Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 30/11: B Esports x Hydra vs GG Live

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 30/11. Trận đấu cuối cùng của ngày khai mạc vòng bảng AIC 2023 giữa B Esports x Hydra vs GG Live sẽ diễn ra lúc 18h00 chiều nay 30/11.

ĐỘI HÌNH THI ĐẤU

B Esports x Hydra: g0dpp - Bboss - Fakeplayz - HerMeS / 1S1K - Acapae

GG Live: Kuga - Gray - NTzz - HoàngTĐ - Tama

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 30/11: B Esports x Hydra vs GG Live - Ảnh 1
Hoàng TĐ sẽ đánh chính cho GG Live tại AIC 2023

GG Live là 1 trong 3 đại diện của Việt Nam góp mặt tại vòng bảng AIC 2023, cùng với V Gaming và Saigon Phantom. Sau đó, vòng bảng sẽ khởi tranh từ 30/11 đến 10/12 với 12 đội tuyển tranh tài cho 8 suất vào vòng tứ kết diễn ra từ 14/12 đến 17/12. Cuối cùng, 4 đội tuyển mạnh nhất sẽ bước vào loạt trận bán kết và chung kết kéo dài 2 ngày để tìm ra nhà vô địch. Theo thông báo của ban tổ chức, AIC 2023 có tổng giải thưởng trị giá 500.000 USD.

Thông điệp chính thức của AIC 2023 - “Mark Your Legacy”, với mục tiêu truyền cảm hứng cho các tuyển thủ và người chơi Liên Quân Mobile phát huy tiềm năng của bản thân, nỗ lực để đạt những bước tiến đột phá và làm nên tên tuổi cho chính mình. Cho dù đó là những chiến binh kỳ cựu đã để lại dấu ấn trên đại lộ danh vọng của Liên Quân Mobile thế giới hay là những siêu tân binh đầy tiềm năng, Garena khuyến khích tất cả cùng thách thức giới hạn và vươn đến những tầm cao mới.

Giải đấu quốc tế AIC 2023 sẽ được phát trực tiếp trên các kênh sóng chính thức của Liên Quân Mobile. Người hâm mộ và người chơi Liên Quân Mobile cũng có thể mong đợi các sự kiện hấp dẫn đồng hành cùng sức nóng của giải đấu Quốc tế AIC 2023, với hàng loạt quà tặng vào ngày diễn ra trận thi đấu bán kết và chung kết từ 23/12 đến 24/12.

TIN LIÊN QUAN

GenG Esports nổ 'bom tấn' Canyon

Trên trang chủ, GenG Esports xác nhận ngôi sao Kim "Canyon" Geon-bu chính thức gia nhập đội tuyển. Theo đó, Canyon sẽ khỏa lấp vị trí đi rừng mà Peanut để lại ở mùa giải 2024 tới đây.

Lehends trở lại khoác áo GenG Esports

Chỉ sau 1 năm, GenG Esports đã quyết định đưa tuyển thủ Son "Lehends" Si-woo trở lại đội tuyển để thay thế vị trí hỗ trợ mà Delight để lại ở mùa giải 2024 tới đây.

AIC 2023: V Gaming 3 lần mất 3 đường, thua ngược Deep Cross Gaming

Kết quả AIC 2023 - Trong trận mở màn AIC 2023, V Gaming mất cả 3 đường trong 3 ván đấu với Deep Cross Gaming nhưng chỉ “lật kèo” được 1 lần và nhận thất bại chung cuộc 1-2.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
One Star Esports chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ẩn số từ tân binh

One Star Esports chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ẩn số từ tân binh

Đội hình One Star Esports tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - One Star Esports vẫn tiếp tục tin tưởng vào 5 cái tên quen thuộc nhưng tân binh ở vị trí đi rừng, Finn sẽ là cái tên đáng chờ đợi.

Saigon Phantom chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Chờ đợi ‘siêu xạ thủ’ mới

Saigon Phantom chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Chờ đợi ‘siêu xạ thủ’ mới

Đội hình Saigon Phantom tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - Saigon Phantom vẫn giữ nguyên bộ khung quen thuộc và có đúng một sự bổ sung, đó là Phoenix ở vị trí xạ thủ.

GG Live chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ổn định và giàu tiềm năng

GG Live chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ổn định và giàu tiềm năng

Đội hình GG Live tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - GG Live là đội tuyển duy nhất không thực hiện bất cứ thương vụ chuyển nhượng nào trước thềm mùa giải mới khi đã có bộ khung ổn định.

FPT x Flash chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Đầu tư cho đường giữa

FPT x Flash chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Đầu tư cho đường giữa

Đội hình FPT x Flash tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - FPT x Flash tiếp tục làm mới đội hình với điểm nhấn là việc đầu tư cho đường giữa bằng 2 tài năng trẻ sát cánh cùng XB.

Xác định 8 đội tuyển tham gia tranh tài tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Xác định 8 đội tuyển tham gia tranh tài tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 sẽ là cuộc cạnh tranh của 8 đội tuyển Liên Quân Mobile chuyên nghiệp hàng đầu Việt Nam, trong đó có những cái tên “thay da đổi thịt” so với mùa giải trước.

Thể thức thi đấu chưa từng có xuất hiện tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Thể thức thi đấu chưa từng có xuất hiện tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 hứa hẹn sẽ rất hấp dẫn và đáng chờ đợi với thể thức thi đấu mới, lần đầu xuất hiện tại sân chơi Liên Quân Mobile chuyên nghiệp Việt Nam.

ĐTDV mùa Xuân 2024 công bố tiền thưởng lên tới 6 tỷ đồng

ĐTDV mùa Xuân 2024 công bố tiền thưởng lên tới 6 tỷ đồng

Mùa giải mở màn cho năm 2024 của Liên Quân Mobile Việt Nam, Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 vẫn sẽ có mức thưởng cực kỳ hấp dẫn, với tổng số tiền lên tới 6 tỷ đồng.

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 chính thức ấn định thời điểm khởi tranh

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 chính thức ấn định thời điểm khởi tranh

Theo thông báo từ Ban tổ chức Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024, mùa giải mới của Liên Quân Mobile Việt Nam sẽ khởi tranh từ ngày 2/3.

Vương Giả Vinh Diệu công bố hệ thống giải đấu quốc tế trong năm 2024

Vương Giả Vinh Diệu công bố hệ thống giải đấu quốc tế trong năm 2024

Nhà phát triển Level Infinite cho biết giải đấu quốc tế đầu tiên của Vương Giả Vinh Diệu trong năm 2024 sẽ bắt đầu vào tháng 3 tại Istanbul (Thổ Nhĩ Kỳ) với tổng tiền thưởng lên tới 300.000 USD (hơn 7,3 tỷ đồng).

Saigon Phantom công bố tân binh ở vị trí xạ thủ trước thềm ĐTDV mùa Xuân 2024

Saigon Phantom công bố tân binh ở vị trí xạ thủ trước thềm ĐTDV mùa Xuân 2024

Được dự báo sẽ có nhiều thay đổi tại Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024, Saigon Phantom đã ra mắt tân binh đầu tiên là xạ thủ Nguyễn “Phoenix” Hữu Đạt.

Ngoại Hạng Anh Ngoại Hạng Anh
Vòng 27
Fulham Fulham
Brighton Hove Albion Brighton Hove Albion
Newcastle United Newcastle United
Wolves Wolves
Nottingham Forest Nottingham Forest
Liverpool Liverpool
Tottenham Hotspur Tottenham Hotspur
Crystal Palace Crystal Palace
Brentford Brentford
Chelsea Chelsea
Everton Everton
West Ham United West Ham United
Luton Town Luton Town
Aston Villa Aston Villa
La Liga La Liga
Vòng 27
Celta Vigo Celta Vigo
Almeria Almeria
Sevilla Sevilla
Sociedad Sociedad
Rayo Vallecano Rayo Vallecano
Cadiz Cadiz
Getafe Getafe
Las Palmas Las Palmas
Valencia Valencia
Real Madrid Real Madrid
Serie A Serie A
Vòng 27
Lazio Lazio
AC Milan AC Milan
Udinese Udinese
Salernitana Salernitana
Monza Monza
AS Roma AS Roma
Torino Torino
Fiorentina Fiorentina
Bundesliga Bundesliga
Vòng 24
SC Freiburg SC Freiburg
Bayern Munchen Bayern Munchen
VfL Bochum VfL Bochum
RB Leipzig RB Leipzig
Darmstadt Darmstadt
Augsburg Augsburg
Heidenheimer Heidenheimer
Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt
FSV Mainz 05 FSV Mainz 05
Monchengladbach Monchengladbach
Union Berlin Union Berlin
Borussia Dortmund Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
VfB Stuttgart VfB Stuttgart
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 24
Monaco Monaco
PSG PSG
Reims Reims
Lille Lille
Clermont Clermont
Marseille Marseille
V-League V-League
Vòng 12
Thanh Hóa FC Thanh Hóa FC
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Hải Phòng FC Hải Phòng FC
Viettel FC Viettel FC
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 19
Western United FC Western United FC
Perth Glory Perth Glory
Newcastle Jets Newcastle Jets
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Western Sydney Western Sydney
Sydney FC Sydney FC
Wellington Phoenix Wellington Phoenix
Adelaide United Adelaide United
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Gwangju Football Club Gwangju Football Club
FC Seoul FC Seoul
Gangwon FC Gangwon FC
Jeju United Jeju United
Incheon United Incheon United
Suwon City Suwon City
Daegu FC Daegu FC
Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
J-League 1 J-League 1
Vòng 2
Vissel Kobe Vissel Kobe
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Shonan Bellmare Shonan Bellmare
Sagan Tosu Sagan Tosu
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
Machida Zelvia Machida Zelvia
Gamba Osaka Gamba Osaka
Albirex Niigata Albirex Niigata
Kashima Antlers Kashima Antlers
Cerezo Osaka Cerezo Osaka
FC Tokyo FC Tokyo
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Khaleej Club Al Khaleej Club
Al-Shabab(KSA) Al-Shabab(KSA)
Dhamk Dhamk
Al-Ettifaq Al-Ettifaq
Al Ahli Jeddah Al Ahli Jeddah
Al-Fateh Al-Fateh
Nhà nghề Mỹ MLS Nhà nghề Mỹ MLS
Vòng 3
Minnesota United FC Minnesota United FC
Columbus Crew Columbus Crew
Real Salt Lake Real Salt Lake
Los Angeles FC Los Angeles FC
Inter Miami Inter Miami
Orlando City Orlando City
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
Charlotte FC Charlotte FC
Chicago Fire Chicago Fire
FC Cincinnati FC Cincinnati
Houston Dynamo Houston Dynamo
New York Red Bulls New York Red Bulls
FC Kansas City FC Kansas City
Philadelphia Union Philadelphia Union
St. Louis City St. Louis City
New York City FC New York City FC
FC Dallas FC Dallas
Montreal Impact Montreal Impact
Colorado Rapids Colorado Rapids
Nashville Nashville
Seattle Sounders Seattle Sounders
Austin FC Austin FC
Portland Timbers Portland Timbers
DC United DC United
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
LA Galaxy LA Galaxy
Trung Quốc Trung Quốc
Vòng 1
Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Beijing Guoan Beijing Guoan
Tianjin Tigers Tianjin Tigers
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
Chengdu Better City FC Chengdu Better City FC
Qingdao Zhongneng Qingdao Zhongneng
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 35
West Brom West Brom
Coventry City Coventry City
Bristol City Bristol City
Cardiff City Cardiff City
Huddersfield Town Huddersfield Town
Leeds United Leeds United
Norwich City Norwich City
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Ipswich Town Ipswich Town
Preston North End Preston North End
Hull City Hull City
Rotherham United Rotherham United
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Stoke City Stoke City
Middlesbrough Middlesbrough
Birmingham City Birmingham City
Southampton Southampton
Swansea City Swansea City
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Leicester City Leicester City
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Millwall Millwall
Watford Watford
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 10
Atletico San Luis Atletico San Luis
Puebla Puebla
Queretaro FC Queretaro FC
Santos Laguna Santos Laguna
Mazatlan FC Mazatlan FC
Necaxa Necaxa
Toluca Toluca
Tigres UANL Tigres UANL
CDSyC Cruz Azul CDSyC Cruz Azul
Chivas Guadalajara Chivas Guadalajara
Pachuca Pachuca
FC Juarez FC Juarez
Atlas Atlas
Club America Club America
Hà Lan Hà Lan
Vòng 24
Volendam Volendam
NEC Nijmegen NEC Nijmegen
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
Vitesse Arnhem Vitesse Arnhem
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Deportivo Cali (nữ) Deportivo Cali (nữ)
America de Cali (nữ) America de Cali (nữ)
South Hobart U21 South Hobart U21
Clarence Zebras FC U21 Clarence Zebras FC U21
South Hobart South Hobart
Hobart Zebras Hobart Zebras
Launceston City Launceston City
Devonport City Devonport City
Kingborough Lions Kingborough Lions
Glenorchy Knights FC Glenorchy Knights FC
Perth RedStar Perth RedStar
Stirling Macedonia Stirling Macedonia
Fremantle City FC (nữ) Fremantle City FC (nữ)
Subiaco AFC (nữ) Subiaco AFC (nữ)
Sardice Sardice
MSK Breclav MSK Breclav
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Trinec Trinec
Mutenice Mutenice
Bzenec Bzenec
Bayswater City Bayswater City
Olympic Kingsway SC Olympic Kingsway SC
Perth SC (nữ) Perth SC (nữ)
Murdoch University Melville FC (nữ) Murdoch University Melville FC (nữ)
Eidsvold Turn Eidsvold Turn
Lorenskog Lorenskog
Blansko Blansko
Vrchovina Vrchovina
Eskilstuna United (nữ) Eskilstuna United (nữ)
IK Uppsala (nữ) IK Uppsala (nữ)
Strindheim IL Strindheim IL
Traff Traff
USK Anif USK Anif
SV Wals-Grunau SV Wals-Grunau
Ullensaker/Kisa IL Ullensaker/Kisa IL
FK Arendal FK Arendal
Sogndal Sogndal
Asane Fotball Asane Fotball
Nordstrand Nordstrand
Grorud Grorud
Kongsvinger Kongsvinger
Bryne Bryne
Slavoj Olympia Slavoj Olympia
Nove Sady Nove Sady
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Trinidad Tobago Trinidad   Tobago
Jamaica Jamaica
Nepal (nữ)U16 Nepal (nữ)U16
Bangladesh (nữ) U16 Bangladesh (nữ) U16
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 24
GD Chaves GD Chaves
FC Arouca FC Arouca
Moreirense Moreirense
Rio Ave Rio Ave
Estoril Estoril
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
Sporting Braga Sporting Braga
Estrela da Amadora Estrela da Amadora
Scotland Scotland
Vòng 29
Glasgow Rangers Glasgow Rangers
Motherwell Motherwell
Saint Johnstone Saint Johnstone
Livingston Livingston
Saint Mirren Saint Mirren
Aberdeen Aberdeen
Dundee Dundee
Kilmarnock Kilmarnock
Hibernian Hibernian
Ross County Ross County
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 24
Aarau Aarau
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Thun Thun
Baden Baden
Thụy Sĩ Thụy Sĩ
Vòng 26
Stade Ouchy Stade Ouchy
Grasshopper Grasshopper
Servette Servette
St. Gallen St. Gallen
Basel Basel
Lausanne Sports Lausanne Sports
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 28
Ankaragucu Ankaragucu
Istanbulspor Istanbulspor
Caykur Rizespor Caykur Rizespor
Kayserispor Kayserispor
Hatayspor Hatayspor
Fenerbahce Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Đồng Nai 2 Đồng Nai 2
Huế FC Huế FC
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
Dong Thap Dong Thap
Phố Hiến Phố Hiến
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
Ba Lan Ba Lan
Vòng 23
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Piast Gliwice Piast Gliwice
Gornik Zabrze Gornik Zabrze
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
Widzew lodz Widzew lodz
Legia Warszawa Legia Warszawa
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Nga Nga
Vòng 19
CSKA Moscow CSKA Moscow
Gazovik Orenburg Gazovik Orenburg
FC Krasnodar FC Krasnodar
Rubin Kazan Rubin Kazan
Terek Grozny Terek Grozny
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Zenit St. Petersburg Zenit St. Petersburg
Spartak Moscow Spartak Moscow
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 22
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
Spartak Trnava Spartak Trnava
MFK Skalica MFK Skalica
Trencin Trencin
Michalovce Michalovce
Zlate Moravce Zlate Moravce
Dunajska Streda Dunajska Streda
MSK Zilina MSK Zilina
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
FK Kosice FK Kosice
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 28
Westerlo Westerlo
Charleroi Charleroi
Cercle Brugge Cercle Brugge
Mechelen Mechelen
Oud Heverlee Oud Heverlee
Saint Gilloise Saint Gilloise
Standard Liege Standard Liege
KAA Gent KAA Gent
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 25
Slaven Koprivnica Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split Hajduk Split
Istra 1961 Pula Istra 1961 Pula
Serie B Italia Serie B Italia
Vòng 28
SudTirol SudTirol
Lecco Lecco
Ternana Ternana
Parma Parma
Brescia Brescia
Palermo Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 29
Sporting Gijon Sporting Gijon
Albacete Albacete
Eldense Eldense
Villarreal B Villarreal B
RCD Espanyol RCD Espanyol
SD Huesca SD Huesca
Racing de Ferrol Racing de Ferrol
Racing Santander Racing Santander
Real Oviedo Real Oviedo
Levante Levante
Burgos CF Burgos CF
FC Cartagena FC Cartagena
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 24
Uniao Leiria Uniao Leiria
CD Mafra CD Mafra
Feirense Feirense
SL Benfica B SL Benfica B
Hạng 2 Pháp Hạng 2 Pháp
Vòng 27
Paris FC Paris FC
Saint Etienne Saint Etienne
Stade Lavallois MFC Stade Lavallois MFC
Amiens Amiens
Pau FC Pau FC
Caen Caen
Rodez Aveyron Rodez Aveyron
Bordeaux Bordeaux
Annecy Annecy
Quevilly Quevilly
AJ Auxerre AJ Auxerre
Valenciennes Valenciennes
Bastia Bastia
Grenoble Grenoble
USL Dunkerque USL Dunkerque
Concarneau Concarneau
Guingamp Guingamp
Troyes Troyes
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 24
Nurnberg Nurnberg
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
Hansa Rostock Hansa Rostock
Kaiserslautern Kaiserslautern
Karlsruher SC Karlsruher SC
Greuther Furth Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 2
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
Ehime FC Ehime FC
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Ventforet Kofu Ventforet Kofu
Oita Trinita Oita Trinita
Yokohama FC Yokohama FC
Kagoshima United Kagoshima United
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
Ban Di Tesi Iwaki Ban Di Tesi Iwaki
Fagiano Okayama Fagiano Okayama
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
Tochigi SC Tochigi SC
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
VĐQG Ireland VĐQG Ireland
Vòng 3
Derry City Derry City
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Waterford United Waterford United
Sligo Rovers Sligo Rovers
Shelbourne Shelbourne
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 28
Emmen Emmen
Willem II Willem II
De Graafschap De Graafschap
FC Oss FC Oss
Helmond Sport Helmond Sport
VVV Venlo VVV Venlo
MVV Maastricht MVV Maastricht
Dordrecht Dordrecht
SC Telstar SC Telstar
Roda JC Roda JC
NAC Breda NAC Breda
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
ADO Den Haag ADO Den Haag
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
FC Eindhoven FC Eindhoven
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
VĐQG Slovenia VĐQG Slovenia
Vòng 24
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
NK Publikum Celje NK Publikum Celje
Maribor Maribor
Domzale Domzale
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 29
UTA Arad UTA Arad
Universitatea Craiova Universitatea Craiova
Hermannstadt Hermannstadt
FC Otelul Galati FC Otelul Galati
Farul Constanta Farul Constanta
CFR Cluj CFR Cluj
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 3
Cobreloa Cobreloa
Cobresal Cobresal
Palestino Palestino
Univ Catolica Univ Catolica
O.Higgins O.Higgins
Everton CD Everton CD
Nublense Nublense
Audax Italiano Audax Italiano
Union Espanola Union Espanola
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria VĐQG Bulgaria
Vòng 23
Etar Etar
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
FK Levski Krumovgrad FK Levski Krumovgrad
Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
Slavia Sofia Slavia Sofia
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Club Atletico Tigre Club Atletico Tigre
Central Cordoba SDE Central Cordoba SDE
CA Platense CA Platense
Racing Club Racing Club
Banfield Banfield
Deportivo Riestra Deportivo Riestra
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Union Santa Fe Union Santa Fe
Atletico Tucuman Atletico Tucuman
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Independiente Independiente
Argentinos juniors Argentinos juniors
Talleres Cordoba Talleres Cordoba
River Plate River Plate
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 22
GKS Tychy GKS Tychy
Arka Gdynia Arka Gdynia
GKS Katowice GKS Katowice
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow
LKS Nieciecza LKS Nieciecza
Wisla Plock Wisla Plock
Odra Opole Odra Opole
Wisla Krakow Wisla Krakow
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Nasr Dubai Al Nasr Dubai
Banni Yas Banni Yas
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
Cheonan City Cheonan City
Cheongju Jikji Cheongju Jikji
Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
Suwon Samsung Bluewings Suwon Samsung Bluewings
Chungnam Asan Chungnam Asan
Hạng 3 Pháp Hạng 3 Pháp
Vòng 23
Avranches Avranches
Red Star FC 93 Red Star FC 93
Villefranche Villefranche
Versailles 78 Versailles 78
Chateauroux Chateauroux
Orleans US 45 Orleans US 45
Le Mans Le Mans
Chasselay M.D. Azergues Chasselay M.D. Azergues
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 36
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Walsall Walsall
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Bradford City Bradford City
Notts County Notts County
Wrexham Wrexham
Accrington Stanley Accrington Stanley
Colchester United Colchester United
Stockport County Stockport County
Crawley Town Crawley Town
Barrow Barrow
Crewe Alexandra Crewe Alexandra
Morecambe Morecambe
Grimsby Town Grimsby Town
Forest Green Rovers Forest Green Rovers
Newport County Newport County
Mansfield Town Mansfield Town
Salford City Salford City
Gillingham Gillingham
Swindon Town Swindon Town
Harrogate Town Harrogate Town
Tranmere Rovers Tranmere Rovers
Sutton United Sutton United
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 28
TSV 1860 Munchen TSV 1860 Munchen
SSV Ulm 1846 SSV Ulm 1846
Erzgebirge Aue Erzgebirge Aue
Preuben Munster Preuben Munster
Hallescher FC Hallescher FC
Dynamo Dresden Dynamo Dresden
VFB Lubeck VFB Lubeck
Saarbrucken Saarbrucken
SV Waldhof Mannheim SV Waldhof Mannheim
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Rot-Weiss Essen Rot-Weiss Essen
Unterhaching Unterhaching
VĐQG Venezuela VĐQG Venezuela
Vòng 5
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Carabobo FC Carabobo FC
Monagas SC Monagas SC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
Universidad Central de Venezuela Universidad Central de Venezuela
Zamora Barinas Zamora Barinas
Angostura FC Angostura FC
Portuguesa FC Portuguesa FC
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 27
Arbroath Arbroath
Raith Rovers Raith Rovers
Airdrie United Airdrie United
Queen's Park Queen's Park
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Ayr United Ayr United
Greenock Morton Greenock Morton
Inverness Inverness
Partick Thistle Partick Thistle
Dundee United Dundee United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 25
Bodrumspor Bodrumspor
Eyupspor Eyupspor
Tuzlaspor Tuzlaspor
Keciorengucu Keciorengucu
Erzurum BB Erzurum BB
Kocaelispor Kocaelispor
Sakaryaspor Sakaryaspor
Manisa BB Spor Manisa BB Spor
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Correcaminos UAT Correcaminos UAT
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Cancun FC Cancun FC
Atletico La Paz Atletico La Paz
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 17
Ceahlaul Piatra Neamt Ceahlaul Piatra Neamt
ACS Dumbravita ACS Dumbravita
Alexandria Alexandria
Tunari Tunari
CSM Slatina CSM Slatina
Scolar Resita Scolar Resita
Arges Arges
AFC Progresul Spartac Bucuresti AFC Progresul Spartac Bucuresti
Metaloglobus Metaloglobus
Concordia Chiajna Concordia Chiajna
CSA Steaua Bucuresti CSA Steaua Bucuresti
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
Unirea Dej Unirea Dej
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
FK Csikszereda Miercurea Ciuc FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 22
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Olimpia Elblag Olimpia Elblag
Skra Czestochowa Skra Czestochowa
Lech II Poznan Lech II Poznan
Polonia Bytom Polonia Bytom
Zaglebie Lubin B Zaglebie Lubin B
Olimpia Grudziadz Olimpia Grudziadz
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
Hạng 2 Serbia Hạng 2 Serbia
Vòng 22
Indjija Indjija
Macva Sabac Macva Sabac
Mladost Novi Sad Mladost Novi Sad
Metalac Gornji Milanovac Metalac Gornji Milanovac
OFK Beograd OFK Beograd
FK Graficar Beograd FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Radnicki Novi Belgrad FK Radnicki Novi Belgrad
Semendrija 1924 Semendrija 1924
Jedinstvo UB Jedinstvo UB
FK Vrsac FK Vrsac
Sevojno Uzice Sevojno Uzice
Kolubara Kolubara
FK Dubocica FK Dubocica
Hạng 2 Slovenia Hạng 2 Slovenia
Vòng 19
NK Bilje NK Bilje
NK Primorje NK Primorje
NK Brinje Grosuplje NK Brinje Grosuplje
Tabor Sezana Tabor Sezana
Jadran Dekani Jadran Dekani
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
NK Rudar Velenje NK Rudar Velenje
NK Fuzinar NK Fuzinar
Finland Ykkoscup Finland Ykkoscup
Group
KTP Kotka KTP Kotka
PK-35 Vantaa PK-35 Vantaa
KaPa KaPa
SalPa SalPa
Moldova CUP Moldova CUP
Quarterfinals
CSF Baliti CSF Baliti
Dacia-Buiucani Dacia-Buiucani
CS Petrocub CS Petrocub
FC Ursidos Stauceni FC Ursidos Stauceni