Viettel

VSC-S3 khu vực miền Nam: Nghiêm Phạm Holdings trở thành nhà vô địch

Vượt qua Bamboo trên loạt penalty cân não, Nghiêm Phạm Holdings trở thành nhà tân vô địch Cúp bóng đá 7 người quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023 – Khu vực miền Nam.

Sau khi đã chính thức trở thành hai đại diện của khu vực miền Nam tham dự Vòng chung kết của VSC-S3, Nghiêm Phạm Holdings và Bamboo tiến vào trận đấu tranh chức vô địch. Với tâm lý thoải mái, hai đội đã mang đến cho khán giả một trận đấu cởi mở, giàu tính cống hiến. 

VSC-S3 khu vực miền Nam: Nghiêm Phạm Holdings trở thành nhà vô địch - Ảnh 1
Nghiêm Phạm Holdings đánh bại Bamboo ở loạt luân lưu cân não

Sau hiệp 1 không có bàn thắng nào được ghi, Bamboo FC là đội vượt lên dẫn trước trong hiệp 2 với pha lập công của tiền vệ Nguyễn Linh Tâm. Sau nhiều nỗ lực đẩy cao tấn công, Nghiêm Phạm Holdings cũng đã có được bàn san bằng cách biệt nhờ công của tiền K’Thang khi trận đấu chỉ còn gần 10 phút.

Khép lại thời gian thi đấu chính thức với tỉ số 1-1, hai đội đưa trận đấu tới loạt sút luân lưu may rủi. Trên chấm 6m, sự xuất sắc của thủ môn vào sân thay người Trần Trọng Tấn khi cản phá thành công 2 cú dứt điểm của Dương Khắc Đạt và Phúc Vạn bên phía Bamboo để đã giúp cho Nghiêm Phạm Holdings giành được lợi thế. Ở cú sút quyết định, tiền vệ Lê Phước Thịnh lạnh lùng đánh lừa thủ môn Trương Quý Công ấn định tỉ số penalty 4-2 và giúp Nghiêm Phạm Holdings trở thành nhà tân vô địch.

VSC-S3 khu vực miền Nam: Nghiêm Phạm Holdings trở thành nhà vô địch - Ảnh 2
Nhà vô địch, Nghiêm Phạm Holdings thâu tóm nhiều danh hiệu cá nhân VSC-S3 khu vực miền Nam

Ở trận đấu tranh hạng Ba, MyMy FC đã xuất sắc ngược dòng đánh bại Cua Việt với tỉ số 5-3 qua đó giành Huy chương đồng của VSC-S3 khu vực miền Nam.

Sau những loạt trận diễn ra tại các khu vực của Cúp bóng đá 7 người quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023, hai cái tên còn lại của khu vực miền Trung giành quyền tham dự Vòng chung kết cũng đã chính thức lộ diện đó là Hiếu Hoa – Quahaco và AE GFDI Sông Hàn sau khi vượt qua Anh Quyên và An Phước ở các trận đấu Bán kết. Như vậy VCK VSC-S3 với 8 đội bóng: Nghiệm Phạm Holdings; Bamboo; Thiên Khôi FC; SHB; XSKT Đắk Lắk; OCB - Đắk Lắk; Hiếu Hoa – Quahaco và AE GFDI Sông Hàn sẽ chính thức diễn ra tại Thành phố Hồ Chí Minh từ ngày 7 tháng 12 đến ngày 10 tháng 12 trên sận vận động Gia Định, Trung tâm TDTT quận Bình Thạnh. 

Danh hiệu toàn giải VSC-S3 khu vực miền Nam

1. Đội Vô địch: Nghiêm Phạm Holdings

2. Đội Á quân: Bamboo

3. Đội hạng Ba: MyMy

4. Đội Phong cách: MyMy

5. HLV xuất sắc: Tạ Đức Dũng (CLB Nghiêm Phạm Holdings)

6. Cầu thủ XS: Claudecir Junior (Nghiêm Phạm Holdings)

7. Thủ môn XS: Phan Tấn Đạt (Nghiêm Phạm Holdings)

8. Vua phá lưới: K' Công (Bamboo - 9 bàn) 

9. Tổ TT xuất sắc: 

- Nguyễn Quốc Hoàng

- Đoàn Sĩ Phú

- Trương Văn Tùng

- Trần Đình Học

- Nguyễn Trung Cẩn

- Phan Nhựt Bằng

TIN LIÊN QUAN
Tứ kết VSC-S3 miền Bắc: Ứng viên vô địch Đại Từ sớm dừng bước

Tứ kết VSC-S3 miền Bắc: Ứng viên vô địch Đại Từ sớm dừng bước

Chủ nhân của 4 tấm vé bán kết Cúp bóng đá 7 người Quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023 - Khu vực miền Bắc gọi tên SHB, Thiên Khôi FC, Tùng Anh và EOC.

VSC-S3 miền Bắc: Thiên Khôi FC và SHB giành vé dự vòng chung kết

VSC-S3 miền Bắc: Thiên Khôi FC và SHB giành vé dự vòng chung kết

Giành chiến thắng trong hai lượt trận bán kết, Thiên Khôi FC và SHB tiếp mối duyên nợ, chạm mặt tại chung kết Cúp bóng đá 7 người Quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023 - Khu vực miền Bắc.

VSC-S3 Tây Nguyên hạ màn: Xổ số kiến thiết Đắk Lắk bảo vệ thành công ngôi vô địch

VSC-S3 Tây Nguyên hạ màn: Xổ số kiến thiết Đắk Lắk bảo vệ thành công ngôi vô địch

Đánh bại OCB - Đắk Lắk trong loạt đá luân lưu, Xổ số kiến thiết Đắk Lắk lên ngôi vô địch Cúp bóng đá 7 người Quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023 - Khu vực Tây Nguyên.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Hiếu Hoa - Quahaco ‘vô đối’, thâu tóm đủ danh hiệu tại Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024

Hiếu Hoa - Quahaco ‘vô đối’, thâu tóm đủ danh hiệu tại Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024

Hai đại diện Việt Nam là Hiếu Hoa - Quahaco và Đại Từ giành hai thứ hạng cao nhất tại Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024, trong đó nhà vô địch Hiếu Hoa - Quahaco còn thâu tóm trọn bộ các danh hiệu cá nhân.

Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024: Thắng CLB Thái Lan 6-1, Hiếu Hoa - Quahaco vô địch sớm

Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024: Thắng CLB Thái Lan 6-1, Hiếu Hoa - Quahaco vô địch sớm

Vùi dập đại diện Thái Lan Nongpookao x Nongpoothan với tỉ số của một set tennis là 6-1, Hiếu Hoa - Quahaco đã trở thành nhà tân vô địch Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024 sớm 1 vòng đấu.

Trọng tài bị đấm trên sân phủi gửi đơn lên công an tố giác 1 cầu thủ

Trọng tài bị đấm trên sân phủi gửi đơn lên công an tố giác 1 cầu thủ

Trọng tài Lê Tuấn Kiệt đã gửi đơn lên cơ quan công an, tố giác hành vi bạo lực của cầu thủ Nguyễn Hồng Quang thuộc một đội bóng Quảng Ngãi.

Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024: Hiếu Hoa - Quahaco phục thù, đại diện Thái Lan thị uy

Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024: Hiếu Hoa - Quahaco phục thù, đại diện Thái Lan thị uy

Trong ngày thi đấu đầu tiên Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024, 4 đội bóng với 4 "màu sắc" khác nhau đã cống hiến những trận cầu hay, mãn nhãn.

Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024 chờ bất ngờ từ đại diện Malaysia Kickerz FC

Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024 chờ bất ngờ từ đại diện Malaysia Kickerz FC

Đại diện Malaysia Kickerz FC mang đến Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024 dàn cầu thủ trẻ, tạo cơ hội cho các “sao mai” học hỏi kinh nghiệm, ngày càng trưởng thành hơn.

CLB Thái Lan vượt qua 630 đối thủ để góp mặt tại Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024

CLB Thái Lan vượt qua 630 đối thủ để góp mặt tại Giải bóng đá 7 người Quốc tế 2024

Nongpookao x Nongpoothan là đại diện của Thái Lan tham dự Giải bóng đá 7 người Quốc tế Cúp Wika 2024 diễn ra tại Hà Nội sau khi vượt qua tới 630 đội bóng khác.

Cầu thủ sân 7 bị treo giò vĩnh viễn vì đấm trọng tài

Cầu thủ sân 7 bị treo giò vĩnh viễn vì đấm trọng tài

Cầu thủ Nguyễn Hồng Quang vừa có hành vi rất không đẹp khi đấm cực mạnh vào mặt trọng tài điều khiển trận đấu. Án phạt cho người này là án cấm thi đấu vĩnh viễn.

Hai nhà vô địch Việt Nam so tài ‘đại gia’ Thái Lan, Malaysia ở Giải bóng đá 7 người quốc tế Cúp Wika

Hai nhà vô địch Việt Nam so tài ‘đại gia’ Thái Lan, Malaysia ở Giải bóng đá 7 người quốc tế Cúp Wika

Giải bóng đá 7 người quốc tế Cúp Wika 2024 sẽ khởi tranh từ ngày 11/1/2024 với sự tham dự của 4 đội bóng, trong đó đại diện Việt Nam là Đại Từ và Hiếu Hoa - Quahaco.

Hiếu Hoa - Quahaco vô địch Cúp bóng đá 7 người QG Hyundai Thanh Cong Cup 2023

Hiếu Hoa - Quahaco vô địch Cúp bóng đá 7 người QG Hyundai Thanh Cong Cup 2023

Vượt qua SHB trong loạt sút luân lưu nghẹt thở, Hiếu Hoa - Quahaco đã trở thành nhà vô địch Cúp bóng đá 7 người Quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023 (VSC-S3).

SHB ‘đòi nợ’ Thiên Khôi FC, vào chung kết VSC-S3 gặp Hiếu Hoa - Quahaco

SHB ‘đòi nợ’ Thiên Khôi FC, vào chung kết VSC-S3 gặp Hiếu Hoa - Quahaco

Bán kết của Vòng chung kết Cúp bóng đá 7 người Quốc gia Hyundai Thanh Cong Cup 2023 đã cống hiến cho khán giả hai trận đấu hấp dẫn, kịch tính đến những phút cuối cùng.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 26
West Ham United West Ham United
Brentford Brentford
La Liga La Liga
Vòng 26
Girona Girona
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Serie A Serie A
Vòng 26
AS Roma AS Roma
Torino Torino
Fiorentina Fiorentina
Lazio Lazio
Cúp FA Cúp FA
Vòng 5
Coventry City Coventry City
Maidstone United Maidstone United
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 21
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
Al Hilal Al Hilal
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Bjarg Bjarg
Asane Fotball B Asane Fotball B
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
South Korea U16 South Korea U16
England U16 England U16
Holland U23 (nữ) Holland U23 (nữ)
U23 Anh (nữ) U23 Anh (nữ)
Belgium (nữ) U19 Belgium (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19 Switzerland (nữ) U19
Argentina (nữ) U17 Argentina (nữ) U17
Paraguay (nữ) U17 Paraguay (nữ) U17
U19 Quốc Gia Việt Nam U19 Quốc Gia Việt Nam
Hoang Anh Gia Lai U19 Hoang Anh Gia Lai U19
Thanh Hoa U19 Thanh Hoa U19
Song Lam Nghe An U19 Song Lam Nghe An U19
Khatoco Khanh Hoa U19 Khatoco Khanh Hoa U19
T T Hanoi U19 T T Hanoi U19
Phu Yen U19 Phu Yen U19
Binh Phuoc U19 Binh Phuoc U19
The Cong U19 The Cong U19
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 23
Boavista FC Boavista FC
Sporting Braga Sporting Braga
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Galatasaray Galatasaray
Antalyaspor Antalyaspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 22
Warta Poznan Warta Poznan
Radomiak Radom Radomiak Radom
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 28
Mirandes Mirandes
SD Huesca SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 23
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
Feirense Feirense
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 26
Caen Caen
Angers Angers
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 27
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
SC Telstar SC Telstar
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
NAC Breda NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
Dordrecht Dordrecht
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
FC Oss FC Oss
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 23
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
FC Koper FC Koper
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 27
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 19
FC Copenhagen FC Copenhagen
Nordsjaelland Nordsjaelland
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 22
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Argentinos juniors Argentinos juniors
CA Platense CA Platense
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 21
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Gornik Leczna Gornik Leczna
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 22
Dijon Dijon
Nancy Nancy
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 24
S.Urfaspor S.Urfaspor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 16
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Arges Arges
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 24
Niki Volou Niki Volou
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Panathinaikos B Panathinaikos B
Ionikos Ionikos
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
KS Bylis KS Bylis
KS Elbasani KS Elbasani
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 22
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Arema Malang Arema Malang
Persija Jakarta Persija Jakarta
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
Madura United Madura United
Pstni Pstni
Bahraini King’s Cup Bahraini King’s Cup
Bán kết
Al-Muharraq Al-Muharraq
Al Khaldiya Al Khaldiya
Serbia Serbia
Vòng 22
Mladost Lucani Mladost Lucani
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 22
Gyori ETO Gyori ETO
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Valledupar FC Valledupar FC
Cortulua Cortulua
Leones Leones
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Barranquilla FC Barranquilla FC
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Boyaca Chico Boyaca Chico
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Deportes Tolima Deportes Tolima
FFSA PL FFSA PL
Vòng 1
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory Adelaide Victory
Albania Super league Albania Super league
Vòng 25
KF Tirana KF Tirana
KF Laci KF Laci
KS Dinamo Tirana KS Dinamo Tirana
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 14
Colchester United U21 Colchester United U21
Cardiff City U21 Cardiff City U21
Coventry U21 Coventry U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Crewe Alexandra U21 Crewe Alexandra U21
Wigan U21 Wigan U21
Charlton Athletic U21 Charlton Athletic U21
Watford U21 Watford U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Bristol City U21 Bristol City U21
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Norrkoping IFK U21 Norrkoping IFK U21
Djurgardens U21 Djurgardens U21
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 5
Villa Dalmine Villa Dalmine
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Liniers Liniers
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Los Andes Los Andes
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Israel C League Israel C League
Vòng
Beitar Haifa Yakov Beitar Haifa Yakov
Hapoel Bnei Pardes Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Ahva Fureidis Maccabi Ahva Fureidis
Hapoel Yafia Hapoel Yafia
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 3
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Bentleigh greens Bentleigh greens
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 18
Aduana Stars Aduana Stars
Samartex Samartex
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Ajman Club U21 Ajman Club U21
Shabab Dubai U21 Shabab Dubai U21
Al Ain U21 Al Ain  U21
Baniyas SC Reserves Baniyas SC Reserves
Al Wahda Abu Dhabi U21 Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Israel B League Israel B League
Vòng 18
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Ironi Modiin Ironi Modiin
AS Ashdod AS Ashdod
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Maccabi Nujeidat Ahmed Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
MS Tseirey Taybe MS Tseirey Taybe
Ironi Nesher Ironi Nesher
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Hapoel Bikat Hayarden Hapoel Bikat Hayarden
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
SC Maccabi Ashdod SC Maccabi Ashdod
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
KR Reykjavik (nữ) KR Reykjavik (nữ)
Augnablik (nữ) Augnablik (nữ)
IA Akranes (nữ) IA Akranes (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
Fram Reykjavik (nữ) Fram Reykjavik  (nữ)
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
IR Reykjavik (nữ) IR Reykjavik (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
HK Kopavogur  (nữ) HK Kopavogur (nữ)
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 1
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
England U21 League Cup England U21 League Cup
1/8 Final
Chelsea U21 Chelsea U21
Norwich City U21 Norwich City U21
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
Aarhus AGF Reserve Aarhus AGF Reserve
Midtjylland Reserve Midtjylland Reserve
FC Nordsjaelland Reserve FC Nordsjaelland Reserve
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Australian Welsh League Australian Welsh League
Vòng 3
Dunbar Rovers FC Dunbar Rovers FC
University NSW University NSW
Jordan Jordan
Vòng 12
Al-Ahly Al-Ahly
Al Wihdat Amman Al Wihdat Amman
Ramtha Club Ramtha Club
Moghayer Al Sarhan Moghayer Al Sarhan
AL Salt AL Salt
Al Faisaly Al Faisaly
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Group
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
Hacken Hacken
Brommapojkarna Brommapojkarna
Ostersunds FK Ostersunds FK
Hammarby Hammarby
GIF Sundsvall GIF Sundsvall
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Martinique U20 Martinique U20
Bermuda U20 Bermuda U20
Grenada U20 Grenada U20
Jamaica U20 Jamaica U20
Northern Ireland Reserve League Northern Ireland Reserve League
Vòng
Larne Reserves Larne Reserves
Ballymena Utd Reserves Ballymena Utd Reserves
Linfield Reserves Linfield Reserves
Coleraine Reserves Coleraine Reserves
Newry City Reserves Newry City Reserves
Glentoran Reserves Glentoran Reserves
Crusaders Reserves Crusaders Reserves
Loughgall Reserves Loughgall Reserves
Dungannon Swifts Reserves Dungannon Swifts Reserves
Carrick Rangers Reserves Carrick Rangers Reserves
Glenavon Reserves Glenavon Reserves
Cliftonville Reserves Cliftonville Reserves
KSCUP KSCUP
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Kazma Kazma
Brazil Campeonato Gaucho Brazil Campeonato Gaucho
Vòng 10
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Santa Cruz(RS) Santa Cruz(RS)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 23
Fiorentina U20 Fiorentina U20
Bologna U20 Bologna U20
Torino U20 Torino U20
Atalanta U20 Atalanta U20
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 23
Al Kholood Al Kholood
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Safa(KSA) Al Safa(KSA)
Al-Ameade Al-Ameade
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al-Jabalain Al-Jabalain
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 23
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram
Kafr Qasim Kafr Qasim
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B2
Israel (nữ) U17 Israel (nữ) U17
Albania U17 (nữ) Albania U17 (nữ)
Italy C1 Italy C1
Vòng 28
Legnago Salus Legnago Salus
Atalanta U23 Atalanta U23
Francavilla Francavilla
AC Monopoli AC Monopoli
Benevento Benevento
AS Sorrento Calcio AS Sorrento Calcio
Foggia Foggia
Crotone Crotone
Juve Stabia Juve Stabia
Turris Neapolis Turris Neapolis
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 3
Real Tomayapo Real Tomayapo
Royal Pari FC Royal Pari FC
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 5
Los Chankas Los Chankas
Cienciano Cienciano
OP AFW OP AFW
Nigeria (nữ) Nigeria (nữ)
Cameroon (nữ) Cameroon (nữ)
Ukraina Ukraina
Vòng 18
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Zorya Zorya
FC Vorskla Poltava FC Vorskla Poltava
Obolon Kiev Obolon Kiev
Chernomorets Odessa Chernomorets Odessa
India Mumbai Super Division India Mumbai Super Division
Vòng
FC Bombay Gymkhana FC Bombay Gymkhana
Somaiya FC Somaiya FC
FFSA SLR FFSA SLR
Vòng
Adelaide Blue Eagles Reserve Adelaide Blue Eagles Reserve
Adelaide Victory Reserves Adelaide Victory Reserves
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
General Lamadrid General Lamadrid
Leandro N Alem Leandro N Alem
Central Ballester Central Ballester
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Claypole Claypole
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
East Bengal East Bengal
Chennai Titans Chennai Titans
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 23
Maccabi Bnei Raina Maccabi Bnei Raina
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 4
CA San Miguel CA San Miguel
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 22
FC Noah FC Noah
Shirak Shirak
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 7
Libertad Libertad
Tacuary Tacuary
Australia Victoria PL 1 U23 Australia Victoria PL 1 U23
Vòng
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 1
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Farense U23 Farense U23
Portimonense U23 Portimonense U23
Leixoes U23 Leixoes U23
Academico Viseu U23 Academico Viseu U23
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
Keflavik Keflavik
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 3
South Melbourne South Melbourne
Hume City Hume City
Premier League International Cup Premier League International Cup
Quarterfinals
Crystal Palace U21 Crystal Palace U21
Wolverhampton U21 Wolverhampton U21
Everton U21 Everton U21
Fulham U21 Fulham U21
Hạng nhất UAE Hạng nhất UAE
Vòng 21
Masafi Masafi
Gulf Heroes FC Gulf Heroes FC
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Melbourne Victory U23 Melbourne Victory U23
Bentleigh Greens U23 Bentleigh Greens U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
U21 Anh U21 Anh
Vòng 9
West Bromwich U21 West Bromwich U21
Arsenal U21 Arsenal U21
Newcastle U21 Newcastle U21
Leeds United U21 Leeds United U21
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
El Gounah El Gounah
Ismaily Ismaily
ZED FC ZED FC
Enppi Enppi
EL Masry EL Masry
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport Coton Sport
Fovu de Baham Fovu de Baham
Brazil Campeonato Capixaba Brazil Campeonato Capixaba
Vòng
Estrela do Norte ES Estrela do Norte ES
Rio Branco VN Rio Branco VN
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups A
Argentina (nữ) Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ) Dominican Republic (nữ)
Mỹ (nữ) Mỹ (nữ)
Mexico (nữ) Mexico (nữ)

Tin thể thao mới nhất

VIETTEL TELECOM

Nhận định bóng đá

VIETTEL TELECOM