Link xem trực tiếp bóng đá Việt Nam vs Dortmund, 19h00 ngày 30/11

Link xem trực tiếp Việt Nam vs Dortmund - giao hữu trước thềm AFF Cup 2022, 19h00 ngày 30/11. iThethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Việt Nam vs Dortmund hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Định vs Thanh Hóa, 17h00 ngày 23/11

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Định vs Thanh Hóa - Bán kết Cúp Quốc gia, 17h00 ngày 23/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Bình Định vs Thanh Hóa hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Mỹ vs Xứ Wales, 02h00 ngày 22/11

Link xem trực tiếp bóng đá Mỹ vs Xứ Wales - World Cup 2022, 02h00 ngày 22/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Mỹ vs Xứ Wales hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Senegal vs Hà Lan, 23h00 ngày 21/11

Link xem trực tiếp bóng đá Senegal vs Hà Lan - World Cup 2022, 23h00 ngày 21/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Senegal vs Hà Lan hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng đá Anh vs Iran, 20h00 ngày 21/11

Link xem trực tiếp bóng đá Anh vs Iran - World Cup 2022, 20h00 ngày 21/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Anh vs Iran hôm nay nhanh nhất.

Xem trận Đan Mạch vs Tunisia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Đan Mạch vs Tunisia trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Đan Mạch vs Tunisia, World Cup lúc 20h00 ngày 22/11.

Xem trận Senegal vs Hà Lan trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Senegal vs Hà Lan trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Senegal vs Hà Lan, World Cup 2022 lúc 23h00 ngày 21/11.

Xem trận Mỹ vs Xứ Wales trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Mỹ vs Xứ Wales trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Mỹ vs Xứ Wales, World Cup 2022 lúc 02h00 ngày 22/11.

Xem trận Anh vs Iran trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Anh vs Iran trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Anh vs Iran, World Cup 2022 lúc 20h00 ngày 21/11.

Link xem trực tiếp bóng đá Qatar vs Ecuador, 23h00 ngày 20/11

Link xem trực tiếp bóng đá Qatar vs Ecuador - World Cup 2022, 23h00 ngày 20/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Qatar vs Ecuador hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Becamex Bình Dương vs Kawasaki Frontale, 17h00 ngày 20/11

Link xem trực tiếp bóng đá Becamex Bình Dương vs Kawasaki Frontale, 17h00 ngày 20/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Becamex Bình Dương vs Kawasaki Frontale hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Colomiers vs Pau FC, 00h00 ngày 20/11

Link xem trực tiếp bóng đá Colomiers vs Pau FC - Cúp quốc gia Pháp, 00h00 ngày 20/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Colomiers vs Pau FC hôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Hà Tĩnh vs Thanh Hóa, 17h00 ngày 19/11

Link xem trực tiếp bóng đá Hà Tĩnh vs Thanh Hóa- V.League, 17h00 ngày 19/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Hà Tĩnh vs Thanh Hóahôm nay nhanh nhất.

Thông tin trước trận Sài Gòn vs Bình Dương, 17h00 ngày 19/11

Link xem trực tiếp bóng đá Sài Gòn vs Bình Dương - V.League, 17h00 ngày 19/11. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Sài Gòn vs Bình Dương hôm nay nhanh nhất.

Xem thêm
World Cup
1/8 Final
Argentina
02:00
Australia
Pháp
22:00
Ba Lan
Anh
02:00
Senegal
Trung Quốc
Vòng 29
Cangzhou Mighty Lions
18:00
Wuhan three town
Wuhan FC
18:30
Changchun Yatai
Guangzhou City
18:30
Shanghai Port
Giao hữu quốc tế
Tenerife
18:00
Brondby IF
Heart of Midlothian
18:00
Almeria
Kortrijk
18:00
Excelsior SBV
Seraing United
18:00
AEK Athens
SC Cambuur
19:30
Heracles Almelo
Umraniyespor
20:00
Partizani Tirana
NAC Breda
20:00
Mechelen
Adana Demirspor
21:00
Maccabi Tel Aviv
Olympiakos Piraeus
21:00
Standard Liege
Aris Thessaloniki
23:30
Maccabi Haifa
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Clube Desportivo Trofense
03:45
Pacos de Ferreira
FC Arouca
00:00
Leixoes
Serie B Italia
Vòng 15
Spal
18:30
Modena
Bari
21:00
Pisa
Cosenza Calcio 1914
21:00
Perugia
Brescia
21:00
Reggina
Ascoli
21:00
Como
SudTirol
21:00
Frosinone
Genoa
21:00
Cittadella
Benevento
00:00
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Villarreal B
03:00
Leganes
Andorra CF
20:00
FC Cartagena
Racing Santander
22:15
CD Lugo
Eibar
00:30
SD Huesca
Levante
03:00
Malaga
VĐQG Romania
Vòng 19
Farul Constanta
18:15
FC Botosani
CFR Cluj
20:30
Chindia Targoviste
Arges
00:00
Rapid Bucuresti
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Manisa BB Spor
17:30
Keciorengucu
Adanaspor
20:00
Goztepe
Altay Spor Kulubu
22:59
Boluspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Kalamata AO
19:30
AO Episkopis Rethymno
Proodeftiki FC
20:00
AE Kifisias
AEL Larisa
20:00
Thesprotos
Diagoras
20:00
PAOK Saloniki B
Panathinaikos B
20:00
Panserraikos
Veria FC
20:00
Almopos Arideas
Cyprus Women Division 1
Vòng
Aris Limassol (nữ)
16:00
Apollon Limassol LFC (nữ)
Lefkothea Latisa (nữ)
19:30
Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
Yeroskipou FC (nữ)
19:30
Omonia Nicosia (nữ)
Albania Division 2
Vòng
Apolonia Fier
22:00
Skenderbeu Korca
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Geita Gold
20:00
Mtibwa Sugar
Young Africans
22:59
Tanzania Prisons
Croatia 2.HNL
Vòng 17
NK Croatia Zmijavci
19:30
HNK Vukovar 91
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 17
Fethiyespor
17:00
Kirklarelispor
Corum Belediyespor
17:30
Menemen Belediye Spor
Amedspor
18:00
Erzincanspor
Osmanlispor FC
18:00
Bayburt Ozel Idare
Batman Petrolspor
18:00
Ispartaspor
Kirsehir Koyhizmetleri
18:00
Bursa Niluferspor AS
Pazarspor
18:00
Hekimoglu Trabzon
Erokspor
18:00
Inegolspor
Nazillispor
18:00
Somaspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:00
Duzcespor
Afjet Afyonspor
18:00
Utkoi
Usakspor
18:00
Zonguldak
Balikesirspor
18:00
Adiyamanspor
Hạng 2 Hungary
Vòng 19
Dafuji cloth MTE
19:00
Duna-Tisza
Csakvari TK
19:00
Gyori ETO
Dorogi FC
19:00
Pecsi MFC
MTE Mosonmagyarovar
19:00
SOROKSAR
MTK Hungaria
19:00
Gyirmot SE
Szentlorinc SE
19:00
Kazincbarcika
Bekescsaba
19:00
FC Ajka
Kozarmisleny SE
21:00
Bodajk FC Siofok
Szegedi AK
21:00
Nyiregyhaza
Argentina Torneo B
Alumni Villa Maria
02:00
Atenas
Huracan de Chivilcoy
03:00
Social Atletico Television
Defensores Puerto Vilelas
03:00
Ferroviario Corrientes
Unidos de Olmos
03:00
CDYF Las Mandarinas
Velez de San Ramon
03:00
Barrio Argentino
CA Belgrano Parana
03:00
Gimnasia Y Esgrima
Huracan de Ingeniero White
03:00
Huracan de Tres Arroyos
Regatas de San Nicolas
03:00
Sportivo Baradero
San Martin Mendoza
03:00
EFI Juniors
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Rwanda
Vòng
Etincelles
20:00
Gorilla FC
Musanze FC
20:00
Rwamagana City
Rayon Sports FC
20:00
Bugesera
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
Halide Edip Adivarspor
Kahramanmarasspor
18:00
Ergene Velimese
Kestel
18:00
Eynesil
Kelkit Belediye Hurriyet
18:00
Yeni Orduspor
Ofspor
18:00
Karaman Belediyespor
Anadolu Selcukluspor
18:00
EdirnesporGenclik
Tepecik Bld
18:00
Musspor
Akhisar Bld.Geng
18:00
Kepez Belediyespor
Orduspor
18:00
Gumushanespor
Arguvan
18:00
Artvin Hopaspor
Yldrm Belediyesispor
18:00
Aksarayspor
Agri 1970 Spor
18:00
Yeni Amasya Spor
Erbaaspor S
18:00
Fatsa Belediyespor
Darica Genclerbirligi
18:00
Turk Metal Kirikkale
Eskisehirspor
18:00
Kutahyaspor
Osmaniyespor
18:00
Cankaya FK
Elazig Belediyespor
18:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Yeni Altindag BS
18:00
Nevsehirspor Genclik
Sapanca Genclikspor
18:00
Bergama Belediyespor
76 Igdir Belediye spor
18:00
Bayrampasa
Karaman Belediyesi Spor
18:00
Elazigspor
Botswana Premier League
Vòng
BDF XI
21:00
Masitaoka FC
Buigarian Cup
Vòng 2
Ludogorets Razgrad
18:30
Levski Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Mokala Pancheners
18:00
Uniao Leiria
Sanjoanense
22:00
Anadia
Academica Coimbra
00:00
Real Sport Clube
Alverca
02:00
CF Os Belenenses
Burundi League
Vòng 15
Le Messager Ngozi
20:00
BS Dynamic
Bumamuru
20:00
Musongati FC
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Fc Tigre Noir
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 13
RCOZ Oued Zem
22:00
Itihad Z. Khemisset
Wydad Fes
22:00
Renaissance Zmamra
Chabab Ben Guerir
22:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al-Hilal (Youth)
23:10
Al Ahli Jeddah (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
INAC (nữ)
11:00
AS Elfen Sayama (nữ)
NTV Beleza (nữ)
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 9
Reading (nữ)
19:30
Tottenham Hotspur (nữ)
Liverpool (nữ)
21:00
West Ham United (nữ)
Manchester City (nữ)
21:00
Brighton H.A. (nữ)
Bhutan Thimphu League
Vòng
Thimphu City
19:00
BFF Academy U19
Belgium Second Amateur Divisio
KRC Gent
02:00
Torhout
Warnant
18:00
Ganshoren
Zulte-Waregem II
22:00
Eendracht Aalst
Royal Cappellen FC
22:00
Sporting Hasselt
Malta Premier League
Vòng 12
Pieta Hotspurs
17:30
Birkirkara FC
Hamrun Spartans
17:30
Santa Lucia
Mosta FC
20:00
Zebbug Rangers
Valletta FC
20:00
Gudja United
Kenya Super League
Vòng 3
Bandari
19:00
KCB SC
Tusker
19:00
AFC Leopards
Nairobi Star City
19:00
FC Talanta
Chile Primera Division Women
Vòng
CCD Fernandez Vial (nữ)
03:00
Universidad de Chile (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 5
Bahla
19:40
Al-Seeb
Italy Serie B Women
Vòng
Apulia Trani (nữ)
18:30
Ternana W
Cesena (nữ)
20:30
AGSM Verona (nữ)
Cittadella (nữ)
20:30
Brescia (nữ)
Tavagnacco (nữ)
20:30
San Marino College (nữ)
Chievo (nữ)
20:30
Lazio (nữ)
ACF Clarentia Trento (nữ)
20:30
SSD ACF Calcio Arezzo (nữ)
Napoli (nữ)
20:30
Genoa (nữ)
Vô địch Quốc gia Togo
Vòng
ASKO Kara
22:00
ASC Kara
AS Togo-Port
22:00
Tambo FC
Kenya Super League
Vòng
Silibwet Leons FC
19:00
Shabana FC
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Guastatoya
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Al Wathbah
Mauritania Division 1
Vòng
AS Douanes Nouakchott
02:40
King Nouakchott
F.C. Nouadhibou
00:00
FC Inter Nouakchott
ACS Ksar
02:40
ASC Gendrim
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Anorthosis Famagusta FC
22:00
Aris Limassol
Apollon Limassol FC
00:00
AEL Limassol
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Dubba Al-Husun
19:35
Al-Jazira(UAE)
Emirates Club
19:35
Al-Rams
Burkina Faso League
Vòng
AS Douanes Ouagadougou
22:30
RC Kadiogo
Romania Liga 1 Women
Vòng
Vasas Odorhei (nữ)
16:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
Piros Security (nữ)
16:00
Olimpia Cluj (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
16:00
Universitatea Galati (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
16:00
Carmen Bucuresti (nữ)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
16:00
Banat Girls (nữ)
CSM Alexandria (nữ)
16:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng 14
CS Petange
21:00
UNA Strassen
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn
F91 Dudelange
21:00
Victoria Rosport
Fola Esch
21:00
Hostert
Swift Hesperange
21:00
FC Wiltz 71
US Mondorf-les-Bains
22:00
Jeunesse Esch
Spain Primera Division RFEF
Vòng 14
Athletic Bilbao B
18:00
UE Cornella
Real Balompedica Linense
18:00
AD Ceuta
C.D. San Fernando Isleno
18:00
CD Linares Deportivo
Numancia
18:00
Real Union Irun
SD Amorebieta
18:00
Baleares
Pontevedra
22:59
Racing de Ferrol
Gimnastic Tarragona
00:00
Sabadell
Deportivo La Coruna
00:00
Cordoba
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Real Murcia
00:00
CD Alcoyano
UD San Sebastian Reyes
00:00
CF Talavera de la Reina
Merida AD
00:00
CF Rayo Majadahonda
Pontevedra
00:00
Racing de Ferrol
Real Madrid Castilla
00:00
Cultural Leonesa
C.D. San Fernando Isleno
00:00
CD Linares Deportivo
UD San Sebastian Reyes
00:00
CF Internacional De Madrid
Unionistas de Salamanca
00:00
Badajoz
AD Alcorcon
00:00
Fuenlabrada
Celta vigo b
00:00
Algeciras
Celta vigo b
00:00
Algeciras
Vô địch U17 Đức
Vòng 13
SC Freiburg U17
17:00
Bayern Munchen U17
Saarbrucken(U17)
17:00
Jahn Regensburg U17
Astoria Walldorf U17
17:00
Greuther Furth U17
FSV Mainz 05 U17
17:00
SV Darmstadt U17
Magdeburg U17
17:00
Niendorfer TSVU17
Carl Zeiss Jena U17
17:00
VfL Wolfsburg U17
Hoffenheim U17
18:00
VfB Stuttgart U17
Hamburger SV U17
20:00
Viktoria Berlin U17
Karlsruher SC U17
20:00
Nurnberg U17
SpVgg Unterhaching U17
21:30
TSV 1860 Munchen U17
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Rapido de Bouzas
01:30
Viveiro CF
Flat Earth FC
17:00
CD Galapagar
CD Canillas
17:30
Ursaria
CU Collado Villalba
17:30
CD Paracuellos Antamira
Getafe B
17:30
Las Rozas
Real Aranjuez CF
17:30
Rayo Vallecano B
Elche CF Ilicitano
17:30
Castellon B
CF Trival Valderas
17:30
RSC International
SD Huesca II
17:30
CD Robres
CD Subiza
17:30
CD Cantolagua
AD Siete Villas
17:45
SD Torina
Real Titanico Laviana
18:00
L Entregu CF
CD Gerena
18:00
CD Rota
Racing Murcia
18:00
Lorca Deportiva FC
Ted Contois Feng
18:00
Moralo CP
UC Ceares
18:00
Sporting de Gijon B
UE Castelldefels
18:00
CF Peralada
Cordoba B
18:00
Bollullos CF
Murcia B
18:00
Muleno CF
CD Miajadas
18:00
UP Plasencia
UE Rapitenca
18:00
Pobla De Mafumet CF
Sevilla C
18:00
Ayamonte CF
CP Montehermoso
18:00
CD Azuaga
Olivenza FC
18:00
UC La Estrella
CD El Palo
18:00
CD Torreperogil
UD Marbella
18:00
Almeria B
CD Cayon
18:00
CD Naval
UE Vilassar de Mar
18:00
CF Montanesa
Motril
18:00
Malaga B
UD Torre del Mar
18:00
Arenas Armilla
Orihuela CF
18:00
UD Levante B
Mostoles
18:00
Torrejon CF
Torrent C.F
18:00
Villarreal C
CF Talavera B
18:00
CD Villacanas
Yague CF
18:00
Pena Balsamaiso CF
Toledo
18:00
Tomelloso
SE Penya Independent
18:00
Andratks
SD Ejea
18:00
CD Binefar
CD Berceo
18:00
Racing Rioja B
Tamar Ritter
18:00
Epila CF
Condal CF
18:00
CD Covadonga
CF Pozuelo Alarcon
18:00
RSD Alcala Henares
CD Calamonte
18:00
CF Trujillo
CD Lealtad
18:00
CD Llanes
UE Sants
18:30
UE Tona
Jerez
18:30
Arroyo Club Polideportivo
Atletico Pueblonuevo
18:30
AD Llerenense
SP Villafranca
18:30
CD Don Alvaro
Maracena
18:30
Torredonjimeno
CD Vitoria(SPA)
18:45
Portugalete
UD Gran Tarajal ST
19:00
Las Palmas Atletico
UCAM Murcia CF B
21:30
Molinense
Athletic Torrellano
21:45
Hercules II
Palencia
21:45
CA Bembibre
UD Llanera
21:45
Valdesoto
CD Tuilla
21:45
Aviles Stadium CF
CD Carinena
22:00
CD Cuarte Industrial
Silla CF
22:00
Atzeneta UE
Real Avila CF
22:00
Tuoer De Cilliers
CD Caspe
22:00
Barbastro
CF Illueca
22:00
CD Utrillas
Deportiva Minera
22:00
La Union CF
SD Revilla
22:00
U.M. Escobedo
Quintanar Del Rey
22:00
CP Villarrobledo
CF Calamocha
22:00
AD Almudevar
CA River Ebro
22:15
CD Varea
Comillas
22:30
Calahorra B
Almazan
22:30
CD La Virgen Del Camino
CD Cieza
22:30
Ciudad de Murcia
CD Marchamalo
22:30
UB Conquense
Barakaldo CF
22:59
Cultural de Durango
Haro Deportivo
22:59
CD Agoncillo
Tudelano
22:59
Naxara
Arandina
22:59
CF Salmantino
CF Badalona B
22:59
FC Vilafranca
CP San Cristobal
22:59
Grama
Alcantarilla
22:59
EG El Palmar
CF Vimenor
22:59
Club Deportivo Tropezon
Arosa SC
22:59
Atletico Arteixo
CD Barco
22:59
UD Somozas
CA Monzon
22:59
CD La Almunia
Vianes
22:59
Casalarreina
CD Bullense
22:59
At. Pulpileno
Aguilas CF
22:59
Caravaca CF
San Jodie
22:59
CF Platges De Calvia
Paiosaco
22:59
UD Ourense
CDFC La Calzada
22:59
CD Anguiano
Caudal
23:30
CD Praviano
Caravaca CF
00:00
Aguilas CF
Xerez Deportivo
01:30
CA Antoniano
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Amedspor (nữ)
16:00
Atasehir Belediyesi (nữ)
Konak BEL. (nữ)
16:00
Galatasaray SK (nữ)
Kirecburnu (nữ)
16:00
Trabzonspor (nữ)
Besiktas (nữ)
16:00
KDZ Ereglispor (nữ)
Hakkarigucu SK (nữ)
16:00
Altay SK Izmir (nữ)
Adana Idmanyurduspor (nữ)
16:00
Muratpasa (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ)
16:00
Fatih Karagumruk (nữ)
Dudulluspor (nữ)
18:00
ALG Spor (nữ)
Australia W-League
Vòng 3
Adelaide United (nữ)
12:00
Western United (nữ)
Melbourne Victory (nữ)
12:00
Wellington Phoenix (nữ)
France U19 League Women
Vòng
Dijon U19 (nữ)
20:30
Issy les Moulineaux U19 (nữ)
CRC C
Quarterfinals
Santos De Guapiles
08:00
Deportivo Saprissa
Puntarenas
00:00
Herediano
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 13
Formentera
17:00
AE Prat
Real Betis B
17:30
Atletico Sanluqueno
CD Artistico Navalcarnero
17:30
Cerdanyola del Valles
CD Arenteiro
18:00
Deportivo Ourense
UCAM Murcia
18:00
Ejido
Bergantinos CF
18:00
Zamora CF
Real Aviles
18:00
Burgos Promesas
SCR Pena Deportiva
18:00
RCD Espanyol B
Suokuaili Moss
18:00
Atletico de Madrid B
Atletico Saguntino
18:00
CD Ebro
Terrassa
18:00
Mallorca B
CD Diocesano
18:00
CD Estebona
CD Utrera
18:00
Sevilla Atletico
CD Atletico Paso
18:00
CD Coria
CD San Roque de Lepe
18:00
Cadiz B
CE Manresa
18:00
CF Badalona
Juventud Torremolinos CF
18:00
FC Cartagena B
Velez CF
18:00
Mar Menor
Xerez Deportivo FC
18:00
Recreativo Huelva
Cacereno
18:00
G. Segoviana
CD Guadalajara
18:00
AD Union Adarve
Lleida
18:00
Ibiza Islas Pitiusas
UD Melilla
18:00
CD Montijo
Real Zaragoza B
19:00
UD Alzira
CD Izarra
22:15
Brea
Alfaro
22:30
AD San Juan
Yeclano Deportivo
22:59
Antequera CF
Sestao
22:59
Rio Sports
SD Tarazona
22:59
CA Cirbonero
coruxo FC
22:59
CD Guijuelo
CD Tudelano
22:59
CD Arnedo
CD Cristo Atletico
22:59
Compostela
UE Olot
22:59
Hercules
Villanovense
22:59
Don Benito
Gimnastica Torrelavega
22:59
Union Langreo
Arenas Club de Getxo
22:59
SD Gernika
Atletico Mancha real
23:45
Granada CF B
Suokuaili Moss
00:00
Atletico de Madrid B
Leganes B
00:00
Alcorcon B
Villanovense
00:00
Don Benito
UD Melilla
00:00
CD Montijo
CD Diocesano
00:00
CD Estebona
CD Artistico Navalcarnero
00:00
CF Talavera de la Reina
Suokuaili Moss
00:00
Atletico de Madrid B
CD Atletico Paso
00:00
CD Coria
Villanovense
00:00
Don Benito
Cacereno
00:00
G. Segoviana
CD Guadalajara
00:00
AD Union Adarve
Leganes B
00:00
Alcorcon B
CD Atletico Paso
00:00
CD Coria
UD Melilla
00:00
CD Montijo
Cacereno
00:00
G. Segoviana
CD Artistico Navalcarnero
00:00
CF Talavera de la Reina
CD Guadalajara
00:00
AD Union Adarve
Hạng 2 Síp
Vòng 11
Omonia 29is Maiou
19:30
PO Ahironas-Onisilos
Olympiada Lympion
19:30
Ethnikos Achnas FC
Omonia Aradippou
19:30
AE Zakakiou
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eckernforder SV
19:30
TSV Pansdorf
SV Grun-Weib Siebenbaumen
20:00
Heider SV
U19 Pháp
Vòng 15
Colomiers U19
17:00
Bastia U19
Lorient U19
17:00
Bordeaux U19
Toulouse U19
17:00
Monaco U19
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
17:30
Nancy U19
AC Bobigny U19
18:00
Clermont U19
Saint Etienne U19
18:00
Blagnac U19
Le Mans U19
20:30
Avranches U19
Montfermeil U19
20:30
Saran U19
Torcy U.S U19
20:30
Dijon U19
Dunkerque U19
20:30
U19 PSG
Orleans US 45 U19
20:30
Valenciennes US U19
SPA Merignacais U19
20:30
Niort U19
Bourg Peronnas U19
20:30
Paris FC U19
Metz U19
20:30
SochauxU19
Le Havre U19
20:30
Caen U19
Air Bel U19
20:30
Avenir Sportif Beziers U19
Amiens U19
20:30
LensU19
Lyon U19
20:30
AuxerreU19
Istres U19
20:30
Marseille U19
USSA Vertou (U19)
20:30
Angers SCO U19
StrasbourgU19
20:30
Troyes U19
Cannes AS U19
21:00
Ajaccio U19
Drancy U19
21:00
Lille U19
Greece U19
Ionikos U19
15:30
Levadiakos U19
AEK Athens U19
19:30
Volos Nps U19
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
Mauritius U17
Malawi U17
20:30
Namibia U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FK Kapaz Ganca
17:30
Standard Sumgayit
Zira FK
20:00
Turan Tovuz
India League Division 1
Vòng 5
Sudeva Moonlight FC
15:30
Minerva Academy
Kenkre
18:00
Gokulam Kerala FC
Andorra Second Division
Vòng
FC Pas de la Casa
02:30
FS La Massana
Cuban Championship
Santiago de Cuba
03:00
Artemisa FC
Iraqi Premier League
Vòng 8
Al-Hudod
18:00
Al Karkh
Naft Al Junoob
18:00
Duhok
Al Qasim Sport Club
20:45
AL Najaf
Al Talaba
22:59
Al Diwaniya
Vô địch U19 Đức
Vòng 11
Augsburg U19
17:00
FSV Mainz 05 U19
Eintracht Trier U19
17:00
VfB Stuttgart U19
Borussia Dortmund U19
17:00
MSV Duisburg U19
Fortuna Dusseldorf U19
17:00
Monchengladbach U19
SpVgg Unterhaching U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
Hannover 96 U19
17:00
Union Berlin U19
Paderborn U19
17:00
Schalke 04 U19
Hertha Zehlendorf U19
19:00
MagdeburgU19
VfL Wolfsburg U19
19:00
Werder Bremen U19
Hoffenheim U19
19:00
FC Astoria Walldorf U19
Koln U19
19:00
Preuben Munster U19
St. Pauli U19
20:00
Holstein Kiel U19
Turkey A2 League U19
Vòng
Samsunspor U19
16:00
Balikesirspor U19
Hong Kong First Division League
Vòng 10
Wing Yee FT
14:30
Kai Jing
Citizen
14:30
Central Western District RSA
Shatin SA
14:30
Kowloon City
Kwai Tsing District FA
14:30
South China AA
Yuen Long FC
14:30
North District FC
Eastern District SA
14:30
Happy Valley
Metro Gallery
15:00
Wong Tai Sin
Gibraltar Premier Division
Vòng
Manchester 62 FC
22:00
Glacis United FC
Brunos Magpie
00:30
Mons Calpe SC
Lebanese Premier League
Vòng 10
Shabab Al Ghazieh
19:15
Trables Sports Club
Salam Zgharta
19:15
Al-Safa
Al-Ansar (LIB)
21:00
Al-Ahed
Israel League Cup
Hapoel Azor
00:45
MS Hapoel Lod
Hong Kong Premier League
Vòng 2
Hong Kong U23
14:00
Eastern A.A Football Team
Italy C1
Vòng 17
JuventusU23
18:30
Sangiuliano City Nova
Triestina
20:30
Feralpisalo
Albinoleffe
20:30
USD Virtus Verona
Vicenza
20:30
Us Pergolettese
Novara
20:30
Azy based nano Bo
Padova
20:30
Trento
Pro Patria
20:30
Lecco
Pro Sesto
20:30
Piacenza
Pro Vercelli
20:30
Pordenone Calcio SSD
Renate AC
20:30
Mantova
Messina
20:30
AZ Picerno ASD
Catanzaro
20:30
Francavilla
Gelbison
20:30
Latina
Nuova Monterosi
20:30
Viterbese
Turris Neapolis
23:30
Avellino
Audace Cerignola
23:30
Crotone
Giugliano
23:30
Foggia
A.S Andria Bat
23:30
Juve Stabia
AC Monopoli
23:30
Potenza
Germany Regionalliga
Vòng 15
Rot-Weiss Erfurt
19:00
Energie Cottbus
Bremer SV
19:00
ETSV Weiche Flensburg
Greifswalder FC
19:00
FSV luckenwalde
Germania Halberstadt
19:00
BSG Chemie Leipzig
FC Lokomotive Leipzig
20:00
Chemnitzer
VfV Borussia 06 Hildesheim
20:00
FC Teutonia 05
Holstein Kiel II
20:00
SV Atlas Delmenhorst
Phonix Lubeck
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
Eintracht Norderstedt
20:00
SSV Jeddeloh
SV Drochtersen/Assel
21:00
Werder Bremen (Youth)
Andorra Super league
Vòng 12
Atletic Club D Escaldes
17:00
Penya Encarnada
UE Santa Coloma
19:30
Inter Club Escaldes
UE Engordany
22:00
FC Ordino
Sant Julia
00:30
FC Santa Coloma
Macedonian First Football League
Vòng 17
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
Renova Cepciste
19:00
Rabotnicki Skopje
Vlazrimi Struga
19:00
Academy Pandev
FK Shkupi
19:00
Bregalnica Stip
Pobeda Prilep
19:00
FK Skopje
FK Makedonija Gjorce Petrov
19:00
FK Shkendija 79
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
22:59
Yeelen
Stade Malien de Bamako
01:00
USC Kita
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Jeunesse Molenbeek
02:00
Club Brugge Ⅱ
FCV Dender EH
19:30
KFCO Wilrijk
KMSK Deinze
00:00
Red Star Waasland
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Ahly Shendi
21:00
Rabita Kosti
Al-Ahly Merowe
21:00
Hay Al Wadi
Hilal El Fasher
21:00
Kober Khartoum
Al Zuma SC
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Tuti SC Khartoum
23:30
Al-Hilal Omdurman
Hilal Alsahel
23:30
Amal Atbara
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Wycombe Wanderers
19:30
Portsmouth
Italy Serie D
Vòng 13
Cassino
20:30
AS Sorrento Calcio
Gladiator
20:30
Nocerina
Santa Maria
20:30
ASD Licata
FC Vado
20:30
Legnano
ASD Caldiero Terme
20:30
US Levico Terme
Correggese Calcio
20:30
Salsomaggiore
Gavorrano
20:30
Montespaccato
Cynthiabalonga
20:30
ASD Termoli Calcio
Lupa Roma
20:30
COS Sarrabus Ogliastra
Matera
20:30
USD Lavello
Real Agro Aversa
20:30
Vibonese
Borgosesia
20:30
Derthona
Arconatese
20:30
US Folgore Caratese
ACD Campodarsego
20:30
Portogruaro
US Corticella
20:30
ACD SantAngelo
Orvietana
20:30
Ponsacco
ASD Montegiorgio
20:30
Alma Juventus Fano
Pomezia
20:30
Ilvamaddalena
ASD Molfetta
20:30
FB Brindisi 1912
ASD Sancataldese
20:30
Catania
As Casale Calcio
20:30
Sanremese
US Breno
20:30
Franciacorta
ASD Cartigliano
20:30
Villafranca
A.C. Crema 1908
20:30
Carpi
US Pianese
20:30
Arezzo
Tivoli Calcio
20:30
SS Nola 1925
Puteolana
20:30
Barletta
USD Castellanzese
20:30
Chisola
ASD Brusaporto
20:30
Ponte San Pietro
AC Dolomiti Bellunesi
20:30
Clodiense
ASD Fanfulla
20:30
Giana
Vis Artena
20:30
Palmese 1914
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
Chieri
20:30
Castanese
ASD Citta Di Varese
20:30
SC Caronnese
AC Este
20:30
Luparense FC
Real Monterotondo
20:30
Paganese
Nardo
20:30
Afragolese 1944
Castrovillari
20:30
ASD Ragusa Calcio
Fossano Calcio
20:30
Pinerolo FC
Desenzano Calvina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Omnia Bitonto
20:30
ASD Martina Franca
Acireale
20:30
US Mariglianese
Gozzano
20:30
Fezzanese
Cavese
20:30
Casarano
Cittanova Interpiana
20:30
Citta Di S. Agata
Citta di Fasano
20:30
Team Altamura
Trapani
20:30
ASD San Luca
FC Francavilla
20:30
FBC Gravina
Team Nuova Florida
20:30
SSD Porto D’Ascoli
Poggibonsi
20:30
AS Ostia Mare
Sambenedettese
20:30
FC Matese
Ravenna
20:30
Forli
Sangiovannese
20:30
Ssd Group Citta Di Castello
San Nicolo
20:30
Roma City
Legnago Salus
20:30
Cjarlins Muzane
Real Forte Querceta
20:30
Renty ging
Tau calcio
20:30
Grosseto
Tolentino
20:30
Avezzano
Real Calepina FC
20:30
ASD Alcione
Sammaurese
20:30
Pistoiese
ASD Terranuova Traiana
20:30
Ghivizzano
Vigor Senigallia
20:30
Vastogirardi
Sona
20:30
Seregno
A.S.D. Torviscosa
20:30
Montecchio Maggiore
Scandicci
20:30
Mezzolara
ASD Sporting Trestina
20:30
Livorno
Arzachena
20:30
Aprilia
USD Pont Donnaz
20:30
Asti
Varesina Calcio
20:30
USD Casatese
Virtus Bolzano
20:30
US Adriese
Asd Pineto Calcio
20:30
Trastevere Calcio
Atletico Uri
20:30
SS Angri
FC Lamezia Terme
20:30
AC Locri
Stresa Vergante
20:30
Sestri Levante
Villa dAlme Valbrembana
20:30
Lumezzane
Aglianese
20:30
Bagnolese
ASD Flaminia Civita Castellana
20:30
ASD Seravezza Calcio
Chieti
20:30
Vastese
US Casertana 1908
20:30
Portici 1906
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 9
Qingdao Zhongchuang Hengtai
13:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Nanjing City
13:00
Shanghai Jiading City Fight Fat
Suzhou Dongwu
13:00
Beijing BeiKong
Zibo Cuju F.C.
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Vitoria FC Setubal U19
22:00
Benfica U19
FC Porto U19
22:00
Rio Ave U19
Gondomar U19
22:00
Boavista U19
Braga U19
22:00
Pacos Ferreira U19
Maritimo U19
22:00
Belenenses U19
GD Estoril-Praia U19
22:00
Casa Pia AC U19
Vilafranquense U19
22:00
Academica Coimbra U19
San Marino
Vòng 11
Tre Penne
21:00
San Giovanni
Fiorentino
21:00
Tre Fiori
AC Juvenes
21:00
S.S Pennarossa
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Osasuna U19
17:30
Eibar U19
Inter Amistad U19
18:00
CD Diocesano U19
Celta Vigo U19
18:00
Deportivo La Coruna U19
CD Vasconia U19
18:00
AD San Juan U19
Mensajero U19
19:00
Arucas CF U19
Las Palmas U19
19:00
CF Juventud Laguna U19
Fuenlabrada U19
19:30
Cultural Leonesa U19
Real Oviedo U19
21:45
Compostela U19
Valencia U19
22:00
Atletico Madrileno U19
Getafe U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Alcobendas CF U19
22:00
Valladolid U19
AD Sporting Hortaleza U19
22:59
Leganes U19
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Arabi Club (KUW)
20:00
Al-Sahel
Al-Salibikhaet
22:30
Al-Jahra
France Division 2 Women
Vòng
Nantes (nữ)
19:00
FC Metz (nữ)
Nice W
19:00
Yzeure AS (nữ)
Lens (nữ)
20:00
La Roche-sur-Yon (nữ)
Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
Vòng 2
Angeviolet Hiroshima (nữ)
08:30
Toyo University (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:30
Diosa Izumo (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 11
Cuando Cubango
21:00
Desportivo Huila
Santa Rita FC
21:00
Progresso da Lunda Sul
Sagrada Esperanca
21:30
Sporting de Benguela
Benfica Lubango
22:00
Sporting Cabinda
Primeiro de Agosto
22:30
Isaac de Benguela
Hong Kong 2nd Division
Vòng 9
3 Sing FC
13:00
Flower
Kwong Wah AA
16:30
Wing Go FC
Lucky Mile FC
17:30
Tung Sing FC
Cyprus Division 3
Vòng
Thoi Lakatamias
19:30
Asil Lysi
Malta First Division League
Vòng 12
Zejtun Corinthians
18:00
Swieqi United
Sliema Wanderers FC
20:15
Marsaskala
Marsa
00:00
Tarxien Rainbows F.C
Qrendi
00:00
Zurrieq
Germany Oberliga NOFV
Vòng
HEBC Hamburg
16:45
Uhlenhorster SC Paloma
SC Concordia Hamburg
19:00
Tus Dassendorf
Wacker Nordhausen
19:00
FC Oberlausitz
Hansa Rostock II
19:00
FSV Optik Rathenow
Hertha 06 Charlotten
19:00
SG Dynamo Schwerin
TuS Schwachhausen
19:00
Werder Bremen III
SV Hemelingen
19:00
FC Oberneuland
Einheit Rudolstadt
19:00
FC Einheit Wernigerode
LTS Bremerhaven
19:30
Union 60 Bremen
TSG Neustrelitz
19:30
MSV Neuruppin
Mahdov FC
19:30
TuS Makkabi Berlin
FC Hansa Luneburg
20:00
Rotenburger SV
TSV Victoria Clarholz
20:00
Adams Sam Beek
SC Staaken
20:00
RSV Eintracht
Arminia Hannover
20:00
Germania Egestorf
Rot-Weiss Walldorf
20:00
Eintracht Stadtallendorf
TSV Steinbach II
20:00
FC 1906 Erlensee
SC Paderborn 07 II
20:00
Gutersloh
SV Rugenbergen
20:00
Hamburger SV III
Freie Turnerschaft Braunschweig
20:00
FC Schoningen08
Heeslinger SC
20:00
TSV Pattensen
Eintracht Celle
20:00
TuS Bersenbruck
Schwarz-Weiss Essen
20:00
FC Kleve
SC Spelle-Venhaus
20:00
SV Ahlerstedt Ottendorf
VFB Homberg
20:15
FC Monheim
Bonner sc
20:30
Eintracht Hohkeppel
FC Viktoria Arnoldsweiler
20:30
Konishisdorf
SpVgg Vreden 1921
20:30
Siegen Sportfreunde
TSG Sprockhovel
20:30
SG Finnentrop/Bamenohl
Sportfreunde Lotte
20:30
SV Westfalia Rhynern
Delbrucker SC
20:30
SC Preussen Munster II
VfL Oldenburg
21:00
SC BW 94 Papenburg
Hennef 05
21:00
Wegberg-Beeck
Hurth
21:00
FC Pesch 1956
SC Union Nettetal
21:15
Cronenberger SC
VfL Vichttal
21:30
Siegburger SV 04
VfB Hilden
21:30
TuRU Dusseldorf
DJK Teutonia St.Tonis
21:30
MSV Düsseldorf
Fortuna Cologne II
21:30
BC Viktoria Glesch Paffendorf
Belgian First Amateur Division
Vòng 16
Dessel Sport
01:30
Gent B
Patro Eisden
02:00
KSK Heist
LaLouviere
02:00
URS Lixhe-Lanaye
Antwerp B
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Rupel Boom
02:00
Charleroi B
KFC Mandel United
02:00
Leuven B
Olympic Charleroi
02:00
Ninove
Tienen
20:30
Hoogstraten VV
RFC de Liege
21:00
Francs Borains
Royal Knokke
21:00
Thes Sport
Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 11
Sporting De Huelva (nữ)
18:00
CD Alaves (nữ)
Colegio Aleman Valencia (nữ)
18:00
Atletico de Madrid (w)
Alhama CF (nữ)
22:00
Villarreal (nữ)
Real Betis (nữ)
00:00
Levante UD (nữ)
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Bayer Leverkusen (nữ)
19:00
Turbine Potsdam (nữ)
SV Meppen (nữ)
19:00
Koln (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ)
22:00
Werder Bremen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Excelsior Barendrecht (nữ)
18:15
PSV Eindhoven (nữ)
Zambia Super League
Vòng
Green Buffaloes
20:00
Buildcon FC
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Jamshedpur FC
21:00
Kerala Blasters FC
Hạng 2 Đức nữ
Vòng 10
SC Freiburg II (nữ)
17:00
Wolfsburg II (nữ)
FC Gutersloh (nữ)
17:00
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
Carl Zeiss Jena (nữ)
17:00
Koln II (nữ)
SC Sand (nữ)
17:00
RB Leipzig (nữ)
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
17:00
Bayern Munich II (nữ)
FFC Frankfurt II (nữ)
20:00
Andernach (nữ)
Nurnberg (nữ)
20:00
Ingolstadt 04 (nữ)
Armenia Premier League
Vòng 20
Alashkert
17:00
Ararat Yerevan
Shirak
21:00
Urartu
Shirak
00:00
Urartu
Noah
00:00
Lernayin Artsakh
FK Van Charentsavan
00:00
BKMA
Alashkert
00:00
Ararat Yerevan
FC Avan Academy
00:00
FC Pyunik
FC Avan Academy
00:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Abidjan
16:00
ASEC MIMOSAS
SOL FC Abobo
22:30
Sporting Gagnoa
Hạng 2 nữ TBN
Vòng
Real Betis B (nữ)
02:00
CD Femarguin (nữ)
Osasuna B (nữ)
18:00
Real Madrid II (nữ)
CD Parquesol CF (nữ)
18:00
Espanyol B (nữ)
Cacereno B (nữ)
00:30
Atleico Malaga (nữ)
Nữ Italia
Vòng 11
Sassuolo (nữ)
18:30
Parma s (nữ)
AC Milan (nữ)
20:30
Roma CF (nữ)
Como 2000 (nữ)
20:30
Fiorentina (nữ)
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 16
Udon Thani
17:30
Chiangmai FC
JL Chiangmai United FC
18:00
Phrae United FC
Kasetsart FC
18:30
Rayong FC
Suphanburi FC
19:00
Nakhon Si United FC
French Feminines D1
Vòng 10
Paris FC (nữ)
19:00
Paris Saint Germain (nữ)
Austria Amateur cup
Gersthofer SV
16:30
Hellas Kagran
SV Essling
19:00
SZ Marswiese
Cúp FA nữ Anh quốc
Vòng 11
Durham Wildcats LFC (nữ)
19:00
Bristol Academy (nữ)
Coventry (nữ)
21:00
Sunderland (nữ)
Lewes (nữ)
21:00
CrystalPalace (nữ)
London City Lionesses (nữ)
21:00
Southampton (nữ)
Birmingham (nữ)
21:00
Blackburn Rovers (nữ)
Charlton (nữ)
21:00
Sheffield United (nữ)
Nicaragua Apertura league
Vòng
HYH Export Sebaco FC
03:00
Managua FC
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
UD San Antonio Pilar (nữ)
03:00
UD Geneto Del Teide (nữ)
Plaza Argel (nữ)
17:00
Sevilla B (nữ)
RCD Espanyol (nữ)
17:00
Deportivo La Coruna W
Real Oviedo (nữ)
18:00
CDEF Logrono (nữ)
CD Juan Grande (nữ)
19:00
Osasuna (w)
Pozuelo Alarcon (nữ)
22:30
Salamanca (nữ)
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
00:00
Eibar (nữ)
Holland Ligue 3
Vòng 17
OFC Oostzaan
20:30
De Treffers
Holland Derde Divisie
Vòng
USV Hercules
20:00
RKSV Groene Ster
Tot Ons Genoegen Berkel
20:00
HV CV Quick
Baronie
20:00
DEM
ADO '20
20:00
UNA
Gemert
20:00
HSC 21 Brein
Kosovo Superliga
Vòng 7
KF Llapi
19:00
KF Ballkani
Scotland WPL
Vòng 12
Glasgow Girls (nữ)
20:00
Glasgow Rangers (nữ)
Motherwell (nữ)
21:00
Partick Thistle (nữ)
Hearts (nữ)
22:00
Hamilton FC (nữ)
Aberdeen (nữ)
22:59
Spartans (nữ)
Glasgow City (nữ)
22:59
Hibernian (nữ)
Celtic (nữ)
23:10
Dundee United (nữ)
Hạng 3 Hungary
Vòng
Puskas Academy II
17:00
Csornai SE
MTK Hungaria FC II
17:00
Ferencvarosi TC B
KARCAG SE
17:00
Tiszafured VSE
Debreceni VSC II
19:00
Fuzesgyarmati SK
Veszprem
19:00
Balatonfuredi FC
Zsambeki SK
19:00
Zalaegerszegi TE II
putnok Vse
19:00
Senyo Carnifex
BVSC
19:00
Bekescsabai Elore SE II
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Newry City
21:00
Portadown
Uganda Premier League
Vòng
SC Villa
18:00
Ma Lu
Gaddafi FC
20:00
Vipers
Portugal women's Championship
Vòng
Braga (nữ)
22:00
Famalicao (nữ)
Sporting CP (nữ)
22:00
SF Damaiense (nữ)
Vilaverdense (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Amora (nữ)
Valadares Gaia FC (nữ)
22:00
SCU Torreense (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá