Hé lộ dàn trợ lý của HLV Hoàng Anh Tuấn tại U23 Việt Nam

Tại VCK U23 châu Á 2024, HLV Hoàng Anh Tuấn sẽ sử dụng những trợ lý từng nhiều năm làm việc với mình tại các đội trẻ quốc gia.

Theo tìm hiểu của ithethao.vn, hai trợ lý chính của HLV Hoàng Anh Tuấn tại U23 Việt Nam sẽ là các ông Hứa Hiền Vinh và Lê Phước Tứ. Đây cũng là những HLV được VFF ký hợp đồng dài hạn vào cuối năm ngoái để làm việc tại các đội tuyển trẻ quốc gia.

Ngoài ra, HLV thủ môn Ngô Việt Trung cũng được đưa từ ĐTQG vào ban huấn luyện U23 Việt Nam. Cùng với đó, các chuyên viên kỹ thuật, đội ngũ y tế giàu kinh nghiệm ở đội tuyển Việt Nam cũng sẽ được tăng cường cho đội U23 để tham dự VCK U23 châu Á 2024.

Hé lộ dàn trợ lý của HLV Hoàng Anh Tuấn tại U23 Việt Nam - Ảnh 1
Các trợ lý Lê Phước Tứ (ngoài cùng bên trái) và Hứa Hiền Vinh (cạnh Lê Phước Tứ) là trợ lý thân tín của HLV Hoàng Anh Tuấn.

VCK U23 châu Á 2024 diễn ra tại Qatar từ 15/4 đến 3/5 tới. U23 Việt Nam nằm ở bảng D cùng U23 Uzbekistan, Kuwait và Malaysia. Theo lịch thi đấu, đội tuyển U23 Việt Nam sẽ đá trận ra quân gặp U23 Kuwait vào ngày 17/4. Ở hai lượt trận tiếp theo, đội tuyển U23 Việt Nam gặp U23 Malaysia vào ngày 20/4 và gặp U23 Uzbekistan vào ngày 23/4.

Ngoài việc cạnh tranh các thứ hạng, VCK U23 châu Á kỳ này còn là giải đấu để xác định các đại diện châu Á tham dự Olympic Paris 2024. 

Cụ thể, top 3 đội tuyển U23 của giải sẽ giành quyền dự Olympic Paris 2024. Đội đứng thứ tư (thua trong trận tranh hạng ba) sẽ góp mặt ở trận play-off với đối thủ là đại diện của châu Phi là Guinea để tranh một suất đến nước Pháp dự Thế vận hội.

 

TIN LIÊN QUAN
Trung vệ ghi bàn vào lưới Việt Nam được bầu chọn là cầu thủ xuất sắc nhất vòng loại World Cup 2026

Trung vệ ghi bàn vào lưới Việt Nam được bầu chọn là cầu thủ xuất sắc nhất vòng loại World Cup 2026

Jay Idzes đã thi đấu rất hiệu quả, giúp Indonesia giành kết quả tốt ở hai lượt trận thứ 3 và thứ 4 vòng loại World Cup 2026. Nhờ vậy, trung vệ này đã được vinh danh.

Hai ngôi sao của ĐT Việt Nam bị AFC phạt 50 triệu đồng

Hai ngôi sao của ĐT Việt Nam bị AFC phạt 50 triệu đồng

AFC vừa ra thông báo xử phạt 2 thành viên của ĐT Việt Nam vì những tấm thẻ đỏ tại Asian Cup 2023. Theo đó, Lê Phạm Thành Long và Khuất Văn Khang sẽ phải nộp phạt 2.000 USD (tương đương gần 50 triệu đồng) mỗi người.

Danh sách U23 Việt Nam dự VCK U23 châu Á 2024: Trò cưng của HLV Troussier bị loại

Danh sách U23 Việt Nam dự VCK U23 châu Á 2024: Trò cưng của HLV Troussier bị loại

Võ Minh Trọng, một trong số những cầu thủ U23 Việt Nam được HLV Philippe Troussier cưng chiều nhất đã không được HLV Hoàng Anh Tuấn chọn lựa cho VCK U23 châu Á 2024.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
U23 Việt Nam chuyển sang khách sạn 5 sao, chính thức bước vào lịch hoạt động của U23 châu Á 2024

U23 Việt Nam chuyển sang khách sạn 5 sao, chính thức bước vào lịch hoạt động của U23 châu Á 2024

4 ngày trước trận mở màn vòng chung kết U23 châu Á gặp Kuwait, U23 Việt Nam đã di chuyển đến khách sạn được chủ nhà bố trí cố định trong thời gian tham dự vòng bảng.

Hy hữu: HLV thủ môn bị CLB cắt hợp đồng vì làm nhiệm vụ tại U23 Việt Nam

Hy hữu: HLV thủ môn bị CLB cắt hợp đồng vì làm nhiệm vụ tại U23 Việt Nam

HLV thủ môn Ngô Việt Trung, người đang làm nhiệm vụ ở U23 Việt Nam tại VCK U23 châu Á 2024, vừa bị CLB Bình Phước thanh lý hợp đồng.

Hàn Quốc, Nhật Bản áp đảo danh sách cầu thủ đắt giá nhất VCK U23 châu Á 2024

Hàn Quốc, Nhật Bản áp đảo danh sách cầu thủ đắt giá nhất VCK U23 châu Á 2024

Các cầu thủ Hàn Quốc, Nhật Bản được định giá cao nhất trong số những cái tên tham dự VCK U23 châu Á 2024.

Báo Indonesia dự đoán Việt Nam, Thái Lan bị loại ở vòng bảng giải U23 châu Á 2024

Báo Indonesia dự đoán Việt Nam, Thái Lan bị loại ở vòng bảng giải U23 châu Á 2024

Truyền thông Indonesia tự tin vào khả năng của đội nhà tại VCK U23 châu Á 2024, nhưng tỏ ra lo lắng cho các quốc gia láng giềng.

U23 Việt Nam tăng cường độ tập luyện, rèn quân giữa trời nắng gắt ở Qatar

U23 Việt Nam tăng cường độ tập luyện, rèn quân giữa trời nắng gắt ở Qatar

U23 Việt Nam gia tăng cường độ tập luyện khi VCK U23 châu Á 2024 đang tới gần.

U23 Việt Nam được nghỉ trọn vẹn 1 ngày, dành thời gian thư giãn ở bể bơi

U23 Việt Nam được nghỉ trọn vẹn 1 ngày, dành thời gian thư giãn ở bể bơi

ĐT U23 Việt Nam không ra sân tập luyện trong ngày 11/4 để nghỉ ngơi, lấy sức trước thềm VCK U23 châu Á 2024.

AFC đánh giá U23 Việt Nam sáng cửa vượt qua vòng bảng VCK U23 châu Á 2024

AFC đánh giá U23 Việt Nam sáng cửa vượt qua vòng bảng VCK U23 châu Á 2024

Trang chủ của Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) đánh giá cao U23 Việt Nam ở bảng D VCK U23 châu Á 2024.

HLV Hoàng Anh Tuấn: 'Mọi thứ chưa theo ý muốn của U23 Việt Nam'

HLV Hoàng Anh Tuấn: 'Mọi thứ chưa theo ý muốn của U23 Việt Nam'

Rạng sáng nay, U23 Việt Nam đã đấu giao hữu với U23 Jordan. Các học trò của HLV Hoàng Anh Tuấn hòa 0-0 trong thời gian chính thức và thua 3-4 ở loạt luân lưu.

Việt Nam thua Jordan ở trận đấu tập trước thềm U23 châu Á 2024

Việt Nam thua Jordan ở trận đấu tập trước thềm U23 châu Á 2024

Đêm qua, U23 Việt Nam đã gặp U23 Jordan ở trận đấu kín trước thềm VCK U23 châu Á. Tỷ số trong thời gian chính thức là 0-0 và Việt Nam thua 3-4 sau loạt luân lưu.

U23 Việt Nam thuộc nhóm có độ tuổi trung bình thấp nhất VCK châu Á 2024

U23 Việt Nam thuộc nhóm có độ tuổi trung bình thấp nhất VCK châu Á 2024

U23 Việt Nam là đội bóng trẻ thứ tư tại VCK châu Á 2024, theo danh sách do AFC công bố.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Bournemouth AFC Bournemouth AFC
Manchester United Manchester United
La Liga La Liga
Vòng 31
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Getafe Getafe
Mallorca Mallorca
Real Madrid Real Madrid
Cadiz Cadiz
Barca Barca
Serie A Serie A
Vòng 32
Torino Torino
Juventus Juventus
Bologna Bologna
Monza Monza
Bundesliga Bundesliga
Vòng 29
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 29
Strasbourg Strasbourg
Reims Reims
Rennes Rennes
Toulouse Toulouse
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 24
Melbourne City Melbourne City
Perth Glory Perth Glory
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 7
Suwon City Suwon City
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 4
Portland Timbers Portland Timbers
Los Angeles FC Los Angeles FC
DC United DC United
Orlando City Orlando City
New York City FC New York City FC
New England Revolution New England Revolution
New York Red Bulls New York Red Bulls
Chicago Fire Chicago Fire
Charlotte FC Charlotte FC
Toronto FC Toronto FC
Montreal Impact Montreal Impact
FC Cincinnati FC Cincinnati
Minnesota United FC Minnesota United FC
Houston Dynamo Houston Dynamo
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
FC Kansas City FC Kansas City
Inter Miami Inter Miami
Real Salt Lake Real Salt Lake
Columbus Crew Columbus Crew
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
LA Galaxy LA Galaxy
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Colorado Rapids Colorado Rapids
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 15
Pachuca Pachuca
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Club America Club America
Toluca Toluca
Monterrey Monterrey
Tigres UANL Tigres UANL
Hà Lan Hà Lan
Vòng 30
PSV Eindhoven PSV Eindhoven
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Almere City FC Almere City FC
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 1
Criciuma Criciuma
Juventude Juventude
Internacional RS Internacional RS
Bahia Bahia
Fluminense RJ Fluminense RJ
Bragantino Bragantino
Sao Paulo Sao Paulo
Fortaleza Fortaleza
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Al Duhail Al Duhail
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 29
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
SC Farense SC Farense
FC Porto FC Porto
FC Famalicao FC Famalicao
Estoril Estoril
Sporting Braga Sporting Braga
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 3
Vasteras SK FK Vasteras SK FK
Halmstads Halmstads
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 29
Thun Thun
Bellinzona Bellinzona
Baden Baden
FC Sion FC Sion
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 32
Grasshopper Grasshopper
Lugano Lugano
Lausanne Sports Lausanne Sports
FC Zurich FC Zurich
St. Gallen St. Gallen
Yverdon Yverdon
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 32
Adana Demirspor Adana Demirspor
Kayserispor Kayserispor
Besiktas JK Besiktas JK
Samsunspor Samsunspor
Ba Lan Ba Lan
Vòng 28
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
Lech Poznan Lech Poznan
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
Legia Warszawa Legia Warszawa
Na Uy Na Uy
Vòng 3
Fredrikstad Fredrikstad
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
Nga Nga
Vòng 24
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow CSKA Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 5
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
Michalovce Michalovce
FK Kosice FK Kosice
MFK Skalica MFK Skalica
Trencin Trencin
Zlate Moravce Zlate Moravce
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 3
Mechelen Mechelen
Westerlo Westerlo
Racing Genk Racing Genk
Cercle Brugge Cercle Brugge
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 30
NK Varteks Varazdin NK Varteks Varazdin
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
HNK Gorica HNK Gorica
Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 33
Cosenza Calcio 1914 Cosenza Calcio 1914
Palermo Palermo
Lecco Lecco
Reggiana Reggiana
Parma Parma
Spezia Spezia
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 35
Sporting Gijon Sporting Gijon
FC Cartagena FC Cartagena
Valladolid Valladolid
Eldense Eldense
Levante Levante
SD Amorebieta SD Amorebieta
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 29
CD Tondela CD Tondela
Penafiel Penafiel
SL Benfica B SL Benfica B
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 32
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Annecy Annecy
Quevilly Quevilly
AJ Auxerre AJ Auxerre
Troyes Troyes
Paris FC Paris FC
Valenciennes Valenciennes
Pau FC Pau FC
Bordeaux Bordeaux
Bastia Bastia
Caen Caen
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Concarneau Concarneau
Amiens Amiens
USL Dunkerque USL Dunkerque
Guingamp Guingamp
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 29
Schalke 04 Schalke 04
Nurnberg Nurnberg
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Yokohama FC Yokohama FC
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 4
Universitaea Cluj Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 8
Union Espanola Union Espanola
Everton CD Everton CD
Municipal Iquique Municipal Iquique
Univ Catolica Univ Catolica
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 29
Slavia Sofia Slavia Sofia
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Cherno More Varna Cherno More Varna
Levski Sofia Levski Sofia
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 14
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Union Santa Fe Union Santa Fe
CA Huracan CA Huracan
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 27
Wisla Plock Wisla Plock
Wisla Krakow Wisla Krakow
Chrobry Glogow Chrobry Glogow
Miedz Legnica Miedz Legnica
Hạng 2 Nga Hạng 2 Nga
Vòng 2
SKA Khabarovsk II SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 7
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 33
Saarbrucken Saarbrucken
SV Sandhausen SV Sandhausen
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 12
Portuguesa FC Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Angostura FC Angostura FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 30
Altay Spor Kulubu Altay Spor Kulubu
Corum Belediyespor Corum Belediyespor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 28
KP Calisia Kalisz KP Calisia Kalisz
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 25
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar NK Fuzinar
ND Gorica ND Gorica
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Mekelakeya Mekelakeya
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
Kagera Sugar Kagera Sugar
Dodoma Jiji FC Dodoma Jiji FC
Korea League 4 Korea League 4
Vòng 4
Geoje Citizen Geoje Citizen
Pyeongtaek Citizen Pyeongtaek Citizen
Seoul United Seoul United
Namyangju Citizen Namyangju Citizen
Conmebol-Sudamericano WomenU20 Conmebol-Sudamericano WomenU20
Group
Paraguay (nữ) U20 Paraguay (nữ) U20
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Peru (nữ) U20 Peru (nữ) U20
Ecuador (nữ) U20 Ecuador (nữ) U20
Australia Queensland State Women's Premier League Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ) Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Mitchelton (nữ) Mitchelton (nữ)
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 4
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
York 9 FC York 9 FC
Forge FC Forge FC
Cavalry FC Cavalry FC
Pacific FC Pacific FC
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
Latvia Division 2 Latvia Division 2
Vòng 2
FK Smiltene BJSS FK Smiltene BJSS
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
Riga FC II Riga FC II
Super Nova Super Nova
Croatia 2.HNL Croatia 2.HNL
Vòng 26
NK Dugopolje NK Dugopolje
Radnik Sesvete Radnik Sesvete
Switzerland W Nationalliga B Switzerland W Nationalliga B
Vòng
Etoile Carouge (nữ) Etoile Carouge (nữ)
Wil 1900 (nữ) Wil 1900 (nữ)
Yverdon (nữ) Yverdon (nữ)
Winterthur (nữ) Winterthur (nữ)
FC Zurich II (nữ) FC Zurich II (nữ)
Biel Bienne (nữ) Biel Bienne (nữ)
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 5
America Mineiro (nữ) America Mineiro (nữ)
Atletico Mineiro (nữ) Atletico Mineiro (nữ)
Cruzeiro MG (nữ) Cruzeiro MG (nữ)
Real Brasilia FC (nữ) Real Brasilia FC (nữ)
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Porto Velho/RO Porto Velho/RO
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 4
Loudoun United Loudoun United
Memphis 901 Memphis 901
Indy Eleven Indy Eleven
Charleston Battery Charleston Battery
Rhode Island Rhode Island
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
San Antonio San Antonio
Orange County Blues FC Orange County Blues FC
El Paso Locomotive FC El Paso Locomotive FC
Oakland Roots Oakland Roots
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
Tulsa Roughneck Tulsa Roughneck
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC
Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
Sporting CP B Sporting CP B
Oliveira Hospital Oliveira Hospital
Academica Coimbra Academica Coimbra
FC Felgueiras FC Felgueiras
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 11
Universitario de Popayan Universitario de Popayan
Tigres Zipaquira Tigres Zipaquira
Union Magdalena Union Magdalena
Atletico FC Atletico FC
Algeria CUP Algeria CUP
Quarterfinals
CS Constantine CS Constantine
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
England Conference England Conference
Vòng 45
Aldershot Town Aldershot Town
Boreham Wood Boreham Wood
Botola 2 Botola 2
Vòng 21
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
CODM Meknes CODM Meknes
ASS Association Sportive de Sa ASS Association Sportive de Sa
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 14
Albirex Niigata (nữ) Albirex Niigata (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
AS Elfen Sayama (nữ) AS Elfen Sayama (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ) Urawa Red Diamonds (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Fortaleza F.C Fortaleza F.C
Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Envigado FC Envigado FC
Deportivo Pereira Deportivo Pereira
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
French Championnat Amateur French Championnat Amateur
Vòng 22
Frejus St-Raphael Frejus St-Raphael
Jura Sud Foot Jura Sud Foot
GRACES GRACES
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Toulon Toulon
Olympique Ales Olympique Ales
Creteil Creteil
Macon Macon
Aubagne Aubagne
Cannes AS Cannes AS
Fleury Merogis U.S. Fleury Merogis U.S.
Auxerre B Auxerre B
Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu
Hyeres Hyeres
Aubervilliers Aubervilliers
Lorient B Lorient B
Voltigeurs Chateaubriant Voltigeurs Chateaubriant
Racing Club de France Racing Club de France
Dinan Lehon FC Dinan Lehon FC
AF Virois AF Virois
AS Furiani Agliani AS Furiani Agliani
Biesheim Biesheim
Avoine Avoine
La Roche-sur-Yon La Roche-sur-Yon
CHAMALIERES CHAMALIERES
Andrezieux Andrezieux
Albania Super league Albania Super league
Vòng 31
Vllaznia Shkoder Vllaznia Shkoder
KF Laci KF Laci
Skenderbeu Korca Skenderbeu Korca
Teuta Durres Teuta Durres
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 10
A.P.I.A. Leichhardt Tigers A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United Sydney United
Blacktown City Demons Blacktown City Demons
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
St George City FA St George City FA
Hạng 2 Áo Hạng 2 Áo
Vòng 23
SV Ried SV Ried
SC Bregenz SC Bregenz
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Independiente Santa Fe (nữ) Independiente Santa Fe (nữ)
Deportivo Pasto  (nữ) Deportivo Pasto (nữ)
Cucuta Deportivo (nữ) Cucuta Deportivo (nữ)
Independiente Medellin (nữ) Independiente Medellin (nữ)
Junior (nữ) Junior (nữ)
Deportivo Pereira (nữ) Deportivo Pereira (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
Atletico Nacional Medellin (nữ) Atletico Nacional Medellin (nữ)
Deportivo Cali (nữ) Deportivo Cali (nữ)
Cúp Quốc Gia Iceland Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 2
KV Vesturbaer KV Vesturbaer
IR Reykjavik IR Reykjavik
HotturHuginn HotturHuginn
Volsungur husavik Volsungur husavik
KFR Aegir KFR Aegir
Haukar Hafnarfjordur Haukar Hafnarfjordur
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
Sydney Olympic U20 Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 4
Kolding BK (nữ) Kolding BK (nữ)
Nordsjaelland (nữ) Nordsjaelland (nữ)
Malta Premier League Malta Premier League
Vòng 23
Gzira United Gzira United
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Vô địch Mexico nữ Vô địch Mexico nữ
Vòng 14
Unam Pumas (nữ) Unam Pumas (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ) Chivas Guadalajara (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
FK Radnik Hadzici FK Radnik Hadzici
NK Vis Simm-Bau NK Vis Simm-Bau
NK Gradina Srebrenik NK Gradina Srebrenik
FK Buducnost Banovici FK Buducnost Banovici
Mladost Doboj Kakanj Mladost Doboj Kakanj
NK TOSK Tesanj NK TOSK Tesanj
Zvijezda Gradacac Zvijezda Gradacac
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
Croatia 3.Division Croatia 3.Division
Vòng
Jadran Porec Jadran Porec
Hrvace Hrvace
NK Lucko NK Lucko
NK Udarnik Kurilovec NK Udarnik Kurilovec
NK Uljanik NK Uljanik
NK BUJE NK BUJE
Chile Primera Division Women Chile Primera Division Women
Vòng
Santiago Morning (nữ) Santiago Morning (nữ)
Universidad de Concepcion (nữ) Universidad de Concepcion (nữ)
Deportes Iquique (nữ) Deportes Iquique (nữ)
Union Espanola (nữ) Union Espanola (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 12
Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud
Los Andes Los Andes
Excursionistas Excursionistas
Villa Dalmine Villa Dalmine
Flandria Flandria
Ferrocarril Midland Ferrocarril Midland
Liniers Liniers
Comunicaciones BsAs Comunicaciones BsAs
UAI Urquiza UAI Urquiza
Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere
Club Atletico Acassuso Club Atletico Acassuso
Sacachispas Sacachispas
Villa San Carlos Villa San Carlos
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 6
Jelgava Jelgava
FK Auda Riga FK Auda Riga
USA Women USA Women
Vòng 4
North Carolina (nữ) North Carolina (nữ)
Portland Thorns FC (nữ) Portland Thorns FC (nữ)
Racing Louisville (nữ) Racing Louisville (nữ)
San Diego Wave (nữ) San Diego Wave (nữ)
Chicago Red Stars (nữ) Chicago Red Stars (nữ)
Angel City FC (nữ) Angel City FC (nữ)
Chile Primera D Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias Deportes Union Companias
CD Municipal Mejillones CD Municipal Mejillones
Puerto Montt Puerto Montt
Deportes Rengo Deportes Rengo
Real Juventud San Joaquin Real Juventud San Joaquin
Melipilla Melipilla
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 9
Melbourne Victory FC (Youth) Melbourne Victory FC (Youth)
Brunswick City Brunswick City
Western United FC NPL Western United FC NPL
Werribee City Werribee City
Israel Youth League Israel Youth League
Vòng
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
Hapoel Hadera U19 Hapoel Hadera U19
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 15
CSD Municipal CSD Municipal
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Deportivo Mixco Deportivo Mixco
Coban Imperial Coban Imperial
Antigua GFC Antigua GFC
Xelaju MC Xelaju MC
CD Zacapa CD Zacapa
Coatepeque Coatepeque
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Forward Madison FC Forward Madison FC
Richmond Kickers Richmond Kickers
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves
Hạng nhất Đan Mạch Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 3
Helsingor Helsingor
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 9
Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion
Doxa Katokopias Doxa Katokopias
Ethnikos Achnas FC Ethnikos Achnas FC
AE Zakakiou AE Zakakiou
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng
Botafogo PB Botafogo PB
Sousa PB Sousa PB
Primera Division de Ecuador Primera Division de Ecuador
Vòng 8
Mushuc Runa Mushuc Runa
Tecnico Universitario Tecnico Universitario
Macara Macara
Orense SC Orense SC
Club Sport Emelec Club Sport Emelec
Cumbaya FC Cumbaya FC
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng 32
Fuenlabrada Fuenlabrada
CF Rayo Majadahonda CF Rayo Majadahonda
Cultural Leonesa Cultural Leonesa
Real Sociedad B Real Sociedad B
Sestao Sestao
Real Union Irun Real Union Irun
Teruel Teruel
Deportivo La Coruna Deportivo La Coruna
ACT Premier League ACT Premier League
Vòng 2
Canberra FC Canberra FC
Gungahlin United Gungahlin United
Tuggeranong United Tuggeranong United
Cooma Tigers Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division Spanish Bizkaia-Tercera Division
Vòng
UB Conquense UB Conquense
Tomelloso Tomelloso
UD Arenal UD Arenal
Alaior Alaior
CD Ebro CD Ebro
Tamar Ritter Tamar Ritter
UD Fraga UD Fraga
AD Almudevar AD Almudevar
Montecasillas FC Montecasillas FC
CD Algar CD Algar
SD Beasain SD Beasain
Pasaia KE Pasaia KE
CD Beti Onak CD Beti Onak
Lagunak Lagunak
CD Laguna de Duero CD Laguna de Duero
Ponferradina B Ponferradina B
CD Paracuellos Antamira CD Paracuellos Antamira
Leganes B Leganes B
CD Colindres CD Colindres
Samanod Samanod
CD Villacanas CD Villacanas
AD San Clemente AD San Clemente
FC L FC  L
UE Castelldefels UE Castelldefels
Comillas Comillas
Alfaro Alfaro
Atzeneta UE Atzeneta UE
Castellon B Castellon B
Bell Bridget Bell Bridget
CA Monzon CA Monzon
Athletic Torrellano Athletic Torrellano
Soneja Soneja
CD Bezana CD Bezana
Atletico Albericia Atletico Albericia
Casalarreina Casalarreina
CD Varea CD Varea
CD Santa Ursula CD Santa Ursula
Lanzarote Lanzarote
SD Revilla SD Revilla
Velarde Velarde
Villaralbo CF Villaralbo CF
Tuoer De Cilliers Tuoer De Cilliers
Herbania Herbania
Atletico Victoria Atletico Victoria
Atletico Mineros Atletico Mineros
CD Guarnizo CD Guarnizo
UD Barbadas UD Barbadas
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
CD Estradense CD Estradense
Atletico Arteixo Atletico Arteixo
CD Cristo Atletico CD Cristo Atletico
CyD Leonesa Jupiter Leones B CyD Leonesa Jupiter Leones B
Silva SD Silva SD
UD Somozas UD Somozas
SD Laredo SD Laredo
U.M. Escobedo U.M. Escobedo
SD San Ignacio SD San Ignacio
CD Padura CD Padura
Urduliz FT Urduliz FT
CD Touring CD Touring
AD Cartaya AD Cartaya
Puente Genil Puente Genil
Portugalete Portugalete
CD Vitoria(SPA) CD Vitoria(SPA)
CD Naval CD Naval
Castro Castro
Anorga Anorga
Alaves C Alaves C
Slovakia I Liga Women Slovakia I Liga Women
Vòng
TJ Spartak Myjava(nữ) TJ Spartak Myjava(nữ)
Spartak Trnava (nữ) Spartak Trnava (nữ)
South Africa League Cup South Africa League Cup
Quarterfinals
AmaZulu AmaZulu
Orlando Pirates Orlando Pirates
Lithuania - 2.Division Lithuania - 2.Division
Vòng 6
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga Slovakia 3.Liga
Vòng
Slovan Duslo Sala Slovan Duslo Sala
Jednota Banova Jednota Banova
MFK Lokomotiva Zvolen MFK Lokomotiva Zvolen
RSC Hamsik Academy RSC Hamsik Academy
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 27
Buckley Town Buckley Town
Gresford Gresford
Llanelli Llanelli
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
VĐQG Belarus VĐQG Belarus
Vòng 4
FK Isloch Minsk FK Isloch Minsk
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
FC Torpedo Zhodino FC Torpedo Zhodino
BATE Borisov BATE Borisov
Switzerland Division 1 Women Switzerland Division 1 Women
Vòng
Young Boys (nữ) Young Boys (nữ)
FC Luzern (nữ) FC Luzern (nữ)
Servette (nữ) Servette (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ) FC Zurich Frauen (nữ)
Hạng 3 Tây Ban Nha Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 31
Racing Villalbes Racing Villalbes
CD Cayon CD Cayon
Athletic Bilbao B Athletic Bilbao B
Naxara Naxara
Manchego Ciudad Manchego Ciudad
CA Antoniano CA Antoniano
Arandina Arandina
Real Aviles Real Aviles
Deportivo Ourense Deportivo Ourense
coruxo FC coruxo FC
Utebo FC Utebo FC
UD Mutilve UD Mutilve
CF Badalona CF Badalona