Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 34
Luton Town Luton Town
Brentford Brentford
Manchester United Manchester United
Newcastle United Newcastle United
Sheffield United Sheffield United
Burnley Burnley
Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur
Manchester City Manchester City
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Chelsea Chelsea
Wolves Wolves
Arsenal Arsenal
La Liga La Liga
Vòng 32
Celta Vigo Celta Vigo
Las Palmas Las Palmas
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Osasuna Osasuna
Valencia Valencia
Betis Betis
Girona Girona
Cadiz Cadiz
Serie A Serie A
Vòng 33
Empoli Empoli
Napoli Napoli
Verona Verona
Udinese Udinese
Bundesliga Bundesliga
Vòng 30
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
VfL Bochum VfL Bochum
FC Koln FC Koln
Darmstadt Darmstadt
Heidenheimer Heidenheimer
RB Leipzig RB Leipzig
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Monchengladbach Monchengladbach
Union Berlin Union Berlin
Bayern Munchen Bayern Munchen
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 30
Nantes Nantes
Rennes Rennes
Lens Lens
Clermont Clermont
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 25
Western Sydney Western Sydney
Melbourne City Melbourne City
Melbourne Victory Melbourne Victory
Brisbane Roar Brisbane Roar
FC Macarthur FC Macarthur
Sydney FC Sydney FC
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 8
Pohang Steelers Pohang Steelers
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
FC Seoul FC Seoul
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC Gangwon FC
Incheon United Incheon United
Cúp FA Cúp FA
Bán kết
Manchester City Manchester City
Chelsea Chelsea
J-League 1 J-League 1
Vòng 9
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Vissel Kobe Vissel Kobe
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Gamba Osaka Gamba Osaka
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Akhdoud Al-Akhdoud
Dhamk Dhamk
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Hazm Al-Hazm
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Montreal Impact Montreal Impact
Orlando City Orlando City
Toronto FC Toronto FC
New England Revolution New England Revolution
Atlanta United Atlanta United
FC Cincinnati FC Cincinnati
Columbus Crew Columbus Crew
Portland Timbers Portland Timbers
Inter Miami Inter Miami
Nashville Nashville
New York City FC New York City FC
DC United DC United
Chicago Fire Chicago Fire
Real Salt Lake Real Salt Lake
Houston Dynamo Houston Dynamo
Austin FC Austin FC
FC Kansas City FC Kansas City
St. Louis City St. Louis City
Colorado Rapids Colorado Rapids
FC Dallas FC Dallas
Los Angeles FC Los Angeles FC
New York Red Bulls New York Red Bulls
Seattle Sounders Seattle Sounders
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 7
Shandong Taishan Shandong Taishan
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Wuhan three town Wuhan three town
Changchun Yatai Changchun Yatai
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 44
Leicester City Leicester City
West Brom West Brom
Rotherham United Rotherham United
Birmingham City Birmingham City
Stoke City Stoke City
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Millwall Millwall
Cardiff City Cardiff City
Southampton Southampton
Watford Watford
Hull City Hull City
Huddersfield Town Huddersfield Town
Swansea City Swansea City
Norwich City Norwich City
Bristol City Bristol City
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Preston North End Preston North End
U23 Châu Á U23 Châu Á
Group
Malaysia U23 Malaysia U23
U23 Việt Nam U23 Việt Nam
U23 Kuwait U23 Kuwait
U23 Uzbekistan U23 Uzbekistan
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 16
Club Leon Club Leon
Monterrey Monterrey
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Queretaro FC Queretaro FC
Tigres UANL Tigres UANL
Necaxa Necaxa
Santos Laguna Santos Laguna
Pachuca Pachuca
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club America Club America
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 3
Fluminense RJ Fluminense RJ
Vasco da Gama Vasco da Gama
Gremio (RS) Gremio (RS)
Cuiaba Cuiaba
Bragantino Bragantino
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC
Geylang United FC Geylang United FC
Young Boys (nữ) Young Boys (nữ)
Servette (nữ) Servette (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 30
Moreirense Moreirense
Gil Vicente Gil Vicente
Boavista FC Boavista FC
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Sporting Braga Sporting Braga
Vizela Vizela
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 4
IFK Goteborg IFK Goteborg
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
IK Sirius FK IK Sirius FK
IFK Varnamo IFK Varnamo
Malmo FF Malmo FF
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 30
Vaduz Vaduz
FC Wil 1900 FC Wil 1900
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 33
Yverdon Yverdon
Stade Ouchy Stade Ouchy
Servette Servette
Grasshopper Grasshopper
Lugano Lugano
Lausanne Sports Lausanne Sports
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 33
Istanbulspor Istanbulspor
Karagumruk Karagumruk
Konyaspor Konyaspor
Alanyaspor Alanyaspor
Samsunspor Samsunspor
Adana Demirspor Adana Demirspor
Kayserispor Kayserispor
Trabzonspor Trabzonspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 29
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Piast Gliwice Piast Gliwice
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Widzew lodz Widzew lodz
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Nga Nga
Vòng 25
Rubin Kazan Rubin Kazan
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
CSKA Moscow CSKA Moscow
Terek Grozny Terek Grozny
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
MSK Zilina MSK Zilina
Michalovce Michalovce
MFK Skalica MFK Skalica
Dunajska Streda Dunajska Streda
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
Zlate Moravce Zlate Moravce
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oud Heverlee Oud Heverlee
Sint-Truidense Sint-Truidense
Westerlo Westerlo
Standard Liege Standard Liege
KAA Gent KAA Gent
Mechelen Mechelen
Racing Genk Racing Genk
Anderlecht Anderlecht
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 31
ZNK Osijek ZNK Osijek
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
Hajduk Split Hajduk Split
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 34
Ascoli Ascoli
Modena Modena
Bari Bari
Pisa Pisa
Feralpisalo Feralpisalo
Como Como
Brescia Brescia
Ternana Ternana
SudTirol SudTirol
Cittadella Cittadella
Catanzaro Catanzaro
Cremonese Cremonese
Lecco Lecco
Venezia Venezia
Spezia Spezia
Sampdoria Sampdoria
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 36
SD Amorebieta SD Amorebieta
Valladolid Valladolid
Racing Santander Racing Santander
Levante Levante
Villarreal B Villarreal B
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Elche Elche
Sporting Gijon Sporting Gijon
SD Huesca SD Huesca
Zaragoza Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 30
Penafiel Penafiel
Pacos de Ferreira Pacos de Ferreira
SCU Torreense SCU Torreense
Uniao Leiria Uniao Leiria
Santa Clara Santa Clara
CD Tondela CD Tondela
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 33
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
AJ Auxerre AJ Auxerre
Paris FC Paris FC
Valenciennes Valenciennes
Pau FC Pau FC
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Annecy Annecy
Grenoble Grenoble
Saint Etienne Saint Etienne
Bordeaux Bordeaux
Ajaccio Ajaccio
Caen Caen
Amiens Amiens
USL Dunkerque USL Dunkerque
Angers Angers
Troyes Troyes
Concarneau Concarneau
Quevilly Quevilly
Guingamp Guingamp
Bastia Bastia
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 30
Kaiserslautern Kaiserslautern
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Greuther Furth Greuther Furth
Hamburger SV Hamburger SV
Holstein Kiel Holstein Kiel
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 11
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Kagoshima United Kagoshima United
Tochigi SC Tochigi SC
Oita Trinita Oita Trinita
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Yokohama FC Yokohama FC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 35
ADO Den Haag ADO Den Haag
FC Eindhoven FC Eindhoven
MVV Maastricht MVV Maastricht
Willem II Willem II
Groningen Groningen
SC Cambuur SC Cambuur
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 32
Radomlje Radomlje
NK Mura 05 NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
NK Aluminij NK Aluminij
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 5
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
FC Voluntari FC Voluntari
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 9
Cobresal Cobresal
Nublense Nublense
Univ Catolica Univ Catolica
Colo Colo Colo Colo
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
O.Higgins O.Higgins
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 30
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Cherno More Varna Cherno More Varna
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Levski Sofia Levski Sofia
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng
Argentinos juniors Argentinos juniors
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Barracas Central Barracas Central
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 28
GKS Tychy GKS Tychy
Resovia Rzeszow Resovia Rzeszow
Gornik Leczna Gornik Leczna
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
Odra Opole Odra Opole
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
FK Ural-2 FK Ural-2
Akron Togliatti B Akron Togliatti B
Krylia Sovetov II Krylia Sovetov II
FK Volna Nizhegorodskaya FK Volna Nizhegorodskaya
Dynamo Kirov Dynamo Kirov
FK Orenburg-2 FK Orenburg-2
FC Nizhny Novgorod II FC Nizhny Novgorod II
Nosta Novotroitsk Nosta Novotroitsk
FK Astrakhan FK Astrakhan
Alania-d Vladikavkaz Alania-d Vladikavkaz
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
Chertanovo Moscow Chertanovo Moscow
Luki Energiya Luki Energiya
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
Rubin Kazan B Rubin Kazan B
FC Lada Togliatti FC Lada Togliatti
Dinamo Makhachkala B Dinamo Makhachkala B
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
Stavropolye-2009 Stavropolye-2009
Druzhba Maykop Druzhba Maykop
FK Pobeda Junior FK Pobeda Junior
Nart Cherkessk Nart Cherkessk
FK Biolog FK Biolog
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
FC Sevastopol FC Sevastopol
Legion Dynamo Legion Dynamo
FK Kuban Kholding FK Kuban Kholding
FK Angusht Nazran FK Angusht Nazran
FK Rostov-2 FK Rostov-2
Rubin Yalta Rubin Yalta
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
FK Kolomna FK Kolomna
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 20
Hatta Hatta
Emirates Club Emirates Club
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Ajman Ajman
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 8
Seongnam FC Seongnam FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 45
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Wrexham Wrexham
Grimsby Town Grimsby Town
Swindon Town Swindon Town
Harrogate Town Harrogate Town
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Mansfield Town Mansfield Town
Gillingham Gillingham
Morecambe Morecambe
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Newport County Newport County
Salford City Salford City
Notts County Notts County
Colchester United Colchester United
Stockport County Stockport County
Accrington Stanley Accrington Stanley
Sutton United Sutton United
Crawley Town Crawley Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Barrow Barrow
Walsall Walsall
Bradford City Bradford City
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 34
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
Viktoria koln Viktoria koln
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Unterhaching Unterhaching
Hallescher FC Hallescher FC
SC Verl SC Verl
VFB Lubeck VFB Lubeck
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
Saarbrucken Saarbrucken
Ingolstadt Ingolstadt
MSV Duisburg MSV Duisburg
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 13
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Monagas SC Monagas SC
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 34
Arbroath Arbroath
Greenock Morton Greenock Morton
Dundee United Dundee United
Ayr United Ayr United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Queen's Park Queen's Park
Partick Thistle Partick Thistle
Airdrie United Airdrie United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 31
Bandirmaspor Bandirmaspor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Giresunspor Giresunspor
Goztepe Goztepe
Eyupspor Eyupspor
Boluspor Boluspor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 4
Friska Viljor FC Friska Viljor FC
Assyriska United IK Assyriska United IK
AFC Eskilstuna AFC Eskilstuna
Assyriska Assyriska
FC Rosengard FC Rosengard
Onsala BK Onsala BK
Eskilsminne IF Eskilsminne IF
Jonkopings Sodra IF Jonkopings Sodra IF
Karlstad BK Karlstad BK
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale
Sollentuna United Sollentuna United
FBK Karlstad FBK Karlstad
Lunds BK Lunds BK
FC Trollhattan FC Trollhattan
Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK
Torslanda IK Torslanda IK
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 4
Ceahlaul Piatra Neamt Ceahlaul Piatra Neamt
Alexandria Alexandria
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
CSA Steaua Bucuresti CSA Steaua Bucuresti
Arges Arges
Scolar Resita Scolar Resita
CSM Slatina CSM Slatina
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
Tunari Tunari
Concordia Chiajna Concordia Chiajna
Metaloglobus Metaloglobus
Unirea Dej Unirea Dej
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
CS Mioveni CS Mioveni
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 29
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Diagoras Diagoras
AEL Larisa AEL Larisa
Niki Volou Niki Volou
Levadiakos Levadiakos
Makedonikos Makedonikos
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 1
Indjija Indjija
Tekstilac Tekstilac
Semendrija 1924 Semendrija 1924
FK Radnicki Sremska Mitrovica FK Radnicki Sremska Mitrovica
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 7
Drochia Drochia
FC Floresti FC Floresti
CF Sparta Selemet CF Sparta Selemet
Victoria Bardar Victoria Bardar
Gagauziya Gagauziya
Saxan Ceadir Lunga Saxan Ceadir Lunga
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 26
NK Bilje NK Bilje
NK Nafta NK Nafta
NK Fuzinar NK Fuzinar
ND Gorica ND Gorica
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
Luzi 2008 Luzi 2008
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 29
Spartak Pleven Spartak Pleven
Sportist Svoge Sportist Svoge
Strumska Slava Strumska Slava
Spartak Varna Spartak Varna
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
FC Bdin Vidin FC Bdin Vidin
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
FC Maritsa 1921 FC Maritsa 1921
Litex Lovech Litex Lovech
FK Chernomorets 1919 Burgas FK Chernomorets 1919 Burgas
PFK Montana PFK Montana
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 5
Seoul United Seoul United
Jinju Citizen Jinju Citizen
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Geoje Citizen Geoje Citizen
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Chungju Citizen Chungju Citizen
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 32
Persib Bandung Persib Bandung
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
Persik Kediri Persik Kediri
Persita Tangerang Persita Tangerang
PSS Sleman PSS Sleman
Dewa United FC Dewa United FC
Bali United Bali United
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Venezuela (nữ) U20 Venezuela (nữ) U20
Chile (nữ) U20 Chile (nữ) U20
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 5
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
FK Atyrau FK Atyrau
Zhenis Zhenis
FK Arys FK Arys
Ordabasy Ordabasy
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Cavalry FC Cavalry FC
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 46
Blyth Spartans Blyth Spartans
Brackley Town Brackley Town
Chester FC Chester FC
Darlington Darlington
Farsley Celtic Farsley Celtic
Buxton FC Buxton FC
Gloucester City Gloucester City
Scunthorpe United Scunthorpe United
Hereford United Hereford United
Boston United Boston United
Peterborough Sports Peterborough Sports
Chorley FC Chorley FC
Rushall Olympic Rushall Olympic
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Scarborough Scarborough
Alfreton Town Alfreton Town
Banbury United Banbury United
Tamworth Tamworth
South Shields South Shields
Southport FC Southport FC
Bishop's Stortford Bishop's Stortford
Curzon Ashton FC Curzon Ashton FC
Spennymoor Town Spennymoor Town
Kings Lynn Kings Lynn
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 3
Ogre United Ogre United
JDFS Alberts JDFS Alberts
Riga FC II Riga FC II
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
Marupe Marupe
Skanstes SK Skanstes SK
Super Nova Super Nova
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 27
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci
HNK Sibenik HNK Sibenik
NK Solin NK Solin
HNK Vukovar 91 HNK Vukovar 91
NK Dugopolje NK Dugopolje
Serbia Serbia
Vòng 1
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Cukaricki Stankom Cukaricki Stankom
Backa Topola Backa Topola
Vojvodina Novi Sad Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda Crvena Zvezda
Partizan Belgrade Partizan Belgrade
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 7
Campbelltown City SC Campbelltown City SC
Adelaide Comets FC Adelaide Comets FC
Adelaide Raiders SC Adelaide Raiders SC
White City Woodville White City Woodville
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 6
Kindermann (nữ) Kindermann (nữ)
Santos (nữ) Santos (nữ)
Fluminense RJ (nữ) Fluminense RJ (nữ)
Botafogo RJ(nữ) Botafogo RJ(nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ) Sao Paulo/SP (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Barcelona RO Barcelona RO
Vilhena RO Vilhena RO
Cacoalense Ro Cacoalense Ro
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 29
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Vasas Vasas
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Loudoun United Loudoun United
Louisville City FC Louisville City FC
Detroit City Detroit City
Oakland Roots Oakland Roots
Hartford Athletic Hartford Athletic
San Antonio San Antonio
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Charleston Battery Charleston Battery
Miami FC Miami FC
Birmingham Legion Birmingham Legion
North Carolina North Carolina
New Mexico United New Mexico United
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Memphis 901 Memphis 901
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Indy Eleven Indy Eleven
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Rhode Island Rhode Island
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Cúp nữ Châu Âu Cúp nữ Châu Âu
Bán kết
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Lyon (nữ) Lyon (nữ)
Paris Saint Germain (nữ) Paris Saint Germain (nữ)