Kết quả Úc Mở rộng 2023 ngày 28/1: Sabalenka vô địch nội dung đơn nữ

Cập nhật kết quả tennis ngày 28/1 với tâm điểm là trận chung kết nội dung đơn nữ tại Úc Mở rộng 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Grand Slam Australian Open 2023 cùng iThethao.vn.

Mùa giải 2022 đã chính thức khép lại. Sang mùa mới 2023, mọi sự chú ý đều đang đổ dồn về Australia, nơi diễn ra Úc Mở rộng. Giải Grand Slam đầu tiên trong năm sẽ diễn ra trong vòng 2 tuần, từ 16/1 đến 29/1. 

Ở Úc Mở rộng 2023, hàng loạt hạt giống bị loại sớm. Lần lượt là Rafael Nadal, Alexander Zverev, Casper Ruud, Daniil Medvedev hay Taylor Fritz đều phải nói lời chia tay sớm. Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, Iga Swiatek cũng đã bị loại ở vòng 4.

Kết quả Úc Mở rộng 2023 ngày 28/1: Sabalenka vô địch nội dung đơn nữ - Ảnh 1
Kết quả Úc Mở rộng 2023 ngày 28/1: Sabalenka vô địch nội dung đơn nữ

Hôm 16/1 vừa qua, Úc Mở rộng vừa chính thức khởi tranh. Hiện tại, giải đã hoàn thành xong ngày thi đấu thứ mười ba. Theo đó, trận chung kết đơn nữ vừa diễn ra. 

Trận đấu này là màn so tài giữa hạt giống số 5 Aryna Sabalenka và hạt giống số 22 Elena Rybakina. Sabalenka khởi đầu không tốt khi để thua 4-6 ở set 1. Tuy nhiên, tay vợt người Belarus đã vùng lên mạnh mẽ ở 2 set sau để lội ngược dòng thành công. Tỷ số set 2 và 3 là 6-3, 6-4. 

Như vậy, Sabalenka là chủ nhân mới của chức vô địch Úc Mở rộng nội dung đơn nữ. Đây cũng là lần đầu tiên cô đăng quang tại giải Grand Slam.

KẾT QUẢ TENNIS NGÀY 28/1 - ÚC MỞ RỘNG NGÀY 13

TRẬN ĐẤU TỶ SỐ SET 1 SET 2 SET 3 SET 4 SET 5
GRAND SLAM - Úc Mở rộng 2023 - Đơn nữ - Chung kết
15:45
Sabalenka A. (5) 2 4 6 6    
Rybakina E. (22) 1 6 3 4    
TIN LIÊN QUAN

Trực tiếp tennis Sabalenka vs Rybakina, Chung kết Úc Mở rộng - 15h30 ngày 28/1

Trực tiếp tennis trận Chung kết nội dung đơn nữ Úc Mở rộng 2023 giữa Aryna Sabalenka vs Tommy Rybakina, 15h30 ngày 28/1. Link xem trực tiếp trận Rybakina vs Sabalenka thuộc giải Grand Slam - Australian Open 2023 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Khachanov: Tsitsipas nên hỏi Medvedev cách đánh bại Djokovic

Karen Khachanov đã khuyên người đánh bại anh ở bán kết Úc mở rộng 2023 - Stefanos Tsitsipas nên liên lạc với đồng hương người Nga Daniil Medvedev về cách đối phó với Novak Djokovic trước thềm trận chung kết.

Djokovic và Tsitsipas tranh ngôi số 1 thế giới ở chung kết Úc Mở rộng 2023

Không chỉ tranh chức vô địch, Djokovic và Tsitsipas còn hướng tới mục tiêu trở thành tay vợt số 1 thế giới ở trận chung kết giải Úc Mở rộng/Australian Open 2023 sắp tới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả tennis Miami Open ngày 12: Kvitova vô địch nội dung đơn nữ

Cập nhật kết quả tennis sáng 2/4 với tâm điểm là trận chung kết đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open 2023, kq Miami Masters hôm nay

Kết quả tennis Miami Open 2023 hôm nay. Xem kq quần vợt giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 đơn nam - đơn nữ nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 11: Alcaraz dừng bước ở bán kết

Cập nhật kết quả tennis sáng 1/4 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng Bán kết đơn nam và đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 10: Alcaraz và Medvedev vào bán kết

Cập nhật kết quả tennis sáng 31/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 9: Sinner giành vé đầu tiên vào bán kết

Cập nhật kết quả tennis sáng 30/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng Tứ kết đơn nam và đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 8: Alcaraz và Medvedev vào vòng Tứ kết

Cập nhật kết quả tennis đêm 28/3 và sáng 29/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 4 đơn nam và vòng Tứ kết đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 7: Auger Aliassime dừng bước ở vòng 4

Cập nhật kết quả tennis đêm 27/3 và sáng 28/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 đơn nam và vòng 4 đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 6: Alcaraz giành vé vào vòng 4

Cập nhật kết quả tennis đêm 26/3 và sáng 27/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 đơn nam và vòng 4 đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 5: Medvedev và Tsitsipas vào vòng 3

Cập nhật kết quả tennis đêm 25/3 và sáng 26/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 2 đơn nam và vòng 3 đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Kết quả tennis Miami Open ngày 4: Alcaraz dễ dàng giành vé vào vòng 3

Cập nhật kết quả tennis đêm 24/3 và sáng 25/3 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 2 đơn nam và đơn nữ Miami Open 2023. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại các giải Masters 1000 - Miami Masters 2023 cùng iThethao.vn.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 29
West Ham United
Southampton
Newcastle United
Manchester United
La Liga
Vòng 27
Celta Vigo
Almeria
Real Madrid
Valladolid
Villarreal
Sociedad
Atletico Madrid
Betis
Serie A
Vòng 28
Bologna
Udinese
Spezia
Salernitana
Monza
Lazio
AS Roma
Sampdoria
Napoli
AC Milan
Bundesliga
Vòng 26
FC Koln
Monchengladbach
Werder Bremen
TSG Hoffenheim
Ligue 1
Vòng 29
Lille
Lorient
Nantes
Reims
Clermont
Ajaccio
Angers
Nice
Stade Brestois
Toulouse
Monaco
Strasbourg
PSG
Lyon
VĐQG Úc
Vòng 22
Melbourne City
Newcastle Jets
Hàn Quốc
Vòng 5
Jeju United
Ulsan Hyundai FC
Suwon Samsung Bluewings
Gangwon FC
Cúp Quốc Gia Việt Nam
Vòng 1
Khánh Hòa
Công An Nhân Dân
Nam Định FC
Hải Phòng FC
Phố Hiến
SHB Đà Nẵng
VĐQG Mexico
Vòng 13
Club America
Club Leon
Monterrey
Club Tijuana
Atlas
Chivas Guadalajara
Toluca
Tigres UANL
Atletico San Luis
Mazatlan FC
Queretaro FC
Pumas U.N.A.M.
Hà Lan
Vòng 27
Go Ahead Eagles
AFC Ajax
Sparta Rotterdam
Feyenoord
FC Utrecht
Volendam
Fortuna Sittard
Groningen
U19 Quốc Gia Việt Nam
Khatoco Khanh Hoa U19
Lam Dong U19
T T Hanoi U19
Thanh Hoa U19
Becamex Binh Duong U19
Dong Nai U19
Dong Thap U19
An Giang U19
Generalized U19
Vicem Hai Phong U19
CLB TPHCM U19
Binh Thuan U19
The Cong U19
Cong An Nhan Dan U19
Kon Tum U19
Phu Yen U19
Tien Giang U19
Can Tho U19
Bồ Đào Nha
Vòng 26
GD Chaves
Sporting Braga
Maritimo
Boavista FC
Rio Ave
Benfica
FC Porto
Portimonense
VĐQG Thụy Điển
Vòng 1
Hammarby
Degerfors IF
IFK Norrkoping FK
IK Sirius FK
IFK Goteborg
IFK Varnamo
Halmstads
AIK Solna
Scotland
Vòng 30
Ross County
Celtic FC
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 27
Aarau
Vaduz
Neuchatel Xamax
Stade Ouchy
Lausanne Sports
Yverdon
Thụy Sĩ
Vòng 26
Grasshopper
Lugano
St. Gallen
FC Zurich
Luzern
FC Sion
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 27
Umraniyespor
Konyaspor
Giresunspor
Alanyaspor
Istanbul BB
Fenerbahce
Istanbulspor
Antalyaspor
Karagumruk
Umraniyespor
Kayserispor
Kasimpasa
Konyaspor
Adana Demirspor
Sivasspor
Trabzonspor
Alanyaspor
Galatasaray
Ankaragucu
Giresunspor
Fenerbahce
Besiktas JK
Ba Lan
Vòng 26
Wisla Plock
Radomiak Radom
Cracovia Krakow
Widzew lodz
Lech Poznan
Pogon Szczecin
Nga
Vòng 21
Khimki
FC Krasnodar
Krylya Sovetov
Gazovik Orenburg
Fakel
CSKA Moscow
Rostov FK
Torpedo moskva
VĐQG Slovakia
Vòng 3
Spartak Trnava
Slovan Bratislava
Dunajska Streda
MSK Zilina
VĐQG Bỉ
Vòng 31
Racing Genk
Oud Heverlee
KAS Eupen
Anderlecht
Mechelen
Club Brugge
Saint Gilloise
Sint-Truidense
VĐQG Croatia
Vòng 27
Rijeka
ZNK Osijek
NK Lokomotiva Zagreb
NK Varteks Varazdin
Serie B Italia
Vòng 31
Modena
Cittadella
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 34
SD Huesca
Alaves
CD Lugo
Ponferradina
Andorra CF
Malaga
Sporting Gijon
Granada CF
Mirandes
Ibiza Eivissa
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 26
Leixoes
Viseu
Belenenses
SCU Torreense
SC Covilha
Estrela da Amadora
Vilafranquense
Nacional da Madeira
Hạng 2 Đức
Vòng 26
Magdeburg
Hansa Rostock
SC Paderborn 07
Greuther Furth
Holstein Kiel
Arminia Bielefeld
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 7
Roasso Kumamoto
Tokushima Vortis
Fagiano Okayama
Ban Di Tesi Iwaki
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
Zweigen Kanazawa FC
JEF United Ichihara Chiba
Machida Zelvia
Fujieda MYFC
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 31
Den Bosch
Willem II
VĐQG Slovenia
Vòng 29
NK Olimpija Ljubljana
Tabor Sezana
Domzale
NK Mura 05
VĐQG Romania
Vòng 2
Arges
FC Voluntari
CS Universitatea Craiova
CFR Cluj
Đan Mạch
Vòng 1
AC Horsens
Aalborg
Lyngby
Silkeborg
Brondby IF
Viborg
FC Copenhagen
Nordsjaelland
VĐQG Argentina
Vòng 9
Club Atletico Tigre
Lanus
Instituto
Talleres Cordoba
Colon de Santa Fe
Atletico Tucuman
Banfield
CA Platense
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 25
LKS Lodz
Chojniczanka Chojnice
Zaglebie Sosnowiec
Puszcza Niepolomice
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 1
Yadro St. Petersburg
Khimik Dzerzhinsk
Baltika-BFU Kaliningrad
Chertanovo Moscow
Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir
Zenit-2 St.Petersburg
Torpedo Moskau II
Luki Energiya
Spartak Kostroma
Tekstilshchik Ivanovo
Zorkyi Krasnogorsk
FK Ural-2
FK Orenburg-2
Torpedo Miass
Amkar Perm
Tyumen
FK Zenit Izhevsk
Nosta Novotroitsk
Chelyabinsk
FK Leningradets
FC Murom
Dinamo Barnaul
FK Khimik-Avgust
Irtysh 1946 Omsk
Sibir-M Novosibirsk
VĐQG UAE
Vòng 21
Dabba Al-Fujairah
Khor Fakkan
Al Nasr Dubai
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 5
Gimcheon Sangmu
Gyeongnam FC
Busan I Park
Seoul E-Land FC
Cheonan City
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 30
VfL Osnabruck
Dynamo Dresden
Saarbrucken
SV Waldhof Mannheim
VĐQG Venezuela
Vòng 8
Universidad Central de Venezuela
Angostura FC
Zamora Barinas
Caracas FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 14
Monarcas Morelia
Celaya FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 1
Bodens BK
Hammarby TFF
Orebro Syrianska IF
Umea FC
Taby
Pitea IF
Assyriska United IK
Sandvikens IF
Ljungskile
Atvidabergs
Dalkurd FF
Vasalunds IF
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FC Timisoara
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Unirea Dej
Dinamo Bucuresti
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 22
Panahaiki-2005
Rouf FC
Almopos Arideas
Apollon Kalamarias
AEK Athens B
Ierapetra
AO Episkopis Rethymno
Ilioupoli
Irodotos
Proodeftiki FC
Kalamata AO
Apollon Smirnis
Olympiakos Piraeus B
Kallithea
Apollon Larissas
Diagoras
Iraklis
AEL Larisa
Panathinaikos B
Makedonikos
Panserraikos
Veria FC
Thesprotos
Anagenisi Karditsa
Niki Volou
Iraklis Larisas
Kissamikos
Egaleo Athens
Hạng 2 Slovenia
Vòng 23
Krsko Posavlje
Jadran Dekani
NK Brinje Grosuplje
Triglav Gorenjska
Korea League 4
Vòng 5
Jeonbuk Hyundai Motors II
Geoje Citizen
Daegu FC II
Seoul United
Goyang Happiness FC
Gangwon II
Busan I'Park B
Daejeon Hana Citizen II
Jinju Citizen
Pyeongtaek Citizen
Dangjin Citizen
Sejong Vanesse FC
Indonesia Super League
Vòng 32
PSIS Semarang
PSS Sleman
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
Weston Pud(nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
Peninsula Power (nữ)
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Capalaba (nữ)
Virginia United SC (nữ)
Robina City FC (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 4
FC Zhetysu Taldykorgan
Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento
Kyzylzhar Petropavlovsk
FK Atyrau
Okzhetpes
Lokomotiv Astana
Ordabasy
Croatia 2.HNL
Vòng 24
NK Croatia Zmijavci
HNK Vukovar 91
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 30
Belediye Vanspor
Kastamonuspor
Fethiyespor
Balikesirspor
Tarsus Idman Yurdu
Erokspor
Erzin Belediyespor
Kirsehir Koyhizmetleri
Bursa Niluferspor AS
Ankarademirspor
Erzincanspor
Corum Belediyespor
Kirklarelispor
Pazarspor
Utkoi
Nazillispor
Hekimoglu Trabzon
Usakspor
Bayburt Ozel Idare
Amedspor
Duzcespor
Batman Petrolspor
Inegolspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Belediye Vanspor
Serik Belediyespor
Zonguldak
Sariyer
Ispartaspor
Bursaspor
Diyarbakirspor
Kocaelispor
Menemen Belediye Spor
Afjet Afyonspor
Etimesgut Belediye Spor
Kastamonuspor
S.Urfaspor
Somaspor
Serbia
Vòng 28
Radnik Surdulica
Backa Topola
Radnicki Nis
Cukaricki Stankom
FFSA Premier League
Vòng 6
Adelaide United FC (Youth)
Modbury Jets
Hạng 2 Hungary
Vòng 29
Bekescsaba
Kozarmisleny SE
Dafuji cloth MTE
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
Diosgyor VTK
Gyirmot SE
Gyori ETO
Kazincbarcika
Szombathelyi Haladas
Pecsi MFC
Bodajk FC Siofok
Szentlorinc SE
Csakvari TK
Szegedi AK
Duna-Tisza
FC Ajka
SOROKSAR
Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Monterey Bay FC
San Antonio
Oakland Roots
New Mexico United
Sacramento Republic FC
Louisville City FC
Phoenix Rising FC
San Diego loyalty
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 30
Ergene Velimese
Darica Genclerbirligi
Halide Edip Adivarspor
Sapanca Genclikspor
Eynesil
Elazig Belediyespor
Cankaya FK
Erbaaspor S
Gumushanespor
Ofspor
Fatsa Belediyespor
Arguvan
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
Artvin Hopaspor
Tepecik Bld
Kusadasispor
76 Igdir Belediye spor
Kepez Belediyespor
Musspor
Nigde Belediyespor
Yldrm Belediyesispor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Osmaniyespor
Ayvalikgucu Belediyespor
Turgutluspor
Bayrampasa
Karaman Belediyespor
Aksarayspor
Akhisar Bld.Geng
Bergama Belediyespor
Efeler 09
Aksarayspor
Musspor
Kutahyaspor
Nevsehirspor Genclik
Turk Metal Kirikkale
Bayrampasa
Kusadasispor
Gumushanespor
Yeni Orduspor
Anadolu Selcukluspor
Bulvarspor
Orduspor
Ergene Velimese
Ofspor
Elazigspor
EdirnesporGenclik
Eynesil
76 Igdir Belediye spor
Sapanca Genclikspor
Erbaaspor S
Slovakia 2. Liga
Vòng 23
Raca Bratislava
Slovan Bratislava B
Botswana Premier League
Vòng
Extension Gunners
Gaborone United
Masitaoka FC
Mogoditshane Fighters
Portugal Liga 3
Vòng 23
FC Felgueiras
Sporting Braga II
Academica Coimbra
GD Fontinhas
Sanjoanense
Amora FC
Mokala Pancheners
FC Caldas
Oliveira Hospital
Real Sport Clube
Vitoria Setubal
Sporting CP B
Uniao Leiria
Alverca
Colombia Copa Premier
Vòng 10
Leones
Real Santander
Valledupar FC
Deportes Quindio
Fortaleza F.C
Barranquilla FC
Llaneros FC
Universitario de Popayan
Portugal Campeonato Nacional
Esp. Lagos
Rabo Peixe
Camacha
Lusitania
Leca
Maritimo B
Valadares Gaia FC
Gondomar
AD Castro Daire
Beira Mar
Uniao Da Serra
Coruchense
Imortal
Fabril Barreiro
FC Alpendorada
Salgueiros
Dezembro
UD Santarem
Juventude de Evora
SC Angrense
GD Braganca
Vianense
Mortagua
Sintrense
Sal gadacz
Vilar de Perdizes
Amarante
Tirsense
Lusitano Evora
Atletico Clube Purtugal
Rebordosa
GD Resende
Sertanense FC
Pero pinheiro
Marinhense
Benfica C.Branco
Pevidem SC
Marr Tino
Dumiense
Vila Mea
Merelinense
Moncao
Maria da Fonte
Brito SC
Praiense
Olhanense SC
Brazil Campeonato Paulista
Vòng
Ah so Santa SP
Palmeiras
Botola 2
Vòng 21
Olympique Dcheira
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Ittifaq Marrakech
Renaissance Zmamra
Racing Casablanca
Itihad Z. Khemisset
CAYB Club Athletic Youssoufia
Wydad Temara
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 11
Atletico Bucaramanga
Millonarios
America de Cali
Jaguares de Cordoba
Union Magdalena
Aguilas Doradas
Atletico Huila
Deportivo Cali
The lowlands of Scotland League
Vòng
Glasgow Rangers U20
Celtic B
England FA Women Super League
Vòng 17
Arsenal (nữ)
Manchester City (nữ)
Everton FC (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
Leicester City (nữ)
Reading (nữ)
West Ham United (nữ)
Liverpool (nữ)
Aston Villa (nữ)
Chelsea FC (nữ)
NSW Premier League
Vòng 9
Manly United
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
Sydney United
Sydney FC (Youth)
St George City FA
Hạng 2 Áo
Vòng 21
Trenkwalder Admira Wacker
SV Horn
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 1
Uppsveitir
Hamar Hveragerdi
IR Reykjavik
IH Hafnarfjordur
Reynir Sandgerdi
KFR Aegir
KA Asvellir
Kormakur
Skautafelag Reykjavikur
Augnablik Kopavogur
KV Vesturbaer
Afrika
Skallagrimur
KFR Hvolsvollur
Northern NSW U20 League
Vòng
Blacktown City FC U20
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
Sydney United 58 U20
Canterbury Bankstown U20
SD Raiders U20
Manly United U20
Mt Druitt Town Rangers U20
Malta Premier League
Vòng 23
Marsaxlokk FC
Pieta Hotspurs
Birkirkara FC
Hibernians FC
Santa Lucia
Floriana F.C.
Australia Tasmania NPL U21 League
Vòng
Clarence Zebras FC U21
Kingborough Lions U21
Kenya Super League
Vòng
Tusker
Sofapaka FC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 12
Puebla (nữ)
Pachuca (nữ)
Atlas (nữ)
Queretaro (nữ)
Club Necaxa (nữ)
Toluca (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
Aguilas de Leon (nữ)
Juarez FC (nữ)
Club America (nữ)
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Matonense SP
EC Sao Bernardo/SP
Mexico U20
Vòng 13
Toluca U20
Tigres UANL U20
San Luis U20
Mazatlan U20
Queretaro U20
Pumas U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 8
Colegiales
Ituzaingo
CONCACAF U17 Championship
Vòng bảng
Venezuela U17
Paraguay U17
Bolivia U17
Argentina U17
Latvian Higher League
Vòng 3
Tukums-2000
Metta/LU Riga
FK Auda Riga
FK Valmiera
USA Women
Vòng 2
Sky Blue FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
San Diego Wave (nữ)
North Carolina (nữ)
Orlando Pride (nữ)
Angel City FC (nữ)
Australia Northern NSW Reserves League
Vòng
Lake Macquarie Reserves
Edgeworth Eagles Reserves
Charlestown Azzurri Reserves
Adamstown Rosebud Reserves
Victorian State League Division 1
Vòng 7
Melbourne Heart (Youth)
Dandenong City SC
Kingston City
Brunswick City
Ghana Premier
Vòng 26
Accra Hearts of Oak
Nsoatreman FC
Karela United FC
Samartex
Aduana Stars
Tamale City
Great Olympics
Berekum Chelsea
Kotoku Royals FC
Medeama SC
Nsoatreman FC
Bechem United
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
Bibiani Gold Stars
Legon Cities FC
United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Jazira(UAE) U21
Wasl Dubai U21
Shabab Dubai U21
Al Ain U21
Baniyas SC Reserves
Al-Dhafra U21
Nigerian Premier League
Vòng 12
Kwara United
Shooting Stars SC
Doma United
Niger Tornadoes FC
Plateau United
Bendel Insurance
Remo Stars
Gombe United
Wikki Tourist
Akwa Starlets
Akwa United
Enyimba
Bayelsa United
Abia Warriors
NSW Premier W-League
Vòng 4
Sydney Olympic FC (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
Bulls Academy (nữ)
Gladesville Ravens (nữ)
Aime Rigi (nữ)
University of Sydney (nữ)
Maca Searle (nữ)
Blacktown Spartans(nữ)
Manly Utd (nữ)
Football NSW Institute (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
Bankstown City Lions (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 15
Xelaju MC
CD Achuapa
CD Puerto de Iztapa
Deportivo Xinabajul
Coban Imperial
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng
Oakland SC
Napa Valley 1839
Syria
Vòng
Al-Majd Damascus
Al-Jaish Damascus
Jableh SC
Hutteen FC
Teshrin SC
Al futowa
Al Wathbah
Al-Taleiah
Al Ittihad (SYR)
Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 1
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
Naestved
Hvidovre IF
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups B
Grotta (nữ)
Fram Reykjavik (nữ)
Augnablik (nữ)
Grindavik (nữ)
IH Hafnarfjordur (nữ)
KH Hlidarendi (nữ)
India I-League 2nd Division
Vòng
Dempo
Ambernath Utd Atlanta
Cyprus 1 Division
Vòng 3
Omonia Nicosia FC
AEP Paphos
Apollon Limassol FC
Aris Limassol
Australia Queensland Pro Series
Vòng bảng
Sunshine Coast FC
Sunshine Coast Wanderers FC
WAUS WD1
Vòng 2
NTC Football West (nữ)
Balcatta (nữ)
Perth SC (nữ)
Fremantle City FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 1
FK Eskhata
CSKA Pamir Dushanbe
Khosilot Parkhar
Faizkand
Luxembourg National Division
Vòng 23
Racing Union Luxemburg
Progres Niedercorn
UNA Strassen
Jeunesse Esch
CS Petange
FC Wiltz 71
Red Boys Differdange
F91 Dudelange
Etzella Ettelbruck
Victoria Rosport
Fola Esch
UN Kaerjeng 97
Mondercange
Hostert
US Mondorf-les-Bains
Swift Hesperange
Primera Division de Ecuador
Vòng 4
Tecnico Universitario
Deportivo Cuenca
Cumbaya FC
CD El Nacional
Orense SC
Guayaquil City
Spain Primera Division RFEF
Vòng 30
AD Ceuta
Merida AD
Athletic Bilbao B
Osasuna B
Barcelona B
Baleares
Real Murcia
UE Cornella
Real Union Irun
Numancia
Algeciras
AD Alcorcon
CF Talavera de la Reina
Badajoz
Cultural Leonesa
CD Linares Deportivo
Real Sociedad B
Sabadell
Calahorra
SD Logrones
AD Ceuta
Merida AD
Racing de Ferrol
C.D. San Fernando Isleno
Fuenlabrada
CF Rayo Majadahonda
Fuenlabrada
CF Rayo Majadahonda
CF Internacional De Madrid
Badajoz
Eldense
CF Intercity
Cultural Leonesa
CD Linares Deportivo
Pontevedra
Cordoba
Real Madrid Castilla
UD San Sebastian Reyes
Unionistas de Salamanca
Deportivo La Coruna
Algeciras
AD Alcorcon
UD Logrones
Castellon
Celta vigo b
Real Balompedica Linense
Pontevedra
Cordoba
ACT Premier League
Vòng 1
Tuggeranong United
Gungahlin United
Spanish Bizkaia-Tercera Division
La Union CF
Deportiva Minera
Portmany
CE Mercadal
Molinense
UCAM Murcia CF B
RSC International
CF Trival Valderas
Torrejon CF
Mostoles
UD Poblense
Constancia
CD El Palo
Arenas
UE Castelldefels
UE Vilassar de Mar
UCD Burlades
CD Ardoi Draw
CF Platges De Calvia
San Jodie
CD Cuarte Industrial
CD Carinena
Deportivo La Coruna B
UD Ourense
Arroyo Club Polideportivo
Jerez
Sporting de Gijon B
UC Ceares
Las Rozas
Getafe B
CD Azuqueca
Villarrubia CF
CD Llanes
CD Lealtad
Ursaria
CD Canillas
Tenerife B
Estrella CF
Moralo CP
Ted Contois Feng
CD La Virgen Del Camino
Almazan
Racing Rioja B
CD Berceo
Maracena
CD Torreperogil
CP San Cristobal
FC Vilafranca
Aviles Stadium CF
CD Tuilla
Castellon B
Elche CF Ilicitano
UD Levante B
Orihuela CF
Motril
Almeria B
CD Praviano
Caudal
CD Varea
CA River Ebro
Valdesoto
UD Llanera
LHospitalet
CF Montanesa
CD Don Alvaro
SP Villafranca
Lanzarote
UD Ibarra
Rayo Vallecano B
Real Aranjuez CF
Marino
UD Tamaraceite
CD Azuaga
CP Montehermoso
Las Palmas Atletico
UD Gran Tarajal ST
CD Mensajero
Panaderia Pulido
UD San Fernando
CD Union Sur Yaiza
CD Agoncillo
Haro Deportivo
CD Binefar
SD Ejea
CF Peralada
Pobla De Mafumet CF
SD Torina
AD Siete Villas
CD Galapagar
CF Fuenlabrada Promesas
UD Rayo Ibense
CD Roda
Andratks
SE Penya Independent
Azkoyen
Avance Ezcabarte
Tuoer De Cilliers
Real Avila CF
Castro
UC Cartes
CF Soller
UD Collerense
CSD Arzua
Silva SD
SD Gama
CD Guarnizo
UE Sants
Grama
Pena Sport
CD Huarte
CD Naval
CD Cayon
CA Bembibre
Palencia
SD Textil Escudo
Solares
Paiosaco
UD Somozas
CD Anguiano
CDFC La Calzada
CD Utrillas
CF Illueca
Naxara
Tudelano
Ciudad de Murcia
CD Cieza
Pena Balsamaiso CF
Yague CF
CD Becerril
Unami CP
CF Badalona B
Girona B
AD Almudevar
CF Calamocha
Epila CF
Tamar Ritter
CD Padura
Urduliz FT
CD Estradense
Atletico Arteixo
CD La Almunia
CA Monzon
CD Colunga
Luarca CF
CF Salmantino
Arandina
L Entregu CF
Real Titanico Laviana
Tomelloso
Toledo
Sant Andreu
CE Europa
CF Trujillo
CD Calamonte
Muleno CF
Murcia B
At. Pulpileno
CD Bullense
CS Puertollano
CD Tarancon
Caravaca CF
Aguilas CF
CP Villarrobledo
Quintanar Del Rey
CF Alondras
Viveiro CF
Atletico Porcuna CF
Torredonjimeno
UC La Estrella
Olivenza FC
CAF Confederation Cup
Vòng bảng
ASEC MIMOSAS
Rivers United
USM Alger
Al Akhdar
Tshakhuma TM
Saint Eloi Lupopo
Pyramids FC
Kokakola Cairo
TP Mazembe Englebert
Young Africans
Asokara
FAR Forces Armee Royales
U.S.Monastir
AS Real
Australian Welsh League
Vòng 9
Canterbury Bankstown FC
SD Raiders FC
Australia W-League
Vòng 20
Melbourne City (nữ)
Canberra United (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 4
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
Kazlu Ruda FK Silas
FK Zalgiris Vilnius B
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
TransINVEST Vilnius
FK Trakai II
Qatar
Vòng 18
Al-Ahli Doha
Al Shamal
Al Markhiya
Al-Garrafa
England Johnstone
finals
Plymouth Argyle
Bolton Wanderers
Slovakia 3.Liga
Jednota Banova
TJ Druzstevnik Vrakun
Slavia TU Kosice
TJ Banik Kalinovo
FK Svidnik
TeslaStropkov
FTC Filakovo
Novohrad Lucenec
FK Podkonice
SKF Sered
TJ Tatran Oravske Vesele
MFK Vranov nad Topou
Philippines UFL
Vòng
FC Meralco Manila
Ceres FC
France U19 League Women
Vòng
Dijon U19 (nữ)
Marseille U19 (nữ)
VĐQG Belarus
Vòng 2
Slutsksakhar Slutsk
FC Minsk
Neman Grodno
Shakhter Soligorsk
Slavia Mozyr
Dinamo Minsk
BATE Borisov
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 1
IK Zenith
BK Forward
Varbergs GIF FK
Hittarps IK
Kungsangens IF
Sandvikens AIK FK
Karlbergs BK
IFK Uppsala
BK Astrio
Husqvarna
Karlslunds IF HFK
Haninge
Grebbestads IF
Yxhults IK
Karlskrona AIF
VMA IK
Simrishamn
FC Rosengard
IFK Lulea
Kiruna FF
Syrianska Botkyrka IF
IK Sleipner
Vanersborg FK
Lidkopings FK
U19 Na uy
Vòng
Molde U19
Kristiansund BK U19
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 28
Real Zaragoza B
UE Olot
Real Betis B
CD San Roque de Lepe
G. Segoviana
CD Atletico Paso
Atletico de Madrid B
Cacereno
Deportivo Ourense
Bergantinos CF
CF Badalona
SCR Pena Deportiva
Don Benito
UD Melilla
CD Guadalajara
Suokuaili Moss
FC Cartagena B
Xerez Deportivo FC
Ibiza Islas Pitiusas
CE Manresa
CD Montijo
Alcorcon B
Mallorca B
Formentera
AD Union Adarve
CD Diocesano
Mar Menor
Sevilla Atletico
CD Estebona
Villanovense
Alaves B
Utebo FC
Racing B
CD Cristo Atletico
Zamora CF
Polvorin
Recreativo Huelva
CD Utrera
Compostela
CD Arenteiro
Marino luanco
Real Aviles
Cerdanyola del Valles
Leganes B
Cadiz B
UCAM Murcia
Teruel
Atletico Saguntino
Burgos Promesas
Gimnastica Torrelavega
Brea
Sestao
CA Cirbonero
CD Tudelano
CD Arnedo
Real Sociedad C
Don Benito
UD Melilla
CD Coria
CD Artistico Navalcarnero
SD Laredo
Real Valladol B
G. Segoviana
CD Atletico Paso
CD Coria
CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina
Leganes B
CD Guadalajara
Suokuaili Moss
Don Benito
UD Melilla
CD Montijo
Alcorcon B
G. Segoviana
CD Atletico Paso
AD Union Adarve
CD Diocesano
Ejido
Juventud Torremolinos CF
CD Guadalajara
Suokuaili Moss
Hercules
Terrassa
CD Montijo
Alcorcon B
AD Union Adarve
CD Diocesano
CD Estebona
Villanovense
Atletico de Madrid B
Cacereno
CD Coria
CD Artistico Navalcarnero
Atletico de Madrid B
Cacereno
CF Talavera de la Reina
Leganes B
AE Prat
Valencia CF Mestalla
Nhật bản
Vòng 3
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Shizuoka Sangyo University (nữ)
Yamato Sylphid (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ)
AS Harima ALBION (nữ)
Gunma FC White Star (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng 14
CD Motagua
CD Olimpia
CD Victoria
Marathon
Real Sociedad Tocoa
CD Vida
Real Espana
Honduras Progreso
Hong Kong Elite Cup
Vòng bảng
Sham Shui Po
Wofoo Tai Po
Tai Chung FC
Hong Kong U23
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eckernforder SV
FC Kilia Kiel
SV Grun-Weib Siebenbaumen
SV Eichede
U19 Pháp
Vòng 22
Valenciennes US U19
Caen U19
AC Bobigny U19
SochauxU19
Lyon U19
Bourg Peronnas U19
StrasbourgU19
Torcy U.S U19
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
Metz U19
Dunkerque U19
Lille U19
Montfermeil U19
Amiens U19
Orleans US 45 U19
Stade Reims U19
Nancy U19
Troyes U19
Le Havre U19
Drancy U19
AuxerreU19
Dijon U19
Clermont U19
Paris FC U19
Saran U19
ESM DE Gonfreville U19
PakistanYajia
Vòng
Princesa AM
Manauara
Greece U19
Panaitolikos U19
PAOK Saloniki U19
Azerbaijan Premier League
Vòng 28
Keshla FK
Qarabag
Sabah FK Baku
FK Gilan Gabala
Brazil Campeonato Tocantinense
Vòng
Capital TO
Tocantinopolis
Hạng 3 Áo
Vòng 22
Rheindorf Altach B
Admira Dornbirn
RW Rankweil
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 24
Lamontville Golden Arrows
Sekhukhune United
TS Galaxy
Maritzburg United
Iraqi Premier League
Vòng 22
Al Diwaniya
Al Shorta
Naft Alwasat
Al-Hudod
Al-Naft
Duhok
Newroz SC(IRQ)
Al Sinaah
Al Qasim Sport Club
Naft Al Junoob
BRA SE
Vòng
Itabaiana(SE)
CS Sergipe
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 4
07 Vestur Sorvagur
Toftir B68
KI Klaksvik
EB Streymur
IF Fuglafjordur
AB Argir
Guatemala D2
Vòng
Marquense
Quiche FC
Hong Kong First Division League
Vòng 23
Metro Gallery
Shatin SA
Yuen Long FC
Kai Jing
Central Western District RSA
South China AA
Kowloon City
Citizen
Happy Valley
Wing Yee FT
North District FC
Wong Tai Sin
Kwai Tsing District FA
Eastern District SA
Nhật Bản Football League
Vòng 4
FC Tiamo Hirakata
Yokogawa Musashino
Sony Sendai
Criacao Shinjuku
Rayluck Shiga
Kochi United
Briobecca Urayasu
Honda FC
Okinawa SV
Run Mel Aomori
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 20
AB Copenhagen
Kolding FC
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 4
Chuncheon Citizen
Ulsan Citizens
Gangneung City
Changwon City
Hwaseong FC
Paju Citizen FC
Daejeon Korail
Pocheon FC
Gimhae City
Mokpo City
Gyeongju KHNP
Yangpyeong
Siheung City
Yangju Citizen
Italy C1
Vòng 35
Triestina
Piacenza
Albinoleffe
Mantova
Messina
Foggia
JuventusU23
Feralpisalo
Giugliano
Catanzaro
Vicenza
Trento
Novara
Us Pergolettese
Padova
Sangiuliano City Nova
Pro Patria
Pordenone Calcio SSD
Pro Sesto
USD Virtus Verona
Pro Vercelli
Azy based nano Bo
AC Monopoli
Latina
Nuova Monterosi
AZ Picerno ASD
Pescara
Francavilla
Audace Cerignola
Potenza
Crotone
Taranto Sport
A.S Andria Bat
Turris Neapolis
Gelbison
Viterbese
Juve Stabia
Avellino
Sweden Damallsvenskan
Vòng 2
IFK Kalmar (nữ)
IFK Norrkoping DFK (nữ)
Pitea IF (nữ)
Kristianstads DFF (nữ)
Vittsjo GIK (nữ)
Brommapojkarna (nữ)
Vaxjo (nữ)
BK Hacken (nữ)
Djurgardens (nữ)
Orebro (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 5
Flora Tallinn II
Tabasalu Charma
Tallinna FC Ararat TTU
FC Nomme United
Germany Regionalliga
Vòng 31
TuS Blau-Weiss Lohne
Havelse
FSV luckenwalde
Chemnitzer
Berliner FC Dynamo
Greifswalder FC
FC Teutonia 05
ETSV Weiche Flensburg
Holstein Kiel II
Bremer SV
Phonix Lubeck
Kickers Emden
St Pauli II
SSV Jeddeloh
VfR Wormatia Worms
Eintracht Trier
Monchengladbach AM.
Alemannia Aachen
VfV Borussia 06 Hildesheim
Hannover 96 Am
BSG Chemie Leipzig
FC Lokomotive Leipzig
VĐQG Áo
Vòng 1
Austria Wien
LASK Linz
SG Austria Klagenfurt
Red Bull Salzburg
Sturm Graz
Rapid Wien
Bolivia Primera Division
Vòng 7
Always Ready
Universitario De Vinto
Andorra Super league
Vòng 22
UE Santa Coloma
Sant Julia
FC Ordino
Penya Encarnada
FC Santa Coloma
Atletic Club D Escaldes
UE Engordany
Inter Club Escaldes
Macedonian First Football League
Vòng 25
Bregalnica Stip
FK Tikves Kavadarci
FK Shkendija 79
Pobeda Prilep
FK Shkupi
FK Skopje
FC Struga Trim Lum
Academy Pandev
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Costa Rica MS
Aquidauanense
Ivinhema FC (MS)
Chapadao
Dourados
Coxim MS
Operario MS
Novoperario MS
Moldova Divizia Nationala
Vòng 3
FC Sfintul Gheorghe
FC Milsami
CS Petrocub
CSF Baliti
Hạng 2 Bỉ
Vòng 5
KVSK Lommel
Excelsior Virton
KFCO Wilrijk
Jeunesse Molenbeek
Trinidad & Tobago
Vòng 5
Central FC
Point Fortin FC
Caledonia AIA
San Juan Jabloteh
VĐQG Peru
Vòng 10
Deportivo Union Comercio
Alianza Atletico Sullana
Carlos Manucci
Sport Huancayo
Atletico Grau
Sport Boys
EM Deportivo Binacional
UTC Cajamarca
Italy Serie D
Vòng
Portici 1906
Arzachena
Fezzanese
Ligorna
AS Sorrento Calcio
COS Sarrabus Ogliastra
Ponte San Pietro
Villa dAlme Valbrembana
Aprilia
Tivoli Calcio
Carpi
ASD Fanfulla
Riccione
Sammaurese
A.S.D. Bra
As Casale Calcio
Forli
Correggese Calcio
Tolentino
Team Nuova Florida
Chisola
Borgosesia
Castanese
USD Pont Donnaz
Vastese
ASD Montegiorgio
ASD Licata
ASD Sancataldese
Gozzano
Stresa Vergante
A.S. Varese
ASD Brusaporto
Prato
Real Forte Querceta
SS Angri
Vis Artena
Trastevere Calcio
San Nicolo Notaresco
Virtus Ciserano Bergamo
Varesina Calcio
Salsomaggiore
A.C. Crema 1908
Paganese
Cassino
Catania
FC Lamezia Terme
Pistoiese
Lentigione
ACD SantAngelo
Aglianese
Palmese 1914
Pomezia
Vibonese
Acireale
ASD Pro Livorno
US Pianese
ASD Seravezza Calcio
Orvietana
Montebelluna
Virtus Bolzano
Sestri Levante
FC Vado
Ssd Group Citta Di Castello
Gavorrano
ASD Alcione
Seregno
Avezzano
Asd Pineto Calcio
SS Nola 1925
Lupa Roma
Alma Juventus Fano
Vigor Senigallia
Afragolese 1944
Puteolana
Trapani
Castrovillari
USD Casatese
Sona
FC Matese
Vastogirardi
FBC Gravina
Cavese
ASD Paterno
Citta Di S. Agata
Montecchio Maggiore
Villafranca
SSD Porto D’Ascoli
Chieti
Nocerina
Nardo
AC Locri
Cittanova Interpiana
Asti
Derthona
Portogruaro
ASD Cartigliano
ASD Termoli Calcio
Sambenedettese
ASD Ragusa Calcio
Santa Maria
Giana
Scandicci
Team Altamura
Matera
Australia Victoria State League
Vòng
Beaumaris
Boroondara
Melbourne Victory NPL
Ballarat Red Devils
Primera Division de El Salvador
Vòng 14
Santa Tecla
Once Municipal
CD FAS
Jocoro FC
A.D. Isidro Metapan
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Generation Foot
Teunhueth FC
CNEPS Excellence
ASC Jaraaf
Central Premier League
Vòng
Western Suburbs
Stop Out
San Marino
Vòng 26
Tre Fiori
Fiorentino
Faetano
SP La Fiorita
Murata
Cailungo
Hạng 3 Mexico
Promodep Central AC
Club Marina CR
Nữ Estonia
Vòng 1
Viimsi JK (nữ)
JK Tallinna Kalev (nữ)
Poland Division 4
Vòng
Rakow Czestochowa 2
Lechia Zielona Gora
Pelikan Lowicz
Olimpia Zambrow
Lechia Tomaszow Mazowiecki
Pilica Bialobrzegi
Blonianka Blonie
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Wisla Sandomierz
KS Wiazownica
Sokol Sieniawa
Korona II Kielce
Brasil Women's Cup
Vòng 6
Ferroviaria SP (nữ)
EC Bahia (nữ)
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Fuenlabrada U19
Leganes U19
Real Oviedo U19
Atletico Perines U19
Inter Amistad U19
AD Sporting Hortaleza U19
Lugo U19
Celta Vigo U19
Cadiz U19
Sevilla U19
Alcobendas CF U19
Badazous U19
Bilbao U19
AD San Juan U19
Barcelona U19
CE Constancia U19
CD 26 de Febrero U19
Vazquez Cultural U19
Alboraya U19
UD Alzira U19
France Division 2 Women
Vòng
RC Saint Etienne (nữ)
Toulouse (nữ)
Strasbourg W
US Orleans (nữ)
Nice W
Marseille (w)
Czech Group D League
Brno B
SK Batov
FK Pribram B
Slavoj Cesky Krumlov
FK Admira Praha B
SK Kladno
Stara Rise
Zdar nad Sazavou
FK Louny