier League
Vòng
Zimamoto SC Zimamoto SC
JKU FC JKU FC
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 25
Barito Putera Barito Putera
Persib Bandung Persib Bandung
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 19
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
NK Jarun NK Jarun
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
Serbia Serbia
Vòng 22
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
Radnicki Nis Radnicki Nis
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 1
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
Croydon Kings Croydon Kings
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 4
Atletico FC Atletico FC
Llaneros FC Llaneros FC
Real Cartagena Real Cartagena
Bogota FC Bogota FC
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
CD Gouveia CD Gouveia
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Boyaca Chico Boyaca Chico
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Envigado FC Envigado FC
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Deportivo Cali Deportivo Cali
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Hearts (R) Hearts (R)
East Kilbride East Kilbride
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 17
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Olympique Ales Olympique Ales
La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
Romorantin Romorantin
Beauvais Beauvais
Stade Briochin Stade Briochin
FFSA PL FFSA PL
Vòng 1
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Sturt Lions Sturt Lions
Salisbury United Salisbury United
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
West Adelaide SC West Adelaide SC
Western Strikers SC Western Strikers SC
Fulham United FC Fulham United FC
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 17
Leoben Leoben
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
FC Liefering FC Liefering
SV Horn SV Horn
FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien
Kapfenberg Kapfenberg
Lafnitz Lafnitz
St.Polten St.Polten
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Deportivo Pasto (nữ) Deportivo Pasto  (nữ)
Junior (nữ) Junior (nữ)
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 13
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Coventry U21 Coventry U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
St George City FA U20 St George City FA U20
Rydalmere Lions FCU20 Rydalmere Lions FCU20
Bonnyrigg White Eagles U20 Bonnyrigg White Eagles U20
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 29
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
Bangor FC Bangor FC
Annagh United Annagh United
Dundela Dundela
Australia Northern NSW Reserves League Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Maitland FC Reserves Maitland FC Reserves
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
Edgeworth Eagles Reserves Edgeworth Eagles Reserves
Weston Workers Reserves Weston Workers Reserves
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 12
Al-Nahda Muscat Al-Nahda Muscat
Al Shabab(OMA) Al Shabab(OMA)
Alrstak Alrstak
Sur Club Sur Club
Oman Club Oman Club
Sohar Club Sohar Club
Israel C League Israel C League
Vòng
Sporting Club Tel Aviv Sporting Club Tel Aviv
Beitar Petah Tikva Beitar Petah Tikva
SC Ramla SC Ramla
FC Beitar Yavne FC Beitar Yavne
Beitar Haifa Yakov Beitar Haifa Yakov
Maccabi Ahi Iksal Maccabi Ahi Iksal
Tzeirey Tira Tzeirey Tira
Hapoel Kiryat Ono Hapoel Kiryat Ono
Israel B League Israel B League
Vòng 17
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Ironi Modiin Ironi Modiin
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
AS Ashdod AS Ashdod
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Ironi Nesher Ironi Nesher
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 7
Malacateco Malacateco
Coban Imperial Coban Imperial
Syria Syria
Vòng
Al futowa Al futowa
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Karamah Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 19
Helsingor Helsingor
Herfolge Boldklub Koge Herfolge Boldklub Koge
AC Horsens AC Horsens
Kolding FC Kolding FC
Vendsyssel Vendsyssel
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups A
UMF Selfoss (nữ) UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
Sunderland U21 Sunderland U21
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 15
BKMA II BKMA II
Urartu II Urartu II
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 2
Orense SC Orense SC
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng 22
Teror Teror
Arucas CF Arucas CF
South Africa League Cup South Africa League Cup
preliminaries
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
TS Galaxy TS Galaxy
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Pretoria Callies Pretoria Callies
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 24
Abbe Gavin Ni Abbe Gavin Ni
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Afan Lido Afan Lido
Goytre Utd Goytre Utd
Caerau Ely Caerau Ely
Pontardawe Town Pontardawe Town
Llanelli Llanelli
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Taffs Well Taffs Well
Llantwit Major Llantwit Major
Llandudno Llandudno
Buckley Town Buckley Town
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Chirk AAA Chirk AAA
Ruthin Town FC Ruthin Town FC
Holywell Holywell
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 18
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
JS Saoura JS Saoura
Biskra Biskra
MC Magra MC Magra
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Odd Grenland U19 Odd Grenland   U19
Stromsgodset  U19 Stromsgodset U19
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 6
E.N.Paralimniou E.N.Paralimniou
Peyia 2014 Peyia 2014
Olympiakos Nicosia FC Olympiakos Nicosia FC
Dignis Yepsonas Dignis Yepsonas
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 1
Moreton City II Moreton City II
Caboolture FC Caboolture FC
Ipswich City Ipswich City
St George Willawong FC St George Willawong FC
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
Eastern Suburbs Brisbane Eastern Suburbs Brisbane
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Haiti U20 Haiti U20
Cayman Islands U20 Cayman Islands U20
St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20
Puerto Rico U20 Puerto Rico U20
Cuba U20 Cuba U20
Anguilla U20 Anguilla U20
Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20
Guyana U20 Guyana U20
Curacao U20 Curacao U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Canada U20 Canada U20
Dominica U20 Dominica U20
NicaraguaU20 NicaraguaU20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Saint Lucia U20 Saint Lucia U20
Guatemala U20 Guatemala U20
Barbados U20 Barbados U20
Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20
st Vincent the Grenadine U20 st Vincent the Grenadine U20
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 24
FK Kapaz Ganca FK Kapaz Ganca
FK Gilan Gabala FK Gilan Gabala
Cúp Liên Đoàn Phần Lan Cúp Liên Đoàn Phần Lan
Group
Lahti Lahti
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Al Majd (nữ) Al Majd (nữ)
Smouha (nữ) Smouha (nữ)
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 17
Aizawl FC Aizawl FC
Rajasthan Club Rajasthan Club
Iceland League Cup B Iceland League Cup B
Group
FC Arbaer FC Arbaer
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
Ellidi Ellidi
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 2
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Athlone Town Athlone Town
Kerry FC Kerry FC
Bray Wanderers Bray Wanderers
UC Dublin UC Dublin
Treaty United Treaty United
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Longford Town Longford Town
Finn Harps Finn Harps
Cork City Cork City
Livonia Winter League Livonia Winter League
Group
Riga FC II Riga FC II
Viimsi MRJK Viimsi MRJK
Halliu football College Halliu football College
Super Nova Super Nova
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 16
Al-Hudod Al-Hudod
Naft Misan Naft Misan
Duhok Duhok
Karbalaa Karbalaa
Naft Alwasat Naft Alwasat
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Turkey A2 League U19 Turkey A2 League U19
Vòng
Genclerbirligi U19 Genclerbirligi U19
Bandirmaspor U19 Bandirmaspor U19
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 23
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Hapoel Afula Hapoel Afula
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Acco Hapoel Acco
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln FC Lincoln
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
Australia West Premier Bam Creative Night Series Australia West Premier Bam Creative Night Series
Group
Floreat Athena Floreat Athena
Perth Glory (Youth) Perth Glory (Youth)
Bayswater City Bayswater City
Fremantle City Fremantle City
Inglewood United Inglewood United
Balcatta FC Balcatta FC
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Al-Hilal Omdurman Al-Hilal Omdurman
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Medeama SC Medeama SC
EL Ahly EL Ahly
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Simba Sports Club Simba Sports Club
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Republic of Ireland (nữ) U17 Republic of Ireland (nữ) U17
Israel (nữ) U17 Israel (nữ) U17
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 3
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Racing Beirut Racing Beirut
Italy C1 Italy C1
Vòng 28
Spal Spal
Arezzo Arezzo
Giana Giana
Lumezzane Lumezzane
Pontedera Pontedera
Sassari Torres Sassari Torres
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 23
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
St Pauli II St Pauli II
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
Eilenburg Eilenburg
FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig
SV Babelsberg 03 SV Babelsberg 03
Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo
Greifswalder FC Greifswalder FC
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
Duren Duren
SSVg Velbert SSVg Velbert
Rot-Weiss Ahlen Rot-Weiss Ahlen
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 2
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Always Ready Always Ready
Mali Premiere Division Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako Real Bamako
AS Bakaridjan AS Bakaridjan
AS Police AS Police
AS Korofina AS Korofina
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 23
Red Star Waasland Red Star Waasland
KMSK Deinze KMSK Deinze
Patro Eisden Patro Eisden
Lierse Lierse
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 13
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
FC Phoenix FC Phoenix
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 35
Wigan Athletic Wigan Athletic
Cheltenham Town Cheltenham Town
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 5
Sport Huancayo Sport Huancayo
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Cúp C1 Châu Đại Dương Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoffs
Classic FC Classic FC
Ifira Black Bird Ifira Black Bird
AS Magenta Noumea AS Magenta Noumea
Gaïtcha Gaïtcha
McInerney Ford Night Series Division McInerney Ford Night Series Division
Quarterfinals
Joondalup City Joondalup City
Sorrento F.C. Sorrento F.C.
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 18
Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21
Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
FC Mynai U21 FC Mynai U21
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Braga U19 Braga U19
Benfica U19 Benfica U19
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 14
Al Bashayir SC Al Bashayir SC
Al Khmes Al Khmes
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 1
Curico Unido Curico Unido
Union San Felipe Union San Felipe
OP AFW OP AFW
Tanzania (nữ) Tanzania (nữ)
Nam Phi (nữ) Nam Phi (nữ)
Tunisia (nữ) Tunisia (nữ)
Morocco (nữ) Morocco (nữ)
Cameroon (nữ) Cameroon (nữ)
Nigeria (nữ) Nigeria (nữ)
Ghana (nữ) Ghana (nữ)
Zambia (nữ) Zambia (nữ)
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 14
Kabuscorp do Palanca Kabuscorp do Palanca
CRD Libolo CRD Libolo
Ukraina Ukraina
Vòng 18
LNZ Lebedyn LNZ Lebedyn
Kryvbas Kryvbas
Panama Panama
Vòng 6