VCT Masters Shanghai 2024: Ngược dòng thắng Fnatic, GenG vào bán kết nhánh thắng

Dù để thua ván 1 trước Fnatic, GenG vẫn ngược dòng thành công để giành chiến thắng 2-1, qua đó tiến vào bán kết nhánh thắng gặp 100 Thieves. Theo đó, Fnatic sẽ xuống nhánh thua đối đầu FUT Esports.

GEN chọn Lotus, Fnatic chọn Bind còn Breeze là bản đồ quyết định. Bước tới bản đồ đầu tiên, GEN thắng vòng lục nhưng lại thua ngay vòng sau, qua đó để Fnatic tạo cách biệt 4-2. Đại diện Hàn Quốc thắng thêm 1 vòng trước khi Fnatic nâng tỷ số thành 9-3 sau lượt thi đấu đầu tiên. 

VCT Masters Shanghai 2024: Ngược dòng thắng Fnatic, GenG vào bán kết nhánh thắng - Ảnh 1
Ngược dòng thắng Fnatic, GenG vào bán kết nhánh thắng

Tuy nhiên sau khi đổi bên, GEN nhanh chóng rút ngắn tỷ số 9-8 và sau đó cân bằng tỷ số 10-10. Bước ngoặt lại tới khi Fnatic thắng liền 3 vòng cuối để kết thúc bản đồ đầu tiên với chiến thắng 13-10, vươn lên dẫn 1-0. 

Sang bản đồ Bind, GEN lại chọn thi đấu Phòng thủ trước và nhanh chóng tạo chênh lệch 5-1 nhưng sau đó để Fnatic gỡ hòa 6-6. Tới lượt thi đấu thứ hai, Fnatic dẫn trước 8-6 nhưng lại để GEN vươn lên, giành được Match Point với tỷ số 12-9 trước khi giành chiến thắng 13-10, đưa trận đấu tới bản đồ quyết định. 

Tại Breeze, GEN tiếp tục thi đấu Phòng thủ và dẫn trước 3-0 nhưng lại để Fnatic thắng liền 5 vòng để dẫn ngược 5-3 và tiếp tục tạo chênh lệch 7-5. Hai đội đổi bên và Fnatic gia tăng khoảng cách thành 10-6. Tuy nhiên, GEN đã thắng 7/8 vòng còn lại để ngược dòng với tỷ số 13-11, qua đó ấn định tỷ số 2-1. 

TIN LIÊN QUAN

LEV aspas: 'Ngay cả khi được coi là tuyển thủ xuất sắc nhất, tôi vẫn nghĩ mình vẫn có thể tiếp tục tiến bộ'

Chia sẻ sau trận thua FUT Esports 1-2 tại VCT Masters Shanghai 2024, Duelist của Leviatan là aspas đã tiết lộ một số lý do khiến đội thua trận cũng như quan điểm về tuyển thủ xuất sắc nhất thế giới VALORANT hiện tại.

Tuyển thủ VALORANT phải xin lỗi vì 'chê bai' Trung Quốc

Trong một buổi phát trực tiếp gần đây, Duelist Zekken của Sentinels đã có phát biểu được cho là mang hàm ý "chê bai" các đội tuyển VALORANT Trung Quốc. Sau khi nhận chỉ trích dữ dội từ cộng đồng Trung Quốc, tuyển thủ này phải đính chính lại câu nói của mình, đồng thời gửi lời xin lỗi

Cyro thi đấu bùng nổ, 100 Thieves hủy diệt FUT Esports ngày ra quân

Ở trận đấu đầu tiên của vòng Play-off VCT Masters Shanghai, đương kim vô địch VCT Americas 100 Thieves (100T) không gặp nhiều khó khăn để đánh bại FUT Esports 2-0. Đặc biệt, tuyển thủ Cyro của 100 Thieves thể hiện cực kỳ ấn tượng với Brimstone ở ván 2 khi giành tới 32 điểm hạ gục

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
2024 VCT Challengers Vietnam Split 2 chuẩn bị khởi tranh

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2 chuẩn bị khởi tranh

Sau 3 tháng nhường chỗ cho các sự kiện quốc tế, giải đấu VALORANT Esports danh giá nhất Việt Nam sẽ chính thức trở lại mùa giải mới Split 2 vào ngày 12/6 tới.

VCT Masters Shanghai đạt lượt xem ấn tượng ở trận chung kết

VCT Masters Shanghai đạt lượt xem ấn tượng ở trận chung kết

Trong trận chung kết tổng VCT Masters Shanghai 2024, cả GenG và Team Heretics phải kéo tới ván 5 để phân định kết quả và cuối cùng, đại diện Pacific giành chiến thắng 3-2. Bên cạnh trận đấu hấp dẫn, GenG - TH còn đạt nhiều con số ấn tượng về lượt xem.

VCT Masters Shanghai: Đánh bại Team Heretics, GenG lần đầu vô địch một giải quốc tế

VCT Masters Shanghai: Đánh bại Team Heretics, GenG lần đầu vô địch một giải quốc tế

Trong trận chung kết tổng VCT Masters Shanghai, GenG đã ngược dòng thắng chung cuộc 3-2 Team Heretics (TH), qua đó trở thành tân vương giải đấu. Đây cũng là lần đầu tiên một đại diện Pacific vô địch một giải đấu quốc tế, chấm dứt chuỗi vô địch của khu vực EMEA và Americas.

stax chính thức gia nhập T1

stax chính thức gia nhập T1

Chỉ vài tuần sau khi rời đội hình chính của DRX, Kim "stax" Gu-Taek đã tìm được bến đỗ mới là T1. Theo đó, stax sẽ thi đấu trong đội hình T1 kể từ VCT Pacific Stage 2.

VCT Masters Shanghai: Hủy diệt G2 Esports, Team Heretics vào chung kết tổng gặp GenG

VCT Masters Shanghai: Hủy diệt G2 Esports, Team Heretics vào chung kết tổng gặp GenG

Ở trận chung kết nhánh thua, Team Heretics (TH) áp đảo hoàn toàn G2 Esports để giành chiến thắng 3-0. Theo đó, đại diện EMEA tiến vào trận chung kết tổng giải đấu để đối đầu GenG.

VCT Masters Shanghai 2024: Áp đảo 100 Thieves, Team Heretics đi tiếp tại nhánh thua

VCT Masters Shanghai 2024: Áp đảo 100 Thieves, Team Heretics đi tiếp tại nhánh thua

Ở trận đấu còn lại trong ngày 7/6, Team Heretics (TH) đánh bại 100 Thieves (100T) 2-0 để tiến vào chung kết nhánh thua. Theo đó, đại diện EMEA sẽ gặp G2 Esports để cạnh tranh tấm vé vào chung kết tổng đối đầu GenG.

VCT Masters Shanghai 2024: Hủy diệt G2 Esports, GenG vào chung kết tổng giải thứ tư liên tiếp

VCT Masters Shanghai 2024: Hủy diệt G2 Esports, GenG vào chung kết tổng giải thứ tư liên tiếp

Ở trận chung kết nhánh thắng, GenG không gặp nhiều khó khăn để đánh bại G2 Esports 2-0, qua đó tiến vào trận chung kết tổng. Như vậy, đại diện Hàn Quốc đã tiến vào chung kết tổng giải thứ tư liên tiếp, sau VCT Pacific Kickoffs, VCT Masters Madrid và VCT Pacific Stage 1.

VALORANT không tham dự Esports World Cup

VALORANT không tham dự Esports World Cup

Ban tổ chức Esports World Cup đã chính thức công bố các bộ môn tham dự. Theo đó, VALORANT chính thức không xuất hiện trong danh sách này. Lý do được đưa ra có thể tới từ mâu thuẫn trong lịch trình giải đấu.

VCT Masters Shanghai 2024: Hủy diệt FUT Esports, Team Heretics chính thức vào Top 4

VCT Masters Shanghai 2024: Hủy diệt FUT Esports, Team Heretics chính thức vào Top 4

Ở trận đấu còn lại của nhánh thua, Team Heretics (TH) đánh bại FUT Esports 2-0, giành quyền đi tiếp để đối đầu 100 Thieves. Theo đó, đại diện EMEA chính thức vào Top 4 của VCT Masters Shanghai 2024.

VCT Masters Shanghai 2024: Để thua 100 Thieves, Paper Rex chính thức rời giải

VCT Masters Shanghai 2024: Để thua 100 Thieves, Paper Rex chính thức rời giải

Tại nhánh thua VCT Masters Shanghai 2024, Paper Rex (PRX) tiếp tục để thua 1-2 trước 100 Thieves (100T), qua đó chính thức bị loại khỏi giải đấu. Trong khi đó, 100 Thieves sẽ đi tiếp ở nhánh thua đối đầu đội thắng trong trận Team Heretics - FUT Esports.

VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 8
Cruzeiro Cruzeiro
Cuiaba Cuiaba
Internacional RS Internacional RS
Sao Paulo Sao Paulo
Flamengo Flamengo
Gremio (RS) Gremio (RS)
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Criciuma Criciuma
Bahia Bahia
Fortaleza Fortaleza
Palmeiras Palmeiras
Vasco da Gama Vasco da Gama
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Barcelona (nữ) Barcelona (nữ)
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Mỹ Mỹ
Brazil Brazil
Ecuador Ecuador
Bolivia Bolivia
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 14
Mjallby AIF Mjallby AIF
Malmo FF Malmo FF
IK Sirius FK IK Sirius FK
GAIS GAIS
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
RCD Espanyol RCD Espanyol
Sporting Gijon Sporting Gijon
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 21
Bohemians Bohemians
Derry City Derry City
Dundalk Dundalk
Sligo Rovers Sligo Rovers
Galway United Galway United
Drogheda United Drogheda United
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
Waterford United Waterford United
Shelbourne Shelbourne
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 5
Argentinos Juniors Argentinos Juniors
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Barracas Central Barracas Central
Independiente Independiente
Banfield Banfield
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
River Plate River Plate
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Belgrano Belgrano
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Lanus Lanus
Racing Club Racing Club
Newells Old Boys Newells Old Boys
Instituto AC Cordoba Instituto AC Cordoba
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Irkutsk Irkutsk
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Khimki B FK Khimki B
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Zenit Penza Zenit Penza
Kompozit Kompozit
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
FK Oryol FK Oryol
Chertanovo Moscow Chertanovo Moscow
Dinamo Saint Petersburg Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Moscow B Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Zvezda Sint Petersburg Zvezda Sint Petersburg
FC Tver FC Tver
FK Kolomna FK Kolomna
Strogino Moscow Strogino Moscow
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Luki Energiya Luki Energiya
Zenit-2 St.Petersburg Zenit-2 St.Petersburg
Rodina Moskva III Rodina Moskva III
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Torpedo Vladimir Torpedo Vladimir
FK Ryazan FK Ryazan
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 7
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Throttur Vogum Throttur Vogum
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
HotturHuginn HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Ethiopia Nigd Bank Ethiopia Nigd Bank
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Jam City Jam City
Immigration FC Immigration FC
BK Milan BK Milan
Banjul Hawks FC Banjul Hawks FC
Elite United Elite United
Jarra West FC Jarra West FC
USA Women Premier League USA Women Premier League
Vòng
La Roca FC (nữ) La Roca FC (nữ)
Utah Red Devils (nữ) Utah Red Devils (nữ)
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 10
Kindermann Nữ Kindermann Nữ
InternacionalNữ InternacionalNữ
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Memphis 901 Memphis 901
Rhode Island Rhode Island
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Vòng
Santos Nữ Santos Nữ
Bragantino Nữ Bragantino Nữ
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
Marilia (nữ) Marilia (nữ)
Sao Jose dos Campos (nữ) Sao Jose dos Campos (nữ)
Palmeiras SP (nữ) Palmeiras SP (nữ)
Faroe Islands Division 1 Faroe Islands Division 1
Vòng
B36 Torshavn II B36 Torshavn II
KI Klaksvik II KI Klaksvik II
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 15
Cuniburo FC Cuniburo FC
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
Gualaceo SC Gualaceo SC
Manta FC Manta FC
Bhutan Thimphu League Bhutan Thimphu League
Vòng
Tsirang FC Tsirang FC
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
Cúp Quốc Gia Iceland Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri KA Akureyri
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
Fylkir Fylkir
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
APIA Leichhardt Tigers U20 APIA Leichhardt Tigers U20
St George City FA U20 St George City FA U20
Brazil Campeonato Baiano 2 Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Vitoria da Conquista BA Vitoria da Conquista BA
Colo Colo BA Colo Colo BA
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 36
Doma United Doma United
Sunshine Stars FC Sunshine Stars FC
Hạng nhất Iceland Hạng nhất Iceland
Vòng 7
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar
Grotta Seltjarnarnes Grotta Seltjarnarnes
UMF Njardvik UMF Njardvik
IR Reykjavik IR Reykjavik
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Afturelding Afturelding
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Grove Soccer United Grove Soccer United
Virginia Beach City Virginia Beach City
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
Arborg Arborg
KA Asvellir KA Asvellir
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Christos FC Christos FC
Patuxent FA Patuxent FA
Florida Elite Florida Elite
Brooke House FC Brooke House FC
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Westchester Flames Westchester Flames
Kalamazoo Kalamazoo
South Bend Lions South Bend Lions
NONA FC NONA FC
Inter Gainesville KF Inter Gainesville KF
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
Boston City FC (USA) Boston City FC (USA)
Real Central NJ Real Central NJ
LVU Rush LVU Rush
Athens United Athens United
Tennessee SC Tennessee SC
Salem City Salem City
SC United Bantams SC United Bantams
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
Fort Wayne FC Fort Wayne FC
Brevard SC Brevard SC
SC Brave Lions SC Brave Lions
Wake FC Wake FC
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
Cedar star Cedar star
Ironbound SC Ironbound SC
East Atlanta East Atlanta
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Long Island Rough Riders Long Island Rough Riders
Manhattan SC Manhattan SC
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Tampa Bay United Tampa Bay United
Swan City SC Swan City SC
Weston Weston
Virginia Marauders Virginia Marauders
Charlottesville Blues Charlottesville Blues
Chicago City SC Chicago City SC
Des Moines Menace Des Moines Menace
Louisiana Krewe FC Louisiana Krewe FC
Blue Goose SC Blue Goose SC
MississippiBrilla MississippiBrilla
Hattiesburg FC Hattiesburg FC
Saint Charles FC Saint Charles FC
River Light River Light
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
Capo FC B Capo FC B
St. Croix SC St. Croix SC
Bavarian Bavarian
Project 51O Project 51O
Davis Legacy SC Davis Legacy SC
San Francisco Glens SC San Francisco Glens SC
Monterey Bay FC 2 Monterey Bay FC 2
Oly Town FC Oly Town FC
United PDX United PDX
Oakland County FC Oakland County FC
Midwest United Midwest United
RKC Third Coast RKC Third Coast
Minneapolis City SC Minneapolis City SC
Flatirons Rush Flatirons Rush
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
Redlands FC Redlands FC
Hippocampus of southern California Hippocampus of southern California
Cúp Quốc gia Estonia Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 2
Viljandi Tulevik Viljandi Tulevik
Zealot Sporting Zealot Sporting
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Ellidi Ellidi
Kari Akranes Kari Akranes
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
KFK Kopavogur KFK Kopavogur
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Follo U19 Follo U19
KFUM U19 KFUM U19
Lyn Oslo U19 Lyn Oslo U19
Baerum U19 Baerum U19
FF Lillehammer U19 FF Lillehammer U19
Valerenga 2 U19 Valerenga 2 U19
Drobak/Frogn U19 Drobak/Frogn U19
Lorenskog U19 Lorenskog U19
As IL U19 As IL U19
Sprint Jeloy U19 Sprint Jeloy U19
Skeid Oslo U19 Skeid Oslo U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
Klofta U19 Klofta U19
Ready U19 Ready U19
Asker U19 Asker U19
Grorud U19 Grorud U19
Oppsal U19 Oppsal U19
Moss U19 Moss U19
Georgia Division Georgia Division
Vòng 18
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
Shturmi Shturmi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
Spaeri FC Spaeri FC
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Amazonas FC Amazonas FC
Chapecoense SC Chapecoense SC
Ireland First Division Ireland First Division
Vòng 21
Bray Wanderers Bray Wanderers
Athlone Town Athlone Town
Cork City Cork City
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Finn Harps Finn Harps
UC Dublin UC Dublin
Kerry FC Kerry FC
Longford Town Longford Town
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
Treaty United Treaty United
Paraguay Women League Paraguay Women League
Vòng
2 de Mayo (nữ) 2 de Mayo (nữ)
Sportivo Limpeno (nữ) Sportivo Limpeno (nữ)
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 33
Al Karkh Al Karkh
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
AL Minaa AL Minaa
Naft Alwasat Naft Alwasat
Al-Naft Al-Naft
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
AL Najaf AL Najaf
Al-Hudod Al-Hudod
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al Zawraa Al Zawraa
Karbalaa Karbalaa
Zakho Zakho
Al Shorta Al Shorta
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Baghdad Baghdad
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta Kultsu Lappeenranta
MiPK MiPK
MP II MP II
KoPa KoPa
TP-T TP-T
NOPS NOPS
Atlantis FC/Akatemia Atlantis FC/Akatemia
HyPS Hyvinkaa HyPS Hyvinkaa
HooGee HooGee
EPS Reservi EPS Reservi
Toolon Taisto Toolon Taisto
Ponnistus Ponnistus
USA USL League One Cup USA USL League One Cup
Vòng 1
Omaha Omaha
Spokane Velocity Spokane Velocity
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 11
SD Family SD Family
Yassy Turkistan Yassy Turkistan
FC Jetisay FC Jetisay
Kairat Almaty II Kairat Almaty II
FK Aktobe II FK Aktobe II
Ulytau Zhezkazgan Ulytau Zhezkazgan
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
Ekibastuzets Ekibastuzets
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
BK Hacken Nữ BK Hacken Nữ
Djurgardens Nữ Djurgardens Nữ
Linkopings Nữ Linkopings Nữ
Pitea IF Nữ Pitea IF Nữ
Vittsjo GIK Nữ Vittsjo GIK Nữ
Hammarby Nữ Hammarby Nữ
Hạng 2 Uzbekistan Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 12
Aral Nukus Aral Nukus
Shurtan Guzor Shurtan Guzor
Mashal Muborak Mashal Muborak
Buxoro FK Buxoro FK
WK League WK League
Vòng 15
Seoul Amazones Nữ Seoul Amazones Nữ
Changnyeong Nữ Changnyeong Nữ
Suwon FMC Nữ Suwon FMC Nữ
Sejong Gumi Sportstoto Nữ Sejong Gumi Sportstoto Nữ
Gyeongju FC Nữ Gyeongju FC Nữ
Hyundai Steel Red Angels Nữ Hyundai Steel Red Angels Nữ
KSPO FC Nữ KSPO FC Nữ
Boeun Sangmu Nữ Boeun Sangmu Nữ
Hyundai Steel Red Angels Nữ Hyundai Steel Red Angels Nữ
Gyeongju FC Nữ Gyeongju FC Nữ
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
CS San Miguel CS San Miguel
Juventud Mariscal Estigarribia Juventud Mariscal Estigarribia
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
Club Sport Colombia Club Sport Colombia
Club 16 de Julio Club 16 de Julio
Nacional de Yby Yau Nacional de Yby Yau
Atlantida SC Atlantida SC
3 de Febrero RB FBC 3 de Febrero RB FBC
29 de setiembre 29 de setiembre
12 de Octubre SD 12 de Octubre SD
BRA D4 BRA D4
Vòng
Avenida RS Avenida RS
Concordia AC Concordia AC
Real Noroeste Real Noroeste
Nova Iguacu Nova Iguacu
River PI River PI
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Cianorte PR Cianorte PR
Barra FC Barra FC
Petrolina PE Petrolina PE
CS Esportivo AL CS Esportivo AL
Iguatu CE Iguatu CE
America FC Natal RN America FC Natal RN
Inter de Limeira Inter de Limeira
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Ipatinga Ipatinga
Audax Rio RJ Audax Rio RJ
Ag. Maraba Ag. Maraba
Tocantinopolis Tocantinopolis
ASA AL ASA AL
Itabaiana(SE) Itabaiana(SE)
Capital TO Capital TO
Mixto EC Mixto EC
Cascavel PR Cascavel PR
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Costa Rica MS Costa Rica MS
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
Esporte Clube Sao Jose SP Esporte Clube Sao Jose SP
CA Patrocinense CA Patrocinense
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Serra Serra
CS Sergipe CS Sergipe
Juazeirense Juazeirense
Sousa PB Sousa PB
Maracana CE Maracana CE
Rio Branco AC Rio Branco AC
Manaus (AM) Manaus (AM)
Princesa AM Princesa AM
Humaita AC Humaita AC
Itabuna BA Itabuna BA
Democrata SL/MG Democrata SL/MG
Fluminense PI Fluminense PI
Cameta EC Cameta EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Potiguar RN Potiguar RN
Cúp QG Venezuela Cúp QG Venezuela
Vòng 1
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Portuguesa FC Portuguesa FC
Zamora Barinas Zamora Barinas
Caracas FC Caracas FC
Metropolitanos FC Metropolitanos FC
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Urena SC Urena SC
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 9
JaPS B JaPS B
Atlantis II Atlantis II
EPS Espoo EPS Espoo
KPV KPV
Jazz Pori Jazz Pori
FC Vaajakoski FC Vaajakoski
Jyvaskyla JK Jyvaskyla JK
PK Keski Uusimaa PK Keski Uusimaa
Kiffen Helsinki Kiffen Helsinki
PEPO Lappeenranta PEPO Lappeenranta
NJS NJS
PPJ Akatemia PPJ Akatemia
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Toronto FC II Toronto FC II
New York City Team B New York City Team B
Real Monarchs Real Monarchs
Sporting Kansas City(R) Sporting Kansas City(R)
New England Revolution B New England Revolution B
New York Red Bulls B New York Red Bulls B
International Miami B International Miami B
Columbus Crew B Columbus Crew B
Orlando City B Orlando City B
Chattanooga Chattanooga
Crown Legacy FC Crown Legacy FC
Philadelphia Union II Philadelphia Union II
Vancouver Whitecaps Reserve Vancouver Whitecaps Reserve
MINNESOTA United B MINNESOTA United B
Nigeria National League Nigeria National League
Vòng
Renaissance CB Renaissance CB
Olympic FC Olympic FC
Switzerland U19 Elite Switzerland U19 Elite
Lausanne Sports U19 Lausanne Sports U19
Neuchatel Xamax U19 Neuchatel Xamax U19
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Helsinki B (nữ) Helsinki B (nữ)
VJS Vantaa (nữ) VJS Vantaa (nữ)
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
SV Schwechat SV Schwechat
Helfort 15 Helfort 15
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Vòng
Vitoria BA U20 Vitoria BA U20
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
OFC Women's U16 Championship OFC Women's U16 Championship
Qualifi
Papua New Guinea U16 (nữ) Papua New Guinea U16 (nữ)
American Samoa U16(nữ) American Samoa U16(nữ)
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 30
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 13
Brunswick Juventus Nữ Brunswick Juventus Nữ
Emerging Athlete Program Nữ Emerging Athlete Program Nữ
Uzbek League Uzbek League
Vòng 6
Dinamo Samarqand Dinamo Samarqand
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 3
Sampaio Correa Sampaio Correa
Caxias RS Caxias RS
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 11
Future FC Future FC
El Gounah El Gounah
Pyramids FC Pyramids FC
Smouha SC Smouha SC
USA Independent League USA Independent League
Vòng
Club de Lyon FC Club de Lyon FC
Savannah Clovers Savannah Clovers
Maryland Bobcats FC Maryland Bobcats FC
Michigan Stars Michigan Stars
Swden Women Divi.1 Swden Women Divi.1
Vòng 10
Orebro Soder Nữ Orebro Soder Nữ
IK Uppsala Nữ IK Uppsala Nữ
Malaysia President Cup Malaysia President Cup
Kedah U20 Kedah U20
Kelantan Darul Naim U20 Kelantan Darul Naim U20
Negeri Sembilan U20 Negeri Sembilan U20
Penang U20 Penang U20
Terengganu FC III U20 Terengganu FC III U20
Perak U20 Perak U20
Kelantan U20 Kelantan U20
Melaka United U20 Melaka United U20
Kuching City U20 Kuching City U20
Pahang U20 Pahang U20
PDRM U20 PDRM U20
Selangor PB U20 Selangor PB U20
Johor Darul Takzim III FC U20 Johor Darul Takzim III FC U20
Kuala Lumpur U20 Kuala Lumpur U20

Tin nổi bật