Viettel

Kết quả bóng đá TPHCM vs Bình Dương: Siêu sao lập công, kịch tính phút cuối

Kết quả bóng đá TPHCM vs Bình Dương: Hai đội cống hiến những phút kịch tính trên sân Thống Nhất ở vòng loại Cúp Quốc Gia 2023/2024.

HLV Gong Oh Kyun: ‘Tôi xem Tấn Tài thi đấu từ khi còn ở Hàn Quốc’

HLV Gong Oh Kyun: ‘Tôi xem Tấn Tài thi đấu từ khi còn ở Hàn Quốc’

Tân HLV của CLB CAHN Gong Oh Kyun thừa nhận đã biết trước Tấn Tài từ khi vẫn còn làm việc ở Hàn Quốc.

HLV Kiatisuk: ‘HAGL chưa thắng từ đầu giải nhưng đã có sự khởi sắc'

HLV Kiatisuk: ‘HAGL chưa thắng từ đầu giải nhưng đã có sự khởi sắc'

HLV Kiatisuk đánh giá cao màn trình diễn của các cầu thủ HAGL dù đội để thua CAHN với tỷ số 1-2 ở vòng loại Cúp Quốc Gia 2023/2024.

Kết quả bóng đá CAHN vs HAGL: Ngược dòng thành công nhờ thầy Gong

Kết quả bóng đá CAHN vs HAGL: Ngược dòng thành công nhờ thầy Gong

CAHN vào trận với nhiều khó khăn nhưng đó cũng là dịp HLV Gong Oh Kyun thể hiện tài cầm quân của mình. Những phương án thay người của ông đã chơi hiệu quả, giúp đội nhà thắng ngược 2-1.

HLV Gong Oh Kyun áp dụng sơ đồ dị trong trận ra mắt CAHN tại Hàng Đẫy

HLV Gong Oh Kyun áp dụng sơ đồ dị trong trận ra mắt CAHN tại Hàng Đẫy

Ra mắt CAHN, HLV Gong Oh Kyun lập tức áp dụng sơ đồ “tủ” của mình trong trận gặp HAGL tại Cúp quốc gia. Đây là sơ đồ ông đã vận hành rất trơn tru tại U23 Việt Nam, khi dẫn dắt đội bóng tranh tài ở VCK U23 châu Á 2022.

Quang Hải vắng mặt trong trận ra mắt CAHN của HLV Gong Oh-kyun

Quang Hải vắng mặt trong trận ra mắt CAHN của HLV Gong Oh-kyun

Trận đấu giữa CAHN và HAGL là ngày ra mắt của huấn luyện viên trưởng Gong Oh-kyun. Nhưng Quang Hải và Văn Hậu không xuất hiện ở trận đấu này

Đình Bắc tỏa sáng ở Cúp Quốc Gia sau khi trở về từ ĐT Việt Nam

Đình Bắc tỏa sáng ở Cúp Quốc Gia sau khi trở về từ ĐT Việt Nam

Tuyển thủ Việt Nam Nguyễn Đình Bắc tiếp tục lập công khi trở về màu áo CLB Quảng Nam từ vòng loại World Cup 2026.

Long An hủy diệt Phú Thọ, Đồng Nai gây sốc ở vòng loại Cúp Quốc Gia 2023/2024

Long An hủy diệt Phú Thọ, Đồng Nai gây sốc ở vòng loại Cúp Quốc Gia 2023/2024

Ba trận đấu đầu tiên của vòng loại Cúp Quốc Gia 2023/2024 đã kết thúc với những tỷ số bất ngờ.

Tiền vệ CLB Thanh Hoá nói điều tiếc nuối sau chức vô địch Cúp Quốc gia 2023

Tiền vệ CLB Thanh Hoá nói điều tiếc nuối sau chức vô địch Cúp Quốc gia 2023

Tiền vệ Trọng Hùng của CLB Thanh Hoá thừa nhận điều còn tiếc nuối sau chức vô địch Cúp Quốc gia 2023.

HLV Velizar Popov: ‘Ai bảo Thanh Hóa thắng may mắn, tôi cũng đồng ý’

HLV Velizar Popov: ‘Ai bảo Thanh Hóa thắng may mắn, tôi cũng đồng ý’

HLV Velizar Popov đã hết lời khen ngợi nỗ lực của học trò, sau khi Thanh Hóa vô địch Cúp Quốc gia lần đầu trong lịch sử. Ông đồng thời thừa nhận Thanh Hóa có phần may mắn khi thắng Viettel.

Bầu Đoan: Mong bóng đá Việt Nam sẽ có những trận đấu đẹp, công bằng, minh bạch

Bầu Đoan: Mong bóng đá Việt Nam sẽ có những trận đấu đẹp, công bằng, minh bạch

Sau khi lên ngôi vô địch cúp Quốc Gia 2023, Bầu Đoan mong rằng Việt Nam nói chung và Thanh Hóa nói riêng sẽ có những trận đấu đẹp để giúp bóng đá Việt Nam ngày một phát triển.

Kết quả bóng đá Thanh Hóa vs Viettel: Giải cơn khát 14 năm

Kết quả bóng đá Thanh Hóa vs Viettel: Giải cơn khát 14 năm

Thanh Hóa đã chấm dứt cơn khát danh hiệu 14 năm khi đánh bại Viettel trên chấm luân lưu ở trận chung kết vừa diễn ra lúc 18h00 hôm nay (20/8).

Thủ môn Đặng Văn Lâm tiếc nuối vì mùa giải không như kì vọng

Thủ môn Đặng Văn Lâm tiếc nuối vì mùa giải không như kì vọng

Thủ môn Đặng Văn Lâm bày tỏ sự tiếc nuối khi đã không có một mùa giải như kỳ vọng cùng với Topenland Bình Định.

Thanh Hoá FC là chủ nhà trận chung kết Cúp Quốc gia 2023

Thanh Hoá FC là chủ nhà trận chung kết Cúp Quốc gia 2023

Trận chung kết Cúp Quốc gia 2023 giữa Thanh Hoá FC và Viettel sẽ được diễn ra vào ngày 20/8 trên sân vận động Thanh Hoá.

Xem thêm
V-League V-League
Vòng 11
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Viettel FC Viettel FC
Khánh Hòa Khánh Hòa
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Cúp FA Cúp FA
Vòng 5
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Leicester City Leicester City
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Newcastle United Newcastle United
Luton Town Luton Town
Manchester City Manchester City
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Sociedad Sociedad
Mallorca Mallorca
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Queretaro FC Queretaro FC
Atletico San Luis Atletico San Luis
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
IK Sirius FK U21 IK Sirius FK U21
Sandvikens IF Sandvikens IF
Grorud Grorud
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
St Joseph's FC St Joseph's FC
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Estonia (nữ) Estonia (nữ)
China Hong Kong (nữ) China Hong Kong (nữ)
Hungary (nữ) U19 Hungary (nữ) U19
Austria (nữ) U19 Austria (nữ) U19
Kosovo (nữ) Kosovo (nữ)
India (nữ) India (nữ)
Turkey (nữ) U19 Turkey (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19 Slovakia (nữ) U19
Italy (nữ) U17 Italy (nữ) U17
Germany (nữ) U17 Germany (nữ) U17
Denmark (nữ) U19 Denmark (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19 Netherlands (nữ) U19
Poland (nữ) U19 Poland (nữ) U19
Austria (nữ) U19 Austria (nữ) U19
Portugal (nữ) U19 Portugal (nữ) U19
Hungary (nữ) U19 Hungary (nữ) U19
Norway (nữ) U19 Norway (nữ) U19
England (nữ) U19 England (nữ) U19
Germany (nữ) U19 Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19 Italy (nữ) U19
Switzerland (nữ) Switzerland (nữ)
Poland (nữ) Poland (nữ)
Anh (nữ) Anh (nữ)
Italy (nữ) Italy (nữ)
France (nữ) U19 France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19 Sweden (nữ) U19
Bồ Đào Nha (nữ) Bồ Đào Nha (nữ)
Korea Rep (nữ) Korea Rep (nữ)
Scotland Scotland
Vòng 28
Ross County Ross County
Saint Mirren Saint Mirren
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
Palestino Palestino
Portuguesa FC Portuguesa FC
Bragantino Bragantino
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Sporting Cristal Sporting Cristal
Always Ready Always Ready
Cúp Quốc Gia Ba Lan Cúp Quốc Gia Ba Lan
Quarterfinals
Piast Gliwice Piast Gliwice
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Lech Poznan Lech Poznan
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 20
Rudes Rudes
ZNK Osijek ZNK Osijek
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 27
Reggiana Reggiana
SudTirol SudTirol
Ascoli Ascoli
Brescia Brescia
Lecco Lecco
Como Como
Palermo Palermo
Ternana Ternana
Parma Parma
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Sampdoria Sampdoria
Cremonese Cremonese
Catanzaro Catanzaro
Bari Bari
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Viseu Viseu
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Hermannstadt Hermannstadt
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
CFR Cluj CFR Cluj
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Argentinos juniors Argentinos juniors
CA Platense CA Platense
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 18
GKS Katowice GKS Katowice
Miedz Legnica Miedz Legnica
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 18
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Villefranche Villefranche
Le Mans Le Mans
Orleans US 45 Orleans US 45
Sochaux Sochaux
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 27
Notts County Notts County
Sutton United Sutton United
Harrogate Town Harrogate Town
Newport County Newport County
Salford City Salford City
Colchester United Colchester United
Swindon Town Swindon Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Walsall Walsall
Accrington Stanley Accrington Stanley
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Wrexham Wrexham
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 26
Ayr United Ayr United
Partick Thistle Partick Thistle
Dundee United Dundee United
Airdrie United Airdrie United
Inverness Inverness
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Queen's Park Queen's Park
Arbroath Arbroath
Raith Rovers Raith Rovers
Greenock Morton Greenock Morton
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Venados FC Venados FC
CF Atlante CF Atlante
Leones Negros Leones Negros
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Dewa United FC Dewa United FC
Cilegon United Cilegon United
PSS Sleman PSS Sleman
Persita Tangerang Persita Tangerang
Persib Bandung Persib Bandung
PSIS Semarang PSIS Semarang
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane Olympic (nữ) Brisbane Olympic (nữ)
Gold Coast United W Gold Coast United W
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 27
Banbury United Banbury United
Peterborough Sports Peterborough Sports
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Spennymoor Town Spennymoor Town
Boston United Boston United
Buxton FC Buxton FC
Brackley Town Brackley Town
Chorley FC Chorley FC
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Darlington Darlington
Farsley Celtic Farsley Celtic
Rushall Olympic Rushall Olympic
Alfreton Town Alfreton Town
Kings Lynn Kings Lynn
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 18
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Sepahan Sepahan
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Malavan Malavan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 30
Folkestone Folkestone
Potters Bar Town Potters Bar Town
Whitehawk Whitehawk
Cray Wanderers Cray Wanderers
Concord Rangers Concord Rangers
Hornchurch Hornchurch
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Wingate  Finchley Wingate Finchley
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Spartak Varna Spartak Varna
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Bogota FC Bogota FC
Atletico Huila Atletico Huila
Real Santander Real Santander
Atletico FC Atletico FC
Union Magdalena Union Magdalena
Deportes Quindio Deportes Quindio
UEFA Youth League U19 UEFA Youth League U19
1/8 Final
AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
FC Porto U19 FC Porto U19
MSK Zilina U19 MSK Zilina U19
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
FSV Mainz 05 U19 FSV Mainz 05 U19
Manchester City U19 Manchester City U19
England Conference England Conference
Vòng 33
Solihull Moors Solihull Moors
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Rochdale Rochdale
Wealdstone FC Wealdstone FC
Woking Woking
Gateshead Gateshead
Southend United Southend United
Altrincham Altrincham
Barnet Barnet
Chesterfield Chesterfield
Eastleigh Eastleigh
Oldham Athletic Oldham Athletic
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Boyaca Chico Boyaca Chico
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Deportes Tolima Deportes Tolima
Envigado FC Envigado FC
Patriotas FC Patriotas FC
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
Millonarios Millonarios
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Aruba Division Di Honor Aruba Division Di Honor
Vòng
Sport Club United Sport Club United
CD Rooi Afo CD Rooi Afo
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 14
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Burnley U21 Burnley U21
Sheffield Wed U21 Sheffield Wed U21
Hull City U21 Hull City U21
Millwall U21 Millwall U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Peterborough U21 Peterborough U21
Barnsley U21 Barnsley U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
St George City FA U20 St George City FA U20
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 5
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Los Andes Los Andes
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Sacachispas Sacachispas
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Northern Ireland IFA Championship Northern Ireland IFA Championship
Vòng 30
Newington Newington
Ards FC Ards FC
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
Coban Imperial Coban Imperial
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
Azadegan League Azadegan League
Vòng 21
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Khooshe Talaee Sana Saveh Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bandar Anzali Shahin Bandar Anzali
Mes Soongoun Varzaghan Mes Soongoun Varzaghan
Shahrdari Astara Shahrdari Astara
Saipa Saipa
Mes krman Mes krman
Shahr Raz FC Shahr Raz FC
Mes Shahr-e Babak Mes Shahr-e Babak
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Naft Masjed Soleyman FC Naft Masjed Soleyman FC
Darya Babol Darya Babol
Pars Jonoubi Jam Pars Jonoubi Jam
Esteghlal Mollasani Esteghlal Mollasani
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Blackburn Rovers U21 Blackburn Rovers U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Kobenhavn Reserve Kobenhavn Reserve
Australia Queensland Pro Series Australia Queensland Pro Series
Group
Southside Eagles Southside Eagles
Brisbane Wolves Brisbane Wolves
St George Willawong FC St George Willawong FC
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Brisbane Strikers Brisbane Strikers
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
Vô địch U17 Đức Vô địch U17 Đức
Vòng 19
Nurnberg U17 Nurnberg U17
Hoffenheim U17 Hoffenheim U17
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 3
Ted Reiter Mountain City Rovers Ted Reiter Mountain City Rovers
Bankstown City Lions Bankstown City Lions
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
Bulls Academy Bulls Academy
Northern Tigers Northern Tigers
Bonnyrigg White Eagles Bonnyrigg White Eagles
Nepean Football Club Nepean Football Club
SD Raiders FC SD Raiders FC
Rydalmere Lions FC Rydalmere Lions FC
Inter Lions Inter Lions
Dulwich Hill SC Dulwich Hill SC
Hake Ya Dong in Sydney City Hake Ya Dong in Sydney City
Canterbury Bankstown FC Canterbury Bankstown FC
Macarthur Rams Macarthur Rams
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Sao Paulo AP Sao Paulo AP
Oratorio RC Oratorio RC
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 18
Caerau Ely Caerau Ely
Taffs Well Taffs Well
Holywell Holywell
Guilsfield Guilsfield
Denbigh Town Denbigh Town
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Llanelli Llanelli
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Trefelin Trefelin
Ammanford Ammanford
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
Orlando City Orlando City
Cavalry FC Cavalry FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Houston Dynamo Houston Dynamo
St. Louis City St. Louis City
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Grenada U20 Grenada U20
Jamaica U20 Jamaica U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Belize U20 Belize U20
Antigua Barbuda U20 Antigua   Barbuda U20
Turks   Caicos Islands (U20) Turks Caicos Islands (U20)
Curacao U20 Curacao U20
Barbados U20 Barbados U20
Dominica U20 Dominica U20
st Vincent the Grenadine U20 st Vincent the Grenadine U20
NicaraguaU20 NicaraguaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
Guyana U20 Guyana U20
Suriname U20 Suriname U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
ArubaU20 ArubaU20
Trinidad Tobago U20 Trinidad   Tobago U20
Canada U20 Canada U20
Haiti U20 Haiti U20
Puerto Rico U20 Puerto Rico U20
St. Kitts and Nevis U20 St. Kitts and Nevis U20
Cayman Islands U20 Cayman Islands U20
Bahrain Division Bahrain Division
Vòng 14
Al-Budaiya Al-Budaiya
Al-Ittifaq Al-Ittifaq
Etehad Alreef Etehad Alreef
Isa Town Isa Town
Bahrain SC Bahrain SC
Al-Tadhmon Al-Tadhmon
Cúp Liên Đoàn Phần Lan Cúp Liên Đoàn Phần Lan
Group
Lahti Lahti
HJK Helsinki HJK Helsinki
Brazil Campeonato Gaucho Brazil Campeonato Gaucho
Vòng 10
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Santa Cruz(RS) Santa Cruz(RS)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 18
Inter Kashi Inter Kashi
Neroca Neroca
Churchill Brothers Churchill Brothers
Delhi FC Delhi FC
Iceland League Cup B Iceland League Cup B
Group
Kari Akranes Kari Akranes
KF Gardabaer KF Gardabaer
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 19
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
AmaZulu AmaZulu
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 13
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Karbalaa Karbalaa
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 28
Whitby Town Whitby Town
Lancaster City Lancaster City
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 23
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Al-Trgee Al-Trgee
Al Qaisoma Al Qaisoma
Al-adalh Al-adalh
Al-Qadasiya Al-Qadasiya
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Luxembourg U17 (nữ) Luxembourg U17 (nữ)
Malta  U17(nữ) Malta U17(nữ)
Kosovo U17(nữ) Kosovo U17(nữ)
Iceland (nữ) U17 Iceland (nữ) U17
Portugal (nữ) U17 Portugal (nữ) U17
Finland (nữ) U17 Finland (nữ) U17
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
preliminaries
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Temperley Temperley
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 17
Berliner AK 07 Berliner AK 07
Berliner FC Dynamo Berliner FC Dynamo
Energie Cottbus Energie Cottbus
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
Eilenburg Eilenburg
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 3
Real Tomayapo Real Tomayapo
Royal Pari FC Royal Pari FC
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Nacional Potosi Nacional Potosi
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 13
Port Vale Port Vale
Fleetwood Town Fleetwood Town
Wigan Athletic Wigan Athletic
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Stevenage Borough Stevenage Borough
Cambridge United Cambridge United
Leyton Orient Leyton Orient
Blackpool Blackpool
Wycombe Wanderers Wycombe Wanderers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Burton Albion Burton Albion
Carlisle United Carlisle United
Lincoln City Lincoln City
Shrewsbury Town Shrewsbury Town
Derby County Derby County
Charlton Athletic Charlton Athletic
Cúp C1 Châu Đại Dương Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoffs
Ifira Black Bird Ifira Black Bird
Classic FC Classic FC
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Diosgyor VTK Diosgyor VTK
ZalaegerzsegTE ZalaegerzsegTE
Hạng 3 Mexico Hạng 3 Mexico
Vòng
CD Muxes CD Muxes
Oceania FC Oceania FC
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
SC Cambuur SC Cambuur
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
OP AFW OP AFW
Nam Phi (nữ) Nam Phi (nữ)
Tanzania (nữ) Tanzania (nữ)
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 14
Desportivo Huila Desportivo Huila
Progresso da Lunda Sul Progresso da Lunda Sul
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Athletic Club MG Athletic Club MG
Volta Redonda Volta Redonda
Iguatu CE Iguatu CE
Juventude Juventude
Marcilio Dias SC Marcilio Dias SC
Vasco da Gama Vasco da Gama
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Lyon Lyon
Strasbourg Strasbourg
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 20
Kettering Town Kettering Town
Sudbury Sudbury
Needham Market Needham Market
Stratford Town Stratford Town
Leiston FC Leiston FC
Mickleover Sports Mickleover Sports
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Centro Espanol Centro Espanol
Juventud Unida Juventud Unida
Berazategui Berazategui
Club Lujan Club Lujan
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Fateh Hyderabad Fateh Hyderabad
Minerva Academy Minerva Academy
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 4
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 22
BKMA BKMA
Alashkert Alashkert
Urartu Urartu
FC Pyunik FC Pyunik
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 7
Libertad Libertad
Tacuary Tacuary
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 1
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Torreense U23 Torreense U23
Benfica U23 Benfica U23
CD Mafra U23 CD Mafra U23
Santa Clara U23 Santa Clara U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Vizela U23 Vizela U23
Estoril U23 Estoril U23
Famalicao U23 Famalicao U23
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 28
Chesham United Chesham United
Hanwell Town Hanwell Town
Poole Town Poole Town
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Tiverton Town Tiverton Town
Winchester City Winchester City
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Ankaragucu Ankaragucu
Fenerbahce Fenerbahce
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 7
Sitra Sitra
Al-Riffa Al-Riffa
UEFA Women's Nations League UEFA Women's Nations League
Playoff 2
Ukraine (nữ) Ukraine (nữ)
Bulgaria (nữ) Bulgaria (nữ)
Iceland (nữ) Iceland (nữ)
Serbia (nữ) Serbia (nữ)
Norway (nữ) Norway (nữ)
Croatia (nữ) Croatia (nữ)
Slovakia (nữ) Slovakia (nữ)
Latvia (nữ) Latvia (nữ)
Northern Ireland (nữ) Northern Ireland (nữ)
Montenegro (nữ) Montenegro (nữ)
Belgium (nữ) Belgium (nữ)
Hungary (nữ) Hungary (nữ)
Brazil L Brazil L
Vòng
Atletico Acreano Atletico Acreano
Andira EC Andira EC
Galvez AC Galvez AC
Sao Francisco AC Sao Francisco AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 5
EL Ahly EL Ahly
Baladiyet El Mahallah Baladiyet El Mahallah
Holland Ligue 3 Holland Ligue 3
Vòng 18
Lyss Lyss
Katwijk Katwijk
Kuwait first Division Leagus Kuwait first Division Leagus
Vòng 13
Al-Salibikhaet Al-Salibikhaet
Al-Yarmouk Al-Yarmouk
Burgan SC Burgan SC
Al-Ttadamon(KUW) Al-Ttadamon(KUW)
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Victoria Utd Limbe Victoria Utd Limbe
Young Sports Young Sports
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 28
Bath City Bath City
Braintree Town Braintree Town
Welling United Welling United
Truro City Truro City
Dartford Dartford
Aveley Aveley
Weymouth Weymouth
St Albans City St Albans City
Taunton Town Taunton Town
Weston Super Mare Weston Super Mare
Farnborough Town Farnborough Town
Chelmsford City Chelmsford City
Truro City Truro City
Torquay United Torquay United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Havant   Waterlooville Havant Waterlooville
Croatia Cup Croatia Cup
Quarterfinals
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
ZNK Osijek ZNK Osijek
Hajduk Split Hajduk Split
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Queretaro U23 Queretaro U23
Atletico San Luis U23 Atletico San Luis U23
Brazil Campeonato Capixaba Brazil Campeonato Capixaba
Vòng
Estrela do Norte ES Estrela do Norte ES
Rio Branco VN Rio Branco VN
Cúp Quốc Gia Séc Cúp Quốc Gia Séc
Quarterfinals
Baumit Jablonec Baumit Jablonec
FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups A
Argentina (nữ) Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ) Dominican Republic (nữ)
Mỹ (nữ) Mỹ (nữ)
Mexico (nữ) Mexico (nữ)
Colombia (nữ) Colombia (nữ)
Puerto Rico (nữ) Puerto Rico (nữ)
Brazil (nữ) Brazil (nữ)
Panama (nữ) Panama (nữ)
Hạng nhất Scotland Hạng nhất Scotland
Vòng 20
Stirling Albion Stirling Albion
Hamilton Academical Hamilton Academical
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Arua Hill SC Arua Hill SC
Mbarara City Mbarara City
Express FC Express FC
defense forces defense forces
Airtel Kitara FC Airtel Kitara FC
Wakiso Giants FC Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

VIETTEL TELECOM