VCS tiếp tục vắng mặt ở Chung Kết Thế Giới 2021

Chung Kết Thế Giới 2021 sẽ là giải đấu quốc tế thứ 3 liên tiếp mà VCS không thể tham dự, sau CKTG 2020 và MSI 2021.

Chủ Đề: CKTG LMHT 2022

Theo nguồn tin của Thethao.vn, VCS sẽ tiếp tục vắng mặt ở Chung Kết Thế Giới 2021. Thông tin này sẽ sớm được Riot Games xác nhận sau khi chốt địa điểm tổ chức CKTG 2021. Các đại diện của VCS không thể xin visa nhập cảnh châu Âu ở thời điểm hiện tại. Trong khi đó, tình hình dịch Covid-19 ở TP.HCM cũng đang diễn ra rất phức tạp.

Nguồn tin của Thethao.vn cho biết Garena và Riot Games trước đó đã cân nhắc chọn đương kim vô địch GAM Esports và á quân Saigon Buffalo của giải mùa Xuân 2021 đại diện cho VCS tham dự CKTG 2021. Hai đội tuyển GAM Esports và Saigon Buffalo đã xin visa nhập cảnh vào tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc để tham dự CKTG 2021. Tuy nhiên, quá trình xin visa của GAM Esports và Saigon Buffalo đã không thành công. Ngoài ra, Riot Games cũng đã thông báo CKTG 2021 dời địa điểm tổ chức sang châu Âu thay vì Trung Quốc như kế hoạch ban đầu.

VCS tiếp tục vắng mặt ở Chung Kết Thế Giới 2021 - Ảnh 1
VCS tiếp tục vắng mặt ở CKTG 2021.

Chung Kết Thế Giới là giải đấu Liên Minh Huyền Thoại có quy mô lớn nhất trong năm. Giải đấu có sự góp mặt của 24 đội mạnh nhất từ 12 khu vực trên thế giới gồm Trung Quốc (LPL), Hàn Quốc (LCK), Việt Nam (VCS), Nhật Bản (LJL), Đài Loan (Trung Quốc, PCS), Bắc Mỹ (LCS), châu Âu (LEC), Thổ Nhĩ Kỳ (TCL), Brazil (CBLOL), Mỹ Latinh (LLA), châu Đại Dương (LCO) và Nga (LCL).

Lộ trình của Chung Kết Thế Giới chia thành 3 giai đoạn: vòng khởi động, vòng bảng và vòng loại trực tiếp. Tổng giá trị giải thưởng của Chung Kết Thế Giới là 2,225 triệu USD. Trong đó, nhà vô địch Chung Kết Thế Giới sẽ nhận 37,5% tổng giá trị tiền thưởng.

Các đội đã giành vé dự Chung Kết Thế Giới 2021

- LPL (Trung Quốc)

FunPlus Phoenix, EDward Gaming (còn 2 suất)

- LCK (Hàn Quốc)

Damwon (hạt giống số 1), Gen.G (hạt giống số 2), T1 (còn 1 suất)

- LEC (châu Âu)

MAD Lions (hạt giống số 1), Fnatic (hạt giống số 2), Rogue (hạt giống số 3 - vòng khởi động)

- LCS (Bắc Mỹ)

100T (hạt giống số 1), Team Liquid (hạt giống số 2), Cloud9 (hạt giống số 3 - vòng khởi động)

- PCS (Thái Bình Dương)

PSG Talon (hạt giống số 1), Beyond Gaming (vòng khởi động)

- VCS (Việt Nam)

Chưa xác định (2 suất)

- LCL (Nga)

Chưa xác định (1 suất)

- LLA (Mỹ Latinh)

INFINITY (vòng khởi động)

- TCL (Thổ Nhĩ Kỳ)

Chưa xác định (1 suất)

- CBLOL (Brazil)

Chưa xác định (1 suất)

- LJL (Nhật Bản)

Chưa xác định (1 suất)

- LCO (châu Đại Dương)

PEACE (vòng khởi động)

TIN LIÊN QUAN

'Nếu VCS mùa Hè không thể diễn ra, đây sẽ là bước lùi lớn nhất lịch sử LMHT Việt Nam'

Trả lời phỏng vấn với Thethao.vn, Quản lý Khánh Hiệp "Izumin" của nhà ĐKVĐ GAM Esports khẳng định nếu VCS mùa Hè 2021 không thể diễn ra thì đây là bước lùi lớn nhất trong lịch sử LMHT Việt Nam.

Danh sách các đội tham dự CKTG 2021 LMHT

Các đội tham dự CKTG LMHT 2021 mới nhất. Cập nhật danh sách đầy đủ các đội tham gia Chung Kết Thế Giới 2021 nhanh nhất. Theo dõi tin tức LoL Worlds hôm nay trên thethao.vn

‘Việc không có giải đấu sẽ ảnh hưởng đến sự phát triển của các đội tuyển, nhất là Saigon Buffalo’

Trao đổi với Thethao.vn, Trưởng bộ phận quản lý Nguyễn “Grandon” Vũ Đôn cho biết đội tuyển Saigon Buffalo đã có phương án cho những tình huống xấu nhất có thể xảy ra nếu dịch kéo dài.

'Nếu chọn ra 2 đại diện VCS tham dự CKTG 2021 thì cần có sự thông qua của cả 8 đội tuyển'

Trao đổi với Thethao.vn, Quản lý Anh Tuấn của Cerberus cho rằng VCS có thể phải nhường 1 suất dự ở các giải đấu quốc tế cho khu vực PCS nếu tiếp tục vắng mặt ở Chung Kết Thế Giới 2021.

‘Nếu có thể dự CKTG 2021, các đội VCS vẫn thua kém rất xa những khu vực khác’

Trò chuyện cùng Thethao.vn, phóng viên Tom Matthiesen cho rằng nếu có thể dự Chung Kết Thế Giới 2021 thì các đại diện của VCS sẽ thua kém rất xa so với các đội tuyển đến từ những khu vực hàng đầu vì không được thi đấu ở giải mùa Hè 2021.

GAM Esports và Saigon Buffalo đã xin visa đi CKTG 2021?

Dù VCS mùa Hè 2021 đã bị hủy, song GAM Esports và Saigon Buffalo từng được cân nhắc đại diện cho LMHT Việt Nam tham dự Chung Kết Thế Giới 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA, dự kiến xuất ngoại thi đấu

Thanatos chính thức chia tay Dplus KIA, dự kiến xuất ngoại thi đấu

Đội tuyển hạng 4 LCK mùa Xuân Dplus KIA (DK) vừa thông báo chia tay đường trên của đội Challengers là Thanatos. Dự kiến Thanatos sẽ ra nước ngoài thi đấu tại LEC hoặc LCS.

Chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 phá kỷ lục lượt xem

Chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 phá kỷ lục lượt xem

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024 giữa GenG - T1, hai đội đã phá kỷ lục lượt xem mọi thời đại cho một trận đấu LCK với 2,6 triệu người xem cùng lúc tại thời điểm cao nhất.

LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024, GenG đánh bại T1 3-2, qua đó lập kỷ lục vô địch 4 lần vô địch liên tiếp. Đồng thời, GenG tiếp tục là hạt giống số 1 Hàn Quốc tại MSI 2024.

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1. Trận chung kết tổng tranh ngôi vô địch giữa GenG Esports vs T1 sẽ diễn ra lúc 13h chiều nay 14/4.

LCK mùa Xuân 2024: Phục thù thành công Hanwha Life Esports, T1 giành vé tới MSI 2024

LCK mùa Xuân 2024: Phục thù thành công Hanwha Life Esports, T1 giành vé tới MSI 2024

Tái đấu Hanwha Life Esports (HLE) tại chung kết nhánh thua, T1 đã giành chiến thắng chung cuộc 3-1, qua đó phục thù thành công trận thua 0-3 tại vòng 1 Play-off LCK mùa Xuân 2024. Đồng thời, T1 sẽ vào chung kết tổng đối đầu GenG và giành vé tới MSI 2024 tại Thành Đô, Trung Quốc.

MSI 2024 công bố quy trình bốc thăm

MSI 2024 công bố quy trình bốc thăm

Riot Games vừa thông báo quy trình và lịch bốc thăm cho giải Mid-Season Invitational (MSI). Theo đó, MSI 2024 sẽ bốc thăm vòng Play-in vào ngày 20/4, ngay sau trận chung kết tổng LPL mùa Xuân 2024.

LPL mùa Xuân 2024: Nhọc nhằn vượt qua Top Esports, Bilibili Gaming giành vé tới MSI

LPL mùa Xuân 2024: Nhọc nhằn vượt qua Top Esports, Bilibili Gaming giành vé tới MSI

Trong trận chung kết nhánh thắng của LPL mùa Xuân 2024, Bilibili Gaming (BLG) giành chiến thắng 3-2 trước Top Esports (TES). Theo đó, BLG sẽ vào chung kết tổng, đồng thời trở thành đại diện đầu tiên của Trung Quốc tại MSI 2024 trên sân nhà.

Royal Never Give Up chuẩn bị phá sản?

Royal Never Give Up chuẩn bị phá sản?

Theo thông tin từ truyền thông Trung Quốc, tổ chức Esports Royal Never Give Up (RNG) đang lâm vào tình cảnh tồi tệ. Thậm chí, CEO của tổ chức này còn phát biểu "sẵn sàng tuyên bố phá sản bất cứ khi nào chúng tôi muốn".

Liên Minh Huyền Thoại chính thức tham gia Esports World Cup

Liên Minh Huyền Thoại chính thức tham gia Esports World Cup

Trên trang chủ, Riot Games xác nhận Liên Minh Huyền Thoại sẽ tham gia Esports World Cup. Tuy nhiên, Riot Games nhấn mạnh rằng không tham gia vào quá trình sản xuất và Esports World Cup cũng không phải là sự kiện chính thức.

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Trả lời phỏng vấn với báo chí, Faker cho biết T1 đã đánh bại DK với tỷ số 3-0 bằng những bài học từ trận thua 0-3 HLE. Bên cạnh đó, Faker cũng chia sẻ rằng T1 đang quay trở lại tập luyện bình thường, dù muộn hơn so với các đội khác.

Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
Quarterfinals
Bayern Munchen Bayern Munchen
Arsenal Arsenal
Manchester City Manchester City
Real Madrid Real Madrid
U23 Châu Á U23 Châu Á
Group
U23 Uzbekistan U23 Uzbekistan
Malaysia U23 Malaysia U23
U23 Việt Nam U23 Việt Nam
U23 Kuwait U23 Kuwait
AFC Champions League AFC Champions League
Bán kết
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 2
Gremio (RS) Gremio (RS)
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Bragantino Bragantino
Vasco da Gama Vasco da Gama
Juventude Juventude
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Criciuma Criciuma
Palmeiras Palmeiras
Internacional RS Internacional RS
Fortaleza Fortaleza
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Flamengo Flamengo
Sao Paulo Sao Paulo
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Italy U16 Italy U16
Belgium U16 Belgium U16
Hungary U18 Hungary U18
Greece U18 Greece U18
Scotland Scotland
Vòng 30
Dundee Dundee
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Na Uy Na Uy
Vòng 17
Molde Molde
Odd Grenland Odd Grenland
Brann Brann
Ham-Kam Ham-Kam
AFC Cup AFC Cup
Chung kết
FC Abdish-Ata Kant FC Abdish-Ata Kant
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 5
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 26
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
Maribor Maribor
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 7
Palestino Palestino
Huachipato Huachipato
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Rosario Central Rosario Central
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 19
Banni Yas Banni Yas
Al-Sharjah Al-Sharjah
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 6
CF Sparta Selemet CF Sparta Selemet
Gagauziya Gagauziya
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 31
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Madura United Madura United
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Argentina (nữ) U20 Argentina (nữ) U20
Ecuador (nữ) U20 Ecuador (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power (nữ) Peninsula Power (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ) Eastern Suburbs SC (nữ)
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 17
Sepahan Sepahan
Zob Ahan Zob Ahan
Buigarian Cup Buigarian Cup
Bán kết
CSKA Sofia CSKA Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Cúp Mỹ Cúp Mỹ
Vòng 3
Hartford Athletic Hartford Athletic
New York City Team B New York City Team B
North Carolina North Carolina
Carolina Core Carolina Core
Richmond Kickers Richmond Kickers
Loudoun United Loudoun United
Memphis 901 Memphis 901
Miami United Miami United
Miami FC Miami FC
Tormenta FC Tormenta FC
Birmingham Legion Birmingham Legion
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Chicago flame B Chicago flame B
Indy Eleven Indy Eleven
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Northern Colorado Northern Colorado
Omaha Omaha
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Irvine Zeta Irvine Zeta
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Spokane Velocity Spokane Velocity
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Millonarios Millonarios
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 6
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
9 de Octubre 9 de Octubre
Chacaritas SC Chacaritas SC
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
Gualaceo SC Gualaceo SC
Leones del Norte Leones del Norte
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 19
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Aston Villa (nữ) Aston Villa (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 7
FK Auda Riga FK Auda Riga
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 19
Ghana Dream FC Ghana Dream FC
Bechem United Bechem United
United Arab Emirates U21 United Arab Emirates U21
Vòng
Al Bataeh U21 Al Bataeh U21
Ajman Club U21 Ajman Club U21
Khor Fakkan U21 Khor Fakkan U21
Al-Jazira(UAE) U21 Al-Jazira(UAE) U21
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 30
Doma United Doma United
Remo Stars Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Bán kết
FC Porto FC Porto
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 12
C.S.D. Comunicaciones C.S.D. Comunicaciones
CSD Municipal CSD Municipal
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups B
HK Kopavogur (nữ) HK Kopavogur  (nữ)
Fram Reykjavik  (nữ) Fram Reykjavik (nữ)
Afturelding (nữ) Afturelding (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
IA Akranes (nữ) IA Akranes (nữ)
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 23
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 9
Cumbaya FC Cumbaya FC
Libertad FC Libertad FC
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
UD Ibarra UD Ibarra
Arucas CF Arucas CF
Qatar Qatar
Vòng 13
Muaidar SC Muaidar SC
Al Duhail Al Duhail
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Al-Sadd Al-Sadd
Qatar SC Qatar SC
Al Rayyan Al Rayyan
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 21
Pontardawe Town Pontardawe Town
Cambrian   Clydach Cambrian Clydach
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
Trefelin Trefelin
Finland Suomen Cup Finland Suomen Cup
Vòng 3
VG 62 VG 62
Jazz Pori Jazz Pori
JS Hercules JS Hercules
OLS Oulu OLS Oulu
Tampere United Tampere United
Inter Turku II Inter Turku II
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng 28
FC Paradiso FC Paradiso
Young Boys U21 Young Boys U21
FC St.Gallen U21 FC St.Gallen U21
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona
Bavois Bavois
FC Luzern U21 FC Luzern U21
SC Cham SC Cham
Breitenrain Breitenrain
Kriens Kriens
Bruhl SG Bruhl SG
Delemont Delemont
Biel Bienne Biel Bienne
Bulle Bulle
Zurich B team Zurich B team
Etoile Carouge Etoile Carouge
Basuli B team Basuli B team
Servette U21 Servette U21
Lugano U21 Lugano U21
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 11
Marathon Marathon
CD Olimpia CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa
CD Vida CD Vida
CD Olimpia CD Olimpia
CD Motagua CD Motagua
Georgia Division Georgia Division
Vòng 7
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Spaeri FC Spaeri FC
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
Shturmi Shturmi
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Danish U17 Danish U17
Vòng 23
Nordsjaelland U17 Nordsjaelland U17
AalborgU17 AalborgU17
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
Bán kết
Vila Nova Vila Nova
Cuiaba Cuiaba
Hạng 2 Ả Rập Xê Út Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng
Al-Zlfe Al-Zlfe
Al-Draih Al-Draih
Northern Ireland Reserve League Northern Ireland Reserve League
Vòng
Newry City Reserves Newry City Reserves
Crusaders Reserves Crusaders Reserves
Loughgall Reserves Loughgall Reserves
Glenavon Reserves Glenavon Reserves
Larne Reserves Larne Reserves
Linfield Reserves Linfield Reserves
Bahrain Division Bahrain Division
Vòng 20
Qalali Qalali
Buri Buri
Isa Town Isa Town
Al-Ittifaq Al-Ittifaq
Al-Tadhmon Al-Tadhmon
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
Slovakia Cup Slovakia Cup
Bán kết
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Spartak Trnava Spartak Trnava
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 20
Supersport United Supersport United
Polokwane City FC Polokwane City FC
Sekhukhune United Sekhukhune United
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 23
Duhok Duhok
Naft Alwasat Naft Alwasat
Al-Hudod Al-Hudod
Al-Naft Al-Naft
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 28
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Al-Orubah Al-Orubah
Al-Jndal Al-Jndal
Al-Jabalain Al-Jabalain
Al Qaisoma Al Qaisoma
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Hong Kong Premier League Hong Kong Premier League
Vòng 1
Biu Chun Rangers Biu Chun Rangers
LeeMan LeeMan
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Chacarita juniors Chacarita juniors
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 22
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV
FC Kilia Kiel FC Kilia Kiel
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng
Universitario De Vinto Universitario De Vinto
Nacional Potosi Nacional Potosi
The Strongest The Strongest
San Jose de Oruro San Jose de Oruro
Turkmenistan Turkmenistan
Vòng 8
FC Ahal FC Ahal
HTTU Asgabat HTTU Asgabat
FC Altyn Asyr FC Altyn Asyr
Energetik Mary Energetik Mary
Arkadag FK Arkadag FK
FC MERW FC MERW
Nebitchi Nebitchi
Kopetdag Asgabat Kopetdag Asgabat
Belgium Women 1st National Belgium Women 1st National
Vòng 16
FC Alken (nữ) FC Alken (nữ)
Moldavo (nữ) Moldavo (nữ)
Hạng nhất Hungary nữ Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 15
Viktoria FC Szombathely (nữ) Viktoria FC Szombathely (nữ)
Szetomeharry (w) Szetomeharry (w)
Central Premier League Central Premier League
Vòng
Wellington Phoenix Reserve Wellington Phoenix Reserve
Western Suburbs Western Suburbs
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Atletico Paranaense (Youth) Atletico Paranaense (Youth)
Santos (Youth) Santos (Youth)
RB Bragantino Youth RB Bragantino Youth
Ceara Youth Ceara Youth
Fluminense RJ (Youth) Fluminense RJ (Youth)
Goias (Youth) Goias (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth) CR Flamengo (RJ)  (Youth)
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
Internacional (RS) Youth Internacional (RS) Youth
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Botafogo RJ (Youth) Botafogo RJ (Youth)
Nữ Estonia Nữ Estonia
Vòng 3
JK Tallinna Kalev (nữ) JK Tallinna Kalev (nữ)
JK Tabasalu (nữ) JK Tabasalu (nữ)
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 6
Gold Coast United Gold Coast United
Rochedale Rovers Rochedale Rovers
Peru B League Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
FC San Marcos FC San Marcos
Ukraina Ukraina
Vòng 16
FC Mynai FC Mynai
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
PFC Oleksandria PFC Oleksandria
Obolon Kiev Obolon Kiev
Montenegro Cup Montenegro Cup
Bán kết
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
FK Rudar Pljevlja FK Rudar Pljevlja
Decic Tuzi Decic Tuzi
Jezero Plav Jezero Plav
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Moreton City Excelsior II U23 Moreton City Excelsior II U23
Lions FC U23 Lions FC U23
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 23
SK Prostejov SK Prostejov
Vyskov Vyskov
Chrudim Chrudim
SK Slovan Varnsdorf SK Slovan Varnsdorf
Dukla Prague Dukla Prague
Opava Opava
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
Slavia Kromeriz Slavia Kromeriz
Sparta Praha B Sparta Praha B
Marila Pribram Marila Pribram
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
FK Graffin Vlasim FK Graffin Vlasim
Lisen Lisen
Brno Brno
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
Panama Panama
Vòng 13
Herrera FC Herrera FC
UMECIT UMECIT
CA Independente CA Independente
Veraguas FC Veraguas FC
Hạng 3 Ukraina Hạng 3 Ukraina
Vòng
Rukh Lviv II Rukh Lviv II
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
Karpaty Lviv II Karpaty Lviv II
FC Trostianets FC Trostianets
Skala 1911 Stryi Skala 1911 Stryi
Kremin B Kremenchuk Kremin B Kremenchuk
Druzhba Myrivka Druzhba Myrivka
Real Pharma Ovidiopol Real Pharma Ovidiopol
Kudrivka Kudrivka
UCSA UCSA
U19 Hungary U19 Hungary
Vòng 17
Puskas Akademia FehervarU19 Puskas Akademia FehervarU19
Kisvarda FC U19 Kisvarda FC U19
Bosnia and Herzegovina Cup Bosnia and Herzegovina Cup
Bán kết
HSK Zrinjski Mostar HSK Zrinjski Mostar
FK Sloga Doboj FK Sloga Doboj
Belgian First Amateur Division Belgian First Amateur Division
Vòng 28
Thes Sport Thes Sport
Gent B Gent B
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Atlanta United FC II Atlanta United FC II
Chattanooga Chattanooga
Scottish Highland Football League Scottish Highland Football League
Vòng 12
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC
Formartine United Formartine United
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
fraserburgh fraserburgh
Brora Rangers Brora Rangers
U19 Serbia U19 Serbia
Vòng
Cukaricki U19 Cukaricki U19
Partizan Belgrade U19 Partizan Belgrade U19
Cyprus Cup Cyprus Cup
Bán kết
Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEP Paphos AEP Paphos
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 13
Central Ballester Central Ballester
Uhl Que Sa Uhl Que Sa
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Club Lujan Club Lujan
Centro Espanol Centro Espanol
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Czech Republic U19 League Czech Republic U19 League
Vòng 29
Slavia Praha U19 Slavia Praha U19
Sparta Praha U19 Sparta Praha U19
Dynamo Ceske Budejovice U19 Dynamo Ceske Budejovice U19
Dukla Praha U19 Dukla Praha U19
Belarus Cup Belarus Cup
Bán kết
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
Neman Grodno Neman Grodno
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 4
Almirante Brown Almirante Brown
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 29
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
FC Pyunik FC Pyunik
FC Avan Academy FC Avan Academy
Urartu Urartu
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS ASEC MIMOSAS
Bouake FC Bouake FC
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 8
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Libertad Libertad
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 16
Khangarid Klub Khangarid Klub
Selenge Press Selenge Press
Khoromkhon Club Khoromkhon Club
Khovd Khovd
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Estoril U23 Estoril U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 24
Upington City Upington City
Platinum City Platinum City
Venda Venda
Casric Stars Casric Stars
Orbit College Orbit College
Pretoria Callies Pretoria Callies
Cúp Quốc Gia Nga Cúp Quốc Gia Nga
Regional Semifinal
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Rostov FK Rostov FK
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
FYR Macedonia Cup FYR Macedonia Cup
Bán kết
FK Makedonija Gjorce Petrov FK Makedonija Gjorce Petrov
Voska Sport Voska Sport
Cúp FA Hàn Quốc Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 3
Jinju Citizen Jinju Citizen
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Mokpo City Mokpo City
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Seongnam FC Seongnam FC
Suwon City Suwon City
Daegu FC Daegu FC
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Gangwon FC Gangwon FC
Hwaseong FC Hwaseong FC
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
Busan I Park Busan I Park
Incheon United Incheon United
Gimhae City Gimhae City
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Jeju United Jeju United
Cheonan City Cheonan City
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
FC Seoul FC Seoul
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 19
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Flora Paide Flora Paide
Nicaragua Apertura league Nicaragua Apertura league
Vòng 15
Matagalpa FC Matagalpa FC
Deportivo Ocotal Deportivo Ocotal
Diriangen Diriangen
HYH Export Sebaco FC HYH Export Sebaco FC
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Irəvan FK Irəvan FK
Keshla FK Keshla FK
FK MOIK Baku FK MOIK Baku
E Nel G Tick E Nel G Tick
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 18
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
AD San Carlos AD San Carlos
Puntarenas Puntarenas
Perez Zeledon Perez Zeledon
Sporting San Jose Sporting San Jose
Santos De Guapiles Santos De Guapiles
Alajuelense Alajuelense
AD Grecia AD Grecia
Brazil L Brazil L
Vòng
Galvez AC Galvez AC
Independencia Independencia
Kosovo Cup Kosovo Cup
KF Drita Gjilan KF Drita Gjilan
Prishtina Prishtina
KF Ballkani KF Ballkani
FC Suhareka FC Suhareka
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 18
El Gounah El Gounah
Smouha SC Smouha SC
Enppi Enppi
El Daklyeh El Daklyeh
NBE SC NBE SC
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
Aigle Royal Menoua Aigle Royal Menoua
AS Fortuna Mfou AS Fortuna Mfou
Avion Academy Avion Academy
Fauve Azur Elite Fauve Azur Elite
PWD de Bamenda PWD de Bamenda
Bamboutos de Bamboutos de
Fovu de Baham Fovu de Baham
APEJES Academy APEJES Academy
Les Astres FC De Douala Les Astres FC De Douala
UMS de Loum UMS de Loum
China League Women China League Women
Vòng
Shanghai Shenhua W Shanghai Shenhua W
Foshan Athletics (nữ) Foshan Athletics (nữ)
Scotland WPL Scotland WPL
Vòng 4
Montrose LFC (nữ) Montrose LFC (nữ)
Aberdeen (nữ) Aberdeen (nữ)
Celtic (nữ) Celtic (nữ)
Hibernian (nữ) Hibernian (nữ)
Spartans (nữ) Spartans (nữ)
Motherwell (nữ) Motherwell (nữ)
Hearts (nữ) Hearts (nữ)
Glasgow Rangers (nữ) Glasgow Rangers (nữ)
Glasgow City (nữ) Glasgow City (nữ)
Partick Thistle (nữ) Partick Thistle (nữ)
Hamilton FC (nữ) Hamilton FC (nữ)
Dundee United (nữ) Dundee United (nữ)
Cúp quốc gia Romania Cúp quốc gia Romania
Bán kết
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
FC Voluntari FC Voluntari
Portugal women's Championship Portugal women's Championship
Famalicao (nữ) Famalicao (nữ)
Racing Power (nữ) Racing Power (nữ)
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng 2
Grulla Morioka Grulla Morioka
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
Vanraure Hachinohe FC Vanraure Hachinohe FC
Kashima Antlers Kashima Antlers
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
Yokohama SCC Yokohama SCC
FC Tokyo FC Tokyo
Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Giravanz Kitakyushu Giravanz Kitakyushu
Machida Zelvia Machida Zelvia
Imabari FC Imabari FC
Vissel Kobe Vissel Kobe
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Albirex Niigata Albirex Niigata
Kagoshima United Kagoshima United
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Omiya Ardija Omiya Ardija
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
CSyD Cooper CSyD Cooper
Colon CF Colon CF
Oriental Oriental
Albion FC Albion FC

Tin nổi bật