Võ sĩ Boxing Nhật Bản không đấu chung kết vẫn vô địch ASIAD 19 vì đối thủ bỏ cuộc

Tình huống hy hữu đã xảy ra ở hạng cân 71kg nam môn Boxing ASIAD 19, khi võ sĩ Kan Chia Wei (Đài Bắc Trung Hoa) bất ngờ bỏ cuộc trước trận chung kết gặp đối thủ Sewon Okazawa (Nhật Bản).

Chủ Đề: ASIAD 2026

Hạng cân 71kg nam của môn Boxing tại ASIAD 19 đã chứng kiến nhiều bất ngờ diễn ra. Một trong số đó là việc trận chung kết đã không diễn ra như dự kiến. Đối thủ Kan Chia Wei (Đài Bắc Trung Hoa) đã không thi đấu, nhường phần thắng cho Sewon Okazawa (Nhật Bản) trong ngày thi đấu cuối cùng.

Võ sĩ Boxing Nhật Bản không đấu chung kết vẫn vô địch ASIAD 19 vì đối thủ bỏ cuộc - Ảnh 1
Okazawa (áo xanh) đã giành HCV ASIAD 19 mà không phải đấu chung kết

Theo thông tin được truyền thông Đài Bắc Trung Hoa đăng tải, Kan Chia Wei đã gặp một chấn thương khá nặng sau trận đấu bán kết gặp Bayramdurdy Nurmuhammedow (Turkmenistan). Anh bị đối phương đấm rách mí mắt bên trái. Kan sau đó vẫn có thể thi đấu tiếp đến hết trận bán kết, nhưng anh không thể phục hồi sau ít ngày.

Vì lý do đó, ngay trong buổi sáng tiến hành thủ tục kiểm tra cân nặng trước ngày đấu chung kết, ban huấn luyện của Kan Chia Wei đã xin bỏ cuộc. Điều đó cũng có nghĩa, võ sĩ Nhật Bản Sewon Okazawa không cần thi đấu vẫn giành chiến thắng, đồng thời nhận huy chương vàng ASIAD 19. HCB thuộc về Kan Chia Wei.

Dù không thể thi đấu chung kết, Kan Chia Wei vẫn có thể hài lòng khi anh đã giành vé tham dự Olympic Paris 2024. Theo quy định của Ủy ban Olympic Quốc tế (IOC), các võ sĩ lọt vào chung kết các hạng cân nam của môn Boxing ASIAD 19 sẽ có vé dự Thế vận hội. Điều đó cũng có nghĩa, cả Kan và Okazawa đã giành quyền đến Olympic.

Trong khuôn khổ hạng cân 71kg nam môn Boxing ASIAD 19, Việt Nam cũng có 1 võ sĩ đăng ký tham dự là Bùi Phước Tùng. Đến Á vận hội với tư cách đương kim vô địch SEA Games 32, Phước Tùng đã để thua khi chạm trán Nishant Dev, võ sĩ người Ấn Độ tại vòng 2.

TIN LIÊN QUAN
Đô vật Việt Nam mất suất tranh HCĐ ASIAD 19 vì thua vận động viên Lào

Đô vật Việt Nam mất suất tranh HCĐ ASIAD 19 vì thua vận động viên Lào

Ở hạng cân 74kg nam môn Vật tự do ASIAD 19, đô vật Cấn Tất Dự đã mất suất tranh HCĐ sau 2 trận thua liên tiếp. Người đánh bại anh ở trận tranh vé vớt là một võ sĩ Lào.

Tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam thua trắng Thái Lan, chưa thể làm nên kỳ tích ở ASIAD 19

Tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam thua trắng Thái Lan, chưa thể làm nên kỳ tích ở ASIAD 19

Chịu thất bại 0-3 trước Thái Lan, tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam đã không thể tạo nên được bất ngờ qua đó chấp nhận vị trí thứ 4 chung cuộc ở ASIAD 19.

Thanh Nhân mang về thêm 1 HCĐ cho Karate Việt Nam tại ASIAD 19

Thanh Nhân mang về thêm 1 HCĐ cho Karate Việt Nam tại ASIAD 19

Trong ngày 7/10, đội tuyển Karate Việt Nam đã giành thêm 1 HCĐ tại ASIAD 19. Người mang về tấm huy chương tiếp theo cho đoàn thể thao Việt Nam là võ sĩ Đỗ Thanh Nhân.

Tuyển bóng chuyền nữ Triều Tiên thắng nghẹt thở Kazakhstan trong ngày cuối của ASIAD 19

Tuyển bóng chuyền nữ Triều Tiên thắng nghẹt thở Kazakhstan trong ngày cuối của ASIAD 19

Trong lần trở lại đấu trường châu lục, tuyển bóng chuyền nữ Triều Tiên đã vượt qua Kazakhstan với tỷ số 3-2 ở ASIAD 19.

Nhà vô địch SEA Games 32 giành HCĐ ASIAD 19 cho cờ tướng Việt Nam

Nhà vô địch SEA Games 32 giành HCĐ ASIAD 19 cho cờ tướng Việt Nam

Chiều nay, Lại Lý Huynh đã mang về tấm HCĐ thứ 18 cho Việt Nam tại ASIAD 19. Anh giành HCĐ sớm sau khi hai đối thủ tranh chấp chính là Low Yi Hao (Singapore) và Wong Hok Him (Hồng Kông TQ) cầm chân nhau.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Jon Jones dự đoán Francis Ngannou thua Anthony Joshua

Jon Jones dự đoán Francis Ngannou thua Anthony Joshua

Chia sẻ về việc dự đoán kết quả trận Boxing chuyên nghiệp giữa Francis Ngannou và Anthony Joshua trong thời gian tới, Jon Jones khẳng định Joshua sẽ là người giành chiến thắng, đồng thời gửi lời xin lỗi đến Ngannou.

ASBC tiếp tục tổ chức giải Boxing U22 và trẻ châu Á 2024

ASBC tiếp tục tổ chức giải Boxing U22 và trẻ châu Á 2024

Trong năm 2024, Liên đoàn Boxing châu Á (ASBC) sẽ tiếp tục tổ chức một giải vô địch Boxing cấp độ châu lục dành cho những võ sĩ trẻ, cũng như VĐV ở lứa tuổi dưới 22.

IOC công bố lịch thi đấu vòng loại 1 Olympic môn Boxing

IOC công bố lịch thi đấu vòng loại 1 Olympic môn Boxing

Ở thời điểm hiện tại, Ủy ban Olympic Quốc tế (IOC) đã chính thức công bố lịch thi đấu vòng loại 1 Olympic môn Boxing. Các trận đấu đầu tiên sẽ diễn ra trong ngày 3/3.

Em trai Naoya Inoue bảo vệ thành công đai WBA thế giới

Em trai Naoya Inoue bảo vệ thành công đai WBA thế giới

Takuma Inoue, em trai của 'quái vật' Naoya Inoue, đã bảo vệ thành công đai vô địch WBA thế giới hạng cân Bantamweight sau khi đánh bại đối thủ Jerwin Ankcajas trong hiệp 9.

Gervonta Davis bảo vệ đai WBA hạng Lightweight trước Frank Martin

Gervonta Davis bảo vệ đai WBA hạng Lightweight trước Frank Martin

Sau khi giành chiến thắng trước Ryan Garcia, Gervonta Davis đang chuẩn bị cho trận đấu trước Frank Martin dự kiến diễn ra vào giữa năm nay.

Boxing Việt Nam điều chỉnh quy định khiếu nại ở các giải quốc gia

Boxing Việt Nam điều chỉnh quy định khiếu nại ở các giải quốc gia

Theo điều lệ các giải đấu cấp độ quốc gia của Boxing Việt Nam trong năm 2024, Liên đoàn Boxing Việt Nam đã thực hiện một số điều chỉnh trong quy định khiếu nại.

Giải vô địch Boxing Các đội mạnh toàn quốc 2024 ấn định thời điểm tổ chức

Giải vô địch Boxing Các đội mạnh toàn quốc 2024 ấn định thời điểm tổ chức

Ở thời điểm hiện tại, Liên đoàn Boxing Việt Nam đã thông qua Điều lệ Giải vô địch Boxing Các đội mạnh toàn quốc 2024, đồng thời ấn định thời điểm tổ chức giải.

Ryan Garcia hé lộ đối thủ tiếp theo mà anh đối đầu sau trận với Devin Haney

Ryan Garcia hé lộ đối thủ tiếp theo mà anh đối đầu sau trận với Devin Haney

Ryan Garcia chuẩn bị có trận đấu với Devin Haney vào ngày 20/4, nhưng tài năng trẻ này đã bắt đầu tìm hiểu đối thủ tiếp theo nếu anh giành chiến thắng trong trận sắp tới.

Trương Đình Hoàng muốn tổ chức giải đấu tại Đắk Lắk, tìm tài năng mới cho Boxing Việt Nam

Trương Đình Hoàng muốn tổ chức giải đấu tại Đắk Lắk, tìm tài năng mới cho Boxing Việt Nam

Chia sẻ trên trang cá nhân, cựu võ sĩ Trương Đình Hoàng cho biết anh đang lên kế hoạch tổ chức giải Boxing trẻ tại Đắk Lắk lần thứ 1 nhằm tìm kiếm tài năng mới cho đội tuyển.

Manny Pacquiao bị Ủy ban Olympic Quốc tế từ chối khả năng dự Thế vận hội

Manny Pacquiao bị Ủy ban Olympic Quốc tế từ chối khả năng dự Thế vận hội

Trước đề xuất đưa Manny Pacquiao tham dự Thế vận hội Paris từ Liên đoàn Boxing Philippines, Ủy ban Olympic Quốc tế (IOC) đã chính thức từ chối vì những quy định liên quan đến chuyên môn.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Pohang Steelers Pohang Steelers
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Raed Al Raed
Al-Feiha Al-Feiha
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Hazm Al-Hazm
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Atletico Madrid Atletico Madrid
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Tigres UANL Tigres UANL
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Monterrey Monterrey
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Ahrobiznes TSK Romny Ahrobiznes TSK Romny
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
Sandefjord Sandefjord
Ranheim IL Ranheim IL
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
U19 Macedonia U19 Macedonia
Bosnia U19 Bosnia U19
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
Botafogo RJ Botafogo RJ
Aurora Aurora
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
CD El Nacional CD El Nacional
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Colo Colo Colo Colo
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
FC Botosani FC Botosani
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto Instituto
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Barracas Central Barracas Central
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Ain Al Ain
Hatta Hatta
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Bataeh Al Bataeh
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
Celaya FC Celaya FC
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 21
AEK Athens B AEK Athens B
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Kozani F.S. Kozani F.S.
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Dire Dawa Dire Dawa
Hambericho Durame Hambericho Durame
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Harts Harts
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jarra West FC Jarra West FC
Wagadu FC Wagadu FC
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Bali United Bali United
Persis Solo FC Persis Solo FC
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Bragantino PA Bragantino PA
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Caete FC Caete FC
Tuna Luso Tuna Luso
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Castanhal PA Castanhal PA
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Tapajos Tapajos
Sao Francisco FC/PA Sao Francisco FC/PA
Canaa FC/PA Canaa FC/PA
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Llaneros FC Llaneros FC
Real Cartagena Real Cartagena
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Inter de Limeira Inter de Limeira
Sao Paulo Sao Paulo
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 23
Al Wehda (Youth) Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth) Al-Shabab (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
FFSA PL FFSA PL
Vòng 2
Salisbury United Salisbury United
West Adelaide SC West Adelaide SC
Adelaide Victory Adelaide Victory
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Fulham United FC Fulham United FC
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Western Strikers SC Western Strikers SC
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Brazil Campeonato Paulista C Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Marilia Ac Marilia Ac
Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 22
Abia Warriors Abia Warriors
Kwara United Kwara United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Bendel Insurance Bendel Insurance
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Quarterfinals
Santa Clara Santa Clara
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Benfica Benfica
Israel B League Israel B League
Vòng 19
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Xelaju MC Xelaju MC
Antigua GFC Antigua GFC
CSD Municipal CSD Municipal
CD Achuapa CD Achuapa
CD Zacapa CD Zacapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 16
Esbjerg U19 Esbjerg U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ) Fjolnir (nữ)
Smari (nữ) Smari (nữ)
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 7
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Botafogo PB Botafogo PB
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Serra Branca EC Serra Branca EC
Sousa PB Sousa PB
Pombal EC Pombal EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Campinense Campinense
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Onduparaka FC Onduparaka FC
Kiyinda Boys Kiyinda Boys
Jinja North FC Jinja North FC
FC Calvary FC Calvary
Lugazi Municipal FC Lugazi Municipal FC
Boma Young FC Boma Young FC
Qatar Qatar
Vòng 15
Al Shamal Al Shamal
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
Uruguay Cup Uruguay Cup
Vòng 4
Plaza Colonia Plaza Colonia
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Lillestrom U19 Lillestrom U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
FC Cincinnati FC Cincinnati
Cavalier FC Cavalier FC
Nashville Nashville
Moca FC Moca FC
New England Revolution New England Revolution
CA Independente CA Independente
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 8
Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa
CD Motagua CD Motagua
Marathon Marathon
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Olancho FC Olancho FC
CD Olimpia CD Olimpia
Lobos UPNFM Lobos UPNFM
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Turks Caicos Islands (U20) Turks   Caicos Islands (U20)
Guyana U20 Guyana U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Suriname U20 Suriname U20
Cuba U20 Cuba U20
Belize U20 Belize U20
Guatemala U20 Guatemala U20
ArubaU20 ArubaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Barbados U20 Barbados U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
preliminaries
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Capital TO Capital TO
Belgian Cup Belgian Cup
Bán kết
Royal Antwerp Royal Antwerp
Oostende Oostende
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
MC El Bayadh U21 MC El Bayadh U21
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
USM Alger U21 USM Alger U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
US Biskra U21 US Biskra U21
ES Setif U21 ES Setif U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Smouha (nữ) Smouha (nữ)
El Masry W El Masry W
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 18
Namdhari FC Namdhari FC
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan
Mohammedan SC Mohammedan SC
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Ceara Ceara
ABC RN ABC RN
CRB AL CRB AL
Bahia Bahia
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Misr Insurance FC Misr Insurance FC
FC Porto Suez FC Porto Suez
El Shams El Shams
Al Merreikh Port Said Al Merreikh Port Said
Kahraba Ismailia Kahraba Ismailia
Alo Egypt Alo Egypt
El Sharqia Dokhan El Sharqia Dokhan
Bur Fouad Bur Fouad
El Entag Al Harby El Entag Al Harby
Ithad Al Shortah Ithad Al Shortah
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 17
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Shorta Al Shorta
Arbil Arbil
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
Al Talaba Al Talaba
Al-Hudod Al-Hudod
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
Railways FC Railways FC
Karnataka State FA Karnataka State FA
Maharashtra Maharashtra
Delhi SA Delhi SA
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Al-Safa Al-Safa
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
preliminaries
San Lorenzo San Lorenzo
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
U18 Anh FA Cup U18 Anh FA Cup
Quarterfinals
Leeds United U18 Leeds United U18
Liverpool U18 Liverpool U18
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Nautico MS Nautico MS
Portuguesa MS Portuguesa MS
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 19
Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21
LNZ Cherkasy U21 LNZ Cherkasy U21
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Ujpesti Ujpesti
Paksi SE Honlapja Paksi SE Honlapja
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 13
Al Morooj Al Morooj
Al Akhdar Al Akhdar
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
Feyenoord Feyenoord
Groningen Groningen
Mexico Liga TDP Mexico Liga TDP
Vòng
Mexicali FC Mexicali FC
Real Apodaca FC Real Apodaca FC
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Sampaio RR Sampaio RR
Brusque FC Brusque FC
AA Portuguesa Santista AA Portuguesa Santista
Caxias RS Caxias RS
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
EC Jacuipense EC Jacuipense
Villa Nova-MG Villa Nova-MG
Aparecidense GO Aparecidense GO
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Criciuma Criciuma
Humaita AC Humaita AC
Sampaio Correa Sampaio Correa
Operario MS Operario MS
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Trem-AP Trem-AP
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Rennes Rennes
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Panama First Division Women Panama First Division Women
Vòng
Chorrillo (nữ) Chorrillo (nữ)
Deportivo Chiriqui (nữ) Deportivo Chiriqui (nữ)
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
PSBS Biak PSBS Biak
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
Semen Padang Semen Padang
Malut United Malut United
Cyprus Cup Cyprus Cup
Quarterfinals
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Odisha FC Odisha FC
East Bengal East Bengal
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Quarterfinals
FC Sion FC Sion
Young Boys Young Boys
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 2
Caucaia CE Caucaia CE
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Galatasaray Galatasaray
Karagumruk Karagumruk
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
finals
Jordan (nữ) Jordan (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
UMF Njardvik UMF Njardvik
Fjolnir Fjolnir
Fylkir Fylkir
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
HK Kopavogs HK Kopavogs
Brazil Serie D Brazil Serie D
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Imperatriz(MA) Imperatriz(MA)
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Araz Saatli Araz Saatli
Qaradag Lokbatan Qaradag Lokbatan
FK Mughan FK Mughan
Karvan Evlakh Karvan Evlakh
E Nel G Tick E Nel G Tick
Difai Agsu FK Difai Agsu FK
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Fluminense RJ Fluminense RJ
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Sporting San Jose Sporting San Jose
AD Grecia AD Grecia
Herediano Herediano
Municipal Liberia Municipal Liberia
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
Smouha SC Smouha SC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Zamalek Zamalek
El Daklyeh El Daklyeh
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Tijuana U23 Tijuana U23
Monterrey U23 Monterrey U23
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups C
Paraguay (nữ) Paraguay (nữ)
El Salvador (nữ) El Salvador (nữ)
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Busoga United Busoga United
Gaddafi FC Gaddafi FC
URA Kampala URA Kampala
Ma Lu Ma Lu
Vipers Vipers
Bright Stars Bright Stars
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
UAI Urquiza Reserves UAI Urquiza Reserves
Sportivo Italiano Reserves Sportivo Italiano Reserves
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 19
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá