Liên Quân Mobile: Cerberus Esports chốt đội hình tham dự ĐTDV mùa Xuân 2022

Sau khi chia tay 6 cái tên, Cerberus Esports cũng kịp thời bổ sung tân binh để hướng tới Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022.

Được kỳ vọng sẽ là đội tuyển sẽ trở thành “ngựa ô” tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2021 nhưng cuối cùng, Cerberus Esports chỉ mang đến đôi chút bất ngờ và kết thúc vòng bảng ở vị trí thứ 5. “Khuyển vương” vì thế đã quyết định tái cơ cấu đội hình mạnh mẽ cho mùa Xuân 2022.

Liên Quân Mobile: Cerberus Esports chốt đội hình tham dự ĐTDV mùa Xuân 2022 - Ảnh 1
Cerberus sẽ tham dự ĐTDV mùa Xuân 2022 với 6 thành viên

Theo đó, Cerberus đã chia tay tới 6 cái tên, bao gồm cả Nguyễn “120kg” Bảo Khoa và Trần “HuyDZ” Gia Huy. Bên cạnh đó, 3 tài năng trẻ triển vọng là Thân “Case” Nguyên Hợp, Trương “Medusa” Tuấn Khanh cùng Lê “Kuga” Quang Thiện đồng loạt đầu quân cho Team Flash.

Ở chiều ngược lại, Cerberus đưa về 3 cái tên mới gồm xạ thủ Nguyễn “Snoop” Hồ Anh Vũ, trợ thủ Hà “UTx2” Quý và đi rừng Nguyễn “Jaycee” Thiên Vương. Ngoài ra, đội hình của “Khuyển vương” sẽ tiếp tục thi đấu với 3 cựu binh. Đó là đi rừng Nguyễn “Judas” Văn Long, đường giữa Trần “Rina” Nguyễn Bảo Ngọc cùng đường Tà thần Caesar Tô “Franky” Văn Dũng.

Về lý thuyết, đây vẫn là đội hình đáng chờ đợi của Cerberus. Judas vẫn là ngôi sao có kỹ năng cao, đủ khả năng gồng gánh trong khi Rina và Snoop đều rất kinh nghiệm. UTx2 hay thậm chí cả Franky cũng hứa hẹn sẽ mang đến sức bật mới.

Ở mùa giải trước, Cerberus từng được ví như “đội bóng Liên Quân” bởi đội hình đông người. Tuy nhiên, sau cuộc “thay máu” triệt để, “Khuyển vương” sẽ ưu tiên vào chất lượng hơn là số lượng tại ĐTDV mùa Xuân 2022.

Đội hình Cerberus Esports tham dự ĐTDV mùa Xuân 2022

- Đường Tà thần Caesar: Tô “Franky” Văn Dũng

- Đi rừng: Nguyễn “Judas” Văn Long

- Đi rừng: Nguyễn “Jaycee” Thiên Vương

- Đường giữa: Trần “Rina” Nguyễn Bảo Ngọc

- Xạ thủ: Nguyễn “Snoop” Hồ Anh Vũ

- Trợ thủ: Hà “UTx2” Quý

TIN LIÊN QUAN

Liên Quân Mobile: Team Flash chiêu mộ tân binh từng đạt Top 1 thách đấu Việt Nam

Team Flash đã ra mắt tân binh thứ 5 là tuyển thủ đường giữa sinh năm 2004, Nguyễn “NTZZ” Trọng Thanh Tân trước thềm Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022.

Liên Quân Mobile: ĐTDV mùa Xuân 2022 mang thông điệp ‘Hype Up: New Level’

Là giải đấu mở đầu cho một năm 2022 đầy hứa hẹn của Liên Quân Mobile Việt Nam, Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 mang đến thông điệp “Hype Up: New Level”, sự đột phá mang tầm “vũ trụ”.

Liên Quân Mobile: BOX Gaming chốt đội hình tham dự ĐTDV mùa Xuân 2022

BOX Gaming đã chính thức công bố đội hình tham gia tranh tài tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2022 với sự xuất hiện của 1 tân binh duy nhất.

Liên Quân Mobile: Saigon Phantom chốt đội hình tham dự ĐTDV mùa Xuân 2022

Nhà đương kim vô địch Đấu Trường Danh Vọng, Saigon Phantom đã công bố đội hình tham dự giải mùa Xuân 2022 với 8 cái tên quen thuộc.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Liên Quân Mobile: GG Live bổ sung tân binh LNT trước thềm APL 2024

Liên Quân Mobile: GG Live bổ sung tân binh LNT trước thềm APL 2024

Khép lại hành trình tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 với vị trí hạng ba chung cuộc, GG Live đã bổ sung tân binh ở vị trí đường giữa, LNT để chuẩn bị cho APL 2024.

ĐTDV mùa Xuân 2024: Saigon Phantom ngược dòng hạ One Star Esports, vô địch lần thứ 6 liên tiếp

ĐTDV mùa Xuân 2024: Saigon Phantom ngược dòng hạ One Star Esports, vô địch lần thứ 6 liên tiếp

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - Ngược dòng đầy cảm xúc trước One Star Esports sau khi bị dẫn 1-3, Saigon Phantom bảo vệ thành công ngôi vương, qua đó có lần thứ 6 liên tiếp vô địch Đấu Trường Danh Vọng, cũng là lần thứ 8 trong lịch sử đăng quang tại sân chơi quốc nội.

ĐTDV mùa Xuân 2024: Thua One Star Esports, GG Live dừng bước ở vị trí thứ ba

ĐTDV mùa Xuân 2024: Thua One Star Esports, GG Live dừng bước ở vị trí thứ ba

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - GG Live dù thi đấu rất nỗ lực nhưng vẫn phải nhận thất bại chung cuộc 2-4 và nhìn One Star Esports giành vé vào chung kết tổng.

CĐV xếp hàng đón xem Vòng chung kết ĐTDV mùa Xuân 2024

CĐV xếp hàng đón xem Vòng chung kết ĐTDV mùa Xuân 2024

Ngày 19/05/2024, hàng ngàn khán giả và cổ động viên yêu thích Liên Quân Mobile đã có mặt tại Cung thể thao Quần Ngựa - nơi diễn ra Vòng Chung kết ĐTDV mùa Xuân 2024 để cổ vũ cho đội tuyển yêu thích của họ trên chặng cuối của hành trình chinh phục đỉnh cao danh vọng.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live chạm trán One Star Esports để tranh vé chung kết tổng

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live chạm trán One Star Esports để tranh vé chung kết tổng

Đối thủ của GG Live trong trận chung kết nhánh thua để tìm ra suất dự chung kết tổng Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 với Saigon Phantom sẽ là GG Live.

Liên Quân Mobile: Tuyển thủ NTzz bị cấm thi đấu vĩnh viễn vì ‘tham gia cá độ’

Liên Quân Mobile: Tuyển thủ NTzz bị cấm thi đấu vĩnh viễn vì ‘tham gia cá độ’

Tuyển thủ đường giữa thuộc biên chế GG Live, Nguyễn Trọng Thanh Tân với tên thi đấu NTzz đã bị Ban tổ chức Đấu Trường Danh Vọng cấm thi đấu vĩnh viễn vì hành vi “tham gia cá độ”.

ĐTDV mùa Xuân 2024: Thua trắng Saigon Phantom, GG Live chờ 'làm lại' để tranh vé chung kết

ĐTDV mùa Xuân 2024: Thua trắng Saigon Phantom, GG Live chờ 'làm lại' để tranh vé chung kết

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - Trước nhà đương kim vô địch Saigon Phantom đang có phong độ cao, GG Live đã phải nhận thất bại 0-4 ở chung kết nhánh trên và lỡ cơ hội sớm giành vé vào chung kết tổng.

APL 2024 lần đầu tiên áp dụng thể thức thi đấu Swiss

APL 2024 lần đầu tiên áp dụng thể thức thi đấu Swiss

Giải đấu Liên Quân Mobile quốc tế, APL 2024 sẽ bắt đầu vòng loại từ ngày 12/6 và kết thúc với trận Chung kết tổng vào ngày 7/7. Tại đây, 16 đội tuyển tới từ các khu vực AOG, ASL, GCS và RPL sẽ cạnh tranh để giành tổng phần thưởng 500.000 USD.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live giành quyền góp mặt tại sân khấu lớn ở Hà Nội

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live giành quyền góp mặt tại sân khấu lớn ở Hà Nội

Khép lại giai đoạn 2 vòng bảng, GG Live đã chính thức có giành một suất tới sân khấu lớn tại Hà Nội với vị trí nhì bảng chung cuộc, chỉ xếp sau đương kim vô địch Saigon Phantom.

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live ngược dòng hạ FPT x Flash

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live ngược dòng hạ FPT x Flash

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 - Dù bị dẫn trước nhưng GG Live vẫn có màn ngược dòng bản lĩnh và đánh bại FPT x Flash với tỉ số 3-2.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 15
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
FC Seoul FC Seoul
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Pohang Steelers Pohang Steelers
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Indonesia (nữ) Indonesia (nữ)
Singapore (nữ) Singapore (nữ)
Argentina U17 Argentina U17
Uruguay U17 Uruguay U17
France (nữ) U20 France (nữ) U20
Morocco (nữ)U20 Morocco (nữ)U20
Curacao (nữ) Curacao  (nữ)
Aruba (nữ) Aruba (nữ)
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Malmo FF Malmo FF
Elfsborg Elfsborg
Copa Libertadores Copa Libertadores
Group
CA Penarol CA Penarol
Rosario Central Rosario Central
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Caracas FC Caracas FC
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Botafogo RJ Botafogo RJ
Flamengo Flamengo
Millonarios Millonarios
Bolivar Bolivar
Palestino Palestino
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 3
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
CA Platense CA Platense
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 1
FK Rostov-2 FK Rostov-2
Nart Cherkessk Nart Cherkessk
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 29
Shahrdary Arak Shahrdary Arak
Sepahan Sepahan
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
Peykan Peykan
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
Nassaji Mazandaran Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan
Esteghlal Khozestan Esteghlal Khozestan
Baderan Tehran FC Baderan Tehran FC
Persepolis Persepolis
Tractor S.C. Tractor S.C.
Malavan Malavan
Zob Ahan Zob Ahan
Sanat-Naft Sanat-Naft
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ceramica Cleopatra FC Ceramica Cleopatra FC
Makadi FC Makadi FC
ZED FC ZED FC
El Daklyeh El Daklyeh
Smouha SC Smouha SC
Raviena Raviena
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Orsomarso Orsomarso
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Real Cartagena Real Cartagena
Atletico Huila Atletico Huila
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
U21 Nam Thụy Điển U21 Nam Thụy Điển
Vòng 4
Degerfors IF U21 Degerfors IF U21
Gefle IF U21 Gefle IF U21
Orgryte U21 Orgryte U21
Utsiktens BK U21 Utsiktens BK U21
HackenU21 HackenU21
IK Oddevold U21 IK Oddevold U21
Gais Goteborg U21 Gais Goteborg U21
Orgryte U21 Orgryte U21
Trelleborg U21 Trelleborg U21
Mjallby AIF U21 Mjallby AIF U21
Skowad U21 Skowad U21
Elfsborg U21 Elfsborg U21
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng
Monterrey (nữ) Monterrey (nữ)
Club America (nữ) Club America (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 16
FK Valmiera FK Valmiera
Jelgava Jelgava
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
FK Auda Riga FK Auda Riga
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Group
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Argentinos juniors Argentinos juniors
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Internacional RS Internacional RS
Belgrano Belgrano
Racing Club Racing Club
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Delfin SC Delfin SC
Real Tomayapo Real Tomayapo
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Bragantino Bragantino
Australia Queensland Pro Series Australia Queensland Pro Series
Bán kết
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
Brisbane Wolves Brisbane Wolves
Queensland Lions SC Queensland Lions SC
Peninsula Power Peninsula Power
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Libertad FC Libertad FC
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Ventura County Fusion Ventura County Fusion
Coachella FC Coachella FC
Athens United Athens United
Asheville City Asheville City
Lansing City Lansing City
Union FC Macomb Union FC Macomb
Vermont Green Vermont Green
Black Rock FC Black Rock FC
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Dothan United SC Dothan United SC
Tennessee SC Tennessee SC
East Atlanta East Atlanta
Georgia Primera Division Georgia Primera Division
Vòng 17
Samgurali Tskh Samgurali Tskh
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
FC Telavi FC Telavi
Samtredia Samtredia
FC Gagra FC Gagra
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
Hạng 3 Iceland Hạng 3 Iceland
Vòng
Sindri Sindri
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur
Hạng 2 Phần Lan Hạng 2 Phần Lan
Vòng 9
SJK Akatemia SJK Akatemia
MP MIKELI MP MIKELI
QLD Division 1 QLD Division 1
Vòng 11
Southside Eagles Southside Eagles
Capalaba Bulldogs Capalaba Bulldogs
Georgia Division Georgia Division
Vòng 15
FC Sioni Bolnisi FC Sioni Bolnisi
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Shturmi Shturmi
Spaeri FC Spaeri FC
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Deportivo Santani Deportivo Santani
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
Rubio nu Rubio nu
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 7
Botafogo SP Botafogo SP
Gremio Novorizontin Gremio Novorizontin
Avai FC SC Avai FC SC
Goias Goias
Amazonas FC Amazonas FC
Mirassol Mirassol
Portugal U23 Cup Portugal U23 Cup
finals
Braga U23 Braga U23
Estoril U23 Estoril U23
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 31
Arbil Arbil
Naft Al Junoob Naft Al Junoob
Al Karkh Al Karkh
Baghdad Baghdad
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Duhok Duhok
Al Qasim Sport Club Al Qasim Sport Club
Al-Hudod Al-Hudod
Al Talaba Al Talaba
Naft Alwasat Naft Alwasat
Naft Misan Naft Misan
Al Shorta Al Shorta
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 34
Al-Ameade Al-Ameade
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Uhud Uhud
Al-Trgee Al-Trgee
Al-Jndal Al-Jndal
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al Qaisoma Al Qaisoma
Hajer Hajer
Al-Jabalain Al-Jabalain
Al-Baten Al-Baten
Al-Qadasiya Al-Qadasiya
Al Safa(KSA) Al Safa(KSA)
Al-Faisaly Harmah Al-Faisaly Harmah
Al-Orubah Al-Orubah
Al Kholood Al Kholood
Al-adalh Al-adalh
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Bukayriyah Al Bukayriyah
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 29
RC Arba RC Arba
SC Mecheria SC Mecheria
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
GC Mascara GC Mascara
WA Boufarik WA Boufarik
RC Kouba RC Kouba
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
Olympique Akbou Olympique Akbou
IB Khemis El Khechna IB Khemis El Khechna
Oued Magrane Oued Magrane
IRB Ouargla IRB Ouargla
NRB Teleghma NRB Teleghma
MSP Batna MSP Batna
MC El Eulma MC El Eulma
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
MO Constantine MO Constantine
ES Mostaganem ES Mostaganem
ASM Oran ASM Oran
ESM Kolea ESM Kolea
JS Ghir Abadla JS Ghir Abadla
JSM Tiaret JSM Tiaret
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
WA Mostaganem WA Mostaganem
AS Khroub AS Khroub
USM Annaba USM Annaba
OM Medea OM Medea
CRB Temouchent CRB Temouchent
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
CA Batna CA Batna
Lithuania cup Lithuania cup
Vòng 2
Babrungas Babrungas
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
Spartakas Ukmerge Spartakas Ukmerge
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng
Eintracht Bamberg Eintracht Bamberg
TSV Buchbach TSV Buchbach
VĐQG Áo VĐQG Áo
Vòng
TSV Hartberg TSV Hartberg
Austria Wien Austria Wien
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 4
Royal Pari FC Royal Pari FC
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Hạng 2 Uzbekistan Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Kuruvchi Kokand Qoqon Kuruvchi Kokand Qoqon
Aral Nukus Aral Nukus
FK Do stlik Tashkent FK Do stlik Tashkent
Shurtan Guzor Shurtan Guzor
Xorazm Urganch Xorazm Urganch
Buxoro FK Buxoro FK
Mashal Muborak Mashal Muborak
FK Olympic Tashkent B FK Olympic Tashkent B
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Pinoza Deportivo Pinoza
Juventud Loma Pyta Juventud Loma Pyta
General Diaz General Diaz
Sportivo Limpeno Sportivo Limpeno
BRA D4 BRA D4
Vòng
Democrata SL/MG Democrata SL/MG
Real Noroeste Real Noroeste
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
Sao Paulo (Youth) Sao Paulo (Youth)
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 18
Al Morooj Al Morooj
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al Sadaqa FC Al Sadaqa FC
Al-Nasr Benghazi Al-Nasr Benghazi
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 14
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
San Luis Quillota San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy Hạng nhất Na Uy
Vòng 10
Start Kristiansand Start Kristiansand
Sogndal Sogndal
Australia NPL Queensland U23 Australia NPL Queensland U23
Vòng
Southside Eagles U23 Southside Eagles U23
Capalaba Bulldogs U23 Capalaba Bulldogs U23
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
SK Trygg Lade SK Trygg Lade
Stabaek B Stabaek B
Frigg Frigg
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Asker Asker
Skeid Fotball B Skeid Fotball B
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 10
Degerfors IF Degerfors IF
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 19
Deportivo Espanol Deportivo Espanol
Berazategui Berazategui
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 17
Temperley Temperley
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Australia FFA Cup Australia FFA Cup
Qual.
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Altona City Altona City
VĐQG Paraguay VĐQG Paraguay
Vòng 20
General Caballero General Caballero
2 de Mayo PJC 2 de Mayo PJC
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
Qumqo rg on FC Qumqo rg on FC
Jizzax FA Jizzax FA
Xorazm FA Xorazm FA
Qiziriq Football Club Qiziriq Football Club
Fergana FA Fergana FA
Namangan FA Namangan FA
Qoraqalpogiston FA Qoraqalpogiston FA
Buxoro University Buxoro University
Jizak Jizak
Navoiy FA Navoiy FA
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 9
Magic United TFA Magic United TFA
Grange Thistle SC Grange Thistle SC
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 13
FC Kuressaare FC Kuressaare
Vaprus Parnu Vaprus Parnu
Nomme JK Kalju Nomme JK Kalju
FC Nomme United FC Nomme United
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 28
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Raja Casablanca Atlhletic Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Sportive de Berkane Renaissance Sportive de Berkane
SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Olympique de Safi Olympique de Safi
CAYB Club Athletic Youssoufia CAYB Club Athletic Youssoufia
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
Club Salmi Club Salmi
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Floresta CE Floresta CE
Ferroviario CE Ferroviario CE
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 10
New Lambton FC New Lambton FC
Lambton Jarvis Lambton Jarvis

Tin nổi bật