Bảng xếp hạng FIFA Arab Cup 2021 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng FIFA Arab Cup 2021 hôm nay mới nhất. Cập nhất thứ hạng Cúp Ả Rập 2021 đang tổ chức ở Qatar nhanh chóng, chính xác nhất trên thethao.vn

Lịch thi đấu và kết quả Arab Cup 2021 mới nhất

VÒNG BÁN KẾT
Thời gian   Tỷ số   Trực tiếp
22:00 15/12 Tunisia 1-0 Ai Cập FIFA TV
02:00 16/12 Qatar 1-2 Algeria FIFA TV
Tranh hạng 3
Thời gian   Tỷ số   Trực tiếp
17:00 18/12 Qatar - Ai Cập FIFA TV
CHUNG KẾT
Thời gian   Tỷ số   Trực tiếp
22:00 18/12 Tunisia - Algeria FIFA TV

Bảng xếp hạng FIFA Arab Cup 2021 mới nhất

(*: chính thức đi tiếp)

BẢNG XẾP HẠNG BẢNG A
# ĐTQG Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Qatar * 3 3 0 0 9 9
2 Oman * 3 1 1 1 4 4
3 Iraq 3 0 2 1 -3 2
4 Bahrain 3 0 1 2 -4 1

 

BẢNG XẾP HẠNG BẢNG B
# ĐTQG Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Tunisia * 3 2 0 1 3 6
2 UAE * 3 2 0 1 1 6
3 Syria 3 1 0 2 0 3
4 Mauritania 3 1 0 2 -4 3

 

BẢNG XẾP HẠNG BẢNG C
# ĐTQG Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Morocco * 3 3 0 0 9 9
1 Jordan * 3 2 0 1 1 6
3 Saudi Arabia 3 0 1 2 -2 1
4 Palestine 3 0 1 2 -8 1

 

BẢNG XẾP HẠNG BẢNG D
# ĐTQG Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Algeria * 3 2 1 0 6 7
2 Ai Cập * 3 2 1 0 6 7
3 Lebanon 3 1 0 2 -2 0
4 Sudan 3 0 0 3 -10 0

Thông tin FIFA Arab Cup 2021

Sau 9 năm vắng bóng, Arab Cup đã trở lại với vòng chung kết thứ 10 trong lịch sử. Giải đấu năm nay được tổ chức tại Qatar, nước chủ nhà của World Cup 2022 và được Liên đoàn bóng đá thế giới (FIFA) công nhận. Thậm chí, FIFA xếp Arab Cup 2021 ngang hàng các giải vô địch châu lục như Asian Cup, EURO, Copa America…

Bảng xếp hạng FIFA Arab Cup 2021 mới nhất hôm nay - Ảnh 1

Arab Cup 2021 được xem là giải tiền World Cup 2022 cho nước chủ nhà cơ hội “tổng duyệt” trước ngày hội bóng đá lớn nhất hành tinh. Giải bao gồm 16 đội tham dự, trong đó có 9 đội vào thẳng vòng chung kết dựa trên thứ hạng trên BXH FIFA.

Ở giải đấu lần này, một số ĐTQG mạnh ở châu Phi như Ai Cập, Tunisia hay Morocco không thể triệu tập các ngôi sao từ châu Âu tham dự. Trong khi đó, các ĐTQG như Saudi Arabia, Qatar, Oman, UAE… đều có lực lượng mạnh nhất. Chính vì vậy, cục diện các bảng đấu đều khó lường. Sau vòng bảng, hai đội đứng đầu mỗi bảng sẽ đi tiếp vào vòng tứ kết và bắt đầu đá loại trực tiếp.

TIN LIÊN QUAN
Lịch thi đấu chung kết FIFA  Arab Cup 2021, ltd Cúp Ả Rập hôm nay

Lịch thi đấu chung kết FIFA Arab Cup 2021, ltd Cúp Ả Rập hôm nay

Lịch thi đấu chung kết FIFA Arab Cup 2021. Thethao.vn cập nhật liên tục ltđ bóng đá Cúp Ả Rập 2021 nhanh chóng, chính xác nhất.

Kết quả Arab Cup 2021, Kqbd Cúp Ả Rập mới nhất hôm nay

Kết quả Arab Cup 2021, Kqbd Cúp Ả Rập mới nhất hôm nay

Kết quả Arab Cup 2021 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật kết quả tỷ số bóng đá Cúp các Quốc gia Ả Rập - giải tiền World Cup 2022 tại Qatar nhanh chóng, chính xác.

Xem trực tiếp Arab Cup 2021 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Arab Cup 2021 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Arab Cup 2021 đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến giải Cúp Ả Rập 2021 thuộc FIFA.

Link xem trực tiếp FIFA  Arab Cup 2021 hôm nay mới nhất

Link xem trực tiếp FIFA Arab Cup 2021 hôm nay mới nhất

Link xem trực tiếp bóng đá FIFA Arab Cup 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp các trận đấu ở Cúp các quốc gia Ả Rập sắc nét, chất lượng cao.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Bảng xếp hạng FIFA tháng 4/2023: ĐT Việt Nam tăng hạng dù không thi đấu

Bảng xếp hạng FIFA tháng 4/2023: ĐT Việt Nam tăng hạng dù không thi đấu

Không thi đấu trong loạt trận tháng 3 vừa qua, nhưng ĐT Việt Nam vẫn tăng 1 hạng trên bảng xếp hạng FIFA tháng 4/2023.

Bảng xếp hạng Doha Cup 2023 mới nhất hôm nay: U23 Việt Nam đứng cuối bảng

Bảng xếp hạng Doha Cup 2023 mới nhất hôm nay: U23 Việt Nam đứng cuối bảng

Bảng xếp hạng U23 Doha Cup 2023 mới nhất hôm nay. Cập nhật vị trí của U23 Việt Nam, U23 Thái Lan tại Doha Cup 2023.

Bảng xếp hạng HPL S9 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng HPL S9 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng giải bóng đá 7 người toàn quốc Bia Saigon Cup 2022 - khu vực miền Bắc (HPL S9) mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả HPL S9 của 12 đội bóng mạnh nhất khu vực Hà Nội.

Bảng xếp hạng bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá nữ Đông Nam Á 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả bóng đá nữ Việt Nam tại AFF Cup 2022.

Bảng xếp hạng bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng bóng đá U19 Đông Nam Á 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật BXH U19 Việt Nam tại giải U19 AFF Championship.

Bảng xếp hạng bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả giải giao hữu tại Nghệ An giữa 4 CLB đến từ V.League.

Bảng xếp hạng Cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng Cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng Cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật BXH giải giao hữu của các Hà Nội, HAGL, Viettel tại Hải Phòng.

Bảng xếp hạng C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay. Cập nhật điểm số, thứ hạng của HAGL tại AFC Champions League 2022.

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á 2022, BXH AFC Champions League

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á 2022, BXH AFC Champions League

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á 2022, BXH AFC Champions League mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả Cúp C1 châu Á 2022 của HAGL.

Bảng xếp hạng vô địch U19 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng vô địch U19 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng U19 Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật BXH bóng đá vô địch U19 Quốc gia hàng ngày nhanh chóng, chính xác nhất, xác định 8 đội vào vòng tứ kết.

Cúp C3 Cúp C3
finals
Fiorentina Fiorentina
West Ham United West Ham United
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 17
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC Daegu FC
Gangwon FC Gangwon FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Incheon United Incheon United
FC Seoul FC Seoul
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
DC United DC United
Necaxa Necaxa
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Mexico Mexico
Guatemala Guatemala
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Ankaragucu Ankaragucu
Adana Demirspor Adana Demirspor
Besiktas JK Besiktas JK
Konyaspor Konyaspor
Giresunspor Giresunspor
Antalyaspor Antalyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Umraniyespor Umraniyespor
Cúp Nhật Hoàng Cúp Nhật Hoàng
Vòng 2
Sagan Tosu Sagan Tosu
Miyazaki Miyazaki
Kashima Antlers Kashima Antlers
Honda FC Honda FC
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
FC Gifu FC Gifu
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Imabari FC Imabari FC
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Yamanashi Gakuin University Pegasus Yamanashi Gakuin University Pegasus
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
BTOP Thank Kuriyama BTOP Thank Kuriyama
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Tochigi SC Tochigi SC
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Tochigi City Tochigi City
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Bundey thuns kakogawa Bundey thuns kakogawa
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Kataller Toyama Kataller Toyama
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Kansai University Kansai University
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Briobecca Urayasu Briobecca Urayasu
Oita Trinita Oita Trinita
Verspah Oita Verspah Oita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
Copa Libertadores Copa Libertadores
Vòng bảng
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Argentinos juniors Argentinos juniors
Liverpool URU Liverpool URU
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Internacional RS Internacional RS
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Nublense Nublense
River Plate River Plate
Fluminense RJ Fluminense RJ
Palmeiras Palmeiras
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
The Strongest The Strongest
Sporting Cristal Sporting Cristal
Nga Nga
Vòng
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
Fakel Fakel
Rodina Moskva Rodina Moskva
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Levante Levante
Albacete Albacete
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Cherno More Varna Cherno More Varna
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia Levski Sofia
CSKA Sofia CSKA Sofia
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 6
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Volsungur husavik Volsungur husavik
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
HotturHuginn HotturHuginn
Sindri Sindri
IR Reykjavik IR Reykjavik
KF Gardabaer KF Gardabaer
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Throttur Vogum Throttur Vogum
Malaysia Malaysia
Vòng 14
Kedah Kedah
Perak Perak
Kelantan United Kelantan United
Selangor Selangor
UAFA Club Cup UAFA Club Cup
Vòng 2
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery Charleston Battery
Detroit City Detroit City
Birmingham Legion Birmingham Legion
Memphis 901 Memphis 901
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ) Bragantino (nữ)
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Efeler 09 Efeler 09
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 6
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Cúp Mỹ Cúp Mỹ
Quarterfinals
Birmingham Legion Birmingham Legion
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
LA Galaxy LA Galaxy
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 13
SC Imbabura SC Imbabura
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Macara Macara
Sociedad Deportivo Quito Sociedad Deportivo Quito
Phần Lan Phần Lan
Vòng 10
Inter Turku Inter Turku
KTP Kotka KTP Kotka
KuPs KuPs
AC Oulu AC Oulu
FC Haka FC Haka
Ilves Tampere Ilves Tampere
Lahti Lahti
HJK Helsinki HJK Helsinki
Inter Turku Inter Turku
KTP Kotka KTP Kotka
KuPs KuPs
AC Oulu AC Oulu
FC Haka FC Haka
Ilves Tampere Ilves Tampere
Honka Espoo Honka Espoo
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Honka Espoo Honka Espoo
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Lahti Lahti
HJK Helsinki HJK Helsinki
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
FC Talanta FC Talanta
Nairobi Star City Nairobi Star City
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 3
Bendel Insurance Bendel Insurance
Enyimba Enyimba
Remo Stars Remo Stars
Sunshine Stars FC Sunshine Stars FC
Lobi Stars Lobi Stars
Rivers United Rivers United
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Vòng bảng
Blooming Blooming
Audax Italiano Audax Italiano
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Bragantino Bragantino
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Guarani CA Guarani CA
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Coastal Heroes Coastal Heroes
Darajani Gogo Darajani Gogo
Mara Sugar FC Mara Sugar FC
Kajiado Kajiado
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Forward Madison FC Forward Madison FC
Northern Colorado Northern Colorado
Richmond Kickers Richmond Kickers
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Vejle Reserve Vejle Reserve
Sonderjyske Reserve Sonderjyske Reserve
Singapore Singapore
Vòng 15
DPMM FC DPMM FC
Hougang United FC Hougang United FC
Lion City Sailors Lion City Sailors
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Altitude Rush Altitude Rush
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Bostong Bostong
Black Rock FC Black Rock FC
Swan City SC Swan City SC
Tampa Bay United Tampa Bay United
Long Island Rough Riders Long Island Rough Riders
Cedar star Cedar star
Virginia Beach City Virginia Beach City
Christos FC Christos FC
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Boston Boston
Weston Weston
Miami AC Miami AC
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
FC Carolinas FC Carolinas
Florida Elite Florida Elite
NONA FC NONA FC
Kalamazoo Kalamazoo
Midwest United Midwest United
FC Lehigh Valley United FC Lehigh Valley United
Reading United Reading United
Real Central NJ Real Central NJ
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
AFC Cleveland AFC Cleveland
Westchester Flames Westchester Flames
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Lansing City Lansing City
Oakland County FC Oakland County FC
Little Rock Street Little Rock Street
Texas United Texas United
Manitoba Manitoba
Bavarian Bavarian
Rochester FC Rochester FC
RKC Third Coast RKC Third Coast
Round Rock SC Round Rock SC
AHFC Royals AHFC Royals
Wichita Wichita
Peoria Peoria
FA Euro FA Euro
New Jersey Copa New Jersey Copa
Morris Elite Morris Elite
Manhattan SC Manhattan SC
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 1
Froso IF Froso IF
IFK Ostersund IFK Ostersund
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 25
USM Alger USM Alger
Biskra Biskra
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FBK Karlstad FBK Karlstad
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Sollentuna United Sollentuna United
Vasalunds IF Vasalunds IF
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
UMF Vidir UMF Vidir
Magni Magni
Ellidi Ellidi
FC Arbaer FC Arbaer
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Ymir Ymir
Kormakur Kormakur
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Kari Akranes Kari Akranes
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng
solothurn solothurn
Lugano U21 Lugano U21
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 9
JaPS JaPS
SJK Akatemia SJK Akatemia
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
HIFK HIFK
MP MIKELI MP MIKELI
Jyvaskyla JK Jyvaskyla JK
Kazakhstan Cup Kazakhstan Cup
Quarterfinals
FK Arys FK Arys
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
Ordabasy Ordabasy
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FK Atyrau FK Atyrau
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
Tunisia Tunisia
Vòng 10
U.S.Monastir U.S.Monastir
ES du Sahel ES du Sahel
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Olympique de Beja Olympique de Beja
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 11
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Guarani SP Guarani SP
Sampaio Correa Sampaio Correa
Londrina PR Londrina PR
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Avai FC SC Avai FC SC
CRB AL CRB AL
Mirassol Mirassol
Portugal U23 Cup Portugal U23 Cup
finals
Estoril U23 Estoril U23
Braga U23 Braga U23
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 30
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Cape Town Spurs Cape Town Spurs
Casric Stars Casric Stars
NWSL Challenge Cup NWSL Challenge Cup
EAST
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
U20 nữ Châu Á U20 nữ Châu Á
Qualifi2
Australia (nữ) U20 Australia (nữ) U20
Vietnam (nữ) U20 Vietnam (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Instituto Instituto
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng
Energie Cottbus Energie Cottbus
Unterhaching Unterhaching
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 20
Central FC Central FC
Cunupia FC Cunupia FC
San Juan Jabloteh San Juan Jabloteh
Club Sando Club Sando
Williams Connection Williams Connection
La Horquetta Rangers FC La Horquetta Rangers FC
National Defense Forces National Defense Forces
Point Fortin FC Point Fortin FC
Trinidad Tobago Police FC Trinidad  Tobago Police FC
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
Caledonia AIA Caledonia AIA
Prison Service FC Prison Service FC
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Cerro Porteno Filadelfia Cerro Porteno Filadelfia
24 de Setiembre 24 de Setiembre
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
Sportivo Valois Rivarola Sportivo Valois Rivarola
BRA D4 BRA D4
Nova Iguacu Nova Iguacu
Democrata Democrata
Fluminense PI Fluminense PI
Tocantinopolis Tocantinopolis
Ipora EC Ipora EC
Real Desportivo/RO Real Desportivo/RO
Ceilandia DF Ceilandia DF
Anapolis FC Anapolis FC
Interporto FC Interporto FC
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Brasiliense Brasiliense
Camboriu SC Camboriu SC
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Real Noroeste Real Noroeste
Resende-RJ Resende-RJ
Cordino Cordino
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Bahia de Feira BA Bahia de Feira BA
Falcon FC Falcon FC
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
CA Patrocinense CA Patrocinense
Athletic Club MG Athletic Club MG
Santo Andre Santo Andre
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Caxias RS Caxias RS
Iguatu CE Iguatu CE
Campinense Campinense
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Concordia AC Concordia AC
XV de Piracicaba XV de Piracicaba
Cascavel PR Cascavel PR
Ag. Maraba Ag. Maraba
Nacional(AM) Nacional(AM)
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Vitoria ES Vitoria ES
Aimore RS Aimore RS
Independente Sao Joseense PR Independente Sao Joseense PR
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Tuna Luso Tuna Luso
CS Sergipe CS Sergipe
Reet Reet
ASA AL ASA AL
Alagoinhas Atletico BA Alagoinhas Atletico BA
Ferroviario CE Ferroviario CE
Parnahyba PI Parnahyba PI
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
katalang BA katalang BA
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Globo Globo
Operario MS Operario MS
Inter de Limeira Inter de Limeira
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 18
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Shah Bob Chyba Shah Bob Chyba
Darnes Darnes
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Altai Phoenix Altai Phoenix
Peru B League Peru B League
Vòng
Union Huaral Union Huaral
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
Santos FC Lima Santos FC Lima
Cúp quốc gia Na Uy Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo KFUM Oslo
Asane Fotball Asane Fotball
Ranheim IL Ranheim IL
Bodo Glimt Bodo Glimt
Stjordals Blink Stjordals Blink
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
Brattvag Brattvag
Haugesund Haugesund
Sogndal Sogndal
Moss Moss
Kjelsas Kjelsas
Jerv Jerv
Gjovik Lyn Gjovik Lyn
Start Kristiansand Start Kristiansand
Mjondalen IF Mjondalen IF
Raufoss Raufoss
Aalesund FK Aalesund FK
Brann Brann
Alta Alta
Tromso IL Tromso IL
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Odd Grenland Odd Grenland
Vard Haugesund Vard Haugesund
Stromsgodset Stromsgodset
Sotra Sotra
Valerenga Valerenga
Kristiansund BK Kristiansund BK
Molde Molde
Baerum SK Baerum SK
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Viking Viking
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 7
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
Stjarnan (nữ) Stjarnan (nữ)
Cúp Toulon Tournament Cúp Toulon Tournament
Vòng bảng
U19 Nhật Bản U19 Nhật Bản
Morocco U20 Morocco U20
U23 Bờ Biển Ngà U23 Bờ Biển Ngà
Panama U23 Panama U23
Australia FFA Cup Australia FFA Cup
Qual.
Campbelltown City SC Campbelltown City SC
Croydon Kings Croydon Kings
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
ATUS Ferach ATUS Ferach
SV Spittal/Drau SV Spittal/Drau
St Jakob/Rosental St Jakob/Rosental
ASKO Kottmannsdorf ASKO Kottmannsdorf
SV Donau Klagenfurt SV Donau Klagenfurt
ASKO Wolfnitz ASKO Wolfnitz
Union Edelweiss Union Edelweiss
Micheldorf Micheldorf
UFC Fehring UFC Fehring
TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz
WAC St Andra II WAC St Andra II
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
FC Wacker Innsbruck FC Wacker Innsbruck
SV Innsbruck SV Innsbruck
SV Kematen SV Kematen
Mayrhofen Mayrhofen
Austria Amateur cup Austria Amateur cup
FC Alberschwende FC Alberschwende
FC Wolfurt FC Wolfurt
Australia SA Cup Women Australia SA Cup Women
Flinders United (nữ) Flinders United (nữ)
Salisbury Inter (nữ) Salisbury Inter (nữ)
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 16
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
Trans Narva Trans Narva
Tartu JK Maag Tammeka Tartu JK Maag Tammeka
Halliu football College Halliu football College
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Flora Paide Flora Paide
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
Siauliai Siauliai
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Baltija Panevezys Baltija Panevezys
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Amazonas FC Amazonas FC
Botafogo PB Botafogo PB
Pouso Alegre Pouso Alegre
Confianca SE Confianca SE
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Altos/PI Altos/PI
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Ghazl El Mahallah Ghazl El Mahallah
EL Masry EL Masry
Smouha SC Smouha SC
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Macau FA Cup Macau FA Cup
Lun Lok Lun Lok
Windsor Arch Ka I Windsor Arch Ka I
Kyrgyzstan Cup Kyrgyzstan Cup
FK Kara-Balta FK Kara-Balta
FC Ilbirs FC Ilbirs
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 11
FC Dallas FC Dallas
St. Louis City St. Louis City
Los Angeles FC Los Angeles FC
Atlanta United Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá