Lịch thi đấu tennis hôm nay 10/3: Indian Wells Masters 2022 chính thức khởi tranh

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 10/3 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 1 nội dung đơn nữ Indian Wells Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis giải Masters 1000 - 2022 BNP Paribas Open nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Tháng 2 đã chính thức khép lại với 2 giải ATP 500 là Dubai Championship và Mexican Open 2022. Sang tháng 3, làng banh nỉ sẽ được sống trong không khí sôi động của 2 giải Masters 1000, mở đầu là BNP Paribas Open (hay còn gọi là Indian Wells Masters). 

Tại Indian Wells Masters, nội dung đơn sẽ bao gồm 96 tay vợt tham gia tranh tài. Trong đó, có 32 tay vợt được xếp hạng hạt giống. Cả 32 cái tên này đều sẽ được miễn thi đấu vòng 1. Ở nội dung đơn nam, Daniil Medvedev được xếp hạng hạt giống số 1.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 10/3: Indian Wells Masters 2022 chính thức khởi tranh - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis hôm nay 10/3: Indian Wells Masters 2022 chính thức khởi tranh

Ngoài Medvedev, Indian Wells Masters 2022 còn quy tụ hàng loạt tay vợt nổi tiếng khác là Rafael Nadal, Alexander Zverev hay Stefanos Tsitsipas. Đáng chú ý, Novak Djokovic đã bị loại khỏi danh sách thi đấu do các vấn đề liên quan đến tiêm phòng COVID-19. Vì vậy, Nadal đang được đánh giá cao nhất cho chức vô địch.

Hôm nay 10/3,  Indian Wells Masters 2022 sẽ chính thức khởi tranh. Nội dung nữ sẽ diễn ra trước với các trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1. Hiện tại, nội dung đơn nam vẫn đang diễn ra vòng loại và sẽ khởi tranh vào ngày mai 11/3. 

Một trong những trận đấu đáng chú ý nhất trong ngày thi đấu đầu tiên của Indian Wells Masters là màn so tài giữa Jil Teichmann vs Danka Kovinic. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 7h15. 

LỊCH THI ĐẤU TENNIS NGÀY 10/3 - VÒNG 1 ĐƠN NỮ INDIAN WELLS MASTERS 2022

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU TRỰC TIẾP
ATP 1000 - Indian Wells Masters - Đơn nam - Vòng 1
02:10 Machac T. Marchenko I.
K+SPORT 2
02:10 Kukushkin M. Nishioka Y. (6)
03:10 Munar J. (8) Vukic A.
04:05 Shang J. Moraing M.
04:35 Kokkinakis T. (7) Pospisil V.
05:00 Kudla D. Kohlschreiber P.
05:05 Daniel T. Masur D.
05:10 Galan D. Wolf J.
05:45 Sousa J. (2) Eubanks C.
06:30 Rune H. (3) Kozlov S.
06:30 O'Connell C. Broady L.
06:45 Millman J. (1) Sandgren T.
ATP 1000 - Indian Wells Masters - Đơn nữ - Vòng 1
02:10 Alexandrova E. Kalieva E.
K+SPORT 2
02:10 Kanepi K. Montgomery R.
02:10 Martic P. Bondar A.
03:40 Riske A. McNally C.
04:25 Potapova A. Doi M.
04:45 Liu C. Tomova V.
05:25 Tomljanovic A. Baptiste H.
06:15 Zheng Q. Zvonareva V.
07:15 Kovinic D. Teichmann J.
07:15 Burel C. Kalinina A.
07:15 Volynets K. Rus A.
08:15 Konjuh A. Dart H.
08:45 Li A. Brengle M.
09:00 Yastremska D. Garcia C.
10:30 Haddad Maia B. Kenin S.
TIN LIÊN QUAN
Kết quả phân nhánh Indian Wells Masters 2022: Djokovic có tên, gặp Nadal ở Chung kết?

Kết quả phân nhánh Indian Wells Masters 2022: Djokovic có tên, gặp Nadal ở Chung kết?

ATP Tour 09/03/2022

Theo kết quả bốc thăm phân nhánh tại Indian Wells Masters 2022, Novak Djokovic vẫn có tên, dù anh chưa chắc được dự giải. Nếu xin được visa Mỹ và tiến sâu tại giải, tay vợt người Serbia có thể sẽ chạm trán đại kình địch Rafael Nadal tại chung kết.

Djokovic vẫn có tên trong danh sách bốc thăm Indian Wells Masters dù đang đợi visa Mỹ

Djokovic vẫn có tên trong danh sách bốc thăm Indian Wells Masters dù đang đợi visa Mỹ

ATP Tour 09/03/2022

Theo kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đơn nam Indian Wells Masters 2022, Novak Djokovic vẫn có tên. Tuy nhiên, khả năng dự giải của anh vẫn đang bỏ ngỏ.

Hạt giống số 1 Krejcikova rút khỏi Indian Wells Masters 2022 vì chấn thương

Hạt giống số 1 Krejcikova rút khỏi Indian Wells Masters 2022 vì chấn thương

Do chấn thương khuỷu tay, hạt giống số 1 Barbora Krejcikova đã chính thức rút khỏi danh sách tham dự Indian Wells Masters 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 7/6: Tâm điểm Holger Rune vs Casper Ruud

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 7/6: Tâm điểm Holger Rune vs Casper Ruud

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 7/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng Tứ kết nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Bán kết Roland Garros 2023: Djokovic gặp Alcaraz khi nào?

Lịch thi đấu tennis Bán kết Roland Garros 2023: Djokovic gặp Alcaraz khi nào?

Cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất Lịch thi đấu tennis Bán kết Roland Garros 2023 đơn nam và đơn nữ. Xem lịch thi đấu tennis vòng bán kết Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2023, ltđ Pháp Mở rộng mới nhất

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2023, ltđ Pháp Mở rộng mới nhất

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2023 hôm nay mới nhất. iThethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Pháp Mở rộng - Grand Slam nhanh nhất và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Tứ kết Roland Garros 2023: Djokovic vs Khachanov, Alcaraz vs Tsitsipas

Lịch thi đấu tennis Tứ kết Roland Garros 2023: Djokovic vs Khachanov, Alcaraz vs Tsitsipas

Cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất Lịch thi đấu tennis vòng Tứ kết nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày tại Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 6/6: Tâm điểm Djokovic vs Khachanov

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 6/6: Tâm điểm Djokovic vs Khachanov

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 6/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 4 nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 5/6: Zverev tranh vé tứ kết với Dimitrov

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 5/6: Zverev tranh vé tứ kết với Dimitrov

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 5/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 4 nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 4/6: Tâm điểm Alcaraz vs Musetti

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 4/6: Tâm điểm Alcaraz vs Musetti

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 4/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 4 nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 3/6: Tâm điểm Zverev vs Tiafoe

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 3/6: Tâm điểm Zverev vs Tiafoe

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 2/6: Djokovic gặp Fokina, Alcaraz đấu Shapovalov

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 2/6: Djokovic gặp Fokina, Alcaraz đấu Shapovalov

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 2/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 1/6: Tâm điểm Zverev vs Molcan

Lịch thi đấu tennis Roland Garros ngày 1/6: Tâm điểm Zverev vs Molcan

Cập nhật Lịch thi đấu tennis hôm nay 1/6 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 2 nội dung đơn nam và đơn nữ tại Roland Garros 2023. Xem lịch thi đấu tennis trong ngày ở Pháp Mở rộng 2023 cùng iThethao.vn.

Cúp C3 Cúp C3
finals
Fiorentina Fiorentina
West Ham United West Ham United
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
DC United DC United
Necaxa Necaxa
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Mexico Mexico
Guatemala Guatemala
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Ankaragucu Ankaragucu
Adana Demirspor Adana Demirspor
Besiktas JK Besiktas JK
Konyaspor Konyaspor
Giresunspor Giresunspor
Antalyaspor Antalyaspor
Istanbulspor Istanbulspor
Umraniyespor Umraniyespor
Copa Libertadores Copa Libertadores
Vòng bảng
Independiente Jose Teran Independiente Jose Teran
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Argentinos juniors Argentinos juniors
Liverpool URU Liverpool URU
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Internacional RS Internacional RS
Sociedad Deportiva Aucas Sociedad Deportiva Aucas
Nublense Nublense
River Plate River Plate
Fluminense RJ Fluminense RJ
Palmeiras Palmeiras
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
The Strongest The Strongest
Sporting Cristal Sporting Cristal
Nga Nga
Vòng
Yenisey Krasnoyarsk Yenisey Krasnoyarsk
Fakel Fakel
Rodina Moskva Rodina Moskva
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng
Levante Levante
Albacete Albacete
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Cherno More Varna Cherno More Varna
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia Levski Sofia
CSKA Sofia CSKA Sofia
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 6
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Volsungur husavik Volsungur husavik
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
Dalvik Reynir Dalvik Reynir
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
HotturHuginn HotturHuginn
Sindri Sindri
IR Reykjavik IR Reykjavik
KF Gardabaer KF Gardabaer
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
Throttur Vogum Throttur Vogum
Malaysia Malaysia
Vòng 14
Kedah Kedah
Perak Perak
Kelantan United Kelantan United
Selangor Selangor
UAFA Club Cup UAFA Club Cup
Vòng 2
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
F.C. Nouadhibou F.C. Nouadhibou
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery Charleston Battery
Detroit City Detroit City
Birmingham Legion Birmingham Legion
Memphis 901 Memphis 901
Brazil Paulista Women's League Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ) Bragantino (nữ)
Pinda SC (nữ) Pinda SC (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Efeler 09 Efeler 09
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 6
Grotta (nữ) Grotta (nữ)
Grindavik (nữ) Grindavik (nữ)
Cúp Mỹ Cúp Mỹ
Quarterfinals
Birmingham Legion Birmingham Legion
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
LA Galaxy LA Galaxy
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 13
SC Imbabura SC Imbabura
CD Vargas Torres CD Vargas Torres
Macara Macara
Sociedad Deportivo Quito Sociedad Deportivo Quito
Phần Lan Phần Lan
Vòng 10
Inter Turku Inter Turku
KTP Kotka KTP Kotka
KuPs KuPs
AC Oulu AC Oulu
FC Haka FC Haka
Ilves Tampere Ilves Tampere
Lahti Lahti
HJK Helsinki HJK Helsinki
Inter Turku Inter Turku
KTP Kotka KTP Kotka
KuPs KuPs
AC Oulu AC Oulu
FC Haka FC Haka
Ilves Tampere Ilves Tampere
Honka Espoo Honka Espoo
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Honka Espoo Honka Espoo
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
Lahti Lahti
HJK Helsinki HJK Helsinki
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 3
Bendel Insurance Bendel Insurance
Enyimba Enyimba
Remo Stars Remo Stars
Sunshine Stars FC Sunshine Stars FC
Lobi Stars Lobi Stars
Rivers United Rivers United
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Vòng bảng
Blooming Blooming
Audax Italiano Audax Italiano
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Bragantino Bragantino
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Guarani CA Guarani CA
Kenya Super League Kenya Super League
Vòng
Naivas FC Naivas FC
Muranga Seal Muranga Seal
Kibera Black Stars Kibera Black Stars
Gusii FC Gusii FC
Mombasa Elite Mombasa Elite
SS Assad SS Assad
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Forward Madison FC Forward Madison FC
Northern Colorado Northern Colorado
Richmond Kickers Richmond Kickers
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Vejle Reserve Vejle Reserve
Sonderjyske Reserve Sonderjyske Reserve
Singapore Singapore
Vòng 15
DPMM FC DPMM FC
Hougang United FC Hougang United FC
Lion City Sailors Lion City Sailors
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Altitude Rush Altitude Rush
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
Bostong Bostong
Black Rock FC Black Rock FC
Swan City SC Swan City SC
Tampa Bay United Tampa Bay United
Long Island Rough Riders Long Island Rough Riders
Cedar star Cedar star
Virginia Beach City Virginia Beach City
Christos FC Christos FC
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
Boston Boston
Weston Weston
Miami AC Miami AC
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
FC Carolinas FC Carolinas
Florida Elite Florida Elite
NONA FC NONA FC
Kalamazoo Kalamazoo
Midwest United Midwest United
FC Lehigh Valley United FC Lehigh Valley United
Reading United Reading United
Real Central NJ Real Central NJ
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
AFC Cleveland AFC Cleveland
Westchester Flames Westchester Flames
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Lansing City Lansing City
Oakland County FC Oakland County FC
Little Rock Street Little Rock Street
Texas United Texas United
Manitoba Manitoba
Bavarian Bavarian
Rochester FC Rochester FC
RKC Third Coast RKC Third Coast
Round Rock SC Round Rock SC
AHFC Royals AHFC Royals
Wichita Wichita
Peoria Peoria
FA Euro FA Euro
New Jersey Copa New Jersey Copa
Morris Elite Morris Elite
Manhattan SC Manhattan SC
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 1
Froso IF Froso IF
IFK Ostersund IFK Ostersund
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 25
USM Alger USM Alger
Biskra Biskra
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FBK Karlstad FBK Karlstad
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Sollentuna United Sollentuna United
Vasalunds IF Vasalunds IF
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
UMF Vidir UMF Vidir
Magni Magni
Ellidi Ellidi
FC Arbaer FC Arbaer
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Ymir Ymir
Kormakur Kormakur
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn
Kari Akranes Kari Akranes
Switzerland - 2.Liga Switzerland - 2.Liga
Vòng
solothurn solothurn
Lugano U21 Lugano U21
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 9
JaPS JaPS
SJK Akatemia SJK Akatemia
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
HIFK HIFK
MP MIKELI MP MIKELI
Jyvaskyla JK Jyvaskyla JK
Kazakhstan Cup Kazakhstan Cup
Quarterfinals
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FK Atyrau FK Atyrau
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
Tunisia Tunisia
Vòng 10
U.S.Monastir U.S.Monastir
ES du Sahel ES du Sahel
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Olympique de Beja Olympique de Beja
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 11
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Guarani SP Guarani SP
Sampaio Correa Sampaio Correa
Londrina PR Londrina PR
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Avai FC SC Avai FC SC
CRB AL CRB AL
Mirassol Mirassol
Portugal U23 Cup Portugal U23 Cup
finals
Estoril U23 Estoril U23
Braga U23 Braga U23
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 30
WSC Hertha Wels WSC Hertha Wels
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Cape Town Spurs Cape Town Spurs
Casric Stars Casric Stars
NWSL Challenge Cup NWSL Challenge Cup
EAST
Sky Blue FC (nữ) Sky Blue FC (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
U20 nữ Châu Á U20 nữ Châu Á
Qualifi2
Australia (nữ) U20 Australia (nữ) U20
Vietnam (nữ) U20 Vietnam (nữ) U20
Argentina Youth League Argentina Youth League
Vòng
Defensores Unidos U20 Defensores Unidos U20
Deportivo Riestra U20 Deportivo Riestra U20
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Instituto Instituto
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng
Energie Cottbus Energie Cottbus
Unterhaching Unterhaching
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 20
Central FC Central FC
Cunupia FC Cunupia FC
San Juan Jabloteh San Juan Jabloteh
Club Sando Club Sando
Williams Connection Williams Connection
La Horquetta Rangers FC La Horquetta Rangers FC
National Defense Forces National Defense Forces
Point Fortin FC Point Fortin FC
Trinidad Tobago Police FC Trinidad  Tobago Police FC
AC Port Of Spain AC Port Of Spain
Caledonia AIA Caledonia AIA
Prison Service FC Prison Service FC
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Cerro Porteno Filadelfia Cerro Porteno Filadelfia
24 de Setiembre 24 de Setiembre
Benjamin Aceval Benjamin Aceval
Sportivo Valois Rivarola Sportivo Valois Rivarola
BRA D4 BRA D4
Nova Iguacu Nova Iguacu
Democrata Democrata
Fluminense PI Fluminense PI
Tocantinopolis Tocantinopolis
Ipora EC Ipora EC
Real Desportivo/RO Real Desportivo/RO
Ceilandia DF Ceilandia DF
Anapolis FC Anapolis FC
Interporto FC Interporto FC
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Brasiliense Brasiliense
Camboriu SC Camboriu SC
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Real Noroeste Real Noroeste
Resende-RJ Resende-RJ
Cordino Cordino
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Bahia de Feira BA Bahia de Feira BA
Falcon FC Falcon FC
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
CA Patrocinense CA Patrocinense
Athletic Club MG Athletic Club MG
Santo Andre Santo Andre
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Caxias RS Caxias RS
Iguatu CE Iguatu CE
Campinense Campinense
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Concordia AC Concordia AC
XV de Piracicaba XV de Piracicaba
Cascavel PR Cascavel PR
Ag. Maraba Ag. Maraba
Nacional(AM) Nacional(AM)
Portuguesa RJ Portuguesa RJ
Vitoria ES Vitoria ES
Aimore RS Aimore RS
Independente Sao Joseense PR Independente Sao Joseense PR
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Tuna Luso Tuna Luso
CS Sergipe CS Sergipe
Reet Reet
ASA AL ASA AL
Alagoinhas Atletico BA Alagoinhas Atletico BA
Ferroviario CE Ferroviario CE
Parnahyba PI Parnahyba PI
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
katalang BA katalang BA
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Globo Globo
Operario MS Operario MS
Inter de Limeira Inter de Limeira
South Africa League Women South Africa League Women
Vòng
JVW FC (nữ) JVW FC (nữ)
Copper Belts FC (nữ) Copper Belts FC (nữ)
Colombia Regional League Colombia Regional League
Vòng
Envigado FC Reserves Envigado FC Reserves
Medellin City FC Medellin City FC
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 18
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Shah Bob Chyba Shah Bob Chyba
Darnes Darnes
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Altai Phoenix Altai Phoenix
Peru B League Peru B League
Vòng
Union Huaral Union Huaral
Deportivo Llacuabamba Deportivo Llacuabamba
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
Santos FC Lima Santos FC Lima
Cúp quốc gia Na Uy Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo KFUM Oslo
Asane Fotball Asane Fotball
Ranheim IL Ranheim IL
Bodo Glimt Bodo Glimt
Stjordals Blink Stjordals Blink
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
Brattvag Brattvag
Haugesund Haugesund
Sogndal Sogndal
Moss Moss
Kjelsas Kjelsas
Jerv Jerv
Gjovik Lyn Gjovik Lyn
Start Kristiansand Start Kristiansand
Mjondalen IF Mjondalen IF
Raufoss Raufoss
Aalesund FK Aalesund FK
Brann Brann
Alta Alta
Tromso IL Tromso IL
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Odd Grenland Odd Grenland
Vard Haugesund Vard Haugesund
Stromsgodset Stromsgodset
Sotra Sotra
Valerenga Valerenga
Kristiansund BK Kristiansund BK
Molde Molde
Baerum SK Baerum SK
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Viking Viking
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 7
Breidablik (nữ) Breidablik (nữ)
Stjarnan (nữ) Stjarnan (nữ)
Cúp Toulon Tournament Cúp Toulon Tournament
Vòng bảng
U19 Nhật Bản U19 Nhật Bản
Morocco U20 Morocco U20
U23 Bờ Biển Ngà U23 Bờ Biển Ngà
Panama U23 Panama U23
Hạng 4 Áo Hạng 4 Áo
Vòng
ATUS Ferach ATUS Ferach
SV Spittal/Drau SV Spittal/Drau
St Jakob/Rosental St Jakob/Rosental
ASKO Kottmannsdorf ASKO Kottmannsdorf
SV Donau Klagenfurt SV Donau Klagenfurt
ASKO Wolfnitz ASKO Wolfnitz
Union Edelweiss Union Edelweiss
Micheldorf Micheldorf
UFC Fehring UFC Fehring
TUS Heiligenkreuz TUS Heiligenkreuz
WAC St Andra II WAC St Andra II
ASK Klagenfurt ASK Klagenfurt
FC Wacker Innsbruck FC Wacker Innsbruck
SV Innsbruck SV Innsbruck
SV Kematen SV Kematen
Mayrhofen Mayrhofen
Austria Amateur cup Austria Amateur cup
FC Alberschwende FC Alberschwende
FC Wolfurt FC Wolfurt
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 16
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
Trans Narva Trans Narva
Tartu JK Maag Tammeka Tartu JK Maag Tammeka
Halliu football College Halliu football College
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Flora Paide Flora Paide
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
Siauliai Siauliai
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Baltija Panevezys Baltija Panevezys
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
FK Zalgiris Vilnius FK Zalgiris Vilnius
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Amazonas FC Amazonas FC
Botafogo PB Botafogo PB
Pouso Alegre Pouso Alegre
Confianca SE Confianca SE
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Altos/PI Altos/PI
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Ghazl El Mahallah Ghazl El Mahallah
EL Masry EL Masry
Smouha SC Smouha SC
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Deportivo Camioneros Reserves Deportivo Camioneros Reserves
CA Estudiantes Caseros Reserves CA Estudiantes Caseros Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 11
FC Dallas FC Dallas
St. Louis City St. Louis City
Los Angeles FC Los Angeles FC
Atlanta United Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis