Nhận định, dự đoán NBA 2022: Grizzlies vs Warriors, 8h00 ngày 12/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/2022 hôm nay với trận đấu giữa Memphis Grizzlies vs Golden State Warriors, diễn ra vào lúc 8h00 ngày 12/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Suns vs Heat, 9h00 ngày 9/1

Nhận định, dự đoán kết quả bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Phoenix Suns vs Miami Heat, diễn ra vào lúc 9h00 ngày 9/1.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Warriors vs Trail Blazers, 10h00 ngày 27/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Portland Trail Blazers, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 27/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Celtics vs Nets, 7h30 ngày 25/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Boston Celtics vs Brooklyn Nets, diễn ra vào lúc 7h30 ngày 25/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Nets vs Warriors, 7h30 ngày 17/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Brooklyn Nets vs Golden State Warriors, diễn ra vào lúc 7h30 ngày 17/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Clippers vs Bulls, 9h30 ngày 15/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa LA Clippers vs Chicago Bulls diễn ra vào lúc 9h30 ngày 15/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Clippers vs Timberwolves, 10h00 ngày 14/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa LA Clippers vs Minnesota Timberwolves, diễn ra vào lúc 10h00 ngày 14/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Pacers vs 76ers, 9h00 ngày 14/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Indiana Pacers vs Philadelphia 76ers diễn ra vào lúc 8h00 ngày 14/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Warriors vs Bulls, 10h00 ngày 13/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Chicago Bulls diễn ra vào lúc 10h00 ngày 13/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Celtics vs Bucks, 8h30 ngày 13/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Boston Celtics vs Milwaukee Bucks diễn ra vào lúc 7h30 ngày 13/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: 76ers vs Bucks, 7h30 ngày 10/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Philadelphia 76ers vs Milwaukee Bucks diễn ra vào lúc 7h30 ngày 10/11.

Nhận định, dự đoán NBA 2021/22: Warriors vs Hawks, 10h00 ngày 9/11

Nhận định, dự đoán bóng rổ NBA 2021/22 hôm nay với trận đấu giữa Golden State Warriors vs Atlanta Hawks diễn ra vào lúc 10h00 ngày 9/11.

Xem thêm
Euro
Qual.
Bulgaria
Montenegro
Thụy Điển
Bỉ
Áo
Azerbaijan
Moldova
Đảo Faroe
Serbia
Lithuania
Gibraltar
Hy Lạp
Pháp
Hà Lan
Czech
Ba Lan
VĐQG Mexico
Vòng 1
Mazatlan FC
Club Leon
Giao Hữu ĐTQG
Australia
Ecuador
Nhật Bản
Uruguay
Hàn Quốc
Colombia
Romania U21
U21 Bồ Đào Nha
Uzbekistan
Bolivia
Saudi Arabia
Venezuela
U21 Tây Ban Nha
U21 Thụy Sĩ
VL U21 Châu Âu
Vòng bảng
Belarus U21
AndorraU21
VĐ châu Phi - CAN Cup
Qualifier Groups
Democratic Rep Congo
Mauritania
Uganda
Tanzania
Nigeria
Guinea Bissau
South Africa
Liberia
Cape Verde
Swaziland
Cote D Ivoire
Comoros
Equatorial Guinea
Botswana
Mali
Gambia
Senegal
Mozambique
Egypt
Malawi
Burkina Faso
Togo
Tunisia
Libya
Cameroon
Namibia
Guinea
Ethiopia
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 33
FC Cartagena
CD Lugo
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 6
JEF United Ichihara Chiba
Fagiano Okayama
Omiya Ardija
Oita Trinita
Tokushima Vortis
Blaublitz Akita
Vegalta Sendai
Zweigen Kanazawa FC
V-Varen Nagasaki
Montedio Yamagata
VĐQG Bulgaria
Vòng 26
Septemvri Sofia
CSKA 1948 Sofia
Botev Plovdiv
Spartak Varna
Botev Vratsa
FC Hebar Pazardzhik
Arda
Ludogorets Razgrad
Lokomotiv Sofia
Pirin Blagoevgrad
CSKA Sofia
Levski Sofia
Cherno More Varna
Lokomotiv Plovdiv
Beroe Stara Zagora
Slavia Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 21
FC Yessentuki
FK Chayka K-SR
Hạng 3 Pháp
Vòng 26
Sedan
USL Dunkerque
Stade Briochin
Nancy
Villefranche
Concarneau
Avranches
Le Puy Foot 43 Auvergne
Chateauroux
Bastia Borgo
Cholet So
Versailles 78
Paris 13 Atletico
Bourg Peronnas
Red Star FC 93
Orleans US 45
Hạng 3 Đức
Vòng 29
Hallescher FC
MSV Duisburg
Hạng 2 Scotland
Vòng 30
Inverness
Partick Thistle
Ayr United
Cove Rangers
Queen's Park
Arbroath
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 28
Denizlispor
Boluspor
Samsunspor
Altinordu
Hạng 2 Mexico
Vòng 13
Alebrijes de Oaxaca
Atletico La Paz
Cancun FC
Cimarrones de Sonora
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 16
Almopos Arideas
Iraklis
Hạng 2 Slovenia
Vòng 22
NK Nafta
NK Brinje Grosuplje
Triglav Gorenjska
NK Aluminij
Gambia Division 2
Vòng
Latrikunda Utd
TMT FA
Gambia Ports Authority
BST Galaxy
Kanifing East FC
Kuteh Jumbulu
Korea League 4
Vòng 4
Jungnang Chorus Mustang FC
Chungju Citizen
Seoul United
Busan I'Park B
Gangwon II
Daejeon Hana Citizen II
Indonesia Super League
Vòng 18
Arema Malang
Pusamania Borneo FC
Persik Kediri
Persita Tangerang
Persib Bandung
Bhayangkara Surabaya United
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
Souths United SC (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Banbury United
Alfreton Town
FFSA Premier League
Vòng 5
White City Woodville
Croydon Kings
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
Modbury Jets
Adelaide Panthers
Sturt Lions
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 2
Inglewood United U20
Balcatta U20
Perth Glory FC U20
Armadale SC U20
Cockburn City U20
Bayswater U20
Pires U20
Sorrento F.C. U20
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
Olympic Kingsway U20
FloreatAthena U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 3
Pittsburgh Riverhounds
Miami FC
Rio Grande Valley
Monterey Bay FC
Slovakia 2. Liga
Vòng 22
MSK Zilina B
Sokol Dolna Zdana
Colombia Copa Premier
Vòng 9
Leones
Valledupar FC
Patriotas FC
Fortaleza F.C
Deportes Quindio
Orsomarso
Japanese WE League
Vòng 12
Albirex Niigata (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 10
Aguilas Doradas
Envigado FC
England FA Women Super League
Vòng 16
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
FFSA PL
Vòng 5
Adelaide Raiders SC
Para Hills Knlghts SC
Playford City Patriots
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Cobras FC
Adelaide Victory
Cumberland United FC
Poet Adelarde Pirates
NSW Premier League
Vòng 8
Sydney FC (Youth)
Blacktown City Demons
Ted Reiter Mountain City Rovers
Rockdale City Suns
England U21 Professional Development League 2
Vòng 14
Colchester United U21
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 2
Gefle IF U21
Djurgardens U21
Northern NSW U20 League
Vòng
Mt Druitt Town Rangers U20
Rockdale City Suns U20
Vô địch Mexico nữ
Vòng 11
Club America (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ)
Queretaro (nữ)
Unam Pumas (nữ)
Torneo Di Viareggio
Vòng bảng
Budapest Honved U19
FC Kallon Youth
Spal U19
Pisa U19
Rukh Vynnyky U19
Olympique Thiessois Youth
Sassuolo U20
Carrarese U19
Empoli U20
Benevento (Youth)
Westchester United Youth
Berekum FFFC Youth
Don Torcuato FC Youth
Pontedera Youth
Torino U20
APIA (Youth)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
Iberia Los Angeles
Victorian State League Division 1
Vòng 6
Dandenong City SC
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
Northcote City
Pascoe Vale SC
Langwarrin
Preston Lions
Melbourne Heart (Youth)
Werribee City
Western United FC NPL
Brunswick City
Moreland Zebras
Eastern Lions SC
Kingston City
Ghana Premier
Vòng 23
Kotoku Royals FC
King Faisal
Aduana Stars
Real Tamale United
Israel B League
Vòng 26
Hapoel Kaukab
Tzeirey Kafr Kana
Maccabi Tzur Shalom
Hapoel Bueine
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
Sport Club Dimona
Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Kafr Kanna
Hapoel Raanana
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Bnei Eilat
Ironi Modiin
Beitar Tel Aviv Ramla
MS Tseirey Taybe
Maccabi Nujeidat Ahmed
SC Maccabi Ashdod
Maccabi Yavne
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Ironi Nesher
Ihud Bnei Shefaram
Moadon Sport Tira
Azadegan League
Vòng 29
Arman Gohar Sirjan
Shahrdari Hamedan
Chooka Talesh
Esteghlal Khozestan
Khooshe Talaee Sana Saveh
Fajr Sepasi
Chadormalou Ardakan
Mes Shahr-e Babak
Khalij Fars Mahshahr
Saipa
Baderan Tehran FC
Van Pars Isfahan
Darya Babol
Shahrdari Astara
Esteghlal Mollasani
Kheybar Khorramabad
Australian cloth
Vòng 4
University of Queensland
Centenary Stormers
Olympic (Preliminaries) African
Vòng 3
Algeria U23
Ghana U23
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Arucas CF
Las Palmas Atletico
Estrella CF
UD San Fernando
Germany Verbandsliga
Vòng
Bad Vilbel
VfB Ginsheim
Australia W-League
Vòng 19
Newcastle Jets (nữ)
Wellington Phoenix (nữ)
Sydney FC (nữ)
Adelaide United (nữ)
Western United (nữ)
Canberra United (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 3
Nevezis Kedainiai
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
FK Minija
Wales FAW nam
Vòng 28
Abbe Gavin Ni
Ynyshir Albions
Llandudno
Conwy Utd
Llanelli
Briton Ferry Athletic
Ruthin Town FC
Buckley Town
Nhật bản
Vòng 2
Gunma FC White Star (nữ)
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ)
NGU Nagoya (nữ)
Ehime FC (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
Yamato Sylphid (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
QLD Division 1
Vòng 5
Caboolture FC
Sunshine Coast FC
Western Pride
Surfers Paradise
Southside Eagles
Capalaba Bulldogs
Iraq Cup
Karbalaa
Al Sinaah
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Draih
Al Entesar
Qilwah
Al-Nahdha
Al-Trgee
Al Bukayriyah
Al-Saqer
Jerash FC
Al-Sadd FC(SA)
Al-Taqdom
Hottain (KSA)
Arar FC
Tuwaiq
Al-Jndal
Al Liwaa
Al Qous Club
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Larne Reserves
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
Linfield Reserves
Crusaders Reserves
Ballymena Utd Reserves
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
FO Jas Qyran
AKAS Almaty
Altay FK
Akzhayik Oral
Hạng 3 Áo
Vòng 19
Allerheiligen
SC Gleisdorf
SC Kalsdorf
Deutschlandsberger SC
FC Pinzgau Saalfelden
OTSU Hallein
Leoben
TUS Bad Gleichenberg
SC Mannsdorf
Andelsbuch
SV Ried B
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
LASK (Youth)
Brook thunders
Wiener SC
ASV Siegendorf
Kremser
SC Mannsdorf
Andelsbuch
Traiskirchen
SV Stripfing Weiden
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
Iceland League Cup B
Vòng bảng
Volsungur husavik
Magni
FC Arbaer
Augnablik Kopavogur
Ireland First Division
Vòng 6
Salthill Devon Galway
Longford Town
Bray Wanderers
Wexford (Youth)
Kerry FC
Athlone Town
Treaty United
Waterford United
Finn Harps
Cobh Ramblers
Nhật Bản Football League
Vòng 3
Suzuka unlimited
Minebea Mitsumi FC
Nữ Euro
Qual.B2
Lithuania (nữ) U17
Faroe Islands (nữ) U17
Turkey (nữ) U17
Northern Ireland (nữ) U17
Greece (nữ) U17
Moldova (nữ) U17
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 19
B93 Copenhagen
AB Copenhagen
Skive IK
Aarhus Fremad
CONCACAF Nations League
League C
Anguilla
St. Lucia
Bahamas
Trinidad Tobago
Nicaragua
St. Vincent Grenadines
Grenada
Mỹ
Belize
Guatemala
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 3
Gyeongju KHNP
Changwon City
Gangneung City
Ulsan Citizens
Sweden Damallsvenskan
Vòng 1
FC Rosengard (nữ)
Pitea IF (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 29
Bayern Munchen (Youth)
FC Augsburg II
Kickers Offenbach
TSG Balingen
SSV Jeddeloh
Werder Bremen (Youth)
Astoria Walldorf
Vfr Aalen
Rot-Weiss Ahlen
Wiedenbruck
Wacker Burghausen
SV Heimstetten
Hannover 96 Am
SV Drochtersen/Assel
VFB Lubeck
TuS Blau-Weiss Lohne
WK League
Vòng 1
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Boeun Sangmu (nữ)
Changnyeong (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
KSPO FC (nữ)
GER D5
ATSV Erlangen
Feucht SC
Belgium Women's Premier League
Vòng 3
Racing Genk (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
White Star Bruxelles (w)
Charleroi (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 1
Universitario De Deportes
Cienciano
Australia Victoria State League
Vòng
Caroline Springs George Cross
Boroondara
Doveton
Melbourne Victory NPL
North Sunshine Eagles
Box Hill United SC
Australia Victoria State League 1
Vòng
Springvale White Eagles
Malvern City
Strathmore
Whittlesea Ranges
Brimbank
Corio
Casey Comets
Mornington
South Springvale SC
Bentleigh Utd Cobras
Richmond
Collingwood
Sydenham Park
Altona City
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 15
Diosgyori VTK (w)
Kelen SC (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Adelaide University (nữ)
Adelaide City (nữ)
Brazil Youth
Vòng bảng
Goias (Youth)
Cruzeiro (Youth)
Gremio (Youth)
Santos (Youth)
Hạng 3 Mexico
FC Politecnico
CD Muxes
Atletico Mexicano F.E.
Aztecas AMF Soccer
Chetumal
Cantera Venados FC
U.A. Zacatecas II
Atletico Leones
Celaya II
Canada CTM FC
Mexico Liga TDP
Vòng
Inter Playa del Carmen
Tritones Vallarta MFC
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast Knights U23
Sunshine Coast Wanderers U23
Lions FC U23
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 11
CA Independente
Plaza Amador
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SG Sonnenhof Grossaspach
ATSV Mutschelbach
Nottingen
TSG Backnang
TuS Osdorf
Eimsbutteler TV
SC Spelle-Venhaus
TuS Bersenbruck
Altona 93
SC Concordia Hamburg
TuRa Harksheide
SV Rugenbergen
TuS Komet Arsten
BTS Neustadt
TSG Sprockhovel
TUS Bovinghausen 04
Bonner sc
FC Viktoria Arnoldsweiler
SV Morlautern
SG 2000 Mulheim-Karlich
Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 23
Athletic Club Bibao (nữ)
Sevilla FC (nữ)
Scottish Highland Football League
Vòng 19
fraserburgh
Lossiemouth
Liga de Elite
Vòng 4
Toi Seng
Windsor Arch Ka I
Vô địch Đức nữ
Vòng 16
Werder Bremen (nữ)
Koln (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 8
Defensor Sporting Montevideo
Plaza Colonia
Holland Eredivisie Women's
Vòng 18
Feyenoord Rotterdam (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
Zwolle (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
SC Telstar (nữ)
Fortuna FF (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
Northern German state premier league - bayern
ASV Suchteln
SC Dusseldorf West
Victoria Hamburg II
SC Poppenbuttel
TAS Premier League
Vòng 2
Riverside Olympic
Kingborough Lions
VĐQG Paraguay
Vòng 9
Guarani CA
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
Union Perg
Union Weisskirchen
SV Schwechat
SV Gerasdorf Stammer
TUS Heiligenkreuz
USV Gnas
St.Polten Amateure
Kottingbrunn
Union Edelweiss
Union Mondsee
England Southern Premier League
Vòng 37
Tiverton Town
Plymouth Parkway
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 23
Kasetsart FC
Udon Thani
French Feminines D1
Vòng 17
Le Havre (nữ)
Fleury 91 (w)
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
SK Petrin Plzen B
TJ Zruc
Loko Karlovy Vary
Nove Sedlo
Welsh Premier League
Vòng 6
Connahs Quay Nomads FC
Newtown AFC
VIC Premier League
Vòng 6
Melbourne Knights
Altona Magic
Heidelberg United
Bentleigh greens
Moreland City
North Geelong Warriors
Avondale FC
Green Gully Cavaliers
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
Grulla Morioka
Azul Claro Numazu
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 6
Heidelberg United U20
Bentleigh greens U20
Avondale FC U20
Green Gully Cavaliers U20
Moreland City U21
North Geelong Warriors U21
Hạng 3 Scotland
Vòng 30
East Fife
Elgin City
VIC Women’s Premier League
Vòng 2
Box Hill (nữ)
Southern United (nữ)
Emerging Athlete Program (nữ)
South Melbourne (nữ)
Calder United SC (nữ)
Alamein (nữ)
Heidelberg United (nữ)
FC Bulleen Lions (nữ)
VĐQG Costa Rica
Vòng 14
Guadalupe FC
Sporting San Jose
Alajuelense
AD Guanacasteca
Puntarenas
Deportivo Saprissa
NSW-N Premier League
Vòng 4
Broadmeadow Magic
Cooks Hill United
Adamstown Rosebuds FC
New Lambton FC
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 33
Dungannon Swifts
Linfield FC
Hạng nhất Scotland
Vòng 30
Clyde
Airdrie United
Falkirk
Kelty Hearts
Edinburgh City
Queen of South
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng bảng
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo

Nhận định bóng rổ