Link xem trực tiếp Liên Quân Mobile 2023 hôm nay mới nhất

Trực tiếp Liên Quân Mobile 2023 mới nhất. Xem trực tuyến giải LQ HOT nhất. iThethao.vn cập nhật link trực tiếp giải đấu Liên Quân hôm nay nhanh, chính xác nhất.

Liên Quân Mobile đang trên đường trở thành tựa game số 1 Việt Nam trên nền tảng di động. Không chỉ có vậy, các đội tuyển cũng như giải đấu chuyên nghiệp của Liên Quân Mobile Việt Nam cũng được đầu tư mạnh cả về chất lẫn lượng, thu hút đông đảo sự quan tâm từ người hâm mộ.

Trực tiếp Liên Quân Mobile hôm nay - Ảnh 1

LINK XEM TRỰC TIẾP LIÊN QUÂN MOBILE HÔM NAY 2023

(đang update)

Các trận đấu thuộc giải chuyên nghiệp cao nhất Việt Nam, Đấu Trường Danh Vọng luôn hút lượng người xem khổng lồ. Những màn so tài giữa các đội tuyển mạnh nhất, đơn cử như Team Flash vs Saigon Phantom thường xuyên lọt top thịnh hành trên YouTube.

>>> XEM NGAY: Kết quả Liên Quân mới nhất

Bên cạnh Đấu Trường Danh Vọng, giải vô địch của 2 khu vực lớn khác là Thái Lan (RPL) và Đài Bắc Trung Hoa (GCS) cũng được một bộ phận không nhỏ người hâm mộ Việt Nam để mắt. Ngoài ra, còn phải kể đến 2 giải đấu quốc tế lớn nhất, AWC (Arena of Valor World Cup) cùng AIC (Arena of Valor International Champion).

Garena là đơn vị tổ chức kiêm phát sóng tất cả các giải đấu của Liên Quân Mobile. Bởi vậy, việc theo dõi Đấu Trường Danh Vọng, AWC cũng như AIC luôn là rất thuận tiện với người hâm mộ. Các kênh sóng của Garena Liên Quân Mobile Việt Nam, từ Facebook đến YouTube thường xuyên thu hút lượng người xem lớn hàng tuần thông qua việc trực tiếp tất cả các trận đấu.

XEM TRỰC TIẾP LIÊN QUÂN 2023 Ở ĐÂU, CHIẾU TRÊN KÊNH NÀO?

Hiện nay, các trận đấu Liên Quân sẽ được cập nhật nhanh nhất trên kênh youtube Liên Quân Mobile eSports - Garena.

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: Top 5 Tướng Bắt Lẻ Địch Mạnh Nhất Liên Quân

Mỗi vị trí đều sẽ nắm giữ những vai trò riêng nhất định. Có những vị tướng sẽ giúp việc giao tranh tổng có lợi hơn thì cũng có những vị tướng chuyên bắt lẻ là cực kỳ tốt. Dưới đây là 5 gợi ý cho các bạn thích bắt lẻ các kẻ địch đi lạc.

Liên Quân Mobile: Top 5 Tướng Có Lợi Trong Giao Tranh Tổng

Các cuộc giao tranh mang quyết định cực kỳ quan trọng trong ván thi đấu, đòi hỏi nhiều yếu tố từ sự kết hợp đồng đội cũng như các vị tướng có lợi trong giao tranh tổng. Dưới đây là 5 vị tướng cực kỳ có lợi trong giao tranh tổng giúp việc win game trở nên dễ dàng hơn.

Liên Quân Mobile: Top 5 Tướng SP Khống Chế Khó Chịu Nhất Liên Quân

Ngoài việc trong team phải nhiều sát thương thì các hiệu ứng khống chế cũng rất quan trọng để có thể tạo tiền đề giúp cả đội đi đến chiến thắng. Vậy nên hôm nay mình sẽ giới thiệu cho mọi người 5 vị tướng mà mình nghĩ là có hiệu ứng khó chịu nhất liên quân hiện nay.

Liên Quân Mobile: Top 6 Vị Tướng Có Khả Năng Check Map Cực Tốt

Kiểm soát được thế trận, có được tầm nhìn tốt trong trận đấu là chiếc chìa khóa cực kỳ quan trọng để giúp bạn có thể đi đến được chiến thắng. Chính vì điều đó mà hôm nay, mình sẽ lên cho anh em về những vị tướng có khả năng lấy sight, check map cực kỳ tốt, giúp cho anh em leo rank một cách dễ dàng hơn.

Liên Quân Mobile: Top 7 tướng dùng để khắc chế Grakk hiệu quả trong trận đấu

Grakk là một trong những SP hỗ trợ cực kì khó chịu mà hễ cứ vô rank là được ngồi ngay trên bảng cấm. Dưới đây là danh sách mình sẽ liệt kê ra cho anh em một vài vị tướng có thể khắc chế hiệu quả sự khó chịu của vị tướng Grakk này nhé.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live khép lại giai đoạn 1 ở vị trí thứ 4

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live khép lại giai đoạn 1 ở vị trí thứ 4

Khép lại giai đoạn 1 Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024, GG Live xếp thứ 4 trên bảng xếp hạng và có 9 điểm, khoảng cách không quá lớn với nhóm trên để kỳ vọng vào một cú bứt phá ở giai đoạn 2.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live giữ vững phong độ, thắng dễ Black Sarus Sports

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live giữ vững phong độ, thắng dễ Black Sarus Sports

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - Dù không phải một chiến thắng hoàn hảo 3-0 nhưng việc mất đi 1 ván cũng chẳng ảnh hưởng nhiều tới điểm số trọn vẹn của GG Live trước Black Sarus Esports.

ĐTDV mùa Xuân 2024: Hủy diệt TDT Esports, GG Live tìm lại niềm vui

ĐTDV mùa Xuân 2024: Hủy diệt TDT Esports, GG Live tìm lại niềm vui

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - Sau thất bại trước Team Flash, GG Live đã trở lại mạnh mẽ bằng màn hủy diệt TDT Esports với tỉ số 3-0 thuyết phục.

Liên Quân Mobile: Hủy diệt Bacon Time, Talon bảo vệ thành công ngôi vương RPL

Liên Quân Mobile: Hủy diệt Bacon Time, Talon bảo vệ thành công ngôi vương RPL

Đánh bại Bacon Time một cách thuyết phục với tỉ số cách biệt 4-1 ở trận chung kết RPL mùa Hè 2024, Talon tiếp tục giữ vững vị trí số 1 trong làng Liên Quân Mobile Thái Lan.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live đứt mạch thăng hoa trước ‘khắc tinh’ FPT x Flash

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live đứt mạch thăng hoa trước ‘khắc tinh’ FPT x Flash

Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2024 - Thêm một lần nữa, GG Live để thua FPT x Flash và ngậm ngùi nhìn đối thủ vững vàng ở vị trí thứ 3 trên bảng xếp hạng.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live ngược dòng mãn nhãn, hoàn tất 'cú đúp' trước Saigon Phantom

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live ngược dòng mãn nhãn, hoàn tất 'cú đúp' trước Saigon Phantom

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - Bị dẫn trước nhưng GG Live đã xuất sắc thắng liền 3 ván để trở thành đội đầu tiên giành điểm trước Saigon Phantom ở cả hai lượt trận.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live thắng trận thứ 5 liên tiếp, thẳng tiến Top 3

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live thắng trận thứ 5 liên tiếp, thẳng tiến Top 3

Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2024 - Trước đội tuyển xếp bét bảng I-Ing Media, GG Live dễ dàng có được chiến thắng hủy diệt 3-0 để tiếp tục nối dài chuỗi trận thăng hoa.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live khởi đầu lượt về bằng chiến thắng tưng bừng

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live khởi đầu lượt về bằng chiến thắng tưng bừng

Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2024 - Trận mở màn lượt về Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 chứng kiến GG Live thăng hoa bằng chiến thắng cách biệt 3-0 trước Heavy.

ĐTDV mùa Xuân 2024: FPT x Flash thăng hoa, GG Live thua trận thứ 3 liên tiếp

ĐTDV mùa Xuân 2024: FPT x Flash thăng hoa, GG Live thua trận thứ 3 liên tiếp

Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2024 - Tuần thi đấu đáng quên của GG Live đã khép lại bằng thất bại thứ 3 liên tiếp trước một FPT x Flash đang có phong độ cao.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live gục ngã trước One Star Esports

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live gục ngã trước One Star Esports

Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2024 - Dù rất nỗ lực nhưng GG Live vẫn phải nhận thất bại cách biệt 1-3 trước đội đầu bảng One Star Esports.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 34
Everton Everton
Nottingham Forest Nottingham Forest
Aston Villa Aston Villa
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Crystal Palace Crystal Palace
West Ham United West Ham United
Fulham Fulham
Liverpool Liverpool
La Liga La Liga
Vòng 32
Getafe Getafe
Sociedad Sociedad
Almeria Almeria
Villarreal Villarreal
Alaves Alaves
Atletico Madrid Atletico Madrid
Real Madrid Real Madrid
Barca Barca
Serie A Serie A
Vòng 33
Sassuolo Sassuolo
Lecce Lecce
Torino Torino
Frosinone Frosinone
Salernitana Salernitana
Fiorentina Fiorentina
Monza Monza
Atalanta Atalanta
Bundesliga Bundesliga
Vòng 30
Werder Bremen Werder Bremen
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
Bayer Leverkusen Bayer Leverkusen
SC Freiburg SC Freiburg
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 30
Reims Reims
Montpellier Montpellier
Le Havre Le Havre
Metz Metz
Lille Lille
Strasbourg Strasbourg
Stade Brestois Stade Brestois
Monaco Monaco
Toulouse Toulouse
Marseille Marseille
PSG PSG
Lyon Lyon
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 25
Perth Glory Perth Glory
Western United FC Western United FC
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 8
Gangwon FC Gangwon FC
Incheon United Incheon United
Daegu FC Daegu FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Cúp FA Cúp FA
Bán kết
Coventry City Coventry City
Manchester United Manchester United
J-League 1 J-League 1
Vòng 9
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
FC Tokyo FC Tokyo
Machida Zelvia Machida Zelvia
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Montreal Impact Montreal Impact
Orlando City Orlando City
Toronto FC Toronto FC
New England Revolution New England Revolution
Atlanta United Atlanta United
FC Cincinnati FC Cincinnati
Columbus Crew Columbus Crew
Portland Timbers Portland Timbers
Inter Miami Inter Miami
Nashville Nashville
New York City FC New York City FC
DC United DC United
Chicago Fire Chicago Fire
Real Salt Lake Real Salt Lake
Houston Dynamo Houston Dynamo
Austin FC Austin FC
FC Kansas City FC Kansas City
St. Louis City St. Louis City
Colorado Rapids Colorado Rapids
FC Dallas FC Dallas
Los Angeles FC Los Angeles FC
New York Red Bulls New York Red Bulls
Seattle Sounders Seattle Sounders
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Charlotte FC Charlotte FC
Minnesota United FC Minnesota United FC
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 7
Henan Songshan Longmen Henan Songshan Longmen
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Shanghai Port Shanghai Port
Beijing Guoan Beijing Guoan
Qingdao Zhongchuang Hengtai Qingdao Zhongchuang Hengtai
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 44
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
U23 Châu Á U23 Châu Á
Group
Jordan U23 Jordan U23
U23 Indonesia U23 Indonesia
U23 Qatar U23 Qatar
Australia U23 Australia U23
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 16
Club Leon Club Leon
Monterrey Monterrey
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Queretaro FC Queretaro FC
Tigres UANL Tigres UANL
Necaxa Necaxa
Santos Laguna Santos Laguna
Pachuca Pachuca
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Club America Club America
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Atlas Atlas
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 3
Gremio (RS) Gremio (RS)
Cuiaba Cuiaba
Bragantino Bragantino
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Cruzeiro (MG) Cruzeiro (MG)
Vitoria BA Vitoria BA
Bahia Bahia
Palmeiras Palmeiras
Flamengo Flamengo
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Internacional RS Internacional RS
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Sao Paulo Sao Paulo
Botafogo RJ Botafogo RJ
Juventude Juventude
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Lion City Sailors Lion City Sailors
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
San Marino (nữ) U16 San Marino (nữ) U16
Luxembourg U16 (nữ) Luxembourg U16 (nữ)
Georgia (U16)(nữ) Georgia (U16)(nữ)
Estonia (nữ) U17 Estonia (nữ) U17
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 30
GD Chaves GD Chaves
Estoril Estoril
FC Famalicao FC Famalicao
Portimonense Portimonense
Casa Pia AC Casa Pia AC
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 4
GAIS GAIS
Mjallby AIF Mjallby AIF
AIK Solna AIK Solna
Djurgardens Djurgardens
Hacken Hacken
Hammarby Hammarby
Halmstads Halmstads
Brommapojkarna Brommapojkarna
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 33
Winterthur Winterthur
Young Boys Young Boys
FC Zurich FC Zurich
St. Gallen St. Gallen
Luzern Luzern
Basel Basel
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 33
Istanbul BB Istanbul BB
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Antalyaspor Antalyaspor
Hatayspor Hatayspor
Galatasaray Galatasaray
Pendikspor Pendikspor
Gazisehir Gaziantep Gazisehir Gaziantep
Kasimpasa Kasimpasa
Ba Lan Ba Lan
Vòng 29
Cracovia Krakow Cracovia Krakow
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
LKS Lodz LKS Lodz
Lech Poznan Lech Poznan
Legia Warszawa Legia Warszawa
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Na Uy Na Uy
Vòng 4
Ham-Kam Ham-Kam
Stromsgodset Stromsgodset
Brann Brann
Odd Grenland Odd Grenland
Haugesund Haugesund
Rosenborg Rosenborg
Kristiansund BK Kristiansund BK
Tromso IL Tromso IL
Sandefjord Sandefjord
Lillestrom Lillestrom
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
KFUM Oslo KFUM Oslo
Viking Viking
Fredrikstad Fredrikstad
Bodo Glimt Bodo Glimt
Molde Molde
Nga Nga
Vòng 25
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FK Sochi FK Sochi
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Rostov FK Rostov FK
Spartak Moscow Spartak Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 6
Spartak Trnava Spartak Trnava
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 4
Cercle Brugge Cercle Brugge
Royal Antwerp Royal Antwerp
Kortrijk Kortrijk
Jeunesse Molenbeek Jeunesse Molenbeek
Saint Gilloise Saint Gilloise
Club Brugge Club Brugge
Charleroi Charleroi
KAS Eupen KAS Eupen
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 31
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Rijeka Rijeka
HNK Gorica HNK Gorica
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 36
RCD Espanyol RCD Espanyol
Andorra CF Andorra CF
Eldense Eldense
Albacete Albacete
Eibar Eibar
AD Alcorcon AD Alcorcon
Mirandes Mirandes
Burgos CF Burgos CF
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 30
Oliveirense Oliveirense
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
Viseu Viseu
CD Mafra CD Mafra
Vilaverdense Vilaverdense
Maritimo Maritimo
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 30
Hannover 96 Hannover 96
St. Pauli St. Pauli
Hansa Rostock Hansa Rostock
Magdeburg Magdeburg
Karlsruher SC Karlsruher SC
Hertha Berlin Hertha Berlin
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 11
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Kagoshima United Kagoshima United
Tochigi SC Tochigi SC
Oita Trinita Oita Trinita
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Yokohama FC Yokohama FC
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 32
Maribor Maribor
NK Rogaska NK Rogaska
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
Domzale Domzale
FC Koper FC Koper
ASK Bravo Publikum ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 5
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 4
Hvidovre IF Hvidovre IF
Vejle Vejle
Viborg Viborg
Lyngby Lyngby
FC Copenhagen FC Copenhagen
Silkeborg Silkeborg
Brondby IF Brondby IF
Midtjylland Midtjylland
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 9
Univ Catolica Univ Catolica
Colo Colo Colo Colo
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
O.Higgins O.Higgins
Huachipato Huachipato
Municipal Iquique Municipal Iquique
Palestino Palestino
Universidad de Chile Universidad de Chile
Union Espanola Union Espanola
CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A.
Cobreloa Cobreloa
Audax Italiano Audax Italiano
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 30
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Arda Arda
CSKA Sofia CSKA Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Barracas Central Barracas Central
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
River Plate River Plate
Boca Juniors Boca Juniors
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 28
Arka Gdynia Arka Gdynia
Wisla Plock Wisla Plock
Miedz Legnica Miedz Legnica
Motor Lublin Motor Lublin
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
GKS Katowice GKS Katowice
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 3
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
SY Sakhalinsk SY Sakhalinsk
FK Kolomna FK Kolomna
Spartak Moscow II Spartak Moscow II
Dinamo Moscow B Dinamo Moscow B
FK Khimki B FK Khimki B
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
FK Spartak Tambov FK Spartak Tambov
Salyut-Energia Belgorod Salyut-Energia Belgorod
Rodina Moskva III Rodina Moskva III
Dinamo Saint Petersburg Dinamo Saint Petersburg
Kompozit Kompozit
FK Oryol FK Oryol
Zenit Penza Zenit Penza
FK Ryazan FK Ryazan
Zenit-2 St.Petersburg Zenit-2 St.Petersburg
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
Arsenal Tula II Arsenal Tula II
FK Kosmos Dolgoprudny FK Kosmos Dolgoprudny
Znamya Truda Znamya Truda
FC Tver FC Tver
Uralets Nizhny Tagil Uralets Nizhny Tagil
Dinamo Barnaul Dinamo Barnaul
Baltika-BFU Kaliningrad Baltika-BFU Kaliningrad
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irkutsk Irkutsk
Saturn Moscow Saturn Moscow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 20
Al Bataeh Al Bataeh
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Khor Fakkan Khor Fakkan
Banni Yas Banni Yas
Al Ain Al Ain
Al-Wasl Al-Wasl
Al-Sharjah Al-Sharjah
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 8
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Chungnam Asan Chungnam Asan
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 34
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
Preuben Munster Preuben Munster
SC Freiburg (Youth) SC Freiburg (Youth)
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 13
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Monagas SC Monagas SC
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Deportivo Tachira Deportivo Tachira
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello Academia Puerto Cabello
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 31
Bodrumspor Bodrumspor
S.Urfaspor S.Urfaspor
Genclerbirligi Genclerbirligi
Erzurum BB Erzurum BB
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Adanaspor Adanaspor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Keciorengucu Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 4
Pitea IF Pitea IF
Orebro Syrianska IF Orebro Syrianska IF
Tvaakers IF Tvaakers IF
BK Olympic BK Olympic
Falkenberg Falkenberg
Norrby IF Norrby IF
Ljungskile Ljungskile
Torns IF Torns IF
Taby Taby
Umea FC Umea FC
Karlbergs BK Karlbergs BK
Hammarby TFF Hammarby TFF
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 5
ACS Viitorul Selimbar ACS Viitorul Selimbar
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
Gloria Buzau Gloria Buzau
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 29
Lech II Poznan Lech II Poznan
Stal Stalowa Wola Stal Stalowa Wola
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
LKS Lodz II LKS Lodz II
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Anagenisi Karditsa Anagenisi Karditsa
Kozani F.S. Kozani F.S.
AO Giouchtas AO Giouchtas
Panahaiki-2005 Panahaiki-2005
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Kambaniakos Kambaniakos
Panathinaikos B Panathinaikos B
Egaleo Athens Egaleo Athens
Kissamikos Kissamikos
Ionikos Ionikos
Kallithea Kallithea
Ilioupoli Ilioupoli
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 1
OFK Beograd OFK Beograd
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
FK Dubocica FK Dubocica
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Macva Sabac Macva Sabac
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Kolubara Kolubara
Proleter Proleter
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 26
NK Brinje Grosuplje NK Brinje Grosuplje
Jadran Dekani Jadran Dekani
NK Primorje NK Primorje
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
Tabor Sezana Tabor Sezana
Bistrica Bistrica
Albania Division 2 Albania Division 2
Vòng
Kastrioti Kruje Kastrioti Kruje
Burreli Burreli
Lushnja KS Lushnja KS
Besa Kavaje Besa Kavaje
FK Vora FK Vora
Tomori berat Tomori berat
Apolonia Fier Apolonia Fier
KS Bylis KS Bylis
Flamurtari Flamurtari
KS Elbasani KS Elbasani
Hạng 4 Đan Mạch Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing Ringkobing
Hedensted Hedensted
AaB 2 AaB 2
Tarup Paarup IF Tarup Paarup IF
Ledoje-Smorum Fodbold Ledoje-Smorum Fodbold
Greve Fodbold Greve Fodbold
Bulgaria B PFG Bulgaria B PFG
Vòng 29
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
Yantra Gabrovo Yantra Gabrovo
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 5
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Geoje Citizen Geoje Citizen
Jeonbuk Hyundai Motors II Jeonbuk Hyundai Motors II
Chungju Citizen Chungju Citizen
Daejeon Hana Citizen II Daejeon Hana Citizen II
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 32
Madura United Madura United
PSM Makassar PSM Makassar
Barito Putera Barito Putera
Persija Jakarta Persija Jakarta
Pusamania Borneo FC Pusamania Borneo FC
Arema Malang Arema Malang
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Brasil (nữ) U20 Brasil (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 5
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan
FC Shakhtyor Karagandy FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
York 9 FC York 9 FC
Forge FC Forge FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 3
FK Ventspils FK Ventspils
Valmieras FK II Valmieras FK II
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 27
HNK Cibalia HNK Cibalia
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 36
Adiyamanspor Adiyamanspor
Hekimoglu Trabzon Hekimoglu Trabzon
Utkoi Utkoi
Fethiyespor Fethiyespor
Altinordu Altinordu
Celspor Celspor
Ankarademirspor Ankarademirspor
Diyarbakirspor Diyarbakirspor
Dai Lin Jissbon Dai Lin Jissbon
Somaspor Somaspor
Etimesgut Belediye Spor Etimesgut Belediye Spor
Erzincanspor Erzincanspor
Halide Edip Adivarspor Halide Edip Adivarspor
Belediye Vanspor Belediye Vanspor
Erzin Belediyespor Erzin Belediyespor
Denizlispor Denizlispor
Bukaspor Bukaspor
Erokspor Erokspor
Ispartaspor Ispartaspor
Inegolspor Inegolspor
Bursaspor Bursaspor
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
Karaman Belediyespor Karaman Belediyespor
Kastamonuspor Kastamonuspor
Kirsehir Koyhizmetleri Kirsehir Koyhizmetleri
Kirklarelispor Kirklarelispor
Usakspor Usakspor
Menemen Belediye Spor Menemen Belediye Spor
Nazillispor Nazillispor
Bursa Niluferspor AS Bursa Niluferspor AS
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
Zonguldak Zonguldak
Aksarayspor Aksarayspor
Sariyer Sariyer
Amedspor Amedspor
76 Igdir Belediye spor 76 Igdir Belediye spor
Serbia Serbia
Vòng 1
FK Spartak Zlatibor Voda FK Spartak Zlatibor Voda
Habitpharm Javor Habitpharm Javor
Novi Pazar Novi Pazar
FK Vozdovac Beograd FK Vozdovac Beograd
Radnicki Nis Radnicki Nis
Radnik Surdulica Radnik Surdulica
FFSA Premier League FFSA Premier League
Vòng 7
Adelaide United FC (Youth) Adelaide United FC (Youth)
Adelaide Panthers Adelaide Panthers
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 6
Internacional(w) Internacional(w)
Flamengo/RJ (nữ) Flamengo/RJ (nữ)
Atletico Mineiro (nữ) Atletico Mineiro (nữ)
Cruzeiro MG (nữ) Cruzeiro MG (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Cacoalense Ro Cacoalense Ro
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Porto Velho/RO Porto Velho/RO
Genus RO Genus RO
Hạng 2 Hungary Hạng 2 Hungary
Vòng 29
Duna-Tisza Duna-Tisza
Kazincbarcika Kazincbarcika
Csakvari TK Csakvari TK
Gyirmot SE Gyirmot SE
Szombathelyi Haladas Szombathelyi Haladas
MTE Mosonmagyarovar MTE Mosonmagyarovar
Budapest Honved Budapest Honved
Pecsi MFC Pecsi MFC
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
FC Ajka FC Ajka
Bodajk FC Siofok Bodajk FC Siofok
BVSC BVSC
SOROKSAR SOROKSAR
Dafuji cloth MTE Dafuji cloth MTE
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Charleston Battery Charleston Battery
Miami FC Miami FC
Birmingham Legion Birmingham Legion
North Carolina North Carolina
New Mexico United New Mexico United
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Memphis 901 Memphis 901
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Indy Eleven Indy Eleven
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Rhode Island Rhode Island
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 24
Zob Ahan Zob Ahan
Shahrdary Arak Shahrdary Arak
Malavan Malavan
Sepahan Sepahan
Norway Division 1 Women Norway Division 1 Women
Vòng 4
KIL/Hemne (nữ) KIL/Hemne (nữ)
Avaldsnes (nữ) Avaldsnes (nữ)
Tromso (nữ) Tromso (nữ)
Fortuna Alesund (nữ) Fortuna Alesund (nữ)
Odd BK (nữ) Odd BK (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ) Ovrevoll Hosle(nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 29
Karsiyaka Karsiyaka
Yeni Altindag BS Yeni Altindag BS
Anadolu Universitesi Anadolu Universitesi
Bulvarspor Bulvarspor
Turk Metal Kirikkale Turk Metal Kirikkale
Gumushanespor Gumushanespor
Anadolu Selcukluspor Anadolu Selcukluspor
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
Adana 1954 Adana 1954
Catalca Spor Catalca Spor
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
Kucukcekmece Kucukcekmece
Agri 1970 Spor Agri 1970 Spor
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
Bergama Belediyespor Bergama Belediyespor
Balikesirspor Balikesirspor
EdirnesporGenclik EdirnesporGenclik
Mardin BB Mardin BB
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
Pazarspor Pazarspor
Akhisar Bld.Geng Akhisar Bld.Geng
Erbaaspor S Erbaaspor S
Cankaya FK Cankaya FK
Elazig Belediyespor Elazig Belediyespor
Inegol Kafkas Genclik Inegol Kafkas Genclik