Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022, đâu mới là cái tên đáng được mong chờ nhất?

Chủ Đề: CKTG LMHT 2022

CFO

CFO là đội tuyển tương đối mới lạ với bạn bè quốc tế, tuy nhiên họ vẫn kịp gia nhập đường đua vô địch tại khu vực PCS. Đội hình CFO có Rest – Gemini – Mission & Koala từng nhiều lần tham dự CKTG. Điểm mạnh nhất của CFO không nằm ợ xạ thủ Shunn, bởi đây là tuyển thủ trẻ non yếu về mặt kinh nghiệm, khả năng chuyển hóa vàng thành sát thương của Shunn yếu hàng đấu vòng playoffs vừa qua. Mọi kỳ vọng sẽ được đặt lên vai Mission – người gánh kèo lực nhất trong meta xạ thủ lên ngôi với 34% sát thương toàn đội. Ngoài Mission, độ tay to cũng Rest cũng kinh nghiệm của Koala cũng là điểm tựa mà CFO vịn vào. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 1
CFO - tân vương PCS mùa Hè 2022

C9

Đội hình C9 mang đến CKTG năm nay là 1 đội hình tuy lạ mà quen với Fudge đường trên, Blaber đi rừng, Jensen đường giữa, Berserker xạ thủ và Zven hỗ trợ. Đây là đội hình giàu kinh nghiệm với những Zven & Jensen đã là cây đại thụ của phương tây, nhưng đây không phải là nhân tố chính làm nên thành công cho Cloud9. Nói đến người đã làm thay đổi bộ mặt cửu vân phải gọi tên xạ thủ trẻ Hàn Quốc Berserker, từng thuộc lò đạo tạo T1. Chính họng súng của Berserker đã hủy diệt 100 Thieves trong trận chung kết, và là niềm hi vọng số 1 của Cloud9 tại CKTG năm nay. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 3
Cloud9 - Tân vương LCS mùa Hè 2022

100T 

Đội hình 100T mang đến CKTG năm nay gồm những cái tên quen thuộc, bao gồm bộ đôi đường trên – hỗ trợ Hàn Quốc Ssumday – huhi, đi rừng Closer, đường giữa Abbedagge và xạ thủ FBI. Sát thương chủ lực của 100 tên cướp là đường giữa và xạ thủ, khi cả 2 thay phiên nhau gánh kèo trong mọi trận đấu. Bên cạnh đó kĩ năng của 2 nhân tố người Hàn kỳ cựu và sự năng động của Closer bổ trợ cho lối chơi chung toàn đội. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 4
100T rơi vào bảng đấu khó tại CKTG năm nay

RGE 

Đội hình Rouge mang đến Hoa Kỳ bao gồm đường trên Odoamne, đi rừng Malrang, đường giữa Larssen, xạ thủ Comp và hỗ trợ Trymbi. 2 nhân tố đáng chú ý nhất của Rouge bao gồm Malrang & Comp. Với Malrang, sau thời gian dài dự bị cho Canyon anh đã chọn rời đi để tìm kiếm cơ hội thi đấu, tại đây Malrang chứng tỏ Hàn Quốc không phải Hàn thải, Malrang chơi trên cơ mọi jungle LEC qua đó giành danh hiệu MVP Finals. Đây hứa hẹn là cái tên sẽ gây khó dễ cho Levi ở lần chạm trán tới. Bên cạnh đó, xạ thủ Comp cũng là nhân tố phải dè chừng, xạ thủ RGE đã ghi cú Pentakill ngay trong trận chung kết, và anh cũng không nằm xuống bất kỳ lần nào trong cuộc đối đầu gần nhất với G2. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 5
RGE - Tân vương LEC mùa Hè 2022

G2 

Đội hình G2 so với MSI 2022 không có gì khác biệt; Caps – Flakked – BrokenBlade vẫn là 3 mũi nhọn của đội tuyển. Dù vậy Flakked & BrokenBlade không thực sự tỏa sáng, thành công của G2 vẫn dựa trên sự thăng hoa của bộ đôi Caps – Jankos là chính. G2 sẽ ra quân ở bảng B, đối đầu Jindong & Damwon; đây hứa hẹn là kèo thư hùng căng não bởi JDG đang là ông vua Trung Quốc, còn Damwon là đối thủ nhiều duyên nợ với G2 ở những kỳ CKTG gần đây.

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 6
G2 Esports - Á quân LEC mùa Hè 2022

GAM

Đội hình GAM đồng đều và toàn diện; họ có Chiến Thần Kiaya đường trên – người chơi tốt nhất của GAM tại CKTG 2019. Tuy nhiên, thành bại của GAM đều phụ thuộc vào người đội trưởng Levi, trong 1 ngày Levi chói sáng GAM chăng ngại bất kỳ đối thủ nào, nhưng nếu Levi tắt điện, những Kati – Style rất khó để bù đắp trở lại. Ngoài ra, GAM còn có Bie – người chơi hỗ trợ tài năng bậc nhất VCS 1 vài năm trở lại đây. 

Theo thông tin bên lề, GAM được train team với các đội top đầu LPL, thậm chí Style & Bie duo kill thắng cả JackeyLove & Mark, đó là tín hiệu đáng mừng cho chúng ta. Mục tiêu của GAM là lần đầu tiên vượt qua vòng bảng CKTG, nhưng để làm điều đó quả thực không dễ bởi Top Esports – Rouge không phải là đối thủ dễ xơi, nhất là khi DRX cũng đã điền tên mình vào bảng đấu này.

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 7
GAM Esports - nhà vua VCS mùa Hè 2022

DK

DK hiện tại chỉ duy nhất vị trí Nuguri là ổn định, nhưng anh lại không nhận được sự tin tưởng của HLV Daeny, bởi Daeny cho rằng lối chơi của cựu vương thế giới đang không phù hợp với đội tuyển. Bằng chứng là anh liên tục cho Burdol chơi ở vòng playoffs; sự xuất hiện của Burdol cũng tỷ lệ nghịch với tỷ lệ thắng của DK, đó là lý do mà các fan đang lo lắng.

Ngoài ra, Damwon bất ổn ở tất cả các vị trí còn lại, Canyon đánh mất bản lĩnh hủy diệt từ giai đoạn mùa xuân về trước, ShowMaker đang đi tìm lại ánh hào quang đã mất, trong khi deokdam – Kellin cũng chẳng còn là chính mình như thời khoác áo Nongshim. Vấn đề cuối cùng cũng là cốt lõi của DK chính ở thuyền trưởng Daeny, anh không chỉ thay người khó hiểu mà còn theo đuổi những chiến thuật kém hiệu quả, nếu không kịp thời thay đổi thì đó chính là rào cản ngăn Damwon có lần đầu tiên không vượt qua vòng bảng CKTG.

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 8
DK - Á quân CKTG 2021

EDG 

Đội hình EDG mang đến CKTG năm nay được giữ nguyên so với thời điểm họ đăng quang 1 năm trước đó. Sức mạnh tổng thể vẫn đến từ Scout & Viper – 2 nhân tố mang quốc tịch Hàn Quốc. Đặc biệt, trong meta xạ thủ được ưu tiên như hiện tại; Thần Tiễn chính là chổ dựa vững chắc, bởi sau lừng anh là người chơi kỳ cựu Meiko. Sự khác biệt duy nhất của EDG đó chính là ở vị trí đi rừng, khi mà giai đoạn gần đây, phong độ của JunJia đang không được tốt; thời điểm jungle người Đài tỏ ra không hiệu quả, thì đó là thời điểm để JieJie lên tiếng. Dù đã không còn là hạt giống số 1 Đại Lục, nhưng sức mạnh của EDG vẫn rất đáng gườm, hứa hẹn có thể làm nên chuyện tại mùa giải năm nay. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 9
Đội hình vô địch CKTG 2021 được giữ nguyên

TES 

Dù chỉ là hạt giống số 2 LPL, nhưng TES là 1 trong những ứng cử viên nặng ký nhất cho danh hiệu vô địch. Họ mang đến Hoa Kỳ đội hình đầy danh vọng với hàng loạt hảo thủ. Bất ổn lớn nhất của TES đó chính là việc Wayward đã không ra sân từ đầu trong trận chung kết, thay vào đó là kẻ từng gây hiềm khích với Faker – Qingtian. 

Ngoài đường trên, các vị trí còn lại của TES đều đủ sức tin cậy; bộ đôi Tian – Knight ở đẳng cấp thế giới, trong khi JackeyLove chẳng ngán ngại ai ở vị trí xạ thủ. Riêng về bộ đôi đường dưới của TES, họ làm mọi thứ đều ở mức hoàn hảo; nhưng cựu xạ thủ IG thường xuyên sai lầm, dâng hiến mọi lợi thế cho đối phương, như cái cách mà anh đã làm tại trận chung kết.

Đây cũng là cơ hội để vua về nhì mới nổi Tian - JackeyLove tìm lại hương vị chiếc Cup CKTG, và thần đồng 1 thời knight sẽ tìm được danh hiệu cho riêng bản thân. Thử thách đầu tiên của TES ở vòng bảng không quá nặng ký khi họ chỉ gặp đội tuyển bị đánh giá thấp là GAM. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 10
Top Esports - Á quân LPL mùa Hè 2022

JDG 

Đội hình Jindong năm nay vô cùng mạnh mẽ, bởi 369 đang chứng tỏ anh là đường trên số 1 giải đấu. Liên tục sử dụng các chất tướng có tác động lớn đến giao tranh, 369 khiến tuyến sau mọi đối thủ phải đau đầu ngán ngẫm. Người bạn thân của knight – Yagao cũng đang có 1 trong những mùa giải chín muồi nhất sự nghiệp; khi anh cùng Kanavi áp đảo mọi đối thủ khác trong kèo đấu 2vs2.

Thế nhưng nổi bật nhất chắc chắn là Hope & Missing, cả 2 đã làm quá tốt trong meta gọi tên xạ thủ. Dù gia nhập đường đua LPL không lâu, nhưng độ tay to của Hope đã được kiểm chứng, Zeri của anh ở playoffs là không gì có thể ngăn cản, nhưng bể tướng của Hope đâu chỉ có Tia Chớp Thành Zaun. Hơn thế, sau lưng Hope luôn luôn có sự bảo kê che chở của Missing, đó đều là những cơ sở mà các fan JDG vịn vào, để tin rằng họ sẽ lên ngôi vô địch tại giải đấu năm nay. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 11
JDG - Tân vương LPL mùa Hè 2022

T1 

Ở meta mà những đội tuyển bay cao đều cần 1 xạ thủ giỏi, thì T1 đi ngược hoàn toàn những điều đó. Gumayusi không nằm trong cả 3 đội hình tiêu biểu LCK Hè này, anh cũng chẳng bắn được ai dù được dồn tại nguyên hết mức có thể ở chung kết. Nhưng T1 đâu chỉ có vấn đề ở Guma, ngay cả thần rừng Oner cũng đang cho thấy sự chững lại của bản thân, nhất là màn trình diễn nghèo nàn trước Peanut. 

Điểm sáng hiếm hoi đó chính là thần sấm Zeus, khi tài năng 2k4 vẫn đang chơi cực tốt và được giới chuyên môn đánh giá là đường trên số 1 thế giới. Với sự chuyển dịch meta tại CKTG, hi vọng mọi thứ sẽ ủng hộ cho T1, bởi Guma đang khá tệ so với các đội top đầu. Ngoài ra, thông tin Bengi trở thành HLV trưởng càng làm cho T1 con thêm phần yên tâm, bởi chắc chắn cánh tay phải của chúa sẽ dễ dàng tìm được tiếng nói chung với Faker hơn so với Polt. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 12
T1 cần làm rất nhiều thứ tại CKTG 2022

GEN 

GenG không phải toàn diện, nhưng Doran đủ sức làm nền cho các thành viên còn lại, Ruler – Chovy là 2 carry cực kỳ uy tín, trong khi đó Peanut đang tìm lại chính mình ở những ngày đỉnh cao nhất. Bên cạnh dàn tuyển thủ chất lượng, GenG có sự phục vụ của HLV Score – người khai phá những tố chất tiềm ẩn trong các thành viên GenG, biến đó trở thành sức mạnh tối thượng.

GenG sẽ chỉ gặp khó nếu meta chuyển dịch sang top laner carry, nhưng nếu điều đó xảy ra, hầu hết các đội đều sẽ rối loạn hơn cả GenG. 18 chức Á quân trong đội hình đã chuyển hóa thành chiếc Cup vô địch; 4 vị vua về nhì vĩ đại đã có DNA vô địch của Peanut phù trợ để đăng quang, và khi đến với CKTG, tất cả các thành viên đều đang dựa vào DNA vô địch của Thước Kẻ. 

Với sức mạnh như hiện tại, GenG đang phải gánh vác trọng trách mang vinh quang về lại LCK sau 1 năm đánh mất, vậy nên nếu GenG không thể vô địch, thì mọi công sức đóng góp của họ đều bị coi là thất bại. 

Nhận định sức mạnh 12 đội tuyển góp mặt tại vòng bảng CKTG 2022 - Ảnh 13
Niềm hy vọng số 1 của LCK tại CKTG 2022
TIN LIÊN QUAN

Update CKTG 2022: EG 3-0 MAD, cuộc dạo chơi nhàn rỗi của Seed 3 NA

Update CKTG 2022: EG 3-0 MAD, cuộc dạo chơi nhàn rỗi của Seed 3 NA. Những tưởng loạt Bo5 cân tài cân sức sẽ kéo đến ván 5 căng thẳng, nhưng EG đã nói không với điều đó.

Update CKTG 2022: RNG 3-1 DFM

Update CKTG 2022: RNG 3-1 DFM. Bất chấp đại diện Nhật Bản đã có ván thắng thuyết phục, RNG vẫn bình tĩnh và hủy diệt đối thủ trong 3 ván tiếp theo.

Bảng đấu CKTG 2022 Vòng bảng chốt sổ

Bảng đấu CKTG 2022 Vòng bảng chốt sổ; 4 cái tên bước lên từ vòng khởi động đã được phân chia vào 4 bảng đấu mà không cần phải trải qua bốc thăm, vậy chi tiết ra sao?

Lịch thi đấu CKTG 2022 LMHT Vòng bảng mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu CKTG 2022 LMHT Vòng bảng hôm nay. 4 cái tên đi lên từ vòng khởi động đã được xác định, điều đó giúp lịch thi đấu được cập nhật 1 cách hoàn chỉnh.

Lịch thi đấu của GAM tại CKTG 2022

Lịch thi đấu của GAM tại CKTG 2022. GAM sẽ bắt đầu ra quân từ ngày 09/10 gặp Top Esports trong khuôn khổ bảng C vòng bảng CKTG 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Deft và Doinb đấu khẩu cực căng về tình hình chuyển nhượng

Deft và Doinb đấu khẩu cực căng về tình hình chuyển nhượng. 2 ngôi sao đã làm cho LCK & LPL 1 phen dậy sóng.

GAM chia tay Elio chỉ sau 1 mùa VCS

GAM chia tay Elio chỉ sau 1 mùa VCS. Nhà vô địch VCS bắt đầu thay đổi đội hình cho mùa giải 2023.

Cổ động viên Hàn chỉ trích Deft vì rời DRX sau khi vô địch CKTG 2022

Cổ động viên Hàn chỉ trích Deft vì rời DRX sau khi vô địch CKTG 2022. Trung Quốc đứng ra bênh vực tuyển thủ vô địch thế giới.

Knight chia tay TES sau 4 năm gắn bó

Knight chia tay TES sau 4 năm gắn bó. Á quân LPL cần bổ sung gấp người chơi đường giữa.

Life và Clid gia nhập HLE, hoàn thành bộ khung tham dự LCK 2023

Life & Clid gia nhập HLE, hoàn thành bộ khung tham dự LCK 2023 - Lehends cập bến KT

Evil Geniuses hoàn thiện đội hình LCS 2023 với cựu sao KT Rolster và FBI

Evil Geniuses hoàn thiện đội hình LCS 2023 với cựu sao KT Rolster & FBI. EG 2023 là phiên bản giao thoa giữa kinh nghiệm và sức trẻ.

HLV Ssong chật vật tìm bến đỗ mới dù vừa vô địch CKTG 2022 cùng DRX

HLV Ssong chật vật tìm bến đỗ mới dù vừa vô địch CKTG 2022 cùng DRX, Ssong cũng là người ra đi cùng với dàn tuyển thủ trong đội hình chính của Rồng Xanh.

Beyond Gaming chia tay đội hình sau thất bại tại CKTG 2022

Beyond Gaming chia tay đội hình sau thất bại tại CKTG 2022. Trước đó PSG Talon cũng đã thay máu tất cả dàn tuyển thủ vì không thể đoạt vé đến Bắc Mỹ.

Yasuo và Teemo lọt top những vị tướng khiến Riot đau đầu tìm cách sửa lỗi nhiều nhất

Yasuo và Teemo lọt top những vị tướng khiến Riot đau đầu tìm cách sửa lỗi nhiều nhất, lần này không còn là Viego nữa nhé!

Gumayusi tiết lộ T1 đã hủy diệt đến mức JDG không dám đấu tập tại CKTG 2022

Gumayusi tiết lộ T1 đã hủy diệt đến mức JDG không dám đấu tập tại CKTG 2022. Đường dưới Á quân thế giới quá vượt trội so với nhà vua LPL

World Cup
Vòng bảng
Nhật Bản
17:00
Costa Rica
Bỉ
20:00
Morocco
Croatia
22:59
Canada
Tây Ban Nha
02:00
Đức
Cúp Quốc Gia Việt Nam
finals
Hà Nội FC
17:00
Bình Định
Cúp FA
Vòng 2
Ebbsfleet United
19:30
Fleetwood Town
Bristol Rovers
21:00
Boreham Wood
Burton Albion
21:00
Chippenham Town
Newport County
22:15
Derby County
Ipswich Town
00:00
Buxton FC
Giao Hữu ĐTQG
Germany U18
16:00
United Arab Emirates U18
Colombia U20
22:59
Ecuador U20
Israel U18
22:59
Czech Republic U18
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 18
Lausanne Sports
22:30
Aarau
Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
Vòng bảng
Benfica
03:45
Penafiel
Portimonense
18:00
SC Covilha
Gil Vicente
22:00
Nacional da Madeira
Moreirense
00:00
Estrela da Amadora
Boavista FC
03:45
Vilafranquense
VĐQG Slovakia
Vòng 17
MFK Ruzomberok
21:30
Zlate Moravce
Serie B Italia
Vòng 14
Reggina
18:30
Benevento
Perugia
21:00
Genoa
Como
21:00
Bari
Cittadella
21:00
Cosenza Calcio 1914
Brescia
21:00
Spal
Frosinone
21:00
Cagliari
SudTirol
21:00
Ascoli
Palermo
00:00
Venezia
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 17
Las Palmas
04:00
Tenerife
Burgos CF
20:00
Zaragoza
Leganes
22:00
Granada CF
CD Lugo
22:15
Levante
FC Cartagena
00:00
Eibar
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Pendikspor
17:30
Eyupspor
Keciorengucu
17:30
Samsunspor
Erzurum BB
20:00
Bandirmaspor
Goztepe
22:59
Altay Spor Kulubu
Hạng 2 Romania
Vòng 15
Ripensia Timisoara
19:00
FC Otelul Galati
CSA Steaua Bucuresti
00:00
FC Brasov
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 4
Iraklis Larisas
17:45
Diagoras
Thesprotos
20:00
Veria FC
Kissamikos
20:00
Kalamata AO
Panahaiki-2005
20:00
Apollon Smirnis
Almopos Arideas
20:00
Makedonikos
Irodotos
20:00
Egaleo Athens
Niki Volou
20:00
Apollon Kalamarias
Hạng 2 Slovenia
Vòng 18
NK Brinje Grosuplje
19:30
MNK FC Ljubljana
Bistrica
19:30
NK Bilje
Tanzania Ligue 1
Vòng 14
Polisi Tanzania FC
20:00
Simba Sports Club
Azam
22:59
Coastal Union
England Continental Cup
Vòng bảng
London City Lionesses (nữ)
19:00
Brighton H.A. (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
21:00
Coventry (nữ)
Manchester City (nữ)
21:00
Sunderland (nữ)
Charlton (nữ)
21:00
Bristol Academy (nữ)
CrystalPalace (nữ)
21:00
Lewes (nữ)
Liverpool (nữ)
21:00
Blackburn Rovers (nữ)
Southampton (nữ)
21:00
Reading (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Birmingham (nữ)
Aston Villa (nữ)
01:00
Durham Wildcats LFC (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 16
Erzincanspor
18:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor
Bayburt Ozel Idare
18:00
Erokspor
Duzcespor
18:00
Corum Belediyespor
Fethiyespor
18:00
Pazarspor
Erzin Belediyespor
18:00
Serik Belediyespor
Kirklarelispor
18:00
Kastamonuspor
Inegolspor
18:00
Amedspor
Hekimoglu Trabzon
18:00
Balikesirspor
Ispartaspor
18:00
Afjet Afyonspor
S.Urfaspor
18:00
Nazillispor
Tarsus Idman Yurdu
18:00
Osmanlispor FC
Belediye Vanspor
18:00
Sariyer
Zonguldak
18:00
Bukaspor
Adiyamanspor
18:00
Usakspor
Diyarbakirspor
18:00
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
Kazincbarcika
19:00
MTK Hungaria
Nyiregyhaza
19:00
Csakvari TK
Bodajk FC Siofok
19:00
MTE Mosonmagyarovar
SOROKSAR
19:00
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
21:00
Diosgyor VTK
Szombathelyi Haladas
21:00
Kozarmisleny SE
Pecsi MFC
21:00
Szentlorinc SE
Duna-Tisza
21:00
Bekescsaba
FC Ajka
21:00
Dorogi FC
Argentina Torneo B
San Lorenzo Ullum
03:00
Sportivo Villa Quebrada
Ferroviario Corrientes
03:00
Defensores Puerto Vilelas
CA Defensores Ribera
03:00
Deportivo Patagones
Colon Chivilcoy
03:00
Defensores Salto
Resistencia Central
03:00
Chacra 8 FC
CDYF Las Mandarinas
03:00
Unidos de Olmos
EFI Juniors
03:00
San Martin Mendoza
Social Atletico Television
03:00
Huracan de Chivilcoy
Ciudad de Nieva
03:00
La Merced Salta
Coronel Aguirre
03:00
Ferrocarril del Estado
Sportivo Baradero
03:00
Regatas de San Nicolas
Bella Vista BB
03:00
Independiente San Cayetano
CA Penaflor
03:15
Union Villa Krause
Argentino Mendoza
03:30
Sportivo Pedal
La Mona 44
03:30
Belgrano-General Mosconi
Deportivo Colon CC
04:00
General Paz Junlors
Club Arsenal de Viale
04:00
Ben Hur Rafaela
Argentina Quilmes Rafaela
04:00
Atletico San Jorge
Sportivo Atenas
04:30
Alumni Villa Maria
San Lorenzo Alem
04:30
San Antonio Belen
CA 9 de Julio Rafaela
05:00
Nautico El Quilla
La Emilia
05:00
Defensores La Esperanza
Racing Eduardo Castex
05:00
Deportivo Mac Allister
Club Atletico Uruguay
05:30
San Lorenzo-Villa Adela
Rwanda
Vòng
Rwamagana City
20:00
Espoir FC
Kiyovu FC
20:00
Gasogi Utd
Musanze FC
20:00
Rayon Sports FC
Mukura
20:00
APR FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 14
Catalca Spor
17:00
Kelkit Belediye Hurriyet
Kepez Belediyespor
18:00
Tepecik Bld
Bayrampasa
18:00
Ofspor
Elazigspor
18:00
Yeni Altindag BS
Nigde Belediyespor
18:00
Erbaaspor S
Bulvarspor
18:00
Kestel
Celspor
18:00
Eskisehirspor
Ergene Velimese
18:00
Elazig Belediyespor
Kutahyaspor
18:00
Karaman Belediyesi Spor
Eynesil
18:00
Kahramanmarasspor
Nevsehirspor Genclik
18:00
Sile Yildizspor
Yeni Amasya Spor
18:00
EdirnesporGenclik
Yeni Orduspor
18:00
Karsiyaka
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
18:00
Sapanca Genclikspor
Aksarayspor
18:00
Arguvan
Gumushanespor
18:00
76 Igdir Belediye spor
Bergama Belediyespor
18:00
Osmaniyespor
Turk Metal Kirikkale
18:00
Turgutluspor
Halide Edip Adivarspor
18:00
Musspor
Kusadasispor
18:00
Orduspor
Cankaya FK
18:00
Efeler 09
Agri 1970 Spor
18:00
Yomraspor
Fatsa Belediyespor
18:00
Yldrm Belediyesispor
Dai Lin Jissbon
18:00
Anadolu Selcukluspor
Artvin Hopaspor
18:00
Akhisar Bld.Geng
Ayvalikgucu Belediyespor
18:00
Darica Genclerbirligi
Botswana Premier League
Vòng
Nico United
19:00
Mogoditshane Fighters
Egyptian Scores Cup
Quarterfinals
Pyramids FC
21:00
NBE SC
NBE SC
22:00
Pyramids FC
EL Ahly
22:59
El Mokawloon El Arab
Buigarian Cup
Vòng 1
Marek Dupnitza
17:30
Lokomotiv Plovdiv
Litex Lovech
18:30
Cherno More Varna
Portugal Liga 3
Vòng 10
Vitoria Guimaraes B
18:00
Vilaverdense
Real Sport Clube
22:00
Alverca
Uniao Leiria
00:00
FC Caldas
CF Os Belenenses
02:00
Vitoria Setubal
Portugal Campeonato Nacional
SC Angrense
18:00
Imortal
Salgueiros
22:00
Camacha
Sintrense
22:00
Sertanense FC
Vilar de Perdizes
22:00
GD Braganca
Gondomar
22:00
Machico
Rebordosa
22:00
Valadares Gaia FC
Rio Maior
22:00
SU 1 Dezembro
Benfica C.Branco
22:00
Mortagua
Merelinense
22:00
Amarante
Maritimo B
22:00
Beira Mar
Rabo Peixe
22:00
Praiense
Guarda Desportiva
22:00
AD Castro Daire
Vianense
22:00
Pevidem SC
Atletico Clube Purtugal
22:00
Esp. Lagos
Coruchense
22:00
Alcains
Lusitania
22:00
Leca
FC Ferreiras
22:00
Lusitano Evora
Marr Tino
22:00
Brito SC
Tirsense
22:00
Dumiense
Pero pinheiro
22:00
Loures
UD Santarem
22:00
Uniao Da Serra
Resende-RJ
22:00
FC Alpendorada
Fabril Barreiro
22:00
Vasco da Gama(POR)
Arronches e Benfica
22:00
Marinhense
Olhanense SC
22:00
Oriental Dragon
Moncao
22:00
Sal gadacz
Vila Mea
22:00
Maria da Fonte
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 5
Aguilas Doradas
06:00
Deportivo Pasto
Dep.Independiente Medellin
08:05
America de Cali
Millonarios
06:00
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Pereira
08:05
Independiente Santa Fe
Bhutan Thimphu League
Vòng
Paro Rinpung FC
16:00
RTC FC
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 13
Sundby BK (nữ)
19:00
Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ)
21:00
Fortuna Hjorring (nữ)
HB Koge (nữ)
21:00
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Malta Premier League
Vòng 11
Zebbug Rangers
17:00
Hamrun Spartans
Kenya Super League
Vòng 2
Wazito FC
18:00
FC Talanta
Kariobangi Sharks
18:00
Ulinzi Stars Nakuru
Tusker
19:00
Nairobi Star City
KCB SC
20:15
Kakamega Homeboyz
Chile Primera Division Women
Vòng
Universidad de Chile (nữ)
21:00
Universidad de Concepcion (nữ)
Latvian Higher League
Vòng
Grobina
18:00
Metta/LU Riga
Hạng 2 Senegal
Vòng
ASC Wally Daan
23:30
HLM
Ajel De Rusfique
23:30
Amitie FC
Toure Kunda Footpro
00:00
Keur Madior
Chile Primera D
Vòng
Linares Unido
03:00
CD Provincial Ranco
Italy Serie B Women
Vòng
Lazio (nữ)
20:30
Cittadella (nữ)
Genoa (nữ)
20:30
ACF Clarentia Trento (nữ)
Brescia (nữ)
20:30
Chievo (nữ)
Ravenna (nữ)
20:30
Apulia Trani (nữ)
Ternana W
20:30
Tavagnacco (nữ)
San Marino College (nữ)
20:30
Cesena (nữ)
AGSM Verona (nữ)
20:30
Napoli (nữ)
Vô địch Quốc gia Togo
Vòng
Kakadl FC
22:00
ASKO Kara
Kenya Super League
Vòng
Coastal Heroes
17:00
Mombasa Elite
Kibera Black Stars
19:00
Silibwet Leons FC
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 22
Guastatoya
00:00
Antigua GFC
Santa Lucia Cotzumalguapa
00:00
Coban Imperial
Deportivo Mixco
00:00
CD Puerto de Iztapa
Deportivo Xinabajul
00:00
CSD Municipal
C.S.D. Comunicaciones
00:00
Malacateco
Xelaju MC
00:00
CD Achuapa
Cyprus 1 Division
Vòng 12
APOEL Nicosia
22:00
Omonia Nicosia FC
AEL Limassol
00:00
Anorthosis Famagusta FC
Burkina Faso League
Vòng
Etoile Filante Ouagadougou
22:30
Royal FC
Tajikistan
Vòng 5
CSKA Pamir Dushanbe
16:00
FC Istiklol Dushanbe
Khujand
16:00
FC Khatlon
Romania Liga 1 Women
Vòng
Universitatea Galati (nữ)
17:00
Piros Security (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
18:00
Vasas Odorhei (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng 13
UNA Strassen
21:00
Mondercange
Victoria Rosport
21:00
Swift Hesperange
Progres Niedercorn
21:00
Fola Esch
Racing Union Luxemburg
21:00
CS Petange
FC Wiltz 71
21:30
US Mondorf-les-Bains
Hostert
22:00
Etzella Ettelbruck
UN Kaerjeng 97
22:00
F91 Dudelange
Spain Primera Division RFEF
Vòng 13
Baleares
18:00
CF Intercity
CF La Nucia
18:00
Eldense
AD Ceuta
18:00
Pontevedra
CF Talavera de la Reina
18:00
Real Balompedica Linense
CD Linares Deportivo
18:00
Real Madrid Castilla
Real Union Irun
18:00
Gimnastic Tarragona
UD Logrones
18:00
SD Amorebieta
Algeciras
18:00
UD San Sebastian Reyes
UE Cornella
22:00
Real Sociedad B
Osasuna B
22:59
Athletic Bilbao B
Racing de Ferrol
22:59
Merida AD
Fuenlabrada
22:59
Deportivo La Coruna
AD Ceuta
00:00
Pontevedra
Racing de Ferrol
00:00
Merida AD
Fuenlabrada
00:00
Deportivo La Coruna
CF Internacional De Madrid
00:00
Real Balompedica Linense
Cultural Leonesa
00:00
Unionistas de Salamanca
CD Linares Deportivo
00:00
Real Madrid Castilla
CF Rayo Majadahonda
00:00
AD Alcorcon
C.D. San Fernando Isleno
00:00
Celta vigo b
Algeciras
00:00
UD San Sebastian Reyes
Badajoz
00:00
Cordoba
Spanish Bizkaia-Tercera Division
La Union CF
17:00
Murcia B
Torrejon CF
17:30
CU Collado Villalba
Portmany
17:30
Constancia
SD Huesca II
17:30
CF Calamocha
Portugalete
17:30
CD Basconia
CD Robres
17:45
SD Ejea
Grama
17:45
UE Sants
Aurrera de Vitoria
18:00
CD Touring
UD Levante B
18:00
CD Roda
Malaga B
18:00
UD Marbella
Tenerife B
18:00
UD Tamaraceite
CD Cuarte Industrial
18:00
CF Illueca
UP Plasencia
18:00
Olivenza FC
Racing Rioja B
18:00
CA River Ebro
Arroyo Club Polideportivo
18:00
Ted Contois Feng
CD Varea
18:00
Comillas
CF Montanesa
18:00
LHospitalet
CD Huetor Vega
18:00
Maracena
Ayamonte CF
18:00
Coria CF
CyDL Jupiter Leones
18:00
Almazan
Conil CF
18:00
Atletico Espeleno
CD Rota
18:00
CD Pozoblanco
CD Covadonga
18:00
Caudal
Pobla De Mafumet CF
18:00
CF Peralada
Atletico Arteixo
18:00
Deportivo La Coruna B
Sporting de Gijon B
18:00
Real Titanico Laviana
FC Vilafranca
18:00
CP San Cristobal
Gran Pena
18:00
CD Estradense
CD Llanes
18:00
Luarca CF
Las Rozas
18:00
Flat Earth FC
Viveiro CF
18:00
CSD Arzua
CD Azuqueca
18:00
Quintanar Del Rey
CD Praviano
18:00
CD Lealtad
RSD Alcala Henares
18:00
Getafe B
EG El Palmar
18:00
CD Bullense
UB Conquense
18:00
Toledo
Valdesoto
18:00
CD Tuilla
Ursaria
18:00
CF Pozuelo Alarcon
Lorca Deportiva FC
18:00
Caravaca CF
CP Villarrobledo
18:00
CD Tarancon
Castellon B
18:00
Jove Espanol
Almeria B
18:00
Real Jaen CF
CF Platges De Calvia
18:00
Llosetense
CD Binefar
18:15
CD Caspe
CD Azuaga
18:15
SP Villafranca
Silva SD
18:15
Arosa SC
Villarreal C
18:30
Athletic Torrellano
UC La Estrella
18:30
Atletico Pueblonuevo
CF Trujillo
18:30
Jerez
CE Europa
18:30
Sant Andreu
Girona B
18:30
CF Badalona B
Aviles Stadium CF
18:30
UC Ceares
Marino
19:00
Panaderia Pulido
La Quadra
19:00
CD Union Sur Yaiza
Lanzarote
19:00
CD Santa Ursula
Las Palmas Atletico
19:00
Arucas CF
CD Mensajero
19:00
UD Ibarra
Calahorra B
21:30
Tudelano
CD Mirandes B
21:30
UD Santa Marta
CD Colunga
21:45
UD Llanera
CD Anguiano
21:45
CD Berceo
Pena Sport
22:00
Avance Ezcabarte
Patacona
22:00
Acero
Barbastro
22:00
CD Carinena
Epila CF
22:00
AD Almudevar
CD Becerril
22:00
Ponferradina B
CD La Almunia
22:00
Tamar Ritter
Numancia B
22:00
Arandina
Casalarreina
22:00
Yague CF
CF Salmantino
22:00
Atletico Astorga
CD Don Alvaro
22:00
CD Calamonte
CD Cantolagua
22:00
Lagunak
CD Utrillas
22:15
CA Monzon
Tuoer De Cilliers
22:15
Unami CP
At. Pulpileno
22:30
UCAM Murcia CF B
Tomelloso
22:30
CF Talavera B
Azkoyen
22:30
UDC Txantrea KKE
CD Torrijos
22:30
Manchego Ciudad
SD Gama
22:30
AD Siete Villas
UD Rayo Ibense
22:30
Elche CF Ilicitano
Bollullos CF
22:30
Puente Genil
AD Cartaya
22:30
Xerez Deportivo
CD Naval
22:30
CF Vimenor
CA Bembibre
22:30
Real Avila CF
UD Ourense
22:30
CD Barco
CD Galapagar
22:30
Real Aranjuez CF
CD Paracuellos Antamira
22:59
CD Canillas
Aguilas CF
22:59
Deportiva Minera
CD Padura
22:59
Barakaldo CF
La Solana
22:59
CD Marchamalo
CS Puertollano
22:59
CD Illescas
UD Somozas
22:59
Racing Villalbes
CD Torreperogil
22:59
UD Torre del Mar
Gandia
22:59
Silla CF
Lucena CF
22:59
Sevilla C
CD Agoncillo
22:59
CDFC La Calzada
SD Textil Escudo
22:59
CD Guarnizo
Moralo CP
22:59
CD Miajadas
Naxara
22:59
Vianes
Club Deportivo Tropezon
22:59
SD Revilla
CD Choco
22:59
Paiosaco
Santanyi
23:30
UD Collerense
Torredonjimeno
23:30
CD El Palo
Arenas Armilla
23:30
Motril
RSC International
00:00
Mostoles
UE Vilassar de Mar
00:00
UE Castelldefels
CA Antoniano
00:45
Cordoba B
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 6
Muratpasa (nữ)
16:00
Amedspor (nữ)
Trabzonspor (nữ)
16:00
Konak BEL. (nữ)
Fatih Karagumruk (nữ)
16:00
Dudulluspor (nữ)
Galatasaray SK (nữ)
16:00
Adana Idmanyurduspor (nữ)
KDZ Ereglispor (nữ)
16:00
Fatih Vatan Spor (nữ)
ALG Spor (nữ)
18:00
Hakkarigucu SK (nữ)
Hatayspor (nữ)
18:00
Besiktas (nữ)
Australia W-League
Vòng 2
Perth Glory (nữ)
15:00
Adelaide United (nữ)
Liberia First Division
Vòng
Muscat FC
22:30
Watanga FC
CRC C
Vòng 2
AD Guanacasteca
04:00
Alajuelense
Santa Ana
08:00
Herediano
AD Grecia
04:00
AD Sarchi
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 12
Real Betis B
17:30
CD Utrera
Real Zaragoza B
17:30
Atletico Saguntino
Hercules
18:00
Lleida
Ibiza Islas Pitiusas
18:00
Terrassa
CD Montijo
18:00
CD Artistico Navalcarnero
Mallorca B
18:00
CE Manresa
AD Union Adarve
18:00
Suokuaili Moss
AE Prat
18:00
SCR Pena Deportiva
CD Estebona
18:00
Cacereno
Atletico de Madrid B
18:00
CD Diocesano
FC Cartagena B
18:00
Velez CF
Racing B
18:00
Real Valladol B
CF Badalona
18:00
Formentera
Mar Menor
18:00
Xerez Deportivo FC
CD Coria
18:00
UD Melilla
Don Benito
18:00
CD Atletico Paso
Atletico Sanluqueno
18:30
CD San Roque de Lepe
Alaves B
21:00
Alfaro
Recreativo Huelva
22:30
Sevilla Atletico
Brea
22:30
CD Tudelano
Teruel
22:30
CD Ebro
Zamora CF
22:59
coruxo FC
Arenas Club de Getxo
22:59
SD Beasain
CD Arnedo
22:59
Sestao
Compostela
22:59
Real Aviles
SD Gernika
22:59
UD Logrones B
Antequera CF
22:59
UCAM Murcia
Union Langreo
22:59
Bergantinos CF
Marino luanco
22:59
CD Cristo Atletico
G. Segoviana
22:59
Villanovense
Ejido
22:59
Atletico Mancha real
Cerdanyola del Valles
22:59
Alcorcon B
CD Guadalajara
00:00
Leganes B
CD Coria
00:00
UD Melilla
CD Montijo
00:00
CD Artistico Navalcarnero
CF Talavera de la Reina
00:00
Alcorcon B
AD Union Adarve
00:00
Suokuaili Moss
Don Benito
00:00
CD Atletico Paso
CD Estebona
00:00
Cacereno
G. Segoviana
00:00
Villanovense
CD Guadalajara
00:00
Leganes B
Atletico de Madrid B
00:00
CD Diocesano
CD Montijo
00:00
CD Artistico Navalcarnero
CD Coria
00:00
UD Melilla
AD Union Adarve
00:00
Suokuaili Moss
CF Talavera de la Reina
00:00
Alcorcon B
Don Benito
00:00
CD Atletico Paso
G. Segoviana
00:00
Villanovense
Atletico de Madrid B
00:00
CD Diocesano
Hạng 2 Síp
Vòng 10
PO Ahironas-Onisilos
19:30
Dignis Yepsonas
Ermis Aradippou
22:00
Omonia 29is Maiou
Switzerland - 2.Liga
Vòng 16
Monthey
20:00
La Sarraz-Eclepens
FC Naters
20:30
Chenois
Servette U21
20:30
La Chaux-de-Fonds
Delemont
20:30
Koniz
Langenthal
21:00
FC Thun U21
FC Kosova Zurich
22:00
FC Paradiso
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
08:00
CD Victoria
Olancho FC
04:00
Marathon
Georgia Division
Vòng 30
FC Metalurgi Rustavi
16:30
Gareji Sagarejo
Spaeri FC
16:30
FC Merani Tbilisi
Samtredia
16:30
Merani Martvili
WIT Georgia Tbilisi
16:30
FC Shukura Kobuleti
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Oldenburger SV
20:00
TSB Flensburg
SV Eichede
20:00
VfB Lübeck II
SV Frisia 03
20:00
Inter Turkspor Kiel
Argentina Women Regional League
Vòng
Canuelas FC (nữ)
19:00
CA Talleres de Cordoba (nữ)
CA Ituzaingo (nữ)
19:00
Club Villas Unidas (nữ)
Atletico de Rafaela (nữ)
19:00
Talleres de Remedios de Escalada (nữ)
Sportivo Barracas (nữ)
19:00
Juventud Unida (nữ)
CA Tigre (nữ)
03:00
San Martin de Burzaco (nữ)
Arsenal de Sarandi (nữ)
03:00
Nueva Chicago (nữ)
U19 Pháp
Vòng 14
Angers SCO U19
20:00
Le Mans U19
Marseille U19
20:00
Toulouse U19
Blagnac U19
20:00
Istres U19
Nantes U19
20:00
USSA Vertou (U19)
Niort U19
20:00
Laval U19
La Roche VF U19
20:00
SPA Merignacais U19
Rennes U19
20:00
Guingamp U19
Avenir Sportif Beziers U19
20:00
Cannes AS U19
Bordeaux U19
20:00
Brest Stade U19
Montpellier U19
20:00
Air Bel U19
Avranches U19
20:00
Lorient U19
Monaco U19
20:00
Nice U19
AuxerreU19
21:00
AC Bobigny U19
Troyes U19
21:00
Lyon U19
Nancy U19
21:00
StrasbourgU19
Saran U19
21:00
Dunkerque U19
Dijon U19
21:00
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
Paris FC U19
21:00
Torcy U.S U19
Valenciennes US U19
21:00
Montfermeil U19
SochauxU19
21:00
Bourg Peronnas U19
Caen U19
21:00
Orleans US 45 U19
Clermont U19
21:00
Metz U19
ESM DE Gonfreville U19
21:00
Le Havre U19
LensU19
21:00
Stade Reims U19
Lille U19
21:00
Amiens U19
U19 PSG
21:00
Drancy U19
Greece U19
PAS Lamia U19
18:00
AEK Athens U19
Olympiakos Piraeus U19
18:00
PAS Giannina U19
Wales Premier League Women
Vòng
The New Saints (nữ)
21:00
Cardiff Metropolitan (nữ)
Barry Town (nữ)
21:00
Swansea City (nữ)
Pontypridd Town (nữ)
21:00
Aberystwyth (nữ)
Azerbaijan Premier League
Vòng 15
FC Neftci Baku
19:00
Sabail
India League Division 1
Vòng 4
Sreenidi Deccan
15:30
Gokulam Kerala FC
Mohammedan SC
18:00
Trau FC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 17
FK Sutjeska Niksic
18:00
OFK Petrovac
FK Buducnost Podgorica
18:00
Jezero Plav
Montenegro Division 2
Vòng 18
FK Berane
19:00
Celik Niksic
Bokelj Kotor
19:00
OSK Igalo
KOM Podgorica
19:00
FK Podgorica
FK Mladost DG
19:00
FK Grbalj Radanovici
Otrant
19:00
FK Zeta
Hong Kong First Division League
Vòng 9
Eastern District SA
14:30
Kwai Tsing District FA
Wing Yee FT
14:30
Happy Valley
Wong Tai Sin
14:30
North District FC
Kai Jing
14:30
Yuen Long FC
South China AA
14:30
Central Western District RSA
Shatin SA
14:30
Metro Gallery
Citizen
14:30
Kowloon City
Gibraltar Premier Division
Vòng
Mons Calpe SC
22:00
Europa FC
Glacis United FC
00:30
Brunos Magpie
Lebanese Premier League
Vòng 9
Al-Ansar (LIB)
19:15
Al-Hikma
Tadamon Sour
21:00
Al-Nejmeh
Hong Kong Premier League
Vòng 7
Wofoo Tai Po
14:00
Hong Kong FC
LeeMan
17:00
Tai Chung FC
Italy C1
Vòng 15
Pro Vercelli
18:00
Sangiuliano City Nova
Audace Cerignola
18:00
Viterbese
Triestina
20:30
Lecco
JuventusU23
20:30
Mantova
Novara
20:30
Piacenza
Us Pergolettese
20:30
USD Virtus Verona
Pro Sesto
20:30
Pordenone Calcio SSD
Pescara
20:30
Catanzaro
Messina
20:30
Turris Neapolis
Avellino
20:30
Taranto Sport
Crotone
20:30
Latina
A.S Andria Bat
20:30
Giugliano
Gelbison
20:30
AZ Picerno ASD
Nuova Monterosi
20:30
Foggia
Albinoleffe
23:30
Pro Patria
Feralpisalo
23:30
Trento
Padova
23:30
Renate AC
Juve Stabia
23:30
Potenza
AC Monopoli
23:30
Francavilla
Sweden Damallsvenskan
Vòng
Brommapojkarna (nữ)
21:00
IK Uppsala (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 14
Energie Cottbus
19:00
Germania Halberstadt
ZFC Meuselwitz
19:30
Hertha BSC Berlin Youth
Chemnitzer
20:00
Carl Zeiss Jena
FC Teutonia 05
20:00
Hannover 96 Am
Havelse
20:00
Eintracht Norderstedt
SSV Jeddeloh
21:00
SV Drochtersen/Assel
Andorra Super league
Vòng 11
FC Santa Coloma
17:00
UE Engordany
Inter Club Escaldes
19:30
Sant Julia
UE Santa Coloma
22:00
Atletic Club D Escaldes
FC Ordino
00:30
Penya Encarnada
Macedonian First Football League
Vòng 16
FK Skopje
19:00
Academy Pandev
FK Shkendija 79
19:00
FK Tikves Kavadarci
Rabotnicki Skopje
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
Bregalnica Stip
19:00
Renova Cepciste
Pobeda Prilep
19:00
FK Shkupi
U19 Slovenia
Olimpija Ljubljana U19
19:30
NK Aluminij U19
New Zealand NRFL Premier Division Women
Vòng
Central Football (nữ)
06:00
Southern United (nữ)
Hạng 2 Bỉ
Vòng 15
Red Star Waasland
22:30
KVSK Lommel
Lierse
02:00
Excelsior Virton
Italy Serie D
Vòng 24
Ilvamaddalena
20:00
Lupa Roma
Avezzano
20:30
Vastogirardi
Aprilia
20:30
Real Monterotondo
AC Locri
20:30
ASD Canicatti
Pinerolo FC
20:30
Chieri
Seregno
20:30
Varesina Calcio
Alma Juventus Fano
20:30
Sambenedettese
Atletico Uri
20:30
Vis Artena
Casarano
20:30
Nardo
ASD Paterno
20:30
Cittanova Interpiana
Sanremese
20:30
FC Vado
FC Matese
20:30
Vigor Senigallia
FC Francavilla
20:30
Cavese
ASD Ragusa Calcio
20:30
Trapani
SSD Porto D’Ascoli
20:30
San Nicolo
FBC Gravina
20:30
Gladiator
ASD San Luca
20:30
Santa Maria
Roma City
20:30
Chieti
Palmese 1914
20:30
Tivoli Calcio
USD Lavello
20:30
Omnia Bitonto
ASD Termoli Calcio
20:30
ASD Montegiorgio
Portici 1906
20:30
Pomezia
Trastevere Calcio
20:30
Team Nuova Florida
Clodiense
20:30
Virtus Bolzano
Riccione
20:30
Correggese Calcio
USD Casatese
20:30
Real Calepina FC
Carpi
20:30
Scandicci
Ssd Group Citta Di Castello
20:30
ASD Sporting Trestina
Sestri Levante
20:30
Gozzano
US Adriese
20:30
Villafranca
Forli
20:30
Aglianese
Ghivizzano
20:30
Orvietana
Asti
20:30
Fossano Calcio
ASD Alcione
20:30
Desenzano Calvina
Cjarlins Muzane
20:30
AC Dolomiti Bellunesi
Grosseto
20:30
ASD Flaminia Civita Castellana
US Mariglianese
20:30
FC Lamezia Terme
A.S.D. Bra
20:30
Stresa Vergante
SC Caronnese
20:30
Sona
Legnago Salus
20:30
AC Este
Bagnolese
20:30
Ravenna
Livorno
20:30
Tau calcio
Vibonese
20:30
ASD Sancataldese
Castanese
20:30
As Casale Calcio
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
US Breno
US Levico Terme
20:30
AC Mestre
Mezzolara
20:30
ASD Fanfulla
Montespaccato
20:30
US Pianese
AS Sorrento Calcio
20:30
US Casertana 1908
Nocerina
20:30
Citta di Fasano
Chisola
20:30
USD Pont Donnaz
US Folgore Caratese
20:30
ASD Brusaporto
Luparense FC
20:30
ACD Campodarsego
Pistoiese
20:30
US Corticella
AS Ostia Mare
20:30
Arezzo
Tolentino
20:30
Asd Pineto Calcio
SS Nola 1925
20:30
Cassino
Catania
20:30
Acireale
Fezzanese
20:30
Borgosesia
Franciacorta
20:30
Villa dAlme Valbrembana
Montebelluna
20:30
ASD Cartigliano
Nerostellati Pratola
20:30
Renty ging
Ponsacco
20:30
Poggibonsi
Vastese
20:30
Cynthiabalonga
Derthona
20:30
USD Castellanzese
Lumezzane
20:30
Arconatese
Montecchio Maggiore
20:30
ASD Caldiero Terme
Salsomaggiore
20:30
Real Forte Querceta
ASD Seravezza Calcio
20:30
Gavorrano
SS Angri
20:30
Arzachena
ASD Licata
20:30
Real Agro Aversa
Ponte San Pietro
20:30
ASD Citta Di Varese
Portogruaro
20:30
A.S.D. Torviscosa
ACD SantAngelo
20:30
Sammaurese
ASD Terranuova Traiana
20:30
Sangiovannese
FB Brindisi 1912
21:00
Puteolana
ASD Martina Franca
21:00
ASD Molfetta
Citta Di S. Agata
21:00
Castrovillari
Team Altamura
21:00
Barletta
Legnano
21:00
Ligorna
Afragolese 1944
21:30
Matera
Hạng 2 Đài Loan
Vòng
FC Kaohsiung
13:00
Inter Taoyuan FC
U21 Ukraina
Vòng 15
Kryvbas U21
17:00
Dnipro-1 U21
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 12
Szekszard UFC (nữ)
19:00
MOL Fehervar FC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Casamance
23:30
Pikine
Guediawaye
23:30
CNEPS Excellence
Mbour
23:30
Diambars
San Marino
Vòng 10
Murata
21:00
Entai Ravi Tucci
Faetano
21:00
AC Juvenes
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
Arosa U19
18:00
Gimnastica de Torrelavega U19
Compostela U19
18:00
CF Bansander U19
Alcorcon U19
18:00
Getafe U19
Espanyol U19
18:30
Huesca U19
Eibar U19
19:30
Santutxu U19
UD Tomares U19
22:00
Algeciras CF U19
Real Madrid U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
CD Ebro U19
22:00
FE Grama U19
Vazquez Cultural U19
22:30
Seneca CF U19
Mallorca U19
22:59
Barcelona U19
AD San Juan U19
22:59
UD Logrones U19
CD Alaves U19
23:30
Danok Bat U19
CE Europa U19
23:30
Sabadell U19
Kuwaiti Federation Cup
Vòng bảng
Al-Nasar
20:00
Al-Arabi Club (KUW)
Al-Sahel
20:00
Al-Salibikhaet
Al-Nasar
20:00
Al-Ttadamon(KUW)
Al-Jahra
20:00
Al-Sahel
Al-Salibikhaet
22:35
Al-Arabi Club (KUW)
France Division 2 Women
Vòng
Le Puy (nữ)
19:00
Montauban (nữ)
Lille (nữ)
20:30
CA Paris (nữ)
Saint Malo (nữ)
20:30
Brest (nữ)
Le Mans (nữ)
21:00
Lens (nữ)
Libyan Premier League
Vòng 5
Al Khmes
20:30
Abu Salim
Chile Primera B
Vòng
Cobreloa
05:00
CD Copiapo S.A.
El Salvador Liga Feminina
Vòng
Alianza FC San Salvador (nữ)
04:00
CD FAS (nữ)
Santa Tecla (nữ)
22:59
CD Aguila (nữ)
Hạng 2 Thái Lan
Vòng
Samut Prakan FC
15:30
Thonburi United FC
Nonthaburi
15:30
Kasem Bundit University FC
Royal Thai Air Force FC
15:30
Siam FC
Khonkaen Mordindang FC
15:30
Ubon Krua Napat FC
Mahasarakham United FC
17:00
Sisaket United
Khonkaen FC
18:00
Surin FC
Angola Girabola League
Vòng 10
Santa Rita FC
21:00
Isaac de Benguela
Cuando Cubango
21:00
Dragao
Sporting de Benguela
21:30
Academica Do Lobito
Desportivo Huila
21:30
Interclube Luanda
Germany Landesliga (cup)
Teutonia Uelzen
20:00
VSV Hedendorf/Neukloster
Ukraina
Vòng 15
FC Lviv
18:00
Kolos Kovalyovka
Zorya
19:00
FC Mynai
Hong Kong 2nd Division
Vòng 8
Chelsea FC Soccer School (HK)
13:00
Fu Moon FC
Tuen Mun Football Team
14:30
Kowloon Cricket Club
Lucky Mile FC
15:45
Sài Gòn
Cyprus Division 3
Vòng
Asil Lysi
19:30
AEP Polemidion
Malta First Division League
Vòng 11
Melita FC Saint Julian
19:00
Mqabba FC
New Zealand Football Championship
Vòng 9
Miramar Rangers
09:00
Wellington Olympic
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Uhlenhorster SC Paloma
16:45
FC Suderelbe
ESC Geestemunde
17:00
SV Hemelingen
TuS Makkabi Berlin
18:00
TSG Neustrelitz
FC Türkiye Wilhelmsburg
19:00
TuRa Harksheide
TuS Bersenbruck
19:00
SV Ahlerstedt Ottendorf
Eilenburg
19:00
VFC Plauen
FC Einheit Wernigerode
19:30
Wacker Nordhausen
SV Blau-Weiss Zorbau
19:30
Ludwigsfelder FC
Union 60 Bremen
20:00
TS Woltmershausen
Freie Turnerschaft Braunschweig
20:00
TSV Pattensen
Arminia Hannover
20:00
SC BW 94 Papenburg
Heeslinger SC
20:00
SC Spelle-Venhaus
SC Staaken
20:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
Niendorfer TSV
20:00
SV Rugenbergen
HSC Hannover
20:00
FC Schoningen08
TSV Buchholz 08
20:00
SC Concordia Hamburg
FC Hansa Luneburg
20:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Lupo-Martini Wolfsburg
20:00
Germania Egestorf
Eintracht Celle
20:00
MTV Gifhorn
Türkspor Augsburg
20:00
VFB Hallbergmoos
1. FC Gievenbeck
20:30
Sportfreunde Lotte
SV Westfalia Rhynern
20:30
FC Eintracht Rheine
ASC 09 Dortmund
20:30
TSV Victoria Clarholz
Gutersloh
20:30
TuS Ennepetal
MSV Düsseldorf
20:30
SC Union Nettetal
SF Hamborn 07
20:30
Uerdingen KFC 05
FC Kleve
20:30
VFB Homberg
Viktoria Griesheim
20:30
KSV Baunatal
SV Neuhof 1910
20:30
TSV Steinbach II
TUS Bovinghausen 04
20:30
SpVgg Vreden 1921
SC Preussen Munster II
20:30
TSG Sprockhovel
TSV Sasel
21:00
HEBC Hamburg
SpVg Schonnebeck
21:00
FSV Duisburg
Cronenberger SC
21:00
SF Baumberg
FC Eddersheim
21:00
FC Hanau 93
FC Monheim
21:00
TSV Meerbusch
VfL Oldenburg
21:00
Rotenburger SV
SG Finnentrop/Bamenohl
21:00
SC Paderborn 07 II
TuS Kirchberg 1909
21:30
Wadegesi Heim
Ratingen SV
21:30
DJK Teutonia St.Tonis
TuRU Dusseldorf
21:30
Schwarz-Weiss Essen
Adams Sam Beek
22:00
Delbrucker SC
Vô địch Tây Ban Nha nữ
Vòng 10
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
18:00
Colegio Aleman Valencia (nữ)
CD Alaves (nữ)
18:00
Real Betis (nữ)
Real Sociedad (nữ)
20:00
Levante Las Planas (nữ)
Atletico de Madrid (w)
22:30
Barcelona (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Gresik United
15:15
Persela Lamongan
Nusantara United
15:15
Persekat Tegal
Sriwijaya FC
15:15
PSMS Medan
Vô địch Đức nữ
Vòng 8
FCR 2001 Duisburg (w)
19:00
SV Meppen (nữ)
Koln (nữ)
19:00
VfL Wolfsburg (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Holland Eredivisie Women's
Vòng 9
FC Twente Enschede (nữ)
18:15
Ajax Amsterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
20:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
Northern German state premier league - bayern
Sparta Lichtenberg
20:30
TSV Mariendorf 1897
Ấn Độ Super League
Vòng 8
Jamshedpur FC
21:00
East Bengal
Hạng 2 Đức nữ
Vòng 9
Bayern Munich II (nữ)
17:00
FC Gutersloh (nữ)
Koln II (nữ)
17:00
FFC Turbine Potsdam II (nữ)
RB Leipzig (nữ)
17:00
FFC Frankfurt II (nữ)
Andernach (nữ)
20:00
Nurnberg (nữ)
TSG 1899 Hoffenheim II (nữ)
20:00
SC Freiburg II (nữ)
Ingolstadt 04 (nữ)
20:00
Carl Zeiss Jena (nữ)
Wolfsburg II (nữ)
20:00
SC Sand (nữ)
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
Stella Club d'Adjame
Hạng 2 nữ TBN
Vòng
CFF Albacete (nữ)
17:00
Levante B (nữ)
Balears FC (nữ)
20:00
Fundacion CD Tenerife (nữ)
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 10
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
18:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Nữ Italia
Vòng 10
Sampdoria (nữ)
18:30
Sassuolo (nữ)
Juventus (nữ)
20:30
Como 2000 (nữ)
Hạng nhất Thái Lan
Vòng 15
Nakhon Pathom FC
17:30
Raj Pracha FC
Customs Department FC
18:00
JL Chiangmai United FC
Phrae United FC
18:30
Ayutthaya United
Krabi FC
19:00
Ranong FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Dynamo Moscow
18:00
Gazovik Orenburg
Rostov FK
18:00
Terek Grozny
Krylya Sovetov
20:00
Fakel
Zenit St. Petersburg
20:00
Spartak Moscow
FC Krasnodar
22:59
Khimki
Lokomotiv Moscow
22:59
FK Nizhny Novgorod
French Feminines D1
Vòng 9
Paris FC (nữ)
22:00
Lyon (nữ)
Bahraini Premier League
Vòng 4
Al Khaldiya
22:30
Al-Hala
East Riffa
22:30
Manama Club
Chinese Taipei Intercity League
Vòng 21
Hang Yuen FC
14:00
Taichung Futuro
Taiwan Power Company
14:00
Tatung FC
Hang Yuen FC
14:00
Taichung Futuro
Taiwan Power Company
14:00
Tatung FC
Hang Yuen FC
14:00
Taichung Futuro
Ming Chuan University
17:00
Tainan City Steel
Ming Chuan University
17:00
Tainan City Steel
Hạng nhất Nga
Vòng 20
FK Krasnodar 2
17:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
Veles
18:00
Yenisey Krasnoyarsk
Volgar-Gazprom Astrachan
18:00
Rodina Moskva
Rubin Kazan
19:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
Akron Togliatti
19:00
SKA Khabarovsk
Volga Ulyanovsk
20:00
Urozhay Krasnodar
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Makhachkala
Alania Vladikavkaz
21:00
FC Ufa
Estonia Champions League
Vòng
Tallinna JK Legion
18:00
Elva
Nicaragua Apertura league
Vòng 18
HYH Export Sebaco FC
04:00
Diriangen
Managua FC
05:00
Matagalpa FC
UNAN Managua
08:00
Real Esteli
Hạng nhất UAE
Vòng 12
Dubba Al-Husun
19:40
Al-Jazira Al-Hamra
Emirates Club
19:40
Masafi
Gulf Heroes FC
19:40
Al-Hamriyah
Hatta
19:40
Masfut
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Eibar (nữ)
17:00
Seccio Esportiva AEM (nữ)
Ciudad Alcala CF (nữ)
17:00
Plaza Argel (nữ)
Salamanca (nữ)
17:30
CDE Olimpico De Madrid (nữ)
Rayo Vallecano (nữ)
17:30
CD Juan Grande (nữ)
San Ignacio (nữ)
18:00
Berriozar CF (nữ)
CD Atletico Lince (nữ)
18:00
CF Extremadura (nữ)
Sevilla B (nữ)
18:00
San Vicente (nữ)
Osasuna (w)
18:00
Barcelona B (nữ)
Las Majoreras (nữ)
19:00
Real Union de Tenerife B (nữ)
Mulier FCN (nữ)
19:00
Oiartzun KE (nữ)
Real Aviles CF (nữ)
22:00
CD Romanon (nữ)
CDEF Logrono (nữ)
22:30
Fundacion Albacete (nữ)
Kosovo Superliga
Vòng 18
Gjilani
19:00
KF Ballkani
Malisheva
19:00
KF Llapi
KF Trepca 89
19:00
Prishtina
Hạng 2 Ukraina
Vòng 8
LNZ Lebedyn
17:00
Hirnyk-Sport
FC Bukovyna chernivtsi
17:00
Nyva Ternopil
FK Epitsentr Dunayivtsi
17:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
FC Karpaty Lviv
17:00
Polissya Zhytomyr
Skoruk Tomakovka
17:00
SC Poltava
Kremin Kremenchuk
22:00
FC Chernigiv
Scotland WPL
Vòng 11
Partick Thistle (nữ)
20:00
Glasgow City (nữ)
Spartans (nữ)
20:00
Glasgow Girls (nữ)
Dundee United (nữ)
20:00
Aberdeen (nữ)
Hamilton FC (nữ)
22:59
Motherwell (nữ)
Hibernian (nữ)
23:10
Hearts (nữ)
Czech women's Cup
Lisen(nữ)
20:00
Horni Herspice (nữ)
Hradec Kralove (nữ)
20:00
Dukla Prague (nữ)
Olin Moss (nữ)
22:30
Banik Ostrava (nữ)
Prague Raptors (nữ)
00:30
FC Viktoria Plzen (nữ)
Croatia U19 League
Vòng
Dinamo Zagreb U19
17:00
NK Varazdin U19
Hạng 3 Hungary
Vòng
ETO Akademia
17:00
Mori SE
III.Keruleti TUE
19:00
Csornai SE
BKV Elore
19:00
Vasas SC II
Hajduszoboszlo SE
19:00
Kisvarda II
BVSC
19:00
Hatvan
putnok Vse
19:00
Penzugyor SE
Bank SE
19:00
Szekszard UFC
BSS Monor
19:00
Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
DEAC
19:00
Bekescsabai Elore SE II
Nicaragua Youth League
Vòng
Deportivo Ocotal U20
05:00
Walter Ferretti U20
England FA Women's Cup
Vòng 2
Loughborough Lightning (nữ)
20:00
Stoke City (nữ)
Dartford (nữ)
20:00
Hashtag United (nữ)
Lichfield City (nữ)
20:00
West Bromwich WFC (nữ)
Dulwich Hamlet (nữ)
20:00
Gillingham (nữ)
Sporting Khalsa (nữ)
20:00
Peterborough (nữ)
Watford (nữ)
20:00
Crawley Wasps (nữ)
Wolves (nữ)
20:00
Northampton Town (nữ)
Milton Keynes Dons (nữ)
20:00
Worthing (nữ)
Fylde LFC (nữ)
20:00
Middlesbrough (nữ)
Coventry Sphinx (nữ)
20:00
Solihull Moors (nữ)
Swindon (nữ)
20:00
Plymouth Argyle (nữ)
Cheadle Town Stingers (nữ)
20:00
Burnley (nữ)
Ashford United (nữ)
20:00
Old Actonians (nữ)
Bournemouth Sports (nữ)
20:00
Torquay United (nữ)
Huddersfield (nữ)
20:00
Durham Cestria (nữ)
Ipswich Town (nữ)
20:00
London Seaward (nữ)
Cardiff City (nữ)
20:00
Keynsham Town (nữ)
Redcar Town (nữ)
20:00
Leeds United FC (nữ)
Southampton WFC (nữ)
20:00
London Bees (nữ)
Consett AFC (nữ)
20:00
Stockport County (nữ)
Liskeard Athletic (nữ)
20:00
Oxford United (nữ)
Portsmouth (nữ)
20:00
Bowers Pitsea (nữ)
Portishead Town (nữ)
20:00
Exeter City (nữ)
Wem Town FC (nữ)
20:00
Nottingham Forest (nữ)
AFC Wimbledon (nữ)
20:00
Billericay Town (nữ)
Liverpool Feds (nữ)
21:00
Merseyrail (nữ)
Norwich City (nữ)
21:00
Sutton Coldfield Town (nữ)
Newcastle (nữ)
21:00
Barnsley LFC (nữ)
Uganda Premier League
Vòng
Arua Hill SC
20:00
Onduparaka FC
Portugal women's Championship
Vòng
SCU Torreense (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
SF Damaiense (nữ)
22:00
Vilaverdense (nữ)
Amora (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Maritimo (nữ)
22:59
Clube Albergaria (nữ)
Thái Lan x
Vòng 15
Lamphun Warrior
17:30
Sukhothai
Nong Bua Lamphu
18:00
Khonkaen United
Prachuap Khiri Khan
18:00
Lampang FC
BEC Tero Sasana
19:00
Nakhon Ratchasima

Tin thể thao mới nhất