Vòng bán kết Lion Championship mở bán vé

Trong buổi chiều 3/10, Liên đoàn MMA Việt Nam (VMMAF) đã chính thức mở bán vé vào xem vòng bán kết giải vô địch MMA Việt Nam 2022 - Lion Championship.

Tiếp nối thành công từ các sự kiện trước đó, vòng bán kết giải vô địch MMA Việt Nam 2022 - Lion Championship đã thông báo bán vé vào cửa cho khán giả. Theo thông tin từ ban tổ chức, vòng bán kết diễn ra vào ngày 22/10 tại Cung thể thao Quần Ngựa, số 30 Văn Cao, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, Hà Nội.

Vòng bán kết Lion Championship mở bán vé - Ảnh 1
Vòng bán kết Lion Championship mở bán vé khu VIP

Ở thời điểm hiện tại, thay vì mua vé trực tiếp, người hâm mộ có thể đăng ký đặt mua vé trực tuyến theo yêu cầu. Vé vào xem vòng bán kết Lion Championship hiện được bán theo các suất VIP với mệnh giá 500.000 đồng/vé. Đây là những vé ngồi sát lồng thi đấu.

Ngoài ra, khán giả mua vé còn được tặng một áo phông có logo giải đấu. Ở thời điểm hiện tại, ban tổ chức đã bắt đầu nhận đăng ký mua vé từ khán giả với số lượng có hạn.

Sau khi đăng ký mua vé, khán giả cần chuyển khoản rồi chọn 1 trong 2 phương thức nhận vé: Lấy trực tiếp tại trụ sở VMMAF (số 101 Xuân La, quận Tây Hồ, Hà Nội) hoặc đặt giao vé tận nhà. Cách làm này giúp đảm bảo số lượng vé bán ra đến tận tay người hâm mộ, đồng thời khán giả vào xem được tận hưởng giải đấu tối đa.

Vòng bán kết Lion Championship mở bán vé - Ảnh 2
Lion Championship đã thu hút rất nhiều sự chú ý của khán giả

Cũng theo thông báo từ ban tổ chức, vòng bán kết giải vô địch MMA Việt Nam 2022 - Lion Championship sẽ là một sự kiện võ thuật kết hợp với âm nhạc và nghệ thuật. Dự kiến, ban tổ chức sẽ mời nhiều ca sĩ nổi tiếng đến trình diễn trong đêm bán kết. Đây có thể là sự kiện võ thuật thu hút nhiều khán giả theo dõi nhất trong năm 2022.

Lion Championship 2022 ghi nhận những võ sĩ hàng đầu Việt Nam góp mặt, bao gồm cả VĐV từng nổi tiếng ở môn võ khác trước khi làm quen với MMA. Những võ sĩ tiêu biểu nhất ở Lion Championship là "Độc cô cầu bại" Muay Thái Nguyễn Trần Duy Nhất, "Quái vật da nâu" Trần Quang Lộc cùng nhiều võ sĩ khác.

TIN LIÊN QUAN

Võ sĩ thua vòng loại giải MMA Lion Championship vẫn có tên ở vòng tứ kết

MMA 07/09/2022

Theo kết quả bốc thăm chia cặp vòng tứ kết giải MMA Việt Nam Lion Championship 2022, một số võ sĩ thua ở vòng loại vẫn có tên trong vòng tứ kết giải. Theo Ban tổ chức, việc này xuất phát từ số võ sĩ tham dự chưa nhiều.

Vòng tứ kết giải MMA Lion Championship có 2 võ sĩ rút lui trước ngày đấu

MMA 16/09/2022

Trang chủ Liên đoàn Võ thuật tổng hợp Việt Nam (VMMAF) cho biết trước khi vòng tứ kết giải MMA Lion Championship diễn ra, có 2 võ sĩ xin rút lui, không tham gia thi đấu.

Vợ Duy Nhất khóc khi chứng kiến chồng thắng ngược ở tứ kết Lion Championship

MMA 19/09/2022

Tại vòng tứ kết giải MMA Lion Championship 2022, võ sĩ Nguyễn Trần Duy Nhất đã giành chiến thắng vô cùng vất vả trước đối thủ Lê Văn Tuần. Chứng kiến 'độc cô cầu bại' chuyển bại thành thắng, vợ Duy Nhất là chị Huỳnh Thị Kim Oanh đã không thể cầm nổi nước mắt.

Võ sĩ đội mũ cối rút khỏi giải MMA Lion Championship vì đứt dây chằng

MMA 27/09/2022

Trang chính thức của CLB võ thuật MMA Vietnam Top Team thông báo Nguyễn Cát Tùng, 'võ sĩ đội mũ cối' ở giải Lion Championship sẽ buộc phải rút lui vì đứt dây chằng chéo trước.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Võ sĩ gốc Việt thành công nhất ở đấu trường UFC sắp đến Việt Nam

Ít ngày tới, Ben Nguyễn, võ sĩ MMA từng xếp hạng 8 của UFC sẽ đến Việt Nam với mục đích giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm tập luyện võ tổng hợp với những người hâm mộ yêu thích võ thuật.

Võ sĩ hạng 4 UFC đến Việt Nam giao lưu, hướng dẫn kỹ thuật MMA

Ít ngày tới, Beneil Dariush, võ sĩ đang xếp hạng 4 trong danh sách các VĐV mạnh nhất thuộc hạng cân Lightweight của UFC, sẽ đến Việt Nam giao lưu và chia sẻ, hướng dẫn kỹ thuật.

Đêm chung kết LION Championship 2022 mang đủ cảm xúc, sắc màu tới khán giả

Hoành tráng, đẹp mắt , sôi nổi, hấp dẫn và cả những tranh cãi... mang tới một đêm chung kết LION Championship 2022 đầy đủ sắc màu, cảm xúc.

Chiêm ngưỡng dàn người mẫu, hot girl khiến người xem không thể rời mắt ở chung kết LION Championship 2022

Quế Vân, Thúy Hằng, Thúy Hạnh... và nhiều người mẫu, hot girl nổi tiếng khác khiến khán đài chung kết LION Championship 2022 bắt mắt hơn bao giờ hết.

Khán giả đến chật kín quảng trường xem chung kết LION Championship 2022 đến hết đêm

Được tự do đứng ở vòng ngoài, khán giả Phú Quốc đứng chật kín khu vực phía ngoài hàng rào, hồi hộp theo từng trận chung kết giải LION Championship 2022.

Trần Quang Lộc quỳ gối bái sư sau khi giành đai MMA Lion Championship

Tinh thần tôn sư trọng đạo và võ học cao thượng đã được Quái vật da nâu Trần Quang Lộc thể hiện sau khi đăng quang ở chung kết Lion Championship 2022. Anh quỳ gối bái sư trước sư phụ Johnny Trí Nguyễn.

Trần Quang Lộc thắng thuyết phục Nguyễn Văn Kamil, đăng quang ở Lion Championship

Ở trận chung kết Lion Championship hạng cân 70kg nam, Quái vật da nâu Trần Quang Lộc đã giành chiến thắng thuyết phục trước võ sĩ Nguyễn Văn Kamil, qua đó trở thành tân vương của MMA Việt Nam.

Duy Nhất thắng sát nút ở chung kết Lion Championship

Bất ngờ suýt chút nữa đã xảy ra ở chung kết Lion Championship 2022 hạng cân 60kg nam, khi võ sĩ Nguyễn Trần Duy Nhất chỉ có thể vượt qua Nguyễn Tiến Long bằng tính điểm với cách biệt sít sao.

Vì sao trọng tài tạm dừng trận đấu khi Văn Ý có cơ hội đá vào đầu Xuân Anh?

Trận chung kết Lion Championship 2022 hạng cân 65kg nam giữa 2 võ sĩ Nghiêm Văn Ý (CLB Wushu King) và Trịnh Xuân Anh (Vietnam Top Team) đã diễn ra với kịch bản hấp dẫn, cũng như không ít tình huống gay cấn.

Thanh Trúc trượt chân ngã 2 lần vẫn thắng đối phương bằng đòn Submission

Ở trận chung kết Lion Championship 2022 hạng cân 52kg nữ, võ sĩ Nguyễn Thị Thanh Trúc (Công ty bản vệ Yuki) đã đánh bại Nguyễn Vũ Quỳnh Hoa (Thái Nguyên) bằng đòn Submission ở hiệp thứ 2.

World Cup
Vòng bảng
Ghana
22:00
Uruguay
Hàn Quốc
22:00
Bồ Đào Nha
Serbia
02:00
Thụy Sĩ
Cameroon
02:00
Brazil
Giao hữu quốc tế
Eintracht Frankfurt
19:30
SV Sandhausen
RB Leipzig
20:00
AC Horsens
Grasshopper
20:30
Rheindorf Altach
Monaco
21:00
Cercle Brugge
Hannover 96
21:00
Hertha Berlin
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SCU Torreense
03:45
FC Famalicao
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Granada CF
03:30
Alaves
VĐQG Romania
Vòng 19
UTA Arad
20:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti
00:00
Universitaea Cluj
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Le Mans
01:30
Bourg Peronnas
Nancy
01:30
Paris 13 Atletico
Orleans US 45
01:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
Cholet So
01:30
Villefranche
Bastia Borgo
01:30
Red Star FC 93
Chateauroux
01:30
Stade Briochin
Concarneau
01:30
Avranches
USL Dunkerque
01:30
Martigues
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Crewe Alexandra
02:45
Newport County
Stevenage Borough
02:45
Barrow
Doncaster Rovers
02:45
Walsall
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Eyupspor
00:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna
18:00
FC Unirea 2004 Slobozia
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Rouf FC
20:00
Irodotos
Ilioupoli
20:15
Panahaiki-2005
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Singida United
20:00
Namungo FC
Kagera Sugar
22:59
Ihefu SC
Zanzibar Premier League
Vòng
JKU FC
21:00
Jamhuri
Dulla Boys
00:00
KVZSC
England Conference North Division
Vòng 21
Chester FC
02:45
Blyth Spartans
Darlington
02:45
Kettering Town
Alfreton Town
02:45
Kidderminster Harriers
Croatia 2.HNL
Vòng 17
Kustosija
19:00
Rudes
Hrvatski dragovoljac
19:30
NK Solin
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
Margate
02:45
Billericay Town
Rwanda
Vòng
Gasogi Utd
00:00
APR FC
Marines FC
00:00
Mukura
Buigarian Cup
Vòng 2
Beroe Stara Zagora
17:30
CSKA 1948 Sofia
Portugal Liga 3
Vòng 11
Varzim
02:00
Paredes
Algeria U19 Youth League
Vòng
CR Belouizdad U19
15:00
Paradou AC U19
NC Magra U19
15:00
IB Khemis El Khechna U19
JS Saoura U19
15:00
CR Temouchent U19
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Tigers
13:15
National United SC
Botola 2
Vòng 13
USM Oujda
22:00
Raja de Beni Mellal
Wydad Temara
22:00
Racing Casablanca
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 12
Al Khaleej Youths
17:50
Al-Shabab (Youth)
Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
02:45
Civil Service Strollers FC
French Championnat Amateur
Vòng 12
Sete FC
00:00
Hyeres
Les Herbiers
01:00
Trelissac
Boulogne
01:30
ES Wasquehal
FC Bergerac
01:30
Chasselay M.D. Azergues
Angouleme
02:00
Andrezieux
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 18
Annagh United
02:45
Dundela
Syria
Vòng
Al futowa
18:00
Teshrin SC
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
18:00
Al-Taleiah
Al-Karamah
18:00
Jableh SC
Al-Wahda Damascus
18:00
Hutteen FC
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Doxa Katokopias
00:00
Akritas Chloraka
E.N.Paralimniou
00:00
AEK Larnaca
England U21 League Cup
Vòng bảng
Southampton U21
02:00
Colchester United U21
Burkina Faso League
Vòng
AS Sonabel
22:30
Rahimo FC
Armenia Division 2
Vòng 18
Gandzasar Kapan
17:00
BKMA II
MIKA Ashtarak
17:00
Gandzasar Kapan
Hạng nhất nữ Séc
Vòng 9
Slovan Liberec (nữ)
22:30
Slavia Praha (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Estrella CF
04:00
Tenerife B
Australia W-League
Vòng 3
Melbourne City (nữ)
11:00
Brisbane Roar (nữ)
Newcastle Jets (nữ)
11:00
Perth Glory (nữ)
WS Wanderers (nữ)
11:00
Sydney FC (nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Bangalore Independents
13:30
Kodagu FC
Georgia Division
Vòng 36
Gareji Sagarejo
16:30
Spaeri FC
Merani Martvili
16:30
WIT Georgia Tbilisi
FC Merani Tbilisi
16:30
Samtredia
FC Shukura Kobuleti
16:30
FC Metalurgi Rustavi
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 11
Al Qous Club
19:00
Al Entesar
Jerash FC
19:00
Al-Jndal
Al-Draih
19:00
Al-Taqdom
Tuwaiq
19:00
Arar FC
Al Bukayriyah
19:00
Al-Nahdha
Al Liwaa
19:00
Al-Sadd FC(SA)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Angola U17
17:00
South Africa U17
Malawi U17
01:00
Botswana U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 16
FC Neftci Baku
00:00
Qarabag
India League Division 1
Vòng 5
Churchill Brothers
18:00
Aizawl FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Kahraba Ismailia
19:30
Olympic El Qanal
Fayoum
19:30
Misr Elmaqasah
Wadi Degla SC
19:30
Al Nasr Cairo
El Obour SC
19:30
FC Porto Suez
Petrojet
19:30
El Sekka El Hadid
Eastern Company
19:30
El Entag Al Harby
Mustak balwatan
19:30
ZED FC
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 9
JSM Tiaret
21:00
CRB Temouchent
WA Boufarik
21:00
NA Hussein Dey
OM Medea
21:00
MCB Oued Sly
RC Relizane
21:00
SKAF Khemis Melina
ASM Oran
21:00
ES Ben Aknoun
RC Kouba
21:00
GC Mascara
AS Ain Mlila
21:00
USM Annaba
MC Saida
21:00
WA Tlemcen
ES Mostaganem
21:00
SC Mecheria
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Lions Gibraltar
Germany Regionalliga
Vòng 19
Schalke 04 (Youth)
18:00
Koln (Youth)
BFC Viktoria 1889
01:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia Berlin
01:00
Lichtenberg 47
Fortuna Koln
01:30
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Emden
02:00
VFB Lubeck
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Western Springs (nữ)
06:00
Central Football (nữ)
Northern Rovers (nữ)
07:30
Canterbury United (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Afrique Football Elite
22:59
Real Bamako
Hạng 2 Bỉ
Vòng 16
Standard Liege II
02:00
Lierse
Anderlecht II
02:00
Genk II
Turkmenistan
Vòng 24
HTTU Asgabat
21:00
FC MERW
Nebitchi
21:00
Kopetdag Asgabat
Belgium Women's Premier League
Vòng 13
White Star Bruxelles (w)
02:30
Standard Liege (nữ)
KAA Gent Ladies (nữ)
02:30
Charleroi (nữ)
Hạng 3 Anh
Vòng 20
Charlton Athletic
02:45
Cheltenham Town
Bolton Wanderers
02:45
Bristol Rovers
Ipswich Town
02:45
Fleetwood Town
Morecambe
02:45
Exeter City
Peterborough United
02:45
Barnsley
Plymouth Argyle
02:45
Port Vale
Belgium Women 1st National
Vòng 13
Ladies Genk B (w)
02:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Shabab(KUW)
Libyan Premier League
Vòng 6
Al Sadaqa FC
20:00
Al Akhdar
Al Zawi A
20:30
J Verhoe Leigh
Al-Ahli tripoli
20:30
Al Mahalla
Al-Nasr Benghazi
00:00
Altai Phoenix
Angola Girabola League
Vòng 4
Progresso da Lunda Sul
21:00
Primeiro de Agosto
Germany Landesliga (cup)
SG Andernach
02:00
TSV Emmelshausen
Ukraina
Vòng 7
Chernomorets Odessa
18:00
Kryvbas
Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Hoffenheim (nữ)
01:15
Bayern Munchen (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 10
Ajax Amsterdam (nữ)
01:30
Zwolle (nữ)
Feyenoord Rotterdam (nữ)
01:30
FC Twente Enschede (nữ)
Fortuna FF (nữ)
01:30
SC Telstar (nữ)
VV Alkmaar (nữ)
01:30
ADO Den Haag (nữ)
Ấn Độ Super League
Vòng 9
Odisha FC
21:00
Northeast United
Algeria Womens League
Vòng
FC Bejaia(nữ)
15:00
MZ Biskra (nữ)
AR Guelma (nữ)
15:00
AS Intissar Oran (nữ)
FC Constantine(nữ)
17:00
AFAK Rezilane (nữ)
ASE Alger Centre (nữ)
20:30
CF Akbou(nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 11
Levante Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
England Southern Premier League
Vòng 22
Bracknell Town
02:45
Swindon Supermarine
French Feminines D1
Vòng 10
Montpellier (nữ)
00:00
Fleury 91 (w)
Bahraini Premier League
Vòng 5
Al-Ahli(BHR)
21:30
Al-Hala
Al-Shabbab
22:30
Manama Club
Al Khaldiya
00:30
East Riffa
Welsh Premier League
Vòng 16
Bala Town F.C.
02:45
Flint Town
Pontypridd
02:45
UWIC Inter Cardiff
Caernarfon
02:45
Newtown AFC
The New Saints
02:45
Aberystwyth Town
Airbus UK Broughton
02:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
VĐQG Séc
Vòng bảng
FK Graffin Vlasim
16:30
Pardubice
SK Prostejov
16:30
Zlate Moravce
Mlada Boleslav
16:30
Chrudim
Spartak Trnava
19:00
Tescoma Zlin
Hradec Kralove
19:00
SK Slovan Varnsdorf
Trencin
20:00
Brno
VĐQG Ai Cập
Vòng 5
El Mokawloon El Arab
19:45
Ceramica Cleopatra FC
Ismaily
19:45
Smouha SC
EL Ahly
00:00
Talaea EI-Gaish
England Conference South Division
Vòng 21
Bath City
02:45
Welling United
Bhutan League Women
Vòng
Paro FC (nữ)
16:00
Thimphu WFC (nữ)
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 18
Glenavon Lurgan
02:45
Larne FC
Uganda Premier League
Vòng
Onduparaka FC
18:00
Kampala City Council FC
Express FC
20:00
Arua Hill SC
URA Kampala
20:00
Blacks Power FC
BUL FC
20:00
Wakiso Giants FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá