Nhà vô địch 4-man Tournament thị uy sức mạnh tại giải vô địch Muay quốc gia 2023

Ít ngày sau khi phải đấu 2 trận trong 1 đêm và giành ngôi vô địch giải 4-man Tournament của Muay Thai Rampage, Trần Quốc Tuấn tiếp tục có một trận đấu ấn tượng tại giải Muay vô địch quốc gia 2023.

Không lâu sau khi sự kiện Muay Thai Rampage: One King - Victory in Pride khép lại, Trần Quốc Tuấn tiếp tục tham dự giải Muay vô địch quốc gia 2023. Đây là thông tin hoàn toàn bất ngờ với người hâm mộ, bởi Quốc Tuấn vừa phải thi đấu liên tiếp 2 trận đấu liên tiếp trong 1 đêm ở thể thưc Muay chuyên nghiệp 4-man Tournament.

Nhà vô địch 4-man Tournament thị uy sức mạnh tại giải vô địch Muay quốc gia 2023 - Ảnh 1
Quốc Tuấn giành chiến thắng trận bán kết giải Muay quốc gia ngay trong hiệp 1 - Ảnh FBNV

Đối thủ của Quốc Tuấn trong trận đấu bán kết là Nguyễn Văn Toàn, võ sĩ thuộc đoàn Công an Nhân dân. Người thắng trong cặp đấu này sẽ bước vào trận chung kết hạng cân 71kg nam gặp Nguyễn Doãn Long, võ sĩ thuộc đội Muay Kickboxing Hà Nội. Văn Toàn được đánh giá là VĐV giỏi, nhưng anh đã không thể hiện được nhiều trước Quốc Tuấn.

Ngay từ đầu trận đấu, Quốc Tuấn đã chủ động nhập cuộc và tung ra hàng loạt đòn rất nặng về phía Văn Toàn. Những combo đòn đấm và đá của "Tuấn Boom" giúp anh liên tiếp đánh ngã đối thủ trong hiệp 1. Điều này khiến trọng tài phải có nhiều lần đếm với võ sĩ CAND vì thấy anh có biểu hiện bị choáng với những đòn đánh trúng vùng đầu.

Ít giây trước khi hiệp 1 khép lại, cảm thấy Văn Toàn không còn đủ tỉnh táo để tiếp tục thi đấu, trọng tài đã quyết định ngừng trận đấu, đồng thời công nhận chiến thắng TKO cho Quốc Tuấn. Trận thắng này giúp Quốc Tuấn bước vào trận chung kết giải Muay vô địch quốc gia 2023, tranh HCV với Nguyễn Doãn Long (Hà Nội).

Ở thời điểm hiện tại, Quốc Tuấn vẫn duy trì thi đấu cả Muay chuyên nghiệp và Muay thành tích cao. Tại đấu trường Muay thành tích cao, Quốc Tuấn là kiện tướng quốc gia nhiều năm qua. Anh từng vô địch Cúp các CLB Muay toàn quốc. Đây là nền tảng vững chắc để anh hướng đến đấu trường Muay chuyên nghiệp, nơi có thể thức và luật thi đấu khốc liệt hơn.

TIN LIÊN QUAN
Giải vô địch Muay toàn quốc 2023 diễn ra tại Thái Nguyên

Giải vô địch Muay toàn quốc 2023 diễn ra tại Thái Nguyên

Theo thông tin iThethao.vn ghi nhận, giải vô địch Muay toàn quốc 2023 sẽ diễn ra từ ngày 15 đến 24/9. Địa điểm diễn ra giải đấu là tỉnh Thái Nguyên.

Muay Thai Rampage, một bước tiến mới của Muay chuyên nghiệp Việt Nam

Muay Thai Rampage, một bước tiến mới của Muay chuyên nghiệp Việt Nam

Trong quá khứ, Việt Nam từng chứng kiến nhiều sự kiện Muay chuyên nghiệp. Nhưng tất cả đến rồi lại đi, chỉ để lại những ký ức nơi người hâm mộ. Phải đến khi Muay Thai Rampage xuất hiện, ý niệm về một chuỗi sự kiện Muay bài bản mới bắt đầu thành hình.

Quốc Tuấn thắng giải Muay 4-man Tournament, ẵm phần thưởng 120 triệu đồng

Quốc Tuấn thắng giải Muay 4-man Tournament, ẵm phần thưởng 120 triệu đồng

Tại sự kiện võ thuật chuyên nghiệp Muay Thai Rampage - ONE King Victory in Pride, võ sĩ Việt Nam Trần Quốc Tuấn đã giành 2 chiến thắng liên tiếp chỉ trong 1 đêm để ẵm trọn số tiền thưởng cực lớn.

Trần Quốc Tuấn dự giải Muay quốc gia sau khi vô địch 4-man Tournament

Trần Quốc Tuấn dự giải Muay quốc gia sau khi vô địch 4-man Tournament

Tên của võ sĩ Trần Quốc Tuấn đã xuất hiện trong bảng bốc thăm phân nhánh Giải vô địch Muay toàn quốc 2023, dù anh mới thi đấu 2 trận trong 1 đêm ở sự kiện Muay Thai Rampage - ONE King Victory in Pride.

Duy Nhất đấu Muay chuyên nghiệp sau khi trả đai Lion Championship

Duy Nhất đấu Muay chuyên nghiệp sau khi trả đai Lion Championship

MMA 18/09/2023

Theo thông tin iThethao.vn ghi nhận, võ sĩ Nguyễn Trần Duy Nhất sẽ thi đấu Muay chuyên nghiệp vào cuối năm nay, sau khi chính thức nghỉ thi đấu MMA bằng việc trả lại đai vô địch Lion Championship.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Trần Ngọc Lâm 'hóa đại bàng' trêu tức đối thủ trước thềm Lion Championship 11

Trần Ngọc Lâm 'hóa đại bàng' trêu tức đối thủ trước thềm Lion Championship 11

MMA 4 phút trước

Tại buổi face-off (chạm mặt) trước thềm Lion Championship 11, võ sĩ Trần Ngọc Lâm tiếp tục gây chú ý bằng màn khiêu khích đối thủ Dư Văn Thuận.

Ứng viên vô địch Lion Championship Trần Quốc Toản từng thua Phạm Công Minh trong 30 giây

Ứng viên vô địch Lion Championship Trần Quốc Toản từng thua Phạm Công Minh trong 30 giây

MMA 2 giờ trước

1 trong 4 trận tranh đai của Lion Championship 11 diễn ra ở hạng cân 84kg nam giữa Trần Quốc Toản và Phạm Công Minh. Họ từng chạm trán nhau ở các giải Wushu quốc gia.

Lion Championship 11: Võ sĩ nữ phải face-off một mình vì đối thủ bận ép cân

Lion Championship 11: Võ sĩ nữ phải face-off một mình vì đối thủ bận ép cân

MMA 3 giờ trước

Tại buổi face-off (chạm mặt) trước thềm Lion Championship 11, nữ võ sĩ Lê Nguyễn Khánh Linh đã không thể gặp mặt đối thủ Trần Trà My, khi cô bận ép cân để đạt điều kiện thi đấu.

Đào Hồng Sơn huấn luyện 9 võ sĩ ở Lion Championship 11

Đào Hồng Sơn huấn luyện 9 võ sĩ ở Lion Championship 11

MMA 3 giờ trước

Dù không tham gia thi đấu, võ sĩ Đào Hồng Sơn là một trong những người bận rộn nhất trước thềm sự kiện Lion Championship 11, khi anh đảm nhiệm công tác huấn luyện cho 9 võ sĩ.

Võ thuật quốc tế 8/12: Chủ tịch UFC lộ tin nhắn đòi ‘cứa cổ’ võ sĩ

Võ thuật quốc tế 8/12: Chủ tịch UFC lộ tin nhắn đòi ‘cứa cổ’ võ sĩ

Deontay Wilder sẵn sàng đối đầu với nhà vô địch boxing tương lai, Aljamain Sterling không tin mình có thể đấu Max Holloway... là những tin tức võ thuật nổi bật ngày 8/12.

Nhà vô địch Olympic làm việc ở đội Boxing nam Hà Nội

Nhà vô địch Olympic làm việc ở đội Boxing nam Hà Nội

Boxing 17 giờ trước

Tại giải vô địch Boxing toàn quốc 2023, ban huấn luyện đội Boxing nam Hà Nội có sự góp mặt của huấn luyện viên Bakhyt Sarsekbayev, người từng vô địch Olympic Bắc Kinh 2008.

Lion Championship được quốc tế ghi nhận là giải MMA chuyên nghiệp

Lion Championship được quốc tế ghi nhận là giải MMA chuyên nghiệp

MMA 21 giờ trước

Sherdog, một trong những trang thông tin võ thuật hàng đầu thế giới, đã công nhận Lion Championship là giải vô địch MMA chuyên nghiệp kể từ mùa giải 2023.

Chuyện hy hữu ở giải Boxing toàn quốc: 2 võ sĩ dự 1 cặp đấu cùng bị loại

Chuyện hy hữu ở giải Boxing toàn quốc: 2 võ sĩ dự 1 cặp đấu cùng bị loại

Boxing 1 ngày trước

Tình huống khó tin đã diễn ra tại hạng cân 92kg nam của giải vô địch Boxing toàn quốc 2023, khi 2 võ sĩ Nguyễn Ngọc Huy (Bình Dương) và Võ Phạm Minh Chung (Cần Thơ) đều bị loại ở trận tứ kết.

Boxing tại Olympic Paris: Các hạng cân còn bao nhiêu suất tham dự?

Boxing tại Olympic Paris: Các hạng cân còn bao nhiêu suất tham dự?

Boxing 1 ngày trước

Trước thềm Olympic Paris 2024, Ủy ban Olympic Quốc tế (IOC) sẽ tổ chức 2 kỳ vòng loại. Số lượng suất tham dự ở mỗi nội dung cũng được IOC công bố, giúp ban huấn luyện các đội tuyển tính toán chiến thuật kỹ lưỡng hơn.

Võ thuật quốc tế 7/12: Daniel Cormier bảo vệ Jon Jones ở vụ ‘khẩu chiến’ với Tom Aspinall

Võ thuật quốc tế 7/12: Daniel Cormier bảo vệ Jon Jones ở vụ ‘khẩu chiến’ với Tom Aspinall

Daniel Cormier bảo vệ Jon Jones ở vụ ‘khẩu chiến’ với Tom Aspinall, Eddie Alvarez: ‘UFC đã đối xử tệ hại với Nate Diaz’... là những tin tức võ thuật nổi bật sáng 7/12.

La Liga La Liga
Vòng 16
Getafe Getafe
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 15
Juventus Juventus
Napoli Napoli
Bundesliga Bundesliga
Vòng 14
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
VfL Bochum VfL Bochum
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 15
Montpellier Montpellier
Lens Lens
V-League V-League
Vòng 5
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Viettel FC Viettel FC
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 7
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Western United FC Western United FC
Perth Glory Perth Glory
Melbourne City Melbourne City
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng
Suwon City Suwon City
Busan I Park Busan I Park
Gangwon FC Gangwon FC
Gimpo FC Gimpo FC
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Feiha Al-Feiha
Al-Tai Al-Tai
Al Hilal Al Hilal
Al Khaleej Club Al Khaleej Club
Abha Abha
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Riyadh Al-Riyadh
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 20
Coventry City Coventry City
Birmingham City Birmingham City
Hà Lan Hà Lan
Vòng 15
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Excelsior SBV Excelsior SBV
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Brno Brno
Opava Opava
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Mauritius (nữ) Mauritius (nữ)
Seychelles (nữ) Seychelles (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vizela Vizela
Sporting Braga Sporting Braga
Benfica Benfica
SC Farense SC Farense
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 17
Schaffhausen Schaffhausen
Baden Baden
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Vaduz Vaduz
Thun Thun
FC Sion FC Sion
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Galatasaray Galatasaray
Adana Demirspor Adana Demirspor
Cúp Nhật Hoàng Cúp Nhật Hoàng
finals
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Ba Lan Ba Lan
Vòng 18
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Warta Poznan Warta Poznan
Nga Nga
Vòng 18
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 17
MSK Zilina MSK Zilina
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 17
Kortrijk Kortrijk
Westerlo Westerlo
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 18
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split Hajduk Split
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Albacete Albacete
Villarreal B Villarreal B
RCD Espanyol RCD Espanyol
Zaragoza Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Uniao Leiria Uniao Leiria
SCU Torreense SCU Torreense
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 16
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Karlsruher SC Karlsruher SC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
Groningen Groningen
SC Telstar SC Telstar
Helmond Sport Helmond Sport
MVV Maastricht MVV Maastricht
Roda JC Roda JC
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
VVV Venlo VVV Venlo
Dordrecht Dordrecht
NAC Breda NAC Breda
FC Oss FC Oss
ADO Den Haag ADO Den Haag
Willem II Willem II
FC Eindhoven FC Eindhoven
Emmen Emmen
De Graafschap De Graafschap
SC Cambuur SC Cambuur
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 19
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
UTA Arad UTA Arad
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 30
Union Espanola Union Espanola
Cobresal Cobresal
Curico Unido Curico Unido
Colo Colo Colo Colo
Huachipato Huachipato
Audax Italiano Audax Italiano
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 18
GKS Tychy GKS Tychy
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Motor Lublin Motor Lublin
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 10
Al Bataeh Al Bataeh
Banni Yas Banni Yas
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Ajman Ajman
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al-Wasl Al-Wasl
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Emirates Club Emirates Club
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC Hallescher FC
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 15
Raith Rovers Raith Rovers
Partick Thistle Partick Thistle
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 14
FC Sheriff B FC Sheriff B
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
FC Sheriff B FC Sheriff B
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Hawassa City FC Hawassa City FC
Djibouti Premier League Djibouti Premier League
Vòng
CF Gendarmerie Nationale CF Gendarmerie Nationale
SDC Group Hopital FC SDC Group Hopital FC
Garde Republicaine SIAF Garde Republicaine SIAF
AS du Port AS du Port
ASAS Djibouti Telecom ASAS Djibouti Telecom
FC Dikhil FC Dikhil
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
Ihefu SC Ihefu SC
Tabora United FC Tabora United FC
Mashujaa FC Mashujaa FC
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 22
Dewa United FC Dewa United FC
Bali United Bali United
PSM Makassar PSM Makassar
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
PSS Sleman PSS Sleman
Cilegon United Cilegon United
Bahraini King’s Cup Bahraini King’s Cup
Second Circle
Al Khaldiya Al Khaldiya
Al-Hala Al-Hala
Al-Muharraq Al-Muharraq
Qalali Qalali
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 16
Mawyawadi Mawyawadi
Chinland Chinland
Ayeyawady united Ayeyawady united
Yadanabon FC Yadanabon FC
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 12
Malavan Malavan
Baderan Tehran FC Baderan Tehran FC
Peykan Peykan
Zob Ahan Zob Ahan
Sanat-Naft Sanat-Naft
Shahrdary Arak Shahrdary Arak
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Sporting Braga II Sporting Braga II
Lusitania Lusitania
Varzim Varzim
Sporting CP B Sporting CP B
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Anadia Anadia
FC Felgueiras FC Felgueiras
Botola 2 Botola 2
Vòng 14
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Hearts (R) Hearts (R)
Civil Service Strollers FC Civil Service Strollers FC
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 12
Burnley U21 Burnley U21
Crewe Alexandra U21 Crewe Alexandra U21
England FA Vase England FA Vase
Vòng 3
Scunthorpe United Scunthorpe United
Solihull Moors Solihull Moors
Israel B League Israel B League
Vòng 5
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
AS Ashdod AS Ashdod
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 7
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
Aarhus AGF U19 Aarhus AGF U19
Syria Syria
Vòng
Al-Karamah Al-Karamah
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Al-Wahda Damascus Al-Wahda Damascus
Teshrin SC Teshrin SC
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Taleiah Al-Taleiah
Jableh SC Jableh SC
Al-Horiyah Al-Horiyah
India I-League 2nd Division India I-League 2nd Division
Vòng
Marbisu SC Marbisu SC
Jongksha SC Jongksha SC
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 14
Othellos Athienou Othellos Athienou
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
England U21 League Cup England U21 League Cup
Vòng bảng
Hull City U21 Hull City U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Brighton U21 Brighton U21
Fulham U21 Fulham U21
Brentford U21 Brentford U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Siêu Cúp Malta Siêu Cúp Malta
Match
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Birkirkara FC Birkirkara FC
Australia W-League Australia W-League
Vòng 7
WS Wanderers (nữ) WS Wanderers (nữ)
Central Coast Mariners (nữ) Central Coast Mariners (nữ)
Adelaide United (nữ) Adelaide United (nữ)
Western United (nữ) Western United (nữ)
Melbourne City (nữ) Melbourne City (nữ)
Perth Glory (nữ) Perth Glory (nữ)
Qatar Qatar
Vòng 11
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Arabi SC Al-Arabi SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
Al Markhiya Al Markhiya
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 14
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
Mold Alexandra Mold Alexandra
Goytre Utd Goytre Utd
Afan Lido Afan Lido
Ammanford Ammanford
Baglan Dragons Baglan Dragons
Jordan Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon Shabab AlOrdon
Al-Jalil Al-Jalil
Al Faisaly Al Faisaly
Sahab SC Sahab SC
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 9
Hanshely Hanshely
El Bayadh El Bayadh
JS kabylie JS kabylie
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 11
Digenis Morphou Digenis Morphou
Peyia 2014 Peyia 2014
Hạng 2 Ả Rập Xê Út Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 13
AL-jeel AL-jeel
Al-Suqoor(KSA) Al-Suqoor(KSA)
Al-Rawdhah Al-Rawdhah
Al-Rayyan Al-Rayyan
Al-Kawkab Al-Kawkab
Najran SC Najran SC
Al-Washm Al-Washm
Al-Nojoom Al-Nojoom
Al-Zlfe Al-Zlfe
Al Nairyah Al Nairyah
Al-Sadd FC(SA) Al-Sadd FC(SA)
Al-Ansar Al-Ansar
Afief Afief
Al-Shoalah Al-Shoalah
Al Liwaa Al Liwaa
Al-Taqdom Al-Taqdom
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 16
Standard Sumgayit Standard Sumgayit
Qarabag Qarabag
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
US Souf U21 US Souf U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
MC Alger U21 MC Alger U21
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 9
Mohammedan SC Mohammedan SC
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Cape Town City Cape Town City
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 8
Al Zawraa Al Zawraa
Duhok Duhok
Al Karkh Al Karkh
Karbalaa Karbalaa
Al Shorta Al Shorta
Zakho Zakho
Al-Naft Al-Naft
Baghdad Baghdad
Cúp Quốc Gia Malaysia Cúp Quốc Gia Malaysia
finals
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
Terengganu Terengganu
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 8
Oued Magrane Oued Magrane
MO Constantine MO Constantine
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
NRB Teleghma NRB Teleghma
CA Batna CA Batna
IRB Ouargla IRB Ouargla
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
Olympique Akbou Olympique Akbou
MSP Batna MSP Batna
RC Arba RC Arba
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
ASM Oran ASM Oran
JS Ghir Abadla JS Ghir Abadla
USM Annaba USM Annaba
MC El Eulma MC El Eulma
GC Mascara GC Mascara
WA Mostaganem WA Mostaganem
ES Mostaganem ES Mostaganem
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
CRB Temouchent CRB Temouchent
RC Kouba RC Kouba
OM Medea OM Medea
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
SC Mecheria SC Mecheria
ESM Kolea ESM Kolea
WA Boufarik WA Boufarik
JSM Tiaret JSM Tiaret
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 11
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Acco Hapoel Acco
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Kafr Qasim Kafr Qasim
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Afula Hapoel Afula
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
Brunos Magpie Brunos Magpie
Glacis United FC Glacis United FC
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Medeama SC Medeama SC
Young Africans Young Africans
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 11
Tadamon Sour Tadamon Sour
Al Bourj Al Bourj
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Hong Kong Premier League Hong Kong Premier League
Vòng 10
Kitchee Kitchee
Tai Chung FC Tai Chung FC
Italy C1 Italy C1
Vòng 17
Legnago Salus Legnago Salus
Novara Novara
Lumezzane Lumezzane
Pro Sesto Pro Sesto
Pro Patria Pro Patria
Alessandria Alessandria
Pro Vercelli Pro Vercelli
Trento Trento
Renate AC Renate AC
Albinoleffe Albinoleffe
US Fiorenzuola US Fiorenzuola
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
Vicenza Vicenza
Mantova Mantova
Us Pergolettese Us Pergolettese
USD Virtus Verona USD Virtus Verona
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
US Casertana 1908 US Casertana 1908
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 17
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
Chemnitzer Chemnitzer
VfB Stuttgart II VfB Stuttgart II
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
Astoria Walldorf Astoria Walldorf
Bahlinger Bahlinger
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel
Hamburger SV (Youth) Hamburger SV (Youth)
U19 Slovenia U19 Slovenia
Vòng
NK Publikum Celje U19 NK Publikum Celje U19
NK Bravo U19 NK Bravo U19
Domzale U19 Domzale U19
Ns Mura U19 Ns Mura U19
NK Maribor U20 NK Maribor U20
Olimpija Ljubljana U19 Olimpija Ljubljana U19
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 15
Seraing United Seraing United
KVSK Lommel KVSK Lommel
Genk II Genk II
Patro Eisden Patro Eisden
Turkmenistan Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal FC Ahal
FC MERW FC MERW
Belgium Women's Premier League Belgium Women's Premier League
Vòng 11
White Star Bruxelles (w) White Star Bruxelles (w)
Oud Heverlee Leuven (nữ) Oud Heverlee Leuven (nữ)
Racing Genk (nữ) Racing Genk (nữ)
Charleroi (nữ) Charleroi (nữ)
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 3
Club Sando Club Sando
Cunupia FC Cunupia FC
Prison Service FC Prison Service FC
National Defense Forces National Defense Forces
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 17
Kryvbas U21 Kryvbas U21
Zorya U21 Zorya U21
LNZ Cherkasy U21 LNZ Cherkasy U21
FC Mynai U21 FC Mynai U21
FC Shakhtar Donetsk U21 FC Shakhtar Donetsk U21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Dinamo KyivU21 Dinamo KyivU21
Obolon Kiev U21 Obolon Kiev U21
Cúp Quốc Gia Xứ Wales Cúp Quốc Gia Xứ Wales
Vòng 4
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
Llanelli Llanelli
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 5
Al Morooj Al Morooj
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Al Bashayir SC Al Bashayir SC
Al Athad Al Athad
Al Mlaba Libe Al Mlaba Libe
J Verhoe Leigh J Verhoe Leigh
Malta Women Division 1 Malta Women Division 1
Vòng 11
Hibernians (nữ) Hibernians (nữ)
Swieqi United (nữ) Swieqi United (nữ)
San Gwann FC (nữ) San Gwann FC (nữ)
Birkirkara (nữ) Birkirkara (nữ)
Ukraina Ukraina
Vòng 17
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
Dnipro-1 Dnipro-1
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Veres Veres
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 10
Lija Athletic Lija Athletic
Melita FC Saint Julian Melita FC Saint Julian
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
Adams Sam Beek Adams Sam Beek
TUS Bovinghausen 04 TUS Bovinghausen 04
SV Straelen SV Straelen
DJK Adler Union Frintrop DJK Adler Union Frintrop
SC Victoria Hamburg SC Victoria Hamburg
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
TuRa Harksheide TuRa Harksheide
FC Türkiye Wilhelmsburg FC Türkiye Wilhelmsburg
ETSV Hamburg ETSV Hamburg
FC Union Tornesch FC Union Tornesch
India Mumbai Super Division India Mumbai Super Division
Vòng
KSA Juniors KSA Juniors
Somaiya FC Somaiya FC
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang Perserang Serang
Persikab Bandung Persikab Bandung
Nusantara United Nusantara United
Malut United Malut United
Deltras Sidoarjo Deltras Sidoarjo
Persipa Pati Persipa Pati
Hungary Hungary
Vòng 16
Videoton Puskas Akademia Videoton Puskas Akademia
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
Vô địch Đức nữ Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
RB Leipzig (nữ) RB Leipzig (nữ)
Nurnberg (nữ) Nurnberg (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 15
Plaza Colonia Plaza Colonia
Boston River Boston River
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 9
Bengaluru Bengaluru
Mumbai City Mumbai City
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 20
BKMA BKMA
FC Noah FC Noah
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC Bouake FC
Societe Omnisports De L'Armee Societe Omnisports De L'Armee
Algeria Womens League Algeria Womens League
Vòng
CF Akbou(nữ) CF Akbou(nữ)
MZ Biskra (nữ) MZ Biskra (nữ)
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 15
Pretoria Callies Pretoria Callies
Platinum City Platinum City
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
Falcons FC Falcons FC
Greater Tomorrow FC Greater Tomorrow FC
Fortune FC Fortune FC
Samger FC Samger FC
Marimoo Marimoo
BST Galaxy BST Galaxy
French Feminines D1 French Feminines D1
Vòng 10
Lyon (nữ) Lyon (nữ)
Lille (nữ) Lille (nữ)
Ireland Leinster Senior League Ireland Leinster Senior League
Vòng
Malahide United Malahide United
Crumlin United Crumlin United
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 11
Maghreb Fez Maghreb Fez
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Kosovo Cup Kosovo Cup
KF Dinamo Ferizaj KF Dinamo Ferizaj
KF Vushtrria KF Vushtrria
Kuwait first Division Leagus Kuwait first Division Leagus
Vòng 8
Al-Ttadamon(KUW) Al-Ttadamon(KUW)
Burgan SC Burgan SC
Al-Yarmouk Al-Yarmouk
Al-Salibikhaet Al-Salibikhaet
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 17
FK Zeljeznicar FK Zeljeznicar
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 20
Larne FC Larne FC
Glenavon Lurgan Glenavon Lurgan
Carrick Rangers Carrick Rangers
Crusaders Crusaders
Newry City Newry City
Ballymena United Ballymena United
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Express FC Express FC
SC Villa SC Villa
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 12
AS Eupen U21 AS Eupen U21
Kortrijk U21 Kortrijk U21
Patro Eisden U21 Patro Eisden U21
Francs Borains U21 Francs Borains U21
Deinze U21 Deinze U21
FCV Dender EH U21 FCV Dender EH U21
FC Liege Reserves FC Liege Reserves
Westerlo U21 Westerlo U21
RWD Molenbeek U21 RWD Molenbeek U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá