AIC 2023: Trắng tay trước Flash Wolves, Saigon Phantom rơi vào ‘cửa tử’

Kết quả AIC 2023 - Để thua Flash Wolves với tỉ số 0-2, Saigon Phantom đứng trước nguy cơ bị loại khỏi AIC 2023 ngay từ vòng bảng và chỉ còn đúng một cơ hội cuối cùng.

Với việc Valencia CF Esports vượt qua Flash Wolves ở ngày thi đấu trước đó, Saigon Phantom sẽ tự định đoạt cơ hội vào tứ kết của mình nếu thắng chính đại diện Đài Bắc Trung Hoa. Đây được đánh giá là mục tiêu trong tầm tay của “Những bóng ma Sài thành”, nhất là khi họ mới giải tỏa áp lực bằng màn hủy diệt Mahadewa.

AIC 2023: Trắng tay trước Flash Wolves, Saigon Phantom rơi vào ‘cửa tử’ - Ảnh 2
Flash Wolves lấy vé tứ kết, đồng thời đẩy Saigon Phantom vào "cửa tử"

Ở ván 1, SGP bất ngờ lựa chọn Grakk cho người chơi đường giữa Fish và để trợ thủ Khoa cầm Ignis. Cộng thêm Tel’Annas, đội hình SGP tỏ ra rất thiếu cơ động trước dàn tướng ép sớm cực mạnh của FW với cặp Valhein - Helen, Aoi, Raz cũng như Yena. Hệ quả, FW tạo nên thế “lăn cầu tuyết” triệt để trước khi NaiLiu có pha cân 4 với Yena, mở ra tình huống quét sạch cùng cả ván đấu ở phút 11.

Không thành công bằng “bài dị”, SGP lựa chọn đội hình thuận tay với chiến thuật xoay quanh Rouie đường giữa ở ván 2. Tuy không còn lép vế như ván 1 và nuôi thành công các chủ lực Wonder Woman, Slimz nhưng SGP lại bất lực trong việc kiểm soát thế trận khi để FW lấy được 1 đường siêu cấp từ sớm bởi pha bị bắt lẻ của Jiro.

Bất chấp những pha tỏa sáng của Bâng cũng như Khoa, SGP một lần nữa bị đẩy vào thế khó ở pha giao tranh quyết định tại hang Caesar bạo chúa. Jiro nằm lại khi đẩy lẻ còn Bâng cùng Khoa “bốc hơi” nên dù Red giữ được bùa lợi mạnh nhất, SGP vẫn bị FW quét sạch sau pha phối hợp giữa Zhan - Minda. Sau hơn 22 phút giằng co, FW với cả 5 thành viên tiến vào phá hủy nhà chính của SGP.

Chung cuộc, Saigon Phantom để thua Flash Wolves 0-2, nhìn đối thủ vào tứ kết và đặt chính mình vào “cửa tử”. Như vậy, nhà đương kim vô địch Việt Nam buộc phải thắng Bacon Time ở trận đấu cuối cùng vào ngày mai (10/12) để có thể đi tiếp với vị trí thứ 4 bảng B, còn một thất bại đồng nghĩa họ sẽ bị loại sớm.

TIN LIÊN QUAN

AIC 2023: GG Live nhận thất bại đầy tiếc nuối trước Deep Cross Gaming

Kết quả AIC 2023 - Chỉ vài giây thiếu cảnh giác, GG Live từ thế thắng đã phải nhận thất bại trong ván đấu cuối cùng trước quyết định quá táo bạo của Deep Cross Gaming.

AIC 2023: V Gaming thua trắng B Esports x Hydra, rơi vào thế chân tường

Kết quả AIC 2023 - Trước tân binh B Esports x Hydra, nhà đương kim vô địch V Gaming đã có một màn trình diễn đáng quên và nhận thất bại với tỉ số 0-2, đối diện nguy cơ bị loại ngay từ vòng bảng.

AIC 2023: Saigon Phantom hủy diệt Mahadewa, giành chiến thắng đầu tay

Kết quả AIC 2023 - Trước đối thủ được coi là “lót đường” Mahedewa, Saigon Phantom dễ dàng giành chiến thắng 2-0 để có điểm số đầu tiên tại AIC 2023.

AIC 2023: Thua trắng trong ngày HoàngTĐ tái ngộ V Gaming, GG Live vào thế khó

Kết quả AIC 2023 - Trong lần đầu tái ngộ đội tuyển cũ V Gaming, HoàngTĐ không thể giúp GG Live tạo được bất ngờ và chấp nhận thất bại với tỉ số 0-2.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live tạo địa chấn trước Saigon Phantom trong ngày khai mạc

ĐTDV mùa Xuân 2024: GG Live tạo địa chấn trước Saigon Phantom trong ngày khai mạc

Kết quả ĐTDV mùa Xuân 2024 - Ngay trong ngày khai mạc, Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 đã chứng kiến bất ngờ đầu tiên khi GG Live giành chiến thắng cách biệt trước Saigon Phantom.

Trực tiếp ĐTDV mùa Xuân 2024 ngày 2/3: Saigon Phantom vs GG Live

Trực tiếp ĐTDV mùa Xuân 2024 ngày 2/3: Saigon Phantom vs GG Live

Trực tiếp ĐTDV mùa Xuân 2024 ngày 2/3: Saigon Phantom vs GG Live. Các trận đấu thuộc giai đoạn vòng bảng ĐTDV mùa Xuân 2024 sẽ diễn ra từ ngày 2/3 - 28/4, với sự góp mặt của 8 đội tuyển Liên Quân Mobile xuất sắc nhất Việt Nam.

One Star Esports chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ẩn số từ tân binh

One Star Esports chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ẩn số từ tân binh

Đội hình One Star Esports tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - One Star Esports vẫn tiếp tục tin tưởng vào 5 cái tên quen thuộc nhưng tân binh ở vị trí đi rừng, Finn sẽ là cái tên đáng chờ đợi.

Saigon Phantom chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Chờ đợi ‘siêu xạ thủ’ mới

Saigon Phantom chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Chờ đợi ‘siêu xạ thủ’ mới

Đội hình Saigon Phantom tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - Saigon Phantom vẫn giữ nguyên bộ khung quen thuộc và có đúng một sự bổ sung, đó là Phoenix ở vị trí xạ thủ.

GG Live chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ổn định và giàu tiềm năng

GG Live chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Ổn định và giàu tiềm năng

Đội hình GG Live tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - GG Live là đội tuyển duy nhất không thực hiện bất cứ thương vụ chuyển nhượng nào trước thềm mùa giải mới khi đã có bộ khung ổn định.

FPT x Flash chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Đầu tư cho đường giữa

FPT x Flash chốt đội hình dự ĐTDV mùa Xuân 2024: Đầu tư cho đường giữa

Đội hình FPT x Flash tham dự ĐTDV mùa Xuân 2024 - FPT x Flash tiếp tục làm mới đội hình với điểm nhấn là việc đầu tư cho đường giữa bằng 2 tài năng trẻ sát cánh cùng XB.

Xác định 8 đội tuyển tham gia tranh tài tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Xác định 8 đội tuyển tham gia tranh tài tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 sẽ là cuộc cạnh tranh của 8 đội tuyển Liên Quân Mobile chuyên nghiệp hàng đầu Việt Nam, trong đó có những cái tên “thay da đổi thịt” so với mùa giải trước.

Thể thức thi đấu chưa từng có xuất hiện tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Thể thức thi đấu chưa từng có xuất hiện tại ĐTDV mùa Xuân 2024

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 hứa hẹn sẽ rất hấp dẫn và đáng chờ đợi với thể thức thi đấu mới, lần đầu xuất hiện tại sân chơi Liên Quân Mobile chuyên nghiệp Việt Nam.

ĐTDV mùa Xuân 2024 công bố tiền thưởng lên tới 6 tỷ đồng

ĐTDV mùa Xuân 2024 công bố tiền thưởng lên tới 6 tỷ đồng

Mùa giải mở màn cho năm 2024 của Liên Quân Mobile Việt Nam, Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 vẫn sẽ có mức thưởng cực kỳ hấp dẫn, với tổng số tiền lên tới 6 tỷ đồng.

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 chính thức ấn định thời điểm khởi tranh

Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024 chính thức ấn định thời điểm khởi tranh

Theo thông báo từ Ban tổ chức Đấu Trường Danh Vọng mùa Xuân 2024, mùa giải mới của Liên Quân Mobile Việt Nam sẽ khởi tranh từ ngày 2/3.

Cúp C1 châu Âu Cúp C1 châu Âu
1/8 Final
Bayern Munchen Bayern Munchen
Lazio Lazio
Sociedad Sociedad
PSG PSG
Hạng nhất Anh Hạng nhất Anh
Vòng 36
Leeds United Leeds United
Stoke City Stoke City
Sunderland A.F.C Sunderland A.F.C
Leicester City Leicester City
Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday
Plymouth Argyle Plymouth Argyle
Blackburn Rovers Blackburn Rovers
Millwall Millwall
Coventry City Coventry City
Rotherham United Rotherham United
Hull City Hull City
Birmingham City Birmingham City
Ipswich Town Ipswich Town
Bristol City Bristol City
AFC Champions League AFC Champions League
Quarterfinals
Jeonbuk Hyundai Motors Jeonbuk Hyundai Motors
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Al Hilal Al Hilal
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Dnepr Mogilev (nữ) Dnepr Mogilev (nữ)
FK Minsk (nữ) FK Minsk (nữ)
Kongsvinger Kongsvinger
Ham-Kam Ham-Kam
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
Bangladesh (nữ) U16 Bangladesh (nữ) U16
India (nữ) U16 India (nữ) U16
Copa Libertadores Copa Libertadores
Vòng 3
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
Palestino Palestino
Hạng 2 Bồ Đào Nha Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 24
Maritimo Maritimo
CF Os Belenenses CF Os Belenenses
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 9
Barracas Central Barracas Central
Independiente Independiente
Racing Club Racing Club
Sarmiento Junin Sarmiento Junin
Velez Sarsfield Velez Sarsfield
Rosario Central Rosario Central
Hạng 4 Anh Hạng 4 Anh
Vòng 27
AFC Wimbledon AFC Wimbledon
Grimsby Town Grimsby Town
Morecambe Morecambe
Crawley Town Crawley Town
Barrow Barrow
Gillingham Gillingham
Bradford City Bradford City
Doncaster Rovers Doncaster Rovers
Mansfield Town Mansfield Town
Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons
Hạng 2 Scotland Hạng 2 Scotland
Vòng 14
Greenock Morton Greenock Morton
Dundee United Dundee United
Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
Airdrie United Airdrie United
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 9
CF Atlante CF Atlante
Tlaxcala FC Tlaxcala FC
Celaya FC Celaya FC
Venados FC Venados FC
Hạng 2 Romania Hạng 2 Romania
Vòng 17
CSA Steaua Bucuresti CSA Steaua Bucuresti
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Kazakhstan Premier League Kazakhstan Premier League
Vòng 2
FC Zhetysu Taldykorgan FC Zhetysu Taldykorgan
Lokomotiv Astana Lokomotiv Astana
England Conference North Division England Conference North Division
Vòng 30
Darlington Darlington
Scunthorpe United Scunthorpe United
Banbury United Banbury United
Rushall Olympic Rushall Olympic
Warrington Town AFC Warrington Town AFC
Southport FC Southport FC
Peterborough Sports Peterborough Sports
Hereford United Hereford United
Spennymoor Town Spennymoor Town
Alfreton Town Alfreton Town
England Ryman(Isthmian) League Premier Division England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 28
Horsham Horsham
Kingstonian Kingstonian
Bognor Regis Town Bognor Regis Town
Whitehawk Whitehawk
Concord Rangers Concord Rangers
Cheshunt Cheshunt
Potters Bar Town Potters Bar Town
Hastings United Hastings United
Canvey Island Canvey Island
lewes lewes
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 6
Leones Leones
Llaneros FC Llaneros FC
Albania Cup Albania Cup
Quarterfinals
Egnatia Egnatia
KF Laci KF Laci
Partizani Tirana Partizani Tirana
KS Perparimi Kukesi KS Perparimi Kukesi
England Conference England Conference
Vòng 33
Oldham Athletic Oldham Athletic
Bromley Bromley
Woking Woking
Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
Altrincham Altrincham
Dorking Dorking
Gateshead Gateshead
Solihull Moors Solihull Moors
Barnet Barnet
Rochdale Rochdale
York City York City
AFC Fylde AFC Fylde
Southend United Southend United
Wealdstone FC Wealdstone FC
The lowlands of Scotland League The lowlands of Scotland League
Vòng
Tranent Juniors Tranent Juniors
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
NSW Premier League NSW Premier League
Vòng 4
Spirit FC Spirit FC
Sydney United Sydney United
England U21 Professional Development League 2 England U21 Professional Development League 2
Vòng 15
Cardiff City U21 Cardiff City U21
Ipswich U21 Ipswich U21
Sheffield Utd U21 Sheffield Utd U21
Birmingham City U21 Birmingham City U21
Bournemouth AFC U21 Bournemouth AFC U21
Colchester United U21 Colchester United U21
Hull City U21 Hull City U21
Fleetwood Town U21 Fleetwood Town U21
Queens Park R U21 Queens Park R U21
Millwall U21 Millwall U21
Northern NSW U20 League Northern NSW U20 League
Vòng
Manly United U20 Manly United U20
Blacktown City FC U20 Blacktown City FC U20
Rockdale City Suns U20 Rockdale City Suns U20
St.George Saints U20 St.George Saints U20
Sutherland Sharks U20 Sutherland Sharks U20
Wollongong Wolves U20 Wollongong Wolves U20
VĐQG Oman VĐQG Oman
Vòng 13
Sur Club Sur Club
Dhufar Dhufar
Bahla Bahla
Oman Club Oman Club
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 23
Gombe United Gombe United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Copa Sudamericana Copa Sudamericana
Vòng 1
Real Tomayapo Real Tomayapo
Jorge Wilstermann Jorge Wilstermann
Univ Catolica Univ Catolica
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
AD Tarma AD Tarma
Carabobo FC Carabobo FC
Deportivo Metropolitano Deportivo Metropolitano
Deportes Tolima Deportes Tolima
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Israel B League Israel B League
Vòng 13
Hapoel Raanana Hapoel Raanana
Tzeirey Kafr Kana Tzeirey Kafr Kana
Azadegan League Azadegan League
Vòng 22
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
Mes krman Mes krman
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
Chadormalou Ardakan Chadormalou Ardakan
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 19
Detonit Plachkovica Detonit Plachkovica
Pelister Bitola Pelister Bitola
FK Karaorman FK Karaorman
FK Skopje FK Skopje
FK Kozuv FK Kozuv
KF Arsimi KF Arsimi
FK Novaci FK Novaci
FK Teteks Tetovo FK Teteks Tetovo
FK Osogovo FK Osogovo
Pobeda Prilep Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa Kamenica-Sasa
KF Besa Doberdoll KF Besa Doberdoll
Vardar Negotino Vardar Negotino
FK Ohrid 2004 FK Ohrid 2004
Belasica Strumica Belasica Strumica
FK Bashkimi FK Bashkimi
Armenia Division 2 Armenia Division 2
Vòng 18
MIKA Ashtarak MIKA Ashtarak
Gandzasar Kapan Gandzasar Kapan
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 8
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Serra Branca EC Serra Branca EC
Qatar Qatar
Vòng 16
Al Duhail Al Duhail
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Muaidar SC Muaidar SC
Umm Salal Umm Salal
Al Shamal Al Shamal
Wales FAW nam Wales FAW nam
Vòng 18
Prestatyn Town FC Prestatyn Town FC
Mold Alexandra Mold Alexandra
Goytre Utd Goytre Utd
Briton Ferry Athletic Briton Ferry Athletic
Guilsfield Guilsfield
Caersws Caersws
Holywell Holywell
Buckley Town Buckley Town
Algerian Ligue Professionnelle 1 Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 21
JS kabylie JS kabylie
CR Belouizdad CR Belouizdad
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
Second Circle
Herediano Herediano
SV Robinhood SV Robinhood
Philadelphia Union Philadelphia Union
Pachuca Pachuca
Orlando City Orlando City
Tigres UANL Tigres UANL
Georgia Division Georgia Division
Vòng 1
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
FC Metalurgi Rustavi FC Metalurgi Rustavi
Spaeri FC Spaeri FC
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi
Kolkheti 1913 Poti Kolkheti 1913 Poti
Cúp Quốc Gia Đức nữ Cúp Quốc Gia Đức nữ
Quarterfinals
Hoffenheim (nữ) Hoffenheim (nữ)
VfL Wolfsburg (nữ) VfL Wolfsburg (nữ)
Carl Zeiss Jena (nữ) Carl Zeiss Jena (nữ)
Bayern Munchen (nữ) Bayern Munchen (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ) Bayer Leverkusen (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ) SG Essen-Schonebeck (nữ)
Eintracht Frankfurt (nữ) Eintracht Frankfurt (nữ)
FCR 2001 Duisburg (w) FCR 2001 Duisburg (w)
Cúp quốc gia Slovenia Cúp quốc gia Slovenia
Vòng 4
NK Podvinci NK Podvinci
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
SD Videm SD Videm
MNK FC Ljubljana MNK FC Ljubljana
Tunisia Tunisia
Vòng 1
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive de Tunis
Stade tunisien Stade tunisien
Brazil Campeonato Tocantinense Brazil Campeonato Tocantinense
Vòng
Araguaina Araguaina
Bela Vista TO Bela Vista TO
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Nautico (PE) Nautico (PE)
River PI River PI
Nam Phi Premier Soccer League Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 20
Cape Town City Cape Town City
Stellenbosch FC Stellenbosch FC
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows
AmaZulu AmaZulu
Moroka Swallows Moroka Swallows
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 18
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
AI Kahrabaa AI Kahrabaa
Karbalaa Karbalaa
Zakho Zakho
AL Najaf AL Najaf
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Bắc Anh Bắc Anh
Vòng 33
Ashton United Ashton United
Lancaster City Lancaster City
FC United of Manchester FC United of Manchester
Warrington Rylands Warrington Rylands
Atherton Collieries Atherton Collieries
Guiseley Guiseley
Whitby Town Whitby Town
Matlock Town Matlock Town
Hạng 1 Ả rập Xê út Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 24
Al-Baten Al-Baten
AL-Rbeea Jeddah AL-Rbeea Jeddah
Al-Jndal Al-Jndal
Uhud Uhud
Al-Arabi(KSA) Al-Arabi(KSA)
Al Najma(KSA) Al Najma(KSA)
Algerian Ligue Professionnelle 2 Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 16
Olympique Akbou Olympique Akbou
CA Batna CA Batna
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
All Manipur FA All Manipur FA
Assam Assam
Italy C1 Italy C1
Vòng 30
Pro Sesto Pro Sesto
Giana Giana
Alessandria Alessandria
Trento Trento
Asd Pineto Calcio Asd Pineto Calcio
Vis Pesaro Vis Pesaro
Azy based nano Bo Azy based nano Bo
Albinoleffe Albinoleffe
Atalanta U23 Atalanta U23
Lumezzane Lumezzane
ACD Virtus Entella ACD Virtus Entella
Perugia Perugia
Legnago Salus Legnago Salus
Us Pergolettese Us Pergolettese
Pro Patria Pro Patria
Pro Vercelli Pro Vercelli
Ancona Ancona
Fermana Fermana
Carrarese Carrarese
Cesena Cesena
Gubbio Gubbio
Arezzo Arezzo
Mantova Mantova
USD Virtus Verona USD Virtus Verona
Recanatese Recanatese
Pescara Pescara
Hạng 3 Anh Hạng 3 Anh
Vòng 27
Peterborough United Peterborough United
Northampton Town Northampton Town
Barnsley Barnsley
Bolton Wanderers Bolton Wanderers
Cheltenham Town Cheltenham Town
Charlton Athletic Charlton Athletic
English Women's Conference South English Women's Conference South
Vòng 16
Portsmouth (nữ) Portsmouth (nữ)
Plymouth Argyle (nữ) Plymouth Argyle (nữ)
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
Maccabi Netanya Maccabi Netanya
Hapoel Jerusalem Hapoel Jerusalem
Hapoel Haifa Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
Malut United Malut United
England Southern League Central Division England Southern League Central Division
Vòng 21
Stourbridge Stourbridge
Needham Market Needham Market
Alvechurch Alvechurch
Halesowen Town Halesowen Town
Long Eaton Utd Long Eaton Utd
Leamington Leamington
Bắc Anh Hạng nhất Bắc Anh Hạng nhất
Vòng
Sheffield FC Sheffield FC
Grimsby Borough Grimsby Borough
Argentine Division 2 Argentine Division 2
Vòng 5
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
U23 Bồ Đào Nha U23 Bồ Đào Nha
Vòng 9
Estrela FC U23 Estrela FC U23
Estoril U23 Estoril U23
Famalicao U23 Famalicao U23
Sporting Lisbon Sad U23 Sporting Lisbon Sad U23
Vizela U23 Vizela U23
Torreense U23 Torreense U23
Benfica U23 Benfica U23
Gil Vicente U23 Gil Vicente U23
Futsal Spain Division De Honor Futsal Spain Division De Honor
Vòng 22
UD Alzira Futsal UD Alzira Futsal
Noia Portus Apostoli Futsal Noia Portus Apostoli Futsal
Catgas Energia Futsal Catgas Energia Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal Peinsa F.S. Cartagena Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal EiPozo Murcia Turistica Futsal
Vaidepenas Futsal Vaidepenas Futsal
Jaen Paraiso Interior Futsal Jaen Paraiso Interior Futsal
F.C.Barcelona Futsal F.C.Barcelona Futsal
Palma Futsal Palma Futsal
Xota Navarra Futsal Xota Navarra Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
Cordoba Futsal Cordoba Futsal
England Southern Premier League England Southern Premier League
Vòng 26
Plymouth Parkway Plymouth Parkway
Winchester City Winchester City
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
UMF Njardvik UMF Njardvik
Botola Pro 1 Botola Pro 1
Vòng 20
Renaissance Zmamra Renaissance Zmamra
Wydad Casablanca Wydad Casablanca
Hạng 3 Scotland Hạng 3 Scotland
Vòng 18
Bonnyrigg Rose Bonnyrigg Rose
Spartans Spartans
Stranraer Stranraer
Dumbarton Dumbarton
Australia New South Wales League 2 Australia New South Wales League 2
Vòng
Bankstown United FC Bankstown United FC
Fraser Park FC Fraser Park FC
Brazil L Brazil L
Vòng
Humaita AC Humaita AC
Nauas AC Nauas AC
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 15
Talaea EI-Gaish Talaea EI-Gaish
El Daklyeh El Daklyeh
EL Masry EL Masry
Smouha SC Smouha SC
Australia Northern NSW Women’s Premier League Australia Northern NSW Women’s Premier League
Vòng
Charlestown Azzuri (nữ) Charlestown Azzuri (nữ)
Maitland FC (nữ) Maitland FC (nữ)
England Conference South Division England Conference South Division
Vòng 31
Maidstone United Maidstone United
Bath City Bath City
Farnborough Town Farnborough Town
Welling United Welling United
Hampton Richmond Borough Hampton Richmond Borough
Eastbourne Borough Eastbourne Borough
Taunton Town Taunton Town
Slough Town Slough Town
Copa Libertadores U20 Copa Libertadores U20
Group
Colo Colo U20 Colo Colo U20
Boca Juniors U20 Boca Juniors U20
Academia Puerto Cabello U20 Academia Puerto Cabello U20
Always Ready U20 Always Ready U20
VĐQG Bắc Ireland VĐQG Bắc Ireland
Vòng 26
Glenavon Lurgan Glenavon Lurgan
Glentoran FC Glentoran FC
Hạng nhất Scotland Hạng nhất Scotland
Vòng 24
Cove Rangers Cove Rangers
Falkirk Falkirk

Tin thể thao mới nhất