Lịch thi đấu tennis ngày 25/9: Laver Cup ngày 3 - Đội châu Âu tiến sát ngôi vô địch

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 25/9 với tâm điểm là ngày thi đấu đầu cuối cùng tại Laver Cup 2022 và Moselle Open 2022. Xem lịch tennis giải Laver Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau khi US Open kết thúc, giai đoạn vòng bảng VCK Davis Cup 2022 cũng vừa hoàn thành. Trải qua 6 lượt trận, 8 cái tên xuất sắc nhất lọt vào tứ kết đã chính thức lộ diện gồm: Italia, Croatia, Canada, Tây Ban Nha, Đức, Australia, Hà Lan và Mỹ. 

Tuần này, tâm điểm của làng banh nỉ thế giới sẽ là Laver Cup - giải quần vợt đồng đội nam giữa đội châu  u và đội Thế giới thi đấu với nhau. Hiện tại, giải vừa hoàn thành ngày thi đấu thứ hai. Nhờ sự xuất sắc của Djokovic, đội châu  u đang dẫn trước 8-4.

Lịch thi đấu tennis ngày 25/9: Laver Cup ngày 3 - Đội châu Âu tiến sát ngôi vô địch - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 25/9: Laver Cup ngày 3 - Đội châu Âu tiến sát ngôi vô địch

Hôm nay 25/9, Laver Cup 2022 sẽ bước vào ngày thi đấu thứ ba. Lịch cụ thể như sau: Trận đôi nam sẽ diễn ra trước, vào lúc 18h00, khi Berrettini và Murray chạm trán Felix Auger-Aliassime và Jack Sock. Ngay sau đó, Novak Djokovic sẽ chạm trán Auger Aliassime ở trận đơn 2 vào khoảng 19h30.

Ở trận đơn nam 3, Stefanos Tsitsipas sẽ gặp Frances Tiafoe vào khoảng 21h00. Vào lúc 22h30, trận đơn nam cuối là màn so tài giữa Casper Ruud và Taylor Fritz. 

Trong khi đó ở Moselle Open, 2 tấm vé vào chung kết đã được xác định. Đây là màn so tài giữa Alexander Bublik và Lorenzo Sonego.

Lịch thi đấu tennis ngày 25/9 - LAVER CUP 2022 NGÀY 3

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
LAVER CUP 2022 - NGÀY 2
THỜI GIAN
TRẬN ĐẤU
 
ĐỘI CHÂU ÂU ĐỘI THẾ GIỚI
18:00 25/9 Berrettin /
Murray A.
Auger Ali /
Sock J.
K+SPORT2
19:30 25/9 Djokovic N. Auger Aliassime F.
21:00 25/9 Tsitsipas S. Tiafoe F.
22:30 25/9 Ruud C. Fritz T.
ATP 250 - San Diego Open - Đơn nam - Chung kết
07:00 Giron M. (3) Nakashima B. (5)  
ATP 250 - Moselle Open - Đơn nam - Chung kết
20:30 Bublik A. (7) Sonego L.  
TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp tennis ITF M25 Tây Ninh - Hải Đăng Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem danh sách các kênh phát sóng trực tiếp ITF M25 Tây Ninh - Hải Đăng Cup 2022. Lịch trực tiếp giải quần vợt M25 Tây Ninh 2022, xem tennis Hải Đăng Cup M25 trực tuyến cập nhật nhanh nhất trên thethao.vn.

Giải tennis ITF M25 Tây Ninh - Hải Đăng Cup 2022 chính thức khởi tranh

Hôm nay 25/9, giải tennis ITF M25 Tây Ninh - Hải Đăng Cup 2022 chính thức khởi tranh từ vòng loại. Trong đó, có 8 tay vợt Việt Nam góp mặt.

Tay vợt bị cụt 1 tay Alex Hunt trở lại Tây Ninh dự giải ITF M25 Hải Đăng Cup 2022

Tay vợt người một tay người New Zealand - Alex Hunt tiếp tục trở thành tâm điểm chú ý ở vòng loại 1 giải ITF M25 Tây Ninh - Hải Đăng Cup 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Chung kết Davis Cup 2022: Canada đấu Australia

Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/11 với tâm điểm là trận chung kết VCK Davis Cup 2022. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên ithethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022, ltđ VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11: Bán kết Davis Cup - Croatia vs Australia

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11 với tâm điểm là trận bán kết 1 tại VCK Davis Cup 2022. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Chung kết ATP Finals 2022: Djokovic đấu Ruud khi nào?

Cập nhật Lịch thi đấu tennis rạng sáng 21/11 với tâm điểm là các trận CHUNG KẾT ATP Finals 2022 giữa Novak Djokovic vs Casper Ruud. Xem lịch thi đấu quần vợt chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ATP Finals 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis ATP Finals 2022 hôm nay. Cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt ATP Finals 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Bán kết ATP Finals 2022: Djokovic đấu Fritz, Ruud gặp Rublev

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 19/11 và rạng sáng 20/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng BÁN KẾT ATP Finals 2022. Xem lịch thi đấu quần vợt vòng bán kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 18/11: ATP Finals - Djokovic đấu Medvedev, Tsitsipas gặp Rublev

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 18/11 và rạng sáng 19/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch thi đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 17/11: Nadal đánh trận ‘danh dự’ ở ATP Finals

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 17/11 và rạng sáng 18/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch thi đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 16/11: Vòng bảng ATP Finals - Djokovic vs Rublev

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 16/11 và rạng sáng 17/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 15/11: Vòng bảng ATP Finals - Nadal vs Auger Aliassime

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 15/11 và rạng sáng 16/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

World Cup
1/8 Final
Nhật Bản
22:00
Croatia
Brazil
02:00
Hàn Quốc
Trung Quốc
Vòng 29
Beijing Guoan
14:30
Dalian Pro
Tianjin Tigers
18:00
Guangzhou Evergrande
Hebei FC
18:00
Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua
18:30
Zhejiang Greentown
Henan Songshan Longmen
18:30
Chengdu Better City FC
Giao hữu quốc tế
Sturm Graz
22:00
Empoli
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
CD Mafra
03:45
Vizela
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
Ponferradina
03:00
Burgos CF
VĐQG Romania
Vòng 19
FC Steaua Bucuresti
00:00
CS Mioveni
Hạng 3 Pháp
Vòng 14
Versailles 78
00:00
Sedan
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 16
Caykur Rizespor
00:00
Pendikspor
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
Apollon Kalamarias
20:00
Apollon Larissas
Kallithea
20:15
AEK Athens B
Tanzania Ligue 1
Vòng 15
Polisi Tanzania FC
20:00
Azam
England Conference North Division
Vòng 22
Bradford Park Avenue
02:45
AFC Telford United
Argentina Torneo B
Talleres de Perico
03:30
Huracan de Embarcacion
San Martin Mendoza
03:30
EFI Juniors
CA Sarmiento de Humboldt
04:00
San Martin El Banado
Ferrocarril del Estado
04:00
Coronel Aguirre
Atletico Carcarana
04:00
Rivadavia Venado Tuerto
Germinal de Rawson
04:00
San Lorenzo Puerto Deseado
San Miguel Bochin Club
04:00
CA Juventud Alianza
AH Zapla
04:00
Villa San Antonio
General Paz Junlors
04:00
Deportivo Colon CC
Atletico Policial
05:00
Union Santiago
Velez de San Ramon
05:00
Barrio Argentino
Guarani A. Franco
05:00
CSyD Victoria
Ben Hur Rafaela
05:30
Club Arsenal de Viale
Union Villa Krause
06:30
CA Penaflor
Club Jorge Newbury
07:00
Union San Luis
Portugal Liga 3
Vòng 12
Mokala Pancheners
23:00
Sporting CP B
Luxembourg Promotion DHonneur
Vòng
FC Marisca Mersch
02:00
Blo Weiss Medernach
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportivo Pereira
England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Millwall U21
21:30
Ipswich U21
Israel B League
Vòng 13
Bnei Eilat
18:00
Ironi Modiin
Hapoel Herzliya
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
18:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
Maccabi Shaarayim
18:00
Hapoel Kfar Shalem
Maccabi Yavne
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
MS Ironi Kuseife
18:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Shimshon Kafr Qasim
18:00
SC Maccabi Ashdod
Shimshon Tel Aviv
18:00
Sport Club Dimona
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Coban Imperial
03:30
Xelaju MC
Antigua GFC
07:00
CD Achuapa
Cyprus 1 Division
Vòng 13
Omonia Nicosia FC
00:00
Karmiotissa Polemidion
England U21 League Cup
Vòng bảng
Crystal Palace U21
21:00
Bristol City U21
Newcastle U21
02:00
Sheffield Utd U21
Hull City U21
02:00
Charlton Athletic U21
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ahli Al-Fujirah
19:40
Hatta
Al Bataeh
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
City Club
19:40
Al Nasr Dubai
CRC C
Quarterfinals
Alajuelense
05:00
AD Grecia
Primera Division de Honduras
Vòng
CD Olimpia
05:00
Marathon
Israel Women First National
Vòng 7
Maccabi Emekheifer (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Hapoel Jerusalem (nữ)
01:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Petah Tikva (nữ)
01:30
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Zambia U17
20:30
Seychelles(U17)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Ballymena Utd Reserves
02:45
Carrick Rangers Reserves
Coleraine Reserves
02:45
Larne Reserves
Crusaders Reserves
02:45
Linfield Reserves
Glenavon Reserves
02:45
Dungannon Swifts Reserves
Glentoran Reserves
02:45
Portadown Reserves
Newry City Reserves
02:45
Cliftonville Reserves
Bahrain Division
Vòng 6
Etehad Alreef
22:00
Busaiteen
Malkia
22:00
Buri
Al-Tadhmon
22:00
Al-Najma
Al-Ittifaq
22:00
A'Ali
Al-Ittihad(BHR)
22:00
Um Alhassam
Qalali
22:00
Isa Town
Iraqi Premier League
Vòng 8
AI Kahrabaa
18:30
Zakho
Arbil
18:30
Al-Naft
Karbalaa
20:45
Newroz SC(IRQ)
Naft Misan
20:45
Al Sinaah
Al Zawraa
21:00
Naft Alwasat
Al Quwa Al Jawiya
23:30
Al Shorta
Italy C1
Vòng 17
Pescara
02:30
Taranto Sport
Iran Div 2
Vòng
FC Vista Turbine
17:30
Mes Soongoun Varzaghan
Foolad Khuzestan B
17:30
Espad Tehran
Ngoại hạng Sudan
Vòng 12
Al Merreikh
21:00
Haidoub FC
Ahli Al Khartoum
23:30
Wad Nobawi
Italy Serie D
Vòng
Real Monterotondo
20:30
US Palmese
U21 Ukraina
Vòng 14
Dnipro-1 U21
16:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Guatemala Reserve League
Vòng
CSD Municipal Reserves
03:48
CD Achuapa Reserves
El Salvador Liga Feminina
Vòng
Alianza FC San Salvador (nữ)
04:15
Santa Tecla (nữ)
Armenia Premier League
Vòng 20
FC Avan Academy
22:00
FC Pyunik
Ivory Coast Premier Division
Vòng
CO Korhogo
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
ASI Abengourou
01:00
AF Amadou Diallo Djekanou
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Maritimo U23
17:00
Rio Ave U23
Jamaica Premier League
Vòng 4
Vere United
03:15
Waterhouse FC
Siti Worley Garden J
05:00
Dunbeholden FC
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Qaradag Lokbatan
17:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
17:00
FK Qabala II
Sabayi II
17:00
Araz Nakhchivan
Zaqatala FK
17:00
Turan Tovuz II
U21 Anh
Vòng 5
Derby County U21
02:00
Southampton U21
Fulham U21
02:00
Arsenal U21
Bhutan League Women
Vòng
BFF Academy (nữ)
16:00
Ugyen Academy (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Busoga United
20:00
Bright Stars
U21 Bỉ
Vòng 11
St.-Truidense U21
01:30
FCV Dender EH U21
RS Waasland Beveren U21
01:30
Lierse U21
Westerlo U21
02:00
Lommel SK U21
Deinze U21
02:00
Kortrijk U21
RWD Molenbeek U21
02:00
AS Eupen U21
Excelsior Virton U21
02:00
KV Oostende U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis