Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 5 ngày 2: DK vs FOX, GEN vs DRX

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 5 ngày 2: DK vs FOX, GEN vs DRX. Các trận đấu thuộc giai đoạn vòng bảng LCK mùa Xuân 2024 sẽ diễn ra từ ngày 17/1 - 23/3, với sự góp mặt của 10 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại mạnh nhất Hàn Quốc.

Chủ Đề: LCK mùa Xuân 2024

ĐỘI HÌNH THI ĐẤU

Dplus KIA: Kingen - Lucid - Showmaker - Aiming - Kellin

FearX: Clear - Willer - Clozer - Hena - Execute

GenG Esports: Kiin - Canyon - Chovy - Peyz - Lehends

DRX: Rascal - Sponge - SeTab - Teddy - Pleata

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 5 ngày 2: DK vs FOX, GEN vs DRX - Ảnh 1

10 đội tuyển góp mặt tại LCK mùa Xuân 2024 gồm T1, DRX, Dplus KIA, OKSavingsBank BRION, GenG Esports, Hanwha Life Esports, KT Rolster, Kwangdong Freecs, FearX và Nongshim RedForce.

Theo lịch phát sóng, các trận đấu của LCK mùa Xuân 2024 sẽ diễn ra từ thứ Tư đến Chủ nhật. Trong ngày thường, trận 1 sẽ bắt đầu vào 15h và trận 2 diễn ra lúc 17h30 (GMT +7). Vào ngày cuối tuần, trận 1 sẽ được đẩy lên lúc 13h và trận 2 là 15h30.

Tại giai đoạn vòng bảng, 10 đội tuyển sẽ thi đấu vòng tròn 2 lượt đi và về, phân định kết quả bằng BO3. Theo đó, 6 đội tuyển có thành tích tốt nhất giai đoạn vòng bảng sẽ giành vé vào play-off. Bên cạnh đó, vòng play-off LCK mùa Xuân 2024 cũng vẫn sẽ áp dụng thể thức nhánh thắng - nhánh thua. Đội vô địch và á quân LCK mùa Xuân 2024 sẽ là 2 đại diện của Hàn Quốc tham dự MSI 2024.

TIN LIÊN QUAN

Deft: 'Pyosik học được cách chơi Rammus khi còn ở Bắc Mỹ'

Trong cuộc phỏng vấn sau chiến thắng 2-0 NS RedForce, xạ thủ Kim “Deft” Hyuk-kyu đã chia sẻ về lý do KT Rolster đưa vị tướng Rammus xuất hiện lần đầu tiên sau gần 12 năm là ý tưởng của tuyển thủ đi rừng Pyosik.

Cuzz: 'HLV CvMax có thể đưa ra phản hồi cho tôi tốt hơn bất kỳ ai khác'

Ở cuộc phỏng vấn sau chiến thắng 2-1 FearX, tuyển thủ đi rừng Moon “Cuzz” Woo-chan cho biết HLV CvMax thích những lựa chọn kỳ lạ như Garen và Teemo nên bất cứ vị tướng nào cũng có thể xuất hiện trong đội hình của Kwangdong Freecs.

LCK mùa Xuân 2024: T1 nhọc nhằn vượt qua NS RedForce trong ngày Faker lập kỷ lục

Trong ngày đội trưởng Faker thi đấu trận thứ 900 tại LCK, T1 đã giành chiến thắng vất vả 2-1 trước NS RedForce. Theo đó, T1 vẫn giữ vững ngôi đầu trên bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2024.

LCK mùa Xuân 2024: Đánh bại KT Rolster, Hanwha Life Esports giành vị trí thứ 3

Dù gặp nhiều khó khăn trong ván 1, Hanwha Life Esports (HLE) vẫn đánh bại KT Rolster với tỷ số 2-0. Theo đó, HLE đã vượt qua chính KT để chiếm vị trí thứ 3 trên bảng xếp hạng LCK mùa Xuân 2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

LCK mùa Xuân 2024: GenG vô địch lần thứ 4 liên tiếp, trở thành hạt giống số 1 tại MSI 2024

Ở trận chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024, GenG đánh bại T1 3-2, qua đó lập kỷ lục vô địch 4 lần vô địch liên tiếp. Đồng thời, GenG tiếp tục là hạt giống số 1 Hàn Quốc tại MSI 2024.

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1

Trực tiếp chung kết tổng LCK mùa Xuân 2024: GEN vs T1. Trận chung kết tổng tranh ngôi vô địch giữa GenG Esports vs T1 sẽ diễn ra lúc 13h chiều nay 14/4.

LCK mùa Xuân 2024: Phục thù thành công Hanwha Life Esports, T1 giành vé tới MSI 2024

LCK mùa Xuân 2024: Phục thù thành công Hanwha Life Esports, T1 giành vé tới MSI 2024

Tái đấu Hanwha Life Esports (HLE) tại chung kết nhánh thua, T1 đã giành chiến thắng chung cuộc 3-1, qua đó phục thù thành công trận thua 0-3 tại vòng 1 Play-off LCK mùa Xuân 2024. Đồng thời, T1 sẽ vào chung kết tổng đối đầu GenG và giành vé tới MSI 2024 tại Thành Đô, Trung Quốc.

MSI 2024 công bố quy trình bốc thăm

MSI 2024 công bố quy trình bốc thăm

Riot Games vừa thông báo quy trình và lịch bốc thăm cho giải Mid-Season Invitational (MSI). Theo đó, MSI 2024 sẽ bốc thăm vòng Play-in vào ngày 20/4, ngay sau trận chung kết tổng LPL mùa Xuân 2024.

LPL mùa Xuân 2024: Nhọc nhằn vượt qua Top Esports, Bilibili Gaming giành vé tới MSI

LPL mùa Xuân 2024: Nhọc nhằn vượt qua Top Esports, Bilibili Gaming giành vé tới MSI

Trong trận chung kết nhánh thắng của LPL mùa Xuân 2024, Bilibili Gaming (BLG) giành chiến thắng 3-2 trước Top Esports (TES). Theo đó, BLG sẽ vào chung kết tổng, đồng thời trở thành đại diện đầu tiên của Trung Quốc tại MSI 2024 trên sân nhà.

Royal Never Give Up chuẩn bị phá sản?

Royal Never Give Up chuẩn bị phá sản?

Theo thông tin từ truyền thông Trung Quốc, tổ chức Esports Royal Never Give Up (RNG) đang lâm vào tình cảnh tồi tệ. Thậm chí, CEO của tổ chức này còn phát biểu "sẵn sàng tuyên bố phá sản bất cứ khi nào chúng tôi muốn".

Liên Minh Huyền Thoại chính thức tham gia Esports World Cup

Liên Minh Huyền Thoại chính thức tham gia Esports World Cup

Trên trang chủ, Riot Games xác nhận Liên Minh Huyền Thoại sẽ tham gia Esports World Cup. Tuy nhiên, Riot Games nhấn mạnh rằng không tham gia vào quá trình sản xuất và Esports World Cup cũng không phải là sự kiện chính thức.

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Trả lời phỏng vấn với báo chí, Faker cho biết T1 đã đánh bại DK với tỷ số 3-0 bằng những bài học từ trận thua 0-3 HLE. Bên cạnh đó, Faker cũng chia sẻ rằng T1 đang quay trở lại tập luyện bình thường, dù muộn hơn so với các đội khác.

VCS 2024 mùa Xuân: Áp đảo Vikings Esports, GAM Esports vô địch VCS lần thứ 5 liên tiếp

VCS 2024 mùa Xuân: Áp đảo Vikings Esports, GAM Esports vô địch VCS lần thứ 5 liên tiếp

Trong trận chung kết tổng VCS 2024 mùa Xuân, GAM Esports đánh bại Vikings Esports (VKE) với tỷ số 3-1. Như vậy, GAM đã giành chức vô địch VCS thứ 5 liên tiếp, đồng thời GAM sẽ là đại diện Việt Nam thi đấu MSI 2024 tại Thành Đô, Trung Quốc.

LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt Dplus KIA, T1 tái đấu Hanwha Life Esports ở chung kết nhánh thua

LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt Dplus KIA, T1 tái đấu Hanwha Life Esports ở chung kết nhánh thua

Đối đầu Dplus KIA (DK) ở nhánh thua LCK mùa Xuân 2024, T1 không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 3-0. Theo đó, nhà đương kim vô địch thế giới sẽ tái đấu Hanwha Life Esports tại nhánh thua để tìm ra đội thứ hai của LCK tới MSI 2024.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Chelsea Chelsea
Everton Everton
La Liga La Liga
Vòng 31
Osasuna Osasuna
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 32
Fiorentina Fiorentina
Genoa Genoa
Atalanta Atalanta
Verona Verona
U23 Châu Á U23 Châu Á
Group
Australia U23 Australia U23
Jordan U23 Jordan U23
U23 Qatar U23 Qatar
U23 Indonesia U23 Indonesia
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
England U16 England U16
Belgium U16 Belgium U16
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
Vizela Vizela
GD Chaves GD Chaves
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Hacken Hacken
Brommapojkarna Brommapojkarna
IFK Varnamo IFK Varnamo
Malmo FF Malmo FF
Hammarby Hammarby
Elfsborg Elfsborg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Alanyaspor Alanyaspor
Galatasaray Galatasaray
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
Piast Gliwice Piast Gliwice
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
AD Alcorcon AD Alcorcon
Villarreal B Villarreal B
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 32
Grenoble Grenoble
Angers Angers
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 3
Bohemians Bohemians
Dundalk Dundalk
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 34
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
SC Cambuur SC Cambuur
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
Den Bosch Den Bosch
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 31
NK Aluminij NK Aluminij
Radomlje Radomlje
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
Rapid Bucuresti Rapid Bucuresti
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 3
Silkeborg Silkeborg
Nordsjaelland Nordsjaelland
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
Cobresal Cobresal
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
Colo Colo Colo Colo
Cobreloa Cobreloa
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Arda Arda
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Independiente Independiente
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Instituto Instituto
River Plate River Plate
Argentinos juniors Argentinos juniors
Barracas Central Barracas Central
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Saturn Moscow Saturn Moscow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 19
Al-Wasl Al-Wasl
Hatta Hatta
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 29
Nancy Nancy
Martigues Martigues
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Academia Puerto Cabello Academia Puerto Cabello
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Erzurum BB Erzurum BB
Sakaryaspor Sakaryaspor
Adanaspor Adanaspor
Bodrumspor Bodrumspor
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 4
CS Mioveni CS Mioveni
ACS Viitorul Selimbar ACS Viitorul Selimbar
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
LKS Lodz II LKS Lodz II
Lech II Poznan Lech II Poznan
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
Egaleo Athens Egaleo Athens
Diagoras Diagoras
AO Giouchtas AO Giouchtas
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Panathinaikos B Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 30
FK Vrsac FK Vrsac
Tekstilac Tekstilac
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 31
Persita Tangerang Persita Tangerang
Persib Bandung Persib Bandung
PSS Sleman PSS Sleman
Arema Malang Arema Malang
Barito Putera Barito Putera
Persija Jakarta Persija Jakarta
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Paraguay (nữ) U20 Paraguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Argentina (nữ) U20 Argentina (nữ) U20
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
FK Ventspils FK Ventspils
Serbia Serbia
Vòng 30
Novi Pazar Novi Pazar
Radnicki Nis Radnicki Nis
Mladost Lucani Mladost Lucani
IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
Radnicki 1923 Kragujevac Radnicki 1923 Kragujevac
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
Flamengo/RJ (nữ) Flamengo/RJ (nữ)
Bragantino (nữ) Bragantino (nữ)
Internacional(w) Internacional(w)
Gremio (nữ) Gremio (nữ)
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 28
Vasas Vasas
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Orsomarso Orsomarso
Barranquilla FC Barranquilla FC
Bogota FC Bogota FC
Llaneros FC Llaneros FC
Deportes Quindio Deportes Quindio
Cortulua Cortulua
England Conference England Conference
Vòng 44
Gateshead Gateshead
Chesterfield Chesterfield
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Orubah Youths Al-Orubah Youths
Jeddah Youth Jeddah Youth
Al-Ettifaq (Youth) Al-Ettifaq (Youth)
Al-Faisaly Harmah Youth Al-Faisaly Harmah Youth
Al Khaleej Youths Al Khaleej Youths
Al-Nasr (Youth) Al-Nasr (Youth)
Al-Hilal (Youth) Al-Hilal (Youth)
Ohud Medina Youths Ohud Medina Youths
Al Raed U20 Al Raed U20
Al-Fath (Youth) Al-Fath (Youth)
Al Hazm Youths Al Hazm Youths
Al-Shabab (Youth) Al-Shabab (Youth)
Al Ahli Jeddah (Youth) Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Taawon Youths Al-Taawon Youths
Al-Ittihad (Youth) Al-Ittihad (Youth)
Al-Jeel Youths Al-Jeel Youths
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 18
Tottenham Hotspur (nữ) Tottenham Hotspur  (nữ)
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 16
Crewe Alexandra U21 Crewe Alexandra U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Wigan U21 Wigan U21
Bournemouth AFC U21 Bournemouth AFC U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Watford U21 Watford U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Cardiff City U21 Cardiff City U21
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 3
Djurgardens U21 Djurgardens U21
Norrkoping IFK U21 Norrkoping IFK U21
Helsingborg U21 Helsingborg U21
Malmo U21 Malmo U21
Mjallby AIF U21 Mjallby AIF U21
Kalmar U21 Kalmar U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 14
Atlas (nữ) Atlas (nữ)
Pachuca (nữ) Pachuca (nữ)
Tigres (nữ) Tigres (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Santos Laguna (nữ) Santos Laguna (nữ)
Puebla (nữ) Puebla (nữ)
Tijuana (nữ) Tijuana (nữ)
Club Necaxa (nữ) Club Necaxa (nữ)
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 17
Al-Seeb Al-Seeb
Al Wehda(OMA) Al Wehda(OMA)
Alrstak Alrstak
ibri ibri
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
San Antonio Unido San Antonio Unido
Osorno Osorno
Concon National Concon National
Linares Unido Linares Unido
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 9
Kingston City Kingston City
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Langwarrin Langwarrin
Ghana Premier Ghana Premier
Vòng 26
Accra Lions Accra Lions
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
Israel B League Israel B League
Vòng 27
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Azadegan League Azadegan League
Vòng 27
Khooshe Talaee Sana Saveh Khooshe Talaee Sana Saveh
Esteghlal Mollasani Esteghlal Mollasani
Mes Soongoun Varzaghan Mes Soongoun Varzaghan
Pars Jonoubi Jam Pars Jonoubi Jam
Saipa Saipa
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Damash Gilan FC Damash Gilan FC
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
Mes krman Mes krman
Shahrdari Astara Shahrdari Astara
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Ario Eslamshahr Ario Eslamshahr
Naft Gachsaran Naft Gachsaran
Shahr Raz FC Shahr Raz FC
Syria Syria
Vòng
Al-Wahda Damascus Al-Wahda Damascus
Jableh SC Jableh SC
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Horiyah Al-Horiyah
Al Ittihad (SYR) Al Ittihad (SYR)
Teshrin SC Teshrin SC
Al-Karamah Al-Karamah
Al Wathbah Al Wathbah
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Al-Taleiah Al-Taleiah
India I-League 2nd Division India I-League 2nd Division
Vòng
Sudeva Moonlight FC Sudeva Moonlight FC
SC Bengaluru SC Bengaluru
Kenkre Kenkre
Dempo Dempo
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Lyngby Reserve Lyngby Reserve
Brondby Reserve Brondby Reserve
Sonderjyske Reserve Sonderjyske Reserve
Hvidovre IF Reserve Hvidovre IF Reserve
Aarhus AGF Reserve Aarhus AGF Reserve
Vejle Reserve Vejle Reserve
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Delfin SC Delfin SC
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 6
FK Panevezys-2 FK Panevezys-2
Hegelmann Litauen II Hegelmann Litauen II
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
FK Riteriai FK Riteriai
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Santana AP Santana AP
Trem-AP Trem-AP
Meng Guanlian Meng Guanlian
Vòng
Fakirapool Young Mens Club Fakirapool Young Mens Club
Wari Club Wari Club
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 9
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
FC Telavi FC Telavi
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
Finland Suomen Cup Finland Suomen Cup
Vòng 3
Pallon Pojat Pallon Pojat
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Atlantis II Atlantis II
NJS NJS
Tikka Tikka
Puiu Puiu
Northern Ireland Reserve League Northern Ireland Reserve League
Vòng
Glenavon Reserves Glenavon Reserves
Ballymena Utd Reserves Ballymena Utd Reserves
Loughgall Reserves Loughgall Reserves
Coleraine Reserves Coleraine Reserves
Larne Reserves Larne Reserves
Carrick Rangers Reserves Carrick Rangers Reserves
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 2
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
Deportivo Santani Deportivo Santani
Atletico Tembetary Atletico Tembetary
Rubio nu Rubio nu
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 25
Moroka Swallows Moroka Swallows
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
Paraguay Women League Paraguay Women League
Vòng
Cerro Porteno (nữ) Cerro Porteno (nữ)
Sportivo Luqueno (nữ) Sportivo Luqueno (nữ)
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 22
Al-Naft Al-Naft
Naft Alwasat Naft Alwasat
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
AL Najaf AL Najaf
Duhok Duhok
Al Karkh Al Karkh
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Al-Hudod Al-Hudod
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 28
Hajer Hajer
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al-Ameade Al-Ameade
Al Safa(KSA) Al Safa(KSA)
Al-Trgee Al-Trgee
Faroe Islands Formuladeildin Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 5
Toftir B68 Toftir B68
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
Italy C1 Italy C1
Vòng 36
Juve Stabia Juve Stabia
Crotone Crotone
Arezzo Arezzo
Sassari Torres Sassari Torres
Cesena Cesena
Recanatese Recanatese
Avellino Avellino
Benevento Benevento
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 6
Tallinna FC Levadia B Tallinna FC Levadia B
Paide Linnameeskond B Paide Linnameeskond B
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 29
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Aurora Aurora
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 11
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Los Chankas Los Chankas
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Sporting Cristal Sporting Cristal
Ethiopia Higher League Ethiopia Higher League
Vòng
Debre Birhan Ketema Debre Birhan Ketema
Gamo Chencha Gamo Chencha
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 2
Viking B Viking B
Jerv Jerv
Valerenga B Valerenga B
Stjordals Blink Stjordals Blink
Hodd Hodd
Brann 2 Brann 2
U16 Châu Đại Dương U16 Châu Đại Dương
Qualifi
Papua New Guinea U16 Papua New Guinea U16
American Samoa U16 American Samoa U16
Tonga U16 Tonga U16
Solomon Islands U16 Solomon Islands U16
Peru B League Peru B League
Vòng
Academia Deportiva Cantolao Academia Deportiva Cantolao
Santos FC Lima Santos FC Lima
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 8
Curico Unido Curico Unido
CD Magallanes CD Magallanes
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 3
Aalesund FK Aalesund FK
Lyn Oslo Lyn Oslo
Asane Fotball Asane Fotball
Sogndal Sogndal
Bryne Bryne
Levanger FK Levanger FK
Kongsvinger Kongsvinger
Egersunds IK Egersunds IK
Mjondalen IF Mjondalen IF
Start Kristiansand Start Kristiansand
Moss Moss
Ranheim IL Ranheim IL
Sandnes Ulf Sandnes Ulf
Raufoss Raufoss
Ukraina Ukraina
Vòng 24
LNZ Lebedyn LNZ Lebedyn
Veres Veres
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
Dnipro-1 Dnipro-1
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Stabaek B Stabaek B
Rosenborg B Rosenborg B
Sola Sola
Sandefjord B Sandefjord B
Pors Grenland Pors Grenland
Odd Grenland 2 Odd Grenland 2
Assiden Assiden
Skeid Fotball B Skeid Fotball B
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 3
Gefle IF Gefle IF
Degerfors IF Degerfors IF
Orgryte Orgryte
IK Brage IK Brage
Vô địch Đức nữ Vô địch Đức nữ
Vòng 18
Hoffenheim (nữ) Hoffenheim (nữ)
Koln (nữ) Koln (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 8
Wanderers FC Wanderers FC
Liverpool URU Liverpool URU
Miramar Misiones FC Miramar Misiones FC
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 13
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
General Lamadrid General Lamadrid
Centro Espanol Centro Espanol
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 22
Mohun Bagan(Ind) Mohun Bagan(Ind)
Mumbai City Mumbai City
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 3
Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
Australia Victoria PL 1 U23 Australia Victoria PL 1 U23
Vòng
Kingston City U23 Kingston City U23
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Langwarrin U23 Langwarrin U23
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Mafra U23 CD Mafra U23
Portimonense U23 Portimonense U23
Braga U23 Braga U23
Academico Viseu U23 Academico Viseu U23
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 4
Roma CF (nữ) Roma CF (nữ)
Juventus (nữ) Juventus (nữ)
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng 16
Al-Hadd Al-Hadd
East Riffa East Riffa
Al-Muharraq Al-Muharraq
Al-Shabbab Al-Shabbab
Al-Riffa Al-Riffa
Al-Hala Al-Hala
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 27
Neftekhimik Nizhnekamsk Neftekhimik Nizhnekamsk
FK Makhachkala FK Makhachkala
Cúp quốc gia Uzbekistan Cúp quốc gia Uzbekistan
Group
Sementchi Kuvasoy Sementchi Kuvasoy
Namangan FA Namangan FA
Xorazm Urganch Xorazm Urganch
Aral Nukus Aral Nukus
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Mashal Muborak Mashal Muborak
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 25
Club Salmi Club Salmi
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Iceland Iceland
Vòng 2
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
Hạng nhất UAE Hạng nhất UAE
Vòng 27
Masfut Masfut
Dubba Al-Husun Dubba Al-Husun
Al-Rams Al-Rams
Al-Hamriyah Al-Hamriyah
City Club City Club
Gulf Heroes FC Gulf Heroes FC
Dubai United Dubai United
Gulf United FC Gulf United FC
U21 Anh U21 Anh
Vòng 19
Leeds United U21 Leeds United U21
Derby County U21 Derby County U21
Tottenham U21 Tottenham U21
Wolverhampton U21 Wolverhampton U21
Arsenal U21 Arsenal U21
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Leicester City U21 Leicester City U21
Stoke City U21 Stoke City U21
Sunderland U21 Sunderland U21
Middlesbrough U21 Middlesbrough U21
Brazil L Brazil L
Vòng
Rio Branco AC Rio Branco AC
Vasco AC Vasco AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 10
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Pyramids FC Pyramids FC
Zamalek Zamalek
EL Ahly EL Ahly
hạng 2 Trung Quốc hạng 2 Trung Quốc
Vòng 5
Hainan Star Hainan Star
Guangzhou Shadow Leopard Guangzhou Shadow Leopard
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Gimnasia LP (nữ) Gimnasia LP (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 23
St.-Truidense U21 St.-Truidense U21
AS Eupen U21 AS Eupen U21

Tin nổi bật