DRX vô địch CKTG 2022 mà chỉ tập luyện với các tuyển thủ hết thời

DRX vô địch CKTG 2022 mà chỉ tập luyện với các tuyển thủ hết thời, đây có phải là sự thật?

Chủ Đề: CKTG LMHT 2022

CKTG 2022 đã khép lại với chức vô địch thuộc về DRX. Tất nhiên trước mọi trận đấu các đội đều cần tập luyện để hoàn thiện chiến thuật, điều mà xếp hạng đơn không giúp ít được họ. Vì DRX & T1 chạm trán nhau tại chung kết nên họ đã không thể đấu tập cùng nhau, trong khi các đội Hàn Quốc khác đều đã về nước; giải pháp được DRX đưa ra là đấu tập với những tuyển thủ tại LCS.

David “Diamond” Bérubé tiết lộ rằng anh cùng Niship “Dhokla” Doshi, Tomio Phanlith “Tomio” Chan, Eugene “Pobelter” Park và Noh “Arrow” Dong-hyeon đã dành nhiều thời gian để đấu với nhà vô địch CKTG năm nay, DRX. Theo Diamond, Arrow chịu trách nhiệm tổ chức các trận đấu tập giữa đội tạm thời này và DRX, vì Arrow là người Hàn Quốc.

DRX vô địch CKTG 2022 mà chỉ tập luyện với các tuyển thủ hết thời - Ảnh 1
DRX vô địch CKTG 2022 mà chỉ tập luyện với các tuyển thủ hết thời

Theo đó nhìn vào đội hình này, 2 cái tên sáng giá nhất đó chính là đường giữa Pobelter - đối thủ quen thuộc của Optimus trên trường quốc tế và xạ thủ người Hàn Quốc Arrow. Arrow từng thi đấu trong màu áo KT Rolster từ năm 2014 - 2016. Đầu năm 2017, đội hình KT chỉ giữ lại duy nhất Score để thiết lập Super Team, Deft chính là người thay thế Arrow ở vị trí xạ thủ.

Nhà vô địch CKTG 2021 EDG cũng từng rơi vào hoàn cảnh tương tự khi phải đấu tập với các tuyển thủ đã bị loại khỏi CKTG. Khi đó EDG đã train cùng Wunder, Zven, Mikyx & Skeanz; dù vậy từng đó vẫn đủ để giúp họ đăng quang ngôi vương tại Iceland.

TIN LIÊN QUAN

Mức phí chiêu mộ Uzi cuối năm 2015 lên đến 8 triệu $

Mức phí chiêu mộ Uzi cuối năm 2015 lên đến 8 triệu $. Đây thực sự là thông tin gây sốc khi mà giá trị của các tuyển thủ LMHT chỉ mới tăng vọt trong vài năm gần đây.

Carzzy tái hợp MAD Lions trong mùa giải 2023

Carzzy tái hợp MAD Lions trong mùa giải 2023. Trong năm 2022, Carzzy đã chơi cho Team Vitality nhưng không thành công.

G2 Esports khiến người hâm mộ phẫn nộ vì bản hợp đồng của Jankos và Rekkles

G2 Esports khiến người hâm mộ phẫn nộ vì bản hợp đồng của Jankos & Rekkles. Chính sự tính toán của G2 đã đẩy xạ thủ hàng đầu châu Âu 1 thời vào tình thế thất nghiệp.

T1 vẫn làm nên lịch sử dù thua trận chung kết CKTG 2022

T1 vẫn làm nên lịch sử dù thua trận chung kết CKTG 2022. Tổ chức LMHT vĩ đại nhất thế giới vẫn có những chiến tích riêng mà không nhiều đội có được bất chấp việc thất bại trước DRX.

Saigon Buffalo ráo riết tìm nhà đầu tư trước thềm VCS mùa Xuân 2023

Saigon Buffalo ráo riết tìm nhà đầu tư trước thềm VCS mùa Xuân 2023. Câu chuyện thiếu nhà tài trợ của SGB đã là đề tài muôn thuở tại VCS trong vài năm trở lại đây, nhưng vị thế của họ lúc này đã thực sự khác trước.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt FearX, T1 giành lại ngôi đầu bảng

LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt FearX, T1 giành lại ngôi đầu bảng

Dù trận đấu liên tục gặp gián đoạn vì lỗi mạng, T1 vẫn đánh bại FearX (FOX) với tỷ số 2-0. Theo đó, T1 đã giành lại ngôi đầu bảng từ tay GenG, đội cũng vừa giành chiến thắng 2-0 trước Kwangdong Freecs ở trận đấu cùng ngày.

LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt Kwangdong Freecs, GenG tạm giành ngôi đầu bảng

LCK mùa Xuân 2024: Hủy diệt Kwangdong Freecs, GenG tạm giành ngôi đầu bảng

Trong trận đấu đầu tiên của tuần 6 LCK mùa Xuân 2024, GenG đã đánh bại Kwangdong Freecs (KDF) với tỷ số 2-0. Theo đó, nhà đương kim vô địch đã tạm giành ngôi đầu bảng từ tay T1 nhưng thi đấu nhiều hơn 1 trận.

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 6 ngày 1: KDF vs GEN, T1 vs FOX

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 6 ngày 1: KDF vs GEN, T1 vs FOX

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 6 ngày 1: KDF vs GEN, T1 vs FOX. Các trận đấu thuộc giai đoạn vòng bảng LCK mùa Xuân 2024 sẽ diễn ra từ ngày 17/1 - 23/3, với sự góp mặt của 10 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại mạnh nhất Hàn Quốc.

Twitch bị phạt gần 300.000 USD tại Hàn Quốc

Twitch bị phạt gần 300.000 USD tại Hàn Quốc

Nền tảng phát trực tiếp thuộc sở hữu của Amazon, Twitch đã phải nhận án phạt 435 triệu won từ cơ quan giám sát viễn thông Hàn Quốc do vi phạm luật kinh doanh cũng như ảnh hưởng tới lợi ích người dùng.

LCK mùa Xuân 2024: Morgan liên tục tỏa sáng, BRION thắng trận thứ hai liên tiếp

LCK mùa Xuân 2024: Morgan liên tục tỏa sáng, BRION thắng trận thứ hai liên tiếp

Trong trận đấu bù, BRION đã tiếp tục đánh bại Kwangdong Freecs (KDF) với tỷ số 2-1 khi Morgan liên tục tỏa sáng, đặc biệt tại ván 3. Theo đó, BRO đã thắng trận thứ hai tại LCK mùa Xuân 2024 để tiếp tục nuôi hy vọng tham dự play-off.

Chovy: 'Tôi rất vui vì cuộc đua với Faker đã trở thành khía cạnh giải trí cho người hâm mộ'

Chovy: 'Tôi rất vui vì cuộc đua với Faker đã trở thành khía cạnh giải trí cho người hâm mộ'

Trong cuộc phỏng vấn sau chiến thắng 2-0 trước FearX, tuyển thủ đường giữa Jeong "Chovy" Ji-hoon cho biết mình đã luyện tập Azir rất nhiều, nên việc các đội có cấm hay không cũng không thành vấn đề.

LCK mùa Xuân 2024: Giải đấu liên tục gặp lỗi, trận Kwangdong Freecs - BRION buộc phải dời lịch

LCK mùa Xuân 2024: Giải đấu liên tục gặp lỗi, trận Kwangdong Freecs - BRION buộc phải dời lịch

Trong ngày thi đấu cuối cùng của tuần 5 LCK mùa Xuân 2024, giải đấu đã liên tục gặp lỗi và trận đấu giữa Dplus KIA - DRX đã phải hoãn liên tục. Sau đó, Ban tổ chức giải đấu đã thông báo về lỗi đồng thời dời trận Kwangdong Freecs - BRION sang ngày thi đấu khác.

LCK mùa Xuân 2024: Dplus KIA thắng trận thứ ba liên tiếp

LCK mùa Xuân 2024: Dplus KIA thắng trận thứ ba liên tiếp

Trong ngày cuối cùng của tuần 5 LCK mùa Xuân 2024, hai đội đều gặp lỗi nghiêm trọng khiến trận đấu bị hoãn liên tục. Tuy nhiên, cuối cùng thì Dplus KIA vẫn giành chiến thắng chung cuộc 2-1 trước DRX.

Trực tiếp VCS 2024 mùa Xuân tuần 5 ngày 4: GAM vs TW, TF vs CES

Trực tiếp VCS 2024 mùa Xuân tuần 5 ngày 4: GAM vs TW, TF vs CES

Trực tiếp VCS 2024 mùa Xuân tuần 5 ngày 4: GAM vs TW, TF vs CES. Các trận đấu thuộc giai đoạn vòng bảng VCS 2024 mùa Xuân sẽ diễn ra từ ngày 20/1 - 17/3, với sự góp mặt của 8 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại xuất sắc nhất Việt Nam.

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 5 ngày 5: DRX vs DK, BRO vs KDF

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 5 ngày 5: DRX vs DK, BRO vs KDF

Trực tiếp LCK mùa Xuân 2024 tuần 5 ngày 5: DRX vs DK, BRO vs KDF. Các trận đấu thuộc giai đoạn vòng bảng LCK mùa Xuân 2024 sẽ diễn ra từ ngày 17/1 - 23/3, với sự góp mặt của 10 đội tuyển Liên Minh Huyền Thoại mạnh nhất Hàn Quốc.

Hàn Quốc Hàn Quốc
Vòng 1
Ulsan Hyundai FC Ulsan Hyundai FC
Pohang Steelers Pohang Steelers
VĐQG Ả Rập Xê Út VĐQG Ả Rập Xê Út
Vòng 22
Al Raed Al Raed
Al-Feiha Al-Feiha
Al Wehda Mecca Al Wehda Mecca
Al-Taawon Al-Taawon
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
Al-Hazm Al-Hazm
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Bán kết
Athletic Bilbao Athletic Bilbao
Atletico Madrid Atletico Madrid
VĐQG Mexico VĐQG Mexico
Vòng 9
Tigres UANL Tigres UANL
FC Juarez FC Juarez
Club Tijuana Club Tijuana
Monterrey Monterrey
Giao hữu quốc tế Giao hữu quốc tế
Ahrobiznes TSK Romny Ahrobiznes TSK Romny
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
Sandefjord Sandefjord
Ranheim IL Ranheim IL
Giao Hữu ĐTQG Giao Hữu ĐTQG
U19 Macedonia U19 Macedonia
Bosnia U19 Bosnia U19
Copa Libertadores Copa Libertadores
Second Circle
Botafogo RJ Botafogo RJ
Aurora Aurora
Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin
FC Nacional Asuncion FC Nacional Asuncion
CD El Nacional CD El Nacional
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
Colo Colo Colo Colo
Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Romania VĐQG Romania
Vòng 28
FC Botosani FC Botosani
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Petrolul Ploiesti Petrolul Ploiesti
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
FC Voluntari FC Voluntari
FC Steaua Bucuresti FC Steaua Bucuresti
VĐQG Argentina VĐQG Argentina
Vòng 8
Gimnasia La Plata Gimnasia La Plata
Instituto Instituto
CA Huracan CA Huracan
Rosario Central Rosario Central
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
Barracas Central Barracas Central
VĐQG UAE VĐQG UAE
Vòng 15
Al Ain Al Ain
Hatta Hatta
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
Al Bataeh Al Bataeh
Hạng 2 Hàn Quốc Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 1
Ansan Greeners FC Ansan Greeners FC
Gyeongnam FC Gyeongnam FC
FC Anyang FC Anyang
Seongnam FC Seongnam FC
Hạng 2 Mexico Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
CSyD Dorados de Sinaloa CSyD Dorados de Sinaloa
Club Chivas Tapatio Club Chivas Tapatio
Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
Celaya FC Celaya FC
Monarcas Morelia Monarcas Morelia
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
Hạng 2 Hy Lạp Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 21
AEK Athens B AEK Athens B
Apollon Kalamarias Apollon Kalamarias
PAOK Saloniki B PAOK Saloniki B
Kozani F.S. Kozani F.S.
Ethiopia Premier League Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC Bahir Dar Kenema FC
Ethiopian Insurance FC Ethiopian Insurance FC
Dire Dawa Dire Dawa
Hambericho Durame Hambericho Durame
Gambia Division 2 Gambia Division 2
Vòng
Medina United FC Medina United FC
Harts Harts
Kanifing East FC Kanifing East FC
Jarra West FC Jarra West FC
Wagadu FC Wagadu FC
Gambian Dutch Lions Gambian Dutch Lions
Indonesia Super League Indonesia Super League
Vòng 26
Bali United Bali United
Persis Solo FC Persis Solo FC
BRA SPB BRA SPB
Vòng
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Sao Francisco FC/PA Sao Francisco FC/PA
Bragantino PA Bragantino PA
Remo Belem (PA) Remo Belem (PA)
Caete FC Caete FC
Tuna Luso Tuna Luso
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Castanhal PA Castanhal PA
Santa Rosa PA Santa Rosa PA
Tapajos Tapajos
Sao Francisco FC/PA Sao Francisco FC/PA
Canaa FC/PA Canaa FC/PA
Buigarian Cup Buigarian Cup
Quarterfinals
Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad
CSKA 1948 Sofia CSKA 1948 Sofia
Colombia Copa Premier Colombia Copa Premier
Vòng 5
Llaneros FC Llaneros FC
Real Cartagena Real Cartagena
Brazil Campeonato Paulista Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Inter de Limeira Inter de Limeira
Sao Paulo Sao Paulo
Giải trẻ Ả Rập Xê Út Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 23
Al Wehda (Youth) Al Wehda (Youth)
Al-Shabab (Youth) Al-Shabab (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 9
Atletico Bucaramanga Atletico Bucaramanga
Aguilas Doradas Aguilas Doradas
Dep.Independiente Medellin Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pasto Deportivo Pasto
FFSA PL FFSA PL
Vòng 2
Salisbury United Salisbury United
West Adelaide SC West Adelaide SC
Adelaide Victory Adelaide Victory
West Torrens Birkalla West Torrens Birkalla
Fulham United FC Fulham United FC
Adelaide Cobras FC Adelaide Cobras FC
Playford City Patriots Playford City Patriots
Cumberland United FC Cumberland United FC
Adelaide Vipers Adelaide Vipers
Western Strikers SC Western Strikers SC
Sturt Lions Sturt Lions
Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
Brazil Campeonato Paulista C Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Marilia Ac Marilia Ac
Desportivo Brasil SP Desportivo Brasil SP
Nigerian Premier League Nigerian Premier League
Vòng 22
Abia Warriors Abia Warriors
Kwara United Kwara United
Shooting Stars SC Shooting Stars SC
Bendel Insurance Bendel Insurance
Hạng 3 Bồ Đào Nha Hạng 3 Bồ Đào Nha
Quarterfinals
Santa Clara Santa Clara
FC Porto FC Porto
Sporting CP Sporting CP
Benfica Benfica
Israel B League Israel B League
Vòng 19
Hapoel Herzliya Hapoel Herzliya
Maccabi Shaarayim Maccabi Shaarayim
Shimshon Tel Aviv Shimshon Tel Aviv
Maccabi Yavne Maccabi Yavne
Liga Nacional de Guatemala Liga Nacional de Guatemala
Vòng 8
Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul
Xelaju MC Xelaju MC
Antigua GFC Antigua GFC
CSD Municipal CSD Municipal
CD Achuapa CD Achuapa
CD Zacapa CD Zacapa
U19 Đan Mạch U19 Đan Mạch
Vòng 16
Esbjerg U19 Esbjerg U19
BrondbyU19 BrondbyU19
Cúp Liên Đoàn nữ Iceland Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
Groups C
Fjolnir (nữ) Fjolnir (nữ)
Smari (nữ) Smari (nữ)
Brazil Paraibano Brazil Paraibano
Vòng 7
Atletico Cajazeirense PB Atletico Cajazeirense PB
Botafogo PB Botafogo PB
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Centro Sportivo Paraibano Centro Sportivo Paraibano
Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC
Serra Branca EC Serra Branca EC
Sousa PB Sousa PB
Pombal EC Pombal EC
Treze Campina Grande PB Treze Campina Grande PB
Campinense Campinense
Campinense Campinense
Nacional de Patos PB Nacional de Patos PB
Uganda Division 2 Uganda Division 2
Vòng
Onduparaka FC Onduparaka FC
Kiyinda Boys Kiyinda Boys
Jinja North FC Jinja North FC
FC Calvary FC Calvary
Lugazi Municipal FC Lugazi Municipal FC
Boma Young FC Boma Young FC
Qatar Qatar
Vòng 15
Al Shamal Al Shamal
Muaidar SC Muaidar SC
Al-Wakra Al-Wakra
Al Markhiya Al Markhiya
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
Umm Salal Umm Salal
Uruguay Cup Uruguay Cup
Vòng 4
Plaza Colonia Plaza Colonia
Defensor Sporting Montevideo Defensor Sporting Montevideo
U19 Na uy U19 Na uy
Vòng
Lillestrom U19 Lillestrom U19
Ham-Kam U19 Ham-Kam U19
CONCACAF Champions League CONCACAF Champions League
preliminaries
FC Cincinnati FC Cincinnati
Cavalier FC Cavalier FC
Nashville Nashville
Moca FC Moca FC
New England Revolution New England Revolution
CA Independente CA Independente
Primera Division de Honduras Primera Division de Honduras
Vòng 8
Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa
CD Motagua CD Motagua
Genesis Genesis
Real Espana Real Espana
Marathon Marathon
CD Victoria CD Victoria
CD Vida CD Vida
Olancho FC Olancho FC
CD Olimpia CD Olimpia
Lobos UPNFM Lobos UPNFM
CONCACAF Championship U20 CONCACAF Championship U20
Qualifi
Jamaica U20 Jamaica U20
Bermuda U20 Bermuda U20
Turks Caicos Islands (U20) Turks   Caicos Islands (U20)
Guyana U20 Guyana U20
El Salvador U20 El Salvador U20
Suriname U20 Suriname U20
Cuba U20 Cuba U20
Belize U20 Belize U20
Guatemala U20 Guatemala U20
ArubaU20 ArubaU20
Anguilla U20 Anguilla U20
British Virgin Islands U20 British Virgin Islands U20
Barbados U20 Barbados U20
French Saint-Martin U20 French Saint-Martin U20
Brazil Copa Verde Brazil Copa Verde
preliminaries
Ag. Maraba Ag. Maraba
Rio Branco AC Rio Branco AC
Tocantinopolis Tocantinopolis
Manauara Manauara
Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT
Costa Rica MS Costa Rica MS
Sao Raimundo/RR Sao Raimundo/RR
Capital TO Capital TO
Belgian Cup Belgian Cup
Bán kết
Royal Antwerp Royal Antwerp
Oostende Oostende
Algeria U20 Youth League Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
MC El Bayadh U21 MC El Bayadh U21
NC Magra U21 NC Magra U21
MC Oran U21 MC Oran U21
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
USM Alger U21 USM Alger U21
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
CS Constantine U21 CS Constantine U21
Paradou AC U21 Paradou AC U21
US Biskra U21 US Biskra U21
ES Setif U21 ES Setif U21
MC Alger U21 MC Alger U21
Egypt Premier League Women Egypt Premier League Women
Vòng
Smouha (nữ) Smouha (nữ)
El Masry W El Masry W
India League Division 1 India League Division 1
Vòng 18
Namdhari FC Namdhari FC
Gokulam Kerala FC Gokulam Kerala FC
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan
Mohammedan SC Mohammedan SC
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
Match
Ceara Ceara
ABC RN ABC RN
CRB AL CRB AL
Bahia Bahia
Hạng 2 Ai Cập Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Misr Insurance FC Misr Insurance FC
FC Porto Suez FC Porto Suez
El Shams El Shams
Al Merreikh Port Said Al Merreikh Port Said
Kahraba Ismailia Kahraba Ismailia
Alo Egypt Alo Egypt
El Sharqia Dokhan El Sharqia Dokhan
Bur Fouad Bur Fouad
El Entag Al Harby El Entag Al Harby
Ithad Al Shortah Ithad Al Shortah
Iraqi Premier League Iraqi Premier League
Vòng 17
Newroz SC(IRQ) Newroz SC(IRQ)
Al Shorta Al Shorta
Arbil Arbil
Baghdad Baghdad
AL Minaa AL Minaa
Duhok Duhok
Al Talaba Al Talaba
Al-Hudod Al-Hudod
India Santosh Trophy India Santosh Trophy
Railways FC Railways FC
Karnataka State FA Karnataka State FA
Maharashtra Maharashtra
Delhi SA Delhi SA
Lebanese Premier League Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB) Al-Ansar (LIB)
Al-Safa Al-Safa
Cúp Quốc Gia Argentina Cúp Quốc Gia Argentina
preliminaries
San Lorenzo San Lorenzo
Independiente Chivilcoy Independiente Chivilcoy
U18 Anh FA Cup U18 Anh FA Cup
Quarterfinals
Leeds United U18 Leeds United U18
Liverpool U18 Liverpool U18
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
Vòng
Nautico MS Nautico MS
Portuguesa MS Portuguesa MS
VĐQG Peru VĐQG Peru
Vòng 6
Alianza Atletico Sullana Alianza Atletico Sullana
Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
U21 Ukraina U21 Ukraina
Vòng 19
Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21
LNZ Cherkasy U21 LNZ Cherkasy U21
Cúp Quốc Gia Hungary Cúp Quốc Gia Hungary
Vòng 5
Szentlorinc SE Szentlorinc SE
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
Ujpesti Ujpesti
Paksi SE Honlapja Paksi SE Honlapja
Libyan Premier League Libyan Premier League
Vòng 13
Al Morooj Al Morooj
Al Akhdar Al Akhdar
Al-Ahli tripoli Al-Ahli tripoli
Al ittihad(LBY) Al ittihad(LBY)
Al Ahli Benghzi Al Ahli Benghzi
Al-Tahaddi Al-Tahaddi
KNVB Cup KNVB Cup
Bán kết
Feyenoord Feyenoord
Groningen Groningen
Mexico Liga TDP Mexico Liga TDP
Vòng
Mexicali FC Mexicali FC
Real Apodaca FC Real Apodaca FC
Brasil Cup Brasil Cup
preliminaries
ASA AL ASA AL
Internacional RS Internacional RS
Sampaio RR Sampaio RR
Brusque FC Brusque FC
AA Portuguesa Santista AA Portuguesa Santista
Caxias RS Caxias RS
Ah so Santa SP Ah so Santa SP
EC Jacuipense EC Jacuipense
Villa Nova-MG Villa Nova-MG
Aparecidense GO Aparecidense GO
CEO Varzeagrandense CEO Varzeagrandense
Criciuma Criciuma
Humaita AC Humaita AC
Sampaio Correa Sampaio Correa
Operario MS Operario MS
Operario Ferroviario PR Operario Ferroviario PR
Trem-AP Trem-AP
Sport Club Recife PE Sport Club Recife PE
Ji-Parana FC Ji-Parana FC
SC Paysandu Para SC Paysandu Para
Cúp QG Pháp Cúp QG Pháp
Quarterfinals
Le Puy Foot 43 Auvergne Le Puy Foot 43 Auvergne
Rennes Rennes
Israel Cup Israel Cup
1/8 Final
Hapoel Kiryat Shmona Hapoel Kiryat Shmona
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
Indonesia Division 1 Indonesia Division 1
Vòng
PSBS Biak PSBS Biak
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
Semen Padang Semen Padang
Malut United Malut United
Cyprus Cup Cyprus Cup
Quarterfinals
Anorthosis Famagusta FC Anorthosis Famagusta FC
Aris Limassol Aris Limassol
Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC
AEK Larnaca AEK Larnaca
Ấn Độ Super League Ấn Độ Super League
Vòng 17
Odisha FC Odisha FC
East Bengal East Bengal
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Quarterfinals
FC Sion FC Sion
Young Boys Young Boys
Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 2
Caucaia CE Caucaia CE
Barbalha Barbalha
Horizonte CE Horizonte CE
Uniclinic Atletico Cearense CE Uniclinic Atletico Cearense CE
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Quarterfinals
Galatasaray Galatasaray
Karagumruk Karagumruk
Nữ Tây Á Nữ Tây Á
finals
Jordan (nữ) Jordan (nữ)
Nepal  (nữ) Nepal (nữ)
Cúp Liên Đoàn Iceland Cúp Liên Đoàn Iceland
Group
UMF Njardvik UMF Njardvik
Fjolnir Fjolnir
Fylkir Fylkir
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
Stjarnan Gardabaer Stjarnan Gardabaer
HK Kopavogs HK Kopavogs
Brazil Paulista Serie B Brazil Paulista Serie B
Vòng
XV de Jau XV de Jau
SKA Brasil SKA Brasil
Brazil Serie D Brazil Serie D
Moto Club Sao Luis MA Moto Club Sao Luis MA
Imperatriz(MA) Imperatriz(MA)
Hạng 2 Azerbaijan Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Araz Saatli Araz Saatli
Qaradag Lokbatan Qaradag Lokbatan
FK Mughan FK Mughan
Karvan Evlakh Karvan Evlakh
E Nel G Tick E Nel G Tick
Difai Agsu FK Difai Agsu FK
Siêu cúp Nam Mỹ Siêu cúp Nam Mỹ
Match
Fluminense RJ Fluminense RJ
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
VĐQG Costa Rica VĐQG Costa Rica
Vòng 13
Sporting San Jose Sporting San Jose
AD Grecia AD Grecia
Herediano Herediano
Municipal Liberia Municipal Liberia
VĐQG Ai Cập VĐQG Ai Cập
Vòng 14
Smouha SC Smouha SC
Kokakola Cairo Kokakola Cairo
Zamalek Zamalek
El Daklyeh El Daklyeh
Mexico Youth U23 Mexico Youth U23
Tijuana U23 Tijuana U23
Monterrey U23 Monterrey U23
Concacaf Gold Women's Cup Concacaf Gold Women's Cup
Groups C
Canada (nữ) Canada (nữ)
Costa Rica (nữ) Costa Rica (nữ)
Paraguay (nữ) Paraguay (nữ)
El Salvador (nữ) El Salvador (nữ)
Uganda Premier League Uganda Premier League
Vòng
Busoga United Busoga United
Gaddafi FC Gaddafi FC
URA Kampala URA Kampala
Ma Lu Ma Lu
Vipers Vipers
Bright Stars Bright Stars
Argentina Reserve League Argentina Reserve League
Vòng
Central Cordoba SdE Reserves Central Cordoba SdE Reserves
Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves
UAI Urquiza Reserves UAI Urquiza Reserves
Sportivo Italiano Reserves Sportivo Italiano Reserves
U21 Bỉ U21 Bỉ
Vòng 19
Westerlo U21 Westerlo U21
Lommel SK U21 Lommel SK U21

Tin thể thao mới nhất