Đội hình ra sân Bình Phước vs Hà Nội: Quan Văn Chuẩn, Nguyễn Văn Tùng đá chính

Thethao.vn cung cấp đội hình ra sân trận Bình Phước và Hà Nội, 17h00 ngày 8/9. Ở trận đấu này, HLV Chun Jae Ho cất nhiều cầu thủ trụ cột trên băng ghế dự bị.

Đội hình ra sân Bình Phước vs Hà Nội

CLB Bình Phước: Hoàng Đạt, Đình Tài, Rơ La Dem, Cao Kỳ, Vũ Em, Văn Ngoan, Kiên Cường, Điểu Quy, Duy Triết, Văn Thời, Tài Lộc.

CLB Hà Nội: Văn Chuẩn, Văn Kiên, Duy Mạnh, Việt Anh, Văn Vĩ, Đức Huy, Hai Long, Hùng Dũng, Văn Tùng, Tuấn Hải, Xuân Tú.

Theo quy định, CLB Hà Nội gặp đội Bình Phước đến từ giải hạng Nhất nên sẽ không được sử dụng ngoại binh ở trận này. Vì thế, HLV Chun Jae Ho đưa vào sân đội hình gồm 100% cầu thủ nội, trong đó có nhiều cái tên trẻ.

Đội hình ra sân Bình Phước vs Hà Nội: Quan Văn Chuẩn, Nguyễn Văn Tùng đá chính - Ảnh 1
Quan Văn Chuẩn có trận bắt chính cho CLB Hà Nội - Ảnh CLB Hà Nội

Cụ thể, thủ môn trẻ Quan Văn Chuẩn được bắt chính, trong khi Văn Công ngồi trên băng ghế dự bị. Hàng hậu vệ có 4 cầu thủ là Văn Kiên, Duy Mạnh, Việt Anh và Văn Vĩ

Ba tiền vệ của đội là Đức Huy, Hùng Dũng và Hai Long. Nguyễn Văn Tùng là cầu thủ đá cao nhất trên hàng công, được hỗ trợ bởi Xuân Tú và Tuấn Hải.

Trong số này, Quan Văn Chuẩn, Bùi Hoàng Việt Anh, Nguyễn Hai Long và Nguyễn Văn Tùng là những cầu thủ từng khoác áo U23 Việt Nam tại SEA Games 31 cũng như giải U23 châu Á. Lê Xuân Tú thường xuyên được HLV Chun Je Ho trọng dụng trong vai trò dự bị chiến lược, còn Văn Vĩ là tân binh của CLB. Còn lại những cầu thủ như Hùng Dũng, Đức Huy, Tuấn Hải… đều là những cái tên được đanhá giá cao.

Đội chủ nhà Bình Phước cũng để một số cùa thủ trụ cột như Bùi Trần Vũ Lê Văn Thành, Thành Công, Văn Hội ngồi ngoài. Hai lão tướng Lâm Văn Ngoan và Rơ La Dem đá chính bên cạnh cầu thủ trẻ Điểu Quy và thủ môn Hoàng Đạt.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả Thanh Hóa vs BRVT: Chủ nhà dễ dàng giành vé vào bán kết

Ở trận đấu sớm nhất vòng tứ kết Cúp Quốc gia 2022, Thanh Hóa đã dễ dàng đánh bại BRVT với tỷ số 3-1. Qua đó, đoàn quân HLV Petrovic giành tấm vé đầu tiên tiến vào bán kết.

Kết quả HAGL vs Sài Gòn: Chủ nhà thắng vất vả, hẹn Hà Nội FC ở bán kết

Trong trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022, chủ nhà HAGL đã giành chiến thắng vất vả trước Sài Gòn trên loạt sút luân lưu. Đối thủ của Công Phượng và các đồng đội nhiều khả năng sẽ gặp lại Hà Nội FC trong trận bán kết.

Thanh Hóa được thưởng 1,1 tỷ đồng sau khi giành vé vào bán kết Cúp Quốc gia

Đông Á Thanh Hóa đã giành chiến thắng với tỷ số 3-1 trước Bà Rịa Vũng Tàu ở tứ kết Cúp Quốc gia. Niềm vui càng được nhân đôi với các cầu thủ Thanh Hóa khi được bầu Đoan thưởng nóng 1,1 tỷ đồng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hà Nội FC là đội bóng đầu tiên vô địch Cúp Quốc gia 3 lần liên tiếp

Hà Nội FC đã đánh bại Bình Định với tỷ số 2-0 trong trận chung kết Cúp Quốc gia 2022, qua đó trở thành đội đầu tiên vô địch đấu trường này 3 lần liên tiếp.

Kết quả chung kết Cúp Quốc gia 2022: Hai siêu phẩm giúp Hà Nội hoàn tất cú đúp danh hiệu

Hai siêu phẩm sút xa của Văn Hậu và Thái Quý đã giúp Hà Nội đánh bại Bình Định với tỷ số tối thiểu trong trận chung kết Cúp Quốc gia 2022. Đây là lần thứ hai đội bóng thủ đô lên ngôi ở đấu trường này.

Đội hình ra sân chung kết cúp Quốc gia 2022: Hà Nội vắng Mujan, Vũ Minh Tuấn đá chính

Cập nhật đội hình ra sân trận Hà Nội vs Bình Định hôm nay 27/11 tại chung kết cúp Quốc gia 2022. Trong trận đấu này, đội bóng Thủ đỏ chỉ sử dụng duy nhất 1 ngoại binh. Ngoài ra, Vũ Minh Tuấn cũng bất ngờ được đá chính.

Chung kết Cúp Quốc gia 2022: Hà Nội vs Bình Định diễn ra khi nào?

Chung kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Hà Nội và Bình Định diễn ra khi nào? Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Chung kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Hà Nội và Bình Định.

Hà Nội FC gặp TopenLand Bình Định ở chung kết Cúp Quốc gia 2022

Đánh bại HAGL lần thứ hai ở mùa giải 2022 này, Hà Nội FC hiên ngang tiến vào chung kết Cúp Quốc gia 2022 gặp TopenLand Bình Định.

Kết quả bán kết Cúp Quốc gia 2022: Rafaelson lập hattrick, Bình Định thắng dễ Thanh Hóa

Topenland Bình Định đã dễ dàng đánh bại Thanh Hóa với tỷ số 4-0 ở trận bán kết Cúp Quốc gia 2022. Thầy trò HLV Đức Thắng sẽ đối đầu Hà Nội FC sau khi tân vương V.League 2022 đánh bại HAGL ở trận đấu cùng giờ.

Kết quả bán kết Cúp Quốc gia 2022: Lucao bùng nổ, Hà Nội gieo sầu cho HAGL tại Pleiku

Kết quả bóng đá bán kết Cúp Quốc gia 2022: Hà Nội FC đã không gặp bất kỳ khó khăn nào để đánh bại HAGL ngay tại Pleiku, qua đó đối đầu với TopenLand Bình Định trong trận chung kết.

Trận bán kết Cúp Quốc gia giữa HAGL vs Hà Nội thay đổi giờ thi đấu

Trận bán kết Cúp Quốc gia giữa HAGL vs Hà Nội có sự thay đổi về thời gian thi đấu. Bóng sẽ lăn sớm hơn 1 tiếng so với dự kiến.

HLV Bae Ji Won: Viettel đã tập sút penalty nhưng vẫn không thắng Bình Định

HLV Bae Ji Won của CLB Viettel cho rằng trận thua trước Bình Định ở tứ kết Cúp quốc gia 2022 là không may mắn, trong khi HLV Đức Thắng hài lòng với kết quả này.

Kết quả Viettel vs Bình Định: Văn Lâm tỏa sáng đưa đội khách vào bán kết

Trận tứ kết Cúp Quốc gia 2022 giữa Viettel và Topenland Bình Định đã khép lại với chiến thắng dành cho đội bóng đất Võ sau loạt sút penalty cân não. Với kết quả này, Bình Định giành vé vào bán kết gặp đối thủ Đông Á Thanh Hóa.

World Cup
1/8 Final
Nhật Bản
22:00
Croatia
Brazil
02:00
Hàn Quốc
Trung Quốc
Vòng 29
Beijing Guoan
14:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:00
Guangzhou Evergrande
Hebei FC
18:00
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
18:30
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
18:30
Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế
Sturm Graz
22:00
Empoli
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
CD Mafra
03:45
Vizela
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Ponferradina
03:00
Burgos CF
VĐQG Romania
Vòng 19
FC Steaua Bucuresti
00:00
CS Mioveni
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Versailles 78
00:00
Sedan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Caykur Rizespor
00:00
Pendikspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Apollon Kalamarias
20:00
Apollon Larissas
Kallithea
20:15
AEK Athens B
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Polisi Tanzania FC
20:00
Azam
England Conference North Division
Vòng 22
Bradford Park Avenue
02:45
AFC Telford United
Argentina Torneo B
Talleres de Perico
03:30
Huracan de Embarcacion
San Martin Mendoza
03:30
EFI Juniors
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
Germinal de Rawson
04:00
San Lorenzo Puerto Deseado
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Velez de San Ramon
05:00
Barrio Argentino
Guarani A. Franco
05:00
CSyD Victoria
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Portugal Liga 3
Vòng 12
Mokala Pancheners
23:00
Sporting CP B
Luxembourg Promotion DHonneur
Vòng
FC Marisca Mersch
02:00
Blo Weiss Medernach
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Millwall U21
21:30
Ipswich U21
Israel B League
Vòng 13
Bnei Eilat
18:00
Ironi Modiin
Hapoel Herzliya
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Shaarayim
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
18:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Shimshon Kafr Qasim
18:00
SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv
18:00
Sport Club Dimona
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Omonia Nicosia FC
00:00
Karmiotissa Polemidion
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
21:00
Bristol City U21
Newcastle U21
02:00
Sheffield Utd U21
Hull City U21
02:00
Charlton Athletic U21
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ahli Al-Fujirah
19:40
Hatta
Al Bataeh
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
City Club
19:40
Al Nasr Dubai
CRC C
Quarterfinals
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Puntarenas
05:15
Herediano
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Israel Women First National
Vòng 7
Maccabi Emekheifer (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ)
01:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Zambia U17
20:30
Seychelles(U17)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Ballymena Utd Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
02:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
02:45
Linfield Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Glentoran Reserves
02:45
Portadown Reserves
Newry City Reserves
02:45
Cliftonville Reserves
Bahrain Division
Vòng 6
Etehad Alreef
22:00
Busaiteen
Malkia
22:00
Buri
Al-Tadhmon
22:00
Al-Najma
Al-Ittifaq
22:00
A'Ali
Al-Ittihad(BHR)
22:00
Um Alhassam
Qalali
22:00
Isa Town
Iraqi Premier League
Vòng 8
AI Kahrabaa
18:30
Zakho
Arbil
18:30
Al-Naft
Karbalaa
20:45
Newroz SC(IRQ)
Naft Misan
20:45
Al Sinaah
Al Zawraa
21:00
Naft Alwasat
Al Quwa Al Jawiya
23:30
Al Shorta
Italy C1
Vòng 17
Pescara
02:30
Taranto Sport
Iran Div 2
Vòng
FC Vista Turbine
17:30
Mes Soongoun Varzaghan
Foolad Khuzestan B
17:30
Espad Tehran
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Merreikh
21:00
Haidoub FC
Ahli Al Khartoum
23:30
Wad Nobawi
Italy Serie D
Vòng
Real Monterotondo
20:30
US Palmese
U21 Ukraina
Vòng 14
Dnipro-1 U21
16:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Guatemala Reserve League
Vòng
CSD Municipal Reserves
03:48
CD Achuapa Reserves
El Salvador Liga Feminina
Vòng
Alianza FC San Salvador (nữ)
04:15
Santa Tecla (nữ)
Armenia Premier League
Vòng 20
FC Avan Academy
22:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
ASI Abengourou
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Maritimo U23
17:00
Rio Ave U23
Jamaica Premier League
Vòng 4
Siti Worley Garden J
05:00
Dunbeholden FC
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
17:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
17:00
FK Qabala II
Sabayi II
17:00
Araz Nakhchivan
Zaqatala FK
17:00
Turan Tovuz II
U21 Anh
Vòng 5
Derby County U21
02:00
Southampton U21
Fulham U21
02:00
Arsenal U21
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Bright Stars
U21 Bỉ
Vòng 11
St.-Truidense U21
01:30
FCV Dender EH U21
RS Waasland Beveren U21
01:30
Lierse U21
Westerlo U21
02:00
Lommel SK U21
Deinze U21
02:00
Kortrijk U21
RWD Molenbeek U21
02:00
AS Eupen U21
Excelsior Virton U21
02:00
KV Oostende U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá