ĐTDV mùa Đông 2023: GG Live ngược dòng hạ Tân Voi Gaming, hướng đến Top 2

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2023 - Dù bị dẫn trước nhưng GG Live đã nhanh chóng bừng tỉnh để ngược dòng hạ Tân Voi Gaming với tỉ số 3-1, qua đó tiến sát Top 2.

Trước khi bước vào tuần thi đấu hạ màn vòng bảng Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2023 với 2 đối thủ top đầu là V Gaming và Saigon Phantom, GG Live có cơ hội tuyệt vời để tích lũy thêm điểm số khi chỉ phải gặp đội tuyển xếp ở đáy bảng xếp hạng là Tân Voi Gaming. Tuy nhiên, Gray cùng các đồng đội lại không có được khởi đầu như kỳ vọng.

ĐTDV mùa Đông 2023: GG Live ngược dòng hạ Tân Voi Gaming, hướng đến Top 2 - Ảnh 1
GG Live giành 3 điểm trước Tân Voi Gaming để áp sát vị trí thứ 2

GGL gặp rất nhiều khó khăn trước TV trong ván 1, đặc biệt là khi kéo về giai đoạn cuối bởi chất tướng mở giao tranh tốt của đối thủ. Đặc biệt, Phoenix có màn thể hiện Zata đẳng cấp, khiến GGL liên tục mất chủ lực trong những tình huống then chốt. Sau 30 phút giằng co, TV bất ngờ vượt lên trong cặp Bo5.

Sang ván 2, GGL cho thấy bộ mặt khác khi đánh nhanh và tận dụng triệt để sai lầm của đối thủ. Trong tình huống Rouie của Phoenix đặt “Thần vực” lỗi, GGL lập tức trừng phạt bằng pha quét sạch rồi thắng luôn ở phút 15. Tới ván 3, hai đội “ăn miếng trả miếng” cực hấp dẫn. Dù vậy, GGL là đội xuất sắc hơn ở thời khắc quyết định, cộng thêm sự xuất sắc của Tama cùng NTzz để kết thúc ván đấu sau hơn 17 phút.

Với tinh thần hưng phấn sau 2 ván thắng, GGL hoàn toàn bóp nghẹt TV ở ván 4. Bộ đôi sát thủ Paine trong tay Gray và Kaine của Tama khiến Ara có một ván đấu cực kỳ “khốn khổ”. Phong tỏa xạ thủ đối phương, GGL khép lại trận đấu sau chưa đầy 14 phút mà chẳng mất bất cứ trụ nào.

Ngược dòng đánh bại Tân Voi Gaming với tỉ số 3-1, GG Live tiến sát Top 2 khi chỉ còn kém V Gaming đúng 1 điểm. Nếu có thể tạo nên bất ngờ trước chính đối thủ này trong tuần thi đấu hạ màn vòng bảng, GG Live đủ sức đánh chiếm ngôi nhì để tạo lợi thế ở vòng play-off.

TIN LIÊN QUAN

ĐTDV mùa Đông 2023: Team Flash không thể tạo bất ngờ trước Saigon Phantom

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2023 - Dù chơi đầy nỗ lực và giành 1 ván thắng nhưng chung cuộc, Team Flash vẫn phải nhận thất bại cách biệt trước Saigon Phantom với tỉ số 1-3.

Thua 0-2 Thái Lan, tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam trắng tay ở ASIAD 19

Trong trận tranh Huy chương Đồng diễn ra chiều nay 26/9, tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam đã để thua 0-2 trước Thái Lan, qua đó kết thúc hành trình ASIAD 19 với hạng 4 chung cuộc.

ĐTDV mùa Đông 2023: GG Live thắng nhọc HQ Esports, Team Flash vùi dập HEAVY

Kết quả Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2023 - Trong khi GG Live phải cần đến 5 ván đấu để vượt qua HQ Esports bị đánh giá thấp hơn thì Team Flash lại bất ngờ hủy diệt HEAVY với tỉ số 3-0.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
AIC 2023: Saigon Phantom hủy diệt Mahadewa, giành chiến thắng đầu tay

AIC 2023: Saigon Phantom hủy diệt Mahadewa, giành chiến thắng đầu tay

Kết quả AIC 2023 - Trước đối thủ được coi là “lót đường” Mahedewa, Saigon Phantom dễ dàng giành chiến thắng 2-0 để có điểm số đầu tiên tại AIC 2023.

AIC 2023: V Gaming thua trắng B Esports x Hydra, rơi vào thế chân tường

AIC 2023: V Gaming thua trắng B Esports x Hydra, rơi vào thế chân tường

Kết quả AIC 2023 - Trước tân binh B Esports x Hydra, nhà đương kim vô địch V Gaming đã có một màn trình diễn đáng quên và nhận thất bại với tỉ số 0-2, đối diện nguy cơ bị loại ngay từ vòng bảng.

AIC 2023: GG Live nhận thất bại đầy tiếc nuối trước Deep Cross Gaming

AIC 2023: GG Live nhận thất bại đầy tiếc nuối trước Deep Cross Gaming

Kết quả AIC 2023 - Chỉ vài giây thiếu cảnh giác, GG Live từ thế thắng đã phải nhận thất bại trong ván đấu cuối cùng trước quyết định quá táo bạo của Deep Cross Gaming.

AIC 2023: Saigon Phantom thua trắng 0-2 chóng vánh trước Talon, rơi vào thế cực khó

AIC 2023: Saigon Phantom thua trắng 0-2 chóng vánh trước Talon, rơi vào thế cực khó

Kết quả AIC 2023 - Để thua nhà vô địch Thái Lan Talon 0-2, Saigon Phantom tự đẩy mình vào thế khó trong cuộc đua giành vé vào vòng knock-out.

AIC 2023: V Gaming thể hiện bản lĩnh trước Bikertopia Esports, thắng trận đầu tiên

AIC 2023: V Gaming thể hiện bản lĩnh trước Bikertopia Esports, thắng trận đầu tiên

Kết quả AIC 2023 - Gặp nhiều khó khăn trước Bikertopia Esports nhưng nhà đương kim vô địch V Gaming đã cho thấy bản lĩnh tuyệt vời để giành chiến thắng đầu tay tại AIC 2023.

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 02/12: VGM vs BRO, SGP vs TLN

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 02/12: VGM vs BRO, SGP vs TLN

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 02/12. Ngày thứ 3 vòng bảng AIC 2023 đáng được chờ đợi với 2 trận đấu giữa V Gaming vs Bikertopia Esports, Saigon Phantom vs Talon Esports

AIC 2023: GG Live thắng ngược Bikertopia Esports, trở thành ‘lá cờ đầu’ của Việt Nam

AIC 2023: GG Live thắng ngược Bikertopia Esports, trở thành ‘lá cờ đầu’ của Việt Nam

Kết quả AIC 2023 - GG Live đã có màn ngược dòng mãn nhãn trước Bikertopia Esports và trở thành đại diện Việt Nam đầu tiên giành chiến thắng tại AIC 2023.

AIC 2023: Saigon Phantom thua sốc Valencia CF Esports

AIC 2023: Saigon Phantom thua sốc Valencia CF Esports

Kết quả AIC 2023 - Được đánh giá cao hơn hẳn đối thủ ở trận ra quân, đại diện Thái Lan Valencia CF Esports nhưng Saigon Phantom lại bất ngờ thua ngược.

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 01/12: SGP vs VCF, GG Live vs BRO

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 01/12: SGP vs VCF, GG Live vs BRO

Trực tiếp vòng bảng AIC 2023 ngày 01/12. Ngày thứ 2 vòng bảng AIC 2023 đáng được chờ đợi với 2 trận đấu giữa Saigon Phantom vs Valencia, GG Live vs Bikertopia Esports.

AIC 2023: GG Live nhận thất bại trong ngày HoàngTĐ ra mắt

AIC 2023: GG Live nhận thất bại trong ngày HoàngTĐ ra mắt

Kết quả AIC 2023 - Ngày ra mắt của HoàngTĐ không được như suôn sẻ như kỳ vọng khi GG Live để thua trước đại diện Thái Lan B Esports x Hydra.

La Liga La Liga
Vòng 16
Getafe Getafe
Valencia Valencia
Serie A Serie A
Vòng 15
Juventus Juventus
Napoli Napoli
Bundesliga Bundesliga
Vòng 14
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
VfL Bochum VfL Bochum
Ligue 1 Ligue 1
Vòng 15
Montpellier Montpellier
Lens Lens
V-League V-League
Vòng 5
Hoàng Anh Gia Lai Hoàng Anh Gia Lai
Viettel FC Viettel FC
VĐQG Úc VĐQG Úc
Vòng 7
Central Coast Mariners Central Coast Mariners
Western United FC Western United FC
Perth Glory Perth Glory
Melbourne City Melbourne City
Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng
Suwon City Suwon City
Busan I Park Busan I Park
Gangwon FC Gangwon FC
Gimpo FC Gimpo FC
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Feiha Al-Feiha
Al-Tai Al-Tai
Al Hilal Al Hilal
Al Khaleej Club Al Khaleej Club
Abha Abha
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Riyadh Al-Riyadh
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 20
Coventry City Coventry City
Birmingham City Birmingham City
Hà Lan Hà Lan
Vòng 15
FC Twente Enschede FC Twente Enschede
Excelsior SBV Excelsior SBV
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Brno Brno
Opava Opava
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Mauritius (nữ) Mauritius (nữ)
Seychelles (nữ) Seychelles (nữ)
Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vizela Vizela
Sporting Braga Sporting Braga
Benfica Benfica
SC Farense SC Farense
Hạng 2 Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 17
Schaffhausen Schaffhausen
Baden Baden
Stade Nyonnais Stade Nyonnais
Vaduz Vaduz
Thun Thun
FC Sion FC Sion
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Galatasaray Galatasaray
Adana Demirspor Adana Demirspor
Cúp Nhật Hoàng Cúp Nhật Hoàng
finals
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol
Ba Lan Ba Lan
Vòng 18
Ruch Chorzow Ruch Chorzow
Zaglebie Lubin Zaglebie Lubin
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
Warta Poznan Warta Poznan
Nga Nga
Vòng 18
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia VĐQG Slovakia
Vòng 17
MSK Zilina MSK Zilina
Spartak Trnava Spartak Trnava
VĐQG Bỉ VĐQG Bỉ
Vòng 17
Kortrijk Kortrijk
Westerlo Westerlo
VĐQG Croatia VĐQG Croatia
Vòng 18
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split Hajduk Split
Hạng 2 Tây Ban Nha Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Albacete Albacete
Villarreal B Villarreal B
RCD Espanyol RCD Espanyol
Zaragoza Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Uniao Leiria Uniao Leiria
SCU Torreense SCU Torreense
Hạng 2 Đức Hạng 2 Đức
Vòng 16
SV Wehen Wiesbaden SV Wehen Wiesbaden
Eintracht Braunschweig Eintracht Braunschweig
Hannover 96 Hannover 96
Karlsruher SC Karlsruher SC
Hạng 2 Hà Lan Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
Groningen Groningen
SC Telstar SC Telstar
Helmond Sport Helmond Sport
MVV Maastricht MVV Maastricht
Roda JC Roda JC
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
VVV Venlo VVV Venlo
Dordrecht Dordrecht
NAC Breda NAC Breda
FC Oss FC Oss
ADO Den Haag ADO Den Haag
Willem II Willem II
FC Eindhoven FC Eindhoven
Emmen Emmen
De Graafschap De Graafschap
SC Cambuur SC Cambuur
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 19
CSM Politehnica Iasi CSM Politehnica Iasi
UTA Arad UTA Arad
VĐQG Chile VĐQG Chile
Vòng 30
Union Espanola Union Espanola
Cobresal Cobresal
Curico Unido Curico Unido
Colo Colo Colo Colo
Huachipato Huachipato
Audax Italiano Audax Italiano
Hạng nhất Ba Lan Hạng nhất Ba Lan
Vòng 18
GKS Tychy GKS Tychy
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
Motor Lublin Motor Lublin
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 10
Al Bataeh Al Bataeh
Banni Yas Banni Yas
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Ajman Ajman
Al Wehda(UAE) Al Wehda(UAE)
Al-Wasl Al-Wasl
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Emirates Club Emirates Club
Hạng 3 Đức Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC Hallescher FC
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 15
Raith Rovers Raith Rovers
Partick Thistle Partick Thistle
Hạng 2 Moldova Hạng 2 Moldova
Vòng 14
FC Sheriff B FC Sheriff B
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
FC Sheriff B FC Sheriff B
Iskra Stal Ribnita Iskra Stal Ribnita
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Hawassa City FC Hawassa City FC
Djibouti Premier League Djibouti Premier League
Vòng
CF Gendarmerie Nationale CF Gendarmerie Nationale
SDC Group Hopital FC SDC Group Hopital FC
Garde Republicaine SIAF Garde Republicaine SIAF
AS du Port AS du Port
ASAS Djibouti Telecom ASAS Djibouti Telecom
FC Dikhil FC Dikhil
Tanzania Ligue 1 Tanzania Ligue 1
Vòng
Ihefu SC Ihefu SC
Tabora United FC Tabora United FC
Mashujaa FC Mashujaa FC
Tanzania Prisons Tanzania Prisons
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 22
Dewa United FC Dewa United FC
Bali United Bali United
PSM Makassar PSM Makassar
Bhayangkara Surabaya United Bhayangkara Surabaya United
PSS Sleman PSS Sleman
Cilegon United Cilegon United
Bahraini King’s Cup Bahraini King’s Cup
Second Circle
Al Khaldiya Al Khaldiya
Al-Hala Al-Hala
Al-Muharraq Al-Muharraq
Qalali Qalali
Myanmar Professional League Myanmar Professional League
Vòng 16
Mawyawadi Mawyawadi
Chinland Chinland
Ayeyawady united Ayeyawady united
Yadanabon FC Yadanabon FC
VĐQG Iran VĐQG Iran
Vòng 12
Malavan Malavan
Baderan Tehran FC Baderan Tehran FC
Peykan Peykan
Zob Ahan Zob Ahan
Sanat-Naft Sanat-Naft
Shahrdary Arak Shahrdary Arak
Portugal Liga 3 Portugal Liga 3
Vòng
CF Canelas 2010 CF Canelas 2010
Sporting Braga II Sporting Braga II
Lusitania Lusitania
Varzim Varzim
Sporting CP B Sporting CP B
Atletico Clube Purtugal Atletico Clube Purtugal
Anadia Anadia
FC Felgueiras FC Felgueiras
Botola 2 Botola 2
Vòng 14
Kawkab de Marrakech Kawkab de Marrakech
DHJ Difaa Hassani Jadidi DHJ Difaa Hassani Jadidi
Japanese WE League Japanese WE League
Vòng 5
JEF United Ichihara Chiba (nữ) JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ) Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Vegalta Sendai (nữ) Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ) Omiya Ardija (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ) Cerezo Osaka Sakai  (nữ)
Nojima Stella (nữ) Nojima Stella (nữ)
Nagano Parceiro (nữ) Nagano Parceiro (nữ)
INAC (nữ) INAC (nữ)
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Hearts (R) Hearts (R)
Civil Service Strollers FC Civil Service Strollers FC
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 12
Burnley U21 Burnley U21
Crewe Alexandra U21 Crewe Alexandra U21
England FA Vase England FA Vase
Vòng 3
Scunthorpe United Scunthorpe United
Solihull Moors Solihull Moors
Israel B League Israel B League
Vòng 5
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
MS Hapoel Lod MS Hapoel Lod
AS Ashdod AS Ashdod
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Kiryat Yam SC Kiryat Yam SC
Hapoel Migdal HaEmek Hapoel Migdal HaEmek
Hapoel Holon Yaniv Hapoel Holon Yaniv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Maccabi Tzur Shalom Maccabi Tzur Shalom
Moadon Sport Tira Moadon Sport Tira
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ironi Baka El Garbiya Hapoel Ironi Baka El Garbiya
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 7
FC Kobenhavn U19 FC Kobenhavn U19
Aarhus AGF U19 Aarhus AGF U19
Syria Syria
Vòng
Al-Karamah Al-Karamah
Al-Sahel(SYR) Al-Sahel(SYR)
Al-Wahda Damascus Al-Wahda Damascus
Teshrin SC Teshrin SC
Hutteen FC Hutteen FC
Al-Taleiah Al-Taleiah
Jableh SC Jableh SC
Al-Horiyah Al-Horiyah
India I-League 2nd Division India I-League 2nd Division
Vòng
Marbisu SC Marbisu SC
Jongksha SC Jongksha SC
Cyprus 1 Division Cyprus 1 Division
Vòng 14
Othellos Athienou Othellos Athienou
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
England U21 League Cup England U21 League Cup
Vòng bảng
Hull City U21 Hull City U21
Swansea City U21 Swansea City U21
Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Aston Villa U21 Aston Villa U21
Brighton U21 Brighton U21
Fulham U21 Fulham U21
Brentford U21 Brentford U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Siêu Cúp Malta Siêu Cúp Malta
Match
Hamrun Spartans Hamrun Spartans
Birkirkara FC Birkirkara FC
Australia W-League Australia W-League
Vòng 7
WS Wanderers (nữ) WS Wanderers (nữ)
Central Coast Mariners (nữ) Central Coast Mariners (nữ)
Adelaide United (nữ) Adelaide United (nữ)
Western United (nữ) Western United (nữ)
Melbourne City (nữ) Melbourne City (nữ)
Perth Glory (nữ) Perth Glory (nữ)
Qatar Qatar
Vòng 11
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Arabi SC Al-Arabi SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
Al Markhiya Al Markhiya
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 14
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
Mold Alexandra Mold Alexandra
Goytre Utd Goytre Utd
Afan Lido Afan Lido
Ammanford Ammanford
Baglan Dragons Baglan Dragons
Jordan Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon Shabab AlOrdon
Al-Jalil Al-Jalil
Al Faisaly Al Faisaly
Sahab SC Sahab SC
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 9
Hanshely Hanshely
El Bayadh El Bayadh
JS kabylie JS kabylie
ES Ben Aknoun ES Ben Aknoun
Hạng 2 Síp Hạng 2 Síp
Vòng 11
Digenis Morphou Digenis Morphou
Peyia 2014 Peyia 2014
Hạng 2 Ả Rập Xê Út Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 13
AL-jeel AL-jeel
Al-Suqoor(KSA) Al-Suqoor(KSA)
Al-Rawdhah Al-Rawdhah
Al-Rayyan Al-Rayyan
Al-Kawkab Al-Kawkab
Najran SC Najran SC
Al-Washm Al-Washm
Al-Nojoom Al-Nojoom
Al-Zlfe Al-Zlfe
Al Nairyah Al Nairyah
Al-Sadd FC(SA) Al-Sadd FC(SA)
Al-Ansar Al-Ansar
Afief Afief
Al-Shoalah Al-Shoalah
Al Liwaa Al Liwaa
Al-Taqdom Al-Taqdom
Azerbaijan Premier League Azerbaijan Premier League
Vòng 16
Standard Sumgayit Standard Sumgayit
Qarabag Qarabag
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
US Souf U21 US Souf U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
MC Alger U21 MC Alger U21
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 9
Mohammedan SC Mohammedan SC
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Cape Town City Cape Town City
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 8
Al Zawraa Al Zawraa
Duhok Duhok
Al Karkh Al Karkh
Karbalaa Karbalaa
Al Shorta Al Shorta
Zakho Zakho
Al-Naft Al-Naft
Baghdad Baghdad
Cúp Quốc Gia Malaysia Cúp Quốc Gia Malaysia
finals
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
Terengganu Terengganu
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 8
Oued Magrane Oued Magrane
MO Constantine MO Constantine
JS Bordj Menaiel JS Bordj Menaiel
NRB Teleghma NRB Teleghma
CA Batna CA Batna
IRB Ouargla IRB Ouargla
HB Chelghoum Laid HB Chelghoum Laid
USM EL HARRACH USM EL HARRACH
Olympique Akbou Olympique Akbou
MSP Batna MSP Batna
RC Arba RC Arba
NA Hussein Dey NA Hussein Dey
ASM Oran ASM Oran
JS Ghir Abadla JS Ghir Abadla
USM Annaba USM Annaba
MC El Eulma MC El Eulma
GC Mascara GC Mascara
WA Mostaganem WA Mostaganem
ES Mostaganem ES Mostaganem
SKAF Khemis Melina SKAF Khemis Melina
MCB Oued Sly MCB Oued Sly
CRB Temouchent CRB Temouchent
RC Kouba RC Kouba
OM Medea OM Medea
ES Sour El Ghozlane ES Sour El Ghozlane
AS Ain Mlila AS Ain Mlila
SC Mecheria SC Mecheria
ESM Kolea ESM Kolea
WA Boufarik WA Boufarik
JSM Tiaret JSM Tiaret
Israel Leumit League Israel Leumit League
Vòng 11
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Acco Hapoel Acco
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Kafr Qasim Kafr Qasim
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
Sectzya Nes Ziona Sectzya Nes Ziona
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Afula Hapoel Afula
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
Gibraltar Premier Division Gibraltar Premier Division
Vòng
Brunos Magpie Brunos Magpie
Glacis United FC Glacis United FC
CAF Champions League CAF Champions League
Group
Medeama SC Medeama SC
Young Africans Young Africans
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 11
Tadamon Sour Tadamon Sour
Al Bourj Al Bourj
Al-Nejmeh Al-Nejmeh
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Hong Kong Premier League Hong Kong Premier League
Vòng 10
Kitchee Kitchee
Tai Chung FC Tai Chung FC
Italy C1 Italy C1
Vòng 17
Legnago Salus Legnago Salus
Novara Novara
Lumezzane Lumezzane
Pro Sesto Pro Sesto
Pro Patria Pro Patria
Alessandria Alessandria
Pro Vercelli Pro Vercelli
Trento Trento
Renate AC Renate AC
Albinoleffe Albinoleffe
US Fiorenzuola US Fiorenzuola
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
Vicenza Vicenza
Mantova Mantova
Us Pergolettese Us Pergolettese
USD Virtus Verona USD Virtus Verona
AZ Picerno ASD AZ Picerno ASD
US Casertana 1908 US Casertana 1908
Germany Regionalliga Germany Regionalliga
Vòng 17
Rot-Weiss Erfurt Rot-Weiss Erfurt
Chemnitzer Chemnitzer
VfB Stuttgart II VfB Stuttgart II
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
Astoria Walldorf Astoria Walldorf
Bahlinger Bahlinger
SV Drochtersen/Assel SV Drochtersen/Assel
Hamburger SV (Youth) Hamburger SV (Youth)
U19 Slovenia U19 Slovenia
Vòng
NK Publikum Celje U19 NK Publikum Celje U19
NK Bravo U19 NK Bravo U19
Domzale U19 Domzale U19
Ns Mura U19 Ns Mura U19
NK Maribor U20 NK Maribor U20
Olimpija Ljubljana U19 Olimpija Ljubljana U19
Hạng 2 Bỉ Hạng 2 Bỉ
Vòng 15
Seraing United Seraing United
KVSK Lommel KVSK Lommel
Genk II Genk II
Patro Eisden Patro Eisden
Turkmenistan Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal FC Ahal
FC MERW FC MERW
Belgium Women's Premier League Belgium Women's Premier League
Vòng 11
White Star Bruxelles (w) White Star Bruxelles (w)
Oud Heverlee Leuven (nữ) Oud Heverlee Leuven (nữ)
Racing Genk (nữ) Racing Genk (nữ)
Charleroi (nữ) Charleroi (nữ)
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
Vòng 3
Club Sando Club Sando
Cunupia FC Cunupia FC
Prison Service FC Prison Service FC
National Defense Forces National Defense Forces
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 17
Kryvbas U21 Kryvbas U21
Zorya U21 Zorya U21
LNZ Cherkasy U21 LNZ Cherkasy U21
FC Mynai U21 FC Mynai U21
FC Shakhtar Donetsk U21 FC Shakhtar Donetsk U21
Veres Rivne U21 Veres Rivne U21
Dinamo KyivU21 Dinamo KyivU21
Obolon Kiev U21 Obolon Kiev U21
Cúp Quốc Gia Xứ Wales Cúp Quốc Gia Xứ Wales
Vòng 4
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
Llanelli Llanelli
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 5
Al Morooj Al Morooj
Al Suqoor(LBY) Al Suqoor(LBY)
Al Bashayir SC Al Bashayir SC
Al Athad Al Athad
Al Mlaba Libe Al Mlaba Libe
J Verhoe Leigh J Verhoe Leigh
Malta Women Division 1 Malta Women Division 1
Vòng 11
Hibernians (nữ) Hibernians (nữ)
Swieqi United (nữ) Swieqi United (nữ)
San Gwann FC (nữ) San Gwann FC (nữ)
Birkirkara (nữ) Birkirkara (nữ)
Ukraina Ukraina
Vòng 17
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
Dnipro-1 Dnipro-1
FC Shakhtar Donetsk FC Shakhtar Donetsk
Veres Veres
Malta First Division League Malta First Division League
Vòng 10
Lija Athletic Lija Athletic
Melita FC Saint Julian Melita FC Saint Julian
Germany Oberliga NOFV Germany Oberliga NOFV
Vòng
Adams Sam Beek Adams Sam Beek
TUS Bovinghausen 04 TUS Bovinghausen 04
SV Straelen SV Straelen
DJK Adler Union Frintrop DJK Adler Union Frintrop
SC Victoria Hamburg SC Victoria Hamburg
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
TuRa Harksheide TuRa Harksheide
FC Türkiye Wilhelmsburg FC Türkiye Wilhelmsburg
ETSV Hamburg ETSV Hamburg
FC Union Tornesch FC Union Tornesch
India Mumbai Super Division India Mumbai Super Division
Vòng
KSA Juniors KSA Juniors
Somaiya FC Somaiya FC
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang Perserang Serang
Persikab Bandung Persikab Bandung
Nusantara United Nusantara United
Malut United Malut United
Deltras Sidoarjo Deltras Sidoarjo
Persipa Pati Persipa Pati
Hungary Hungary
Vòng 16
Videoton Puskas Akademia Videoton Puskas Akademia
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
Vô địch Đức nữ Vô địch Đức nữ
Vòng 9
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
RB Leipzig (nữ) RB Leipzig (nữ)
Nurnberg (nữ) Nurnberg (nữ)
VĐQG Uruguay VĐQG Uruguay
Vòng 15
Plaza Colonia Plaza Colonia
Boston River Boston River
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 9
Bengaluru Bengaluru
Mumbai City Mumbai City
Armenia Premier League Armenia Premier League
Vòng 20
BKMA BKMA
FC Noah FC Noah
Ivory Coast Premier Division Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC Bouake FC
Societe Omnisports De L'Armee Societe Omnisports De L'Armee
Algeria Womens League Algeria Womens League
Vòng
CF Akbou(nữ) CF Akbou(nữ)
MZ Biskra (nữ) MZ Biskra (nữ)
Hạng nhất Nam Phi Hạng nhất Nam Phi
Vòng 15
Pretoria Callies Pretoria Callies
Platinum City Platinum City
Gambia GFA League Gambia GFA League
Vòng
Falcons FC Falcons FC
Greater Tomorrow FC Greater Tomorrow FC
Fortune FC Fortune FC
Samger FC Samger FC
Marimoo Marimoo
BST Galaxy BST Galaxy
French Feminines D1 French Feminines D1
Vòng 10
Lyon (nữ) Lyon (nữ)
Lille (nữ) Lille (nữ)
Ireland Leinster Senior League Ireland Leinster Senior League
Vòng
Malahide United Malahide United
Crumlin United Crumlin United
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 11
Maghreb Fez Maghreb Fez
FAR Forces Armee Royales FAR Forces Armee Royales
Union Touarga Sport Rabat Union Touarga Sport Rabat
IRT Itihad de Tanger IRT Itihad de Tanger
Kosovo Cup Kosovo Cup
KF Dinamo Ferizaj KF Dinamo Ferizaj
KF Vushtrria KF Vushtrria
Kuwait first Division Leagus Kuwait first Division Leagus
Vòng 8
Al-Ttadamon(KUW) Al-Ttadamon(KUW)
Burgan SC Burgan SC
Al-Yarmouk Al-Yarmouk
Al-Salibikhaet Al-Salibikhaet
Bosnia and Herzegovina Premier League Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 17
FK Zeljeznicar FK Zeljeznicar
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 20
Larne FC Larne FC
Glenavon Lurgan Glenavon Lurgan
Carrick Rangers Carrick Rangers
Crusaders Crusaders
Newry City Newry City
Ballymena United Ballymena United
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Express FC Express FC
SC Villa SC Villa
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 12
AS Eupen U21 AS Eupen U21
Kortrijk U21 Kortrijk U21
Patro Eisden U21 Patro Eisden U21
Francs Borains U21 Francs Borains U21
Deinze U21 Deinze U21
FCV Dender EH U21 FCV Dender EH U21
FC Liege Reserves FC Liege Reserves
Westerlo U21 Westerlo U21
RWD Molenbeek U21 RWD Molenbeek U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất