VCT Masters Shanghai đạt lượt xem ấn tượng ở trận chung kết

Trong trận chung kết tổng VCT Masters Shanghai 2024, cả GenG và Team Heretics phải kéo tới ván 5 để phân định kết quả và cuối cùng, đại diện Pacific giành chiến thắng 3-2. Bên cạnh trận đấu hấp dẫn, GenG - TH còn đạt nhiều con số ấn tượng về lượt xem.

Thông tin được tổng hợp từ trang EsportsCharts tiết lộ trận đấu có lượt xem cùng lúc cao nhất tại VCT Masters Shanghai 2024 chính là trận chung kết của GenG với Team Heretics với 914.131 người. Bên cạnh đó, giải đấu đạt lượng người xem trung bình là 340.365, tổng số giờ xem là hơn 24 triệu và ngôn ngữ có nhiều người xem nhất là tiếng Anh, sau đó là tiếng Nhật và tiếng Hàn. EsportsCharts không thể thu thập số liệu từ các nền tảng phát sóng Trung Quốc nên không đề cập trong danh sách này. 

VCT Masters Shanghai đạt lượt xem ấn tượng ở trận chung kết - Ảnh 1
VCT Masters Shanghai đạt lượt xem ấn tượng ở trận chung kết

Những thông số về lượt xem của Masters Shanghai nhìn chung đều thấp hơn so với VCT Masters Madrid trước đó. Giải đấu tại Madrid đạt lượng người xem cùng lúc kỷ lục lên tới hơn 1,6 triệu người, 671.604 người xem trung bình với hơn 34 triệu giờ xem. Đáng chú ý, các chỉ số của Masters Madrid đều vượt trội dù có thời gian phát sóng ít hơn. 

VCT Masters Shanghai đạt lượt xem ấn tượng ở trận chung kết - Ảnh 3
Thông số của VCT Masters Shanghai so với VCT Masters Madrid

Thực tế trên có thể được giải thích về giờ thi đấu. Giải đấu này được tổ chức tại Thượng Hải và diễn ra vào buổi chiều, vào khoảng đêm và rạng sáng tại các quốc gia châu Âu và châu Mỹ, không phù hợp cho những khán giả tại khu vực này.

Bên cạnh đó, các đội với nhiều người hâm mộ như EDward Gaming, Paper Rex hay 100 Thieves đều không có mặt ở những trận đấu cuối cùng, khiến lượt xem suy giảm. Đặc biệt, các đội Brazil không được tham gia giải đấu cũng khiến Masters Shanghai 2024 mất lượng người xem từ Brazil. 

Tuy nhiên, giải đấu vẫn thu hút lượng người xem lớn từ cộng đồng châu Á. Đặc biệt khi đại diện Hàn Quốc là GenG lên ngôi vô địch, chắc chắn lượng người xem tại các giải VALORANT sẽ tăng vọt khi giải đấu cuối cùng trong năm là VALORANT Champions 2024 sẽ được tổ chức tại Seoul từ 1/8-25/8 tới.

TIN LIÊN QUAN

VCT Masters Shanghai: Hủy diệt G2 Esports, Team Heretics vào chung kết tổng gặp GenG

Ở trận chung kết nhánh thua, Team Heretics (TH) áp đảo hoàn toàn G2 Esports để giành chiến thắng 3-0. Theo đó, đại diện EMEA tiến vào trận chung kết tổng giải đấu để đối đầu GenG.

stax chính thức gia nhập T1

Chỉ vài tuần sau khi rời đội hình chính của DRX, Kim "stax" Gu-Taek đã tìm được bến đỗ mới là T1. Theo đó, stax sẽ thi đấu trong đội hình T1 kể từ VCT Pacific Stage 2.

VCT Masters Shanghai: Đánh bại Team Heretics, GenG lần đầu vô địch một giải quốc tế

Trong trận chung kết tổng VCT Masters Shanghai, GenG đã ngược dòng thắng chung cuộc 3-2 Team Heretics (TH), qua đó trở thành tân vương giải đấu. Đây cũng là lần đầu tiên một đại diện Pacific vô địch một giải đấu quốc tế, chấm dứt chuỗi vô địch của khu vực EMEA và Americas.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Hè 2024: Dplus KIA tiếp tục giữ mạch thắng

LCK mùa Hè 2024: Dplus KIA tiếp tục giữ mạch thắng

Dù tiếp tục phải gặp một đội tuyển mạnh là KT Rolster, Dplus KIA (DK) vẫn có thể thắng chung cuộc 2-1, qua đó giành chiến thắng thứ hai liên tiếp tại LCK mùa Hè 2024.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United đánh bại LAZY để giành vé vào Play-off

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United đánh bại LAZY để giành vé vào Play-off

Ở trận đấu còn lại của nhánh 1-0, Fancy United (FCY) không gặp nhiều khó khăn để đánh bại LAZY 2-0, qua đó tiếp bước FPT Flash tiến vào vòng Play-off giải đấu 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash là đội đầu tiên vào Play-off

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash là đội đầu tiên vào Play-off

Ở trận đấu đầu tiên của nhánh 1-0, FPT Flash dễ dàng đánh bại Cyberking Esports 2-0. Theo đó, nhà đương kim vô địch giải đấu trở thành đội tuyển đầu tiên tiến vào vòng Play-off.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Big Baam bất ngờ nhận thất bại

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Big Baam bất ngờ nhận thất bại

Dù đối đầu đội tuyển được đánh giá thấp hơn là Cyberking Esports (CKE), Big Baam (BAAM) bất ngờ bị ngược dòng và để thua 1-2. Theo đó, Vizzz và các đồng đội sẽ phải xuống nhánh 0-1.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash thắng dễ ngày ra quân

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash thắng dễ ngày ra quân

Trong ngày ra quân tại 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2, nhà đương kim vô địch FPT Flash nhanh chóng đánh bại tân binh Unicorn Cyber Esports (UNC) 2-0, qua đó giành quyền đi tiếp vào nhánh 1-0 cùng Fancy United và LAZY.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United hủy diệt Rapid Lofi trong ngày ra quân

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United hủy diệt Rapid Lofi trong ngày ra quân

Trong trận đấu còn lại của ngày 1 giải 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2, đương kim á quân Fancy United (FCY) không gặp nhiều khó khăn để đánh bại Rapid Lofi (RLF) 2-0, qua đó cùng LAZY tiến vào nhánh 1-0.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Nhọc nhằn vượt qua Crocodile Tears, LAZY đi tiếp tại nhánh 1-0

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Nhọc nhằn vượt qua Crocodile Tears, LAZY đi tiếp tại nhánh 1-0

Ở trận đấu đầu tiên của mùa giải 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2, LAZY dù thắng ván đầu tiên ngay trên bản đồ của Crocodile Tears (TEAR) nhưng vẫn gặp rất nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-1, qua đó tiến vào nhánh 1-0.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2 chuẩn bị khởi tranh

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2 chuẩn bị khởi tranh

Sau 3 tháng nhường chỗ cho các sự kiện quốc tế, giải đấu VALORANT Esports danh giá nhất Việt Nam sẽ chính thức trở lại mùa giải mới Split 2 vào ngày 12/6 tới.

VCT Masters Shanghai: Đánh bại Team Heretics, GenG lần đầu vô địch một giải quốc tế

VCT Masters Shanghai: Đánh bại Team Heretics, GenG lần đầu vô địch một giải quốc tế

Trong trận chung kết tổng VCT Masters Shanghai, GenG đã ngược dòng thắng chung cuộc 3-2 Team Heretics (TH), qua đó trở thành tân vương giải đấu. Đây cũng là lần đầu tiên một đại diện Pacific vô địch một giải đấu quốc tế, chấm dứt chuỗi vô địch của khu vực EMEA và Americas.

stax chính thức gia nhập T1

stax chính thức gia nhập T1

Chỉ vài tuần sau khi rời đội hình chính của DRX, Kim "stax" Gu-Taek đã tìm được bến đỗ mới là T1. Theo đó, stax sẽ thi đấu trong đội hình T1 kể từ VCT Pacific Stage 2.

Euro Euro
Group
Serbia Serbia
Anh Anh
Romania Romania
Ukraine Ukraine
Bỉ Bỉ
Slovakia Slovakia
Áo Áo
Pháp Pháp
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 9
Vitoria BA Vitoria BA
Internacional RS Internacional RS
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Sao Paulo Sao Paulo
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Flamengo Flamengo
Cuiaba Cuiaba
Fortaleza Fortaleza
Criciuma Criciuma
Bahia Bahia
Gremio (RS) Gremio (RS)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vasco da Gama Vasco da Gama
Cruzeiro Cruzeiro
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Palmeiras Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
finals
Cote D Ivoire U20 Cote D Ivoire U20
UkraineU23 UkraineU23
Ecuador Ecuador
Honduras Honduras
Panama Panama
Paraguay Paraguay
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Real Oviedo Real Oviedo
RCD Espanyol RCD Espanyol
Brazil Campeonato Paranaense 2 Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
AA Iguacu AA Iguacu
Nacional PR Nacional PR
Paranavai Paranavai
Gremio Maringa PR Gremio Maringa PR
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Vancouver FC Vancouver FC
Cavalry FC Cavalry FC
USA Women Premier League USA Women Premier League
Vòng
Jacksonville Armada U23 (nữ) Jacksonville Armada U23 (nữ)
AGC Football (nữ) AGC Football (nữ)
Alexandria Reds (nữ) Alexandria Reds (nữ)
UK FC (nữ) UK FC (nữ)
Side FC 92 (nữ) Side FC 92 (nữ)
Sunflower State FC (nữ) Sunflower State FC (nữ)
San Diego Parceiro (nữ) San Diego Parceiro (nữ)
ASC San Diego (nữ) ASC San Diego (nữ)
Chicago KICS FC (nữ) Chicago KICS FC (nữ)
Green Bay Glory (nữ) Green Bay Glory (nữ)
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 13
Gremio Nữ Gremio Nữ
Cruzeiro MG Nữ Cruzeiro MG Nữ
Atletico Mineiro Nữ Atletico Mineiro Nữ
Kindermann Nữ Kindermann Nữ
Fluminense RJ Nữ Fluminense RJ Nữ
America Mineiro Nữ America Mineiro Nữ
Botafogo RJNữ Botafogo RJNữ
InternacionalNữ InternacionalNữ
Sao Paulo/SP Nữ Sao Paulo/SP Nữ
Palmeiras SP Nữ Palmeiras SP Nữ
Gremio Nữ Gremio Nữ
Real Brasilia FC Nữ Real Brasilia FC Nữ
SC Corinthians Paulista Nữ SC Corinthians Paulista Nữ
Bragantino Nữ Bragantino Nữ
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
North Carolina North Carolina
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Orsomarso Orsomarso
Llaneros FC Llaneros FC
Brazil Catarinense Division 2 Brazil Catarinense Division 2
Vòng
Juventus SC Juventus SC
CA Carlos Renaux CA Carlos Renaux
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Caldense MG Caldense MG
Brazil Campeonato Baiano 2 Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Vitoria da Conquista BA Vitoria da Conquista BA
Fluminense de Feira BA Fluminense de Feira BA
Grapiuna AC Grapiuna AC
Galicia EC Galicia EC
Jacobinense EC Jacobinense EC
AD Leonico AD Leonico
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 21
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
UAI Urquiza UAI Urquiza
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Los Andes Los Andes
Canuelas FC Canuelas FC
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Colegiales Colegiales
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Sacachispas Sacachispas
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 18
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Riga FC Riga FC
USA Women USA Women
Vòng 6
OL Reign Reign Nữ OL Reign Reign Nữ
Portland Thorns FC Nữ Portland Thorns FC Nữ
Bay FC (W) Bay FC (W)
Utah Royals Nữ Utah Royals Nữ
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 18
Kingston City Kingston City
Preston Lions Preston Lions
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Lithuania II Lyga Lithuania II Lyga
Vòng
FK Zalgiris Vilnius B FK Zalgiris Vilnius B
Sveikata Sveikata
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Las Vegas Knights Las Vegas Knights
FC Arizona FC Arizona
FC Motown FC Motown
Jacksonville United FC Jacksonville United FC
Northern Colorado Northern Colorado
Knoxville troops Knoxville troops
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng
Barcelona B Barcelona B
Cordoba Cordoba
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
KRIA KRIA
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
Xerez Deportivo FC Xerez Deportivo FC
Jove Espanol Jove Espanol
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
St. Croix SC St. Croix SC
San Francisco Glens SC San Francisco Glens SC
San Francisco City San Francisco City
West Seattle Junction West Seattle Junction
Tacoma Stars Tacoma Stars
Tampa Bay United Tampa Bay United
Swan City SC Swan City SC
Tobacco Road Tobacco Road
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
Capital City FC Capital City FC
Ballard Football Club Ballard Football Club
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Miami AC Miami AC
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
Redlands FC Redlands FC
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 12
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
FC Minsk FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 12
Nykopings BIS Nykopings BIS
Atvidabergs Atvidabergs
USL W-League Women USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ) Minnesota Aurora FC (nữ)
Chicago Dutch Lions (nữ) Chicago Dutch Lions (nữ)
Chicago City SC (nữ) Chicago City SC (nữ)
Milwaukee Bavarian SC (nữ) Milwaukee Bavarian SC (nữ)
Tampa Bay Utd (nữ) Tampa Bay Utd (nữ)
Brooke House FC (nữ) Brooke House FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Jonkopings BK Jonkopings BK
Smedby AIS Smedby AIS
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Klofta U19 Klofta U19
Valerenga 2 U19 Valerenga 2 U19
Uruguay Amateur Cup Uruguay Amateur Cup
Ferro Carril FC Ferro Carril FC
Atletico Arsenal Salto Atletico Arsenal Salto
Chile Cup Chile Cup
Vòng 3
CD Trasandino de Los Andes CD Trasandino de Los Andes
Deportes La Serena Deportes La Serena
Alas Portuarias Alas Portuarias
Puerto Montt Puerto Montt
Santiago City Santiago City
Palestino Palestino
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
O.Higgins O.Higgins
SAU Temuco SAU Temuco
Nublense Nublense
General VelAsquez General VelAsquez
Curico Unido Curico Unido
Provincial Ovalle Provincial Ovalle
Cobresal Cobresal
Central Norte Antofagasta Central Norte Antofagasta
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
Universidad de Chile Universidad de Chile
Deportes Limache Deportes Limache
Barnechea Barnechea
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 12
Independiente Luque Independiente Luque
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Rubio nu Rubio nu
Encarnacion FC Encarnacion FC
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Brusque FC Brusque FC
Ceara Ceara
Goias Goias
Coritiba PR Coritiba PR
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
Mirassol Mirassol
Chapecoense SC Chapecoense SC
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Paraguay Women League Paraguay Women League
Vòng
Club Guarani (nữ) Club Guarani (nữ)
Sportivo Limpeno (nữ) Sportivo Limpeno (nữ)
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi FC Kirkkonummi
FC Espoo FC Espoo
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
BK Hacken Nữ BK Hacken Nữ
Vittsjo GIK Nữ Vittsjo GIK Nữ
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Triangular group
Nacional de Yby Yau Nacional de Yby Yau
1º de Marzo PJC 1º de Marzo PJC
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 11
Valerenga B Valerenga B
Tromsdalen Tromsdalen
BRA D4 BRA D4
Vòng
Maracana CE Maracana CE
Santa Cruz RN Santa Cruz RN
Santo Andre Santo Andre
Costa Rica MS Costa Rica MS
Nova Iguacu Nova Iguacu
Ipatinga Ipatinga
Brasiliense Brasiliense
Capital TO Capital TO
Anapolis FC Anapolis FC
Real FC Real FC
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Sousa PB Sousa PB
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Fluminense PI Fluminense PI
Cameta EC Cameta EC
River PI River PI
Potiguar RN Potiguar RN
Iguatu CE Iguatu CE
Serra Serra
Itabuna BA Itabuna BA
Juazeirense Juazeirense
Petrolina PE Petrolina PE
Itabaiana(SE) Itabaiana(SE)
EC Jacuipense EC Jacuipense
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Cascavel PR Cascavel PR
Manaus (AM) Manaus (AM)
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Concordia AC Concordia AC
Cianorte PR Cianorte PR
katalang BA katalang BA
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
America FC Natal RN America FC Natal RN
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Esporte Clube Sao Jose SP Esporte Clube Sao Jose SP
Humaita AC Humaita AC
Manauara Manauara
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
Pouso Alegre Pouso Alegre
Trem-AP Trem-AP
Princesa AM Princesa AM
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 1
Unity ON Unity ON
Future Stars Future Stars
Chile Tercera Chile Tercera
Vòng
Colchagua CD Colchagua CD
Municipal Salamanca Municipal Salamanca
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
Deportes Valdivia Deportes Valdivia
OFC Nations Cup OFC Nations Cup
Group
Vanuatu Vanuatu
New Caledonia New Caledonia
New Zealand New Zealand
Solomon Islands Solomon Islands
Peru B League Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
FC Carlos Stein FC Carlos Stein
Inti Gas Deportes Inti Gas Deportes
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
CD Coopsol CD Coopsol
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
Germinal de Rawson Germinal de Rawson
Sol de Mayo Sol de Mayo
Club Circulo Deportivo Club Circulo Deportivo
Club Cipolletti Club Cipolletti
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Douglas Haig Douglas Haig
CDA Monte Miaz CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis Estudiantes de San Luis
CA Juventud Unida San Luis CA Juventud Unida San Luis
Club Ciudad de Bolivar Club Ciudad de Bolivar
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Boca Unidos Boca Unidos
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
Santa Marina Tandil Santa Marina Tandil
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
San Martin Mendoza San Martin Mendoza
Atenas Atenas
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Stabaek B Stabaek B
Mosjoen Mosjoen
Skedsmo Skedsmo
Aalesund FK B Aalesund FK B
Madla IL Madla IL
Sandefjord B Sandefjord B
Sola Sola
Start Kristiansand B Start Kristiansand B
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Gamle Oslo Gamle Oslo
Asane Fotball B Asane Fotball B
Sandvikens Sandvikens
Kongsvinger IL B Kongsvinger IL B
HamKam B HamKam B
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Huntsville City Huntsville City
Chicago flame B Chicago flame B
Saint Louis City B Saint Louis City B
Houston Dynamo B Houston Dynamo B
Colorado Rapids II Colorado Rapids II
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galaxy II
Hạng 2 Venezuela Hạng 2 Venezuela
Vòng
Urena SC Urena SC
Aragua FC Aragua FC
Yaracuyanos Yaracuyanos
Trujillanos Trujillanos
Academia Rey Academia Rey
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
Deportivo Miranda Deportivo Miranda
Maritimo de La Guaira Maritimo de La Guaira
Deportivo Nueva Esparta Deportivo Nueva Esparta
AC Minerven FC Bolivar AC Minerven FC Bolivar
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
Academia Anzoategui Academia Anzoategui
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
IK Brage IK Brage
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Campos AA Campos AA
SE Paraty RJ SE Paraty RJ
CAAC Brasil FC CAAC Brasil FC
EC Resende EC Resende
EC Vera Cruz RJ EC Vera Cruz RJ
Santa Cruz RJ Santa Cruz RJ
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 2
Danubio FC Danubio FC
Rampla Juniors FC Rampla Juniors FC
CA Penarol CA Penarol
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Boston River Boston River
Cerro Largo Cerro Largo
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 22
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Juventud Unida Juventud Unida
Berazategui Berazategui
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
Leandro N Alem Leandro N Alem
Australia Victoria PL 1 U23 Australia Victoria PL 1 U23
Vòng
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Kingston City U23 Kingston City U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
Jizzax FA Jizzax FA
Navoiy FA Navoiy FA
Nasaf Qarshi B Nasaf Qarshi B
Zaamin Zaamin
FC Bunyodkor II Chrichik FC Bunyodkor II Chrichik
Namangan FA Namangan FA
Turon Nukus Turon Nukus
Fergana University Fergana University
Qoraqalpogiston FA Qoraqalpogiston FA
Xorazm FA Xorazm FA
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Vòng
Auto Esporte U20 Auto Esporte U20
AD Guarabira U20 AD Guarabira U20
Santa Cruz PE U20 Santa Cruz PE U20
Petrolina PE U20 Petrolina PE U20
OFC Women's U16 Championship OFC Women's U16 Championship
Qualifi
Papua New Guinea U16 (nữ) Papua New Guinea U16 (nữ)
Samoa U16(nữ) Samoa U16(nữ)
China U21 League China U21 League
Vòng 1
Chengdu Rongcheng U21 Chengdu Rongcheng U21
Changchun Yatai U21 Changchun Yatai U21
Uruguay League Women Uruguay League Women
Vòng
Boston River (nữ) Boston River (nữ)
Defensor Sporting (nữ) Defensor Sporting (nữ)
BRA SPC BRA SPC
Vòng 1
Monte Azul SP Monte Azul SP
Francana Francana
Oeste Oeste
Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 13
Heidelberg United Nữ Heidelberg United Nữ
FC Bulleen Lions Nữ FC Bulleen Lions Nữ
Uzbek League Uzbek League
Vòng 11
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent
Dinamo Samarqand Dinamo Samarqand
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Kingston City U23 Kingston City U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 9
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Londrina PR Londrina PR
Figueirense Figueirense
Confianca SE Confianca SE
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Caxias RS Caxias RS
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
Nautico (PE) Nautico (PE)
Floresta CE Floresta CE
ABC RN ABC RN
Volta Redonda Volta Redonda
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 26
El Gounah El Gounah
NBE SC NBE SC
Ismaily Ismaily
Enppi Enppi
Zamalek Zamalek
Al Masry Al Masry
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Newells Old Boys (nữ) Newells Old Boys (nữ)
Gimnasia LP (nữ) Gimnasia LP (nữ)
Huracan (nữ) Huracan (nữ)
erro Carril Oeste (nữ) erro Carril Oeste (nữ)
Platense (nữ) Platense (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
Social Atletico Television (nữ) Social Atletico Television (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2 Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Esportivo RS Esportivo RS
Gloria RS Gloria RS
Aimore RS Aimore RS
CF Com Vida SAF CF Com Vida SAF
GE Bage GE Bage
CE Lajeadense CE Lajeadense
Uniao Frederiquense RS Uniao Frederiquense RS
EC Passo Fundo EC Passo Fundo
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Velez Sarsfield Reserves Velez Sarsfield Reserves
CA Talleres de Córdoba Reserves CA Talleres de Córdoba Reserves
Lanus Reserves Lanus Reserves
Banfield Reserves Banfield Reserves
Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves
Newell's Reserves Newell's Reserves
River Plate R River Plate R
Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
Tacuarembo Tacuarembo
La Luz La Luz
Oriental Oriental
Colon CF Colon CF

Tin nổi bật