Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam

Cộng đồng game thủ đã có một phen bất ngờ với sự xuất hiện của Đường Tam và Sử Lai Khắc Thất Quái tại sự kiện Vietnam GameVerse 2024. Bởi lẽ tựa game thẻ bài chiến thuật siêu hot Võ Hồn Đại Lục VNG sẽ ra mắt chính thức vào 23/05 tới đây.

Đường Tam từ thế giới Đấu La bất ngờ “chuyển sinh” đến GameVerse 2024

Trong ngày hội dành riêng cho cộng đồng game lớn nhất toàn quốc - Vietnam GameVerse 2024, hàng ngàn khán giả vô cùng ngạc nhiên và hứng thú với sự xuất hiện của Đường Tam và các chiến hữu Sử Lai Khắc Thất Quái, những nhân vật rất được yêu thích đến từ series phim hoạt hình Đấu La Đại Lục. Sau khi “chuyển sinh”, những nhân vật huyền thoại này đã tới sự kiện và giao lưu với fan trong khu vực của tựa game Võ Hồn Đại Lục VNG - game thẻ bài chiến thuật được mong chờ nhất năm sắp sửa ra mắt.

Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 1
Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 2

Ngay tại sự kiện, các game thủ đã có nhiều trải nghiệm thú vị khi gặp gỡ tận mắt các nhân vật mà mình yêu thích. Cũng ở không gian tương tác của Võ Hồn Đại Lục VNG, người tham gia có thể thực hiện thử thách sức mạnh Hạo Thiên Chùy - vừa giúp các game thủ thể hiện được tài nghệ của mình, vừa thúc đẩy thêm khát khao trải nghiệm một cách chân thật Võ Hồn công kích đỉnh cấp nhất ở thế giới Đấu La.

Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 3
Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 4

Ngoài những trò chơi tìm hiểu về game sinh động và hấp dẫn, các game thủ còn có thể nhận về vô vàn quà tặng độc quyền từ VNGGames - đơn vị vừa nhận danh hiệu Nhà Phát Hành của năm. Tất cả tựu chung lại tạo nên một không gian giao lưu nhiệt huyết, sôi động và vô cùng đáng nhớ.

Võ Hồn Đại Lục VNG: Tựa game chiều lòng fan từ cốt truyện đến gameplay cực đỉnh

Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 5

Nhân sự kiện Vietnam GameVerse 2024 lần này, VNG cũng giới thiệu chính thức về sự ra mắt của Võ Hồn Đại Lục VNG vào ngày 23/05 sắp tới. Sản phẩm này không chỉ là một trò chơi thẻ tướng chiến thuật mà còn là một cuộc phiêu lưu vào cốt truyện đặc sắc của Đấu La Đại Lục. Được phát triển dựa trên những tình tiết cao trào nhất kết hợp cùng đồ họa chân thật lấy cảm hứng từ những cảnh phim hoạt hình 3D nguyên bản, Võ Hồn Đại Lục VNG hứa hẹn sẽ là một làn gió mới nơi cộng đồng game thủ Việt Nam.

Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 6

Không chỉ đầu tư trong việc tái hiện các trận đấu kinh điển từ nguyên tác như cuộc đối đầu giữa Bỉ Bỉ Đông và Đường Tam hay những thử thách tại Gia Lăng Quan cũng như 9 Ải Hải Thần, Võ Hồn Đại Lục VNG còn đảm bảo lộ trình cập nhật liên tục, đồng hành cùng cốt truyện phát triển của tựa phim hoạt hình gốc. Với tần suất cập nhật mỗi tháng một lần, game sẽ mang đến một thế giới phong phú và đầy chiều sâu.

Hệ thống thẻ bài cho phép người chơi sưu tập và chiêu mộ Hồn Sư, xây dựng đội hình mà mình yêu thích trong tạo hình tướng hoành tráng, rất sát với hình ảnh nguyên tác Đấu La Đại Lục. Việc kết hợp với yếu tố MMORPG cùng "non-turn based” - cho phép tự do di chuyển và thi triển chiêu thức mà không cần chờ đến lượt; và luôn có sẵn nhiều hoạt động PvP, PvE, qua đó mang đến một trải nghiệm độc đáo, sân chơi lành mạnh, gần gũi với nguyên tác mà vẫn đảm bảo tính mới lạ và hấp dẫn. Đặc biệt, các giải đấu, xếp hạng và thách thức đa dạng mở ra một sân chơi cạnh tranh, nơi các game thủ có thể thể hiện kỹ năng và chiến thuật của mình.

Đăng ký trải nghiệm ngay: Thử thách vận may - nhận quà tặng hấp dẫn!

Không dừng lại ở đó, Võ Hồn Đại Lục VNG còn mang đến những ưu đãi hấp dẫn dành cho người chơi, từ việc tặng quà cho tân thủ đến cơ hội “cày chay” vẫn có thể lên VIP 14 và tặng miễn phí tướng cấp độ SS sau khi Đăng nhập đủ 7 ngày.

Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 7

Ngay từ hôm nay, người chơi đã có thể bắt đầu đăng ký trải nghiệm trước Võ Hồn Đại Lục VNG để nhận ưu đãi độc quyền toàn server là: 555 Kim Cương, 120 Mảnh Linh Hồn Đường Tam, 5 Hồn Điện Giáo Hoàng Lệnh.

Võ Hồn Đại Lục VNG chơi lớn, đưa Đường Tam Thế Gia đến ngày hội Game lớn nhất Việt Nam - Ảnh 8

Ngoài ra khi đạt các mốc đăng ký 50.000, 100.000, 300.000, 500.000, 1.000.000, người chơi toàn hệ thống cũng sẽ nhận được vô vàn vật phẩm cấp cao và giá trị kim cương siêu hấp dẫn.

Cộng đồng game thủ Việt Nam hãy sẵn sàng để bước vào thế giới huyền bí và cuồng nhiệt nhất từ trước đến nay của thế giới Đấu La với trải nghiệm đăng ký trước Võ Hồn Đại Lục VNG với nhiều ưu đãi hấp dẫn tại LINK.

Để cập nhật các thông tin mới nhất về Võ Hồn Đại Lục VNG, có thể theo dõi tại:

Website: https://vohondailuc.vnggames.com/

Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/daula.vnggames

Facebook Group: https://www.facebook.com/groups/198447549110321

TikTok: https://www.tiktok.com/@dauladailucvng

Youtube: https://www.youtube.com/@hocviengacha.vnggames

TIN LIÊN QUAN

Xác định 12 đội tham dự VCT Masters Thượng Hải

Các giải đấu khu vực của VCT Stage 1 vừa kết thúc, qua đó danh sách 12 đội tham dự VCT Masters Thượng Hải 2024 vào tháng 6 đã được xác định. Bên cạnh đó, ban tổ chức cũng công bố kết quả bốc thăm lượt trận đấu đầu tiên của vòng Swiss.

yay tạm nghỉ thi đấu VALORANT chuyên nghiệp

Theo thông báo từ BLEED Esports, Jacob ‘yay’ Whiteaker sẽ nghỉ thi đấu VALORANT chuyên nghiệp vì lý do sức khỏe. Như vậy, tuyển thủ người Mỹ rời đội hình chính BLEED chỉ sau 2 giải VCT Pacific Kickoff và Stage 1.

Cup LCK danh giá chuẩn bị ra mắt tại Việt Nam

Trong khuôn khổ sự kiện Korea Travel Festa 2024 diễn ra ngày 25 & 26/5 sắp tới, người hâm mộ LMHT Việt Nam sẽ được chiêm ngưỡng chiếc cúp LCK tại LCK Booth.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
CKTG 2023 giành giải sự kiện Esports nổi bật của năm

CKTG 2023 giành giải sự kiện Esports nổi bật của năm

Trong lễ trao giải Sports Emmys, Liên Minh Huyền Thoại (LMHT) tiếp tục giành được giải thưởng danh giá "Sự kiện Esports nổi bật của năm" với trận chung kết CKTG 2023 giữa T1 - Weibo Gaming. Đây cũng là lần thứ hai liên tiếp LMHT giành giải, sau khi được vinh danh ở lễ trao giải năm 2023

Faker được vinh danh tại Hall of Legends

Faker được vinh danh tại Hall of Legends

Ngày 22/5, Riot Games chính thức công bố Hall of Legends để vinh danh các tuyển thủ Liên Minh Huyền Thoại chuyên nghiệp. Theo đó, Lee "Faker" Sang-hyeok là tuyển thủ đầu tiên được xuất hiện trong danh sách này, với video đầu tiên được nhà phát hành đăng tải trên YouTube.

Liên Quân Mobile: GG Live bổ sung tân binh LNT trước thềm APL 2024

Liên Quân Mobile: GG Live bổ sung tân binh LNT trước thềm APL 2024

Khép lại hành trình tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 với vị trí hạng ba chung cuộc, GG Live đã bổ sung tân binh ở vị trí đường giữa, LNT để chuẩn bị cho APL 2024.

Siêu phẩm Võ Hồn Đại Lục VNG chính thức ra mắt

Siêu phẩm Võ Hồn Đại Lục VNG chính thức ra mắt

Với thông điệp ấn tượng “Chiêu Mộ Hồn Sư, Đại Chiến Đấu La”, Võ Hồn Đại Lục VNG - tựa game mới nhất của nhà VNGGames hứa hẹn mang đến những trải nghiệm đỉnh cao với gameplay hấp dẫn và phong phú, đồng thời giữ nguyên vẹn tinh thần lẫn cốt truyện đặc sắc của tác phẩm gốc.

T1 Gumayusi: 'Khi ra mắt với tư cách là một tuyển thủ chuyên nghiệp, vô địch Thế giới một lần chưa bao giờ là mục tiêu của tôi'

T1 Gumayusi: 'Khi ra mắt với tư cách là một tuyển thủ chuyên nghiệp, vô địch Thế giới một lần chưa bao giờ là mục tiêu của tôi'

Chia sẻ với Dexerto sau MSI 2024, xạ thủ của T1 Gumayusi đã nhận xét về màn trình diễn của đội ở giải đấu vừa qua trên đất Trung Quốc, đồng thời hướng tới LCK mùa Hè 2024.

Cựu tuyển thủ OG bào chữa sau tin đồn bán độ

Cựu tuyển thủ OG bào chữa sau tin đồn bán độ

Sau hàng loạt tin đồn cờ bạc, dàn xếp tỷ số và bị loại khỏi đội hình Leviatan, tuyển thủ gốc Việt Tommy "Taiga" Le đã chính thức lên tiếng trên mạng xã hội. Theo đó, Taiga khẳng định bản thân đang gặp khó khăn trong việc cai "nghiện" cờ bạc, đồng thời khẳng định bản thân không liên quan tới sự việc dàn xếp tỷ số.

Team Whales chia tay Bie

Team Whales chia tay Bie

Sau 3 mùa giải gắn bó, tuyển thủ hỗ trợ Trần "Bie" Đức Hiếu đã quyết định nói lời chia tay với Team Whales để tìm kiếm bến đỗ mới trong sự nghiệp.

HLV Ren gia nhập Team Whales

HLV Ren gia nhập Team Whales

Sau 1 năm nghỉ ngơi, HLV Nguyễn "Ren" Văn Trọng quyết định trở lại đấu trường chuyên nghiệp, khi gia nhập đội tuyển Team Whales.

VALORANT Masters Shanghai 2024 chuẩn bị khởi tranh

VALORANT Masters Shanghai 2024 chuẩn bị khởi tranh

Các cặp đấu đã được xác định cho VALORANT Masters Shanghai 2024, sự kiện toàn cầu thứ 2 của VALORANT Champions Tour 2024. Từ ngày 22/5 - 9/6, 12 đội tuyển dẫn đầu từ khắp mọi nơi trên thế giới sẽ cùng nhau cạnh tranh danh hiệu nhà vô địch Masters tại Thượng Hải, Trung Quốc.

PUBG Mobile bắt tay cùng ông hoàng tốc độ SSC Bắc Mỹ

PUBG Mobile bắt tay cùng ông hoàng tốc độ SSC Bắc Mỹ

PUBG Mobile vừa công bố hợp tác cùng hãng xe thể thao SSC, thương hiệu đã sản xuất nên một số dòng xe nhanh nhất toàn cầu.

La Liga La Liga
Vòng 38
Girona Girona
Granada CF Granada CF
Serie A Serie A
Vòng 38
Genoa Genoa
Bologna Bologna
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 14
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
J-League 1 J-League 1
Vòng 16
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Kashima Antlers Kashima Antlers
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
A League All Stars A League All Stars
Newcastle United Newcastle United
ZNK Ljubljana (nữ) ZNK Ljubljana (nữ)
ZNK Pomurje (nữ) ZNK Pomurje (nữ)
FC Twente Enschede (nữ) FC Twente Enschede (nữ)
PSV Eindhoven  (nữ) PSV Eindhoven (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Gambia U20 (nữ) Gambia U20 (nữ)
Guinea Bissau (U20)(nữ) Guinea Bissau (U20)(nữ)
Senegal (nữ)U20 Senegal (nữ)U20
Mali (nữ)U20 Mali (nữ)U20
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Elfsborg Elfsborg
Halmstads Halmstads
Malmo FF Malmo FF
Kalmar Kalmar
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Alanyaspor Alanyaspor
Antalyaspor Antalyaspor
Cúp Nhật Hoàng Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Nara Club Nara Club
Kyoto Sangyo University Kyoto Sangyo University
Tokai University Kumamoto Tokai University Kumamoto
Mitsubishi Nagasaki Mitsubishi Nagasaki
FC Gifu FC Gifu
Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
Miyazaki Miyazaki
Chuan Vice Club Chuan Vice Club
Sony Sendai Sony Sendai
Tonan Maebashi Tonan Maebashi
Zweigen Kanazawa FC Zweigen Kanazawa FC
Konan University Konan University
Tochigi City Tochigi City
Yokogawa Musashino Yokogawa Musashino
SC Sagamihara SC Sagamihara
Yamanashi Gakuin University Pegasus Yamanashi Gakuin University Pegasus
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 19
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Dong Thap Dong Thap
Phù Đổng Phù Đổng
Huế FC Huế FC
Na Uy Na Uy
Vòng 10
Bodo Glimt Bodo Glimt
KFUM Oslo KFUM Oslo
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 36
HNK Gorica HNK Gorica
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng
Venezia Venezia
Palermo Palermo
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne Saint Etienne
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Ehime FC Ehime FC
Tochigi SC Tochigi SC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Kagoshima United Kagoshima United
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 17
Bohemians Bohemians
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Derry City Derry City
Sligo Rovers Sligo Rovers
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Dundalk Dundalk
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Shelbourne Shelbourne
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng
CS Mioveni CS Mioveni
FC Botosani FC Botosani
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino Palestino
Union Espanola Union Espanola
Union La Calera Union La Calera
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 3
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Rosario Central Rosario Central
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Racing Club Racing Club
Lanus Lanus
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Belgrano Belgrano
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 25
Hatta Hatta
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Ajman Ajman
Al-Sharjah Al-Sharjah
Emirates Club Emirates Club
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Khor Fakkan Khor Fakkan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bodrumspor Bodrumspor
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
FBK Karlstad FBK Karlstad
Torns IF Torns IF
Ariana Ariana
Tvaakers IF Tvaakers IF
Ljungskile Ljungskile
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Indjija Indjija
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
Semendrija 1924 Semendrija 1924
Tekstilac Tekstilac
Macva Sabac Macva Sabac
Malaysia Malaysia
Vòng 3
Terengganu Terengganu
Kelantan United Kelantan United
Kedah Kedah
Perak Perak
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Næstved IF 2 Næstved IF 2
Valle Brooklyn Valle Brooklyn
Horsholm-Usserod IK Horsholm-Usserod IK
Nr. sundby Nr. sundby
Horsens Freja Horsens Freja
Vorup FB Vorup FB
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 34
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
CSKA 1948 Sofia II CSKA 1948 Sofia II
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
PFK Montana PFK Montana
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Litex Lovech Litex Lovech
Marek Dupnitza Marek Dupnitza
Strumska Slava Strumska Slava
FC Maritsa 1921 FC Maritsa 1921
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
Spartak Varna Spartak Varna
Spartak Pleven Spartak Pleven
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
Sportist Svoge Sportist Svoge
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 10
Geoje Citizen Geoje Citizen
Chungju Citizen Chungju Citizen
Sejong Vanesse FC Sejong Vanesse FC
Seoul United Seoul United
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Brisbane City (nữ) Brisbane City (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ) Dare southwest Queensland (nữ)
Logan Lightning (nữ) Logan Lightning (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC York 9 FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 32
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Zrinski Jurjevac NK Zrinski Jurjevac
Serbia Serbia
Vòng 7
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
FK Zeleznicar Pancevo FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar Novi Pazar
Radnicki Nis Radnicki Nis
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 12
Adelaide Panthers Adelaide Panthers
Adelaide City FC Adelaide City FC
Croydon Kings Croydon Kings
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
Australia U20 Australia U20
Vòng 9
Fremantle City U20 Fremantle City U20
Pires U20 Pires U20
FloreatAthena U20 FloreatAthena U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
Perth RedStar FC U20 Perth RedStar FC U20
Western Knights U20 Western Knights U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Stirling Macedonia U20 Stirling Macedonia U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Bayswater U20 Bayswater U20
Balcatta U20 Balcatta U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery Charleston Battery
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Hartford Athletic Hartford Athletic
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Oakland Roots Oakland Roots
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 28
Sanat-Naft Sanat-Naft
Baderan Tehran FC Baderan Tehran FC
Sepahan Sepahan
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Zob Ahan Zob Ahan
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
Shahrdary Arak Shahrdary Arak
Malavan Malavan
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Peykan Peykan
Tractor S.C. Tractor S.C.
Persepolis Persepolis
Esteghlal Khozestan Esteghlal Khozestan
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
HK Kopavogur (nữ) HK Kopavogur  (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ) Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Atletico Huila Atletico Huila
Orsomarso Orsomarso
Real Cartagena Real Cartagena
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 22
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Cerezo Osaka Sakai  (nữ) Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Phần Lan Phần Lan
Vòng 8
FC Haka FC Haka
AC Oulu AC Oulu
Albania Super league Albania Super league
Vòng
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 16
Sydney FC (Youth) Sydney FC (Youth)
Spirit FC Spirit FC
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
Blacktown City FC U20 Blacktown City FC U20
UNSW FC U20 UNSW FC U20
Nepean FC U20 Nepean FC U20
Australia Tasmania NPL U21 League Australia Tasmania NPL U21 League
Vòng
Riverside Olympic U21 Riverside Olympic U21
Launceston City U21 Launceston City U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Club America (nữ) Club America (nữ)
Monterrey (nữ) Monterrey (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 18
Excursionistas Excursionistas
Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 15
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Riga FC Riga FC
FK Liepaja FK Liepaja
FK Valmiera FK Valmiera
USA Women USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Washington Spirit (nữ) Washington Spirit  (nữ)
OL Reign  Reign  (nữ) OL Reign Reign (nữ)
Houston Dash (nữ) Houston Dash (nữ)
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Bay FC (nữ) Bay FC (nữ)
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 22
Alrstak Alrstak
Al Wehda(OMA) Al Wehda(OMA)
Al-Seeb Al-Seeb
Al Shabab(OMA) Al Shabab(OMA)
Bahla Bahla
ibri ibri
Dhufar Dhufar
Al-Nahda Muscat Al-Nahda Muscat
Oman Club Oman Club
Sur Club Sur Club
Sohar Club Sohar Club
Al-Nasr(OMA) Al-Nasr(OMA)
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 15
Werribee City Werribee City
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Bentleigh greens Bentleigh greens
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Melbourne Heart (Youth) Melbourne Heart (Youth)
Kingston City Kingston City
Brunswick City Brunswick City
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
Langwarrin Langwarrin
Israel B League Israel B League
Vòng
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Sport Club Dimona Sport Club Dimona
Australia Darwin Premier League Australia Darwin Premier League
Vòng
Casuarina FC Casuarina FC
Darwin Olympics Darwin Olympics
Port Darwin FC Port Darwin FC
Darwin Hearts Darwin Hearts
German Junioren Bundesliga Cup German Junioren Bundesliga Cup
finals
SC Freiburg U19 SC Freiburg U19
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
Azadegan League Azadegan League
Vòng 31
Mes krman Mes krman
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Hobro Hobro
Sonderjyske Sonderjyske
Kolding FC Kolding FC
Aalborg Aalborg
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
AC Horsens AC Horsens
Vendsyssel Vendsyssel
Fredericia Fredericia
WAUS WD1 WAUS WD1
Vòng 8
NTC Football West (nữ) NTC Football West (nữ)
UWA-Nedlands FC (nữ) UWA-Nedlands FC (nữ)
Tajikistan Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata FK Eskhata
FC Khatlon FC Khatlon
Singapore Singapore
Vòng 3
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 14
SC Imbabura SC Imbabura
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 29
Cracovia Krakow (Youth) Cracovia Krakow (Youth)
Sandecja Youth Sandecja Youth
Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Prudente SP (Youth) Gremio Prudente SP (Youth)
Gremio Novorizontin (Youth) Gremio Novorizontin (Youth)
Juventus-AC (Youth) Juventus-AC (Youth)
Aster Brasil Youth Aster Brasil Youth
Sao Jose AP (Youth) Sao Jose AP (Youth)
Joseense SP Youth Joseense SP Youth
CA Guacuano U20 CA Guacuano U20
Ponte Preta (Youth) Ponte Preta (Youth)
OSTO youth team OSTO youth team
Referencia SP Youth Referencia SP Youth
SKA Brasil Youth SKA Brasil Youth
CA Metropolitano U20 CA Metropolitano U20
XV de Jau (Youth) XV de Jau (Youth)
Ferroviaria SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth)
Guarani SP (Youth) Guarani SP (Youth)
Paulinia SP (Youth) Paulinia SP (Youth)
Portuguesa Santista U20 Portuguesa Santista U20
Mauaense SP Youth Mauaense SP Youth
Tanabi SP (Youth) Tanabi SP (Youth)
Olimpia SP U20 Olimpia SP U20
Portuguesa (Youth) Portuguesa (Youth)
Nacional AC SP (Youth) Nacional AC SP (Youth)
Tupa SP Youth Tupa SP Youth
Presidente Prudente SP Youth Presidente Prudente SP Youth
Independente SP Youth Independente SP Youth
Uniao Sao Joao (Youth) Uniao Sao Joao (Youth)
Rio Branco EC/SP Youth Rio Branco EC/SP Youth
Cosmopolitano SP Youth Cosmopolitano SP Youth
Uniao Mogi Youth Uniao Mogi Youth
Pinda Ferrov SP Youth Pinda Ferrov SP Youth
Inter Bebedouro SP Youth Inter Bebedouro SP Youth
Bandeirante SP Youth Bandeirante SP Youth
Rio Claro (Youth) Rio Claro (Youth)
Velo Clube Youth Velo Clube Youth
Uniao Suzano Youth Uniao Suzano Youth
Taubate (Youth) Taubate (Youth)
Itapirense Youth Itapirense Youth
SC Aguai SP Youth SC Aguai SP Youth
Rio Preto (Youth) Rio Preto (Youth)
Mirassol FC (Youth) Mirassol FC (Youth)
Vital Ibiuna SP Youth Vital Ibiuna SP Youth
Gremio Osasco Youth Gremio Osasco Youth
Ituano (Youth) Ituano (Youth)
Sfera Youth Sfera Youth
Sao Bento SP (Youth) Sao Bento SP (Youth)
Elosport SP Youth Elosport SP Youth
Vocem SP Youth Vocem SP Youth
Marilia (Youth) Marilia (Youth)
Jabaquara SP U20 Jabaquara SP U20
Santo Andre (Youth) Santo Andre (Youth)
Jose Bonifacio SP Youth Jose Bonifacio SP Youth
Fernando Boris U20 Fernando Boris U20
Agua Santa SP Youth Agua Santa SP Youth
EC Sao Bernardo U20 EC Sao Bernardo U20
Brasilis FC U20 Brasilis FC U20
Porto Ferreira SP Youth Porto Ferreira SP Youth
Comercial Tiete SP Youth Comercial Tiete SP Youth
Desportivo Brasil  Youth Desportivo Brasil Youth
Comercial FC U20 Comercial FC U20
Sertaozinho -SP (Youth) Sertaozinho -SP (Youth)
XV de Piracicaba (Youth) XV de Piracicaba (Youth)
Inter de Limeira (Youth) Inter de Limeira (Youth)
Flamengo-SP (Youth) Flamengo-SP (Youth)
Guarulhos SP Youth Guarulhos SP Youth
Sao Carlos (Youth) Sao Carlos (Youth)
CA Taquaritinga SP U20 CA Taquaritinga SP U20
Francana Youth Francana Youth
Botafogo-SP (Youth) Botafogo-SP (Youth)
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 8
Cooma Tigers Cooma Tigers
OConnor Knights OConnor Knights
Canberra Olympic Canberra Olympic
Monaro Panthers Monaro Panthers
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Tobacco Road Tobacco Road
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
Asheville City Asheville City
Southern Soccer Academy Kings Southern Soccer Academy Kings
Virginia Marauders Virginia Marauders
Northern Virginia FC Northern Virginia FC
Ballard Football Club Ballard Football Club
Midlakes United Midlakes United
Capo FC B Capo FC B
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
West Seattle Junction West Seattle Junction
Nani Lian Nani Lian
Ventura County Fusion Ventura County Fusion
FC Tucson FC Tucson
Almaden FC Almaden FC
San Francisco City San Francisco City
Tacoma Stars Tacoma Stars
Oly Town FC Oly Town FC
Belarus Womens Premier League Belarus Womens Premier League
Vòng 11
Dinamo Brest (nữ) Dinamo Brest (nữ)
Lokomotiv Vitebsk (nữ) Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 11
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
Atletas Kaunas Atletas Kaunas
Babrungas Babrungas
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Vitebsk FK Vitebsk
Naftan Novopolock Naftan Novopolock
Dinamo Brest Dinamo Brest
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Telavi FC Telavi
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Gagra FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
Nosaby IF Nosaby IF
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
Mjolby AI FF Mjolby AI FF
IF Sylvia IF Sylvia
Taftea IK Taftea IK
Umea FC Academy Umea FC Academy
Motala AIF FK Motala AIF FK
Lidkopings FK Lidkopings FK
Grebbestads IF Grebbestads IF
Herrestads AIF Herrestads AIF
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
Kristianstads FF Kristianstads FF
Haninge Haninge
Syrianska Botkyrka IF Syrianska Botkyrka IF
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
Sifhalla Sifhalla
Kungsangens IF Kungsangens IF
FOC Farsta FOC Farsta
Jordan Jordan
Vòng 22
Al-Jalil Al-Jalil
Ramtha Club Ramtha Club
Al Wihdat Amman Al Wihdat Amman
Al Aqaba SC Al Aqaba SC
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
UMF Vidir UMF Vidir
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Kari Akranes Kari Akranes
Nhật bản Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ) Gunma FC White Star (nữ)
Ehime FC  (nữ) Ehime FC (nữ)
Georgia Division Georgia Division
Vòng 14
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Shturmi Shturmi
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Spaeri FC Spaeri FC
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Greece U19 Greece U19
Vòng
Panathinaikos U19 Panathinaikos U19
Aris Thessaloniki U19 Aris Thessaloniki U19
Cúp quốc gia Slovenia Cúp quốc gia Slovenia
finals
NK Rogaska NK Rogaska
ND Gorica ND Gorica
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
resistencia SC resistencia SC
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Rubio nu Rubio nu
Independiente Luque Independiente Luque
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 7
America MG America MG
Santos Santos
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 27
Kufstein Kufstein
FC Pinzgau Saalfelden FC Pinzgau Saalfelden
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
Santa Ana Santa Ana
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
SC Weiz SC Weiz
SV Ried B SV Ried B
Vocklamarkt Vocklamarkt
ASK Voitsberg ASK Voitsberg
USV RB Weindorf St.Anna USV RB Weindorf St.Anna
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
Union Gurten Union Gurten
Wallern Wallern
LASK (Youth) LASK (Youth)
SC Mannsdorf SC Mannsdorf
Kremser Kremser
Traiskirchen Traiskirchen
Andelsbuch Andelsbuch
Wiener SC Wiener SC
Neusiedl Neusiedl
Bischofshofen Bischofshofen
SC Schwaz SC Schwaz
Ardagger Ardagger
Austria Wien (Youth) Austria Wien (Youth)
Vô địch sinh viên Thái Lan Vô địch sinh viên Thái Lan
Vòng
Rajapruek University Rajapruek University
Dhonburi Rajabhat University Dhonburi Rajabhat University
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20 Atalanta U20
Sassuolo U20 Sassuolo U20
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 17
Athlone Town Athlone Town
UC Dublin UC Dublin
Cork City Cork City
Treaty United Treaty United
Kerry FC Kerry FC
Finn Harps Finn Harps
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Bray Wanderers Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
NuPS NuPS
FC Kirkkonummi FC Kirkkonummi
LJS LJS
EIF Academy EIF Academy
VJS Vantaa B VJS Vantaa B
ToTe ToTe
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 28
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
AS Khroub AS Khroub
RC Arba RC Arba
ES Mostaganem ES Mostaganem
RC Kouba RC Kouba
CRB Temouchent CRB Temouchent
SC Mecheria SC Mecheria
WA Boufarik WA Boufarik
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
MC El Eulma MC El Eulma
IRB Ouargla IRB Ouargla
MO Constantine MO Constantine
MSP Batna MSP Batna
WA Mostaganem WA Mostaganem
ESM Kolea ESM Kolea
Olympique Akbou Olympique Akbou
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
Oued Magrane Oued Magrane
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
USM Annaba USM Annaba
IB Khemis El Khechna IB Khemis El Khechna
CA Batna CA Batna
NRB Teleghma NRB Teleghma
ASM Oran ASM Oran
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
GC Mascara GC Mascara
JSM Tiaret JSM Tiaret
JS Ghir Abadla JS Ghir Abadla
OM Medea OM Medea
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 8
Yassy Turkistan Yassy Turkistan
FK Arys FK Arys
FC Jetisay FC Jetisay
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Afula Hapoel Afula
Hapoel Acco Hapoel Acco
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim Kafr Qasim
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Hạng 2 Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Middelfart G og Middelfart G og
Esbjerg Esbjerg
Nykobing FC Nykobing FC