Lịch thi đấu tennis hôm nay 14/6: Tsitsipas ra quân tại Halle Open

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 14/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Halle Open 2022. Xem lịch tennis giải Halle Open và Queen’s Club Championships 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

ATP Tour hiện đã bước vào mùa sân cỏ. Sau khi Stuttgart Open kết thúc, sự chú ý của làng banh nỉ sẽ lại đổ dồn về thành phố Halle của Đức, nơi diễn ra Halle Open 2022. Đây là giải ATP 500 trên mặt sân cỏ, giúp các tay vợt chạy đà cho Wimbledon. 

Tại Halle Open, sẽ có 28 tay vợt tham dự vòng đấu chính. Trong đó, có 8 tay vợt được xếp hạng hạt giống. Đáng chú ý, tất cả các tay vợt sẽ phải thi đấu từ vòng 1.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 14/6: Tsitsipas ra quân tại Halle Open - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis hôm nay 14/6: Tsitsipas ra quân tại Halle Open

Xét theo thứ hạng trên BXH, Daniil Medvedev là hạt giống số 1 của giải. Trong khi đó, Stefanos Tsitsipas là hạt giống số 2, còn Andrey Rublev là số 4. Ngoài ra, giải còn có sự góp mặt của một số cái tên đáng chú ý khác như Auger Aliassime hay Nick Kyrgios. 

Hôm nay 14/6, Halle Open sẽ bước vào ngày thi đấu thứ hai. Trong đó, cái tên đáng chú ý nhất ra sân là hạt giống số 2 Stefanos Tsitsipas. Tay vợt người Hy Lạp sẽ chạm trán Benjamin Bonzi vào khoảng 20h00. 

Song song với Halle Open, một giải ATP 500 nữa cũng khởi tranh vào hôm nay là Queen’s Club Championships. Giải đấu được tổ chức tại Vương quốc Anh. Hôm nay, cặp đấu đáng chú ý nhất là Matteo Berrettini VS Daniel Evans

LỊCH THI ĐẤU TENNIS HÔM NAY 14/6 - Vòng 1 Halle Open 2022

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
ATP 250 - Halle Open - Đơn nam - Vòng 1
17:00 Giron M. Auger Aliassime F. (4)
 
17:00 Korda S. Garin C.
18:30 Kyrgios N. Altmaier D.
18:30 Griekspoor T. Molcan A.
18:30 Hurkacz H. (5) Cressy M.
20:00 Karatsev A. Khachanov K. (8)
20:00 Bonzi B. Tsitsipas S. (2)
21:30 Fucsovics M. Bautista-Agut R. (7)
22:30 Otte O. Kecmanovic M.
ATP 250 - Queen's Club Championships - Đơn nam - Vòng 1
18:00 Querrey S. Schwartzman D. (5)
 
18:30 Halys Q. Ruusuvuori E.
18:30 Jubb P. Van De Zandschulp B.
19:30 Ruud C. (1) Peniston R.
20:00 Cerundolo F. Martinez P.
20:00 Brooksby J. Krajinovic F.
21:00 Evans D. Berrettini M. (2)
22:30 Tiafoe F. Wawrinka S.
23:00 Shapovalov D. (6) Paul T.
TIN LIÊN QUAN

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers: CES ngược dòng ngoạn mục trước ENGM

Valorant 12/06/2022

Gặp nhiều bất lợi, tuy nhiên Cerberus Esports đã thể hiện bản lĩnh của mình để vượt qua Enigma Gaming với tỷ số 2-1, qua đó đi tiếp ở nhánh thua vòng khởi động VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers.

VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers: CES dừng bước

Valorant 12/06/2022

Đã không có bất kỳ bất ngờ nào xuất hiện khi Cerberus Esports thua BOOM Esports 0-2, qua đó dừng chân tại VCT 2022 APAC Stage 2 Challengers ngay từ vòng khởi động.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 13/6: Halle Open 2022 khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 13/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 Halle Open 2022. Xem lịch tennis giải Halle Open và Queen’s Club Championships 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 13/6: Rublev thua sốc ở vòng 1 Halle Open

Cập nhật kết quả tennis ngày 13/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 giải ATP 500 - Halle Open và Queen’s Club Championships 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại Halle Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Chung kết Davis Cup 2022: Canada đấu Australia

Lịch thi đấu tennis hôm nay 27/11 với tâm điểm là trận chung kết VCK Davis Cup 2022. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022, ltđ VCK Davis Cup hôm nay

Lịch thi đấu tennis Davis Cup Finals 2022 hôm nay. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11: Bán kết Davis Cup - Croatia vs Australia

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11 với tâm điểm là trận bán kết 1 tại VCK Davis Cup 2022. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Chung kết ATP Finals 2022: Djokovic đấu Ruud khi nào?

Cập nhật Lịch thi đấu tennis rạng sáng 21/11 với tâm điểm là các trận CHUNG KẾT ATP Finals 2022 giữa Novak Djokovic vs Casper Ruud. Xem lịch thi đấu quần vợt chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ATP Finals 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis ATP Finals 2022 hôm nay. Cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt ATP Finals 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Bán kết ATP Finals 2022: Djokovic đấu Fritz, Ruud gặp Rublev

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 19/11 và rạng sáng 20/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng BÁN KẾT ATP Finals 2022. Xem lịch thi đấu quần vợt vòng bán kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 18/11: ATP Finals - Djokovic đấu Medvedev, Tsitsipas gặp Rublev

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 18/11 và rạng sáng 19/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch thi đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 17/11: Nadal đánh trận ‘danh dự’ ở ATP Finals

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 17/11 và rạng sáng 18/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch thi đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 16/11: Vòng bảng ATP Finals - Djokovic vs Rublev

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 16/11 và rạng sáng 17/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 15/11: Vòng bảng ATP Finals - Nadal vs Auger Aliassime

Cập nhật Lịch thi đấu tennis tối 15/11 và rạng sáng 16/11 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng bảng ATP Finals 2022. Xem lịch đấu tennis trận chung kết giải ATP Finals 2022 cùng thethao.vn.

World Cup
Vòng bảng
Qatar
22:00
Hà Lan
Ecuador
22:00
Senegal
Wales
02:00
Anh
Iran
02:00
Mỹ
Giao hữu quốc tế
Herfolge Boldklub Koge
17:00
B93 Copenhagen
Banik Ostrava B
17:00
Otrokovice
Queens Park Rangers (QPR)
20:00
Livingston
Besiktas JK
22:59
Istanbulspor
FK Zeljeznicar
00:00
Konyaspor
Giao Hữu ĐTQG
Czech Republic U18
16:00
United Arab Emirates U18
Hungary U17
19:00
Italy U17
Malta U19
21:00
U19 Ba Lan
Israel U18
22:00
Germany U18
U19 Đức
00:00
U19 Bồ Đào Nha
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Santa Clara
03:45
Oliveirense
VĐQG Slovenia
Vòng 18
ND Gorica
20:00
Tabor Sezana
Maribor
00:00
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 6
Chindia Targoviste
00:00
CS Universitatea Craiova
Bulgaria B PFG
Vòng 18
FC Dunav Ruse
22:59
Litex Lovech
FK Levski Krumovgrad
22:59
Sportist Svoge
FC Maritsa 1921
22:59
Spartak Pleven
Botev Plovdiv II
22:59
Vitosha Bistritsa
Argentina Torneo B
Rivadavia Venado Tuerto
07:00
Atletico Carcarana
Colombia Copa Premier
Vòng
Deportes Quindio
08:00
Atletico Huila
England U21 Professional Development League 2
Vòng 11
Watford U21
22:00
Crewe Alexandra U21
VĐQG Oman
Vòng 11
Bahla
19:40
Al Ittehad Salalah
Al-Suwaiq
19:40
Al-Msnaa
Al-Seeb
22:15
Al-Nahda Muscat
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg IF Reserve
20:30
Brondby Reserve
Armenia Division 2
Vòng 17
Gandzasar Kapan
17:00
Gandzasar Kapan
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 12
Biskra
21:00
JS kabylie
CR Belouizdad
21:00
CS Constantine
MC Magra
21:00
USM Alger
MC Alger
21:00
Paradou AC
RC Arba
21:00
Hanshely
ASO Chlef
21:00
El Bayadh
ES Setif
00:00
MC Oran
JS Saoura
00:00
HB Chelghoum Laid
Azerbaijan Premier League
Vòng 15
Turan Tovuz
17:00
Sabah FK Baku
Standard Sumgayit
19:30
FK Gilan Gabala
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
21:00
HB Chelghoum Laid U21
MC Alger U21
21:00
Paradou AC U21
ES Setif U21
21:00
MC Oran U21
NC Magra U21
21:00
USM Alger U21
CR Belouizdad U21
21:00
CS Constantine U21
ASO Chlef U21
21:00
MC El Bayadh U21
RC Arba U21
21:00
USM Khenchela U21
US Biskra U21
21:00
JS Kabylie U21
India League Division 1
Vòng 4
Kenkre
20:30
Neroca
Iraqi Premier League
Vòng 7
Al-Naft
17:00
Naft Alwasat
Al Karkh
18:00
Naft Misan
Duhok
20:15
Al Quwa Al Jawiya
Newroz SC(IRQ)
20:15
Al Qasim Sport Club
Italy C1
Vòng 16
Alessandria
19:00
Olbia
Carrarese
23:30
Ancona
Pontedera
23:30
ACD Virtus Entella
Sassari Torres
23:30
US Fiorenzuola
Vis Pesaro
03:00
Gubbio
Lucchese
03:00
Cesena
Recanatese
03:00
Reggiana
Rimini
03:00
Imolese
San Donato Tavarnelle
03:00
Montevarchi
Robur Siena S.S.D.
03:00
Fermana
Germany Regionalliga
Vòng 14
BSG Chemie Leipzig
01:00
Berliner FC Dynamo
Te Cu Kukuh Atta Seip
01:00
SV Heimstetten
Bolivia Primera Division
Vòng
Universitario de Sucre
06:00
Libertad Gran Mamore FC
Turkmenistan
Vòng 23
Sagadam FK
21:00
Nebitchi
Kopetdag Asgabat
21:00
HTTU Asgabat
FC MERW
21:00
Energetik Mary
Ngoại hạng Sudan
Vòng 11
Haidoub FC
22:00
Kober Khartoum
Hilal El Fasher
22:00
Ahli Al Khartoum
Al Ahly Shendi
22:00
Hay Al Wadi
Hilal Alsahel
00:30
Al Zuma SC
Tuti SC Khartoum
00:30
Al Merreikh
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Nanjing City
Bei Li Gong
13:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Shenyang City Public
13:00
Guangxi Baoyun FC
Sichuan Jiuniu
13:00
Zibo Cuju F.C.
U21 Ukraina
Vòng 15
PFC Oleksandria U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Libyan Premier League
Vòng 5
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Malta Women Division 1
Vòng 7
San Gwann FC (nữ)
02:30
Birkirkara (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 10
Petro Atletico de Luanda
21:30
Primeiro de Agosto
Giải VĐQG nữ Italia
Arezzo W
21:00
Roma CF (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 3
Thun
02:30
Luzern
Armenia Premier League
Vòng 19
FC Noah
17:00
Alashkert
BKMA
19:00
Shirak
BEL WC
Charleroi (nữ)
19:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Standard Liege (nữ)
19:00
Oud Heverlee Leuven (nữ)
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Braga U23
18:00
Maritimo U23
Benfica U23
22:00
Farense U23
Estoril U23
22:59
Portimonense U23
VĐQG Séc
Vòng bảng
Teplice
16:30
Pardubice
Trencin
16:30
Spartak Trnava
England Conference South Division
Vòng 13
Weymouth
02:45
Hampton Richmond Borough
Scottish Reserves League
Hibernian FC (R)
21:30
Motherwell FC (R)
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
defense forces
Bright Stars
20:00
BUL FC
Kampala City Council FC
20:00
Gaddafi FC
Ma Lu
20:00
URA Kampala
Vipers
20:00
SC Villa

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis