G2 Esports tiếp tục gặp bất lợi trước thềm BLAST Spring Final 2024

Giải đấu lớn tiếp theo của CS2 thế giới là BLAST Spring Final 2024 chỉ còn chưa đầy 48 giờ nữa sẽ khởi tranh. Tuy nhiên, G2 Esports sẽ không có tuyển thủ xuất sắc nhất trong đội là Ilya "⁠m0NESY⁠" Osipov do vấn đề VISA, thay vào đó HLV Taz sẽ trực tiếp thi đấu.

Theo thông báo từ G2 Esports, m0NESY sẽ không thể tham gia thi đấu tại BLAST Premier Spring Final. Như vậy, tuyển thủ này sẽ kết thúc nửa đầu mùa giải 2024 do sau giải đấu này, tất cả các đội sẽ bước vào kỳ nghỉ giữa năm thường niên. Bên cạnh thông tin m0NESY nghỉ thi đấu, G2 cũng công bố HLV Taz sẽ thay thế tuyển thủ người Nga. 

G2 Esports tiếp tục gặp bất lợi trước thềm BLAST Spring Final 2024 - Ảnh 1
G2 Esports tiếp tục gặp bất lợi trước thềm BLAST Spring Final 2024

Taz năm nay 38 tuổi, từng là cựu thành viên trong đội hình huyền thoại của Virtus.Pro trong giai đoạn 2014-2018. Lần cuối cùng HLV người Ba Lan thi đấu chuyên nghiệp với tư cách tuyển thủ trong màu áo HONORIS vào năm 2023. Taz chuyển sang vai trò HLV từ cuối năm 2023 và G2 chính là đội tuyển đầu tiên anh dẫn dắt trong sự nghiệp HLV. 

Với việc m0NESY nghỉ thi đấu, G2 phải thi đấu giải thứ hai liên tiếp với tuyển thủ thay thế. Trước đó, Stewie2K thi đấu tại IEM Dallas thay thế vị trí của HooXi. Rất may, Stewie đã thi đấu rất tốt và giúp đội giành chức vô địch giải đấu. Tại đó, m0NESY được bình chọn là tuyển thủ xuất sắc nhất giải đấu với chỉ số lên tới 1.35/2 sau 16 bản đồ, góp công lớn giúp G2 vào chung kết và đánh bại Team Vitality 2-1 ở trận chung kết. 

G2 đang trải qua năm 2024 không quá thành công. Đội tuyển này không thể bảo vệ chức vô địch IEM Katowice sau khi thua FaZe 0-2 ở vòng tứ kết, dừng bước tại bán kết PGL Major Copenhagen sau khi thua NaVi 1-2 và gần nhất là thua MOUZ 1-2 cũng ở tứ kết ESL Pro League Season 19. Tại IEM Cologne, G2 cũng đang là đương kim vô địch giải đấu sau khi đánh bại ENCE 3-1 ở trận chung kết.

Cập nhật: m0NESY thông báo đã lấy được Visa và sẽ sang London, tuy nhiên chưa rõ khả năng thi đấu trận đầu tiên gặp Team Spirit. 

TIN LIÊN QUAN

Perfect World công bố lịch trình giải Major

Theo thông báo từ Perfect World, đơn vị tổ chức Major thứ hai trong năm 2024 của CS2, giải đấu sẽ dự kiến diễn ra từ 30/11-15/12. Bên cạnh đó, tất cả các vòng Regional Major Ranking (RMR) và sự kiện chính đều sẽ được diễn ra Offline, thay vì các giải RMR được thi đấu Online như các giải đấu trước đây.

Tuyển thủ CS2 bị cấm thi đấu vĩnh viễn vì trộm đồ của giải

Tại giải đấu IEM Dallas vừa kết thúc, tuyển thủ bán chuyên Adam ‘nbgee12’ Zanzoul đã bị cấm thi đấu vĩnh viễn sau hành vi ăn cắp ổ cứng SSD của các tuyển thủ thi đấu tại đây, bao gồm thành viên của nhà vô địch G2 Esports.

ESL công bố các suất tham dự IEM Cologne 2024

Ban tổ chức giải đấu IEM Cologne 2024 là ESL vừa công bố các suất thi đấu của giải Masters thứ hai trong năm là IEM Cologne 2024. Theo đó, có 8 đội được vào thẳng vòng Main Event, còn 16 đội còn lại phải thi đấu từ vòng Play-in.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
ESL công bố các suất tham dự IEM Cologne 2024

ESL công bố các suất tham dự IEM Cologne 2024

Ban tổ chức giải đấu IEM Cologne 2024 là ESL vừa công bố các suất thi đấu của giải Masters thứ hai trong năm là IEM Cologne 2024. Theo đó, có 8 đội được vào thẳng vòng Main Event, còn 16 đội còn lại phải thi đấu từ vòng Play-in.

Tuyển thủ CS2 bị cấm thi đấu vĩnh viễn vì trộm đồ của giải

Tuyển thủ CS2 bị cấm thi đấu vĩnh viễn vì trộm đồ của giải

Tại giải đấu IEM Dallas vừa kết thúc, tuyển thủ bán chuyên Adam ‘nbgee12’ Zanzoul đã bị cấm thi đấu vĩnh viễn sau hành vi ăn cắp ổ cứng SSD của các tuyển thủ thi đấu tại đây, bao gồm thành viên của nhà vô địch G2 Esports.

Perfect World công bố lịch trình giải Major

Perfect World công bố lịch trình giải Major

Theo thông báo từ Perfect World, đơn vị tổ chức Major thứ hai trong năm 2024 của CS2, giải đấu sẽ dự kiến diễn ra từ 30/11-15/12. Bên cạnh đó, tất cả các vòng Regional Major Ranking (RMR) và sự kiện chính đều sẽ được diễn ra Offline, thay vì các giải RMR được thi đấu Online như các giải đấu trước đây.

BLAST chuẩn bị tổ chức Major 2025 tại Mỹ?

BLAST chuẩn bị tổ chức Major 2025 tại Mỹ?

Theo thông tin từ HLTV, đơn vị tổ chức giải đấu BLAST đang nhắm tới tổ chức Major đầu tiên của năm 2025 tại Mỹ. Địa điểm tổ chức được BLAST nhắm tới dự kiến là Austin, Texas.

Siêu sao CS2 tiết lộ chế độ luyện tập hàng ngày

Siêu sao CS2 tiết lộ chế độ luyện tập hàng ngày

Chia sẻ với esports.gg, siêu sao của Team Spirit là Donk gây bất ngờ khi giành toàn bộ thời gian trong ngày của mình để thi đấu CS2. Đặc biệt hơn, Donk thực hiện quy trình này hàng ngày khi chỉ mới bước qua tuổi 17.

G2 Esports sắp chia tay HooXi, thay thế bằng cựu vô địch Major?

G2 Esports sắp chia tay HooXi, thay thế bằng cựu vô địch Major?

Dù đang thi đấu tại ESL Pro League Season 19, nhiều tin đồn cho biết G2 Esports đội trưởng HooXi đang gặp vấn đề cá nhân và sẽ không xuất hiện tại IEM Dallas 2024. Theo đó, người thay thế HooXi được đồn là Stewie2K, cựu tuyển thủ Cloud9 và Team Liquid.

s1mple nêu lợi ích khi trở thành AWPer

s1mple nêu lợi ích khi trở thành AWPer

Trong phỏng vấn với Nohte, Oleksandr "s1mple" Kostyliev đã chia sẻ về sự trở lại của bản thân, đồng thời nhấn mạnh lợi ích cực lớn khi thi đấu ở vị trí AWPer là bản thân anh có thể chuyển sang vai trò Rifler bất cứ khi nào mình muốn.

Các tuyển thủ CS2 nói gì về thay đổi Overpass thành Dust 2?

Các tuyển thủ CS2 nói gì về thay đổi Overpass thành Dust 2?

Trong cập nhật ngày 25/4 của Valve, thay đổi lớn nhất là việc bản đồ Dust 2 thay cho Overpass trong hệ thống thi đấu chuyên nghiệp. Sau cập nhật trên, rất nhiều tuyển thủ bày tỏ quan điểm, trong đó đa số đều hài lòng với quyết định này của nhà phát hành.

Chuyên gia Esports khen m0NESY giỏi như s1mple

Chuyên gia Esports khen m0NESY giỏi như s1mple

Trong podcast Snake & Banter, chuyên gia Duncan "Thorin" Shields đã chia sẻ quan điểm cá nhân về 2 AWPer rất nổi tiếng của Counter-Strike là s1mple và m0NESY. Theo đó, ông nhận định m0NESY hiện tại có lối chơi rất giống s1mple và có thể đạt những thành tựu mà tuyển thủ Ukraine từng làm được.

rain khẳng định FaZe có thể tiến xa hơn ở CS2

rain khẳng định FaZe có thể tiến xa hơn ở CS2

Trả lời phỏng vấn với Dexerto, Havard "rain⁠" Nygaard khẳng định đội hình FaZe Clan vẫn có thể thi đấu tốt hơn tại CS2. Trước đó, FaZe vừa vào chung kết giải thứ 8 liên tiếp kể từ khi CS2 ra mắt.

Euro Euro
Group
Serbia Serbia
Anh Anh
Romania Romania
Ukraine Ukraine
Bỉ Bỉ
Slovakia Slovakia
Áo Áo
Pháp Pháp
VĐQG Brazil VĐQG Brazil
Vòng 9
Vitoria BA Vitoria BA
Internacional RS Internacional RS
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Sao Paulo Sao Paulo
Atletico Paranaense Atletico Paranaense
Flamengo Flamengo
Cuiaba Cuiaba
Fortaleza Fortaleza
Criciuma Criciuma
Bahia Bahia
Gremio (RS) Gremio (RS)
Botafogo RJ Botafogo RJ
Vasco da Gama Vasco da Gama
Cruzeiro Cruzeiro
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Palmeiras Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Ecuador Ecuador
Honduras Honduras
Panama Panama
Paraguay Paraguay
Brazil Campeonato Paranaense 2 Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
Paranavai Paranavai
Gremio Maringa PR Gremio Maringa PR
Canadian Premier League Canadian Premier League
Vòng 6
Vancouver FC Vancouver FC
Cavalry FC Cavalry FC
USA Women Premier League USA Women Premier League
Vòng
Jacksonville Armada U23 (nữ) Jacksonville Armada U23 (nữ)
AGC Football (nữ) AGC Football (nữ)
Alexandria Reds (nữ) Alexandria Reds (nữ)
UK FC (nữ) UK FC (nữ)
Side FC 92 (nữ) Side FC 92 (nữ)
Sunflower State FC (nữ) Sunflower State FC (nữ)
San Diego Parceiro (nữ) San Diego Parceiro (nữ)
ASC San Diego (nữ) ASC San Diego (nữ)
Chicago KICS FC (nữ) Chicago KICS FC (nữ)
Green Bay Glory (nữ) Green Bay Glory (nữ)
Brazil women's League Brazil women's League
Vòng 13
Gremio Nữ Gremio Nữ
Cruzeiro MG Nữ Cruzeiro MG Nữ
Atletico Mineiro Nữ Atletico Mineiro Nữ
Kindermann Nữ Kindermann Nữ
Fluminense RJ Nữ Fluminense RJ Nữ
America Mineiro Nữ America Mineiro Nữ
Botafogo RJNữ Botafogo RJNữ
InternacionalNữ InternacionalNữ
Sao Paulo/SP Nữ Sao Paulo/SP Nữ
Palmeiras SP Nữ Palmeiras SP Nữ
Gremio Nữ Gremio Nữ
Real Brasilia FC Nữ Real Brasilia FC Nữ
SC Corinthians Paulista Nữ SC Corinthians Paulista Nữ
Bragantino Nữ Bragantino Nữ
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
North Carolina North Carolina
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Orsomarso Orsomarso
Llaneros FC Llaneros FC
Brazil Catarinense Division 2 Brazil Catarinense Division 2
Vòng
Juventus SC Juventus SC
CA Carlos Renaux CA Carlos Renaux
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Millonarios (nữ) Millonarios (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
Brazil Mineiluo group B League Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Caldense MG Caldense MG
Brazil Campeonato Baiano 2 Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Vitoria da Conquista BA Vitoria da Conquista BA
Fluminense de Feira BA Fluminense de Feira BA
Grapiuna AC Grapiuna AC
Galicia EC Galicia EC
Jacobinense EC Jacobinense EC
AD Leonico AD Leonico
Argentina Prim C Metropolitana Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 21
Argentino de Merlo Argentino de Merlo
UAI Urquiza UAI Urquiza
CA Fenix Pilar CA Fenix Pilar
Deportivo Merlo Deportivo Merlo
Los Andes Los Andes
Canuelas FC Canuelas FC
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
Colegiales Colegiales
Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
Sacachispas Sacachispas
USA Women USA Women
Vòng 6
OL Reign Reign Nữ OL Reign Reign Nữ
Portland Thorns FC Nữ Portland Thorns FC Nữ
Bay FC (W) Bay FC (W)
Utah Royals Nữ Utah Royals Nữ
Victorian State League Division 1 Victorian State League Division 1
Vòng 18
Kingston City Kingston City
Preston Lions Preston Lions
FC Bulleen Lions FC Bulleen Lions
Caroline Springs George Cross Caroline Springs George Cross
Lithuania II Lyga Lithuania II Lyga
Vòng
FK Zalgiris Vilnius B FK Zalgiris Vilnius B
Sveikata Sveikata
USA National Premier Soccer League USA National Premier Soccer League
Vòng
Las Vegas Knights Las Vegas Knights
FC Arizona FC Arizona
FC Motown FC Motown
Jacksonville United FC Jacksonville United FC
Northern Colorado Northern Colorado
Knoxville troops Knoxville troops
Spain Primera Division RFEF Spain Primera Division RFEF
Vòng
Barcelona B Barcelona B
Cordoba Cordoba
Iceland 4 Deild Iceland 4 Deild
Vòng
KFS Vestmannaeyjar KFS Vestmannaeyjar
KRIA KRIA
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
San Francisco Glens SC San Francisco Glens SC
San Francisco City San Francisco City
West Seattle Junction West Seattle Junction
Tacoma Stars Tacoma Stars
Tampa Bay United Tampa Bay United
Swan City SC Swan City SC
Tobacco Road Tobacco Road
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
Capital City FC Capital City FC
Ballard Football Club Ballard Football Club
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Miami AC Miami AC
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
Redlands FC Redlands FC
Sweden Div 3 Mellersta Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 12
Nykopings BIS Nykopings BIS
Atvidabergs Atvidabergs
USL W-League Women USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ) Minnesota Aurora FC (nữ)
Chicago Dutch Lions (nữ) Chicago Dutch Lions (nữ)
Chicago City SC (nữ) Chicago City SC (nữ)
Milwaukee Bavarian SC (nữ) Milwaukee Bavarian SC (nữ)
Tampa Bay Utd (nữ) Tampa Bay Utd (nữ)
Brooke House FC (nữ) Brooke House FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Jonkopings BK Jonkopings BK
Smedby AIS Smedby AIS
Uruguay Amateur Cup Uruguay Amateur Cup
Ferro Carril FC Ferro Carril FC
Atletico Arsenal Salto Atletico Arsenal Salto
San Carlos de Maldonado San Carlos de Maldonado
Ferrocarrilero Ferrocarrilero
Club Atletico Libertad Club Atletico Libertad
Lavalleja de Minas Lavalleja de Minas
Chile Cup Chile Cup
Vòng 3
Alas Portuarias Alas Portuarias
Puerto Montt Puerto Montt
Santiago City Santiago City
Palestino Palestino
Lautaro de Buin Lautaro de Buin
O.Higgins O.Higgins
SAU Temuco SAU Temuco
Nublense Nublense
General VelAsquez General VelAsquez
Curico Unido Curico Unido
Deportes Rengo Deportes Rengo
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
Provincial Ovalle Provincial Ovalle
Cobresal Cobresal
Central Norte Antofagasta Central Norte Antofagasta
CSD Antofagasta CSD Antofagasta
Municipal Puente Alto Municipal Puente Alto
Universidad de Chile Universidad de Chile
Deportes Limache Deportes Limache
Barnechea Barnechea
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 12
Independiente Luque Independiente Luque
Atletico Colegiales Atletico Colegiales
Rubio nu Rubio nu
Encarnacion FC Encarnacion FC
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 10
Brusque FC Brusque FC
Ceara Ceara
Goias Goias
Coritiba PR Coritiba PR
Sport Club do Recife Sport Club do Recife
Mirassol Mirassol
Chapecoense SC Chapecoense SC
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Brazil Campeonato Goiano 2 Brazil Campeonato Goiano 2
Vòng
ASEEV ASEEV
Gremio Anapolis Gremio Anapolis
Paraguay Women League Paraguay Women League
Vòng
Club Guarani (nữ) Club Guarani (nữ)
Sportivo Limpeno (nữ) Sportivo Limpeno (nữ)
Hạng 4 Phần Lan Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi FC Kirkkonummi
FC Espoo FC Espoo
Sweden Damallsvenskan Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
BK Hacken Nữ BK Hacken Nữ
Vittsjo GIK Nữ Vittsjo GIK Nữ
Bolivia Regional Cup Bolivia Regional Cup
CD Aleman CD Aleman
Stormers Sporting Club Stormers Sporting Club
Wilstermann Cooperativa Wilstermann Cooperativa
Real Potosi Real Potosi
Millonarios Millonarios
Tiquipaya Tiquipaya
Real Oruro Real Oruro
Oruro Royal Oruro Royal
Garcia Agreda Garcia Agreda
Chaco Petrolero Chaco Petrolero
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Triangular group
Nacional de Yby Yau Nacional de Yby Yau
1º de Marzo PJC 1º de Marzo PJC
Norway 2.Liga Norway 2.Liga
Vòng 11
Valerenga B Valerenga B
Tromsdalen Tromsdalen
BRA D4 BRA D4
Vòng
Maracana CE Maracana CE
Santa Cruz RN Santa Cruz RN
Santo Andre Santo Andre
Costa Rica MS Costa Rica MS
Nova Iguacu Nova Iguacu
Ipatinga Ipatinga
Brasiliense Brasiliense
Capital TO Capital TO
Anapolis FC Anapolis FC
Real FC Real FC
Brasil de Pelotas Brasil de Pelotas
Hercilio Luz SC Hercilio Luz SC
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Sousa PB Sousa PB
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Fluminense PI Fluminense PI
Cameta EC Cameta EC
River PI River PI
Potiguar RN Potiguar RN
Iguatu CE Iguatu CE
Serra Serra
Itabuna BA Itabuna BA
Juazeirense Juazeirense
Petrolina PE Petrolina PE
Itabaiana(SE) Itabaiana(SE)
EC Jacuipense EC Jacuipense
Novo Hamburgo RS Novo Hamburgo RS
Cascavel PR Cascavel PR
Manaus (AM) Manaus (AM)
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Concordia AC Concordia AC
Cianorte PR Cianorte PR
katalang BA katalang BA
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
America FC Natal RN America FC Natal RN
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Gremio Metropolitano Maringa Gremio Metropolitano Maringa
Esporte Clube Sao Jose SP Esporte Clube Sao Jose SP
Humaita AC Humaita AC
Manauara Manauara
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
Pouso Alegre Pouso Alegre
Trem-AP Trem-AP
Princesa AM Princesa AM
Canadian Premier Soccer League Canadian Premier Soccer League
Vòng 1
Unity ON Unity ON
Future Stars Future Stars
OFC Nations Cup OFC Nations Cup
Group
Vanuatu Vanuatu
New Caledonia New Caledonia
New Zealand New Zealand
Solomon Islands Solomon Islands
Peru B League Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
FC Carlos Stein FC Carlos Stein
Inti Gas Deportes Inti Gas Deportes
EM Deportivo Binacional EM Deportivo Binacional
CD Coopsol CD Coopsol
Deportivo Municipal Deportivo Municipal
Argentine Torneo A Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento Defensores Pronunciamiento
Sportivo Las Parejas Sportivo Las Parejas
Germinal de Rawson Germinal de Rawson
Sol de Mayo Sol de Mayo
Club Circulo Deportivo Club Circulo Deportivo
Club Cipolletti Club Cipolletti
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
Douglas Haig Douglas Haig
CDA Monte Miaz CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis Estudiantes de San Luis
CA Juventud Unida San Luis CA Juventud Unida San Luis
Club Ciudad de Bolivar Club Ciudad de Bolivar
Sol de America de Formosa Sol de America de Formosa
Boca Unidos Boca Unidos
Gimnasia C. Uruguay Gimnasia C. Uruguay
Sportivo Belgrano Sportivo Belgrano
Santa Marina Tandil Santa Marina Tandil
Olimpo Bahia Blanca Olimpo Bahia Blanca
San Martin Mendoza San Martin Mendoza
Atenas Atenas
Hạng 4 Nauy Hạng 4 Nauy
Vòng
Stabaek B Stabaek B
Mosjoen Mosjoen
Skedsmo Skedsmo
Aalesund FK B Aalesund FK B
Madla IL Madla IL
Sandefjord B Sandefjord B
Sola Sola
Start Kristiansand B Start Kristiansand B
Mjondalen IF B Mjondalen IF B
Gamle Oslo Gamle Oslo
Asane Fotball B Asane Fotball B
Sandvikens Sandvikens
Kongsvinger IL B Kongsvinger IL B
HamKam B HamKam B
USA MLS Next Pro League USA MLS Next Pro League
Vòng
Huntsville City Huntsville City
Chicago flame B Chicago flame B
Saint Louis City B Saint Louis City B
Houston Dynamo B Houston Dynamo B
Colorado Rapids II Colorado Rapids II
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galaxy II
Hạng 2 Venezuela Hạng 2 Venezuela
Vòng
Urena SC Urena SC
Aragua FC Aragua FC
Dynamo Puerto FC Dynamo Puerto FC
Deportivo Miranda Deportivo Miranda
Maritimo de La Guaira Maritimo de La Guaira
Deportivo Nueva Esparta Deportivo Nueva Esparta
Yaracuyanos Yaracuyanos
Trujillanos Trujillanos
Academia Rey Academia Rey
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
AC Minerven FC Bolivar AC Minerven FC Bolivar
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
Academia Anzoategui Academia Anzoategui
Hạng nhất Thụy Điển Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF Trelleborgs FF
IK Brage IK Brage
Brazil Campeonato Carioca C Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Campos AA Campos AA
SE Paraty RJ SE Paraty RJ
CAAC Brasil FC CAAC Brasil FC
EC Resende EC Resende
EC Vera Cruz RJ EC Vera Cruz RJ
Santa Cruz RJ Santa Cruz RJ
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 2
Danubio FC Danubio FC
Rampla Juniors FC Rampla Juniors FC
CA Penarol CA Penarol
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Boston River Boston River
Cerro Largo Cerro Largo
Argentina group C Tebolidun League Manchester Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 22
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
Juventud Unida Juventud Unida
Berazategui Berazategui
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
Leandro N Alem Leandro N Alem
Australia Victoria PL 1 U23 Australia Victoria PL 1 U23
Vòng
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Kingston City U23 Kingston City U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Uzbekistan Second League B Group Uzbekistan Second League B Group
Vòng
Jizzax FA Jizzax FA
Navoiy FA Navoiy FA
Nasaf Qarshi B Nasaf Qarshi B
Zaamin Zaamin
FC Bunyodkor II Chrichik FC Bunyodkor II Chrichik
Namangan FA Namangan FA
Turon Nukus Turon Nukus
Fergana University Fergana University
Qoraqalpogiston FA Qoraqalpogiston FA
Xorazm FA Xorazm FA
Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil national youth (U20) Football Championship
Vòng
Auto Esporte U20 Auto Esporte U20
AD Guarabira U20 AD Guarabira U20
Santa Cruz PE U20 Santa Cruz PE U20
Petrolina PE U20 Petrolina PE U20
Parana Clube (Youth) Parana Clube (Youth)
Hope International U20 Hope International U20
Sabugy FC U20 Sabugy FC U20
Souza U20 Souza U20
OFC Women's U16 Championship OFC Women's U16 Championship
Qualifi
Papua New Guinea U16 (nữ) Papua New Guinea U16 (nữ)
Samoa U16(nữ) Samoa U16(nữ)
China U21 League China U21 League
Vòng 1
Chengdu Rongcheng U21 Chengdu Rongcheng U21
Changchun Yatai U21 Changchun Yatai U21
BRA SPC BRA SPC
Vòng 1
Monte Azul SP Monte Azul SP
Francana Francana
Oeste Oeste
Uniao Suzano AC SP Uniao Suzano AC SP
VIC Women’s Premier League VIC Women’s Premier League
Vòng 13
Heidelberg United Nữ Heidelberg United Nữ
FC Bulleen Lions Nữ FC Bulleen Lions Nữ
Uzbek League Uzbek League
Vòng 11
Olympic FK Tashkent Olympic FK Tashkent
OTMK Olmaliq OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent
Dinamo Samarqand Dinamo Samarqand
Australia NPL Victoria U23 A Australia NPL Victoria U23 A
Kingston City U23 Kingston City U23
Preston Lions U23 Preston Lions U23
Bulleen Lions U23 Bulleen Lions U23
Caroline Springs George Cross U23 Caroline Springs George Cross U23
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 9
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Londrina PR Londrina PR
Figueirense Figueirense
Confianca SE Confianca SE
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
Caxias RS Caxias RS
Ferroviaria SP Ferroviaria SP
Nautico (PE) Nautico (PE)
Floresta CE Floresta CE
ABC RN ABC RN
Volta Redonda Volta Redonda
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 26
El Gounah El Gounah
NBE SC NBE SC
Ismaily Ismaily
Enppi Enppi
Zamalek Zamalek
Al Masry Al Masry
VĐQG nữ Argentina VĐQG nữ Argentina
Vòng
Newells Old Boys (nữ) Newells Old Boys (nữ)
Gimnasia LP (nữ) Gimnasia LP (nữ)
Huracan (nữ) Huracan (nữ)
erro Carril Oeste (nữ) erro Carril Oeste (nữ)
Platense (nữ) Platense (nữ)
River Plate (nữ) River Plate (nữ)
Social Atletico Television (nữ) Social Atletico Television (nữ)
Rosario Central (nữ) Rosario Central (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2 Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GE Bage GE Bage
CE Lajeadense CE Lajeadense
Uniao Frederiquense RS Uniao Frederiquense RS
EC Passo Fundo EC Passo Fundo
Aimore RS Aimore RS
CF Com Vida SAF CF Com Vida SAF
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Velez Sarsfield Reserves Velez Sarsfield Reserves
CA Talleres de Córdoba Reserves CA Talleres de Córdoba Reserves
Lanus Reserves Lanus Reserves
Banfield Reserves Banfield Reserves
Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves
Newell's Reserves Newell's Reserves
River Plate R River Plate R
Defensa y Justicia Reserves Defensa y Justicia Reserves
Hạng 2 Uruguay Hạng 2 Uruguay
Vòng
Tacuarembo Tacuarembo
La Luz La Luz
Oriental Oriental
Colon CF Colon CF

Tin nổi bật