Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường'

Trả lời phỏng vấn với báo chí, Faker cho biết T1 đã đánh bại DK với tỷ số 3-0 bằng những bài học từ trận thua 0-3 HLE. Bên cạnh đó, Faker cũng chia sẻ rằng T1 đang quay trở lại tập luyện bình thường, dù muộn hơn so với các đội khác.

"Trong cuộc phỏng vấn sau trận thua 0-3 trước HLE lần trước, tôi có từng chia sẻ rằng chúng tôi gặp vấn đề với việc phân tích meta bởi vì không thể tập luyện do những đợt tấn công DDoS. Nhưng tôi đã bày tỏ sự thất vọng của mình bởi vì chúng tôi đã để thua theo cách rất tồi tệ", Faker thừa nhận.

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường' - Ảnh 1
Faker đã cảm thấy thất vọng sau trận thua 0-3 HLE

"Tôi đã nhìn nhận lại và suy nghĩ rất nhiều về chuyện này. Với tư cách là tuyển thủ chuyên nghiệp thì rất nhiều người sẽ cảm thông với chúng tôi. Nhưng đây là lỗi của tôi khi đã đề cập đến những yếu tố ngoài trận đấu trong cuộc phỏng vấn sau trận. Tôi đã sâu sắc học được rằng, điều quan trọng không phải là những gì mình nói, mà quan trọng là cách bản thân mình truyền đạt đến người nghe".

Faker chia sẻ thêm: "Trong cuộc phỏng vấn lần trước, tôi nhận ra rằng tôi đã thiếu quan tâm đến cảm nhận, suy nghĩ của người khác. Tôi thừa nhận rằng đó là bài phỏng vấn không hài lòng khi nhìn từ góc nhìn của HLE. Tôi đã học thêm được rằng, các bài phỏng vấn mà hướng tới người hâm mộ thì phải mang ý nghĩa sâu sắc và có sự truyền tải rõ ràng hơn nữa".

Faker: 'T1 không còn gặp DDoS và đang tập luyện bình thường' - Ảnh 2
T1 sẽ tái đấu HLE trong trận chung kết nhánh thua

Ở vòng 2 play-off LCK mùa Xuân 2024, T1 đã bất ngờ để thua 0-3 trước HLE. Tuy nhiên, sau khi xuống nhánh thua, T1 đã xốc lại tinh thần và giành chiến thắng 3-0 Dplus KIA. Trong khi đó, HLE đã để thua 1-3 trước GenG Esports ở chung kết nhánh thắng.

T1 sẽ đối đầu HLE trong trận chung kết nhánh thua diễn ra lúc 13h ngày 13/4. Đội giành chiến thắng sẽ giành vé vào chung kết tổng gặp GEN, đồng thời trở thành đại diện thứ 2 của Hàn Quốc tại MSI 2024.

"Chúng tôi đã thua 0-3 trước HLE. Thực lòng, tôi rất ngạc nhiên trước màn thể hiện của các bạn. Tôi cảm thấy rằng màn thể hiện của mọi người không có sai lầm, và các mọi người kết hợp với nhau là quá tốt. Chúng tôi đánh bại DK là bởi đã học được nhiều điều từ trận thua trước HLE. Tôi cảm thấy biết ơn khi có thể một lần nữa đối đầu với HLE ở chung kết nhánh thua và chúng tôi sẽ cố gắng chuẩn bị và tập luyện chăm chỉ để có thể đánh bại được họ", Faker cho biết. 

"Từ trận đấu với HLE lần trước, chúng tôi càng tập luyện chăm chỉ hơn nữa. Từ 2 tuần trước, chúng tôi cũng đã tập luyện theo đội và tập luyện cá nhân thông qua các tài khoản MMR mà chúng tôi đã được nhận. Cho đến thời điểm hiện tại, đội không còn gặp DDoS nữa và đang quay trở lại tập luyện như bình thường". 

Cuối cùng, Faker nhấn mạnh: "Chúng tôi muộn hơn so với các đội khác ở khoản phân tích meta. Nhưng chúng tôi cũng đang rất chăm chỉ để bắt kịp mọi người. Chúng tôi sẽ chuẩn bị thật kĩ càng hơn nữa".

TIN LIÊN QUAN

LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt Dplus KIA, T1 tái đấu Hanwha Life Esports ở chung kết nhánh thua

Đối đầu Dplus KIA (DK) ở nhánh thua LCK mùa Xuân 2024, T1 không gặp nhiều khó khăn để giành chiến thắng 3-0. Theo đó, nhà đương kim vô địch thế giới sẽ tái đấu Hanwha Life Esports tại nhánh thua để tìm ra đội thứ hai của LCK tới MSI 2024.

VCS 2024 mùa Xuân: Áp đảo Vikings Esports, GAM Esports vô địch VCS lần thứ 5 liên tiếp

Trong trận chung kết tổng VCS 2024 mùa Xuân, GAM Esports đánh bại Vikings Esports (VKE) với tỷ số 3-1. Như vậy, GAM đã giành chức vô địch VCS thứ 5 liên tiếp, đồng thời GAM sẽ là đại diện Việt Nam thi đấu MSI 2024 tại Thành Đô, Trung Quốc.

Liên Quân Mobile: Hủy diệt Bacon Time, Talon bảo vệ thành công ngôi vương RPL

Đánh bại Bacon Time một cách thuyết phục với tỉ số cách biệt 4-1 ở trận chung kết RPL mùa Hè 2024, Talon tiếp tục giữ vững vị trí số 1 trong làng Liên Quân Mobile Thái Lan.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
G2 tiết lộ báo cáo tài chính năm 2022

G2 tiết lộ báo cáo tài chính năm 2022

Sheep Esports vừa công bố thông tin về tình hình tài chính của G2 Esports, một trong những tổ chức Esports lớn nhất thế giới. Theo đó, tổ chức này nhận về khoản doanh thu 27 triệu Euro trong năm 2022 nhưng dự kiến sẽ lỗ năm 2023

Slayder giải thích lý do đến Saudi Arabia thi đấu cho Nigma Galaxy

Slayder giải thích lý do đến Saudi Arabia thi đấu cho Nigma Galaxy

Trong cuộc phỏng vấn mới đây, xạ thủ Nguyễn “Slayder” Linh Vương tiết lộ anh đã nhận được lời đề nghị của các đội tuyển ở VCS cũng như Thổ Nhĩ Kỳ. Tuy nhiên, Slayder đã quyết định chọn Nigma Galaxy vì đây là đội tuyển đương kim vô địch của Arabian League.

Karmine Corp chính thức mở cửa sân vận động Esports

Karmine Corp chính thức mở cửa sân vận động Esports

Mới đây, tổ chức Esports Pháp Karmine Corp chính thức công bố "sân vận động" tên Les Arènes, ngay tại trung tâm khu Évry-Courcouronnes của Paris, Pháp. Theo đó, sân này có sức chứa khoảng 3.000 chỗ ngồi, là nơi tổ chức sự kiện, giải đấu cũng như giao lưu.

Slayder: 'Thi đấu ở nước ngoài là mục tiêu của tôi từ rất lâu rồi'

Slayder: 'Thi đấu ở nước ngoài là mục tiêu của tôi từ rất lâu rồi'

Trên trang cá nhân, xạ thủ Nguyễn “Slayder” Linh Vương thông báo đã chính thức gia nhập Nigma Galaxy. Theo đó, Slayder mong rằng người hâm mộ sẽ luôn theo dõi và ủng hộ quyết định của mình.

Slayder chính thức đến Saudi Arabia thi đấu, gia nhập Nigma Galaxy

Slayder chính thức đến Saudi Arabia thi đấu, gia nhập Nigma Galaxy

Trên trang chủ, Nigma Galaxy công bố đội hình tham dự Arabian League mùa Hè 2024. Theo đó, Nguyễn “Slayder” Linh Vương sẽ là xạ thủ mới của Nigma Galaxy.

HLV Yuna chia tay Team Whales

HLV Yuna chia tay Team Whales

Trên trang cá nhân, HLV Huỳnh "Yuna" Văn Tân thông báo sẽ rời Team Whales trước thềm VCS 2024 mùa Hè.

Esports World Cup công bố các đội tham dự nội dung Liên Minh Huyền Thoại

Esports World Cup công bố các đội tham dự nội dung Liên Minh Huyền Thoại

Ban tổ chức Esports World Cup chính thức thông báo danh sách các đội thi đấu nội dung Liên Minh Huyền Thoại (LMHT), theo đó bao gồm 8 đội từ các khu vực LCK, LPL, LEC và LCS.

Jensen rời FlyQuest chỉ sau 1 mùa?

Jensen rời FlyQuest chỉ sau 1 mùa?

Theo tin đồn từ Sheep Esports, đường giữa Nicolai "Jensen" Jensen của FlyQuest sắp chuyển sang Dignitas thi đấu. Nếu tin đồn trên được xác nhận, tuyển thủ người Đan Mạch sẽ trở lại đội tuyển cũ chỉ sau 1 mùa thi đấu trong đội hình đương kim á quân LCS.

Dàn sao LCK chính thức tới Việt Nam

Dàn sao LCK chính thức tới Việt Nam

Trong tối ngày 23/5 và trưa ngày 24/5, các tuyển thủ LCK gồm Morgan, Lucid, ShowMaker, Deft và Beryl chính thức tới Hà Nội tham dự sự kiện theo lời mời của Tổng cục Du lịch Hàn Quốc tại Việt Nam. Bên cạnh đó, dàn sao của GenG cũng chính thức có mặt tại Thành phố Hồ Chí Minh, đi theo lời mời sụ kiện từ LG.

CKTG 2023 giành giải sự kiện Esports nổi bật của năm

CKTG 2023 giành giải sự kiện Esports nổi bật của năm

Trong lễ trao giải Sports Emmys, Liên Minh Huyền Thoại (LMHT) tiếp tục giành được giải thưởng danh giá "Sự kiện Esports nổi bật của năm" với trận chung kết CKTG 2023 giữa T1 - Weibo Gaming. Đây cũng là lần thứ hai liên tiếp LMHT giành giải, sau khi được vinh danh ở lễ trao giải năm 2023

Cúp C3 Cúp C3
finals
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
Fiorentina Fiorentina
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 15
Suwon City Suwon City
Daegu FC Daegu FC
Daejeon Citizen Daejeon Citizen
Jeju United Jeju United
Gangwon FC Gangwon FC
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Incheon United Incheon United
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
J-League 1 J-League 1
Vòng 9
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 5
FC Cincinnati FC Cincinnati
Nashville Nashville
Columbus Crew Columbus Crew
New England Revolution New England Revolution
Inter Miami Inter Miami
Atlanta United Atlanta United
New York Red Bulls New York Red Bulls
Charlotte FC Charlotte FC
Montreal Impact Montreal Impact
DC United DC United
Philadelphia Union Philadelphia Union
Toronto FC Toronto FC
Houston Dynamo Houston Dynamo
Colorado Rapids Colorado Rapids
FC Kansas City FC Kansas City
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Austin FC Austin FC
Portland Timbers Portland Timbers
Chicago Fire Chicago Fire
Orlando City Orlando City
LA Galaxy LA Galaxy
FC Dallas FC Dallas
Seattle Sounders Seattle Sounders
Real Salt Lake Real Salt Lake
Los Angeles FC Los Angeles FC
Minnesota United FC Minnesota United FC
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Tokyo Verdy Tokyo Verdy
Sociedad Sociedad
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Curacao (nữ) Curacao  (nữ)
Aruba (nữ) Aruba (nữ)
Poland (nữ) U23 Poland (nữ) U23
Germany (nữ) U20 Germany (nữ) U20
Sweden (nữ) U23 Sweden (nữ) U23
Australia (nữ) U23 Australia (nữ) U23
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
Japan (nữ) U20 Japan (nữ) U20
Guatemala (nữ) Guatemala (nữ)
Chile (nữ) Chile (nữ)
Aruba (nữ) Aruba (nữ)
Trinidad Tobago (nữ) Trinidad Tobago (nữ)
VĐQG Thụy Điển VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Mjallby AIF Mjallby AIF
Hacken Hacken
Copa Libertadores Copa Libertadores
Group
CA Penarol CA Penarol
Rosario Central Rosario Central
Atletico Mineiro Atletico Mineiro
Caracas FC Caracas FC
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
Universitario De Deportes Universitario De Deportes
Atletico Junior Barranquilla Atletico Junior Barranquilla
Botafogo RJ Botafogo RJ
Flamengo Flamengo
Millonarios Millonarios
Bolivar Bolivar
Palestino Palestino
Gremio (RS) Gremio (RS)
The Strongest The Strongest
Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata
Huachipato Huachipato
Cerro Porteno Cerro Porteno
Colo Colo Colo Colo
Sao Paulo Sao Paulo
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
Barcelona SC(ECU) Barcelona SC(ECU)
Cobresal Cobresal
Fluminense RJ Fluminense RJ
Alianza Lima Alianza Lima
Na Uy Na Uy
Vòng 19
Bodo Glimt Bodo Glimt
Sandefjord Sandefjord
Brann Brann
Kristiansund BK Kristiansund BK
Tromso IL Tromso IL
Fredrikstad Fredrikstad
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 13
Ajman Ajman
Banni Yas Banni Yas
Emirates Club Emirates Club
Al Bataeh Al Bataeh
Al Ain Al Ain
Al-Wasl Al-Wasl
Hatta Hatta
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Colombia Copa Cup Colombia Copa Cup
Vòng 3
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Independiente Santa Fe Independiente Santa Fe
Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Campeonato Rondoniense
Vòng
Barcelona RO Barcelona RO
Porto Velho/RO Porto Velho/RO
Hạng nhất Mỹ Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC Louisville City FC
Detroit City Detroit City
Monterey Bay FC Monterey Bay FC
Charleston Battery Charleston Battery
Hạng nhất nữ Iceland Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
UMF Selfoss (nữ) UMF Selfoss (nữ)
IA Akranes (nữ) IA Akranes (nữ)
Egyptian Scores Cup Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab El Mokawloon El Arab
Tersana SC Tersana SC
EL Ahly EL Ahly
El Alominiom El Alominiom
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
Bur Fouad Bur Fouad
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng
Real Cartagena Real Cartagena
Atletico Huila Atletico Huila
Ecuador Campeonato Serie B Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
CD Independiente Juniors CD Independiente Juniors
San Antonio(ECU) San Antonio(ECU)
Chacaritas SC Chacaritas SC
Cuniburo FC Cuniburo FC
9 de Octubre 9 de Octubre
Gualaceo SC Gualaceo SC
Leones del Norte Leones del Norte
Guayaquil City Guayaquil City
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 14
Central Coast Mariners (Youth) Central Coast Mariners (Youth)
St George Saints St George Saints
Columbia women's League Columbia women's League
Vòng
Deportivo Pasto (nữ) Deportivo Pasto  (nữ)
Independiente Medellin (nữ) Independiente Medellin (nữ)
Latvian Higher League Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja FK Liepaja
Grobina Grobina
Metta/LU Riga Metta/LU Riga
Rigas Futbola skola Rigas Futbola skola
Riga FC Riga FC
Tukums-2000 Tukums-2000
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Group
Corinthians Paulista (SP) Corinthians Paulista (SP)
Racing Club Montevideo Racing Club Montevideo
Argentinos juniors Argentinos juniors
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Internacional RS Internacional RS
Belgrano Belgrano
Racing Club Racing Club
Sportivo Luqueno Sportivo Luqueno
Delfin SC Delfin SC
Real Tomayapo Real Tomayapo
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Bragantino Bragantino
Lanus Lanus
Cuiaba Cuiaba
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
Fortaleza Fortaleza
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia
Univ.Cesar Vallejo Univ.Cesar Vallejo
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Always Ready Always Ready
Boca Juniors Boca Juniors
Nacional Potosi Nacional Potosi
NSW Premier W-League NSW Premier W-League
Vòng 11
University of Sydney (nữ) University of Sydney (nữ)
Bulls Academy (nữ) Bulls Academy (nữ)
Faroe Islands Cup Faroe Islands Cup
Bán kết
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
B36 Torshavn B36 Torshavn
HB Torshavn HB Torshavn
Vikingur Gotu Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 25
Lyngby Fodbold Club U19 Lyngby Fodbold Club U19
Odense BK U19 Odense BK U19
Giải trẻ Đan Mạch Giải trẻ Đan Mạch
Vòng 1
Silkeborg IF Reserve Silkeborg IF Reserve
Kobenhavn Reserve Kobenhavn Reserve
Australia Queensland Pro Series Australia Queensland Pro Series
Bán kết
Brisbane City Brisbane City
Gold Coast United Gold Coast United
Moreton Bay United Moreton Bay United
Sunshine Coast Wanderers FC Sunshine Coast Wanderers FC
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 30
Ararat-Armenia B Ararat-Armenia B
Nikarm Nikarm
Canadian Championship Canadian Championship
Vòng 2
Pacific FC Pacific FC
Atletico Ottawa Atletico Ottawa
Siêu Cúp Uzbekistan Siêu Cúp Uzbekistan
finals
Pakhtakor Pakhtakor
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
USA USL League Two USA USL League Two
Vòng
Athens United Athens United
Asheville City Asheville City
Lansing City Lansing City
Union FC Macomb Union FC Macomb
Vermont Green Vermont Green
Black Rock FC Black Rock FC
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
Dothan United SC Dothan United SC
Tennessee SC Tennessee SC
East Atlanta East Atlanta
Christos FC Christos FC
Virginia Beach City Virginia Beach City
Tampa Bay United Tampa Bay United
Sarasota Paradise Sarasota Paradise
Weston Weston
Miami AC Miami AC
Swan City SC Swan City SC
St Petersburg FC Aztecs St Petersburg FC Aztecs
Cedar star Cedar star
Hudson Valley Hammers Hudson Valley Hammers
Dayton Dutch Lions Dayton Dutch Lions
Kings Hammer FC Kings Hammer FC
LVU Rush LVU Rush
West Chester United West Chester United
NONA FC NONA FC
Brevard SC Brevard SC
Reading United Reading United
Philadelphia Lone Star Philadelphia Lone Star
Real Central NJ Real Central NJ
Ocean City Noreasters Ocean City Noreasters
Brooke House FC Brooke House FC
SC Brave Lions SC Brave Lions
Wake FC Wake FC
Charlotte Eagles Charlotte Eagles
Salem City Salem City
North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
Staten Island ASC Staten Island ASC
Ironbound SC Ironbound SC
Blackwatch Rush Blackwatch Rush
AC Connecticut AC Connecticut
Toledo Villa FC Toledo Villa FC
FC Buffalo FC Buffalo
Boston Boston
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
FC Motown team B FC Motown team B
Morris Elite Morris Elite
Midwest United Midwest United
Kalamazoo Kalamazoo
Northern Virginia FC Northern Virginia FC
Lionsbridge FC Lionsbridge FC
Charlotte Independ B Charlotte Independ B
SC United Bantams SC United Bantams
Chicago City SC Chicago City SC
Chicago Dutch Lions Chicago Dutch Lions
Manhattan SC Manhattan SC
Westchester Flames Westchester Flames
Minneapolis City SC Minneapolis City SC
RKC Third Coast RKC Third Coast
Marin FC Legends Marin FC Legends
Almaden FC Almaden FC
Peoria Peoria
Sueno FC Sueno FC
Twin City Toucans Twin City Toucans
Corpus Christi FC Corpus Christi FC
Academica SC Academica SC
Davis Legacy SC Davis Legacy SC
Oly Town FC Oly Town FC
Ballard Football Club Ballard Football Club
Hippocampus of southern California Hippocampus of southern California
AMSG FC AMSG FC
United PDX United PDX
Nani Lian Nani Lian
Cúp Quốc Gia Thụy Điển Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
IK Franke IK Franke
Taby Taby
Styrso Styrso
FC Trollhattan FC Trollhattan
Haninge Haninge
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
finals
Vila Nova Vila Nova
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Kazakhstan Cup Kazakhstan Cup
Bán kết
Tobol Kostanai Tobol Kostanai
FK Atyrau FK Atyrau
FK Aktobe Lento FK Aktobe Lento
FK Yelimay Semey FK Yelimay Semey
Hạng 2 Paraguay Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
Rubio nu Rubio nu
Brazil Serie B Brazil Serie B
Vòng 7
Amazonas FC Amazonas FC
Mirassol Mirassol
Hạng 3 Áo Hạng 3 Áo
Vòng 28
Dornbirner SV Dornbirner SV
RW Rankweil RW Rankweil
SC Imst SC Imst
St. Johann St. Johann
SC Schwaz SC Schwaz
SV Wals-Grunau SV Wals-Grunau
USA USL League One Cup USA USL League One Cup
Vòng 1
Omaha Omaha
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
Lithuania cup Lithuania cup
Vòng 2
Nemunas Alytus Nemunas Alytus
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
El Porvenir El Porvenir
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
Andorra Super league Andorra Super league
Vòng
CE Carroi CE Carroi
Ranger's FC Ranger's FC
Cúp Quốc Gia Paraguay Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Pinoza Deportivo Pinoza
Juventud Loma Pyta Juventud Loma Pyta
General Diaz General Diaz
Sportivo Limpeno Sportivo Limpeno
Club Pilcomayo FBC Club Pilcomayo FBC
Sportivo Valois Rivarola Sportivo Valois Rivarola
Humaita FBC Humaita FBC
1 de Marzo FBC 1 de Marzo FBC
BRA D4 BRA D4
Vòng
Democrata SL/MG Democrata SL/MG
Real Noroeste Real Noroeste
Finland - Kakkonen Lohko Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
EBK EBK
Tampere United Tampere United
Poxyt Poxyt
TPV Tampere TPV Tampere
Inter Turku II Inter Turku II
FC Ilves-Kissat FC Ilves-Kissat
Ilves Tampere II Ilves Tampere II
P-Iirot P-Iirot
Honka Espoo Honka Espoo
HJS Akatemia HJS Akatemia
Klubi 04 Helsinki Klubi 04 Helsinki
PK Keski Uusimaa PK Keski Uusimaa
TP47 Tornio TP47 Tornio
OTP OTP
Brazil Youth Brazil Youth
Match
Palmeiras (Youth) Palmeiras (Youth)
America MG Youth America MG Youth
Gremio (Youth) Gremio (Youth)
Atletico Paranaense (Youth) Atletico Paranaense (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth) CR Flamengo (RJ)  (Youth)
Atletico GO (Youth) Atletico GO (Youth)
Goias (Youth) Goias (Youth)
Ceara Youth Ceara Youth
Corinthians Paulista (Youth) Corinthians Paulista (Youth)
RB Bragantino Youth RB Bragantino Youth
Santos (Youth) Santos (Youth)
Atletico Mineiro (Youth) Atletico Mineiro (Youth)
Angola Girabola League Angola Girabola League
Vòng 29
Petro Atletico de Luanda Petro Atletico de Luanda
Benfica Lubango Benfica Lubango
Sagrada Esperanca Sagrada Esperanca
Bravos do Maquis Bravos do Maquis
CD Sao Salvador CD Sao Salvador
Santa Rita FC Santa Rita FC
CR Uniao Malanje CR Uniao Malanje
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
Academica Do Lobito Academica Do Lobito
Sporting Cabinda Sporting Cabinda
Progresso da Lunda Sul Progresso da Lunda Sul
Desportivo Huila Desportivo Huila
CRD Libolo CRD Libolo
Kabuscorp do Palanca Kabuscorp do Palanca
Hong Kong 2nd Division Hong Kong 2nd Division
Vòng 26
Tung Sing FC Tung Sing FC
Mutual Football Club Mutual Football Club
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 30
FK Kolin FK Kolin
Sokol Brozany Sokol Brozany
Povltava FA Povltava FA
Bohemians1905 B Bohemians1905 B
Hạng nhất Nga Hạng nhất Nga
Vòng 4
FK Kaluga FK Kaluga
Spartak Kostroma Spartak Kostroma
Torpedo Miass Torpedo Miass
Khimik Dzerzhinsk Khimik Dzerzhinsk
Volga Ulyanovsk Volga Ulyanovsk
Avangard Avangard
Dinamo Briansk Dinamo Briansk
Irtysh 1946 Omsk Irtysh 1946 Omsk
Tekstilshchik Ivanovo Tekstilshchik Ivanovo
Mashuk-KMV Mashuk-KMV
Australia Queensland Premier League 2 Australia Queensland Premier League 2
Vòng 10
North Star North Star
Pine Hills Pine Hills
Brazil Serie D Brazil Serie D
Sampaio Correa Sampaio Correa
Maranhao Maranhao
Estonia Champions League Estonia Champions League
Vòng 13
Flora Paide Flora Paide
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Olaria Olaria
Audax Rio RJ Audax Rio RJ
Bangladesh Premier League Bangladesh Premier League
Vòng 18
Bangladesh Police Club Bangladesh Police Club
Brothers Union Brothers Union
Fortis Limited Fortis Limited
Chittagong Abahani Chittagong Abahani
Rahmatganj MFS Rahmatganj MFS
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
Sheikh Russel KC Sheikh Russel KC
Bashundhara Kings Bashundhara Kings
Abahani Limited Abahani Limited
Mohammedan Dhaka Mohammedan Dhaka
Brasileiro, Serie C Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Floresta CE Floresta CE
Ferroviario CE Ferroviario CE
Sao Jose PoA RS Sao Jose PoA RS
Volta Redonda Volta Redonda
NSW-N Premier League NSW-N Premier League
Vòng 8
Edgeworth Eagles FC Edgeworth Eagles FC
Adamstown Rosebuds FC Adamstown Rosebuds FC
Maitland Maitland
Charleston City Blues Charleston City Blues
Brazil Campeonato Gaucho 2 Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
EC Pelotas(RS) EC Pelotas(RS)
CF Com Vida SAF CF Com Vida SAF
Inter Santa Maria(RS) Inter Santa Maria(RS)
CE Lajeadense CE Lajeadense
GE Bage GE Bage
Aimore RS Aimore RS
Sao Gabriel RS Sao Gabriel RS
Monsoon FC Monsoon FC
Esportivo RS Esportivo RS
EC Passo Fundo EC Passo Fundo
Gaucho/RS Gaucho/RS
GA Farroupilha/RS GA Farroupilha/RS
Veranopolis RS Veranopolis RS
Uniao Frederiquense RS Uniao Frederiquense RS
Gloria RS Gloria RS
Cruzeiro RS Cruzeiro RS

Tin nổi bật