Trận Federer đánh cặp với Nadal ở Laver Cup diễn ra khi nào, trực tiếp trên kênh gì?

Trận Federer đánh cặp với Nadal ở Laver Cup diễn ra khi nào, trực tiếp trên kênh gì? Thethao.vn thông tin chi tiết về lịch thi đấu, lịch trực tiếp trận đánh đôi giữa Federer/Nadal vs Frances Tiafoe/Jack Sock tại ngày mở màn Laver Cup 2022.

Laver Cup 2022 đang cận kề. Đây là giải đấu chuyên nghiệp cuối cùng mà Roger Federer tham dự. Theo xác nhận từ ban tổ chức, Tàu tốc hành chỉ thi đấu 1 trận đánh đôi. Rafael Nadal trở thành tay vợt sát cánh trong trận đấu đỉnh cao cuối cùng của Federer. Cặp đôi Federer/Nadal sẽ đại diện cho đội châu Âu so tài cùng Frances Tiafoe/Jack Sock bên phía đội thế giới.

Trận Federer đánh cặp với Nadal ở Laver Cup diễn ra khi nào, trực tiếp trên kênh gì? - Ảnh 1
Trận Federer đánh cặp với Nadal ở Laver Cup diễn ra vào lúc 02h20 ngày 24/9 theo giờ Việt Nam

“Tôi nghĩ đánh cặp với Nadal sẽ thực sự tuyệt vời. Đó sẽ là một khoảnh khắc đặc biệt. Ngay lúc này, tôi đang cố gắng chuẩn bị cho trận đánh đôi cuối cùng. Tôi cũng cảm thấy lo lắng khi tham dự giải đấu vì từ lâu tôi đã không chơi tennis. Tôi hy vọng mình có thể thể hiện được phần nào những phẩm chất tốt nhất”, Federer chia sẻ.

Đây không phải là lần đầu tiên Federer và Nadal đánh đôi với nhau. Hai tay vợt vĩ đại này từng cùng một chiến tuyến trong một trận đấu thuộc khuôn khổ Laver Cup 2017. 2017 cũng là năm đầu tiên Laver Cup được tổ chức.

Federer/Nadal vs Frances Tiafoe/Jack Sock cũng là trận đánh đôi đầu tiên tại Laver Cup 2022. Màn so tài này dự kiến diễn ra vào lúc 02h20 ngày 24/9 (rạng sáng thứ Bảy) theo giờ Việt Nam tại sân The O2 Arena (London).

Trận Federer/Nadal vs Frances Tiafoe/Jack Sock được phát sóng trực tiếp trên kênh K+SPORT1 của hệ thống Truyền hình số vệ tinh K+. K+ cũng là đơn vị sở hữu bản quyền phát sóng tất cả các trận đấu của Laver Cup 2022.

TIN LIÊN QUAN
Federer kiếm được bao nhiêu tiền trong suốt sự nghiệp?

Federer kiếm được bao nhiêu tiền trong suốt sự nghiệp?

Roger Federer sẽ dừng lại với tư cách tay vợt kiếm tiền nhiều nhất lịch sử. Tàu tốc hành thậm chí thu về nhiều gấp hơn 2 lần so với Nadal và Djokovic - hai đối thủ đã vượt qua anh về tổng số Grand Slam đánh đơn.

Federer tiết lộ kế hoạch sau khi giải nghệ

Federer tiết lộ kế hoạch sau khi giải nghệ

Roger Federer mới đây tiết lộ kế hoạch của bản thân sau khi giải nghệ: trở thành một bình luận viên tennis. Anh muốn tham gia bình luận Wimbledon cùng nhiều giải đấu khác.

CHÍNH THỨC: Federer đánh cặp cùng Nadal tại Laver Cup trước khi giải nghệ

CHÍNH THỨC: Federer đánh cặp cùng Nadal tại Laver Cup trước khi giải nghệ

ATP Tour 22/09/2022

Theo lịch trình được BTC Laver Cup 2022 vừa công bố, Roger Federer và Rafael Nadal sẽ ra sân ở trận đôi nam trong ngày thi đấu đầu tiên. Đây cũng là trận đấu cuối cùng trong sự nghiệp của Tàu tốc hành!

Nadal: Federer là tay vợt quan trọng nhất trong sự nghiệp của tôi

Nadal: Federer là tay vợt quan trọng nhất trong sự nghiệp của tôi

ATP Tour 23/09/2022

Rafael Nadal thừa nhận trong buổi họp báo trước thềm Laver Cup 2022 rằng Roger Federer là tay vợt quan trọng nhất đối với sự nghiệp của ông Vua sân đất nện.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Djokovic đưa Serbia vào Tứ kết Davis Cup, Tây Ban Nha bị loại

Djokovic đưa Serbia vào Tứ kết Davis Cup, Tây Ban Nha bị loại

Novak Djokovic vượt qua Alejandro Davidovich với tỷ số 2-0, giúp Serbia loại Tây Ban Nha để vào tứ kết Davis Cup 2023.

Djokovic ngược dòng hạ Alcaraz sau 2 loạt tie-break nghẹt thở, vô địch Cincinnati Masters

Djokovic ngược dòng hạ Alcaraz sau 2 loạt tie-break nghẹt thở, vô địch Cincinnati Masters

Novak Djokovic đã chính thức đăng quang ngôi vô địch tại Cincinnati Masters 2023 sau khi đánh bại Carlos Alcaraz.

Xem trực tiếp Chung kết Cincinnati Masters 2023 - Djokovic vs Alcaraz trên kênh nào?

Xem trực tiếp Chung kết Cincinnati Masters 2023 - Djokovic vs Alcaraz trên kênh nào?

Trận chung kết Giải tennis Cincinnati Masters 2023 giữa Novak Djokovic vs Carlos Alcaraz được phát sóng trực tiếp trên kênh nào? Lịch trực tiếp chung kết Cincinnati Masters 2023 nội dung đơn nam cập nhật nhanh nhất trên iThethao.vn.

Djokovic và Alcaraz tái đấu tại chung kết Cincinnati Masters 2023

Djokovic và Alcaraz tái đấu tại chung kết Cincinnati Masters 2023

Cincinnati Masters 2023 sẽ có trận chung kết trong mơ, khi hai hạt giống hàng đầu là Novak Djokovic và Carlos Alcaraz sẽ cạnh tranh chức vô địch.

Trực tiếp tennis Medvedev vs Zverev, Vòng 3 Cincinnati Masters - 22h00 ngày 17/8

Trực tiếp tennis Medvedev vs Zverev, Vòng 3 Cincinnati Masters - 22h00 ngày 17/8

Trực tiếp tennis Vòng 3 đơn nam Cincinnati Masters 2023 giữa Daniil Medvedev vs Alexander Zverev, 22h00 ngày 17/8. Link xem trực tiếp trận Zverev vs Medvedev thuộc giải Cincinnati Masters 2023 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Trực tiếp tennis Djokovic vs Fokina, Vòng 2 Cincinnati Masters - 6h00 ngày 17/8

Trực tiếp tennis Djokovic vs Fokina, Vòng 2 Cincinnati Masters - 6h00 ngày 17/8

Trực tiếp tennis Vòng 2 đơn nam Cincinnati Masters 2023 giữa Novak Djokovic vs Alejandro Davidovich Fokina, 6h00 ngày 17/8. Link xem trực tiếp trận Fokina vs Djokovic thuộc giải Cincinnati Masters 2023 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Xem trực tiếp tennis Cincinnati Masters 2023 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp tennis Cincinnati Masters 2023 ở đâu, trên kênh nào?

Giải tennis Cincinnati Masters 2023 được phát sóng trực tiếp trên kênh nào? Lịch trực tiếp giải quần vợt Masters 1000 - Western & Southern Open 2023 cập nhật nhanh nhất trên iThethao.vn.

Jannik Sinner lần đầu tiên giành chức vô địch giải Masters 1000

Jannik Sinner lần đầu tiên giành chức vô địch giải Masters 1000

Đánh bại Alex de Minaur, Jannik Sinner đã chính thức đăng quang tại Canadian Open 2023. Đây cũng là danh hiệu Masters 1000 đầu tiên trong sự nghiệp của tay vợt này.

Thiem thua chóng vánh Baez, lỡ hẹn với chức vô địch Los Cabos Open

Thiem thua chóng vánh Baez, lỡ hẹn với chức vô địch Los Cabos Open

Trong trận chung kết Los Cabos Open 2023, Dominic Thiem đã nhận thất bại chóng vánh trước Sebastian Baez và lỡ hẹn với chức vô địch.

Tsitsipas gặp De Minaur ở chung kết Los Cabos Open 2023

Tsitsipas gặp De Minaur ở chung kết Los Cabos Open 2023

Los Cabos Open 2023 đã xác định xong 2 tay vợt bước vào trận chung kết là Stefanos Tsitsipas và Alex de Minaur.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 7
Fulham Fulham
Chelsea Chelsea
La Liga La Liga
Vòng 8
Las Palmas Las Palmas
Celta Vigo Celta Vigo
Serie A Serie A
Vòng 7
Sassuolo Sassuolo
Monza Monza
Torino Torino
Verona Verona
Fiorentina Fiorentina
Cagliari Cagliari
AFC Champions League AFC Champions League
Group
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Sepahan Sepahan
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Al-Sharjah Al-Sharjah
Al Faisaly Al Faisaly
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
Al-Sadd Al-Sadd
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
FC Istiklol Dushanbe FC Istiklol Dushanbe
Al Duhail Al Duhail
Persepolis Persepolis
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 25
Botafogo RJ Botafogo RJ
Goias Goias
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 7
Gil Vicente Gil Vicente
Casa Pia AC Casa Pia AC
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 25
Elfsborg Elfsborg
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
Malmo FF Malmo FF
Brommapojkarna Brommapojkarna
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Kayserispor Kayserispor
Istanbul BB Istanbul BB
Ba Lan Ba Lan
Vòng 10
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
AFC Cup AFC Cup
Group
Bashundhara Kings Bashundhara Kings
Odisha FC Odisha FC
Mohun Bagan(Ind) Mohun Bagan(Ind)
Maziya SRC Maziya SRC
Al futowa Al futowa
Al-Ahed Al-Ahed
Al-Arabi Club (KUW) Al-Arabi Club (KUW)
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Al-Nahda Muscat Al-Nahda Muscat
Jabal Al Mukaber Jabal Al Mukaber
Al-Riffa Al-Riffa
Al Zawraa Al Zawraa
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 10
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
RCD Espanyol RCD Espanyol
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 6
Penafiel Penafiel
Nacional da Madeira Nacional da Madeira
SCU Torreense SCU Torreense
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 9
Ajaccio Ajaccio
Bastia Bastia
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
MVV Maastricht MVV Maastricht
FC Eindhoven FC Eindhoven
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
NAC Breda NAC Breda
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 11
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 10
Odense BK Odense BK
Lyngby Lyngby
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 25
Universidad de Chile Universidad de Chile
Audax Italiano Audax Italiano
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 12
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Slavia Sofia Slavia Sofia
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
CSKA Sofia CSKA Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 7
Barracas Central Barracas Central
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Instituto Instituto
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Platense CA Platense
Argentinos juniors Argentinos juniors
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 10
Gornik Leczna Gornik Leczna
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 11
Elektron VN Elektron VN
Znamya Truda Znamya Truda
FK Ryazan FK Ryazan
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
Legion Dynamo Legion Dynamo
Dinamo Makhachkala B Dinamo Makhachkala B
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Chateauroux Chateauroux
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Goztepe Goztepe
Adanaspor Adanaspor
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 24
FC Trollhattan FC Trollhattan
Norrby IF Norrby IF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 8
Corvinul Hunedoara Corvinul Hunedoara
CS Mioveni CS Mioveni
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 2
Aiolikos Aiolikos
Makedonikos Makedonikos
Kissamikos Kissamikos
Tylikratis Tylikratis
Levadiakos Levadiakos
Kozani F.S. Kozani F.S.
Kalamata AO Kalamata AO
AO Giouchtas AO Giouchtas
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 10
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
FK Dubocica FK Dubocica
Kolubara Kolubara
OFK Beograd OFK Beograd
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
KS Korabi Peshkopi KS Korabi Peshkopi
KS Elbasani KS Elbasani
Luzi 2008 Luzi 2008
FK Vora FK Vora
Flamurtari Flamurtari
Apolonia Fier Apolonia Fier
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 12
FC Maritsa 1921 FC Maritsa 1921
FC Dobrudzha FC Dobrudzha
Sportist Svoge Sportist Svoge
Spartak Pleven Spartak Pleven
FC Dunav Ruse FC Dunav Ruse
Septemvri Sofia Septemvri Sofia
Serbia Serbia
Vòng 10
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
Novi Pazar Novi Pazar
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 10
Pecsi MFC Pecsi MFC
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Rwanda Rwanda
Vòng
Kiyovu FC Kiyovu FC
Gorilla FC Gorilla FC
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 14
Barranquilla FC Barranquilla FC
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Deportes Quindio Deportes Quindio
Orsomarso Orsomarso
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Atletico Huila Atletico Huila
La Equidad La Equidad
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 10
Charlton Athletic U21 Charlton Athletic U21
Bristol City U21 Bristol City U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Watford U21 Watford U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Hull City U21 Hull City U21
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 10
Helsingborg U21 Helsingborg U21
Halmstads U21 Halmstads U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Atlas (nữ) Atlas (nữ)
Puebla (nữ) Puebla (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ) Saint Louis Athletica (nữ)
Tijuana (nữ) Tijuana (nữ)
Tigres (nữ) Tigres (nữ)
Unam Pumas (nữ) Unam Pumas (nữ)
Santos Laguna (nữ) Santos Laguna (nữ)
Toluca (nữ) Toluca (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Ituzaingo Ituzaingo
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
UAI Urquiza UAI Urquiza
USA Women USA Women
Vòng 20
Angel City FC (nữ) Angel City FC (nữ)
Orlando Pride (nữ) Orlando Pride (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Fernandez Vial Fernandez Vial
Deportes Valdivia Deportes Valdivia
Azadegan League Azadegan League
Vòng 5
Mes krman Mes krman
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Naft Masjed Soleyman FC Naft Masjed Soleyman FC
Khalij Fars Mahshahr Khalij Fars Mahshahr
Pars Jonoubi Jam Pars Jonoubi Jam
Mes Shahr-e Babak Mes Shahr-e Babak
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 6
AE Zakakiou AE Zakakiou
AEP Paphos AEP Paphos
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
Ethnikos Achnas FC Ethnikos Achnas FC
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Odense BK Reserve Odense BK Reserve
Silkeborg IF Reserve Silkeborg IF Reserve
FC Nordsjaelland Reserve FC Nordsjaelland Reserve
Aalborg BK Reserve Aalborg BK Reserve
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 24
FK Panevezys-2 FK Panevezys-2
FK Trakai II FK Trakai II
Siauliai B Siauliai B
FK Kauno Zalgiris II FK Kauno Zalgiris II
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 28
FC Shukura Kobuleti FC Shukura Kobuleti
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
FC Gagra FC Gagra
FC Telavi FC Telavi
Samtredia Samtredia
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 4
HIFK HIFK
MP MIKELI MP MIKELI
TPS Turku TPS Turku
Ekenas IF Fotboll Ekenas IF Fotboll
Georgia Division Georgia Division
Vòng 28
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
FC Merani Tbilisi FC Merani Tbilisi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Northern Ireland Reserve League Northern Ireland Reserve League
Vòng
Dungannon Swifts Reserves Dungannon Swifts Reserves
Newry City Reserves Newry City Reserves
Glenavon Reserves Glenavon Reserves
Crusaders Reserves Crusaders Reserves
Linfield Reserves Linfield Reserves
Loughgall Reserves Loughgall Reserves
Carrick Rangers Reserves Carrick Rangers Reserves
Larne Reserves Larne Reserves
Coleraine Reserves Coleraine Reserves
Glentoran Reserves Glentoran Reserves
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
12 de Octubre 12 de Octubre
3 De Febrero 3 De Febrero
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Asyut Petroleum Asyut Petroleum
Proxy SC Proxy SC
Aswan Aswan
Nogoom El Mostakbal Nogoom El Mostakbal
Misr Elmaqasah Misr Elmaqasah
El Sekka El Hadid El Sekka El Hadid
Italia Primavera Italia Primavera
Vòng 5
Atalanta U20 Atalanta U20
Sassuolo U20 Sassuolo U20
Juventus U20 Juventus U20
Verona U20 Verona U20
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Ponnistajat Ponnistajat
Vantaa Vantaa
SAPA SAPA
LPS Helsinki LPS Helsinki
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 7
Al Qaisoma Al Qaisoma
Al-Orubah Al-Orubah
Al-Qadasiya Al-Qadasiya
Al-Jabalain Al-Jabalain
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Kazakhstan Division 1 Kazakhstan Division 1
Vòng 26
FK Yelimay Semey FK Yelimay Semey
Tarlan Tarlan
FK Aktobe II FK Aktobe II
Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik
Ekibastuzets Ekibastuzets
Zhenis Zhenis
FO Jas Qyran FO Jas Qyran
Astana B Astana B
FK Taraz FK Taraz
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
FK Arys FK Arys
Kairat Academy Kairat Academy
Yassy Turkistan Yassy Turkistan
FK Arys FK Arys
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 6
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
Hapoel Acco Hapoel Acco
Nữ Euro Nữ Euro
Qual.B
Croatia (nữ) U17 Croatia (nữ) U17
Malta  U17(nữ) Malta U17(nữ)
Azerbaijan (nữ) U17 Azerbaijan (nữ) U17
Luxembourg U17 (nữ) Luxembourg U17 (nữ)
Italy C1 Italy C1
Vòng 6
Pescara Pescara
Gubbio Gubbio
Vis Pesaro Vis Pesaro
Fermana Fermana
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 21
Vaxjo (nữ) Vaxjo (nữ)
FC Rosengard (nữ) FC Rosengard (nữ)
IFK Norrkoping DFK (nữ) IFK Norrkoping DFK (nữ)
BK Hacken (nữ) BK Hacken (nữ)
Hạng 2 Estonia Hạng 2 Estonia
Vòng 30
Tallinna JK Legion Tallinna JK Legion
FC Nomme United FC Nomme United
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 9
SC Paderborn 07 II SC Paderborn 07 II
Schalke 04 (Youth) Schalke 04 (Youth)
Hạng 2 Jordan Hạng 2 Jordan
Vòng 4
Sama SC Sama SC
Al-Arabi(JOR) Al-Arabi(JOR)
El Alia El Alia
AL-Sareeh AL-Sareeh
Al Yarmouk Al Yarmouk
Al-Baq's Al-Baq's
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 17
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 21
Stromsgodset B Stromsgodset B
Levanger FK Levanger FK
Fram Larvik Fram Larvik
Valerenga B Valerenga B
Brann 2 Brann 2
Sotra Sotra
India League Women India League Women
Vòng
Misaka United (nữ) Misaka United (nữ)
Kemp (nữ) Kemp (nữ)
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 28
Barnechea Barnechea
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Municipal Iquique Municipal Iquique
Rangers Talca Rangers Talca
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
Douglas Haig Douglas Haig
Ukraina Ukraina
Vòng 9
Dnipro-1 Dnipro-1
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
Hạng 2 Séc Hạng 2 Séc
Vòng 11
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
Dukla Prague Dukla Prague
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
HamKam B HamKam B
Sogndal B Sogndal B
Frigg Frigg
Grorud B Grorud B
Elverum Elverum
Raufoss IL B Raufoss IL B
Sandnes B Sandnes B
Djerv 1919 Djerv 1919
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Eik-Tonsberg Eik-Tonsberg
Hammerfest Hammerfest
Skeid Fotball B Skeid Fotball B
Lillestrom B Lillestrom B
Ullern 2 Ullern 2
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Persipa Pati Persipa Pati
Persekat Tegal Persekat Tegal
PSKC Cimahi PSKC Cimahi
Persikab Bandung Persikab Bandung
Palestine Palestine
Vòng
Al Birah Al Birah
Hilal AL Quds Hilal AL Quds
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 25
Jonkopings Sodra IF Jonkopings Sodra IF
Ostersunds FK Ostersunds FK
IK Brage IK Brage
Skovde AIK Skovde AIK
Utsiktens BK Utsiktens BK
AFC Eskilstuna AFC Eskilstuna
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 18
CA Atlas CA Atlas
Club Lujan Club Lujan
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 2
FC Goa FC Goa
Minerva Academy Minerva Academy
Israel Premier League Israel Premier League
Vòng 5
Beitar Jerusalem Beitar Jerusalem
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 32
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Chacarita juniors Chacarita juniors
Villa Dalmine Villa Dalmine
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Deportivo Moron Deportivo Moron
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 11
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
FC Pyunik FC Pyunik
FC Noah FC Noah
BKMA BKMA
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 13
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Guairena Guairena
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
resistencia SC resistencia SC
Mongolia Premier League Mongolia Premier League
Vòng 7
Selenge Press Selenge Press
Khangarid Klub Khangarid Klub
Bavarians FC Bavarians FC
Erchim Erchim
Bayanzurkh Sporting Bayanzurkh Sporting
Deren FC Deren FC
Nữ Italia Nữ Italia
Vòng 2
Inter Milan (nữ) Inter Milan (nữ)
Fiorentina (nữ) Fiorentina (nữ)
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 15
CA Lugano CA Lugano
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres Defensores de Cambaceres
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
VĐQG Hy Lạp VĐQG Hy Lạp
Vòng 7
Atromitos Athens Atromitos Athens
Asteras Tripolis Asteras Tripolis
OFI Crete OFI Crete
AEK Athens AEK Athens
Zimbabwe Zimbabwe
Vòng 25
Herentals FC Herentals FC
Chicken Inn Chicken Inn
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 12
Rodina Moskva Rodina Moskva
KAMAZ Naberezhnye Chelny KAMAZ Naberezhnye Chelny
Akron Togliatti Akron Togliatti
Khimki Khimki
Sokol Sokol
Alania Vladikavkaz Alania Vladikavkaz
Iceland Iceland
Vòng 4
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
U21 Anh U21 Anh
Vòng 6
Wolverhampton U21 Wolverhampton U21
Leeds United U21 Leeds United U21
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Platense (nữ) Platense (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
Portugal women's Championship Portugal women's Championship
Racing Power (nữ) Racing Power (nữ)
Braga (nữ) Braga (nữ)
Thái Lan x Thái Lan x
Vòng 6
Chiangrai United Chiangrai United
Sukhothai Sukhothai

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis