Viettel

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11: Bán kết Davis Cup - Serbia vs Italia

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11 mới nhất với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết VCK Davis Cup 2023. Xem cập nhật mới nhất lịch trực tiếp giải quần vợt VCK Davis Cup 2023 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Sau US Open 2023, tâm điểm của làng banh nỉ thế giới là VCK Davis Cup. Đây là giải quần vợt đồng đội nam giữa các quốc gia với nhau, do Liên đoàn quần vợt Thế giới tổ chức. Năm nay, vòng chung kết diễn ra từ ngày 22-27/11, tại  sân Martin Carpena Arena (Malaga, Tây Ban Nha). 

Kết thúc giai đoạn vòng bảng, vòng knock-out đã xác định xong 8 đội xuất sắc nhất giành vé vào vòng tứ kết. Hiện tại, 4 đội giành vé vào vòng bán kết cũng đã lộ diện, đó là Canada, Phần Lan, CH Séc, Australia, Italia, Hà Lan, Serbia và Anh.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11: Bán kết Davis Cup - Serbia vs Italia - Ảnh 1
Lịch thi đấu tennis hôm nay 25/11: Bán kết Davis Cup - Serbia vs Italia

Hôm nay 25/11, trận bán kết 2 giữa Serbia và Italia sẽ diễn ra. Vào lúc 19h30, Novak Djokovic sẽ chạm trán Jannik Sinner ở trận đơn nam 1. Họ sẽ tái hiện trận chung kết ATP Finals vừa diễn ra.

Đến khoảng 21h00, trận đơn nam 2 sẽ diễn ra giữa Dusan Lajovic VS Lorenzo Musetti. Nếu hòa nhau, hai đội sẽ đấu sang trận đôi nam để phân định thắng thua. 

LỊCH THI ĐẤU VCK DAVIS CUP 2023 HÔM NAY 25/11 - BÁN KẾT

THỜI GIAN TRẬN ĐẤU KÊNH XEM
VCK Davis Cup - BÁN KẾT | SERBIA vs ITALIA
19:30 Sinner J. Djokovic N.
 
21:00 Lorenzo Musetti Dušan Lajović
22h30 Lorenzo Sonego /
Simone Bolelli
Laslo Djere /
Miomir Kecmanovic
TIN LIÊN QUAN
Lý Hoàng Nam khởi đầu suôn sẻ ở M25 Brisbane, giành vé vào vòng Tứ kết

Lý Hoàng Nam khởi đầu suôn sẻ ở M25 Brisbane, giành vé vào vòng Tứ kết

Tay vợt số 1 Việt Nam, Lý Hoàng Nam vừa chính thức giành vé vào vòng tứ kết giải M25 Brisbane được tổ chức tại Australia. Trước đó, anh đã giành chiến thắng khá dễ dàng ở hai vòng đầu.

Lý Hoàng Nam dừng bước ở vòng Tứ kết giải M25 Brisbane

Lý Hoàng Nam dừng bước ở vòng Tứ kết giải M25 Brisbane

Lý Hoàng Nam vừa nhận thất bại trước tay vợt nước chủ nhà Australia Jacob Bradshaw, qua đó dừng bước ở vòng Tứ kết giải M25 Brisbane.

Kết quả tennis hôm nay 24/11: Serbia vào bán kết Davis Cup 2023

Kết quả tennis hôm nay 24/11: Serbia vào bán kết Davis Cup 2023

Kết quả tennis hôm nay 24/11/2023 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng Tứ kết Davis Cup 2023. Xem kết quả quần vợt VCK Davis Cup 2023 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên iThethao.vn.

VIETTEL TELECOM
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Sinner vô địch Rotterdam Open, san bằng số danh hiệu của Alcaraz

Sinner vô địch Rotterdam Open, san bằng số danh hiệu của Alcaraz

Jannik Sinner vừa đánh bại Alex de Minaur để giành chức vô địch Rotterdam Open. Đáng chú ý, anh đã san bằng số danh hiệu với Carlos Alcaraz.

Djokovic trở lại thi đấu ở Indian Wells Masters sau 5 năm

Djokovic trở lại thi đấu ở Indian Wells Masters sau 5 năm

Novak Djokovic mới đây vừa xác nhận sẽ tham dự Indian Wells Masters 2024. Đây là lần đầu tiên sau 5 năm anh quay lại giải đấu tại Mỹ.

Holger Rune và Auger Aliassime cùng dừng bước ở bán kết Open Sud de France

Holger Rune và Auger Aliassime cùng dừng bước ở bán kết Open Sud de France

Cả hai tay vợt được đánh giá cao nhất tại Open Sud de France 2024 là Holger Rune và Auger Aliassime đã cùng nhận thất bại ở vòng bán kết.

Holger Rune và Auger Aliassime giành vé vào Tứ kết Open Sud de France 2024

Holger Rune và Auger Aliassime giành vé vào Tứ kết Open Sud de France 2024

Ở trận ra quân Open Sud de France 2024, cả Holger Rune và Auger Aliassime đều giành chiến thắng để giành vé vào vòng tứ kết.

Trực tiếp tennis Rune vs Dimitrov, Chung kết Brisbane International - 13h30 ngày 7/1

Trực tiếp tennis Rune vs Dimitrov, Chung kết Brisbane International - 13h30 ngày 7/1

Trực tiếp tennis Chung kết đơn nam Brisbane International 2024 giữa Holger Rune vs Grigor Dimitrov, 13h30 ngày 7/1. Link xem trực tiếp trận Dimitrov vs Rune thuộc giải Brisbane International 2024 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis United Cup 2024 hôm nay mới nhất

Link xem trực tiếp tennis United Cup 2024 hôm nay mới nhất

Link xem trực tiếp tennis United Cup 2024 hôm nay. iThethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải quần vợt United Cup 2024 đơn nam nhanh nhất và chính xác nhất.

Nadal thua ngược Thompson, bị loại khỏi Brisbane International 2024

Nadal thua ngược Thompson, bị loại khỏi Brisbane International 2024

Ở vòng tứ kết Brisbane International 2024, Rafael Nadal đã để thua ngược đầy tiếc nuối trước Jordan Thompson và chính thức bị loại.

Trực tiếp tennis Nadal vs Thompson, Tứ kết Brisbane International - 17h00 ngày 5/1

Trực tiếp tennis Nadal vs Thompson, Tứ kết Brisbane International - 17h00 ngày 5/1

Trực tiếp tennis Tứ kết đơn nam Brisbane International 2024 giữa Rafael Nadal vs Jordan Thompson, 17h00 ngày 5/1. Link xem trực tiếp trận Thompson vs Nadal thuộc giải Brisbane International 2024 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Trực tiếp tennis Tsitsipas vs Zverev, Tứ kết United Cup - 15h00 ngày 5/1

Trực tiếp tennis Tsitsipas vs Zverev, Tứ kết United Cup - 15h00 ngày 5/1

Trực tiếp tennis Tứ kết United Cup 2024 giữa Stefanos Tsitsipas vs Alexander Zverev, 15h00 ngày 5/1. Link xem trực tiếp trận Zverev vs Tsitsipas thuộc giải United Cup 2024 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên iThethao.vn.

Nadal thắng hủy diệt Kubler, giành vé vào tứ kết Brisbane International 2024

Nadal thắng hủy diệt Kubler, giành vé vào tứ kết Brisbane International 2024

Rafael Nadal đã chính thức giành vé vào vòng tứ kết Brisbane International 2024 sau chiến thắng dễ dàng trước Jason Kubler.

Serie A Serie A
Vòng 21
Torino Torino
Lazio Lazio
Cúp C2 Châu âu Cúp C2 Châu âu
Knockouts
Toulouse Toulouse
Benfica Benfica
Qarabag Qarabag
Sporting Braga Sporting Braga
Rennes Rennes
AC Milan AC Milan
SC Freiburg SC Freiburg
Lens Lens
AS Roma AS Roma
Feyenoord Feyenoord
Sparta Praha Sparta Praha
Galatasaray Galatasaray
Marseille Marseille
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Sporting CP Sporting CP
Young Boys Young Boys
Cúp C3 Cúp C3
Playoff 2
Bodo Glimt Bodo Glimt
AFC Ajax AFC Ajax
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
Servette Servette
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Betis Betis
Ferencvarosi TC Ferencvarosi TC
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
Legia Warszawa Legia Warszawa
Molde Molde
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Sturm Graz Sturm Graz
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Saint Gilloise Saint Gilloise
J-League 1 J-League 1
Vòng 1
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds
AFC Champions League AFC Champions League
1/8 Final
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
Al Hilal Al Hilal
Sepahan Sepahan
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Tyumen Tyumen
Urozhay Krasnodar Urozhay Krasnodar
ADO Den Haag (nữ) ADO Den Haag (nữ)
FC Utrecht (nữ) FC Utrecht (nữ)
Stromsgodset Stromsgodset
Real Balompedica Linense Real Balompedica Linense
Bronshoj Bronshoj
Nykobing FC Nykobing FC
Deportivo La Coruna W Deportivo La Coruna W
Athletic Club Bibao (nữ) Athletic Club Bibao (nữ)
Gibraltar(w) Gibraltar(w)
Liechtenstein (nữ) Liechtenstein (nữ)
SK Furstenfeld SK Furstenfeld
SC Gleisdorf SC Gleisdorf
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
U19 Séc U19 Séc
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Denmark (nữ) U23 Denmark (nữ) U23
Holland U23 (nữ) Holland U23 (nữ)
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
CD El Nacional CD El Nacional
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Colo Colo Colo Colo
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 22
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
NK Rogaska NK Rogaska
Maribor Maribor
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Leones Negros Leones Negros
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Atletico La Paz Atletico La Paz
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 16
Concordia Chiajna Concordia Chiajna
Ceahlaul Piatra Neamt Ceahlaul Piatra Neamt
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Gunjur United Gunjur United
Jam City Jam City
Jarra West FC Jarra West FC
Medina United FC Medina United FC
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 17
Malavan Malavan
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Algeria Regional League Algeria Regional League
Vòng
ES Djemoura ES Djemoura
IRB Menaa IRB Menaa
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 4
Deportes Quindio Deportes Quindio
Real Santander Real Santander
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Deportes Tolima Deportes Tolima
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
America de Cali America de Cali
La Equidad La Equidad
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 14
Queens Park R U21 Queens Park R U21
Colchester United U21 Colchester United U21
Torneo Di Viareggio Torneo Di Viareggio
Quarterfinals
Italy Serie D Selection U18 Italy Serie D Selection U18
Brazzaville Youth Brazzaville Youth
Torino U20 Torino U20
Beyond Limits Youth Beyond Limits Youth
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 12
Dhufar Dhufar
Al Wehda(OMA) Al Wehda(OMA)
Bahla Bahla
Al-Nasr(OMA) Al-Nasr(OMA)
Al-Seeb Al-Seeb
ibri ibri
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 6
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Beach Soccer World Cup Beach Soccer World Cup
Quarterfinals
Iran Beach Soccer Iran Beach Soccer
United Arab Emirates Beach Soccer United Arab Emirates Beach Soccer
South Africa League Cup South Africa League Cup
preliminaries
AmaZulu AmaZulu
Bloemfontein Celtic Bloemfontein Celtic
Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Santos AP Santos AP
Santos Macapa Santos Macapa
International Development's Cup International Development's Cup
Group
Belarus U17 Belarus U17
Russia U16 Russia U16
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
Moca FC Moca FC
Nashville Nashville
Cavalier FC Cavalier FC
FC Cincinnati FC Cincinnati
Bahrain Division Bahrain Division
Vòng 13
Um Alhassam Um Alhassam
Etehad Alreef Etehad Alreef
Al-Ittifaq Al-Ittifaq
Qalali Qalali
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
Al-Budaiya Al-Budaiya
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
CS Constantine U21 CS Constantine U21
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
ES Ben Aknoun U21 ES Ben Aknoun U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
US Biskra U21 US Biskra U21
NC Magra U21 NC Magra U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
MC Oran U21 MC Oran U21
US Souf U21 US Souf U21
USM Alger U21 USM Alger U21
ES Setif U21 ES Setif U21
KSCUP KSCUP
Al Kuwait SC Al Kuwait SC
Al-Qadsia SC Al-Qadsia SC
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Botafogo PB Botafogo PB
Altos/PI Altos/PI
BRA SE BRA SE
Vòng
Confianca SE Confianca SE
AD Atletica Gloriense AD Atletica Gloriense
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 2
Royal Pari FC Royal Pari FC
Nacional Potosi Nacional Potosi
Cúp C1 Châu Đại Dương Cúp C1 Châu Đại Dương
preliminaries
Vaiala Tongan Vaiala Tongan
Vaivase Tai FC Vaivase Tai FC
Tupapa Maraerenga Tupapa Maraerenga
Veitongo FC Veitongo FC
Qatar B Qatar B
Vòng
Russell City Russell City
Al Nasa(QAT) Al Nasa(QAT)
Al Shahaniya Al Shahaniya
Al Khor SC Al Khor SC
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
Cianorte PR Cianorte PR
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Ag. Maraba Ag. Maraba
Coritiba PR Coritiba PR
Nigeria National League Nigeria National League
Vòng
Olympic FC Olympic FC
AS Police (Niamey) AS Police (Niamey)
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 16
Jamshedpur FC Jamshedpur FC
East Bengal East Bengal
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 21
FC Noah FC Noah
Urartu Urartu
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
Group
Iraq (nữ) Iraq (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Syrian (nữ) Syrian (nữ)
Palestine (nữ) Palestine (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
Fjolnir Fjolnir
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
Bahraini Premier League Bahraini Premier League
Vòng
Al-Najma Al-Najma
Manama Club Manama Club
Bahrain National Youth League Bahrain National Youth League
Vòng
Al-Najma (Youth) Al-Najma (Youth)
Manama Club (Youth) Manama Club (Youth)
Brazil Serie D Brazil Serie D
Sampaio Correa Sampaio Correa
Pinheiro AC Pinheiro AC
Four Nations Tournament-Woman Four Nations Tournament-Woman
malta (nữ) malta (nữ)
Faroe Islands (nữ) Faroe Islands (nữ)
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 20
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
Seychelles Premier League Seychelles Premier League
Vòng
Red Star Defence Force FC Red Star Defence Force FC
Saint Louis Suns United Saint Louis Suns United
Brazil Campeonato Baiano Division Brazil Campeonato Baiano Division
Vòng 8
Jequie BA Jequie BA
Itabuna BA Itabuna BA
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Fluminense RJ Fluminense RJ
Cameroon Elite One Cameroon Elite One
Vòng
AS Fortuna Mfou AS Fortuna Mfou
FC Gazelle FC Gazelle
UMS de Loum UMS de Loum
Victoria Utd Limbe Victoria Utd Limbe
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups C
Costa Rica (nữ) Costa Rica (nữ)
Paraguay (nữ) Paraguay (nữ)
Canada (nữ) Canada (nữ)
El Salvador (nữ) El Salvador (nữ)
English Women's Conference North English Women's Conference North
Vòng 16
Huddersfield (nữ) Huddersfield (nữ)
Halifax Town (nữ) Halifax Town (nữ)
Liverpool Feds (nữ) Liverpool Feds (nữ)
Stoke City (nữ) Stoke City (nữ)
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 18
RS Waasland Beveren U21 RS Waasland Beveren U21
AS Eupen U21 AS Eupen U21

Tin thể thao mới nhất

VIETTEL TELECOM

Nhận định Tennis

VIETTEL TELECOM