Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 hôm nay nhanh nhất.

Là giải đấu bản lề trước thềm SEA Games 31, Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 sẽ diễn ra trong vòng 10 ngày, từ ngày 22/3 đến ngày 31/3/2022. Giải đấu do Liên đoàn Boxing Việt Nam tổ chức. Địa điểm diễn ra giải là Nhà thi đấu Đa Môn (TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang).

Theo chương trình thi đấu được Ban tổ chức công bố, trong thời gian từ ngày 20 đến 23/3 là giai đoạn chuẩn bị trước thềm giải đấu bao gồm: Lắp đặt võ đài, trang trí nhà thi đấu, tiếp nhận hồ sơ đăng ký, phát thẻ, xét nghiệm COVID-19, tập huấn trọng tài, họp chuyên môn và bốc thăm lịch thi đấu.

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 1

Các trận đấu của Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 sẽ bắt đầu diễn ra từ ngày 24 đến ngày 31/3. Theo đó, buổi sáng sẽ là hoạt động kiểm tra y tế, cân vận động viên. Đến chiều và tối, những trận đấu mới bắt đầu diễn ra. Các trận chung kết và lễ trao huy chương diễn ra trong ngày cuối cùng của giải.

Một chi tiết đáng chú ý ở Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 là nhiều võ sĩ đáng chú ý như Nguyễn Văn Đương, Nguyễn Thị Tâm, Trương Đình Hoàng, Trần Văn Thảo, Bùi Trọng Thái... không tham dự. Họ đã lên đường sang Thái Lan tập huấn chuẩn bị cho giải Thái Lan Mở rộng diễn ra đầu tháng 4.

Ở giải đấu diễn ra trước đó, đoàn Quân Đội đã giành vị trí nhất toàn đoàn chung cuộc. Đây là năm thứ 14 liên tiếp họ giữ vị trí đứng đầu.

LỊCH THI ĐẤU GIẢI VÔ ĐỊCH BOXING CÁC ĐỘI MẠNH TOÀN QUỐC 2022

NGÀY 30/3 - CHUNG KẾT VÀ BẾ MẠC

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 15

NGÀY 29/3 - CÁC NỘI DUNG BÁN KẾT VÀ CHUNG KẾT

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 14
Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 13

NGÀY 28/3 - CÁC NỘI DUNG BÁN KẾT

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 12
Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 11

NGÀY 27/3 - CÁC NỘI DUNG BÁN KẾT

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 10
Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 9

NGÀY 26/3

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 8
Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 7

NGÀY 25/3

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 6
Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 5

NGÀY 24/3

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 2

LỊCH THI ĐẤU TOÀN GIẢI

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 - Ảnh 3
NGÀY GIỜ NỘI DUNG ĐỊA ĐIỂM
20/3 - 22/3 06:00 - 22:00 Thi công lắp đặt và trang trí nhà thi đấu NTĐ
22/3
08:00 - 12:00 Nhận hồ sơ VĐV và đăng ký hạng cân thi đấu chính thức, phát thẻ HLV, VĐV NTĐ
14:00 - 15:00 Test Covid-19 (toàn bộ lực lượng tham gia Giải) Tại khách sạn
15:00 - 17:00 Tập huấn trọng tài NTĐ
23/3
08:30 - 11:30 Tập huấn trọng tài NTĐ
14:00 - 16:00 Họp chuyên môn, bốc thăm xếp lịch thi đấu NTĐ
24/3
07:00 - 08:00 Kiểm tra y tế, cân VĐV hàng ngày NTĐ
08:00 - 09:30 Kiểm tra sức khỏe toàn bộ trọng tài NTĐ
14:00 - 17:00 Thi đấu theo lịch NTĐ
18:00 - 22:00
Khai mạc giải (quy mô gọn, Mỗi đoàn tham dự chỉ 4 người) NTĐ
Thi đấu theo lịch NTĐ
25/3 - 30/3
07:00 - 08:00 Kiểm tra y tế, cân VĐV hàng ngày NTĐ
08:00 - 10:00 Test Covid-19 (toàn bộ lực lượng tham gia Giải) Tại khách sạn
14:00 - 18:00
Thi đấu theo lịch
NTĐ
19:00 - 22:00 NTĐ
31/3
07:00 - 08:00 Kiểm tra y tế, cân VĐV hàng ngày NTĐ
14:00 - 18:00 - Thi đấu theo lịch (chung kết) NTĐ
19:00 - 22:00 - Bế mạc, trao huy chương NTĐ
TIN LIÊN QUAN

Thu Nhi vẫn tham dự Giải vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022

Boxing 17/03/2022

Theo thông tin Thethao.vn nhận được, võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi sẽ tham dự Giải vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 diễn ra ở Tiền Giang vào cuối tháng 3.

Văn Đương, Đình Hoàng, Văn Thảo dự giải Boxing Thái Lan Mở rộng 2022

Boxing 17/03/2022

Theo nguồn tin của Thethao.vn, 17 võ sĩ thuộc đội tuyển Boxing Việt Nam sẽ lên đường tham dự giải vô địch Boxing Thái Lan Mở rộng diễn ra đầu tháng 4.

Lịch thi đấu giải Boxing Thái Lan Mở rộng 2022

Boxing 18/03/2022

Lịch thi đấu giải Boxing Thái Lan Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật Lịch thi đấu giải Boxing Thái Lan Mở rộng 2022, lịch thi đấu của thành viên đội tuyển boxing Việt Nam hôm nay nhanh nhất.

Đoàn Quân Đội thiết quân luật ở Giải vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc

Boxing 22/03/2022

Đúng với tôn chỉ phải giữ kỷ luật nghiêm, đoàn vận động viên Quân Đội tham dự Giải vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 đã thắt chặt quy định về sinh hoạt, tập luyện trước thềm giải đấu.

Các đoàn tham dự Boxing toàn quốc thở phào vì được nới lỏng quy định xét nghiệm COVID-19

Boxing 22/03/2022

Trong ngày nộp hồ sơ vận động viên và đăng ký hạng cân thi đấu chính thức tại giải vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022, các đoàn tham dự đã trải qua cảm giác từ lo lắng, bức xúc đến thở phào nhẹ nhõm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp Boxing Fortunes Of War trên kênh nào?

Xem trực tiếp Fortunes Of War ở đâu, trên kênh nào? iThethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện Boxing nhà nghề Việt Nam Fortunes Of War.

Nhận định, dự đoán kết quả Boxing Fortunes Of War

Nhận định kết quả Boxing. iThethao.vn dự đoán kết quả sự kiện Boxing nhà nghề Fortunes Of War, nơi 2 võ sĩ Việt Nam là Đinh Hồng Quân và Nguyễn Văn Hải thi đấu.

Những võ sĩ Boxing nhà nghề nào của Việt Nam sẽ tham dự Đại hội Thể thao Toàn quốc?

Môn Boxing Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022 sẽ chứng kiến nhiều võ sĩ Việt Nam trở lại với Boxing thành tích cao sau một thời gian thi đấu, tập luyện Boxing nhà nghề.

Lê Hữu Toàn nói gì trước cơ hội tranh đai Boxing thế giới trong năm 2023?

Sau trận thắng Jake Amparo trên đất Thái Lan, võ sĩ Lê Hữu Toàn đã dành thời gian chia sẻ cùng Fight News, chuyên trang võ thuật quốc tế. iThethao.vn xin dịch lại bài phỏng vấn này cùng bạn đọc.

Trần Văn Thảo thi đấu hạng cân 54kg ở Đại hội Thể thao Toàn quốc

Theo nguồn tin của iThethao.vn, võ sĩ Trần Văn Thảo sẽ thi đấu ở hạng cân 54kg nam tại Đại hội Thể thao Toàn quốc 2022, thay vì hạng cân 51kg gần giống với nội dung anh từng tranh tài ở SEA Games 31.

Lịch thi đấu Boxing Fortunes Of War: Đinh Hồng Quân, Nguyễn Văn Hải thi đấu

Lịch thi đấu Boxing hôm nay. iThethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện Boxing nhà nghề Fortunes Of War, nơi 2 võ sĩ Đinh Hồng Quân và Nguyễn Văn Hải thi đấu.

Fury và Chisora ngồi ăn ngon lành cùng nhau sau trận đại chiến

Không giống với bầu không khí căng thẳng và ác liệt trên võ đài, Tyson Fury cùng Derek Chisora đã có khoảng thời gian thư giãn cùng nhau sau những hiệp đấu căng thắng.

Lennox Lewis: Fury không đấu hết sức vẫn thắng dễ Chisora

Nhận định về trận bảo vệ đai dễ dàng của Tyson Fury, nhà cựu vô địch Boxing nhà nghề Lennox Lewis cho biết 'Vua Digan' chỉ thi đấu với 80% khả năng nhưng cũng đủ hạ gục đối thủ Derek Chisora.

Trần Văn Thảo đưa yoga vào giáo trình tập luyện Boxing

Bên cạnh những bài tập Boxing đơn thuần, võ sĩ Trần Văn Thảo còn áp dụng kiến thức của yoga vào trong giáo án tập luyện hàng ngày nhằm nâng cao sự dẻo dai cho bản thân.

Lê Hữu Toàn vươn lên hạng 24 Boxing nhà nghề thế giới

Sau trận thắng đối thủ Jake Amparo, võ sĩ Lê Hữu Toàn không chỉ bảo vệ thành công đai vô địch WBA Asia hạng cân Minimum. Chiến thắng này cũng giúp võ sĩ 29 tuổi thăng tiến lớn trên bảng xếp hạng thế giới.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá