LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn vượt qua DRX, Hanwha Life Esports thắng trận đầu tiên

Sau thất bại bạc nhược trước Dplus KIA ở trận ra quân, Hanwha Life Esports (HLE) tiếp tục gặp khó khăn khi phải cần tới 3 ván để đánh bại DRX, qua đó thắng trận đầu tiên trong mùa giải.

Ở ván 1, DRX thi đấu trước tại đội xanh và sử dụng bộ đôi chủ lực Hwei - Xayah, trong khi đội hình HLE cũng ưu tiên sát thương với Rumble cùng Tristana - Zeri. Thế trận ban đầu khá cân bằng khi HLE giành ưu thế tại đường trên nhưng hai chủ lực của DRX lại đi đường tốt hơn. 

LCK mùa Hè 2024: Nhọc nhằn vượt qua DRX, Hanwha Life Esports thắng trận đầu tiên - Ảnh 1
Nhọc nhằn vượt qua DRX, Hanwha Life Esports thắng trận đầu tiên

Bước vào giai đoạn giữa, HLE bắt đầu giao tranh thắng và tạo chênh lệch với DRX. Phút 22, DRX cố mở giao tranh vào Delight nhưng HLE nhanh chóng phản công, hạ 4 người và dễ dàng giành được Baron. Tận dụng bùa loiwj, HLE liên tục đẩy trụ của DRX, sau đó tiếp tục giao tranh thắng trong nhà chính của DRX, qua đó kết thúc ván đấu và vươn lên dẫn trước 1-0.

Tới ván 2, DRX vẫn ở đội xanh và sử dụng đội hình hướng về giai đoạn cuối với Aurelion Sol - Kai'sa còn HLE gây bất ngờ với lựa chọn Vayne xạ thủ. Cả hai bên đều hạn chế giao tranh trong giai đoạn đầu nhưng HLE vẫn là đội dẫn trước với áp lực đi đường lớn. 

Tuy nhiên, DRX đã gỡ lại lợi thế sau giao tranh thắng lợi ở rồng phút 21. Chỉ 1 phút sau, DRX lại giao tranh thắng với 4 điểm hạ gục cùng Baron đầu tiên trong ván đấu. Sau đó, hai đội liên tục giằng co tại các mục tiêu trước khi DRX giành được Baron thứ hai trong ván đấu, qua đó giành thắng lợi ở phút 32 nhằm cân bằng tỷ số. 

Sang ván 3, HLE qua đội xanh và lựa chọn bộ đôi chủ lực Azir - Ashe còn DRX sử dụng đội hình hai xạ thủ với Corki - Jhin. HLE lần này lại thể hiện sự áp đảo khi liên tục tấn công Rumble của Frog. Sau đó, DRX liên tục để thua giao tranh và để HLE gia tăng chênh lệch. Tới phút 24, HLE tạo cú quét sạch với thế trận áp đảo, giành được Baron và dễ dàng kết thúc trận đấu chỉ 2 phút sau đó, ấn định tỷ số 2-1. 

TIN LIÊN QUAN

LCK mùa Hè 2024: Nhẹ nhàng đánh bại FearX, GenG ra quân thuận lợi

Trong trận đấu đầu tiên kể từ chung kết tổng MSI 2024, GenG không gặp nhiều khó khăn để đánh bại FearX (FOX) 2-0, qua đó giành chiến thắng đầu tiên tại LCK mùa Hè 2024.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, T1 giành chiến thắng đầu tiên

Trong trận đấu còn lại của ngày 14/6, T1 cũng ra quân thuận lợi khi vượt qua NS RedForce 2-0, qua đó giành chiến thắng đầu tiên tại LCK mùa Hè 2024.

LCK mùa Hè 2024: Đánh bại BRION, Kwangdong Freecs tạm chiếm ngôi đầu

Đối đầu BRION (BRO) không có phong độ tốt tại trận đấu thứ hai ở LCK mùa Hè 2024, Kwangdong Freecs (KDF) gặp nhiều khó khăn nhưng vẫn thắng chung cuộc 2-1, qua đó tạm giành ngôi đầu bảng với 2 trận thắng liên tiếp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Hè 2024: Ngược dòng thắng Dplus KIA, GenG giữ được mạch thắng

LCK mùa Hè 2024: Ngược dòng thắng Dplus KIA, GenG giữ được mạch thắng

Dù chuỗi thắng 20 trận của GenG đã bị chấm dứt, nhà đương kim vô địch MSI 2024 vẫn có thể ngược dòng giành chiến thắng 2-1 trước Dplus KIA (DK). Theo đó, GEN đã giành chiến thắng thứ 10 liên tiếp tại LCK mùa Hè 2024, tiến gần hơn tới tấm vé tham dự CKTG 2024.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt T1, Hanwha Life Esports thắng trận thứ 5 liên tiếp

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt T1, Hanwha Life Esports thắng trận thứ 5 liên tiếp

Đối đầu T1 đang không có phong độ cao, Hanwha Life Esports (HLE) giành chiến thắng áp đảo 2-0. Theo đó, Peanut và các đồng đội tiếp tục giữ ngôi nhì bảng với chuỗi thắng 5, trong khi T1 đã nhận trận thua thứ 3 liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: BRION giành chiến thắng đầu tiên

LCK mùa Hè 2024: BRION giành chiến thắng đầu tiên

Đối đầu Kwangdong Freecs (KDF) phong độ không tốt, BRION (BRO) đã xuất sắc giành chiến thắng 2-1. Theo đó, Morgan và các đồng đội đã giành chiến thắng đàu tiên tại LCK mùa Hè 2024 sau 9 trận thua liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt DRX, KT Rolster nối dài chuỗi thắng

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt DRX, KT Rolster nối dài chuỗi thắng

Ở trận đấu cuối cùng của lượt đi LCK mùa Hè 2024, KT Rolster giành chiến thắng dễ dàng 2-0 trước DRX. Theo đó, KT đã giành được 5 chiến thắng liên tiếp, đồng thời cân bằng điểm số với T1 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, GenG lập hàng loạt kỷ lục

LCK mùa Hè 2024: Hủy diệt NS RedForce, GenG lập hàng loạt kỷ lục

Trong trận đấu cuối cùng của đội tại vòng bảng LCK mùa Hè 2024, GenG đã không gặp nhiều khó khăn để đánh bại NS RedForce 2-0. Theo đó, GEN đã kết thúc lượt đi vòng bảng với thành tích 9 thắng - 0 thua và chưa thất bại bất cứ ván nào, đồng thời tạo chuỗi dài nhất lịch sử LCK với 20 ván thắng liên tiếp.

LCK mùa Hè 2024: T1 thua trận thứ 4 trong mùa giải

LCK mùa Hè 2024: T1 thua trận thứ 4 trong mùa giải

Dù chỉ gặp FearX (FOX) đang không có phong độ tốt, T1 vẫn nhận thất bại chung cuộc 2-1. Theo đó, nhà đương kim vô địch thế giới đã thua trận thứ 4 mùa này, đồng thời vẫn đang giữ vị trí thứ 4 trên bảng xếp hạng.

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, Hanwha Life Esports đòi lại ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Áp đảo Kwangdong Freecs, Hanwha Life Esports đòi lại ngôi nhì bảng

Dù phải đối đầu Kwangdong Freecs (KDF) đang có phong độ tốt tại mùa này, Hanwha Life Esports vẫn giành chiến thắng chung cuộc 2-0. Theo đó, đội tuyển này cũng đòi lại vị trí thứ hai trên bảng xếp hạng từ tay Dplus KIA.

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, Dplus KIA tạm chiếm ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Nhấn chìm BRION, Dplus KIA tạm chiếm ngôi nhì bảng

Ở trận đấu cuối cùng của đội ở lượt đi, Dplus KIA (DK) không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 2-0 trước BRION. Theo đó, DK kết thúc lượt đi với 7 chiến thắng, tạm giành ngôi nhì bảng, trong khi BRO không giành được chiến thắng nào sau 9 trận đấu và vẫn đang đứng cuối bảng.

Team Whales công bố bộ đôi ngoại binh người Hàn Quốc

Team Whales công bố bộ đôi ngoại binh người Hàn Quốc

Sau nhiều đồn đoán, Team Whales đã chính thức công bố bộ đôi ngoại binh người Hàn Quốc gồm Kim "Dove" Jae-yeon và Kong "Sounda" In-hyuk. Đây đều là những sự bổ sung quan trọng cho "Bầy Cá Voi" khi đội vẫn đang thi đấu rất chật vật kể từ đầu mùa.

LCK mùa Hè 2024: Viper tỏa sáng, Hanwha Life Esports giành ngôi nhì bảng

LCK mùa Hè 2024: Viper tỏa sáng, Hanwha Life Esports giành ngôi nhì bảng

Ở trận đấu cuối cùng của tuần 4 LCK mùa Hè 2024, Hanwha Life Esports (HLE) giành chiến thắng nhẹ nhàng 2-0 trước FearX (FOX) với màn tỏa sáng của xạ thủ Park "Viper" Do-hyeon. Theo đó, HLE đã giành vị trí thứ hai trên bảng xếp hạng từ Dplus KIA do hơn hiệu số phụ.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 24
Daegu FC Daegu FC
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Pohang Steelers Pohang Steelers
Incheon United Incheon United
Suwon FC Suwon FC
FC Seoul FC Seoul
Gimcheon Sangmu FC Gimcheon Sangmu FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 24
Sagan Tosu Sagan Tosu
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 7
Montreal Impact Montreal Impact
Toronto FC Toronto FC
Atlanta United Atlanta United
Columbus Crew Columbus Crew
Inter Miami Inter Miami
Chicago Fire Chicago Fire
New England Revolution New England Revolution
FC Dallas FC Dallas
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Cincinnati FC Cincinnati
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
Philadelphia Union Philadelphia Union
Nashville Nashville
Austin FC Austin FC
Charlotte FC Charlotte FC
FC Kansas City FC Kansas City
St. Louis City St. Louis City
Minnesota United FC Minnesota United FC
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
Real Salt Lake Real Salt Lake
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Houston Dynamo Houston Dynamo
Seattle Sounders Seattle Sounders
Los Angeles FC Los Angeles FC
Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
Portland Timbers Portland Timbers
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 24
Qingdao Youth Island Qingdao Youth Island
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Shandong Taishan Shandong Taishan
Henan Football Club Henan Football Club
Zhejiang Greentown Zhejiang Greentown
Shenzhen Xinpengcheng Shenzhen Xinpengcheng
Changchun Yatai Changchun Yatai
Beijing Guoan Beijing Guoan
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Shanghai Port Shanghai Port
Qingdao Manatee Qingdao Manatee
U19 Đông Nam Á U19 Đông Nam Á
Group
Australia U19 Australia U19
Việt Nam U19 Việt Nam U19
Myanmar U19 Myanmar U19
U19 Lào U19 Lào
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 4
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Mazatlan FC Mazatlan FC
Monterrey Monterrey
Queretaro FC Queretaro FC
Santos Laguna Santos Laguna
Tigres UANL Tigres UANL
FC Juarez FC Juarez
Club America Club America
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Toluca Toluca
Pumas U.N.A.M. Pumas U.N.A.M.
Pachuca Pachuca
Club Leon Club Leon
Necaxa Necaxa
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 18
Botafogo RJ Botafogo RJ
Internacional RS Internacional RS
Palmeiras Palmeiras
Cruzeiro Cruzeiro
Gremio (RS) Gremio (RS)
Vitoria BA Vitoria BA
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Vasco da Gama Vasco da Gama
Bahia Bahia
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Juventude Juventude
Sao Paulo Sao Paulo
Bragantino Bragantino
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Fortaleza Fortaleza
Atletico Clube Goianiense Atletico Clube Goianiense
Cuiaba Cuiaba
Fluminense RJ Fluminense RJ
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 15
IFK Norrkoping FK IFK Norrkoping FK
Halmstads Halmstads
IFK Goteborg IFK Goteborg
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Elfsborg Elfsborg
Mjallby AIF Mjallby AIF
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 1
Vaduz Vaduz
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 1
Young Boys Young Boys
FC Sion FC Sion
Lausanne Sports Lausanne Sports
Basel Basel
Luzern Luzern
Servette Servette
Ba Lan Ba Lan
Vòng 1
Lech Poznan Lech Poznan
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Motor Lublin Motor Lublin
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Na Uy Na Uy
Vòng 15
Stromsgodset Stromsgodset
Tromso IL Tromso IL
Ham-Kam Ham-Kam
Fredrikstad Fredrikstad
Haugesund Haugesund
Viking Viking
Kristiansund BK Kristiansund BK
Sandefjord Sandefjord
Rosenborg Rosenborg
Lillestrom Lillestrom
Nga Nga
Vòng 1
Terek Grozny Terek Grozny
FC Krasnodar FC Krasnodar
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
Fakel Fakel
Rostov FK Rostov FK
CSKA Moscow CSKA Moscow
Khimki Khimki
FK Makhachkala FK Makhachkala
Krylya Sovetov Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Akron Togliatti Akron Togliatti
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
FK Nizhny Novgorod FK Nizhny Novgorod
Rubin Kazan Rubin Kazan
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 2
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Hermannstadt Hermannstadt
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
Đan Mạch Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg Silkeborg
Sonderjyske Sonderjyske
Vejle Vejle
Randers FC Randers FC
Viborg Viborg
Brondby IF Brondby IF
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 16
Univ Catolica Univ Catolica
Union La Calera Union La Calera
Municipal Iquique Municipal Iquique
Audax Italiano Audax Italiano
Palestino Palestino
Everton CD Everton CD
Cobresal Cobresal
Universidad de Chile Universidad de Chile
Colo Colo Colo Colo
Union Espanola Union Espanola
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 6
Banfield Banfield
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
River Plate River Plate
Lanus Lanus
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Platense CA Platense
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Club Atlético Unión Club Atlético Unión
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Boca Juniors Boca Juniors
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan Chungnam Asan
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gimpo FC Gimpo FC
FC Anyang FC Anyang
Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Cheonan City Cheonan City
Hạng 2 Iceland Hạng 2 Iceland
Vòng 13
Vikingur Olafsvik Vikingur Olafsvik
Fjardabyggd Leiknir Fjardabyggd Leiknir
HotturHuginn HotturHuginn
Throttur Vogum Throttur Vogum
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
Kormakur Kormakur
UMF Selfoss UMF Selfoss
Volsungur husavik Volsungur husavik
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 18
Sejong Vanesse FC Sejong Vanesse FC
Jungnang Chorus Mustang FC Jungnang Chorus Mustang FC
Geoje Citizen Geoje Citizen
Jeonju Citizen FC Jeonju Citizen FC
Pyeongchang FC Pyeongchang FC
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 7
Vancouver FC Vancouver FC
York United FC York United FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Valour Valour
Cavalry FC Cavalry FC
Forge FC Forge FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 12
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
Tukums-2000 II Tukums-2000 II
Rezekne/BJSS Rezekne/BJSS
Ogre United Ogre United
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
FK Ventspils FK Ventspils
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 3
Ayeyawady united Ayeyawady united
Mawyawadi Mawyawadi
YANGON UNITED YANGON UNITED
Hantharwady United Hantharwady United
Dagon Port Dagon Port
Shan United Shan United
VCK U19 Châu Âu VCK U19 Châu Âu
Group
U19 Na Uy U19 Na Uy
U19 Bắc Ireland U19 Bắc Ireland
Ukraine U19 Ukraine U19
Italy U19 Italy U19
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Envigado FC Envigado FC
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Deportivo Cali Deportivo Cali
Alianza Petrolera Alianza Petrolera
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Millonarios Millonarios
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
America de Cali America de Cali
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Boyaca Chico Boyaca Chico
Phần Lan Phần Lan
Vòng 16
IFK Mariehamn IFK Mariehamn
SJK Seinajoen SJK Seinajoen
Ilves Tampere Ilves Tampere
Vaasa VPS Vaasa VPS
KuPs KuPs
Lahti Lahti
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 25
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Sydney Olympic Sydney Olympic
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
Sydney United Sydney United
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
St George Saints St George Saints
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 2
Mazatlan FC (nữ) Mazatlan FC (nữ)
Cruz Azul (nữ) Cruz Azul (nữ)
Ireland FAI Cup Ireland FAI Cup
Vòng 2
Derry City Derry City
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 23
FK Valmiera FK Valmiera
Grobina Grobina
FK Auda Riga FK Auda Riga
FK Liepaja FK Liepaja
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 21
Apia L Tigers Nữ Apia L Tigers Nữ
University of Sydney Nữ University of Sydney Nữ
Blacktown SpartansNữ Blacktown SpartansNữ
Maca Searle Nữ Maca Searle Nữ
Sydney Olympic FC Nữ Sydney Olympic FC Nữ
Manly Utd Nữ Manly Utd Nữ
Aime Rigi Nữ Aime Rigi Nữ
Football NSW Institute Nữ Football NSW Institute Nữ
NWS Spirit Nữ NWS Spirit Nữ
UNSW FC (W) UNSW FC (W)
Illawarra Stingrays Nữ Illawarra Stingrays Nữ
Bulls Academy Nữ Bulls Academy Nữ
Northern Tigers FC Nữ Northern Tigers FC Nữ
Gladesville Ravens Nữ Gladesville Ravens Nữ
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 1
AC Horsens AC Horsens
Fredericia Fredericia
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Hobro Hobro
Australian cloth Australian cloth
Vòng 18
Brisbane Knights Brisbane Knights
Redcliffe PCYC Redcliffe PCYC
Georgia Cup Georgia Cup
Vòng 1
Gareji Sagarejo Gareji Sagarejo
Dila Gori Dila Gori
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
FC Telavi FC Telavi
Samgurali B Samgurali B
FC Gagra FC Gagra
Lokomotivi Tbilisi II Lokomotivi Tbilisi II
Shturmi Shturmi
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
Samtredia Samtredia
Kolkheti Poti B Kolkheti Poti B
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
Irao Irao
Fc Meshakhte Tkibuli Fc Meshakhte Tkibuli
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 15
Gungahlin United Gungahlin United
Tuggeranong United Tuggeranong United
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 17
Deportivo Santani Deportivo Santani
Deportivo Recoleta Deportivo Recoleta
Club Fernando de la Mora Club Fernando de la Mora
Deportivo Carapegua Deportivo Carapegua
USA USL League One Cup USA USL League One Cup
Vòng 1
Knoxville troops Knoxville troops
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Richmond Kickers Richmond Kickers
Greenville Triumph Greenville Triumph
Charlotte Independence Charlotte Independence
South Georgia Tormenta FC South Georgia Tormenta FC
Forward Madison FC Forward Madison FC
Lexington Lexington
Nhật Bản Football League Nhật Bản Football League
Vòng 17
FC Tiamo Hirakata FC Tiamo Hirakata
Tochigi City Tochigi City
Rayluck Shiga Rayluck Shiga
Atletico Suzuka Atletico Suzuka
Hạng 4 Hàn Quốc Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Busan Transportation Corporation Busan Transportation Corporation
Changwon City Changwon City
Pocheon FC Pocheon FC
Gangneung City Gangneung City
Paju Citizen FC Paju Citizen FC
Hwaseong FC Hwaseong FC
Vô địch Phần Lan nữ Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 12
Ilves Tampere Nữ Ilves Tampere Nữ
PK-35 Vantaa Nữ PK-35 Vantaa Nữ
Bolivia Primera Division Bolivia Primera Division
Vòng 6
San Jose de Oruro San Jose de Oruro
The Strongest The Strongest
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
San Antonio Bulo Bulo San Antonio Bulo Bulo
Independiente Petrolero Independiente Petrolero
Aurora Aurora
Bolivar Bolivar
Always Ready Always Ready
Oriente Petrolero Oriente Petrolero
Club Guabira Club Guabira
European Women European Women
Group
Ireland (nữ) U19 Ireland (nữ) U19
Netherlands (nữ) U19 Netherlands (nữ) U19
Germany (nữ) U19 Germany (nữ) U19
Spain (nữ)  U19 Spain (nữ) U19
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 2
Alianza Lima Alianza Lima
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Atletico Grau Atletico Grau
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Carlos Manucci Carlos Manucci
Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio
Sporting Cristal Sporting Cristal
Sport Boys Sport Boys
Cienciano Cienciano
AD Tarma AD Tarma
hạng Nhất Trung Quốc hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 18
Shijiazhuang Kungfu Shijiazhuang Kungfu
Jiangxi Liansheng FC Jiangxi Liansheng FC
Chongqing Tonglianglong Chongqing Tonglianglong
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
Wuxi Wugou Wuxi Wugou
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Future Stars Future Stars
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Future Stars Future Stars
London City London City
SC Scarborough Ontario SC Scarborough Ontario
Serbian White Eagles Serbian White Eagles
Unity ON Unity ON
Toronto Falcons Toronto Falcons
Unity ON Unity ON
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Inter Turku II Inter Turku II
TPV Tampere TPV Tampere
OPS-jp OPS-jp
Kuopion Elo Kuopion Elo
GrIFK Kauniainen GrIFK Kauniainen
Lahden Reipas Lahden Reipas
SJK Akatemia B SJK Akatemia B
GBK Kokkola GBK Kokkola
QLD Premier League QLD Premier League
Vòng 19
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Peninsula Power Peninsula Power
Chile Primera B Chile Primera B
Vòng 17
San Luis Quillota San Luis Quillota
Santiago Morning Santiago Morning
San Marcos de Arica San Marcos de Arica
Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Rangers Talca Rangers Talca
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Santiago Wanderers Santiago Wanderers
Curico Unido Curico Unido
Barnechea Barnechea
Deportes Limache Deportes Limache
Deportes Temuco Deportes Temuco
CD Magallanes CD Magallanes
Deportes La Serena Deportes La Serena
Deportes Recoleta Deportes Recoleta
Union San Felipe Union San Felipe
Kazakhstan LC Kazakhstan LC
Group
Akzhayik Oral Akzhayik Oral
Kyzylzhar Petropavlovsk Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Kairat Almaty FC Kairat Almaty
FK Taraz FK Taraz
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
Zhenis Zhenis
Vô địch nữ Iceland Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
Fylkir Nữ Fylkir Nữ
Tindastoll Neisti  Nữ Tindastoll Neisti Nữ
Finland Women League 1 Finland Women League 1
Vòng
Helsinki B (nữ) Helsinki B (nữ)
Ilott (nữ) Ilott (nữ)
KTP Kotka (nữ) KTP Kotka (nữ)
VIFK Vaasa (nữ) VIFK Vaasa (nữ)
Estonia Teine Liiga Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Viljandi Tulevik Viljandi Tulevik
Trans Narva B Trans Narva B
VIC Premier League VIC Premier League
Vòng 23
St Albans Saints St Albans Saints
Oakleigh Cannons Oakleigh Cannons
Hạng 3 Nhật Bản Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 22
Grulla Morioka Grulla Morioka
Kataller Toyama Kataller Toyama
Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki
SC Sagamihara SC Sagamihara
FC Ryukyu FC Ryukyu
Nara Club Nara Club
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 20
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
FC Kuressaare FC Kuressaare
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
VĐQG Nga nữ VĐQG Nga nữ
Vòng 14
Dynamo Moscow Nữ Dynamo Moscow Nữ
Krasnodar FK Nữ Krasnodar FK Nữ
Krylya Sovetov Samara Nữ Krylya Sovetov Samara Nữ
CSKA Moscow  Nữ CSKA Moscow Nữ
Rubin Kazan Nữ Rubin Kazan Nữ
Lokomotiv Moscow Nữ Lokomotiv Moscow Nữ
FK Ryazan Nữ FK Ryazan Nữ
Chertanovo Moscow Nữ Chertanovo Moscow Nữ
Spartak Moscow (W) Spartak Moscow (W)
Zenit St Petersburg Nữ Zenit St Petersburg Nữ
Zvezda 2005 Nữ Zvezda 2005 Nữ
Yenisey Krasnoyarsk  Nữ Yenisey Krasnoyarsk Nữ
Lithuania - 1.Division Lithuania - 1.Division
Vòng 23
Alytis Alytus Dainava Alytis Alytus Dainava
Banga Gargzdai Banga Gargzdai
Iceland Iceland
Vòng 15
Fram Reykjavik Fram Reykjavik
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
Breidablik Breidablik
KR Reykjavik KR Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
Fylkir Fylkir
BRA SPC BRA SPC
Vòng 1
Comercial-SP Comercial-SP
Barretos SP Barretos SP
Francana Francana
Monte Azul SP Monte Azul SP
Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
Oeste Oeste
Wales Challenge Cup Wales Challenge Cup
Vòng 1
Baglan Dragons Baglan Dragons
Swansea City U21 Swansea City U21
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 1
Sporting San Jose Sporting San Jose
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
Perez Zeledon Perez Zeledon
Herediano Herediano
Alajuelense Alajuelense
Santos De Guapiles Santos De Guapiles
Cartagines Deportiva SA Cartagines Deportiva SA
Santa  Ana Santa Ana
AD Guanacasteca AD Guanacasteca
AD San Carlos AD San Carlos
Puntarenas Puntarenas
Municipal Liberia Municipal Liberia
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 14
Tombense Tombense
Figueirense Figueirense
Confianca SE Confianca SE
Ferroviario CE Ferroviario CE
Volta Redonda Volta Redonda
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO Aparecidense GO
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry EL Masry
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
El Daklyeh El Daklyeh
Zamalek Zamalek
Enppi Enppi
ZED FC ZED FC
hạng 2 Trung Quốc hạng 2 Trung Quốc
Vòng 17
Hubei Istar Hubei Istar
Bei Li Gong Bei Li Gong
Langfang City of Glory Langfang City of Glory
Xi an Ronghai Xi an Ronghai
Haimen Codion Haimen Codion
Shandong Taishan B Shandong Taishan B
ShaanXi Union ShaanXi Union
Rizhao Yuqi Rizhao Yuqi
Taian Tiankuang Taian Tiankuang
Dalian Kuncheng Dalian Kuncheng
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Vòng 4
Club Leon U23 Club Leon U23
Necaxa U23 Necaxa U23
Unam Pumas U23 Unam Pumas U23
Pachuca U23 Pachuca U23

Tin nổi bật