NRG chuẩn bị loại nhà vô địch thế giới khỏi đội hình VALORANT?

Nguồn tin từ Sheep Esports tiết lộ, NRG chuẩn bị loại nhà vô địch thế giới 2023 Max "Demon1" Mazanov khỏi đội hình chính. Bên cạnh đó, tổ chức này cũng dự định gọi trở lại bộ đôi Pujan "FNS" Mehta và Sam "s0m" Oh nhằm chuẩn bị cho VCT Americas Stage 2.

Bước vào mùa giải 2024, NRG thông báo cải tổ hoàn toàn đội hình khi chia tay ethos, s0m, FNS và ardiis, đồng thời chiêu mộ Marved cùng bộ đôi vô địch thế giới Ethan và Demon1. Tuy nhiên, NRG thi đấu rất tệ trong mùa giải này khi xếp hạng 3-4 tại VCT Americas Kickoff, sau đó là hạng 9-10 tại VCT Americas Stage 1 với vị trí cuối bảng Alpha. 

NRG chuẩn bị loại nhà vô địch thế giới khỏi đội hình VALORANT?  - Ảnh 1
NRG chuẩn bị loại Demon1 khỏi đội hình VALORANT?

Sau hai giải đấu thất vọng, NRG dự kiến sẽ thay đổi đội hình và bất ngờ rằng tuyển thủ đầu tiên bị đồn loại khỏi đội là nhà vô địch thế giới Demon1. Sheep Esports còn tiết lộ rằng NRG sẽ chiêu mộ lại bộ đôi s0m và FNS về đội. Dù vậy, nếu chỉ loại Demon1 và bổ sung 2 cái tên trên thì đội hình của NRG sẽ có tới 6 người, qua đó sẽ có thêm 1 người phải lên ghế dự bị. Bên cạnh đó, việc tuyển thủ nào sẽ thay thế vị trí Duelist của Demon1 vẫn chưa được xác định.

Kể từ khi rời NRG, cả s0m và FNS đều không thi đấu tiếp và trở lại với vai trò Streamer. Trước khi tạm dừng sự nghiệp thi đấu chuyên nghiệp, cả hai đều không đạt được thành tích tốt khi chỉ xếp hạng 4 tại VCT Masters Tokyo cũng như hạng 9-12 tại VALORANT Champions 2023. 

Trong khi đó, Demon1 vừa cùng Evil Geniuses vô địch Champions 2023, đồng thời thể hiện phong độ hủy diệt với vai trò Duelist. Tuy nhiên sau đó Evil Geniuses gặp vấn đề tài chính và phải chia tay gần hết đội hình. Sau khi chuyển tới thi đấu cho NRG, Demon1 thi đấu rất tệ và thường xuyên nhận chỉ trích vì phong độ kém, cuối cùng là tin đồn bị loại khỏi đội chỉ sau nửa năm thi đấu. 

TIN LIÊN QUAN

yay tạm nghỉ thi đấu VALORANT chuyên nghiệp

Theo thông báo từ BLEED Esports, Jacob ‘yay’ Whiteaker sẽ nghỉ thi đấu VALORANT chuyên nghiệp vì lý do sức khỏe. Như vậy, tuyển thủ người Mỹ rời đội hình chính BLEED chỉ sau 2 giải VCT Pacific Kickoff và Stage 1.

Đội VALORANT hoàn thành chuyển nhượng nhanh nhất lịch sử

Mới đây, tuyển thủ Cahya "Monyet" Nugraha thông báo rời Paper Rex sau 1 mùa giải dự bị để gia nhập Rex Reum Qeon (RRQ). Đáng chú ý, RRQ chỉ mất 1 tiếng để ký hợp đồng với Monyet, ngay sau khi Paper Rex thông báo tuyển thủ này rời đội.

VALORANT Masters Shanghai 2024 chuẩn bị khởi tranh

Các cặp đấu đã được xác định cho VALORANT Masters Shanghai 2024, sự kiện toàn cầu thứ 2 của VALORANT Champions Tour 2024. Từ ngày 22/5 - 9/6, 12 đội tuyển dẫn đầu từ khắp mọi nơi trên thế giới sẽ cùng nhau cạnh tranh danh hiệu nhà vô địch Masters tại Thượng Hải, Trung Quốc.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
VCT Pacific Stage 2: Ngược dòng ngoạn mục trước Paper Rex, DRX vào chung kết tổng

VCT Pacific Stage 2: Ngược dòng ngoạn mục trước Paper Rex, DRX vào chung kết tổng

Trong trận chung kết nhánh thua VCT Pacific Stage 2, DRX dù để thua 2 ván đầu tiên nhưng đã ngược dòng thành công để giành chiến thắng 3-2 trước Paper Rex (PRX). Theo đó, DRX sẽ tiến vào chung kết tổng giải đấu đối đầu GenG, còn Paper Rex kết thúc giải với vị trí hạng 3.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash đi tiếp tại nhánh dưới

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash đi tiếp tại nhánh dưới

Đối đầu Cyberking Esports (CKE) tại nhánh thua, FPT Flash cũng nhanh chóng giành chiến thắng 2-0. Với kết quả này, FPT Flash sẽ tiến vào chung kết nhánh thua để gặp Rapid Lofi.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United vào chung kết tổng

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United vào chung kết tổng

Đối đầu Rapid Lofi ở chung kết nhánh thắng, Fancy United (FCY) không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0. Theo đó, FCY sẽ tiến vào chung kết tổng giải đấu 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2, trong khi Rapid Lofi vẫn còn 1 cơ hội đi tiếp tại nhánh thua.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Big BAAM chính thức bị loại

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Big BAAM chính thức bị loại

Cyberking Esports (CKE) đánh bại Big BAAM 2-1, theo đó tiến vào vòng 2 của nhánh thua đối đầu FPT Flash. Trong khi đó, BAAM chính thức rời giải với vị trí hạng 5-6 tại mùa giải này, đồng thời hết cơ hội cạnh tranh vé tham dự VCT Pacific Ascension 2024.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash giành quyền đi tiếp ở nhánh thua

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: FPT Flash giành quyền đi tiếp ở nhánh thua

Trong trận đấu đầu tiên tại nhánh thua giải 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2, FPT Flash đánh bại LAZY 2-0 để tiến vào vòng 2 nhánh thua đối đầu đội thắng ở trận Cyberking Esports - Big BAAM.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Rapid Lofi tạo bất ngờ lớn

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Rapid Lofi tạo bất ngờ lớn

Dù phải đối đầu đương kim vô địch giải đấu FPT Flash, Rapid Lofi đã gây bất ngờ khi giành chiến thắng 2-0. Theo đó, Suka và các đồng đội đã giành quyền đi tiếp ở nhánh thắng gặp Fancy United.

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United đi tiếp tại nhánh thắng

2024 VCT Challengers Vietnam Split 2: Fancy United đi tiếp tại nhánh thắng

Đương kim á quân Fancy United không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0 trước Cyberking Esports (CKE) tại vòng Play-off giải đấu 2024 VCT Challengers Vietnam Split 2.

VCT Pacific xác định các đại diện tham dự VALORANT Champions 2024

VCT Pacific xác định các đại diện tham dự VALORANT Champions 2024

Sau loạt trận đầu tiên của vòng Play-off VCT Pacific Stage 2, giải đấu đã xác định 4 đội tới VALORANT Champions 2024 gồm Paper Rex, GenG, Talon Esports và DRX. Các trận đấu còn lại sẽ xác định suất hạt giống của các đội cũng như nhà vô địch giải khu vực.

Cựu vô địch thế giới chia sẻ về việc thay đổi vai trò trong VALORANT

Cựu vô địch thế giới chia sẻ về việc thay đổi vai trò trong VALORANT

Trên tài khoản X cá nhân, cựu vô địch VALORANT thế giới 2022 Erick "aspas" Santos đã chia sẻ quan điểm của bản thân về việc ngày càng nhiều tuyển thủ từ bỏ vai trò Duelist để chuyển sang các vị trí khác. Điều này khiến số lượng Duelist ngày càng ít đi và các Duelist tài năng của VALORANT cũng không còn nhiều.

Saigon Heat hợp tác cùng VNGGames | VALORANT tại mùa giải VBA 2024

Saigon Heat hợp tác cùng VNGGames | VALORANT tại mùa giải VBA 2024

Nhà phát hành VNGGames, VALORANT vinh dự thông báo sự hợp tác cùng CLB bóng rổ Saigon Heat với tư cách là đơn vị Game FPS đồng hành chính thức của đội bóng.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 24
Daegu FC Daegu FC
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Pohang Steelers Pohang Steelers
Incheon United Incheon United
Suwon FC Suwon FC
FC Seoul FC Seoul
Gimcheon Sangmu FC Gimcheon Sangmu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 24
Sagan Tosu Sagan Tosu
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 7
Montreal Impact Montreal Impact
Toronto FC Toronto FC
Atlanta United Atlanta United
Columbus Crew Columbus Crew
Inter Miami Inter Miami
Chicago Fire Chicago Fire
New England Revolution New England Revolution
FC Dallas FC Dallas
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Cincinnati FC Cincinnati
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Nashville Nashville
Austin FC Austin FC
Charlotte FC Charlotte FC
FC Kansas City FC Kansas City
St. Louis City St. Louis City
Minnesota United FC Minnesota United FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Real Salt Lake Real Salt Lake
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Houston Dynamo Houston Dynamo
Seattle Sounders Seattle Sounders
Los Angeles FC Los Angeles FC
Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
Portland Timbers Portland Timbers
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 24
Qingdao Youth Island Qingdao Youth Island
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Shandong Taishan Shandong Taishan
Henan Football Club Henan Football Club
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shenzhen Xinpengcheng Shenzhen Xinpengcheng
Changchun Yatai Changchun Yatai
Beijing Guoan Beijing Guoan
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Shanghai Port Shanghai Port
Qingdao Manatee Qingdao Manatee
U19 Đông Nam Á U19 Đông Nam Á
Group
Australia U19 Australia U19
Việt Nam U19 Việt Nam U19
Myanmar U19 Myanmar U19
U19 Lào U19 Lào
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 4
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Mazatlan FC Mazatlan FC
Monterrey Monterrey
Queretaro FC Queretaro FC
Santos Laguna Santos Laguna
Tigres UANL Tigres UANL
FC Juarez FC Juarez
Club America Club America
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Toluca Toluca
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Pachuca Pachuca
Club Leon Club Leon
Necaxa Necaxa
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 20
Cuiaba Cuiaba
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Juventude Juventude
Criciuma Criciuma
Gremio (RS) Gremio (RS)
Vasco da Gama Vasco da Gama
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Bahia Bahia
Internacional RS Internacional RS
Flamengo Flamengo
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Botafogo RJ Botafogo RJ
Cruzeiro Cruzeiro
Palmeiras Palmeiras
Vitoria BA Vitoria BA
Bragantino Bragantino
Fluminense RJ Fluminense RJ
Fortaleza Fortaleza
Sao Paulo Sao Paulo
Botafogo RJ Botafogo RJ
Internacional RS Internacional RS
Palmeiras Palmeiras
Cruzeiro Cruzeiro
Gremio (RS) Gremio (RS)
Vitoria BA Vitoria BA
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bahia Bahia
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Juventude Juventude
Sao Paulo Sao Paulo
Bragantino Bragantino
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Fortaleza Fortaleza
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Cuiaba Cuiaba
Fluminense RJ Fluminense RJ
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 15
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Halmstads Halmstads
IFK Goteborg IFK Goteborg
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Elfsborg Elfsborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 1
Vaduz Vaduz
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 1
Young Boys Young Boys
FC Sion FC Sion
Lausanne Sports Lausanne Sports
Basel Basel
Luzern Luzern
Servette Servette
Ba Lan Ba Lan
Vòng 1
Lech Poznan Lech Poznan
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Motor Lublin Motor Lublin
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Na Uy Na Uy
Vòng 15
Stromsgodset Stromsgodset
Tromso IL Tromso IL
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Haugesund Haugesund
Viking Viking
Kristiansund BK Kristiansund BK
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Lillestrom Lillestrom
Nga Nga
Vòng 1
Terek Grozny Terek Grozny
FC Krasnodar FC Krasnodar
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
CSKA Moscow CSKA Moscow
Khimki Khimki
FK Makhachkala FK Makhachkala
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Akron Togliatti Akron Togliatti
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 2
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Hermannstadt Hermannstadt
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg Silkeborg
Sonderjyske Sonderjyske
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Viborg Viborg
Brondby IF Brondby IF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 16
Univ Catolica Univ Catolica
Union La Calera Union La Calera
Municipal Iquique Municipal Iquique
Audax Italiano Audax Italiano
Palestino Palestino
Everton CD Everton CD
Cobresal Cobresal
Universidad de Chile Universidad de Chile
Colo Colo Colo Colo
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 6
Racing Club Racing Club
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Banfield Banfield
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
River Plate River Plate
Lanus Lanus
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Platense CA Platense
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Club Atlético Unión Club Atlético Unión
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Boca Juniors Boca Juniors
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan Chungnam Asan
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Cheonan City Cheonan City
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 13
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
HotturHuginn HotturHuginn
Throttur Vogum Throttur Vogum
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Kormakur Kormakur
UMF Selfoss UMF Selfoss
Volsungur husavik Volsungur husavik
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 18
Sejong Vanesse FC Sejong Vanesse FC
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Geoje Citizen Geoje Citizen
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 7
Vancouver FC Vancouver FC
York United FC York United FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Valour Valour
Cavalry FC Cavalry FC
Forge FC Forge FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 12
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
Ogre United Ogre United
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
FK Ventspils FK Ventspils
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 3
Ayeyawady united Ayeyawady united
Mawyawadi Mawyawadi
YANGON UNITED YANGON UNITED
Hantharwady United Hantharwady United
Dagon Port Dagon Port
Shan United Shan United
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
Hartford Athletic Hartford Athletic
FC Tulsa FC Tulsa
Memphis 901 Memphis 901
Indy Eleven Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
New Mexico United New Mexico United
Birmingham Legion Birmingham Legion
Oakland Roots Oakland Roots
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
San Antonio San Antonio
VCK U19 Châu Âu VCK U19 Châu Âu
Group
U19 Na Uy U19 Na Uy
U19 Bắc Ireland U19 Bắc Ireland
Ukraine U19 Ukraine U19
Italy U19 Italy U19
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Envigado FC Envigado FC
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Millonarios Millonarios
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
America de Cali America de Cali
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Boyaca Chico Boyaca Chico
Phần Lan Phần Lan
Vòng 16
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Ilves Tampere Ilves Tampere
Vaasa VPS Vaasa VPS
KuPs KuPs
Lahti Lahti
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 25
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Sydney Olympic Sydney Olympic
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
Sydney United Sydney United
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
St George Saints St George Saints
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 2
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Cruz Azul (nữ) Cruz Azul (nữ)
Ireland FAI Cup Ireland FAI Cup
Vòng 2
Derry City Derry City
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 6
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Villa Dalmine Villa Dalmine
UAI Urquiza UAI Urquiza
Canuelas FC Canuelas FC
Liniers Liniers
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Excursionistas Excursionistas
Flandria Flandria
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Los Andes Los Andes
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
Sacachispas Sacachispas
Villa San Carlos Villa San Carlos
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Colegiales Colegiales
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 23
FK Valmiera FK Valmiera
Grobina Grobina
FK Auda Riga FK Auda Riga
FK Liepaja FK Liepaja
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 21
Apia L Tigers Nữ Apia L Tigers Nữ
University of Sydney Nữ University of Sydney Nữ
Blacktown SpartansNữ Blacktown SpartansNữ
Maca Searle Nữ Maca Searle Nữ
Sydney Olympic FC Nữ Sydney Olympic FC Nữ
Manly Utd Nữ Manly Utd Nữ
Aime Rigi Nữ Aime Rigi Nữ
Football NSW Institute Nữ Football NSW Institute Nữ
NWS Spirit Nữ NWS Spirit Nữ
UNSW FC (W) UNSW FC (W)
Illawarra Stingrays Nữ Illawarra Stingrays Nữ
Bulls Academy Nữ Bulls Academy Nữ
Northern Tigers FC Nữ Northern Tigers FC Nữ
Gladesville Ravens Nữ Gladesville Ravens Nữ
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 1
AC Horsens AC Horsens
Fredericia Fredericia
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Hobro Hobro
Australian cloth Australian cloth
Vòng 18
Brisbane Knights Brisbane Knights
Redcliffe PCYC Redcliffe PCYC
Georgia Cup Georgia Cup
Vòng 1
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Dila Gori Dila Gori
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
FC Telavi FC Telavi
Samgurali B Samgurali B
FC Gagra FC Gagra
Lokomotivi Tbilisi II Lokomotivi Tbilisi II
Shturmi Shturmi
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
Samtredia Samtredia
Kolkheti Poti B Kolkheti Poti B
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Irao Irao
Fc Meshakhte Tkibuli Fc Meshakhte Tkibuli
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 15
Gungahlin United Gungahlin United
Tuggeranong United Tuggeranong United
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 17
Deportivo Santani Deportivo Santani
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Deportivo Carapegua Deportivo Carapegua
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 16
CRB AL CRB AL
Ituano SP Ituano SP
Guarani SP Guarani SP
Goias Goias
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Ponte Preta Ponte Preta
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
America MG America MG
Amazonas FC Amazonas FC
Avai FC Avai FC
Ceara Ceara
Botafogo SP Botafogo SP
Brusque FC Brusque FC
Coritiba PR Coritiba PR
Mirassol Mirassol
USA USL League One Cup USA USL League One Cup
Vòng 1
Knoxville troops Knoxville troops
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Richmond Kickers Richmond Kickers
Greenville Triumph Greenville Triumph
Charlotte Independence Charlotte Independence
South Georgia Tormenta FC South Georgia Tormenta FC
Forward Madison FC Forward Madison FC
Lexington Lexington
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 17
FC Tiamo Hirakata FC Tiamo Hirakata
Tochigi City Tochigi City
Rayluck Shiga Rayluck Shiga
Atletico Suzuka Atletico Suzuka
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Busan Transportation Corporation Busan Transportation Corporation
Changwon City Changwon City
Pocheon FC Pocheon FC
Gangneung City Gangneung City
Paju Citizen FC Paju Citizen FC
Hwaseong FC Hwaseong FC
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 12
Ilves Tampere Nữ Ilves Tampere Nữ
PK-35 Vantaa Nữ PK-35 Vantaa Nữ
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 6
San Jose de Oruro San Jose de Oruro
The Strongest The Strongest
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
San Antonio Bulo Bulo San Antonio Bulo Bulo
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Aurora Aurora
Bolivar Bolivar
Always Ready Always Ready
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Club Guabira Club Guabira
European Women European Women
Group
Ireland (nữ) U19 Ireland (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19 Netherlands (nữ) U19
Germany (nữ) U19 Germany (nữ) U19
Spain (nữ)  U19 Spain (nữ) U19
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 2
FBC Melgar FBC Melgar
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
Alianza Lima Alianza Lima
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Atletico Grau Atletico Grau
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Carlos Manucci Carlos Manucci
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
Sporting Cristal Sporting Cristal
Sport Boys Sport Boys
Cienciano Cienciano
AD Tarma AD Tarma
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 18
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
Chongqing Tonglianglong Chongqing Tonglianglong
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Future Stars Future Stars
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Future Stars Future Stars
London City London City
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
Unity ON Unity ON
Toronto Falcons Toronto Falcons
Unity ON Unity ON
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Inter Turku II Inter Turku II
TPV Tampere TPV Tampere
OPS-jp OPS-jp
Kuopion Elo Kuopion Elo
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
Lahden Reipas Lahden Reipas
SJK Akatemia B SJK Akatemia B
GBK Kokkola GBK Kokkola
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 19
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Peninsula Power Peninsula Power
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 17
San Luis Quillota San Luis Quillota
Santiago Morning Santiago Morning
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Rangers Talca Rangers Talca
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
Curico Unido Curico Unido
Barnechea Barnechea
Deportes Limache Deportes Limache
Deportes Temuco Deportes Temuco
CD Magallanes CD Magallanes
Deportes La Serena Deportes La Serena
Deportes Recoleta Deportes Recoleta
Union San Felipe Union San Felipe
Kazakhstan LC Kazakhstan LC
Group
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
FK Taraz FK Taraz
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Zhenis Zhenis
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 7
Cerro Montevideo Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC Rampla Juniors FC
Danubio FC Danubio FC
Liverpool URU Liverpool URU
Centro Atletico Fenix Centro Atletico Fenix
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso
Miramar Misiones FC Miramar Misiones FC
Cerro Largo Cerro Largo
CA Penarol CA Penarol
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
Nacional Montevideo Nacional Montevideo
Boston River Boston River
CA River Plate CA River Plate
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Wanderers FC Wanderers FC
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
Fylkir Nữ Fylkir Nữ
Tindastoll Neisti  Nữ Tindastoll Neisti Nữ
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 4
CA Atlas CA Atlas
Central Cordoba De Rosario Central Cordoba De Rosario
Yupanqui Yupanqui
Club Lujan Club Lujan
Berazategui Berazategui
Sportivo Barracas Sportivo Barracas
Centro Espanol Centro Espanol
CA Lugano CA Lugano
Defensores de Cambaceres Defensores de Cambaceres
Mercedes Mercedes
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
Ituzaingo Ituzaingo
Uhl Que Sa Uhl Que Sa
El Porvenir El Porvenir
Leandro N Alem Leandro N Alem
Claypole Claypole
Real Pilar Real Pilar
General Lamadrid General Lamadrid
Victoriano Arenas Victoriano Arenas
Juventud Unida Juventud Unida
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 24
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
Guillermo Brown Guillermo Brown
Defensores Unidos Defensores Unidos
Gimnasia yTiro Gimnasia yTiro
Gimnasia Jujuy Gimnasia Jujuy
Agropecuario de Carlos Casares Agropecuario de Carlos Casares
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
Atletico Mitre de Santiago del Estero Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes Club Atletico Guemes
All Boys All Boys
Almirante Brown Almirante Brown
Aldosivi Mar del Plata Aldosivi Mar del Plata
Alvarado Mar del Plata Alvarado Mar del Plata
Tristan Suarez Tristan Suarez
Colon de Santa Fe Colon de Santa Fe
Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
Racing de Cordoba Racing de Cordoba
Patronato Parana Patronato Parana
Almagro Almagro
Estudiantes de Caseros Estudiantes de Caseros
Defensores de Belgrano Defensores de Belgrano
CA Brown Adrogue CA Brown Adrogue
Talleres Rem de Escalada Talleres Rem de Escalada
Chacarita juniors Chacarita juniors
Chaco For Ever Chaco For Ever
Temperley Temperley
Quilmes Quilmes
San Martin Tucuman San Martin Tucuman
San Telmo San Telmo
Deportivo Moron Deportivo Moron
CA San Miguel CA San Miguel
Arsenal de Sarandi Arsenal de Sarandi
Atletico Rafaela Atletico Rafaela
Nueva Chicago Nueva Chicago
Ferrol Carril Oeste Ferrol Carril Oeste
San Martin San Juan San Martin San Juan
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 1
Cerro Porteno Cerro Porteno
Sportivo Ameliano Sportivo Ameliano
General Caballero LJM General Caballero LJM
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
Guarani CA Guarani CA
Sol de America Sol de America
2 de Mayo PJC 2 de Mayo PJC
Tacuary Tacuary
Libertad Libertad
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Helsinki B (nữ) Helsinki B (nữ)
Ilott (nữ) Ilott (nữ)
KTP Kotka (nữ) KTP Kotka (nữ)
VIFK Vaasa (nữ) VIFK Vaasa (nữ)
Estonia Teine Liiga Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Viljandi Tulevik Viljandi Tulevik
Trans Narva B Trans Narva B
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 23
St Albans Saints St Albans Saints
Oakleigh Cannons Oakleigh Cannons
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 22
Grulla Morioka Grulla Morioka
Kataller Toyama Kataller Toyama
Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki
SC Sagamihara SC Sagamihara
FC Ryukyu FC Ryukyu
Nara Club Nara Club
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 20
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
FC Kuressaare FC Kuressaare
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 14
Dynamo Moscow Nữ Dynamo Moscow Nữ
Krasnodar FK Nữ Krasnodar FK Nữ
Krylya Sovetov Samara Nữ Krylya Sovetov Samara Nữ
CSKA Moscow  Nữ CSKA Moscow Nữ
Rubin Kazan Nữ Rubin Kazan Nữ
Lokomotiv Moscow Nữ Lokomotiv Moscow Nữ
FK Ryazan Nữ FK Ryazan Nữ
Chertanovo Moscow Nữ Chertanovo Moscow Nữ
Spartak Moscow (W) Spartak Moscow (W)
Zenit St Petersburg Nữ Zenit St Petersburg Nữ
Zvezda 2005 Nữ Zvezda 2005 Nữ
Yenisey Krasnoyarsk  Nữ Yenisey Krasnoyarsk Nữ
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 23
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Banga Gargzdai Banga Gargzdai