Lịch thi đấu tennis ngày 17/8: Medvedev và Alcaraz ra quân tại Cincinnati Masters

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 16/8 và sáng 17/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 và vòng 2 nội dung đơn nam và đơn nữ Cincinnati Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cùng thethao.vn.

Trước khi US Open khởi tranh, làng banh nỉ có 2 giải Masters 1000 trên mặt sân cứng liên tiếp nhau, giúp các tay vợt chạy đà. Hiện tại, giải đầu tiên là Rogers Cup tại Canada đã khép lại, với chức vô địch thuộc về Pablo Carreno-Busta và Simona Halep. 

Từ ngày 15/8 đến 22/8, đến lượt Cincinnati Masters khởi tranh. Giải sẽ diễn ra trong vòng 1 tuần, tại Trung tâm Quần vợt Gia đình Lindner Family ở bang Ohio, Mỹ. 2022 là năm tuổi thứ 121 của nội dung nam và 94 của nội dung nữ.

Lịch thi đấu tennis ngày 17/8: Medvedev và Alcaraz ra quân tại Cincinnati Masters - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis ngày 17/8: Medvedev và Alcaraz ra quân tại Cincinnati Masters

Đêm qua và rạng sáng nay 16/8, Cincinnati Masters vừa khép lại ngày thi đấu đầu tiên. Đêm nay và sáng mai 17/8, giải sẽ bước vào ngày thi đấu thứ hai, bao gồm các trận còn lại của vòng 1 và một số trận thuộc vòng 2. 

Ở nội dung đơn nam, Nick Kyrgios sẽ đánh trận mở màn vào khoảng 1h00 với Alejandro Davidovich Fokina. Đến sáng, hạt giống số 3 Carlos Alcaraz sẽ mở màn vòng 2 với màn chạm trán Mackenzie McDonald vào khoảng 6h00. Ngay sau đó, hạt giống số 1 Daniil Medvedev cũng sẽ ra sân với trận gặp Botic van de Zandschulp vào khoảng 7h30. 

Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, vòng 1 cũng sẽ tiếp nối vào đêm nay và sáng mai. Vào khoảng 22h00 đêm nay 16/8, Naomi Osaka sẽ gặp Zhang Shuai tại vòng 1. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS ĐÊM 16/8 VÀ SÁNG 17/8 - CINCINNATI MASTERS NGÀY 2

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
Masters 1000 - Cincinnati Masters - Đơn nam - Vòng 1 + 2
ĐÊM 16/8/2022
22:00 Paul T. Brooksby J.
On Sports
K+Sport2
22:00 Kokkinakis T. Sinner J. (10)
22:00 Laaksonen H. De Minaur A.
22:00 Coric B. Musetti L.
23:30 Fritz T. (11) Baez S.
23:30 Ramos-Vinolas A. Fognini F.
SÁNG 17/8/2022
01:00 Kyrgios N. Davidovich Fokina A.
On Sports
K+Sport2
01:00 Carreno-Busta P. Kecmanovic M.
01:00 Sonego L. Shelton B.
02:30 Krajinovic F. Evans D.
04:00 Karatsev A. Schwartzman D. (13)
04:00 Cilic M. (14) Ruusuvuori E.
06:00 McDonald M. Alcaraz C. (3)
07:30 Medvedev D. (1) Van De Zandschulp B.
Masters 1000 - Cincinnati Masters - Đơn nữ - Vòng 1 + 2
ĐÊM 16/8/2022
22:00 Bencic B. (12) Cirstea S.
On Sports
K+Sport2
22:00 Osaka N. Zhang S.
22:00 Kalinina A. Mertens E.
23:30 Pliskova K. (14) Williams V.
23:30 Kenin S. Rogers S.
23:30 Trevisan M. Kalinskaya A.
23:30 Kostyuk M. Giorgi C.
SÁNG 17/8/2022
00:30 Pliskova K. (14) Williams V.
On Sports
K+Sport2
00:30 Kenin S. Rogers S.
00:30 Trevisan M. Kalinskaya A.
00:30 Kostyuk M. Giorgi C.
02:00 Martincova T. Kontaveit A. (2)
03:00 Gauff C. (11) Bouzkova M.
03:30 Haddad Maia B. Ostapenko J. (16)
06:30 Keys M. Putintseva Y.
07:00 Williams S. Raducanu E. (10)
08:30 Garcia C. Sakkari M. (4)
TIN LIÊN QUAN
Lịch thi đấu tennis ngày 16/8: Cincinnati Masters chính thức khởi tranh

Lịch thi đấu tennis ngày 16/8: Cincinnati Masters chính thức khởi tranh

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 15/8 và sáng 16/8 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 nội dung đơn nam và đơn nữ Cincinnati Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Western & Southern Open 2022 cùng thethao.vn.

Halep đánh bại ‘ngựa ô’ Haddad Maia, lần thứ ba vô địch Rogers Cup

Halep đánh bại ‘ngựa ô’ Haddad Maia, lần thứ ba vô địch Rogers Cup

“Ngựa ô” Beatriz Haddad Maia đã không thể làm nên điều bất ngờ ở trận chung kết đơn nữ Rogers Cup 2022 trước Simona Halep và chấp nhận vị trí á quân.

Nadal soán ngôi số 1 thế giới của Medvedev nếu vô địch Cincinnati Masters

Nadal soán ngôi số 1 thế giới của Medvedev nếu vô địch Cincinnati Masters

ATP Tour 15/08/2022

Rafael Nadal sẽ có cơ hội để vươn lên đứng đầu trên BXH ATP đơn nam nếu như nâng cao chiếc cúp vô địch tại Cincinnati Masters 2022.

Kết quả tennis hôm nay 16/8: Murray vào vòng 2 Cincinnati Masters

Kết quả tennis hôm nay 16/8: Murray vào vòng 2 Cincinnati Masters

Cập nhật kết quả tennis ngày 16/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam, đơn nữ tại Cincinnati Masters 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Cincinnati Mở rộng cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/3: Chung kết Dubai Championship - Bublik vs Humbert

Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/3: Chung kết Dubai Championship - Bublik vs Humbert

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 2/3/2024 với tâm điểm là các trận chung kết Dubai Championship và Mexican Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/3: Bán kết Dubai Championship - Medvedev vs Humbert

Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/3: Bán kết Dubai Championship - Medvedev vs Humbert

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 1/3/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết Dubai Championship và Mexican Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/2: Tứ kết Dubai Championship - Medvedev vs Fokina

Lịch thi đấu tennis hôm nay 29/2: Tứ kết Dubai Championship - Medvedev vs Fokina

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 29/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết Dubai Championship và Mexican Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/2: Vòng 2 Dubai Championship - Medvedev vs Sonego

Lịch thi đấu tennis hôm nay 28/2: Vòng 2 Dubai Championship - Medvedev vs Sonego

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 28/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 Dubai Championship và Mexican Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 21/2: Rublev ra quân ở Doha Open 2024

Lịch thi đấu tennis hôm nay 21/2: Rublev ra quân ở Doha Open 2024

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 21/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 2 Rio Open và Doha Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 20/2: Norrie ra quân ở Rio Open 2024

Lịch thi đấu tennis hôm nay 20/2: Norrie ra quân ở Rio Open 2024

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 20/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Rio Open và Doha Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 18/2: Chung kết Argentina Open - Sinner vs De Minaur

Lịch thi đấu tennis hôm nay 18/2: Chung kết Argentina Open - Sinner vs De Minaur

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 18/2/2024 với tâm điểm là các trận Chung kết Rotterdam Open và Argentina Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 17/2: Bán kết Argentina Open - Alcaraz vs Jarry

Lịch thi đấu tennis hôm nay 17/2: Bán kết Argentina Open - Alcaraz vs Jarry

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 17/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết Rotterdam Open và Argentina Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 16/2: Tứ kết Argentina Open - Alcaraz vs Vavassori

Lịch thi đấu tennis hôm nay 16/2: Tứ kết Argentina Open - Alcaraz vs Vavassori

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 16/2/2024 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Tứ kết Rotterdam Open và Argentina Open 2024. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên iThethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 16/2: Alcaraz vào vòng 2 Argentina Open

Kết quả tennis hôm nay 16/2: Alcaraz vào vòng 2 Argentina Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 16/2 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 1 Rotterdam Open và Argentina Open 2024. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày cùng iThethao.vn.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 27
Burnley Burnley
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Manchester City Manchester City
Manchester United Manchester United
La Liga La Liga
Vòng 27
Villarreal Villarreal
Granada CF Granada CF
Atletico Madrid Atletico Madrid
Betis Betis
Mallorca Mallorca
Girona Girona
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Barca Barca
Serie A Serie A
Vòng 27
Verona Verona
Sassuolo Sassuolo
Empoli Empoli
Cagliari Cagliari
Frosinone Frosinone
Lecce Lecce
Atalanta Atalanta
Bologna Bologna
Napoli Napoli
Juventus Juventus
Bundesliga Bundesliga
Vòng 24
FC Koln FC Koln
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Werder Bremen Werder Bremen
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 24
Toulouse Toulouse
Nice Nice
Stade Brestois Stade Brestois
Le Havre Le Havre
Montpellier Montpellier
Strasbourg Strasbourg
Nantes Nantes
Metz Metz
Rennes Rennes
Lorient Lorient
Lyon Lyon
Lens Lens
V-League V-League
Vòng 12
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Bình Định Bình Định
Sông Lam Nghệ An Sông Lam Nghệ An
Nam Định FC Nam Định FC
Khánh Hòa Khánh Hòa
Hà Nội FC Hà Nội FC
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
TP.HCM FC TP.HCM FC
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 19
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Adelaide United Adelaide United
Brisbane Roar Brisbane Roar
Melbourne Victory Melbourne Victory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Daegu FC Daegu FC
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
J-League 1 J-League 1
Vòng 2
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 3
Inter Miami Inter Miami
Orlando City Orlando City
Real Salt Lake Real Salt Lake
Los Angeles FC Los Angeles FC
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Charlotte FC Charlotte FC
Chicago Fire Chicago Fire
FC Cincinnati FC Cincinnati
Houston Dynamo Houston Dynamo
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Kansas City FC Kansas City
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
New York City FC New York City FC
FC Dallas FC Dallas
Montreal Impact Montreal Impact
Colorado Rapids Colorado Rapids
Nashville Nashville
Seattle Sounders Seattle Sounders
Austin FC Austin FC
Portland Timbers Portland Timbers
DC United DC United
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
LA Galaxy LA Galaxy
New England Revolution New England Revolution
Toronto FC Toronto FC
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 1
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Toluca Toluca
Tigres UANL Tigres UANL
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Pachuca Pachuca
FC Juarez FC Juarez
Atlas Atlas
Club America Club America
Monterrey Monterrey
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club Tijuana Club Tijuana
Club Leon Club Leon
Hà Lan Hà Lan
Vòng 24
AFC Ajax AFC Ajax
FC Utrecht FC Utrecht
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Feyenoord Feyenoord
SC Heerenveen SC Heerenveen
PEC Zwolle PEC Zwolle
Fortuna Sittard Fortuna Sittard
Excelsior SBV Excelsior SBV
Heracles Almelo Heracles Almelo
Almere City FC Almere City FC
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 24
Portimonense Portimonense
Vizela Vizela
Casa Pia AC Casa Pia AC
Gil Vicente Gil Vicente
Sporting CP Sporting CP
SC Farense SC Farense
FC Porto FC Porto
Benfica Benfica
Scotland Scotland
Vòng 29
Heart of Midlothian Heart of Midlothian
Celtic FC Celtic FC
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 24
FC Sion FC Sion
Bellinzona Bellinzona
Vaduz Vaduz
Schaffhausen Schaffhausen
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 26
Luzern Luzern
Lugano Lugano
FC Zurich FC Zurich
Young Boys Young Boys
Winterthur Winterthur
Yverdon Yverdon
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 28
Pendikspor Pendikspor
Konyaspor Konyaspor
Istanbul BB Istanbul BB
Samsunspor Samsunspor
Besiktas JK Besiktas JK
Galatasaray Galatasaray
Ba Lan Ba Lan
Vòng 23
LKS Lodz LKS Lodz
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Korona Kielce Korona Kielce
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Lech Poznan Lech Poznan
Nga Nga
Vòng 19
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Fakel Fakel
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Baltika Kaliningrad Baltika Kaliningrad
FK Sochi FK Sochi
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 28
Racing Genk Racing Genk
Club Brugge Club Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Sint-Truidense Sint-Truidense
Anderlecht Anderlecht
KAS Eupen KAS Eupen
Kortrijk Kortrijk
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 25
Rijeka Rijeka
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
ZNK Osijek ZNK Osijek
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 28
Cittadella Cittadella
Pisa Pisa
Como Como
Venezia Venezia
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Catanzaro Catanzaro
Feralpisalo Feralpisalo
Sampdoria Sampdoria
Ascoli Ascoli
Reggiana Reggiana
Bari Bari
Spezia Spezia
Modena Modena
Cremonese Cremonese
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 29
Andorra CF Andorra CF
Valladolid Valladolid
Tenerife Tenerife
Mirandes Mirandes
Zaragoza Zaragoza
SD Amorebieta SD Amorebieta
Leganes Leganes
Eibar Eibar
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 24
Oliveirense Oliveirense
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
SCU Torreense SCU Torreense
Porto B Porto B
Penafiel Penafiel
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Leixoes Leixoes
CD Tondela CD Tondela
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 24
SC Paderborn 07 SC Paderborn 07
Magdeburg Magdeburg
SV Elversberg SV Elversberg
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Hamburger SV Hamburger SV
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 2
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Tochigi SC Tochigi SC
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 24
FC Koper FC Koper
NK Rogaska NK Rogaska
Radomlje Radomlje
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 29
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
FC Botosani FC Botosani
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 20
Lyngby Lyngby
Hvidovre IF Hvidovre IF
Viborg Viborg
Randers FC Randers FC
Brondby IF Brondby IF
Vejle Vejle
Aarhus AGF Aarhus AGF
Odense BK Odense BK
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 3
Palestino Palestino
Univ Catolica Univ Catolica
O.Higgins O.Higgins
Everton CD Everton CD
Nublense Nublense
Audax Italiano Audax Italiano
Union Espanola Union Espanola
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Everton CD Everton CD
O.Higgins O.Higgins
Colo Colo Colo Colo
Huachipato Huachipato
Union La Calera Union La Calera
Municipal Iquique Municipal Iquique
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 23
CSKA Sofia CSKA Sofia
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Independiente Independiente
Argentinos juniors Argentinos juniors
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
River Plate River Plate
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Lanus Lanus
Boca Juniors Boca Juniors
Belgrano Belgrano
Newells Old Boys Newells Old Boys
San Lorenzo San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 22
Gornik Leczna Gornik Leczna
Motor Lublin Motor Lublin
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Chungnam Asan Chungnam Asan
Busan I Park Busan I Park
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 28
Ingolstadt Ingolstadt
Viktoria koln Viktoria koln
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
SC Verl SC Verl
MSV Duisburg MSV Duisburg
Borussia Dortmund (Youth) Borussia Dortmund (Youth)
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 5
Angostura FC Angostura FC
Portuguesa FC Portuguesa FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Caracas FC Caracas FC
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Academia Puerto Cabello Academia Puerto Cabello
Deportivo Rayo Zuliano Deportivo Rayo Zuliano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 25
Giresunspor Giresunspor
Adanaspor Adanaspor
Goztepe Goztepe
Boluspor Boluspor
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Bandirmaspor Bandirmaspor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Cancun FC Cancun FC
Atletico La Paz Atletico La Paz
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 17
ACS Viitorul Selimbar ACS Viitorul Selimbar
CS Mioveni CS Mioveni
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 22
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 21
Kissamikos Kissamikos
Olympiakos Piraeus B Olympiakos Piraeus B
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
Kalamata AO Kalamata AO
Kallithea Kallithea
Diagoras Diagoras
Ionikos Ionikos
AO Giouchtas AO Giouchtas
Tylikratis Tylikratis
Panathinaikos B Panathinaikos B
Egaleo Athens Egaleo Athens
Ilioupoli Ilioupoli
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 19
NK Nafta NK Nafta
ND Gorica ND Gorica
Tolmin Tolmin
ND Beltinci ND Beltinci
Dravinja Dravinja
Bistrica Bistrica
Finland Ykkoscup Finland Ykkoscup
Group
JIPPO JIPPO
JaPS JaPS
Moldova CUP Moldova CUP
Quarterfinals
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
Victoria Bardar Victoria Bardar
FC Milsami FC Milsami
Zimbru Chisinau Zimbru Chisinau
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 27
Persebaya Surabaya Persebaya Surabaya
PSS Sleman PSS Sleman
PSIS Semarang PSIS Semarang
Persik Kediri Persik Kediri
Cilegon United Cilegon United
Persib Bandung Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ) Souths United SC (nữ)
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 20
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
Serbia Serbia
Vòng 23
Novi Pazar Novi Pazar
Mladost Lucani Mladost Lucani
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Radnicki Nis Radnicki Nis
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 23
Gyirmot SE Gyirmot SE
Pecsi MFC Pecsi MFC
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
Vasas Vasas
BVSC BVSC
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Csakvari TK Csakvari TK
Szegedi AK Szegedi AK
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
Budapest Honved Budapest Honved
Duna-Tisza Duna-Tisza
Gyori ETO Gyori ETO
FC Ajka FC Ajka
Kazincbarcika Kazincbarcika
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 22
Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivas Dort Eylul Belediyespor
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Tokat Bld Plevnespor Tokat Bld Plevnespor
Sultanbeyli Sultanbeyli
Tarsus Idman Yurdu Tarsus Idman Yurdu
Mardin BB Mardin BB
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
Eynesil Eynesil
Adana 1954 Adana 1954
Cankaya FK Cankaya FK
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Ergene Velimese Ergene Velimese
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Kutahyaspor Kutahyaspor
Balikesirspor Balikesirspor
Orduspor Orduspor
Bulvarspor Bulvarspor
Pazarspor Pazarspor
Bayburt Ozel Idare Bayburt Ozel Idare
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Efeler 09 Efeler 09
Turgutluspor Turgutluspor
Viven Bornova Viven Bornova
Tepecik Bld Tepecik Bld
Yldrm Belediyesispor Yldrm Belediyesispor
Kestel Kestel
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Yeni Amasya Spor Yeni Amasya Spor
Catalca Spor Catalca Spor
Musspor Musspor
Karsiyaka Karsiyaka
Silifke Belediyespor Silifke Belediyespor
Nevsehirspor Genclik Nevsehirspor Genclik
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Kelkit Belediye Hurriyet Kelkit Belediye Hurriyet
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Arguvan Arguvan
Ayvalikgucu Belediyespor Ayvalikgucu Belediyespor
Artvin Hopaspor Artvin Hopaspor
Gumushanespor Gumushanespor
Karabuk Idman Karabuk Idman
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Kucukcekmece Kucukcekmece
Aliaga FUTBOL AS Aliaga FUTBOL AS
Karaman Belediyesi Spor Karaman Belediyesi Spor
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Talasgucu Belediyespor Talasgucu Belediyespor
Kepez Belediyespor Kepez Belediyespor
Osmaniyespor Osmaniyespor
Kusadasispor Kusadasispor
Slovakia 2. Liga Slovakia 2. Liga
Vòng 18
STK Samorin STK Samorin
Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov
MSK Zilina B MSK Zilina B
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
Dolny Kubin Dolny Kubin
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Bragantino PA Bragantino PA
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Caete FC Caete FC
Tuna Luso Tuna Luso
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Castanhal PA Castanhal PA
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Tapajos Tapajos
Sao Francisco FC/PA Sao Francisco FC/PA
Canaa FC/PA Canaa FC/PA
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense Sanjoanense
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Vianense Vianense
Clube Desportivo Trofense Clube Desportivo Trofense
Anadia Anadia
Fafe Fafe
Academica Coimbra Academica Coimbra
Sporting Braga II Sporting Braga II
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 6
Deportes Quindio Deportes Quindio
Orsomarso Orsomarso
Atletico FC Atletico FC
Atletico Huila Atletico Huila
Real Cartagena Real Cartagena
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Portugal Campeonato Nacional Portugal Campeonato Nacional
Peniche Peniche
Lusitania Lusitania
Peniche Peniche
Lusitania Lusitania
ribeirao ribeirao
Portosantense Portosantense
Benfica C.Branco Benfica C.Branco
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
Mirandela Mirandela
Pevidem SC Pevidem SC
Barreirense Barreirense
Vitoria Setubal Vitoria Setubal
Vila Real Vila Real
Maritimo B Maritimo B
Imortal Imortal
FC Serpa FC Serpa
Tirsense Tirsense
Montalegre Montalegre
Juventude de Evora Juventude de Evora
Fabril Barreiro Fabril Barreiro
Lusitano Evora Lusitano Evora
Mokala Pancheners Mokala Pancheners
FC Alverca B FC Alverca B
Sertanense FC Sertanense FC
S. Joao Ver S. Joao Ver
Amarante Amarante
Oriental Lisboa Oriental Lisboa
O.Elvas O.Elvas
Florgrade Florgrade
Valadares Gaia FC Valadares Gaia FC
CD Gouveia CD Gouveia
GD Vitoria Sernache GD Vitoria Sernache
Sintrense Sintrense
Louletano Louletano
Recreativa de Lamelas Recreativa de Lamelas
Paredes Paredes
Limianos Limianos
Brito SC Brito SC
Marinhense Marinhense
Rabo Peixe Rabo Peixe
Vasco da Gama(POR) Vasco da Gama(POR)
Real Sport Clube Real Sport Clube
Vila Mea Vila Mea
Rebordosa Rebordosa
Dumiense Dumiense
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
Mortagua Mortagua
Uniao de Tomar Uniao de Tomar
Os Sandinenses Os Sandinenses
Camacha Camacha
UD Santarem UD Santarem
GD Fontinhas GD Fontinhas
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 11
Portuguesa Desportos Portuguesa Desportos
Mirassol Mirassol
Inter de Limeira Inter de Limeira
Ituano  SP Ituano SP
Sao Bernardo Sao Bernardo
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
Ponte Preta Ponte Preta
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Bragantino Bragantino
Santos Santos
Sao Paulo Sao Paulo
Palmeiras Palmeiras
Botola 2 Botola 2
Vòng 19
RCOZ Oued Zem RCOZ Oued Zem
USM Oujda USM Oujda
Stade Marocain du Rabat Stade Marocain du Rabat
Chabab Ben Guerir Chabab Ben Guerir
CODM Meknes CODM Meknes
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
OCK Olympique de Khouribga OCK Olympique de Khouribga
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 23
Al-Jeel Youths Al-Jeel Youths
Al Hazm Youths Al Hazm Youths
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 8
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
NTV Beleza (nữ) NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 10
Millonarios Millonarios
La Equidad La Equidad
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
America de Cali America de Cali
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Patriotas FC Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
England FA Women Super League England FA Women Super League
Vòng 15
Arsenal (nữ) Arsenal (nữ)
Tottenham Hotspur  (nữ) Tottenham Hotspur (nữ)
Bristol Academy (nữ) Bristol Academy (nữ)
Brighton H.A. (nữ) Brighton H.A. (nữ)
Aston Villa (nữ) Aston Villa (nữ)
Liverpool (nữ) Liverpool (nữ)
West Ham United (nữ) West Ham United (nữ)
Manchester United (nữ) Manchester United (nữ)
Leicester City (nữ) Leicester City (nữ)
Chelsea FC (nữ) Chelsea FC (nữ)
Brazil Campeonato Carioca Brazil Campeonato Carioca
Vòng 11
Fluminense RJ Fluminense RJ
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vasco da Gama Vasco da Gama
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Volta Redonda Volta Redonda
Nova Iguacu Nova Iguacu
Boavista F.C Boavista F.C
Bangu Bangu
Aruba Division Di Honor Aruba Division Di Honor
Vòng
SV Dakota SV Dakota
SV River Plate SV River Plate
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 3
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Hills Brumbies Hills Brumbies