Nhận định tennis Tsitsipas vs Sinner, Vòng bảng ATP Finals - 20h30 ngày 12/11

Nhận định tennis giải ATP Finals 2023, trận Vòng bảng đơn nam giữa Stefanos Tsitsipas vs Jannik Sinner - 20h30 ngày 12/11. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Tsitsipas tại ATP Finals nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Sau thời gian chờ đợi, ATP Finals 2023 sẽ chính thức khởi tranh hôm nay 12/11. Trận mở màn là màn so tài giữa Stefanos Tsitsipas vs Jannik Sinner. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào lúc 20h30. 

Tại ATP Finals năm nay, Sinner là hạt giống số 4 của giải. Mùa này, tay vợt 22 tuổi đang thể hiện vô cùng ấn tượng. Anh đã giành được 56 chiến thắng sau 60 trận đấu.

Nhận định tennis Tsitsipas vs Sinner, Vòng bảng ATP Finals - 20h30 ngày 12/11 - Ảnh 1
Nhận định tennis Tsitsipas vs Sinner, Vòng bảng ATP Finals - 20h30 ngày 12/11

Sinner có tổng cộng 4 chức vô địch, bao gồm Montpellier Open, Canada Open, China Open và Vienna Open. Anh cũng giành được vị trí á quân tại Rotterdam Open và Miami Open. Tay vợt người Italia chính thức giành vé đến ATP Finals sau khi dừng bước ở vòng 3 Paris Masters.

Bên kia chiến tuyến, Tsitsipas lại có một mùa giải chưa thật sự ấn tượng. Sau khi vào đến chung kết Úc Mở rộng, ngôi sao người Hy Lạp có phần sa sút phong độ. Anh chỉ giành được 1 danh hiệu duy nhất là Los Cabos Open.

Trong quá khứ, Tsitsipas và Sinner từng gặp nhau 7 lần. Tsitsipas đang nhỉnh hơn với 5 chiến thắng và để thua 2 trận. Tuy nhiên, ở lần gặp nhau gần nhất tại Rotterdam Open, Sinner là người chiến thắng.

Dự đoán kết quả trận đấu: Tsitsipas 1-2 Sinner

Thông tin trận Sinner vs Tsitsipas

- Giải đấu: ATP Finals 2023

- Vòng: Vòng bảng đơn nam 

- Mặt sân: Cứng

- Thời gian: 20h30 ngày 12/11

- Địa điểm: Italia

TIN LIÊN QUAN
Link xem trực tiếp tennis ATP Finals 2023 hôm nay mới nhất

Link xem trực tiếp tennis ATP Finals 2023 hôm nay mới nhất

ATP Finals 19/11/2023

Link xem trực tiếp tennis ATP Finals 2023 hôm nay. iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải quần vợt ATP Finals 2023 đơn nam nhanh nhất và chính xác nhất.

Bốc thăm ATP Finals 2023: Djokovic cùng bảng với Rune, Alcaraz đối đầu Medvedev

Bốc thăm ATP Finals 2023: Djokovic cùng bảng với Rune, Alcaraz đối đầu Medvedev

ATP Finals 10/11/2023

Kết quả bốc thăm chia bảng ATP Finals 2023. iThethao cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất danh sách chia bảng tại ATP Finals 2023.

Lịch thi đấu hôm nay 12/11: ATP Finals 2023 chính thức khởi tranh

Lịch thi đấu hôm nay 12/11: ATP Finals 2023 chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis ngày 12/11 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng bảng ATP Finals 2023 nội dung đơn nam. Xem lịch tennis giải ATP Finals 2023 nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Nhận định tennis Medvedev vs Sinner, Chung kết Úc Mở rộng - 15h30 ngày 28/1

Nhận định tennis Medvedev vs Sinner, Chung kết Úc Mở rộng - 15h30 ngày 28/1

Nhận định tennis giải Úc Mở rộng 2024, trận Chung kết đơn nam giữa Daniil Medvedev vs Jannik Sinner - 15h30 ngày 28/1. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Medvedev tại Úc Mở rộng nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn

Nhận định tennis Sabalenka vs Qinwen, Chung kết Úc Mở rộng - 15h30 ngày 27/1

Nhận định tennis Sabalenka vs Qinwen, Chung kết Úc Mở rộng - 15h30 ngày 27/1

Nhận định tennis giải Úc Mở rộng 2024, trận Chung kết đơn nam giữa Aryna Sabalenka vs Zheng Qinwen - 15h30 ngày 27/1. Dự đoán kết quả tennis trận Qinwen vs Sabalenka tại Úc Mở rộng nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn

Nhận định tennis Djokovic vs Sinner, Bán kết Úc Mở rộng - 10h30 ngày 26/1

Nhận định tennis Djokovic vs Sinner, Bán kết Úc Mở rộng - 10h30 ngày 26/1

Nhận định tennis giải Úc Mở rộng 2024, trận Bán kết đơn nam giữa Novak Djokovic vs Jannik Sinner - 10h30 ngày 26/1. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Djokovic tại Úc Mở rộng nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Nhận định tennis Djokovic vs Sinner, Chung kết ATP Finals - 00h00 ngày 20/11

Nhận định tennis Djokovic vs Sinner, Chung kết ATP Finals - 00h00 ngày 20/11

Nhận định tennis giải ATP Finals 2023, trận Chung kết đơn nam giữa Novak Djokovic vs Jannik Sinner - 00h00 ngày 20/11. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Djokovic tại ATP Finals nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn

Nhận định tennis Djokovic vs Alcaraz, Bán kết ATP Finals - 3h00 ngày 19/11

Nhận định tennis Djokovic vs Alcaraz, Bán kết ATP Finals - 3h00 ngày 19/11

Nhận định tennis giải ATP Finals 2023, trận Bán kết đơn nam giữa Novak Djokovic vs Carlos Alcaraz - 3h00 ngày 19/11. Dự đoán kết quả tennis trận Alcaraz vs Djokovic tại ATP Finals nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn

Nhận định tennis Djokovic vs Dimitrov, Chung kết Paris Masters - 21h00 ngày 5/11

Nhận định tennis Djokovic vs Dimitrov, Chung kết Paris Masters - 21h00 ngày 5/11

Nhận định tennis Chung kết Paris Masters 2023 đơn nam giữa Novak Djokovic vs Grigor Dimitrov - 21h00 ngày 5/11. Dự đoán kết quả tennis trận Dimitrov vs Djokovic tại Pháp Mở rộng 2023 nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Nhận định tennis Djokovic vs Medvedev, Chung kết US Open - 3h00 ngày 11/9

Nhận định tennis Djokovic vs Medvedev, Chung kết US Open - 3h00 ngày 11/9

Nhận định tennis giải US Open 2023, trận Chung kết đơn nam giữa Novak Djokovic vs Daniil Medvedev - 3h00 ngày 11/9. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Djokovic tại giải Grand Slam Mỹ Mở rộng nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Medvedev, Bán kết US Open - 6h00 ngày 9/9

Nhận định tennis Alcaraz vs Medvedev, Bán kết US Open - 6h00 ngày 9/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nam US Open 2023, trận Carlos Alcaraz vs Daniil Medvedev, 6h00 ngày 9/9. Dự đoán kết quả tennis trận Medvedev vs Alcaraz tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2023 trên iThethao.vn.

Nhận định tennis Sabalenka vs Keys, Bán kết US Open - 7h30 ngày 8/9

Nhận định tennis Sabalenka vs Keys, Bán kết US Open - 7h30 ngày 8/9

Nhận định tennis Bán kết nội dung đơn nữ US Open 2023, trận Aryna Sabalenka vs Madison Keys, 7h30 ngày 8/9. Dự đoán kết quả tennis trận Keys vs Sabalenka tại Bán kết Mỹ Mở rộng 2023 trên iThethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Zverev, Tứ kết US Open - 7h30 ngày 7/9

Nhận định tennis Alcaraz vs Zverev, Tứ kết US Open - 7h30 ngày 7/9

Nhận định tennis Tứ kết nội dung đơn nam US Open 2023, trận Carlos Alcaraz vs Alexander Zverev, 7h30 ngày 7/9. Dự đoán kết quả tennis trận Zverev vs Alcaraz tại Tứ kết Mỹ Mở rộng 2023 trên iThethao.vn.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Pohang Steelers Pohang Steelers
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Raed Al Raed
Al-Feiha Al-Feiha
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Hazm Al-Hazm
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Atletico Madrid Atletico Madrid
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Sandefjord Sandefjord
Ranheim IL Ranheim IL
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
CD El Nacional CD El Nacional
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Colo Colo Colo Colo
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
FC Botosani FC Botosani
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto Instituto
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Barracas Central Barracas Central
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Ain Al Ain
Hatta Hatta
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Bataeh Al Bataeh
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
Celaya FC Celaya FC
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 21
AEK Athens B AEK Athens B
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Kozani F.S. Kozani F.S.
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Dire Dawa Dire Dawa
Hambericho Durame Hambericho Durame
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Harts Harts
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jarra West FC Jarra West FC
Wagadu FC Wagadu FC
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Zanzibar Premier League Zanzibar Premier League
Vòng
Kmka Kmka
Ngome FC Ngome FC
Malindi Malindi
Maendeleo FC Maendeleo FC
Algeria Regional League Algeria Regional League
Vòng
RB Constantine RB Constantine
MB Constantine MB Constantine
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
Israel C League Israel C League
Vòng
Bnei Eilat Bnei Eilat
MS Jerusalem MS Jerusalem
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 22
Abia Warriors Abia Warriors
Kwara United Kwara United
Enyimba Enyimba
Gombe United Gombe United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Bendel Insurance Bendel Insurance
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Quarterfinals
Santa Clara Santa Clara
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Benfica Benfica
Israel B League Israel B League
Vòng 19
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
CD Achuapa CD Achuapa
CD Zacapa CD Zacapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 16
Esbjerg U19 Esbjerg U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ) Fjolnir (nữ)
Smari (nữ) Smari (nữ)
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 7
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Botafogo PB Botafogo PB
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Serra Branca EC Serra Branca EC
Sousa PB Sousa PB
Pombal EC Pombal EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Campinense Campinense
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Onduparaka FC Onduparaka FC
Kiyinda Boys Kiyinda Boys
Lugazi Municipal FC Lugazi Municipal FC
Boma Young FC Boma Young FC
Qatar Qatar
Vòng 15
Al Shamal Al Shamal
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
Liberia First Division Liberia First Division
Vòng
Freeport Freeport
NPA Anchors NPA Anchors
FC Kallon Liberia FC Kallon Liberia
BEA Mountain FC BEA Mountain FC
Invicible Eleven Invicible Eleven
Global Pharma Global Pharma
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Lillestrom U19 Lillestrom U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
New England Revolution New England Revolution
CA Independente CA Independente
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 8
Marathon Marathon
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Olancho FC Olancho FC
CD Olimpia CD Olimpia
Lobos UPNFM Lobos UPNFM
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Turks Caicos Islands (U20) Turks   Caicos Islands (U20)
Guyana U20 Guyana U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Suriname U20 Suriname U20
Cuba U20 Cuba U20
Belize U20 Belize U20
Guatemala U20 Guatemala U20
ArubaU20 ArubaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Barbados U20 Barbados U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
preliminaries
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Capital TO Capital TO
Belgian Cup Belgian Cup
Bán kết
Royal Antwerp Royal Antwerp
Oostende Oostende
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
USM Alger U21 USM Alger U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
US Biskra U21 US Biskra U21
ES Setif U21 ES Setif U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Misr Insurance FC Misr Insurance FC
FC Porto Suez FC Porto Suez
El Shams El Shams
Marekh Marekh
Kahraba Ismailia Kahraba Ismailia
Alo Egypt Alo Egypt
El Sharqia Dokhan El Sharqia Dokhan
Bur Fouad Bur Fouad
El Entag Al Harby El Entag Al Harby
Ithad Al Shortah Ithad Al Shortah
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 17
Arbil Arbil
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
Al Talaba Al Talaba
Al-Hudod Al-Hudod
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
Maharashtra Maharashtra
Delhi SA Delhi SA
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Al-Safa Al-Safa
U18 Anh FA Cup U18 Anh FA Cup
Quarterfinals
Leeds United U18 Leeds United U18
Liverpool U18 Liverpool U18
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Nautico MS Nautico MS
Portuguesa MS Portuguesa MS
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Ujpesti Ujpesti
Paksi SE Honlapja Paksi SE Honlapja
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 13
Al Morooj Al Morooj
Al Akhdar Al Akhdar
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
Feyenoord Feyenoord
Groningen Groningen
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Rennes Rennes
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Cyprus Cup Cyprus Cup
Quarterfinals
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Odisha FC Odisha FC
East Bengal East Bengal
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Quarterfinals
FC Sion FC Sion
Young Boys Young Boys
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 2
Caucaia CE Caucaia CE
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Galatasaray Galatasaray
Karagumruk Karagumruk
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
finals
Jordan (nữ) Jordan (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
UMF Njardvik UMF Njardvik
Fjolnir Fjolnir
Fylkir Fylkir
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
HK Kopavogs HK Kopavogs
Brazil Serie D Brazil Serie D
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Imperatriz(MA) Imperatriz(MA)
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Fluminense RJ Fluminense RJ
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
Smouha SC Smouha SC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Zamalek Zamalek
El Daklyeh El Daklyeh
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
URA Kampala URA Kampala
Ma Lu Ma Lu
Vipers Vipers
Bright Stars Bright Stars
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 19
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis