Viettel

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 12/2: Chelsea đứng trước cơ hội vào top 10

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 12/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 12/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 12/2. Ngày 12/2 diễn ra các trận đấu của các giải bóng đá hấp dẫn nhất như giải Ngoại hạng Anh, La Liga.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 12/2: Chelsea đứng trước cơ hội vào top 10 - Ảnh 1

V.League, Cúp Quốc gia, Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu.

Ở Ngoại hạng Anh có trận Chelsea gặp Crystal Palace. Cả 2 đang nằm ngoài top 10 nhưng ít có nguy cơ phải xuống hạng. Lúc này, mục tiêu của cả 2 là lọt vào top 10.

Chelsea đã thua 2 trận gần nhất trước Liverpool và Aston Villa. Đây đều là những đối thủ mạnh. Trước đó, họ có chuỗi 3 chiến thắng liên tiếp. Lúc này, Chelsea được đánh giá là có phong độ ổn định hơn so với hồi đầu mùa.

Crystal Palace là đội có phong độ phập phù khi thắng 2, thua 3 trong 5 trận gần nhất. Hàng công là điểm yếu của họ khi mới ghi 26 bàn sau 23 trận.

Ở La Liga có trận Almeria vs Athletic Bilbao. Đội chủ nhà gần như sẽ phải xuống hạng khi mới có 6 điểm sau 23 trận, kém vị trí an toàn tới 14 điểm. Trong khi đó, đội khách hướng tới mục tiêu lọt vào top 4.

 

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ ĐỘI NHÀ ĐỘI KHÁCH GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
03:00 Crystal Palace Chelsea Ngoại Hạng Anh K+SPORT1
03:00 Almeria Athletic Bilbao VĐQG Tây Ban Nha SSPORT2 (SCTV15)
TIN LIÊN QUAN
Madam Pang nhận số phiếu cao lịch sử, chính thức trở thành tân chủ tịch LĐBĐ Thái Lan

Madam Pang nhận số phiếu cao lịch sử, chính thức trở thành tân chủ tịch LĐBĐ Thái Lan

Không bất ngờ khi Madam Pang chính thức được bầu làm Chủ tịch Liên đoàn bóng đá Thái Lan. Chiến thắng của bà là áp đảo khi số phiếu dành cho một ứng viên FAT là cao nhất lịch sử.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 9/2: Dortmund, Marseille đá sớm

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 9/2: Dortmund, Marseille đá sớm

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 9/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 9/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 9/2: Tứ kết Open 13 - Tâm điểm Zhang vs Khachanov

Lịch thi đấu tennis hôm nay 9/2: Tứ kết Open 13 - Tâm điểm Zhang vs Khachanov

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 9/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết đơn nam Open 13 2024 và vòng 1 đơn nữ Abu Dhabi Open. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG Nhật Bản của Thanh Thúy tuần này 10-11/2

Lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG Nhật Bản của Thanh Thúy tuần này 10-11/2

iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG Nhật Bản của Thanh Thúy tuần này. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền của CLB PFU Blue Cats mới nhất.

Lịch sử đối đầu Jordan vs Qatar: Kẻ mạnh áp đảo

Lịch sử đối đầu Jordan vs Qatar: Kẻ mạnh áp đảo

Asian Cup 10/02/2024

ĐT Jordan sẽ tái ngộ Qatar trong trận chung kết Asian Cup 2023. Xét về tương quan giữa hai đội, Qatar vẫn áp đảo ở nhiều tiêu chí, trong đó có đối đầu.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2: AS Roma, West Ham gặp khó

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2: AS Roma, West Ham gặp khó

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 26/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2: Chung kết Liverpool vs Chelsea

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2: Chung kết Liverpool vs Chelsea

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 25/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2: Bayern Munich gặp Leipzig, Arsenal đối đầu Newcastle

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2: Bayern Munich gặp Leipzig, Arsenal đối đầu Newcastle

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 24/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2: CAHN, Leverkusen dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2: CAHN, Leverkusen dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 23/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2: AC Milan, AS Roma đá Cúp C2 châu Âu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2: AC Milan, AS Roma đá Cúp C2 châu Âu

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 22/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2: Đại chiến Napoli vs Barca, Liverpool đá bù

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2: Đại chiến Napoli vs Barca, Liverpool đá bù

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 21/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 20/2: Đại chiến Inter vs Atletico, Man City đá bù

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 20/2: Đại chiến Inter vs Atletico, Man City đá bù

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 20/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 20/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 19/2: Girona đua vô địch, Everton đại chiến Crystal Palace

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 19/2: Girona đua vô địch, Everton đại chiến Crystal Palace

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 19/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 19/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 18/2: CAHN đối đầu TPHCM, MU dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 18/2: CAHN đối đầu TPHCM, MU dễ thở

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 18/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 18/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 17/2: V.League trở lại, Man City gặp Chelsea

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 17/2: V.League trở lại, Man City gặp Chelsea

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay 17/2. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay 17/2 trên K+, On Sports mới nhất trên iThethao.vn.

V-League V-League
Vòng 11
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Viettel FC Viettel FC
Khánh Hòa Khánh Hòa
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Cúp FA Cúp FA
Vòng 5
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Leicester City Leicester City
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Newcastle United Newcastle United
Luton Town Luton Town
Manchester City Manchester City
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Sociedad Sociedad
Mallorca Mallorca
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Queretaro FC Queretaro FC
Atletico San Luis Atletico San Luis
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
IK Sirius FK U21 IK Sirius FK U21
Sandvikens IF Sandvikens IF
Grorud Grorud
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
St Joseph's FC St Joseph's FC
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Estonia (nữ) Estonia (nữ)
China Hong Kong (nữ) China Hong Kong (nữ)
Hungary (nữ) U19 Hungary (nữ) U19
Austria (nữ) U19 Austria (nữ) U19
Kosovo (nữ) Kosovo (nữ)
India (nữ) India (nữ)
Turkey (nữ) U19 Turkey (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19 Slovakia (nữ) U19
Italy (nữ) U17 Italy (nữ) U17
Germany (nữ) U17 Germany (nữ) U17
Denmark (nữ) U19 Denmark (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19 Netherlands (nữ) U19
Poland (nữ) U19 Poland (nữ) U19
Austria (nữ) U19 Austria (nữ) U19
Portugal (nữ) U19 Portugal (nữ) U19
Hungary (nữ) U19 Hungary (nữ) U19
Norway (nữ) U19 Norway (nữ) U19
England (nữ) U19 England (nữ) U19
Germany (nữ) U19 Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19 Italy (nữ) U19
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Poland (nữ) Poland (nữ)
Anh (nữ) Anh (nữ)
Italy (nữ) Italy (nữ)
France (nữ) U19 France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19 Sweden (nữ) U19
Bồ Đào Nha (nữ) Bồ Đào Nha (nữ)
Korea Rep (nữ) Korea Rep (nữ)
Scotland Scotland
Vòng 28
Ross County Ross County
Saint Mirren Saint Mirren
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
Palestino Palestino
Portuguesa FC Portuguesa FC
Bragantino Bragantino
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Sporting Cristal Sporting Cristal
Always Ready Always Ready
Cúp Quốc Gia Ba Lan Cúp Quốc Gia Ba Lan
Quarterfinals
Piast Gliwice Piast Gliwice
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Lech Poznan Lech Poznan
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 20
Rudes Rudes
ZNK Osijek ZNK Osijek
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 27
Reggiana Reggiana
SudTirol SudTirol
Ascoli Ascoli
Brescia Brescia
Lecco Lecco
Como Como
Palermo Palermo
Ternana Ternana
Parma Parma
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Sampdoria Sampdoria
Cremonese Cremonese
Catanzaro Catanzaro
Bari Bari
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Viseu Viseu
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Hermannstadt Hermannstadt
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
CFR Cluj CFR Cluj
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 18
GKS Katowice GKS Katowice
Miedz Legnica Miedz Legnica
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 18
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Villefranche Villefranche
Le Mans Le Mans
Orleans US 45 Orleans US 45
Sochaux Sochaux
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 27
Notts County Notts County
Sutton United Sutton United
Harrogate Town Harrogate Town
Newport County Newport County
Salford City Salford City
Colchester United Colchester United
Swindon Town Swindon Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Walsall Walsall
Accrington Stanley Accrington Stanley
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Wrexham Wrexham
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 26
Ayr United Ayr United
Partick Thistle Partick Thistle
Dundee United Dundee United
Airdrie United Airdrie United
Inverness Inverness
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Queen's Park Queen's Park
Arbroath Arbroath
Raith Rovers Raith Rovers
Greenock Morton Greenock Morton
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Venados FC Venados FC
CF Atlante CF Atlante
Leones Negros Leones Negros
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Dewa United FC Dewa United FC
Cilegon United Cilegon United
PSS Sleman PSS Sleman
Persita Tangerang Persita Tangerang
Persib Bandung Persib Bandung
PSIS Semarang PSIS Semarang
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane Olympic (nữ) Brisbane Olympic (nữ)
Gold Coast United W Gold Coast United W
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 27
Banbury United Banbury United
Peterborough Sports Peterborough Sports
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Spennymoor Town Spennymoor Town
Boston United Boston United
Buxton FC Buxton FC
Brackley Town Brackley Town
Chorley FC Chorley FC
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Darlington Darlington
Farsley Celtic Farsley Celtic
Rushall Olympic Rushall Olympic
Alfreton Town Alfreton Town
Kings Lynn Kings Lynn
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 18
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Sepahan Sepahan
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Malavan Malavan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 30
Folkestone Folkestone
Potters Bar Town Potters Bar Town
Whitehawk Whitehawk
Cray Wanderers Cray Wanderers
Concord Rangers Concord Rangers
Hornchurch Hornchurch
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Wingate  Finchley Wingate Finchley
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Spartak Varna Spartak Varna
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Bogota FC Bogota FC
Atletico Huila Atletico Huila
Real Santander Real Santander
Atletico FC Atletico FC
Union Magdalena Union Magdalena
Deportes Quindio Deportes Quindio
UEFA Youth League U19 UEFA Youth League U19
1/8 Final
AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
FC Porto U19 FC Porto U19
MSK Zilina U19 MSK Zilina U19
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
FSV Mainz 05 U19 FSV Mainz 05 U19
Manchester City U19 Manchester City U19
England Conference England Conference
Vòng 33
Solihull Moors Solihull Moors
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Rochdale Rochdale
Wealdstone FC Wealdstone FC
Woking Woking
Gateshead Gateshead
Southend United Southend United
Altrincham Altrincham
Barnet Barnet
Chesterfield Chesterfield
Eastleigh Eastleigh
Oldham Athletic Oldham Athletic
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Boyaca Chico Boyaca Chico
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Deportes Tolima Deportes Tolima
Envigado FC Envigado FC
Patriotas FC Patriotas FC
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
Millonarios Millonarios
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Aruba Division Di Honor Aruba Division Di Honor
Vòng
Sport Club United Sport Club United
CD Rooi Afo CD Rooi Afo
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 14
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Burnley U21 Burnley U21
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Hull City U21 Hull City U21
Millwall U21 Millwall U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Peterborough U21 Peterborough U21
Barnsley U21 Barnsley U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
St George City FA U20 St George City FA U20
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 5
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Los Andes Los Andes
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Sacachispas Sacachispas
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 30
Newington Newington
Ards FC Ards FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
Coban Imperial Coban Imperial
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
Azadegan League Azadegan League
Vòng 21
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Khooshe Talaee Sana Saveh Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bandar Anzali Shahin Bandar Anzali
Mes Soongoun Varzaghan Mes Soongoun Varzaghan
Shahrdari Astara Shahrdari Astara
Saipa Saipa
Mes krman Mes krman
Shahr Raz FC Shahr Raz FC
Mes Shahr-e Babak Mes Shahr-e Babak
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Naft Masjed Soleyman FC Naft Masjed Soleyman FC
Darya Babol Darya Babol
Pars Jonoubi Jam Pars Jonoubi Jam
Esteghlal Mollasani Esteghlal Mollasani
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Blackburn Rovers U21 Blackburn Rovers U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Kobenhavn Reserve Kobenhavn Reserve
Australia Queensland Pro Series Australia Queensland Pro Series
Group
Southside Eagles Southside Eagles
Brisbane Wolves Brisbane Wolves
St George Willawong FC St George Willawong FC
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Brisbane Strikers Brisbane Strikers
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
Vô địch U17 Đức Vô địch U17 Đức
Vòng 19
Nurnberg U17 Nurnberg U17
Hoffenheim U17 Hoffenheim U17
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 3
Ted Reiter Mountain City Rovers Ted Reiter Mountain City Rovers
Bankstown City Lions Bankstown City Lions
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
Bulls Academy Bulls Academy
Northern Tigers Northern Tigers
Bonnyrigg White Eagles Bonnyrigg White Eagles
Nepean Football Club Nepean Football Club
SD Raiders FC SD Raiders FC
Rydalmere Lions FC Rydalmere Lions FC
Inter Lions Inter Lions
Dulwich Hill SC Dulwich Hill SC
Hake Ya Dong in Sydney City Hake Ya Dong in Sydney City
Canterbury Bankstown FC Canterbury Bankstown FC
Macarthur Rams Macarthur Rams
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Sao Paulo AP Sao Paulo AP
Oratorio RC Oratorio RC
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 18
Caerau Ely Caerau Ely
Taffs Well Taffs Well
Holywell Holywell
Guilsfield Guilsfield
Denbigh Town Denbigh Town
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Llanelli Llanelli
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Trefelin Trefelin
Ammanford Ammanford
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
Orlando City Orlando City
Cavalry FC Cavalry FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Houston Dynamo Houston Dynamo
St. Louis City St. Louis City
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Grenada U20 Grenada U20
Jamaica U20 Jamaica U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Belize U20 Belize U20
Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20
Turks   Caicos Islands (U20) Turks Caicos Islands (U20)
Curacao U20 Curacao U20
Barbados U20 Barbados U20
Dominica U20 Dominica U20
st Vincent the Grenadine U20 st Vincent the Grenadine U20
NicaraguaU20 NicaraguaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
Guyana U20 Guyana U20
Suriname U20 Suriname U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
ArubaU20 ArubaU20
Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20
Canada U20 Canada U20
Haiti U20 Haiti U20
Puerto Rico U20 Puerto Rico U20
St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20
Cayman Islands U20 Cayman Islands U20
Bahrain Division Bahrain Division
Vòng 14
Al-Budaiya Al-Budaiya
Al-Ittifaq Al-Ittifaq
Etehad Alreef Etehad Alreef
Isa Town Isa Town
Bahrain SC Bahrain SC
Al-Tadhmon Al-Tadhmon
Cúp Liên Đoàn Phần Lan Cúp Liên Đoàn Phần Lan
Group
Lahti Lahti
HJK Helsinki HJK Helsinki
Brazil Campeonato Gaucho Brazil Campeonato Gaucho
Vòng 10
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Santa Cruz(RS) Santa Cruz(RS)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 18
Inter Kashi Inter Kashi
Neroca Neroca
Churchill Brothers Churchill Brothers
Delhi FC Delhi FC
Iceland League Cup B Iceland League Cup B
Group
Kari Akranes Kari Akranes
KF Gardabaer KF Gardabaer
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 19
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
AmaZulu AmaZulu
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 13
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Karbalaa Karbalaa
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 28
Whitby Town Whitby Town
Lancaster City Lancaster City
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 23
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Al-Trgee Al-Trgee
Al Qaisoma Al Qaisoma
Al-adalh Al-adalh
Al-Qadasiya Al-Qadasiya
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Luxembourg U17 (nữ) Luxembourg U17 (nữ)
Malta  U17(nữ) Malta U17(nữ)
Kosovo U17(nữ) Kosovo U17(nữ)
Iceland (nữ) U17 Iceland (nữ) U17
Portugal (nữ) U17 Portugal (nữ) U17
Finland (nữ) U17 Finland (nữ) U17
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
preliminaries
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Temperley Temperley
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 17
Berliner AK 07 Berliner AK 07
Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo
Energie Cottbus Energie Cottbus
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
Eilenburg Eilenburg
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 3
Real Tomayapo Real Tomayapo
Royal Pari FC Royal Pari FC
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Nacional Potosi Nacional Potosi
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 13
Port Vale Port Vale
Fleetwood Town Fleetwood Town
Wigan Athletic Wigan Athletic
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Stevenage Borough Stevenage Borough
Cambridge United Cambridge United
Leyton Orient Leyton Orient
Blackpool Blackpool
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Burton Albion Burton Albion
Carlisle United Carlisle United
Lincoln City Lincoln City
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
Derby County Derby County
Charlton Athletic Charlton Athletic
Cúp C1 Châu Đại Dương Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoffs
Ifira Black Bird Ifira Black Bird
Classic FC Classic FC
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Diosgyor VTK Diosgyor VTK
ZalaegerzsegTE ZalaegerzsegTE
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
CD Muxes CD Muxes
Oceania FC Oceania FC
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
SC Cambuur SC Cambuur
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
OP AFW OP AFW
Nam Phi (nữ) Nam Phi (nữ)
Tanzania (nữ) Tanzania (nữ)
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 14
Desportivo Huila Desportivo Huila
Progresso da Lunda Sul Progresso da Lunda Sul
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Athletic Club MG Athletic Club MG
Volta Redonda Volta Redonda
Iguatu CE Iguatu CE
Juventude Juventude
Marcilio Dias SC Marcilio Dias SC
Vasco da Gama Vasco da Gama
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Lyon Lyon
Strasbourg Strasbourg
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 20
Kettering Town Kettering Town
Sudbury Sudbury
Needham Market Needham Market
Stratford Town Stratford Town
Leiston FC Leiston FC
Mickleover Sports Mickleover Sports
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Centro Espanol Centro Espanol
Juventud Unida Juventud Unida
Berazategui Berazategui
Club Lujan Club Lujan
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Fateh Hyderabad Fateh Hyderabad
Minerva Academy Minerva Academy
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 4
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 22
BKMA BKMA
Alashkert Alashkert
Urartu Urartu
FC Pyunik FC Pyunik
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Torreense U23 Torreense U23
Benfica U23 Benfica U23
CD Mafra U23 CD Mafra U23
Santa Clara U23 Santa Clara U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Vizela U23 Vizela U23
Estoril U23 Estoril U23
Famalicao U23 Famalicao U23
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 28
Chesham United Chesham United
Hanwell Town Hanwell Town
Poole Town Poole Town
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Tiverton Town Tiverton Town
Winchester City Winchester City
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Ankaragucu Ankaragucu
Fenerbahce Fenerbahce
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 7
Sitra Sitra
Al-Riffa Al-Riffa
UEFA Women's Nations League UEFA Women's Nations League
Playoff 2
Ukraine (nữ) Ukraine (nữ)
Bulgaria (nữ) Bulgaria (nữ)
Iceland (nữ) Iceland (nữ)
Serbia (nữ) Serbia (nữ)
Norway (nữ) Norway (nữ)
Croatia (nữ) Croatia (nữ)
Slovakia (nữ) Slovakia (nữ)
Latvia (nữ) Latvia (nữ)
Northern Ireland (nữ) Northern Ireland (nữ)
Montenegro (nữ) Montenegro (nữ)
Belgium (nữ) Belgium (nữ)
Hungary (nữ) Hungary (nữ)
Brazil L Brazil L
Vòng
Atletico Acreano Atletico Acreano
Andira EC Andira EC
Galvez AC Galvez AC
Sao Francisco AC Sao Francisco AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 5
EL Ahly EL Ahly
Baladiyet El Mahallah Baladiyet El Mahallah
Holland Ligue 3 Holland Ligue 3
Vòng 18
Lyss Lyss
Katwijk Katwijk
Kuwait first Division Leagus Kuwait first Division Leagus
Vòng 13
Al-Salibikhaet Al-Salibikhaet
Al-Yarmouk Al-Yarmouk
Burgan SC Burgan SC
Al-Ttadamon(KUW) Al-Ttadamon(KUW)
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Victoria Utd Limbe Victoria Utd Limbe
Young Sports Young Sports
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 28
Bath City Bath City
Braintree Town Braintree Town
Welling United Welling United
Truro City Truro City
Dartford Dartford
Aveley Aveley
Weymouth Weymouth
St Albans City St Albans City
Taunton Town Taunton Town
Weston Super Mare Weston Super Mare
Farnborough Town Farnborough Town
Chelmsford City Chelmsford City
Truro City Truro City
Torquay United Torquay United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Havant   Waterlooville Havant Waterlooville
Croatia Cup Croatia Cup
Quarterfinals
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
ZNK Osijek ZNK Osijek
Hajduk Split Hajduk Split
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Queretaro U23 Queretaro U23
Atletico San Luis U23 Atletico San Luis U23
Brazil Campeonato Capixaba Brazil Campeonato Capixaba
Vòng
Estrela do Norte ES Estrela do Norte ES
Rio Branco VN Rio Branco VN
Cúp Quốc Gia Séc Cúp Quốc Gia Séc
Quarterfinals
Baumit Jablonec Baumit Jablonec
FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups A
Argentina (nữ) Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ) Dominican Republic (nữ)
Mỹ (nữ) Mỹ (nữ)
Mexico (nữ) Mexico (nữ)
Colombia (nữ) Colombia (nữ)
Puerto Rico (nữ) Puerto Rico (nữ)
Brazil (nữ) Brazil (nữ)
Panama (nữ) Panama (nữ)
Hạng nhất Scotland Hạng nhất Scotland
Vòng 20
Stirling Albion Stirling Albion
Hamilton Academical Hamilton Academical
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Arua Hill SC Arua Hill SC
Mbarara City Mbarara City
Express FC Express FC
defense forces defense forces
Airtel Kitara FC Airtel Kitara FC
Wakiso Giants FC Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

VIETTEL TELECOM