Lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 rực rỡ sắc màu

Vào lúc 18h00 ngày 23/7, lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 đã diễn ra trên sân vận động Olympic với sự góp mặt của đại diện các đoàn thể thao cũng như khách mời.

Diễn biến

21:49

NAOMI OSAKA THẮP SÁNG NGỌN ĐUỐC OLYMPIC!!

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 83
Naomi Osaka đứng trước lễ đài
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 82
Naomi Osaka tiến tới đỉnh của ngọn đuốc
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 81
Và thắp sáng ngọn đuốc Olympic, đánh đấu việc bắt đầu Thế vận hội
21:42

NGỌN ĐUỐC OLYMPIC TOKYO 2021 ĐƯỢC THẮP SÁNG!!

Ngọn đuốc Olympic, được truyền tay bởi những người đại diện cho Nhật Bản nhiều thời kỳ, đã được thắp sáng trên sân vận động Olympic. Thế vận hội Tokyo 2021 chính thức bắt đầu. Vận động viên quần vợi Naomi Osaka là người châm lửa cho ngọn đuốc cuối cùng.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 77
Ngọn đuốc Olympic
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 78Một cựu chiến binh Nhật Bản cầm ngọn đuốc Olympic
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 80
VĐV Naomi Osaka châm lửa cho ngọn đuốc Olmypic
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 79
21:13

THAY ĐỔI KHẨU HIỆU OLYMPIC!!

Khẩu hiệu Olympic được đổi từ Nhanh hơn, mạnh hơn, cao hơn thành Cùng nhau nhanh hơn, mạnh hơn, cao hơn.

21:03

VÌ MỘT TRÁI ĐẤT VƯỢT QUA ĐẠI DỊCH!!

Chủ tịch Ủy ban Olympic quốc tế Thomas Bach và Trưởng ban tổ chức Olympic Hashimoto Seiko đã có những bài phát biểu trước thềm khai mạc Olympic. Thế vận hội hướng tới việc đoàn kết các vận động viên, các dân tộc trên toàn thế giới để vượt qua đại dịch.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 76
Chủ tịch IOC phát biểu trước lúc khai mạc - Ảnh: Getty
20:47

MÀN TRÌNH DIỄN ẤN TƯỢNG!!

Các nghệ sĩ đã biểu diễn môn nghệ thuật sắp đặt đẹp mắt để tạo ra biểu tượng của Olympic Tokyo 2021. Ngoài ra, công nghệ thực tế ảo cũng được sử dụng.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 73
Kết quả của buổi biểu diễn
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 74
Các nghệ sĩ trình diễn trên sân Olympic
20:40

Đoàn thể thao Mỹ gây choáng vì quân số, Đoàn chủ nhà Nhật Bản khép lại lễ diễu hành

Đoàn thế thao Mỹ có màn diễu hành hoành tráng với rất đông VĐV. Mỹ cũng là nước chủ nhà của Olympic 2028. Sau đoàn Mỹ là đoàn thể thao của nước chủ nhà Nhật Bản.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 71

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 72

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 70
20:06

ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM TIẾN VÀO LỄ ĐÀI!!

Quách Thị Lan và Nguyễn Huy Hoàng dẫn đầu đoàn Thể thao Việt Nam diễu hành tại sân vận động Olympic, chính thức mở màn chiến dịch săn huy chương của chúng ta.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 69
Đoàn Thể thao Việt Nam trong lễ diễu hành (Ảnh: Getty)
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 63
Đoàn thể thao Việt Nam với Quách Thị Lan và Nguyễn Huy Hoàng 
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 64
Đoàn thể thao Việt Nam tiến vào lễ đài
19:48

Các đoàn thể thao 'khoe sắc'

Các đoàn thể thao liên tiếp tiến vào với trang phục rực rỡ.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 62

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 61

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 60

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 67

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 66

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 68
19:46

Đoàn thể thao Việt Nam sẽ xuất hiện thứ 157

Theo cách sắp xếp của ban tổ chức, đoàn thể thao Việt Nam sẽ tham gia diễu hành theo thứ tự thứ 157. 18 vận động viên Việt Nam đều góp mặt trong buổi lễ đáng nhớ này.

18:58

Lễ diễu hành đậm bản sắc dân tộc của các đoàn thể thao

Đoàn thể thao Italia mang đến trang phục rất lạ mắt.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 56

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 57
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 58

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 59
18:41

Các đoàn thế thao bắt đầu diễu hành!

Các đoàn thể thao bắt đầu diễu hành. Đi đầu là đoàn Hy Lạp, quốc gia vốn là cái nôi của Olympic hiện đại. Theo sau là đoàn VĐV tị nạn.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 52

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 54

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 53
18:36

ĐOÀN VĐV VIỆT NAM ĐÃ TỚI LỄ KHAI MẠC!!

Tiến Minh, Ánh Viên, Ánh Nguyệt... đã tới sân vận động để tham dự Lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 45
Ảnh: Đoàn TTVN
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 51
Ảnh: FB Tiến Minh
18:30

Sôi động màn trình diễn đậm bản sắc Nhật Bản

Các nghệ sĩ múa đã mang đến màn trình diễn đậm màu sắc truyền thống của Nhật Bản

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 49

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 50
18:22

Quốc kì Nhật Bản xuất hiện

Quốc kì Nhật Bản tiến vào sân vận động, sau đó là Hoàng đế Nhật Bản, cùng với Chủ tịch IOC Thomas Bach xuất hiện trên khán đài.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 48
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 44

 

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 47

Những người đưa quốc kì Nhật Bản vào sân vận động gồm:

MIYAKE Yoshinobu, 2 lần vô địch Olympic môn cử tạ

TAKAHASHI Naoko, vô địch Olympic nội dung marathon

TABATA Momoha, VĐV giành huy chương Olympic trẻ môn bi sắt

SAKAI Hibiki, nghệ sĩ bộ gõ

DOHI Keita, nhà vô địch Olympic trẻ môn thể thao leo núi

ASABA Mizuki, nhân viên cứu hộ

Ca sĩ MISIA trình diễn quốc ca Nhật Bản, "Kimigayo"

18:09

Lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 mở đầu bằng pháo sáng cùng màn trình diễn nghệ thuật của các nghệ sĩ cùng các dụng cụ thể thao

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 55
Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 42

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 41
18:01

Lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 bắt đầu

Đúng 18h00, lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 đã bắt đầu. Mở đầu là đoạn clip quay ngược về năm 2013 khi Tokyo là một trong ba thành phố tham gia giành quyền đăng cai Thế vận hội 2021.

Xem trực tiếp bán kết Cúp C2 MU vs Roma ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 39

Thông tin

Sau 1 năm tạm hoãn vì đại dịch Covid-19, Olympic Tokyo 2021 sẽ chính thức khai mạc vào lúc 18h00 hôm nay 23/7 theo giờ Việt Nam. Dự kiến, lễ khai mạc sẽ kéo dài trong khoảng 3 tiếng đồng hồ với các nội dung chính gồm màn biểu diễn văn hóa truyền thống của Nhật Bản, chào mừng các đoàn dự Thế vận hội cũng như lễ diễu hành truyền thống.

Trực tiếp lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 hôm nay - Ảnh 2

Khác với các kì Olympic trước, số lượng thành viên các đoàn thể thao góp mặt ở lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 sẽ hạn chế hơn bởi tình hình dịch Covid-19 vẫn đang diễn biến phức tạp. Đoàn Thế thao Việt Nam sẽ cử 24 trên tổng số 43 thành viên tham gia. Đại diện Đoàn Thế thao Việt Nam cầm cờ là Nguyễn Huy Hoàng (Bơi lội) và Quách Thị Lan (Điền kinh).

Theo kế hoạch được Ban tổ chức công bố, lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 sẽ chỉ tiếp đón khoảng 950 khán giả trên các khán đài của sân vận động Olympic tại thành phố Tokyo. Đó là các quan chức, nhà báo, vận động viên và những người tham gia biểu diễn.

Trực tiếp lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 hôm nay - Ảnh 1

Nhật hoàng Naruhito sẽ là người đọc tuyên bố khai mạc Olympic Tokyo 2021. Buổi lễ còn có sự tham dự của nhiều lãnh đạo hàng đầu thế giới như Thủ tướng Nhật Bản Yoshihide Suga, Tổng thống Pháp Emmanuel Macron, Thủ tướng Mông Cổ Luvsannamsrai Oyun-Erdene và Đệ Nhất Phu nhân Mỹ Jill Biden.

Kinh phí tổ chức lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 ước tính rơi vào khoảng 3,5 tỷ yên (tương đương khoảng 700 tỷ VNĐ). Con số này được đánh giá là khá tiết kiệm so với chi phí dự trù ban đầu là 13 tỷ yên.

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp Olympic Tokyo 2021 trên VTV3, VTV6 ngày 23/7

Link xem trực tiếp Olympic Tokyo 2021 ngày 23/7. Cập nhật link tường thuật trực tiếp các môn thể thao tại Olympic 2020 năm 2021 ngày 23/7 nhanh nhất trên thethao.vn.

Xem lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 ở đâu, kênh nào?

Xem lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 hôm nay lúc 18h00 ngày 23/7.

Link xem trực tiếp lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 trên VTV3, VTV6

Link xem trực tiếp lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021. Cập nhật link tường thuật trực Lễ khai mạc Olympic Tokyo 2021 ngày 23/7 nhanh nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 8/8: Mỹ chiếm ngôi số 1 của Trung Quốc!

Trực tiếp Olympic Tokyo 2021 hôm nay ngày 8/8 nhanh, chi tiết nhất. Tường thuật trực tiếp, cập nhật bảng tổng sắp huy chương Thế vận hội mùa Hè tại Tokyo, Nhật Bản.

Link xem trực tiếp lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021, 18h ngày 8/8

Link xem trực tiếp lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021. Cập nhật link tường thuật trực Lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 18h ngày 8/8 nhanh nhất trên thethao.vn.

Xem lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 ở đâu, kênh nào?

Xem lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận lễ bế mạc Olympic Tokyo 2021 hôm nay lúc 18h00 ngày 8/8.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Mỹ, chung kết Olympic Tokyo 2021 11h30 ngày 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Mỹ, chung kết Olympic Tokyo 2021, 11h30 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận nữ Brazil vs Mỹ hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Olympic Tokyo 2021 trên VTV6, VTV5, HTV ngày 8/8

Link xem trực tiếp tại Olympic Tokyo 2021 ngày 8/8. Cập nhật link tường thuật trực tiếp Olympic 2020 năm 2021 ngày 8/8 nhanh nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Serbia, tranh hạng 3 Olympic Tokyo 2021 07h00 ngày 8/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Serbia, tranh hạng 3 Olympic Tokyo 2021, 07h00 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận nữ Hàn Quốc vs Serbia hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Bóng chuyền Olympic 2021 ngày 8/8 mới nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền Olympic Tokyo 2021 ngày 8/8. Cập nhập danh sách kênh xem trực tiếp các nội dung bóng chuyền tại Olympic Tokyo 2021 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Bảng tổng sắp huy chương vàng Olympic Tokyo 2021: Mỹ vượt Trung Quốc vào ngày cuối cùng

Cập nhật liên tục cuộc đua Bảng tổng sắp huy chương vàng Olympic 2021. Xem BXH huy chương tại Thế vận hội mùa hè Tokyo 2021.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Pháp vs ROC, chung kết Olympic Tokyo 2021 19h15 ngày 7/8

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Pháp vs ROC, chung kết Olympic Tokyo 2021, 19h15 ngày 7/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp trận Pháp vs ROC hôm nay nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Nam Olympic 2021: Brazil vs Tây Ban Nha

Link xem trực tiếp chung kết bóng đá Nam Olympic 2021 giữa Brazil vs Tây Ban Nha lúc 18h30 ngày 7/8. Xem trực tiếp trận Brazil vs Spain hôm nay nhanh nhất.

Cúp FA
Round 2 Playoff
Stockport County
02:45
Charlton Athletic
Giao hữu quốc tế
Hertha Berlin
19:00
Eintracht Braunschweig
Sturm Graz
21:30
Nice
Crystal Palace
22:59
Trabzonspor
Cadiz
02:00
Manchester United
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
SC Farense
01:30
Maritimo
Rio Ave
03:30
Sporting CP
Serie B Italia
Vòng 16
Ternana
02:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
FC Cartagena
01:00
Villarreal B
SD Huesca
01:00
Andorra CF
Tenerife
03:00
Alaves
VĐQG Slovenia
Vòng 19
FC Koper
21:00
Tabor Sezana
Domzale
23:30
NK Publikum Celje
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
Olympiakos Piraeus B
Rouf FC
20:00
AE Kifisias
Indonesia Super League
Vòng 12
Dewa United FC
15:15
Arema Malang
Persik Kediri
18:15
Persib Bandung
England Continental Cup
Vòng bảng
Manchester United (nữ)
02:00
Everton FC (nữ)
Liverpool (nữ)
02:00
Manchester City (nữ)
Sheffield United (nữ)
02:30
Aston Villa (nữ)
England Conference North Division
Vòng 22
Kidderminster Harriers
02:45
Chester FC
Cúp nữ Châu Âu
Vòng bảng
FC Rosengard (nữ)
00:45
Benfica (nữ)
Lyon (nữ)
00:45
FC Zurich Frauen (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
03:00
Barcelona (nữ)
Arsenal (nữ)
03:00
Juventus (nữ)
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 21
Bognor Regis Town
02:45
Cray Wanderers
Kingstonian
02:45
lewes
Brazil Paulista Women's League
Santos (nữ)
07:30
Sao Paulo/SP (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
United Bharat FC
13:15
CISF New Delhi
Jaguar FC
16:00
Delhi United
Burundi League
Vòng 5
Magara Young Boys
20:00
Flambeau de l'Est
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
07:00
Dep.Independiente Medellin
VĐQG Oman
Vòng 12
Oman Club
19:40
Sohar Club
Dhufar
20:05
Al Oruba Sur
Alrstak
22:10
al bashaer
Albania Super Cup
KF Tirana
01:00
Vllaznia Shkoder
Georgia Cup
finals
Torpedo Kutaisi
22:00
Lokomotivi Tbilisi II
UAE Emirates Cup
Vòng 1
Ittihad Kalba
19:35
Al-Thaid
Al-Wasl
19:45
Masafi
Al Ahli(UAE)
22:30
Al Wehda(UAE)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Kobenhavn Reserve
21:00
Sonderjyske Reserve
Spain Primera Division RFEF
Vòng 15
AD Ceuta
00:00
UD San Sebastian Reyes
Cordoba
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
CD Linares Deportivo
Fuenlabrada
00:00
Merida AD
CF Internacional De Madrid
00:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
00:00
C.D. San Fernando Isleno
CF Rayo Majadahonda
00:00
Real Madrid Castilla
Unionistas de Salamanca
00:00
AD Alcorcon
Algeciras
00:00
Real Balompedica Linense
Badajoz
00:00
Deportivo La Coruna
SD Amorebieta
01:00
Calahorra
Racing de Ferrol
01:00
CD Linares Deportivo
Cordoba
03:00
Pontevedra
Barcelona B
03:00
Eldense
Castellon
03:00
Numancia
CF Talavera de la Reina
03:00
Celta vigo b
Cultural Leonesa
03:00
C.D. San Fernando Isleno
Algeciras
03:00
Real Balompedica Linense
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Ceuta B
22:00
Sevilla C
Huetor Tajar
02:00
Real Jaen CF
Wales FAW nam
Vòng 16
Holywell
02:30
Ruthin Town FC
Llandudno
02:30
Holyhead
Llanidloes Town
02:30
Penrhyncoch
Buckley Town
02:30
Mold Alexandra
Conwy Utd
02:30
Prestatyn Town FC
Newi Cefn Druids
02:30
Chirk AAA
Colwyn Bay
02:45
Gresford
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 13
Paradou AC
21:00
JS Saoura
USM Alger
21:00
CR Belouizdad
HB Chelghoum Laid
21:00
Biskra
CS Constantine
21:00
ASO Chlef
El Bayadh
21:00
ES Setif
Hanshely
21:00
MC Magra
JS kabylie
22:00
RC Arba
MC Oran
00:00
MC Alger
Israel Women First National
Vòng 8
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
01:30
AS Tel Aviv University (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(South)
Seychelles(U17)
00:00
Mozambique U17
Hạng nhì Tunisia
Vòng 6
Kalaa Sport
19:30
E.Gawafel.S.Gafsa
SC Moknine
19:30
CS.Hammam-Lif
Stade Gabesien
19:30
Esperance Sportive Zarzis
A.S Djerba
19:30
Sporting Ben Arous
Croissant Msaken
19:30
Jeunesse Sportive Omrane
E. M. Mahdia
19:30
S.S. Sfaxien
Italy Serie D Cup
Orvietana
20:30
Arezzo
Riccione
20:30
Bagnolese
Team Altamura
20:30
Cavese
ASD Seravezza Calcio
20:30
Prato
A.S.D. Bra
20:30
Ligorna
Montebelluna
20:30
US Adriese
Derthona
20:30
A.C. Crema 1908
Asd Pineto Calcio
20:30
Tolentino
Puteolana
20:30
Trastevere Calcio
A.S. Varese
20:30
Franciacorta
Arconatese
20:30
Giana
India League Division 1
Vòng 6
Rajasthan Club
18:00
Kenkre
Gokulam Kerala FC
20:30
Sudeva Moonlight FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 19
Jedinstvo Bijelo Polje
22:59
FK Sutjeska Niksic
Jezero Plav
22:59
FK Rudar Pljevlja
Mornar
22:59
Decic Tuzi
Arsenal Tivat
22:59
OFK Petrovac
FK Iskra Danilovgrad
22:59
FK Buducnost Podgorica
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Olympi
19:30
Al Hilal El Dabaa
El Mansoura
19:30
Egy Salloum
Abo Qair Semads
19:30
Ittihad Nabarouh
El Hammam
19:30
Ghomhoreyet Shebin
Pioneers Club
19:30
Al Majd
Sporting Alexandria
19:30
Dekernes
Israel Leumit League
Vòng 14
Hapoel Ramat Gan
00:30
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Rishon Lezion
00:30
Kafr Qasim
Hapoel Acco
00:30
Maccabi Petah Tikva FC
Ironi Tiberias
00:30
AS Ashdod
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Kfar Saba
Turkmenistan
Vòng 25
Sagadam FK
17:00
FC Ahal
Kopetdag Asgabat
17:00
FC Altyn Asyr
Italy Serie D
Vòng
Real Agro Aversa
20:30
Trapani
ASD Canicatti
20:30
ASD Paterno
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 10
Shijiazhuang Kungfu
13:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun FC
13:00
Qingdao Zhongneng
Xinjiang Tianshan Leopard
13:00
Bei Li Gong
Heilongjiang Lava Spring
13:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Beijing BeiKong
13:00
Jiangxi Liansheng FC
Malta Women Division 1
Vòng 8
Mgarr (nữ)
02:00
San Gwann FC (nữ)
Hibernians (nữ)
02:30
Martal Method (nữ)
Ukraina
Vòng 14
Rukh Vynnyky
18:00
Chernomorets Odessa
Israel Ligat Al Toto Cup
13-14th Places
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:45
Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Jerusalem
Maccabi Netanya
01:15
Hapoel Hadera
Hạng 3 Ý
Quarterfinals
Viterbese
20:30
Vicenza
Foggia
20:30
Catanzaro
ACD Virtus Entella
00:00
Renate AC
Padova
01:00
JuventusU23
Indonesia Division 1
Vòng
Kalteng Putra FC
18:30
Putra Delta Sidoarjo FC
Northern German state premier league - bayern
SC Charlottenburg
01:30
Berliner SC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
LYS Sassandra
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 12
Catgas Energia Futsal
02:30
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
England Southern Premier League
Vòng 16
Tiverton Town
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Beaconsfield SYCOB
Harrow Borough
02:45
Hartley Wintney
Bahraini Premier League
Vòng 6
Al-Hadd
21:30
Al-Riffa
Al-Muharraq
22:30
Al-Budaiya
Al-Hala
00:30
Sitra
VĐQG Séc
Vòng bảng
Sparta Praha B
16:30
FK Graffin Vlasim
Viktoria Zizkov
19:00
Slovan Liberec
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
02:00
Valencia CF Mestalla
VĐQG Ai Cập
Vòng 6
Pyramids FC
19:45
El Mokawloon El Arab
Pharco
19:45
El Daklyeh
Ghazl El Mahallah
22:00
EL Ahly
Talaea EI-Gaish
00:00
Zamalek
Cúp quốc gia Romania
Vòng 5
Alexandria
19:00
ACS Dumbravita
Arges
22:00
CS Universitatea Craiova
Hermannstadt
22:00
Chindia Targoviste
CS Ocna Mures
22:00
FC Maramures Baia Mare
Farul Constanta
01:00
CFR Cluj
Universitaea Cluj
01:00
Rapid Bucuresti
Uganda Premier League
Vòng
Blacks Power FC
20:00
SC Villa
Ma Lu
20:00
Gaddafi FC
Vipers
20:00
Onduparaka FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá