US Open 2022 lập kỷ lục về số khán giả tới sân

US Open 12/09/2022

US Open 2022 lập kỷ lục về số khán giả tới sân xem trực tiếp các trận đấu. Theo thống kê từ ban tổ chức, giải đấu năm nay thu hút tổng cộng hơn 776 nghìn cổ động viên.

Nadal và một loạt huyền thoại chúc mừng danh hiệu US Open 2022 của Alcaraz

US Open 12/09/2022

Rafael Nadal và một loạt huyền thoại như Rod Laver, Billie Jean King… gửi lời chúc mừng tới Carlos Alcaraz sau khi tay vợt 19 tuổi vô địch US Open 2022 nội dung đơn nam.

Alcaraz: Tôi nghĩ tới mẹ và ông nội ngay sau khi vô địch US Open

US Open 12/09/2022

Carlos Alcaraz bảo rằng thật tiếc khi các thành viên trong gia đình không thể cùng chia sẻ cùng anh khoảnh khắc vô địch US Open 2022. Tay vợt 19 tuổi thừa nhận anh lập tức nghĩ đến mẹ và ông nội sau khi vượt qua Casper Ruud.

Hành trình vô địch US Open 2022 của Alcaraz: Bản lĩnh ‘tiểu Nadal’

US Open 12/09/2022

Carlos Alcaraz vừa đánh bại Casper Ruud với tỷ số 3-1 để trở thành nhà vô địch US Open 2022. Tay vợt có biệt danh ‘tiểu Nadal’ liên tục thể hiện bản lĩnh trên hành trình chinh phục Grand Salam đầu tiên trong sự nghiệp, ở tuổi 19.

Alcaraz giành ngôi số 1 thế giới sau khi vô địch US Open, xô đổ loạt kỷ lục

US Open 12/09/2022

Sau khi chính thức đăng quang tại US Open 2022 nội dung đơn nam, Carlos Alcaraz cũng trở thành chủ nhân của ngôi số 1 trên BXH ATP thế giới. Bên cạnh đó, anh cũng lập nên hàng loạt kỷ lục.

Alcaraz hạ Ruud sau 4 set, chính thức đăng quang ngôi vô địch US Open 2022

US Open 12/09/2022

Carlos Alcaraz đã chính thức trở thành tân vương tại US Open. Ở trận chung kết vừa diễn ra, tay vợt người Tây Ban Nha đã xuất sắc đánh bại Casper Ruud sau 4 set đấu.

Link xem trực tiếp tennis US Open 2022 đơn nam - nữ hôm nay

US Open 12/09/2022

Link trực tiếp tennis US Open 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Mỹ Mở rộng đơn nam - nữ nhanh và CHÍNH XÁC nhất.

Trực tiếp tennis Alcaraz vs Ruud, Chung kết US Open - 03h00 ngày 12/9

US Open 12/09/2022

Trực tiếp tennis Chung kết nội dung đơn nam US Open 2022 giữa Carlos Alcaraz vs Casper Ruud, 03h00 ngày 12/9. Link xem trực tiếp trận Ruud vs Alcaraz thuộc giải Grand Slam - Mỹ Mở rộng cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Alcaraz: Tôi đã luyện được tinh thần thép để chiến đấu tại chung kết Grand Slam

US Open 11/09/2022

Carlos Alcaraz khẳng định anh đã tập luyện cả về tinh thần và thể chất trước trận chung kết Grand Slam đầu tiên trong sự nghiệp - US Open 2022.

Những con số ấn tượng sau chức vô địch US Open 2022 của Iga Swiatek

US Open 11/09/2022

Tay vợt số 1 thế giới Iga Swiatek đã đánh bại đối thủ người Tunisia, Ons Jabeur để giành chức vô địch US Open 2022 - giải Grand Slam cuối cùng trong năm.

Swiatek: Không ngờ tôi lại vô địch US Open 2022

US Open 11/09/2022

Đương kim vô địch US Open, Iga Swiatek tiết lộ cô không hề nghĩ rằng mình sẽ đăng quang trước khi bước vào giải Grand Slam cuối cùng trong năm. Swiatek cũng mô tả chiến thắng của mình trên đất Mỹ thật "điên rồ".

Iga Swiatek đánh bại Jabeur sau 2 set, lần đầu đăng quang tại US Open

US Open 11/09/2022

Tay vợt nữ số 1 thế giới Iga Swiatek đã xuất sắc đánh bại Ons Jabeur trong trận chung kết để giành chức vô địch US Open 2022. Đây cũng là danh hiệu Grand Slam thứ ba trong sự nghiệp của cô.

Xem thêm
Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Oostende
22:59
Lille
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Alanyaspor
22:59
Fenerbahce
Nea Salamis
23:30
Panathinaikos
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Ethiopia Premier League
Vòng
Awassa Kenema
22:59
Mekelakeya
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Rwanda
Vòng
Gorilla FC
23:10
Rayon Sports FC
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
Hạng 2 Senegal
Vòng
Amitie FC
23:30
ASC Port Autonome
Ajel de Rufisque
23:30
ASC Wally Daan
VĐQG Oman
Vòng 12
Alrstak
22:10
al bashaer
Mozambique Cup
Ferroviario Maputo
22:59
UD Songo
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:00
Osun Babes (nữ)
FC Robo (nữ)
22:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Bulgaria Premier League Women
Vòng
LP Super Sport Sofia (nữ)
22:30
FK Paldin Plovdiv (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Italy Serie D Cup
Asd Pineto Calcio
22:59
Tolentino
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
23:05
CNEPS Excellence
AS Dakar Sacre Coeur
23:30
Mbour
US Goree
23:30
AS Douanes Dakar
Diambars
23:30
SONACOS
Pikine
23:30
Teunhueth FC
Casamance
23:30
Guediawaye
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 15
Benfica Lubango
22:00
Academica Do Lobito
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
Holland Reserve League
Vitesse U21
23:30
Roda JC Kerkrade Reserve
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti

Nhận định Tennis